mate-utils 1.25.1 - en to pa translation catalogue (619 entries)

en: Check folder sizes and available disk space
pa: ਫੋਲਡਰ ਸਾਇਜ਼ ਅਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

en: Disk Usage Analyzer Preferences
pa: ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਜਾਂਚਕਾਰ ਪਸੰਦ

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: Select _devices to include in filesystem scan:
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਜਾਂਚ ਵਾਸਤੇ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਲਈ ਜੰਤਰ ਚੁਣੋ(_d):

en: _Monitor changes to your home folder
pa: ਆਪਣੇ ਘਰ ਫੋਲਡਰ ਲਈ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ(_M)

en: _Analyzer
pa: ਜਾਂਚਕਾਰ(_A)

en: Scan _Home Folder
pa: ਘਰ ਫੋਲਡਰ ਜਾਂਚ(_H)

en: Scan _Filesystem
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਜਾਂਚ(_F)

en: Scan F_older...
pa: ਫੋਲਡਰ ਜਾਂਚ(_O)...

en: S_can Remote Folder...
pa: ਰਿਮੋਟ ਫੋਲਡਰ ਜਾਂਚ(_c)...

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _Expand All
pa: ਸਭ ਫੈਲਾਓ(_E)

en: _Collapse All
pa: ਸਭ ਸਮੇਟੋ(_C)

en: _View
pa: ਵੇਖੋ(_V)

en: _Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ(_T)

en: St_atusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ(_A)

en: All_ocated Space
pa: ਜਾਰੀ ਥਾਂ(_o)

en: _Contents
pa: ਸਮੱਗਰੀ(_C)

en: Disk Usage Analyzer
pa: ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਜਾਂਚਕਾਰ

en: Scan home folder
pa: ਘਰ ਫੋਲਡਰ ਜਾਂਚ

en: Scan Home
pa: ਘਰ ਜਾਂਚ

en: Scan filesystem
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਜਾਂਚ

en: Scan Filesystem
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਜਾਂਚ

en: Scan a folder
pa: ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ ਜਾਂਚ

en: Scan Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਜਾਂਚ

en: Scan a remote folder
pa: ਇੱਕ ਰਿਮੋਟ ਫੋਲਡਰ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Scan Remote Folder
pa: ਰਿਮੋਟ ਫੋਲਡਰ ਜਾਂਚ

en: Stop scanning
pa: ਜਾਂਚ ਰੋਕੋ

en: Refresh
pa: ਤਾਜ਼ਾ

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
pa: ਕੀ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਕੋਈ ਵੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ।

en: Excluded partitions URIs
pa: ਵੱਖ ਕੀਤੇ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ URI

en: A list of URIs for partitions to be excluded from scanning.
pa: ਸਕੈਨ ਤੋਂ ਵੱਖਣ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਭਾਗਾਂ ਲਈ URI ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੈ।

en: Toolbar is Visible
pa: ਸੰਦ-ਪੱਟੀ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
pa: ਕੀ ਮੁੱਖ ਝਰੋਖੇ ਵਿੱਚ ਸੰਦ-ਪੱਟੀ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇ।

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
pa: ਕੀ ਮੁੱਖ ਝਰੋਖੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਹਾਲਤ ਪੱਟੀ ਵੇਖਾਈ ਦੇਵੇ।

en: Whether the subfolder tooltips of the selected folder are drawn.
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਲਡਰ ਦੇ ਅਧੀਨ-ਫੋਲਡਰ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵੇਖਣੇ ਹਨ।

en: Scanning...
pa: ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ...

en: Total filesystem capacity:
pa: ਕੁੱਲ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਸਮਰੱਥਾ:

en: used:
pa: ਵਰਤੀ:

en: available:
pa: ਉਪਲੱਬਧ:

en: Calculating percentage bars...
pa: ਫੀਸਦੀ ਪੱਟੀਆਂ ਗਿਣੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ...

en: Ready
pa: ਤਿਆਰ

en: Total filesystem capacity
pa: ਕੁੱਲ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਸਮਰੱਥਾ

en: Total filesystem usage
pa: ਕੁੱਲ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਵਰਤੋਂ

en: contains hardlinks for:
pa: ਹਾਰਡ-ਲਿੰਕ ਰੱਖਦਾ ਹੈ:

en: Could not initialize monitoring
pa: ਨਿਗਰਾਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Changes to your home folder will not be monitored.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Move to parent folder
pa: ਮੁੱਢਲੇ ਫੋਲਡਰ 'ਚ ਭੇਜੋ

en: Zoom in
pa: ਜ਼ੂਮ-ਇਨ

en: Zoom out
pa: ਜ਼ੂਮ-ਆਉਟ

en: Save screenshot
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਸੰਭਾਲੋ

en: View as Rings Chart
pa: ਰਿੰਗ ਚਾਰਟ ਵਾਂਗ ਵੇਖੋ

en: View as Treemap Chart
pa: ਟਰੀ-ਮੈਪ ਚਾਰਟ ਵਾਂਗ ਵੇਖੋ

en: Show version
pa: ਵਰਜਨ ਵੇਖੋ

en: Too many arguments. Only one directory can be specified.
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਹਨ। ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਹੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: Could not detect any mount point.
pa: ਕੋਈ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਖੋਜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Without mount points disk usage cannot be analyzed.
pa: ਬਿਨਾਂ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Maximum depth
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡੂੰਘਾਈ

en: The maximum depth drawn in the chart from the root
pa: ਰੂਟ ਤੋਂ ਰਿੰਗ ਚਾਰਟ ਵਿੱਚ ਖਿੱਚਣ ਵਾਸਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡੂੰਘਾਈ

en: Chart model
pa: ਚਾਰਟ ਮਾਡਲ

en: Set the model of the chart
pa: ਰਿੰਗ ਚਾਰਟ ਲਈ ਮਾਡਲ ਦਿਓ

en: Chart root node
pa: ਚਾਰਟ ਰੂਟ ਨੋਡ

en: Set the root node from the model
pa: ਮਾਡਲ ਤੋਂ ਰੂਟ ਨੋਡ ਦਿਓ

en: Cannot create pixbuf image!
pa: ਪਿਕਸਬਫ਼ ਚਿੱਤਰ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ!

en: Save Snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਂਟ ਸੰਭਾਲੋ

en: _Image type:
pa: ਚਿੱਤਰ ਕਿਸਮ(_I):

en: Scan
pa: ਜਾਂਚ

en: Device
pa: ਜੰਤਰ

en: Mount Point
pa: ਮਾਊਂਟ ਥਾਂ

en: Filesystem Type
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਕਿਸਮ

en: Total Size
pa: ਕੁੱਲ ਸਾਈਜ਼

en: Available
pa: ਉਪਲੱਬਧ

en: Cannot scan location "%s"
pa: ਟਿਕਾਣਾ "%s" ਸਕੈਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Custom Location
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Public FTP
pa: ਪਬਲਿਕ FTP

en: FTP (with login)
pa: FTP (ਲਾਗਇਨ ਸਮੇਤ)

en: Windows share
pa: Windows ਸਾਂਝ

en: Secure WebDAV (HTTPS)
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ WebDAV (HTTPS)

