mate-utils 1.25.1 - en to ta translation catalogue (607 entries)

en: Check folder sizes and available disk space
ta: அடைவு அளவு மற்றும் கிடைக்கக்கூடிய வட்டு இடைவெளி ஆகியவற்றை சரிபார்

en: Disk Usage Analyzer Preferences
ta: வட்டு பயன்பாடு ஆய்வி விருப்பங்கள்

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Select _devices to include in filesystem scan:
ta: கணினி வருடும் போது சேர்க்க வேண்டிய சாதனங்களை தேர்ந்தெடு:

en: _Monitor changes to your home folder
ta: இல்ல அடைவின் மாற்றங்களை கண்காணி

en: _Analyzer
ta: ஆராய்வி (_A)

en: Scan _Home Folder
ta: இல்ல அடைவினை வருடு

en: Scan _Filesystem
ta: கோப்பு முறைமையை வருடவும்(_F)

en: Scan F_older...
ta: _அடைவினை வருடுக...

en: S_can Remote Folder...
ta: தொலை அடைவினை _வருடவும்...

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _Expand All
ta: _வ எல்லாவற்றையும் விரிவாக்கு

en: _Collapse All
ta: _ச எல்லாவற்றையும் சுருக்குக

en: _View
ta: _பார்

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_T)

en: St_atusbar
ta: _ந _நிலைப்பட்டி

en: All_ocated Space
ta: _ஒதுக்கப்பட்ட இடம்

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: Disk Usage Analyzer
ta: வட்டு பயன்பாடு ஆராய்வி

en: Scan home folder
ta: ஒரு இல்ல அடைவினை வருடவும்

en: Scan Home
ta: இல்லத்தினை வருடு

en: Scan filesystem
ta: கோப்பு முறைமையை வருடவும்

en: Scan Filesystem
ta: கோப்பு முறைமையை வருடவும்

en: Scan a folder
ta: ஒரு அடைவினை வருடு

en: Scan Folder
ta: அடைவினை வருடு

en: Scan a remote folder
ta: ஒரு தொலை அடைவினை வருடவும்

en: Scan Remote Folder
ta: தொலை அடைவினை வருடவும்

en: Stop scanning
ta: வருடுவதை நிறுத்து

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
ta: இல்ல அடைவின் மாற்றங்களை கண்காணிக்க வேண்டுமா

en: Excluded partitions URIs
ta: சேர்க்கப்படாத  பகிர்வுகளின் யூஆர்ஐ

en: A list of URIs for partitions to be excluded from scanning.
ta: வருடலில் இருந்து தவிர்க்க வேண்டிய பகிர்வுகளின் யூஆர்ஐ பட்டியல்

en: Toolbar is Visible
ta: கருவிப்பட்டை தெரிகிறது

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
ta: முதன்மை சாளரதில் கருவிப்பட்டி பார்க்கக்கூடியதாக இருக்க வேண்டுமா

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
ta: முதன்மை சாளரதின் கீழ் நிலைப்பட்டை பார்க்கக்கூடியதாக இருக்க வேண்டுமா

en: Whether the subfolder tooltips of the selected folder are drawn.
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடைவின் துணை அடைவு கருவி உதவி எந்த இடத்தில் தெரியவேண்டும்

en: Scanning...
ta: வருடுகிறது...

en: Total filesystem capacity:
ta: மொத்த கோப்பு முறைமை கொள்ளளவு:

en: used:
ta: பயன்படுத்தப்பட்டது:

en: available:
ta: இருப்பவை:

en: Calculating percentage bars...
ta: சதவீத பட்டைகளை கணக்கிடுகிறது...

en: Ready
ta: தயார்

en: Total filesystem capacity
ta: மொத்த கோப்பு முறைமை கொள்ளளவு

en: Total filesystem usage
ta: மொத்த கோப்பு முறை பயன்பாடு

en: contains hardlinks for:
ta: வன் தொடர்புகள் இதற்கு உள்ளடக்கியது:

en: Could not initialize monitoring
ta: கண்காணிப்பை துவக்க இயலவில்லை

en: Changes to your home folder will not be monitored.
ta: இல்ல அடைவு மாற்றங்கள் கண்காணிக்கப்பட மாட்டா

en: Move to parent folder
ta: தாய் அடைவுக்கு நகர்த்தவும்

en: Zoom in
ta: சிறியதாக்கு

en: Zoom out
ta: பெரிதாக்கு

en: Save screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பினை சேமி

en: View as Rings Chart
ta: வட்டங்கள் வரைபடமாக பார்க்க

en: View as Treemap Chart
ta: மரபட வரைபடமாக பார்க்க

en: Show version
ta: பதிப்பை காண்பி

en: Too many arguments. Only one directory can be specified.
ta: மிக அதிக தரவுகள். ஒரே ஒரு அடைவைத்தான் குறிப்பிடலாம்.

en: Could not detect any mount point.
ta: எந்த ஏற்றப்புள்ளியையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Without mount points disk usage cannot be analyzed.
ta: ஏற்றப்புள்ளிகள் இல்லாமல் வட்டு பயன்பாடை ஆராய இயலாது

en: Maximum depth
ta: அதிகபட்ச ஆழம்

en: The maximum depth drawn in the chart from the root
ta: வரைபடத்தில் மூலத்தில் இருந்து வரையப்படும் அதிகபட்ச ஆழம்.

en: Chart model
ta: வரைபட மாதிரி

en: Set the model of the chart
ta: வரைபட மாதிரியை அமை

en: Chart root node
ta: வரைபட மூல முடிச்சு

en: Set the root node from the model
ta: வளையங்கள் வரைபட மூல முடிச்சை அமை

en: Cannot create pixbuf image!
ta: pixbuf உருவினை உருவாக்க முடியவில்லை!

en: Save Snapshot
ta: திரைப்பிடிப்பினை சேமி

en: _Image type:
ta: _ப பிம்ப வகை:

en: Scan
ta: வருடு

en: Device
ta: சாதனம்

en: Mount Point
ta: ஏற்ற புள்ளி

en: Filesystem Type
ta: கோப்பு அமைப்பு வகை:

en: Total Size
ta: மொத்த அளவு

en: Available
ta: இருப்பவை

en: Cannot scan location "%s"
ta: இடம் "%s"  ஐ வருட முடியவில்லை

en: Custom Location
ta: தனிபயன் இடம்

en: Public FTP
ta: பொது FTP

en: FTP (with login)
ta: FTP (அனுமதியுடன்)

en: Windows share
ta: விண்டோஸ் பகிர்வு

en: Secure WebDAV (HTTPS)
ta: பாதுகாப்பான WebDAV (HTTPS)

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை. நீங்கள் சேவையகத்துக்கு ஒரு பெயரை உள்ளிட வேண்டும்.

