menu 2.1.34 - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: usage: %s [-X] [-p <user>] -c <command>
      -c command: command to execute as a string (mandatory)
      -p <user>: user to switch to (default: root)
      -X: command is a X11 program\n
gu: ઉપયોગ: %s [-X] [-p <વપરાશકર્તા>] -c <આદેશ>
      -c આદેશ: વાક્ય તરીકે ચલાવવાનો આદેશ (જરુરી)
      -p <વપરાશકર્તા>: વપરાશકર્તા બદલો (મૂળભૂત: root)
      -X: આદેશએ X11 કાર્યક્રમ છે\n

en: About to execute %s.\n
gu: %s ચલાવવા જઇ રહ્યા છીએ.\n

en: This command needs %s privileges to be executed.\n
gu: આ આદેશને ચલાવવા માટે %s પરવાનગીઓ જોઇએ છે.\n

en: Using %s...\n
gu: %s ઉપયોગ કરે છે...\n

en: Enter %s password at prompt.\n
gu: પૂછતી વખતે %s દાખલ કરો.\n

en: Incorrect password or command failed. Try again? (y/N)
gu: અયોગ્ય પાસવર્ડ અથવા આદેશ નિષ્ફળ. ફરીથી પ્રયત્ન કરશો? (y/N)