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਵਰ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Please enter a name and try again.
pa: ਇੱਕ ਨਾਂ ਦੇ ਕੇ ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: _Location (URI):
pa: ਟਿਕਾਣਾ(_L) (URI):

en: _Server:
pa: ਸਰਵਰ(_S):

en: Optional information:
pa: ਚੋਣਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ:

en: _Share:
pa: ਸਾਂਝ(_S):

en: _Port:
pa: ਪੋਰਟ(_P):

en: _Folder:
pa: ਫੋਲਡਰ(_F):

en: _User Name:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ(_U):

en: _Domain Name:
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ(_D):

en: Connect to Server
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ

en: Service _type:
pa: ਸਰਵਿਸ ਕਿਸਮ(_t):

en: _Scan
pa: ਜਾਂਚ(_S)

en: Rescan your home folder?
pa: ਕੀ ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਫੋਲਡਰ ਮੁੜ-ਜਾਂਚਣਾ ਹੈ?

en: The content of your home folder has changed. Select rescan to update the disk usage details.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦੇ ਭਾਗ ਬਦਲੇ ਗਏ ਹਨ। ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਵੇਰਵੇ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਮੁੜ-ਜਾਂਚ ਚੁਣੋ।

en: _Rescan
pa: ਮੁੜ-ਜਾਂਚ(_R)

en: Folder
pa: ਫੋਲਡਰ

en: Usage
pa: ਵਰਤੋਂ

en: Size
pa: ਅਕਾਰ

en: Contents
pa: ਸਮੱਗਰੀ

en: Select Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਚੁਣੋ

en: _Show hidden folders
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਫੋਲਡਰ ਵੇਖੋ(_S)

en: Cannot check an excluded folder!
pa: ਅੱਡ ਰੱਖਿਆ ਫੋਲਡਰ ਚੈੱਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ!

en: "%s" is not a valid folder
pa: "%s" ਇੱਕ ਠੀਕ ਫੋਲਡਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Could not analyze disk usage.
pa: ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਜਾਂਚ ਵੇਖੀ ਨਹੀਂ ਸਕੀ

en: _Open Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: Mo_ve to Trash
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ(_v)

en: Could not open folder "%s"
pa: ਫੋਲਡਰ "%s" ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: There is no installed viewer capable of displaying the folder.
pa: ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਅਨੁਕੂਲ ਦਰਸ਼ਕ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀ ਹੈ।

en: Could not move "%s" to the Trash
pa: "%s" ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not move file to the Trash
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Details: %s
pa: ਵੇਰਵਾ: %s

en: There was an error displaying help.
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
pa: ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ ਇੱਕ ਮੁਫਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਗਨੂ ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ,ਜਿਸ ਨੂੰ ਫਰੀ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਫਾਊਨਡੇਸ਼ਨ ਨੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਦੇ ਵਰਜਨ ੨ ਜਾਂ ਨਵੇਂ ਦੀਆਂਸ਼ਰਤਾਂ (ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਹੈ) ਅਧੀਨ ਵੰਡ ਅਤੇ/ਜਾਂ ਸੋਧ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
pa: ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ ਨੂੰ ਇਹ ਮੰਨ ਕੇ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ,ਪਰ ਇਸ ਦੀ ਕੋਈ ਵਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਜਾਂਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਵੀ ਕੋਈ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਹੋਰ ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਗਨੂ ਜਰਨਲਪਬਲਿਕ ਲਾਇਸੈਂਸ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹੋ।

en: The document does not exist.
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੈ।

en: The folder does not exist.
pa: ਫੋਲਡਰ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
pa: ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਉੱਤੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਨਾਂ ਜਾਂ ਪਰਸੰਗ ਮੁਤਾਬਕ ਲੱਭੋ

en: Show Additional Options
pa: ਹੋਰ ਚੋਣ ਵੇਖਾਓ

en: Disable Quick Search
pa: ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਆਯੋਗ

en: This key determines if the search tool disables the use of the locate command when performing simple file name searches.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਸਧਾਰਨ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਲਈ ਟਿਕਾਣਾ ਕਮਾਂਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚੋਂ ਖੋਜ ਸੰਦ ਨੂੰ ਆਯੋਗ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

en: Quick Search Excluded Paths
pa: ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਛੱਡੇ ਮਾਰਗ

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a quick search. The wildcards '*' and '?' are supported. The default values are /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਦੌਰਾਨ ਵੱਖ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਮਾਰਗਾਂ ਖੋਜ ਸੰਦ ਵਿੱਚ ਪਛਾਣਦੀ ਹੈ। ਵਾਇਲਡ ਕਾਰਡ '*' ਅਤੇ '?' ਸਹਿਯੋਗੀ ਹਨ। ਮੂਲ ਮੁੱਲ਼ ਹਨ /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, ਅਤੇ /var/*

en: Disable Quick Search Second Scan
pa: ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਦੂਜੀ ਜਾਂਚ ਆਯੋਗ

en: This key determines if the search tool disables the use of the find command after performing a quick search.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਖੋਜ ਸੰਦ ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਉਪਰੰਤ ਕਮਾਂਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਆਯੋਗ ਕਰੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: Quick Search Second Scan Excluded Paths
pa: ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਦੂਜੀ ਪੜਤਾਲ ਵਿੱਚ ਛੱਡੇ ਮਾਰਗ

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a second scan when performing a quick search. The second scan uses the find command to search for files. The purpose of the second scan is to find files that have not been indexed. The wildcards '*' and '?' are supported. The default value is /.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੇਜ ਖੋਜ ਸਮੇਂ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਪੜਤਾਲ ਨੂੰ ਖੋਜ ਸੰਦ ਤੋਂ ਵੱਖ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ। ਦੂਜੀ ਖੋਜ find ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜਣ ਲਈ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਖੋਜ ਕਰਨ ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਕਿ ਤਤਕਰਾ ਬਿਨਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਵਾਇਲਡ ਕਾਰਡ '*' ਅਤੇ '?' ਸਹਿਯੋਗੀ ਹਨ। ਮੂਲ ਮੁੱਲ / ਹੈ।

en: Search Result Columns Order
pa: ਖੋਜ ਨਤੀਜਾ ਕਾਲਮ ਕਰਮ

en: This key defines the order of the columns in the search results. This key should not be modified by the user.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਖੋਜ ਨਤੀਜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮਾਂ ਦਾ ਕਰਮ ਵੇਖਾਉਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਉਪਭੋਗੀ ਵਲੋਂ ਸੋਧਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Default Window Width
pa: ਮੂਲ ਝਰੋਖਾ ਚੌੜਾਈ

en: This key defines the window width, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default width.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜ ਸੰਦ ਦਾ ਅਕਾਰ ਯਾਦ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ -1 ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਖੋਜ ਸੰਦ ਮੂਲ ਚੌੜਾਈ ਵਰਤੇਗਾ।

en: Default Window Height
pa: ਮੂਲ ਝਰੋਖਾ ਉਚਾਈ

en: This key defines the window height, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default height.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਉਚਾਈ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜ ਸੰਦ ਦਾ ਅਕਾਰ ਯਾਦ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ -1 ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਖੋਜ ਸੰਦ ਮੂਲ ਉਚਾਈ ਵਰਤੇਗਾ।

en: Default Window Maximized
pa: ਮੂਲ ਝਰੋਖਾ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ

en: This key determines if the search tool window starts in a maximized state.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਖੋਜ ਸੰਦ ਝਰੋਖੇ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਅਕਾਰ ਮੁਤਾਬਕ ਖੋਲਿਆ ਜਾਵੇ।