en: Please enter a name and try again.
ta: ஒரு பெயரை உள்ளிட்டு மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: _Location (URI):
ta: இடம் (URI):(_L)

en: _Server:
ta: (_S) சேவையகம்:

en: Optional information:
ta: விருப்ப தகவல்கள்:

en: _Share:
ta: (_S) பகிர்:

en: _Port:
ta: துறை:

en: _Folder:
ta: அடைவு: (_F)

en: _User Name:
ta: (_U) பயனர் பெயர்:

en: _Domain Name:
ta: களப்பெயர்: (_D)

en: Connect to Server
ta: சேவையகத்துக்கு இணை

en: Service _type:
ta: சேவை வகை: (_t)

en: _Scan
ta: _வருடு

en: Rescan your home folder?
ta: இல்ல அடைவினை மீண்டும் வருடவும்

en: The content of your home folder has changed. Select rescan to update the disk usage details.
ta: உங்கள் இல்ல அடைவின் உள்ளடக்கங்கள் மாற்றப்பட்டன. வட்டு பயன்பாடு விவரங்களை அறிய மறு வருடலை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: _Rescan
ta: மீண்டும் வருடு

en: Folder
ta: அடைவு

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Size
ta: அளவு

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: Select Folder
ta: அடைவை தேர்வு செய்

en: _Show hidden folders
ta: _மறைந்திருக்கும் அடைவுகளை காட்டவும்

en: Cannot check an excluded folder!
ta: ஒரு நீக்கப்பட்ட அடைவை நீக்க முடியாது!

en: "%s" is not a valid folder
ta: "%s" செல்லுபடியாகும் அடைவு இல்லை.

en: Could not analyze disk usage.
ta: வட்டு பயன்பாட்டினை ஆராய முடியவில்லை

en: _Open Folder
ta: _த கோப்பை திறக்கவும்

en: Mo_ve to Trash
ta: (_v)குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Could not open folder "%s"
ta: அடைவை திறக்க இயலவில்லை "%s".

en: There is no installed viewer capable of displaying the folder.
ta: இந்த ஆவணத்தை காட்டக்கூடிய காட்சி மென்பொருள் எதுவும் நிறுவப்படவில்லை

en: Could not move "%s" to the Trash
ta: "%s" ஐ குப்பைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை

en: Could not move file to the Trash
ta: கோப்பை குப்பைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை

en: Details: %s
ta: விவரங்கள்: %s

en: There was an error displaying help.
ta: உதவியைக் காட்டுவதில் பிழை

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
ta: இந்த நிரல் இலவச மென் பொருளாகும். நீங்கள் இலவச மென் பொருள் அமைப்பினால் வெளியிடப்பட்ட ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான இந்த 2ம் பதிப்பு அல்லது அடுத்த பதிப்புகள் விதிகளின் படி நீங்கள் (விருப்பப்படி) மாற்றலாம். அல்லது மீண்டும் பறிமாறலாம்

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ta: இந்த நிரல் உபயோகப்படும் என்ற எதிர்பார்ப்புடன் வெளியிடப்படுகிறது. ஆனால் விற்க தகுதி,குறிப்பிட்ட செயலுக்கான தகுதி உள்பட எந்த உத்திரவாதமும் அளிக்கப்படவில்லை. மேற் கொண்டு விவரங்களுக்கு ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளை பார்க்கவும்

en: The document does not exist.
ta: இந்த ஆவணம் கிடைக்கவில்லை.

en: The folder does not exist.
ta: அடைவு இல்லை.

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
ta: இந்த கணினியில் உள்ள ஆவணங்கள் அல்லது அடைவுகளை பெயராலோ உள்ளடக்கத்தாலோ கண்டுபிடிக்கவும்

en: Show Additional Options
ta: கூடுதல் விருப்பங்களை காட்டு

en: Disable Quick Search
ta: விரைவு தேடலை செயல்நீக்கு

en: This key determines if the search tool disables the use of the locate command when performing simple file name searches.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி இடத்தை கண்டுபிடி கட்டளையை எளிய கோப்பு தேடல்கள் முடிந்ததும் செயலிழக்கச்செய்யுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: Quick Search Excluded Paths
ta: பாதைகளை சேர்க்காமல் விரைவாக தேடவும்

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a quick search. The wildcards '*' and '?' are supported. The default values are /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி விரைவு தேடலுக்கு தவிர்க்கும் பாதைகளை நிர்ணயிக்கிறது. குறியில் குறியும், '?' உம் ஆதரிக்கப்படும். முன்னிருப்பு மதிப்புகள் /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, மற்றும் /var/*.

en: Disable Quick Search Second Scan
ta: விரைவு தேடல் இரண்டாம் வருடலை செயல்நீக்கு

en: This key determines if the search tool disables the use of the find command after performing a quick search.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி தேடு கட்டளையை விரைவு தேடல் முடிந்ததும் செயலிழக்கச்செய்யுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: Quick Search Second Scan Excluded Paths
ta: பாதைகளை சேர்க்காமல் இரண்டாவது வருடலுக்கு விரைவாக தேடவும்

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a second scan when performing a quick search. The second scan uses the find command to search for files. The purpose of the second scan is to find files that have not been indexed. The wildcards '*' and '?' are supported. The default value is /.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி விரைவு தேடலுக்கு இரண்டாவது வருடலுக்கு தவிர்க்கும் பாதைகளை நிர்ணயிக்கிறது. இரண்டாவது வருடல் கண்டுபிடி கட்டளையை கோப்புகளை தேட பயன்படுத்துகிறது. இதன் நோக்கம் இதுவரை பட்டியலிடாத கோப்புகளை தேடுவது. குறியில் குறியும், '?' உம் ஆதரிக்கப்படும். முன்னிருப்பு மதிப்பு /.

en: Search Result Columns Order
ta: தேடல் முடிவு நிரல்கள் வரிசை

en: This key defines the order of the columns in the search results. This key should not be modified by the user.
ta: இந்த விசை தேடல் விடைகளில் உள்ள நெடுவரிசைகள் வரிசையை நிர்ணயிக்கிறது. இந்த விசை பயனரால் மாற்றப்படக்கூடாது.

en: Default Window Width
ta: முன்னிருப்பு சாளர அகலம்

en: This key defines the window width, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default width.
ta: இந்த விசை சாளரத்தின் அகலத்தை நிர்ணயிக்கிறது மற்றும் அமர்வுகளுக்கு இடையில் தேடல் கருவியின் அளவை நினைவு கொள்ள  பயன்படுகிறது. அதை -1 என அமைத்தால் தேடல் கருவியை முன்னிருப்பு அகலத்தை பயன்படுத்தச்செய்யும்.

en: Default Window Height
ta: முன்னிருப்பு சாளர உயரம்

en: This key defines the window height, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default height.
ta: இந்த விசை சாளரத்தின் உயரத்தை நிர்ணயிக்கிறது மற்றும் அமர்வுகளுக்கு இடையில் தேடல் கருவியின் அளவை நினைவு கொள்ள  பயன்படுகிறது. அதை -1 என அமைத்தால் தேடல் கருவியை முன்னிருப்பு உயரத்தை பயன்படுத்தச்செய்யும்.

