Midnight Commander - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: &Yes
ta: &ஆம்

en: &No
ta: &இல்லை

en: &OK
ta: &சரி

en: &Cancel
ta: &ரத்து

en: Error
ta: பிழை

en: &Backwards
ta: &பின்னோக்கம்

en: Search
ta: தேடு

en: Warning
ta: எச்சாிக்கை

en: Cancel
ta: ரத்து

en: &Replace
ta: &மாற்று

en: A&ll
ta: அனைத்&தும்

en: &Skip
ta: &தவிர்

en: Existing filename (filename symlink will point to):
ta: இருக்கும் கோப்புப்பெயர் (குறியீட்டு இணைப்பு காண்பிக்கும் கோப்பின் பெயர்):

en: Symbolic link filename:
ta: குறியீட்டு இணைப்பு கோப்புப்பெயர்:

en: Permission
ta: அனுமதித்தல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Size
ta: அளவு

en: &Layout...
ta: &இட அமைவு...

en: Owner
ta: சொந்தக்காரர்

en: Group
ta: தொகுதி

en: <readlink failed>
ta: <இணை வாசித்தல் நொடிப்பு>

en: Command
ta: கட்டளை

en: Find rejects after patching
ta: விலக்கியவைகளை ஒட்டு-வேலைகளுக்கு பிரகு கண்டுபிடி