en: Look in Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਖੋਜ

en: This key defines the default value of the "Look in Folder" widget.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ "ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਖੋਜ" ਵਿਦਜੈੱਟ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਮੁੱਲ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: This key determines if the "Contains the text" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਪਾਠ ਰੱਖਦਾ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Date modified less than" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਸੋਧ ਮਿਤੀ ਘੱਟ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Date modified more than" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਸੋਧ ਮਿਤੀ ਵੱਧ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Size at least" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਅਕਾਰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਹੋਵੇ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Size at most" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਅਧਿਕਤਮ ਅਕਾਰ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "File is empty" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਫਾਇਲ ਖਾਲੀ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Owned by user" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਉਪਭੋਗੀ ਮਲਕੀਅਤ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Owned by group" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਸਮੂਹ ਮਲਕੀਅਤ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Owner is unrecognized" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਉਪਭੋਗੀ ਅਣਜਾਣ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Name does not contain" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਾ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Name matches regular expression" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਨਾਂ ਨਿਯਮਤ ਸਮੀਕਰਨ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Show hidden files and folders" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰ ਵੇਖਾਓ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Follow symbolic links" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਸੰਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਬੰਧ ਖੋਜ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: This key determines if the "Exclude other filesystems" search option is selected when the search tool is started.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖੋਜ ਟੂਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ "ਹੋਰ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਅੱਡ ਰੱਖੋ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: File is not a valid .desktop file
pa: ਫਾਇਲ ਇੱਕ ਢੁੱਕਵੀਂ .desktop ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
pa: ਬੇਪਛਾਣ ਡੈਸਕਟਾਪ ਫਾਇਲ ਵਰਜਨ '%s'

en: Starting %s
pa: %s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Application does not accept documents on command line
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Unrecognized launch option: %d
pa: ਬੇਪਛਾਣ ਚਲਾਉਣ ਚੋਣ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ URIs  'Type=Link' ਡੈਸਕਟਾਪ ਐਂਟਰੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Not a launchable item
pa: ਚਲਾਉਣਯੋਗ ਆਈਟਮ ਨਹੀਂ

en: Disable connection to session manager
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Specify file containing saved configuration
pa: ਸੰਭਾਲੀ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਦਿਓ

en: FILE
pa: ਫਾਇਲ

en: Specify session management ID
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ID ਦਿਓ

en: Session management options:
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ਚੋਣਾਂ:

en: Show session management options
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖੋ

en: Contains the _text
pa: ਪਾਠ ਰੱਖਦਾ ਹੈ(_t)

en: _Date modified less than
pa: ਸੋਧ ਮਿਤੀ ਤੋਂ ਘੱਟ (ਦਿਨ)(_D)

en: days
pa: ਦਿਨ

en: Date modified more than
pa: ਸੋਧ ਮਿਤੀ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ

en: S_ize at least
pa: ਅਕਾਰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ(_i)

en: kilobytes
pa: ਕਿਲੋਬਾਈਟ

en: Si_ze at most
pa: ਅਕਾਰ ਅਧਿਕਤਮ(_z)

en: File is empty
pa: ਫਾਇਲ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Owned by _user
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਰੱਖਦਾ ਹੈ(_u)

en: Owned by _group
pa: ਗਰੁੱਪ ਰੱਖਦਾ ਹੈ(_g)

en: Owner is unrecognized
pa: ਮਾਲਕ ਪਛਾਣ-ਰਹਿਤ ਹੈ

en: Na_me does not contain
pa: ਨਾਂ ਨਹੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ(_m)

en: Name matches regular e_xpression
pa: ਨਾਂ ਨਿਰੰਤਰ ਸਮੀਕਰਨ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਹੈ(_x)

en: Show hidden and backup files
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਅਤੇ ਬੈਕਅੱਪ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ

en: Follow symbolic links
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਬੰਧ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰੋ

en: Exclude other filesystems
pa: ਹੋਰ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਅੱਡ ਰੱਖੋ

en: Show version of the application
pa: ਕਾਰਜ ਦਾ ਵਰਜਨ ਵੇਖੋ

en: STRING
pa: ਲਾਈਨ

en: PATH
pa: ਮਾਰਗ

en: VALUE
pa: ਮੁੱਲ

en: DAYS
pa: ਦਿਨ

en: KILOBYTES
pa: ਕਿਲੋਬਾਈਟ

en: USER
pa: ਯੂਜ਼ਰ

en: GROUP
pa: ਗਰੁੱਪ

en: PATTERN
pa: ਪੈਟਰਨ

en: A locate database has probably not been created.
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡਾਟਾਬੇਸ ਠੀਕ ਤਰਾਂ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Character set conversion failed for "%s"
pa: "%s" ਲਈ ਅੱਖਰ ਸਮੂਹ ਸੰਚਾਰ ਅਸਫਲ

en: Searching...
pa: ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Search for Files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਖੋਜ

en: No files found
pa: ਕੋਈ ਫਾਇਲ ਨਹੀ ਲੱਭੀ

en: (stopped)
pa: (ਰੋਕਿਆ)

en: No Files Found
pa: ਕੋਈ ਫਾਇਲ ਨਹੀ ਲੱਭੀ

en: Entry changed called for a non entry option!
pa: ਨਾ -ਇੰਦਰਾਜ਼ ਚੋਣ ਲਈ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰੋ!

en: Set the text of "Name contains" search option
pa: "ਨਾਂ ਰੱਖਦਾ ਹੈ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਲਈ ਪਾਠ ਨਿਰਧਾਰਨ

en: Set the text of "Look in folder" search option
pa: "ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ" ਖੋਜ ਚੋਣ ਲਈ ਪਾਠ ਨਿਰਧਾਰਨ

en: Sort files by one of the following: name, folder, size, type, or date
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਇੱਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ: ਨਾਂ, ਫੋਲਡਰ, ਅਕਾਰ, ਕਿਸਮ, ਜਾਂ ਮਿਤੀ

en: Set sort order to descending, the default is ascending
pa: ਕਰਮ ਨੂੰ ਘੱਟਦੇ ਕਰਮ ਅਨੁਸਾਰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ, ਮੂਲ ਵੱਧਦੇ ਕਰਮ ਅਨੁਸਾਰ ਹੈ।

en: Automatically start a search
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਖੋਜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Select the "%s" search option
pa: "%s" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੋ

en: Select and set the "%s" search option
pa: "%s" ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰੋ

en: Invalid option passed to sortby command line argument.
pa: ਕਰਮ ਅਨੁਸਾਰ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਲਈ ਗਲਤ ਚੋਣ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: 
    ... Too many errors to display ...
pa: 
    ... ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਗਲਤੀਆਂ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਹਨ ...

en: The search results may be invalid.  There were errors while performing this search.
pa: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ ਗਲਤ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਖੋਜ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਗਲਤੀਆਂ ਆਈਆਂ ਹਨ।

en: Show more _details
pa: ਹੋਰ ਚੋਣ ਵੇਖੋ(_d)

en: The search results may be out of date or invalid.  Do you want to disable the quick search feature?
pa: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ ਪੁਰਾਣੇ ਜਾਂ ਗਲਤ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਫੀਚਰ ਨੂੰ ਆਯੋਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Disable _Quick Search
pa: ਤੇਜ਼ ਖੋਜ ਆਯੋਗ ਕਰੋ(_Q)

en: Failed to set process group id of child %d: %s.
pa: %d ਚਲਾਇਡ ਦਾ ਪਰੋਗਰੈੱਸ ਗਰੁੱਪ id ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫਲ: %s

en: Error parsing the search command.
pa: ਗਲਤੀ ਖੋਜ ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਹੈ।

en: Error running the search command.
pa: ਗਲਤੀ ਖੋਜ ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਹੈ।

en: Enter a text value for the "%s" search option.
pa: "%s" ਖੋਜ ਚੋਣ ਲਈ ਪਾਠ ਮੁੱਲ਼ ਦਿਓ।