en: Default Window Maximized
ta: முன்னிருப்பு சாளர முழு அளவு

en: This key determines if the search tool window starts in a maximized state.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி சாளரம் பெரிதாக்கிய நிலையில் துவங்குமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: Look in Folder
ta: அடைவில் பார்க்கவும்

en: This key defines the default value of the "Look in Folder" widget.
ta: இந்த விசை  "அடைவில் காண்க" விட்செட்டின் முன்னிருப்பு மதிப்பை வரையறுக்கிறது

en: This key determines if the "Contains the text" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "உரை உள்ளடக்கியது" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Date modified less than" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "தேதி மாற்றப்பட்டது இதை விட குறைந்தது" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Date modified more than" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "தேதி மாற்றப்பட்டது இதை விட அதிகம்" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Size at least" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "அளவு குறைந்தது"  தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Size at most" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "அளவு அதிக பட்சம்"  தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "File is empty" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "கோப்பு காலி" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Owned by user" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "பயனருக்கு சொந்தம்"  தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Owned by group" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "குழுக்கு சொந்தம்" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Owner is unrecognized" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "பயனர் அடையாளம் தெரியாது"  தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Name does not contain" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "பெயரில் இது இல்லை" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Name matches regular expression" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "பெயர் வழக்கமான தொடருக்கு பொருந்தம்" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Show hidden files and folders" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "மறைந்த கோப்புகள் மற்றும் கோப்புகளை காட்டு"  தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Follow symbolic links" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "சிம் இணைப்புகளை தொடர்" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: This key determines if the "Exclude other filesystems" search option is selected when the search tool is started.
ta: இந்த விசை தேடல் கருவி துவங்கும் போது "மற்ற கோப்பு அமைப்புகளை விலக்கு" தேடல் விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்படுமா என நிர்ணயிக்கிறது.

en: File is not a valid .desktop file
ta: கோப்பு சரியான .desktop கோப்பில்லை

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பணிமேடை கோப்பு பதிப்பு '%s'

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Application does not accept documents on command line
ta: பயன்பாடு ஆவணங்களை கட்டளைவரியில் ஏற்காது

en: Unrecognized launch option: %d
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத ஏற்ற விருப்பம்: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ta: 'Type=Link' மேல்மேசை உள்ளீடுக்கு ஆவண யூஆர்ஐ ஐ கொடுக்க இயலாது

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: ID
ta: எண்

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

en: Contains the _text
ta: (_t)உரையில்

en: _Date modified less than
ta: (_D)மாற்றப்பட்ட தேதி குறைந்த பட்சம்

en: days
ta: நாள்

en: Date modified more than
ta: மாற்றப்பட்ட தேதி அதிகபட்சம்

en: S_ize at least
ta: (_i)குறைந்த பட்ச அளவு

en: kilobytes
ta: கிலோபைட்

en: Si_ze at most
ta: (_z)அளவு அதிகபட்சம்

en: File is empty
ta: கோப்பு காலியாக உள்ளது

en: Owned by _user
ta: (_u)உரிமை பயனீட்டாளருடையது

en: Owned by _group
ta: (_g)உரிமை குழுவிற்கு உள்ளது

en: Owner is unrecognized
ta: உரிமையாளர் கண்டரியமுடியவில்லை

en: Na_me does not contain
ta: (_m)பெயரில் இல்லை

en: Name matches regular e_xpression
ta: (_x)பெயர் நிலையான கோப்போடு பொருந்துகிறது

en: Show hidden and backup files
ta: மறைந்த மற்றும் காப்பு கோப்புகளை காட்டவும்

en: Follow symbolic links
ta: குறியீட்டு இணைப்புகளை பின்தொடர்

en: Exclude other filesystems
ta: மற்ற கோப்பு அமைப்புகளை விலக்கவும்

en: Show version of the application
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பினை காட்டு

en: A locate database has probably not been created.
ta: ஒரு இடம் கண்டுபிடி தரவுத்தளம் உருவாக்கப்படவில்லை போலுள்ளது.

en: Character set conversion failed for "%s"
ta: எழுத்துரு அமைப்பு மாற்றம் இதற்கு இயலவில்லை "%s"

en: Searching...
ta: தேடுகிறது...

en: Search for Files
ta: கோப்புகளை தேடு

en: No files found
ta: கோப்புகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: (stopped)
ta: (நிருத்தப்பட்டது)

en: No Files Found
ta: கோப்புகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Entry changed called for a non entry option!
ta: உள்ளீடு மாற்றப்பட்டதால் உள்ளீடு இல்லாத தேர்வை அழைக்கிறது!

en: Set the text of "Name contains" search option
ta: "பெயர் கொண்டுள்ள" உரையை தேடல் விருப்பமாக அமைக்கவும்

en: Set the text of "Look in folder" search option
ta: "அடைவில் தேடு" உரையை தேடல் விருப்பத்தில் அமைக்கவும்

en: Sort files by one of the following: name, folder, size, type, or date
ta: கோப்புகளை கீழ்கண்டவைகளின் படி அடுக்கவும்:பெயர்,அடைவு, அளவு,வகை அல்லது தேதி

en: Set sort order to descending, the default is ascending
ta: இறங்குவரிசையில் அடுக்கவும், பொதுவாக ஏறுவரிசையில் அடுக்கப்படும்

en: Automatically start a search
ta: தேடலை தானாக துவக்கவும்

en: Select the "%s" search option
ta: "%s" தேடல் விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select and set the "%s" search option
ta: "%s" ஐ தேர்ந்தெடுத்து தேடல் விருப்பமாக அமைக்கவும்

en: Invalid option passed to sortby command line argument.
ta: அடுக்குவதற்கு செல்லாத தேர்வு பயன்படுத்தப்பட்டது

en: 
    ... Too many errors to display ...
ta: 
    ... காட்ட அதிக பிழைகள் உள்ளன ...

en: The search results may be invalid.  There were errors while performing this search.
ta: தேடல் விடைகள் செல்லாது. தேடும் போது பிழை நேர்ந்தது

en: Show more _details
ta: (_d)அதிக தகவலை காட்டு

en: The search results may be out of date or invalid.  Do you want to disable the quick search feature?
ta: தேடல் விடைகள் காலம் கடந்தவை அல்லது செல்லாது. வேக தேடல் வசதியை செயல்நீக்கம் செய்ய விருப்பமா?

en: Disable _Quick Search
ta: (_Q)வேக தேடலை செயல்நீக்கு

en: Failed to set process group id of child %d: %s.
ta: சேய் குழு அடையாளம் அமைத்தல் தோல்வியுற்றது %d: %s.

en: Error parsing the search command.
ta: தேடல் கட்டளையை பகுப்பதில் பிழை

en: Error running the search command.
ta: தேடல் கட்டளையை இயக்குவதில் பிழை

en: Enter a text value for the "%s" search option.
ta: "%s"தேடல் விருப்பத்திற்கு உரை மதிப்பினை உள்ளிடவும்.

en: Enter a value in %s for the "%s" search option.
ta: "%s" தேடல் விருப்பத்திற்கு %sல் மதிப்பினை உள்ளிடவும்.

en: Remove "%s"
ta: "%s"ஐ நீக்கு

en: Click to remove the "%s" search option.
ta: சொடுக்கி "%s" தேடல் விருப்பத்தை நீக்கவும்.

en: A_vailable options:
ta: இருக்கும் விருப்பங்கள்: (_v)

en: Available options
ta: இருக்கும் விருப்பங்கள்

en: Select a search option from the drop-down list.
ta: கீழ் விரி பட்டியலிலிருந்து தேடல் விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add search option
ta: தேடு விருப்பத்தை சேர்

en: Click to add the selected available search option.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இருக்கும் தேடல் விருப்பத்தை சேர்க்க சொடுக்கவும்.

