mate-utils 1.25.1 - en to yo translation catalogue (57 entries)

en: _Help
yo: _Ìrànwọ́

en: _Close
yo: _Ti

en: _Edit
yo: _Ṣàyẹ̀wò

en: _View
yo: _Òye

en: St_atusbar
yo: Àk_á-ipò

en: _Contents
yo: _Àwọn Àkóónú

en: Custom Location
yo: Àyè Àkànṣe

en: Public FTP
yo: FTP Gbogbogbò

en: FTP (with login)
yo: FTP (pẹ̀lú ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́)

en: Windows share
yo: Ìpín àwọn fèrèsé

en: Secure WebDAV (HTTPS)
yo: Dáábòbo WebDAV (HTTPS)

en: Please enter a name and try again.
yo: Jọ̀wọ́ te orúkọ wọlé kí o sì gbìyànjú lẹ́ẹ̀kan si.

en: _Location (URI):
yo: _Àyè (URI):

en: _Server:
yo: _Sáfà:

en: Optional information:
yo: Ìròyìn wọ̀fún:

en: _Share:
yo: _Ìpín:

en: _Port:
yo: _Ààlà ìfibọ̀:

en: _Folder:
yo: _Fódà:

en: _User Name:
yo: _Orúkọ Òǹlò:

en: Connect to Server
yo: Darapọ̀ mọ́ Sáfà

en: Service _type:
yo: Irúfẹ́ _sáfíìsì:

en: Size
yo: Ìwọ̀n

en: Mo_ve to Trash
yo: Gb_e lọ sínú Pàǹtí

en: There was an error displaying help.
yo: Àṣìṣe wà nípa ìṣàfihàn ìrànwọ́.

en: Starting %s
yo: Ìbẹrẹ %s

en: Not a launchable item
yo: kìí ṣe irú nkan láti fi bẹrẹ

en: List View
yo: Òye Àtòjọ

en: Name
yo: Orúkọ

en: Type
yo: Irúfẹ́

en: Date Modified
yo: A tún Déètì Tò

en: _Open
yo: _Ṣi

en: Open Wit_h
yo: Ṣi Pẹ̀l_ú

en: _Replace
yo: _Pààrọ̀

en: today at %-I:%M %p
yo: lónìí ní %-I:%M %p

en: yesterday at %-I:%M %p
yo: lánàá ní %-I:%M %p

en: link (broken)
yo: líǹkì (dàrú)

en:  (copy)
yo:  (ẹ̀dà)

en:  (another copy)
yo:  (ẹ̀dà mìíràn)

en: th copy)
yo: ẹ̀dà th)

en: st copy)
yo: ẹ̀dà st)

en: nd copy)
yo: ẹ̀dà nd)

en: rd copy)
yo: ẹ̀dà rd)

en: %s (copy)%s
yo: %s (ẹ̀dà)%s

en: %s (another copy)%s
yo: %s (ẹ̀dà mìíràn)%s

en: Loading...
yo: Kíki...

en: _File
yo: _Fáìlì

en: Select _All
yo: Yan _Gbogbo wọn

en: Zoom _In
yo: Fẹ̀ẹ́ _Sínú

en: Zoom _Out
yo: Fẹ̀ẹ́ _Síta

en: _About
yo: _Nípa

en: Description
yo: Àpèjúwe

en: Preferences
yo: Àwọn ìkúndùn

en: _Go
yo: _Lọ

en: _Preferences
yo: _Àwọn ìkúndùǹ

en: None
yo: Kò sí

en: Border
yo: Ìpàlà

en: seconds
yo: àwọn ìṣísẹ̀