note: Translators:  Below is a string displaying the search options name and unit value.  For example, "\"Date modified less than\" in days".
en: "%s" in %s
pa: "%s", %s ਵਿੱਚ

en: Enter a value in %s for the "%s" search option.
pa: %s ਲਈ ਮੁੱਲ "%s" ਖੋਜ ਚੋਣ ਲਈ ਦਿਓ।

en: Remove "%s"
pa: "%s" ਹਟਾਓ

en: Click to remove the "%s" search option.
pa: "%s" ਖੋਜ ਚੋਣ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਦਬਾਓ।

en: A_vailable options:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਚੋਣ(_v):

en: Available options
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਚੋਣ

en: Select a search option from the drop-down list.
pa: ਲਟਕਦੀ ਸੂਚੀ ਤੋਂ ਖੋਜ ਚੋਣ ਚੁਣੋ।

en: Add search option
pa: ਖੋਜ ਚੋਣ ਸ਼ਾਮਲ

en: Click to add the selected available search option.
pa: ਚੁਣੀ ਉਪਲੱਬਧ ਖੋਜ ਚੋਣ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਦਬਾਓ।

en: S_earch results:
pa: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ(_e):

en: List View
pa: ਲਿਸਟ ਝਲਕ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Type
pa: ਟਾਈਪ

en: Date Modified
pa: ਸੋਧ ਤਾਰੀਖ

en: _Name contains:
pa: ਨਾਂ ਰੱਖਦਾ ਹੈ(_N):

en: Enter a filename or partial filename with or without wildcards.
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਜਾਂ ਵਾਇਲਡ ਕਾਰਜ ਸਮੇਤ ਜਾਂ ਬਿਨਾਂ ਅਧੂਰਾ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਦਿਓ।

en: Name contains
pa: ਨਾਂ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: _Look in folder:
pa: ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ(_L):

en: Browse
pa: ਝਲਕ

en: Look in folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ

en: Select the folder or device from which you want to begin the search.
pa: ਫੋਲਡਰ ਜਾਂ ਜੰਤਰ ਦਾ ਨਾਂ ਦਿਉ, ਜਿਥੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਖੋਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: Select more _options
pa: ਹੋਰ ਚੋਣ ਵੇਖੋ(_o)

en: Select more options
pa: ਹੋਰ ਚੋਣ ਵੇਖੋ

en: Click to expand or collapse the list of available options.
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਚੋਣਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਫੈਲਾਉਣ ਜਾਂ ਸਮੇਟਣ ਲ਼ਈ ਦਬਾਓ।

en: Click to display the help manual.
pa: ਮੱਦਦ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਲਈ ਦਬਾਓ।

en: Click to close "Search for Files".
pa: "ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਖੋਜ" ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਦਬਾਓ।

en: Click to perform a search.
pa: ਖੋਜ ਕਰਨ ਲ਼ਈ ਦਬਾਓ।

en: Click to stop a search.
pa: ਖੋਜ ਰੋਕਣ ਲਈ ਦਬਾਓ।

en: - the MATE Search Tool
pa: - ਗਨੋਮ ਖੋਜ ਟੂਲ

en: Failed to parse command line arguments: %s
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

en: Could not open help document.
pa: ਮੱਦਦ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Could not open document "%s".
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%s" ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Could not open folder "%s".
pa: ਫੋਲਡਰ "%s" ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: The caja file manager is not running.
pa: ਨਟੀਲਸ ਫਾਇਲ ਪਰਸ਼ਾਸਕ ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: There is no installed viewer capable of displaying the document.
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕੋਈ ਅਨੁਕੂਲ ਦਰਸ਼ਕ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀ ਹੈ।

en: Could not move "%s" to trash.
pa: "%s" ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Do you want to delete "%s" permanently?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%s" ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Trash is unavailable.  Could not move "%s" to the trash.
pa: ਰੱਦੀ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੈ। "%s" ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Could not delete "%s".
pa: "%s" ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Deleting "%s" failed: %s.
pa: "%s" ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਅਸਫਲ: %s

en: Moving "%s" failed: %s.
pa: "%s" ਨੂੰ ਭੇਜਣਾ ਅਸਫਲ: %s

en: _Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: _Open with %s
pa: %s ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: Open with %s
pa: %s ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Wit_h
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(_h)

en: _Save Results As...
pa: ਨਤੀਜਾ ਇੰਞ ਸੰਭਾਲੋ(_S)...

en: Save Search Results As...
pa: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ ਨੂੰ ਇੰਞ ਸੰਭਾਲੋ...

en: Could not save document.
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: You did not select a document name.
pa: ਤੁਸੀ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਨਾਂ ਨਹੀ ਚੁਣਿਆ ਹੈ।

en: Could not save "%s" document to "%s".
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%s" ਨੂੰ ਇੰਞ "%s" ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: The document "%s" already exists.  Would you like to replace it?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%s" ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀ ਉਸ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਮੌਜੂਦ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਤਾਂ ਸਾਰੇ ਹਿੱਸੇ ਨਵੇ ਸਿਰੇ ਤੋ ਲਿਖ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।

en: _Replace
pa: ਬਦਲੋ(_R)

en: The document name you selected is a folder.
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ ਹੈ।

en: You may not have write permissions to the document.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀ ਹੈ।

en: today at %-I:%M %p
pa: ਅੱਜ  %-I:%M %p ਵਜੇ

en: yesterday at %-I:%M %p
pa: ਕੱਲ੍ਹ %-I:%M %p ਵਜੇ

en: %A, %B %-d %Y at %-I:%M:%S %p
pa: %A, %B %-d %Y ਉੱਤੇ %-I:%M:%S %p

en: link (broken)
pa: ਲਿੰਕ (ਟੁੱਟਾ)

en: link to %s
pa: %s ਨਾਲ ਲਿੰਕ

en:  (copy)
pa:  (ਕਾਪੀ)

en:  (another copy)
pa:  (ਹੋਰ ਕਾਪੀ)

en: th copy)
pa: ਥੀ ਕਾਪੀ)

en: st copy)
pa: ਲੀ ਕਾਪੀ)

en: nd copy)
pa: ਜੀ ਕਾਪੀ)

en: rd copy)
pa: ਰੀ ਕਾਪੀ)

en: %s (copy)%s
pa: %s (ਕਾਪੀ)%s

en: %s (another copy)%s
pa: %s (ਹੋਰ ਕਾਪੀ)%s

en: %s (%dth copy)%s
pa: %s (%dਥੀ ਨਕਲ)%s

en: %s (%dst copy)%s
pa: %s (%dਲੀ ਨਕਲ)%s

en: %s (%dnd copy)%s
pa: %s (%dਜੀ ਨਕਲ)%s

en: %s (%drd copy)%s
pa: %s (%dਜੀ ਨਕਲ)%s

en:  (invalid Unicode)
pa:  (ਗਲਤ ਯੂਨੀਕੋਡ)

en: Log File Viewer
pa: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਦਰਸ਼ਕ

en: View or monitor system log files
pa: ਸਿਸਟਮ ਲਾਗ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ ਜਾਂ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰੋ

en: Log file to open up on startup
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਉੱਤੇ ਖੋਲਣ ਲਈ ਲਾਗ ਫਾਇਲ