en: S_earch results:
ta: (_e)தேடல் விடைகள்:

en: List View
ta: பட்டியல் பார்வை

en: Name
ta: பெயர்

en: Type
ta: þனம்

en: Date Modified
ta: மாற்றப்பட்ட தேதி

en: _Name contains:
ta: பெயர் கொண்ட: (_N)

en: Enter a filename or partial filename with or without wildcards.
ta: குறியில் குறியுடனோ அல்லது அது இல்லாமலோ ஒரு கோப்புப் பெயர் அல்லது கோப்புப் பெயரில் ஓரளவோ உள்ளிடுக

en: Name contains
ta: பெயர் கொண்ட

en: _Look in folder:
ta: (_L)அடைவில் பார்க்கவும்:

en: Browse
ta: தேடு

en: Look in folder
ta: அடைவில் பார்க்கவும்

en: Select the folder or device from which you want to begin the search.
ta: தேடலை ஆரம்பிக்க அடைவு அல்லது சாதனத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select more _options
ta: கூடுதல் விருப்பங்களை தேர்ந்தெடு (_o)

en: Select more options
ta: கூடுதல் விருப்பங்களை தேர்ந்தெடு

en: Click to expand or collapse the list of available options.
ta: இருக்கும் விருப்பங்களின் பட்டியைலை விரிவாக்க அல்லது குறுக்க சொடுக்கவும்

en: Click to display the help manual.
ta: உதவி கையேட்டினை காட்ட சொடுக்கவும்.

en: Click to close "Search for Files".
ta: "கோப்புகளை தேட"என்பதை மூட சொடுக்கவும்.

en: Click to perform a search.
ta: தேடுவதற்கு சொடுக்கவும்.

en: Click to stop a search.
ta: தேடுதலை முடிக்க சொடுக்கவும்.

en: - the MATE Search Tool
ta: -க்னோம் தேடல் கருவி

en: Failed to parse command line arguments: %s
ta: கட்டளை வரி துணையலகுகளை பகுக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not open help document.
ta: உதவி ஆவணத்தை திற்க முடியவில்லை

en: Could not open document "%s".
ta: ஆவணைங்களை திறக்க இயலாது"%s".

en: Could not open folder "%s".
ta: அடைவகங்களை திறக்க இயலாது"%s".

en: The caja file manager is not running.
ta: நாடுலஸ் கோப்பு மேலாளர் இயக்கத்தில் இல்லை

en: There is no installed viewer capable of displaying the document.
ta: இந்த ஆவணத்தை காட்டக்கூடிய காட்சி மென்பொருள் எதுவும் நிறுவப்படவில்லை

en: Could not move "%s" to trash.
ta: குப்பைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை "%s"

en: Do you want to delete "%s" permanently?
ta: முழுமையாக "%s" ஐ நீக்க விருப்பமா?

en: Trash is unavailable.  Could not move "%s" to the trash.
ta: குப்பை இல்லை. "%s" ஐ குப்பைக்கு நகர்த்த முடியாது

en: Could not delete "%s".
ta: அழிக்க இயலாது"%s".

en: Deleting "%s" failed: %s.
ta: அழிப்பது "%s" இயலவில்லை: %s.

en: Moving "%s" failed: %s.
ta: நகருதல்"%s"  இயலவில்லை: %s.

en: _Open
ta: (_O)திற

en: _Open with %s
ta: %s ஆல் திற (_O)

en: Open with %s
ta: %s ஆல் திற

en: Open Wit_h
ta: (_h) இதனால் திற

en: _Save Results As...
ta: (_S) ...என்று முடிவுகளை சேமி

en: Save Search Results As...
ta: தேடல் முடிவுகளை ... என சேமி.

en: Could not save document.
ta: ஆவணங்களை சேமிக்க இயலாது

en: You did not select a document name.
ta: நீங்கள் ஆவணதின் பெயரை தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.

en: Could not save "%s" document to "%s".
ta: "%s" ஆவனதை "%s" ல் செமிக்க இயலவில்லை.

en: The document "%s" already exists.  Would you like to replace it?
ta: ஆவனம் "%s" ஏற்கெனவே உள்ளது.  மாற்ற வேண்டுமா?

en: If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
ta: ஏற்கெனவே உள்ள கோப்பை நீங்கள் மாற்றினால் இதன் உள்ளடக்கங்கள் மேலெழுதப்படும்

en: _Replace
ta: மாற்று (_R)

en: The document name you selected is a folder.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்த ஆவணத்திற்கான பெயரில் அடைவு உள்ளது

en: You may not have write permissions to the document.
ta: ஆவணத்தில் எழுதும் உரிமை உங்களுக்கு இல்லை

en: today at %-I:%M %p
ta: %-I:%M %p ல் இன்று

en: yesterday at %-I:%M %p
ta: %-I:%M %p ல் நேற்று

en: link (broken)
ta: தொகுப்பு(உடைந்தது)

en: link to %s
ta: %s உடன் இணைத்து

en:  (copy)
ta:  (நகலெடு)

en:  (another copy)
ta:  (மற்றுமொரு நகலெடு)

en: th copy)
ta: ஆவது நகல்)

en: st copy)
ta: வது நகல்)

en: nd copy)
ta: ஆவது நகல்)

en: rd copy)
ta: ஆவது நகல்)

en: %s (copy)%s
ta: %s (நகல்)%s

en: %s (another copy)%s
ta: %s (மற்றொரு நகல்)%s

en: %s (%dth copy)%s
ta: %s (%d ஆவது நகல்)%s

en: %s (%dst copy)%s
ta: %s (%d ஆவது நகல்)%s

en: %s (%dnd copy)%s
ta: %s (%d ஆவது நகல்)%s

en: %s (%drd copy)%s
ta: %s (%d ஆவது நகல்)%s

en:  (invalid Unicode)
ta:  (தவறான யூனிகோட்)

en: Log File Viewer
ta: பதிவு கோப்பு காட்டி

en: View or monitor system log files
ta: கணினி பதிவு கோப்புகளை பார்வையிடு அல்லது கண்காணி

en: Log file to open up on startup
ta: துவக்கதில் திறக்க வேண்டிய பதிவுகோப்புகள்

en: Specifies the log file displayed at startup. The default is either /var/adm/messages or /var/log/messages, depending on your operating system.
ta: துவக்கத்தில் திறக்க வேண்டிய பதிவு கோப்புகளை குறிக்கிறது. முன்னிருப்பு /var/adm/messages அல்லது /var/log/messages, உங்கள் இயக்கத்தளத்தைப் பொருத்து இருக்கலாம்.

en: Size of the font used to display the log
ta: பதிவினை காட்ட பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு அளவு

en: Specifies the size of the fixed-width font used to display the log in the main tree view. The default is taken from the default terminal font size.
ta: முதன்மை கிளை காட்சியில் பதிவேட்டை காட்ட பயன்படும் நிலை அகல எழுத்துருவின் அளவை குறிப்பிடுகிறது. முன்னிருப்பு முனைய எழுத்துரு அளவு.

en: Height of the main window in pixels
ta: பிக்ஸல்களில் முதன்மை சாளரத்தின் உயரம்

en: Specifies the height of the log viewer main window in pixels.
ta: பிக்ஸலில் பதிவு காட்டியின் முதன்மை சாளரத்தின் உயரத்தை குறிக்கிறது.

en: Width of the main window in pixels
ta: பிக்ஸலில் முதன்மை சாளரத்தின் அகலம்

en: Specifies the width of the log viewer main window in pixels.
ta: பிக்ஸலில் பதிவு காட்டியின் முதன்மை சாளரத்தின் அகலத்தை குறிக்கிறது.

en: Log files to open up on startup
ta: துவக்கத்தில் திறக்க வேண்டிய பதிவு கோப்புகள்

en: Specifies a list of log files to open up at startup. A default list is created by reading /etc/syslog.conf.
ta: துவக்கத்தில் திறக்க வேண்டிய பதிவு கோப்புகளை குறிக்கிறது. முன்னிருப்பு பட்டியல் /etc/syslog.conf ஏ படிப்பது மூலம் உருவாக்கப்பட்டிருக்கும்.