en: Specifies the log file displayed at startup. The default is either /var/adm/messages or /var/log/messages, depending on your operating system.
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਖੋਲੀ ਜਾਣ  ਵਾਲੀ ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਦੇ ਅਧਾਰ ਉੱਤੇ ਇਹ /var/adm/messages ਜਾਂ /var/log/messages ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Size of the font used to display the log
pa: ਲਾਗ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਫੋਂਟ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Specifies the size of the fixed-width font used to display the log in the main tree view. The default is taken from the default terminal font size.
pa: ਲਾਗ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਲੜੀ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰ-ਚੌੜਾਈ ਫੋਂਟ ਦਾ ਅਕਾਰ ਦਿਓ। ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਟਰਮੀਨਲ ਦੇ ਫੋਂਟਾਂ ਦਾ ਅਕਾਰ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Height of the main window in pixels
pa: ਮੁੱਖ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਉਚਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ

en: Specifies the height of the log viewer main window in pixels.
pa: ਲਾਗ ਦਰਸ਼ਕ ਮੁੱਖ ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਉਚਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ ਦਿਓ।

en: Width of the main window in pixels
pa: ਮੁੱਖ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ

en: Specifies the width of the log viewer main window in pixels.
pa: ਲਾਗ ਦਰਸ਼ਕ ਦੇ ਮੁੱਖ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ ਦਿਓ।

en: Log files to open up on startup
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਉੱਤੇ ਖੋਲਣ ਲਈ ਲਾਗ ਫਾਇਲ

en: Specifies a list of log files to open up at startup. A default list is created by reading /etc/syslog.conf.
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਖੋਲੀ ਜਾਣ  ਵਾਲੀ ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ। ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ /etc/syslog.conf ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Name:
pa: ਨਾਂ(_N):

en: _Regular Expression:
pa: ਨਿਯਮਤ ਸਮੀਕਰਨ(_R):

en: Highlight
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ

en: Foreground:
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ:

en: Background:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ:

en: Hide
pa: ਓਹਲੇ

en: Effect:
pa: ਪਰਭਾਵ:

en: Impossible to open the file %s
pa: ਫਾਇਲ %s ਖੋਲ੍ਹਣੀ ਅਸੰਭਵ ਹੈ

en: Filter name is empty!
pa: ਫਿਲਟਰ ਨਾਂ ਖਾਲੀ ਹੈ!

en: Filter name may not contain the ':' character
pa: ਫਿਲਟਰ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ':' ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: Regular expression is empty!
pa: ਨਿਯਮਤ ਸਮੀਕਰਨ ਖਾਲੀ ਹੈ!

en: Regular expression is invalid: %s
pa: ਨਿਯਮਤ ਸਮੀਕਰਨ ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਹੈ: %s

en: Please specify either foreground or background color!
pa: ਜਾਂ ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਜਾਂ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਦਿਓ ਜੀ!

en: Edit filter
pa: ਫਿਲਟਰ ਸੋਧ

en: Add new filter
pa: ਨਵਾਂ ਫਿਲਟਰ ਸ਼ਾਮਲ

en: Filters
pa: ਫਿਲਟਰ

en: _Find:
pa: ਖੋਜ(_F):

en: Find Previous
pa: ਪਿੱਛੇ ਲੱਭੋ

en: Find previous occurrence of the search string
pa: ਖੋਜ ਦੀ ਸਤਰ ਦੀ ਪਿਛਲੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਖੋਜੋ

en: Find Next
pa: ਅੱਗੇ ਲੱਭੋ

en: Find next occurrence of the search string
pa: ਖੋਜ ਸਤਰ ਦੀ ਅਗਲੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰੋ

en: Clear the search string
pa: ਖੋਜ ਸਤਰ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Error while uncompressing the GZipped log. The file might be corrupt.
pa: GZip ਕੀਤੀ ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਅਣ-ਕੰਪਰੈਸ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ। ਫਾਇਲ ਨਿਕਾਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: You don't have enough permissions to read the file.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦੇ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: The file is not a regular file or is not a text file.
pa: ਫਾਇਲ ਰੈਗੂਲਰ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਜਾਂ ਇੱਕ ਟੈਕਸਟ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This version of System Log does not support GZipped logs.
pa: ਸਿਸਟਮ ਲਾਗ ਦਾ ਇਹ ਵਰਜਨ GZip ਕੀਤੇ ਲਾਗ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Loading...
pa: ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Show the application's version
pa: ਕਾਰਜ ਦਾ ਵਰਜਨ ਵੇਖੋ

en:  - Browse and monitor logs
pa:  - ਝਲਕ ਅਤੇ ਨਿਗਰਾਨੀ ਲਾਗ

en: Log Viewer
pa: ਲਾਗ ਦਰਸ਼ਕ

en: System Log Viewer
pa: ਸਿਸਟਮ ਲਾਗ ਦਰਸ਼ਕ

en: last update: %s
pa: ਆਖਰੀ ਅੱਪਡੇਟ: %s

en: %d lines (%s) - %s
pa: %d ਲਾਈਨਾਂ (%s) - %s

en: Open Log
pa: ਲਾਗ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: There was an error displaying help: %s
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Wrapped
pa: ਸਮੇਟਿਆ

en: Not found
pa: ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: _File
pa: ਫਾਇਲ(_F)

en: _Filters
pa: ਫਿਲਟਰ(_F)

en: _Open...
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)...

en: Open a log from file
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਲਾਗ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Close this log
pa: ਇਹ ਲਾਗ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: _Quit
pa: ਬਾਹਰ(_Q)

en: Quit the log viewer
pa: ਲਾਗ ਦਰਸ਼ਕ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

en: _Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_C)

en: Copy the selection
pa: ਚੋਣ ਦੀ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Select _All
pa: ਸਭ ਚੁਣੋ(_A)

en: Select the entire log
pa: ਪੂਰੇ ਲਾਗ ਵਿੱਚ ਖੋਜੋ

en: _Find...
pa: ਖੋਜ(_F)...

en: Find a word or phrase in the log
pa: ਲਾਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ਬਦ ਜਾਂ ਪ੍ਹੈਰਾ ਲੱਭੋ

en: Zoom _In
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ(_I)

en: Bigger text size
pa: ਵੱਡਾ ਪਾਠ ਅਕਾਰ

en: Zoom _Out
pa: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ(_O)

en: Smaller text size
pa: ਛੋਟਾ ਪਾਠ ਅਕਾਰ

en: _Normal Size
pa: ਸਧਾਰਨ ਅਕਾਰ(_N)

en: Normal text size
pa: ਸਧਾਰਨ ਪਾਠ ਅਕਾਰ

en: Manage Filters
pa: ਫਿਲਟਰ ਪਰਬੰਧ

en: Manage filters
pa: ਫਿਲਟਰ ਪਰਬੰਧ

en: Open the help contents for the log viewer
pa: ਲਾਗ ਦਰਸ਼ਕ ਲਈ ਮੱਦਦ ਭਾਗ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

en: Show the about dialog for the log viewer
pa: ਲਾਗ ਦਰਸ਼ਕ ਬਾਰੇ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖੋ

en: _Statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ(_S)

en: Show Status Bar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ

en: Side _Pane
pa: ਬਾਹੀ(_P)

en: Show Side Pane
pa: ਬਾਹੀ ਵੇਖੋ

en: Show matches only
pa: ਕੇਵਲ ਰਲਦੇ ਵੇਖੋ

en: Only show lines that match one of the given filters
pa: ਕੇਵਲ ਲਾਈਨਾਂ ਵੇਖਾਓ, ਜਿੱਥੇ ਦਿੱਤੇ ਫਿਲਟਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਮਿਲਦਾ ਹੋਵੇ

en: Can't read from "%s"
pa: "%s" ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Version:
pa: ਵਰਜਨ :

en: Could not open the following files:
pa: ਹੇਠ ਦਿੱਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਖੋਲ੍ਹੀਆਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀਆਂ:

en: Default
pa: ਮੂਲ

en: Default Dictionary Server
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ

en: Check word definitions and spellings in an online dictionary
pa: ਇੱਕ ਆਨਲਾਈਨ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦ ਪ੍ਰੀਭਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਵੇਖੋ

en: Dictionary Look up
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਖੋਜ

en: Look up words in a dictionary
pa: ਇੱਕ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦ ਦੀ ਖੋਜ

en: The default database to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੂਲ ਡਾਟਾਬੇਸ

en: The name of the default individual database or meta-database to use on a dictionary source. An exclamation mark ("!") means that all the databases present in a dictionary source should be searched
pa: ਇੱਕ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਦੇ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੂਲ ਇੱਕਲਾ ਡਾਟਾਬੇਸ ਜਾਂ ਮੈਟਾ-ਡਾਟਾਬੇਸ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ। ਹੈਰਾਨੀਵਾਚਕ ਨਿਸ਼ਾਨ ("!") ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਸਰੋਤ ਉੱਤੇ ਮੌਜੂਦ ਹਰੇਕ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਖੋਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The default search strategy to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੂਲ ਖੋਜ ਨੀਤੀ

en: The name of the default search strategy to use on a dictionary source, if available. The default strategy is 'exact', that is match exact words.
pa: ਇੱਕ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਉੱਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੂਲ ਖੋਜ ਨੀਤੀ ਦਾ ਨਾਂ, ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਹੈ। ਮੂਲ ਨੀਤੀ 'exact' ਹੈ, ਇਹ ਨੀਤੀ ਪੂਰਾ ਸ਼ਬਦ ਮਿਲਾਉਦੀ ਹੈ।

en: The font to be used when printing
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਫੋਂਟ

en: The font to be used when printing a definition.
pa: ਇੱਕ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਛਾਪਣ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਫੋਂਟ ਹੈ।

en: The name of the dictionary source used
pa: ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ

en: The name of the dictionary source used to retrieve the definitions of words.
pa: ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਦੇ ਸਰੋਤ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ।

en: Thai
pa: ਥਾਈ

en: Longdo Thai-English Dictionaries
pa: ਲੋਂਗਦੋ ਥਾਈ-ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ

en: Client Name
pa: ਕਲਾਇਟ ਨਾਂ

en: The name of the client of the context object
pa: ਭਾਗ ਇਕਾਈ ਦੇ ਕਲਾਇਟ ਲਈ ਨਾਂ

en: Hostname
pa: ਹੋਸਟ ਨਾਂ

en: The hostname of the dictionary server to connect to
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਹੋਸਟ ਨਾਂ

en: Port
pa: ਪੋਰਟ

en: The port of the dictionary server to connect to
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਪੋਰਟ

en: Status
pa: ਹਾਲਤ

en: The status code as returned by the dictionary server
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਵਲੋਂ ਵਾਪਸ ਭੇਜਿਆ ਹਾਲਤ ਕੋਡ

en: No connection to the dictionary server at '%s:%d'
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ '%s:%d' ਲਈ ਕੋਈ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ

en: Lookup failed for hostname '%s': no suitable resources found
pa: ਹੋਸਟ '%s' ਲਈ ਖੋਜ ਅਸਫ਼ਲ: ਕੋਈ ਢੁੱਕਵਾਂ ਸਰੋਤ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

en: Lookup failed for host '%s': %s
pa: ਹੋਸਟ '%s' ਲਈ ਖੋਜ ਅਸਫ਼ਲ: %s

en: Lookup failed for host '%s': host not found
pa: ਹੋਸਟ '%s' ਲਈ ਖੋਜ ਅਸਫ਼ਲ: ਹੋਸਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'. The server replied with code %d (server down)
pa: '%s:%d' ਉੱਤੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਨਾ ਜੁੜਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ। ਸਰਵਰ ਦਾ ਕੋਡ (%d) ਨਾਲ ਜਵਾਬ (ਸਰਵਰ ਬੰਦ ਹੈ)

en: Unable to parse the dictionary server reply
    : '%s'
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਜਵਾਬ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ
    : '%s'

en: No definitions found for '%s'
pa: '%s' ਲਈ ਕੋਈ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Invalid database '%s'
pa: ਗਲਤ ਡਾਟਾਬੇਸ '%s'

en: Invalid strategy '%s'
pa: ਗਲਤ ਨੀਤੀ '%s'

en: Bad command '%s'
pa: ਗਲਤ ਕਮਾਂਡ '%s'

en: Bad parameters for command '%s'
pa: ਕਮਾਂਡ '%s' ਲਈ ਗਲਤ ਮੁੱਲ

en: No databases found on dictionary server at '%s'
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ '%s' ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਡਾਟਾਬੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No strategies found on dictionary server at '%s'
pa: '%s' ਉੱਤੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਨੀਤੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: Connection failed to the dictionary server at %s:%d
pa: %s:%d ਉੱਤੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋ ਗਿਆ

en: Error while reading reply from server:
    %s
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਆਏ ਜਵਾਬ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:
    %s

en: Connection timeout for the dictionary server at '%s:%d'
pa: '%s:%d' ਉੱਤੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਅੰਤਰਾਲ ਖਤਮ

en: No hostname defined for the dictionary server
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਲਈ ਕੋਈ ਹੋਸਟ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

en: Unable to create socket
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Unable to set the channel as non-blocking: %s
pa: ਚੈਨਲ ਨੂੰ ਨਾ-ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'
pa: '%s:%d' ਉੱਤੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Local Only
pa: ਲੋਕਲ ਹੀ

en: Whether the context uses only local dictionaries or not
pa: ਕੀ ਭਾਗ ਸਿਰਫ਼ ਲੋਕਲ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਵਰਤੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Reload the list of available databases
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਡਾਟਾਬੇਸ ਦੀ ਸੂਚੀ ਮੁੜ-ਲੋਡ

en: Clear the list of available databases
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਡਾਟਾਬੇਸ ਦੀ ਸੂਚੀ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Error while matching
pa: ਮੇਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: F_ind:
pa: ਖੋਜ(_i):

en: _Previous
pa: ਪਿੱਛੇ(_P)

en: _Next
pa: ਅੱਗੇ(_N)

en: Error while looking up definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਖੋਜ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Another search is in progress
pa: ਹੋਰ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Please wait until the current search ends.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੌਜੂਦਾ ਖੋਜ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ

en: Error while retrieving the definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Filename
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: The filename used by this dictionary source
pa: ਇਹ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: The description of this dictionary source
pa: ਇਹ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

en: Database
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ

en: Strategy
pa: ਨੀਤੀ

en: Transport
pa: ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ

en: The transport mechanism used by this dictionary source
pa: ਇਹ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਵਲੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਢੰਗ

en: Context
pa: ਭਾਗ

en: The GdictContext bound to this source
pa: GdictContext ਇਸ ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੈ

en: Invalid transport type '%d'
pa: ਗਲਤ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਟਾਈਪ '%d'

en: No '%s' group found inside the dictionary source definition
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ '%s' ਗਰੁੱਪ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition: %s
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ '%s' ਕੁੰਜੀ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition file: %s
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ '%s' ਕੁੰਜੀ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Dictionary source does not have name
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਦਾ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Dictionary source '%s' has invalid transport '%s'
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ '%s' ਲਈ ਗਲਤ ਸੰਚਾਰ '%s'

en: Reload the list of available sources
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਸਰੋਤਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਮੁੜ-ਲੋਡ