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Name:
ta: _ய பெயர்

en: _Regular Expression:
ta: (_R) இயல்பான கூற்று:

en: Highlight
ta: முனைப்புறுத்தல்

en: Foreground:
ta: முன்னணி:

en: Background:
ta: பின்னணி:

en: Hide
ta: மறை

en: Effect:
ta: விளைவுகள்:

en: Impossible to open the file %s
ta: கோப்பு %sஐ திறக்க வாய்ப்பில்லை

en: Filter name is empty!
ta: கோப்பு பெயர் காலியாக உள்ளது!

en: Filter name may not contain the ':' character
ta: வடிப்பியில் : எழுத்துரு இருக்கலாகாது

en: Regular expression is empty!
ta: இயல்பான வெளிப்பாடு வெற்றாக உள்ளது!

en: Regular expression is invalid: %s
ta: இயல்பான வெளிப்பாடு செல்லுபடியாகாதது: %s

en: Please specify either foreground or background color!
ta: தயை  செய்து முன்புலம் அல்லது பின்புல வண்னத்தை குறிப்பிடுக.

en: Edit filter
ta: வடிப்பியை  திருத்துக

en: Add new filter
ta: புதிய வடிப்பியை சேர்க்கவும்

en: Filters
ta: கோப்புகள்

en: _Find:
ta: தேடு (_F):

en: Find Previous
ta: முந்தையதை தேடு

en: Find previous occurrence of the search string
ta: வார்த்தை அல்லது சொல் தொடரின் முந்தைய தோன்றலை தேடுக

en: Find Next
ta: அடுத்ததை தேடு

en: Find next occurrence of the search string
ta: சொல் அல்லது சொற்றொடரின் அடுத்த நிகழ்வை தேடவும்

en: Clear the search string
ta: தேடும் சரத்தை துடை

en: Error while uncompressing the GZipped log. The file might be corrupt.
ta: GZipped பதிவை விரிவாக்கும் போது பிழை. கோப்பு அழிக்கப்பட்டிருக்கும்.

en: You don't have enough permissions to read the file.
ta: கோப்பினை வாசிக்க போதிய உரிமை உங்களுக்கு இல்லை

en: The file is not a regular file or is not a text file.
ta: கோப்பு ஒரு வழக்கமான கோப்பில்லை அல்லது ஒரு உரை கோப்பில்லை.

en: This version of System Log does not support GZipped logs.
ta: இந்த கணினி பதிவின் பதிப்பு GZipped பதிவுகளுக்கு துணைபுரியாது.

en: Loading...
ta: தேடுகிறது...

en: Show the application's version
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பினை காட்டு

en:  - Browse and monitor logs
ta:  - பதிவுகளை உலாவு மற்றும் கண்காணி

en: Log Viewer
ta: பதிவு காட்டி

en: System Log Viewer
ta: கணினி பதிவுகளை பார்க

en: last update: %s
ta: கடைசி புதுப்பித்தல் : %s

en: %d lines (%s) - %s
ta: %d வரிகள் (%s) - %s

en: Open Log
ta: பதிவினை திற

en: There was an error displaying help: %s
ta: தொடங்கும் போது பிழை.%s

en: Wrapped
ta: சுற்றப்பட்டது

en: Not found
ta: காண முடியவில்லை

en: _File
ta: _F கோப்பு

en: _Filters
ta: (_F) கோப்புகள்

en: _Open...
ta: திற...(_O)

en: Open a log from file
ta: கோப்பிலிருந்து ஒரு பதிவினை திறக்கவும்

en: Close this log
ta: இந்தப் பதிவினை மூடு

en: _Quit
ta: _வ _வெளிச்செல்

en: Quit the log viewer
ta: பதிவு காட்டியை விட்டு வெளியேறு

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: Copy the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை நகலெடுக்கவும்

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: Select the entire log
ta: முழு பதிவினை தேர்ந்தெடு

en: _Find...
ta: _கண்டுபிடி...

en: Find a word or phrase in the log
ta: இந்த பதிவில் ஒரு சொல் அல்லது சொற்றொடரை தேடு

en: Zoom _In
ta: (_I)சிறிதாக்கு

en: Bigger text size
ta: பெரிய உரை அளவு

en: Zoom _Out
ta: (_O) விலகிப் பார்

en: Smaller text size
ta: சிறிய உரை அளவு

en: _Normal Size
ta: (_N) இயல்பான அளவு

en: Normal text size
ta: இயல்பான உரை அளவு

en: Manage Filters
ta: வடிப்பிகளை மேலாள்க

en: Manage filters
ta: வடிப்பிகளை மேலாள்க

en: Open the help contents for the log viewer
ta: பதிவு காட்டியின் உதவி உள்ளடக்கங்களை திற

en: _About
ta: பற்றி

en: Show the about dialog for the log viewer
ta: பதிவு காட்டிக்கு பற்றி உரையாடலை காட்டு

en: _Statusbar
ta: நிலைப்பட்டை (_S)

en: Show Status Bar
ta: நிலைப்பட்டையை காட்டு

en: Side _Pane
ta: பக்க பலகம் (_P)

en: Show Side Pane
ta: பக்க பலகத்தை காட்டு

en: Show matches only
ta: பொருத்தங்களை மட்டும் காண்பி

en: Only show lines that match one of the given filters
ta: கொடுத்த வடிப்பிகளுக்கு பொருத்தமான வரிகளை மட்டும் காண்பி

en: Can't read from "%s"
ta:  "%s" -லிருந்து படிக்க முடியவில்லை

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Could not open the following files:
ta: பின்வரும் கோப்புகளை திறக்க முடியவில்லை:

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Default Dictionary Server
ta: முன்னிருப்பு அகராதி சேவையகம்

en: Check word definitions and spellings in an online dictionary
ta: ஒரு இணைய அகராதியில் சொற்களை தேடவும்

en: Dictionary Look up
ta: அகராதியில் தேடுக

en: Look up words in a dictionary
ta: அகராதியில் சொற்களை தேடிவும்

en: The default database to use
ta: பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு தரவுத்தளம்

en: The name of the default individual database or meta-database to use on a dictionary source. An exclamation mark ("!") means that all the databases present in a dictionary source should be searched
ta: அகராதி மூலத்தில் பயன்படுத்த வேண்டிய முன்னிருப்பு தரவுத்தளத்தின் அல்லது மெடா தரவுத்தளத்தின் பட்டியல். வியப்புக்குறி ("!") என்பது அகராதி மூலத்தில் உள்ள அனைத்து தரவுத்தளங்களையும் தேட வேண்டும் எனக்குறிக்கிறது.

en: The default search strategy to use
ta: பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு தேடும் முறை

en: The name of the default search strategy to use on a dictionary source, if available. The default strategy is 'exact', that is match exact words.
ta: இருப்பில் இருந்தால் அகராதி மூலத்துக்கு முுன்னிருப்ப தேடல் திட்டம். ு முன்னிருப்பு'சரியான' அதாவது  பொருத்ம் மிகச் சரியாக இருக்க வேண்டும்..