en: Paths
pa: ਮਾਰਗ

en: Search paths used by this object
pa: ਇਹ ਆਬਜੈਕਟ ਵਲੋਂ ਵਰਤੇ ਖੋਜ ਮਾਰਗ

en: Sources
pa: ਸਰੋਤ

en: Dictionary sources found
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਲੱਭੇ

en: Clear the list of similar words
pa: ਰਲਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: The GdictContext object used to get the word definition
pa: ਸ਼ਬਦ ਪਰਿਭਾਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ GdictContext ਇਕਾਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

en: The database used to query the GdictContext
pa: GdictContext ਸਵਾਲ ਲਈ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: The strategy used to query the GdictContext
pa: GdictContext ਸਵਾਲ ਲਈ ਨੀਤੀ ਵਰਤੋਂ ਜਾਵੇਗੀ

en: Reload the list of available strategies
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਨੀਤੀਆਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਮੁੜ-ਲੋਡ

en: Clear the list of available strategies
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਨੀਤੀਆਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: GDict debugging flags to set
pa: ਸੈਟ ਕਰਨ ਲਈ GDict ਡੀਬੱਗਿੰਗ ਫਲੈਗ

en: FLAGS
pa: ਫਲੈਗ

en: GDict debugging flags to unset
pa: GDict ਡੀਬੱਗ ਫਲੈਗ ਅਣ-ਸੈੱਟ

en: GDict Options
pa: GDict ਚੋਣ

en: Show GDict Options
pa: GDict ਚੋਣ ਵੇਖੋ

en: Dictionary
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ

note: Translators: the first is the word found, the second is the * database name and the last is the definition's text; please * keep the new lines.
en: Definition for '%s'
      From '%s':
    
    %s
pa: '%s' ਲਈ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ
      '%s' ਤੋਂ
    
    %s

en: Error: %s
pa: ਗਲਤੀ: %s

en: See mate-dictionary --help for usage
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ mate-dictionary --help ਵੇਖੋ

en: Unable to find a suitable dictionary source
pa: ਇੱਕ ਠੀਕ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Error while looking up the definition of "%s":
    %s
pa: "%s" ਦੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਖੋਜ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:
    %s

en: Words to look up
pa: ਸ਼ਬਦਾਂ ਲਈ ਖੋਜ

en: word
pa: ਸ਼ਬਦ

en: Words to match
pa: ਮੇਲ ਲਈ ਸ਼ਬਦ

en: Dictionary source to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ

en: source
pa: ਸਰੋਤ

en: Print result to the console
pa: ਨਤੀਜਾ ਕੰਨਸੋਲ ਉੱਤੇ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Database to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਡਾਟਾਬੇਸ

en:  - Look up words in dictionaries
pa:  - ਡਿਕਸ਼ਨਰੀਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ

en: Save a Copy
pa: ਕਾਪੀ ਸੰਭਾਲੋ

en: Untitled document
pa: ਬਿਨਾਂ-ਨਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ

en: Error while writing to '%s'
pa: '%s' ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Clear the definitions found
pa: ਲੱਭੀਆਂ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Clear definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਸਾਫ਼

en: Clear the text of the definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਪਾਠ ਹਟਾਓ

en: Print the definitions found
pa: ਮਿਲੀ ਪ੍ਰੀਭਾਸ਼ਾ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Print definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Print the text of the definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਪਾਠ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Save the definitions found
pa: ਲੱਭੀਆਂ ਪ੍ਰੀਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save the text of the definition to a file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਪਾਠ ਸੰਭਾਲੋ

en: Click to view the dictionary window
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਝਰੋਖਾ ਵੇਖਣ ਲਈ ਦਬਾਓ

en: Toggle dictionary window
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਵਿੰਡੋ ਬਦਲੋ

en: Show or hide the definition window
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖੋ ਜਾਂ ਓਹਲੇ

en: Type the word you want to look up
pa: ਸ਼ਬਦ, ਜਿਸ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਖੋਜ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਲਿਖੋ

en: Dictionary entry
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਐਂਟਰੀ

en: Look up words in dictionaries
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ

en: Dictionary Preferences
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਪਸੰਦ

en: There was an error while displaying help
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਗਲਤੀ ਆਈ ਸੀ

en: No dictionary source available with name '%s'
pa: ਨਾਂ '%s' ਨਾਲ ਕੋਈ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unable to find dictionary source
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: No context available for source '%s'
pa: ਸਰੋਤ '%s' ਲਈ ਕੋਈ ਪਰਸੰਗ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: Unable to create a context
pa: ਇੱਕ ਭਾਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: _Look Up Selected Text
pa: ਚੁਣੇ ਪਾਠ ਦੀ ਖੋਜ(_L)

en: Cl_ear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ(_E)

en: _Print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ(_P)

en: _Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ(_S)

en: Preferences
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ

en: Unable to rename file '%s' to '%s': %s
pa: ਫਾਇਲ '%s' ਦਾ ਨਾਂ-ਤਬਦੀਲ '%s' ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %s

en: Unable to create the data directory '%s': %s
pa: ਡਾਟਾ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ '%s' ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %s

en: Edit Dictionary Source
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਸੋਧ

en: Add Dictionary Source
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਸ਼ਾਮਲ

en: Remove "%s"?
pa: ਕੀ "%s" ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: This will permanently remove the dictionary source from the list.
pa: ਇਹ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋਂ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗਾ|

en: Unable to remove source '%s'
pa: ਸਰੋਤ '%s' ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Add a new dictionary source
pa: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਸ਼ਾਮਲ

en: Remove the currently selected dictionary source
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚੁਣੇ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Set the font used for printing the definitions
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਛਾਪਣ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਫੋਂਟ ਦਿਓ

en: Unable to display the preview: %s
pa: ਝਲਕ ਵੇਖਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Unable to create a source file
pa: ਇੱਕ ਸਰੋਤ ਫਾਇਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to save source file
pa: ਸਰੋਤ ਫਾਇਲ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Searching for '%s'...
pa: '%s' ਲਈ ਖੋਜ ਜਾਰੀ...

en: No definitions found
pa: ਕੋਈ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: %s - Dictionary
pa: %s - ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ

en: _Go
pa: ਜਾਓ(_G)

en: _New
pa: ਵੇਖੋ(_N)

en: New look up
pa: ਨਵੀਂ ਖੋਜ

en: _Save a Copy...
pa: ਇੱਕ ਨਕਲ ਸੰਭਾਲੋ(_S)...

en: P_review...
pa: ਝਲਕ(_r)...

en: Preview this document
pa: ਇਹ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੀ ਝਲਕ

en: _Print...
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ(_P)...