en: The font to be used when printing
ta: அச்சிடும் போது பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு

en: The font to be used when printing a definition.
ta: விளக்கத்தை அச்சிடும் போது பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு.

en: The name of the dictionary source used
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட அகராதி மூலத்தின் பெயர்

en: The name of the dictionary source used to retrieve the definitions of words.
ta: சொற்களின் வரையரையை கொண்டு வர பயன்படும் அகராதி மூலத்தின் பெயர்.

en: Thai
ta: தாய்

en: Longdo Thai-English Dictionaries
ta: லோங்டோ தாய்-ஆங்கில அகராதிகள்

en: Client Name
ta: புரவலன் பெயர்

en: The name of the client of the context object
ta: சூழல் பொருளின் கிளையன் பெயர்

en: Hostname
ta: புரவலன் பெயர்

en: The hostname of the dictionary server to connect to
ta: இணைக்க அகராதி சேவையகத்தின் புரவலன் பெயர்

en: Port
ta: துறை

en: The port of the dictionary server to connect to
ta: இணைக்க அகராதி சேவையகத்தின் துறை

en: Status
ta: நிலை

en: The status code as returned by the dictionary server
ta: அகராதி சேவையகத்தால் வழங்கப்பட்ட நிலை குறியீடு

en: No connection to the dictionary server at '%s:%d'
ta: '%s:%d'ல் அகராதி சேவையுடன் இணைப்பு இல்லை.

en: Lookup failed for hostname '%s': no suitable resources found
ta: புரவனை பார்க்க இயலவில்லை '%s':  பொருத்தமான வளங்கள் காணப்படவில்லை

en: Lookup failed for host '%s': %s
ta: புரவலன் '%s'ஐ தேட முடியவில்லை: %s

en: Lookup failed for host '%s': host not found
ta: புரவலன் '%s'ஐ தேட முடியவில்லை: புரவலனை காணவில்லை

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'. The server replied with code %d (server down)
ta: அகராதி சேவையகத்துடன் ('%s:%d'.  இல்) இணைக்க முடியவில்லை. சேவையகம் குறி  %d என பதில் தந்தது. (சேவயகம் செய்லில் இல்லை)

en: Unable to parse the dictionary server reply
    : '%s'
ta: அகராதி சேவையக பதிலை கோவைப்படுத்த முடியவில்லை
    : '%s'

en: No definitions found for '%s'
ta: '%s'க்கு விளக்கம் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Invalid database '%s'
ta: தவறான தரவுத்தளம் '%s'

en: Invalid strategy '%s'
ta: தவறான திட்டம் '%s'

en: Bad command '%s'
ta: தவறான கட்டளை '%s'

en: Bad parameters for command '%s'
ta: '%s' கட்டளைக்கு தவறான மதிப்புகள்

en: No databases found on dictionary server at '%s'
ta: '%s'ல் அகராதி சேவையகத்தில் தரவுத்தளங்களை காண முடியவில்லை

en: No strategies found on dictionary server at '%s'
ta: '%s'ல் அகராதி சேவையகத்தில் எந்த கூறுகளும் இல்லை

en: Connection failed to the dictionary server at %s:%d
ta: %sல் அகராதி சேவையகத்தை இணைக்க முடியவில்லை:%d

en: Error while reading reply from server:
    %s
ta: சேவையகத்திலிருந்து பதிலை படிக்கும் போது பிழை:
    %s

en: Connection timeout for the dictionary server at '%s:%d'
ta: இந்த அகராதி சேவையகத்துக்கு நேரம் தவறியது. இணைக்க முடியவில்லை:'%s:%d

en: No hostname defined for the dictionary server
ta: அகராதி சேவையகத்திற்கு ஒரு புரவலன் பெயரும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Unable to create socket
ta: இணைப்பியை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to set the channel as non-blocking: %s
ta: தடைபடாத தடம் என அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'
ta: '%sல் அகராதி சேவையகத்தை இணைக்க முடியவில்லை:%d'

en: Local Only
ta: இருப்பிடம் மட்டும்

en: Whether the context uses only local dictionaries or not
ta: சூழல் உள்ளமை அகராதிகளை மட்டும் பயன்படுத்துகிறதா இல்லையா

en: Reload the list of available databases
ta: இருக்கும் தரவுத்தளங்களின் பட்டியலை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Clear the list of available databases
ta: இருக்கும் தரவுத்தளங்களின் பட்டியலை துடைக்கவும்

en: Error while matching
ta: பொருந்தும் போது பிழை

en: F_ind:
ta: தேடு: (_i)

en: _Previous
ta: (_P)முந்தைய

en: _Next
ta: (_N)அடுத்து

en: Error while looking up definition
ta: விளக்கங்களை தேடும் போது பிழை

en: Another search is in progress
ta: வேறு தேடுதல் நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Please wait until the current search ends.
ta: நடப்பு தேடுதல்கள் முடியும் வரை காத்திருக்கவும்.

en: Error while retrieving the definition
ta: விளக்கங்களை எடுக்கும் போது பிழை

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

en: The filename used by this dictionary source
ta: இந்த அகராதி மூலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட கோப்பு பெயர்

en: Description
ta: விவரம்

en: The description of this dictionary source
ta: இந்த அகராதி மூலத்தின் விவரம்

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: Strategy
ta: திட்டம்

en: Transport
ta: போக்குவரத்து

en: The transport mechanism used by this dictionary source
ta: இந்த அகராதி மூலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட போக்குவரத்து தொழில்நுட்பம்

en: Context
ta: சூழல்

en: The GdictContext bound to this source
ta: GdictContext இந்த மூலத்துடன் பிணைத்துள்ளது

en: Invalid transport type '%d'
ta: தவறான போக்குவரத்து வகை '%d'

en: No '%s' group found inside the dictionary source definition
ta: அகராதி மூலம் வரையரையுள் எந்த  '%s'  குழுவும் இல்லை

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition: %s
ta: அகராதி மூலம் வரையரையுள் இருக்கும்  '%s'  விசையை பெற இயலவில்லை: %s

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition file: %s
ta: அகராதி மூலம் வரையரை கோப்பில் இருக்கும்  '%s'  விசையை பெற இயலவில்லை: %s

en: Dictionary source does not have name
ta: அகராதி மூலம் பெயரை கொண்டிருக்கவில்லை

en: Dictionary source '%s' has invalid transport '%s'
ta: அகராதி மூலம் '%s' தவறான போக்குவரத்து '%s'ஐ கொண்டுள்ளது

en: Reload the list of available sources
ta: இருக்கும் வளங்களின் பட்டியலை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Paths
ta: பாதைகள்

en: Search paths used by this object
ta: இந்த பொருளால் பயன்படுத்தப்பட்ட தேடல் பாதைகள்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Dictionary sources found
ta: அகராதியை மூலங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன

en: Clear the list of similar words
ta: ஒரே மாதிரியான சொற்களின் பட்டியலை துடைக்கவும்

en: The GdictContext object used to get the word definition
ta: GdictContext பொருள் சொல் விளக்கங்களை பெறுகிறது

en: The database used to query the GdictContext
ta: GdictContext ஐ வினா எழுப்ப பயன்படும் தரவுத்தளம்

en: The strategy used to query the GdictContext
ta: GdictContext ஐ வினா எழுப்ப பயன்படும் கூறு

en: Reload the list of available strategies
ta: இருக்கும் திட்டங்களின் பட்டியலை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Clear the list of available strategies
ta: இருக்கும் திட்டங்களின் பட்டியலை துடைக்கவும்

en: GDict debugging flags to set
ta: GDict பிழைத்திருத்த கொடிகள் அமைக்க

en: GDict debugging flags to unset
ta: GDict பிழைத்திருத்த கொடிகளை அமைவு நீக்க

en: GDict Options
ta: ஜிடிக் தேர்வுகள்

en: Show GDict Options
ta: ஜிடிக் தேர்வுகளை காட்டு

en: Dictionary
ta: அகராதி

note: Translators: the first is the word found, the second is the * database name and the last is the definition's text; please * keep the new lines.
en: Definition for '%s'
      From '%s':
    
    %s
ta:  '%s'க்கு விவரம்
      அனுப்புனர் '%s':
    
    %s

en: Error: %s
ta: பிழை: [%s]

en: See mate-dictionary --help for usage
ta: பயன்படுத்த க்னோம்-அகராதி உதவியை பார்க்கவும்

en: Unable to find a suitable dictionary source
ta: ஒரு சரியான அகராதி மூலத்தினை காண முடியவில்லை

en: Error while looking up the definition of "%s":
    %s
ta: "%s" விளக்கத்தை தேடும் போது பிழை:
    %s

en: Words to look up
ta: சொற்களை தேடு

en: word
ta: சொல்

en: Words to match
ta: பொருந்த சொற்கள்

en: Dictionary source to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய அகராதி மூலம்

en: source
ta: மூலம்

en: Print result to the console
ta: பணியகத்தின் தீர்வினை அச்சிடவும்

en: Database to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய தரவுத்தளம்

en:  - Look up words in dictionaries
ta:  - அகராதியில் சொற்களை தேடு

en: Save a Copy
ta: நகலாக சேமி

en: Untitled document
ta: தலைப்பில்லாத ஆவணம்

en: Error while writing to '%s'
ta: '%s'க்கு எழுதும் போது பிழை

en: Clear the definitions found
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட விளக்கங்களை துடை

en: Clear definition
ta: விளக்கத்தை துடை

en: Clear the text of the definition
ta: உரை விளக்கத்தை துடை

en: Print the definitions found
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட விளக்கங்களை அச்சிடு

en: Print definition
ta: விளக்கத்தை அச்சிடு

en: Print the text of the definition
ta: உரை விளக்கத்தை அச்சிடவும்

en: Save the definitions found
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட விளக்கங்களை சேமி

en: Save definition
ta: விளக்கத்தை சேமி

en: Save the text of the definition to a file
ta: உரை விளக்கத்தை ஒரு கோப்பாக சேமிக்கவும்

en: Click to view the dictionary window
ta: அகராதி சாளரத்தை பார்க்க சொடுக்கவும்

en: Toggle dictionary window
ta: அகராதி சாளரத்தை மாற்று

en: Show or hide the definition window
ta: விளக்க சாளரத்தை காட்டு அல்லது மறை

en: Type the word you want to look up
ta: தேட வேண்டிய சொல்லை தட்டச்சு செய்யவும்

en: Dictionary entry
ta: அகராதி உள்ளீடு

en: Look up words in dictionaries
ta: அகராதிகளில் சொற்களை தேடவும்

en: Dictionary Preferences
ta: அகராதி விருப்பங்கள்

en: There was an error while displaying help
ta: உதவியை காட்டுவதில் பிழை

en: No dictionary source available with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயரில் அகராதி மூலம் எதுவும் இல்லை

en: Unable to find dictionary source
ta: அகராதி மூலத்தினை காண முடியவில்லை

en: No context available for source '%s'
ta: '%s' மூலத்திற்கு சூழல் எதுவும் இல்லை

en: Unable to create a context
ta: ஒரு சூழலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: _Look Up Selected Text
ta: தேர்ந்தெடுத்த உரையில் தேடுவும் (_L)

en: Cl_ear
ta: துடை(_e)

en: _Print
ta: அச்சிடு (_P)

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Unable to rename file '%s' to '%s': %s
ta: '%s' கோப்பினை '%s'க்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை: %s

en: Unable to create the data directory '%s': %s
ta: தரவு அடைவினை உருவாக்க முடியவில்லை '%s': %s

en: Edit Dictionary Source
ta: அகராதி மூலத்தை தொகு

en: Add Dictionary Source
ta: அகராதி மூலத்தை சேர்

en: Remove "%s"?
ta: "%s"ஐ நீக்க வேண்டுமா?

en: This will permanently remove the dictionary source from the list.
ta: இது பட்டியலிருந்து அகராதி மூலத்தை நிரந்தரமாக நீக்கும்.

en: Unable to remove source '%s'
ta: மூலத்தை நீக்க முடியவில்லை '%s'

en: Add a new dictionary source
ta: ஒரு புதிய அகராதி மூலத்தை சேர்

en: Remove the currently selected dictionary source
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அகராதி மூலத்தை நீக்கு

en: Set the font used for printing the definitions
ta: விளக்கங்களை அச்சிட எழுத்துருவினை அமைக்கவும்

en: Unable to display the preview: %s
ta: முன்பார்வையை காட்ட  முடியவில்லை:%s

en: Unable to create a source file
ta: ஒரு மூல கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to save source file
ta: மூலக்கோப்பினை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Searching for '%s'...
ta: '%s'ஐ தேடுகிறது...

en: No definitions found
ta: விளக்கங்கள் எதுவும் இல்லை

en: %s - Dictionary
ta: %s - அகராதி

en: _Go
ta: _G போ

en: _New
ta: புதிய (_N)

en: New look up
ta: புதிய தேடுதல்

en: _Save a Copy...
ta: ஒரு நகலை சேமி... (_S)

en: P_review...
ta: (_r) முன்பார்வை...

en: Preview this document
ta: இந்த ஆவணத்தை முன்பார்வையிடு

en: _Print...
ta: அச்சிடு... (_P)

en: Print this document
ta: இந்த ஆவணத்தை அச்சிடவும்

en: Find a word or phrase in the document
ta: ஆவணத்தில் ஒரு சொல் அல்லது சொற்றொடரை தேடுகிறது

en: Find Ne_xt
ta: அடுத்ததை தேடு (_x)

en: Find Pre_vious
ta: முந்தையதை தேடு (_v)