en: Print this document
pa: ਇਹ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Find a word or phrase in the document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ 'ਚ ਸ਼ਬਦ ਜਾਂ ਪ੍ਹੈਰਾ ਖੋਜੋ

en: Find Ne_xt
pa: ਅੱਗੇ ਖੋਜ(_x)

en: Find Pre_vious
pa: ਪਿੱਛੇ ਖੋਜ(_v)

en: _Preferences
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ(_P)

en: _Previous Definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਪਿੱਛੇ(_P)

en: Go to the previous definition
pa: ਪਿਛਲੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: _Next Definition
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਅੱਗੇ(_N)

en: Go to the next definition
pa: ਅਗਲੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: _First Definition
pa: ਪਹਿਲੀਂ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ(_F)

en: Go to the first definition
pa: ਪਹਿਲੀਂ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: _Last Definition
pa: ਆਖਰੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ(_L)

en: Go to the last definition
pa: ਆਖਰੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Similar _Words
pa: ਰਲਦੇ ਸ਼ਬਦ(_W)

en: Dictionary Sources
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ

en: Available _Databases
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਡਾਟਾਬੇਸ(_D)

en: Available St_rategies
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਨੀਤੀਆਂ(_r)

en: _Sidebar
pa: ਬਾਹੀ(_S)

en: S_tatusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ(_t)

en: Dictionary source `%s' selected
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ '%s' ਚੁਣਿਆ

en: Strategy `%s' selected
pa: ਨੀਤੀ `%s' ਚੁਣੀ

en: Database `%s' selected
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ `%s' ਚੁਣਿਆ

en: Word `%s' selected
pa: ਸ਼ਬਦ `%s' ਚੁਣਿਆ

en: Double-click on the word to look up
pa: ਸ਼ਬਦ ਖੋਜ ਲਈ ਦੋ ਵਾਰ ਦਬਾਓ

en: Double-click on the matching strategy to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਰਲਦੀ ਨੀਤੀ ਉੱਤੇ ਦੋ ਵਾਰ ਦਬਾਓ

en: Double-click on the source to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਸਰੋਤ ਉੱਤੇ ਡਬਲ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Double-click on the database to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਡਾਟਾਬੇਸ ਉੱਤੇ ਦੋ ਵਾਰ ਦਬਾਓ

en: Look _up:
pa: ਖੋਜ(_U):

en: Similar words
pa: ਰਲਦੇ ਸ਼ਬਦ

en: Available dictionaries
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀਆਂ

en: Available strategies
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਨੀਤੀਆਂ

en: Dictionary sources
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ

en: _Select a dictionary source for looking up words:
pa: ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਲਈ ਇੱਕ ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ ਸਰੋਤ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ(_S):

en: Source
pa: ਸਰੋਤ

en: _Print font:
pa: ਪਰਿੰਟ ਫੋਂਟ(_P):

en: Print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: _Description:
pa: ਵੇਰਵਾ(_D):

en: Source Name
pa: ਸਰੋਤ ਨਾਂ

en: _Transport:
pa: ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ(_T):

en: H_ostname:
pa: ਹੋਸਟ ਨਾਂ(_O):

en: Dictionaries
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀਆਂ

en: Strategies
pa: ਨੀਤੀਆਂ

en: An error occurred
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: All Files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ

en: _Mount
pa: ਮਾਊਂਟ(_M)

en: Take Screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Save images of your desktop or individual windows
pa: ਆਪਣੇ ਡੈਸਕਟਾ ਜਾਂ ਅੱਡ-ਅੱਡ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਲਈ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਂਟ ਸੰਭਾਲੋ

en: C_opy to Clipboard
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_o)

en: Save in _folder:
pa: ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ(_f):

en: Screenshot delay
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਦੇਰੀ

en: The number of seconds to wait before taking the screenshot.
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਡੀਕਣ ਲਈ ਸਕਿੰਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Screenshot directory
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: The directory the last screenshot was saved in.
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਖਰੀ ਸਰਕੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਸੰਭਾਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Include Border
pa: ਬਾਰਡਰ ਸਮੇਤ

en: Include the window manager border along with the screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ ਸ਼ਾਟ ਵਿੱਚ ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਬਾਰਡਰ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Include Pointer
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਸਮੇਤ

en: Include the pointer in the screenshot
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਸਮੇਤ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Border Effect
pa: ਬਾਰਡਰ ਪਰਭਾਵ

en: Effect to add to the outside of a border. Possible values are "shadow", "none", and "border".
pa: ਬਾਰਡਰ ਦੇ ਬਾਹਰੀ ਪਰਭਾਵ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ "shadow", "none", ਅਤੇ "border"

en: Error loading the help page
pa: ਮੱਦਦ ਪੇਜ਼ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Drop shadow
pa: ਸ਼ੈਡੋ ਛੱਡੋ

en: Border
pa: ਬਾਰਡਰ

en: Include _pointer
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਸਮੇਤ(_p)

en: Include the window _border
pa: ਵਿੰਡੋ ਬਾਰਡਰ ਸਮੇਤ(_b)

en: Apply _effect:
pa: ਪਰਭਾਵ ਲਾਗੂ ਕਰੋ(_e):

en: Grab the whole _desktop
pa: ਪੂਰਾ ਡਿਸਕਟਾਪ ਲਵੋ(_d)

en: Grab the current _window
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਲਵੋ(_w)

en: Select _area to grab
pa: ਫੜਨ ਲਈ ਏਰੀਆ ਚੁਣੋ(_a)

en: Grab _after a delay of
pa: ਇੱਕ ਅੰਤਰਾਲ ਬਾਅਦ ਲਵੋਂ (_a)

en: seconds
pa: ਸਕਿੰਟ

en: Effects
pa: ਪਰਭਾਵ

en: Take _Screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ(_S)

en: Error while saving screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਸੰਭਾਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Impossible to save the screenshot to %s.
     Error was %s.
     Please choose another location and retry.
pa: ਸਕਰੀਨ ਸ਼ਾਟ ਨੂੰ %s ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਲਣਾ ਅਸੰਭਵ ਹੈ।
     ਗਲਤੀ %s ਹੈ।
     ਹੋਰ ਟਿਕਾਣਾ ਦੇ ਕੇ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Screenshot taken
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਿਆ

en: Unable to take a screenshot of the current window
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲੈਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Grab a window instead of the entire screen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇੱਕ ਵਿੰਡੋ ਹੀ ਲਵੋ

en: Grab an area of the screen instead of the entire screen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸਕਰੀਨ ਦਾ ਇੱਕ ਖੇਤਰ ਲਵੋ

en: Include the window border with the screenshot
pa: ਵਿੰਡੋ ਬਾਰਡਰ ਸਮੇਤ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Remove the window border from the screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਤੋਂ ਵਿੰਡੋ ਹਾਸ਼ੀਆ (ਬਾਰਡਰ) ਹਟਾਓ

en: Take screenshot after specified delay [in seconds]
pa: ਖਾਸ ਅੰਤਰਾਲ ਬਾਅਦ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ (ਸਕਿੰਟ ਵਿੱਚ)

en: Effect to add to the border (shadow, border or none)
pa: ਬਾਰਡਰ ਵਿੱਚ ਜੋੜਨ ਲਈ ਪਰਭਾਵ (ਛਾਂ, ਹਾਸ਼ੀਆ, ਜਾਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ)

en: effect
pa: ਪਰਭਾਵ

en: Interactively set options
pa: ਦਿਲ-ਖਿੱਚਵੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Take a picture of the screen
pa: ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਲਵੋ

en: Conflicting options: --window and --area should not be used at the same time.
pa: ਚੋਣ ਅਪਵਾਦ: --window ਅਤੇ --area ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਇੱਕਠੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Select a folder
pa: ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ ਚੁਣੋ

en: Screenshot.png
pa: ਤਸਵੀਰ.png

en: Unable to clear the temporary folder:
    %s
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ:
    %s

en: The child save process unexpectedly exited.  We are unable to write the screenshot to disk.
pa: ਅਧੀਨ ਕਾਰਜ ਅਸਧਾਰਨ ਢੰਗ ਨਾਲ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਅਸੀ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹਾਂ।

en: Unknown error saving screenshot to disk
pa: ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਸੰਭਾਲਣ ਦੌਰਾਨ ਅਣਜਾਣੀ ਗਲਤੀ

en: File already exists
pa: ਫਾਇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਖੁੱਲੀ ਹੈ

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
pa: ਫਾਇਲ "%s" ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀ ਉਸ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Saving file...
pa: ਫਾਇਲ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Can't access source file
pa: ਸਰੋਤ ਫਾਇਲ ਅਸੈੱਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ