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: _Previous Definition
ta: முந்தைய விளக்கம் (_P)

en: Go to the previous definition
ta: முந்தைய விளக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: _Next Definition
ta: அடுத்த விளக்கம் (_N)

en: Go to the next definition
ta: அடுத்த விளக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: _First Definition
ta: முதல் விளக்கம் (_F)

en: Go to the first definition
ta: முதல் விளக்கத்திற்கு செல்

en: _Last Definition
ta: கடைசி விளக்கம் (_L)

en: Go to the last definition
ta: கடைசி விளக்கத்திற்கு செல்

en: Similar _Words
ta: ஒரே மாதிரியான சொற்கள் (_W)

en: Dictionary Sources
ta: அகராதி வளங்கள்

en: Available _Databases
ta: இருக்கும் தரவுத்தளங்கள் (_D)

en: Available St_rategies
ta: _த இருக்கும் திட்டங்கள்

en: _Sidebar
ta: பக்கப்பட்டை(_S)

en: S_tatusbar
ta: நிலைப்பட்டை (_t)

en: Dictionary source `%s' selected
ta: அகராதி மூலம் `%s'  தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Strategy `%s' selected
ta: திட்டம் `%s' தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Database `%s' selected
ta: தரவுத்தளம் `%s' தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Word `%s' selected
ta: வார்த்தை `%s' தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Double-click on the word to look up
ta: தேட வேண்டிய சொல்லை இருமுறை சொடுக்கவும்

en: Double-click on the matching strategy to use
ta: பயன்படுத்த பொருத்தமான திட்டத்தை இருமுறை சொடுக்கவும்

en: Double-click on the source to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய வளத்தை இருமுறை சொடுக்கவும்

en: Double-click on the database to use
ta: தரவுத்தளத்தைப் பயன்படுத்த இருமுறை சொடுக்கவும்

en: Look _up:
ta: தேடுதல்: (_u)

en: Similar words
ta: ஒரே மாதிரியான சொற்கள்

en: Available dictionaries
ta: இருக்கும் அகராதிகள்

en: Available strategies
ta: இருக்கும் திட்டங்கள்

en: Dictionary sources
ta: அகராதியை மூலங்கள்

en: _Select a dictionary source for looking up words:
ta: சொற்களை தேட ஒரு அகராதி மூலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்: (_S)

en: Source
ta: மூலம்

en: _Print font:
ta: அச்சிடும் எழுத்துரு: (_P)

en: Print
ta: அச்சிடு

en: _Description:
ta: (_D)விளக்கம்:

en: Source Name
ta: மூலத்தின் பெயர்

en: _Transport:
ta: போக்குவரத்து: (_T)

en: H_ostname:
ta: புரவலன் பெயர்: (_o)

en: Dictionaries
ta: அகராதிகள்

en: Strategies
ta: திட்டங்கள்

en: An error occurred
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: _Mount
ta: ஏற்று (_M)

en: Take Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு செய்யவும்

en: Save images of your desktop or individual windows
ta: உங்கள் பணிமேடையின் படங்களை அல்லது தனித்தனி சாளரங்களை சேமிக்கவும்

en: Save Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பினை சேமி

en: C_opy to Clipboard
ta: (_o) ஒட்டுப்பலகைக்கு பிரதி எடு

en: Save in _folder:
ta: அடைவில் சேமி: (_f)

en: Screenshot delay
ta: திரைப்பிடிப்பு தாமதம்

en: The number of seconds to wait before taking the screenshot.
ta: திரைவெட்டு எடுக்கு முன் தாமதிக்க வேண்டிய நேரம் வினாடிகளில்

en: Screenshot directory
ta: திரைப்பிடிப்பு அடைவு

en: The directory the last screenshot was saved in.
ta: அடைவில் சேமிக்கப்பட்ட கடைசி திரைப்பிடிப்பு.

en: Include Border
ta: எல்லையை சேர்

en: Include the window manager border along with the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்புடன் சாளர மேலாளர் எல்லையையும் சேர்க்கவும்

en: Include Pointer
ta: சுட்டியை சேர்

en: Include the pointer in the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பில் சுட்டியை சேர்க்கவும்

en: Border Effect
ta: எல்லை தோற்றம்

en: Effect to add to the outside of a border. Possible values are "shadow", "none", and "border".
ta: ஒரு விளிம்புக்கு அப்பால் சேர்க்க வேண்டிய விளைவு. இருக்கக்கூடிய மதிப்புகள் "நிழல்", "எதுவும் இல்லை", மற்றும் "விளிம்பு".

en: Error loading the help page
ta: உதவி பக்கத்தை ஏற்றுவதில் பிழை

en: None
ta: இல்லை

en: Drop shadow
ta: நிழலை அமை

en: Border
ta: எல்லை

en: Include _pointer
ta: (_p) சுட்டியை சேர்

en: Include the window _border
ta: சாளரத்தின் எல்லையை சேர்க்கவும்

en: Apply _effect:
ta: தோற்றத்தை செயல்படுத்துக:

en: Grab the whole _desktop
ta: முழு மேல்மேசையை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Grab the current _window
ta: _தற்போதைய  சாளரத்தை முன்னிலை படுத்து

en: Select _area to grab
ta: (_a) பிட்ப்பதற்கு ஒரு இடத்தை தேர்ந்தெடு

en: Grab _after a delay of
ta: சாளரத்தை இவ்வளவு தாமதித்து முன்னிலை படுத்து

en: seconds
ta: விநாடிகள்

en: Effects
ta: விளைவுகள்

en: Take _Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு செய்யவும்

en: Error while saving screenshot
ta: திரைவெட்டை சேமிக்கையில் பிழை

en: Impossible to save the screenshot to %s.
     Error was %s.
     Please choose another location and retry.
ta: திரைவெட்டை %s க்கு சேமிக்க முடியவில்லை
    பிழை %s இல் இருந்தது
    தயவு செய்து வேறு இடம் தேர்ந்து எடுத்து முயற்சிக்கவும்.

en: Screenshot taken
ta: திரைப்பிடிப்பு எடுக்கப்பட்டது

en: Unable to take a screenshot of the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தை திரை பிடிப்பு செய்ய முடியவில்லை

en: Grab a window instead of the entire screen
ta: முழுத்திரைக்கு பதிலாக ஒரு சாளரத்தை எடுக்கவும்

en: Grab an area of the screen instead of the entire screen
ta: முழுத்திரைக்கு பதிலாக திரையின் ஒரு பகுதியை எடுக்கவும்

en: Include the window border with the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பில் சாளரத்தின் எல்லையை சேர்க்கவும்

en: Remove the window border from the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பில் சாளரத்தின் எல்லையை நீக்கவும்

en: Take screenshot after specified delay [in seconds]
ta: குறித்த தாமதம் சென்று பின் திரைவெட்டை எடுக்கவும் (நொடிகளில்)

en: Effect to add to the border (shadow, border or none)
ta: எல்லைக்கு சேர்க்க வேண்டிய தோற்றம் (நிழல், விளிம்பு அல்லது ஏதுமில்லை)

en: effect
ta: தோற்றம்

en: Interactively set options
ta: ஊடாடல் வகையில் விருப்பங்களை அமை

en: Take a picture of the screen
ta: திரையினை ஒரு படம் பிடிக்கவும்

en: Conflicting options: --window and --area should not be used at the same time.
ta: முரண்படும் விருப்பங்கள்: --window மற்றும் --area ஒரே நேரத்தில் பயன்படுத்தப்பட கூடாது.

en: Select a folder
ta: ஒரு அடைவினை தேர்ந்தெடு

en: Unable to clear the temporary folder:
    %s
ta: தற்காலிக அடைவினை துடைக்க முடியவில்லை:
    %s

en: The child save process unexpectedly exited.  We are unable to write the screenshot to disk.
ta: சேய் சேமி செயல் எதிர்பாராது வெளியேறியது. திரைவெட்டை வட்டுக்கு எழுத இயலவில்லை.

en: Unknown error saving screenshot to disk
ta: திரைப்பிடிப்பினை வட்டில் சேமிக்கும் போது தெரியாத பிழை

en: File already exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
ta: கோப்பு "%s" ஏற்கனவே உள்ளது. இதனை மாற்ற வேண்டுமா?

en: Saving file...
ta: கோப்பை சேமிக்கிறது...

en: Can't access source file
ta: மூலக்கோப்பினை அணுக முடியவில்லை
