menu 2.1.34 - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: usage: %s [-X] [-p <user>] -c <command>
      -c command: command to execute as a string (mandatory)
      -p <user>: user to switch to (default: root)
      -X: command is a X11 program\n
ml: usage: %s [-X] [-p <ഉപയോക്താവ്>] -c <ആജ്ഞ>
      -c ആജ്ഞ: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കേണ്ട ആജ്ഞ ഒരു വാക്കായി (നിര്‍ബന്ധം)
      -p <ഉപയോക്താവ്>: മാറേണ്ട ഉപയോക്താവ് (സഹജവില: root)
      -X: ആജ്ഞ ഒരു എക്സ്ഇലവന്‍ (X11) പ്രോഗ്രാമാണ്\n

en: About to execute %s.\n
ml: %s പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കാനൊരുങ്ങുന്നു.\n

en: This command needs %s privileges to be executed.\n
ml: ഈ ആജ്ഞയ്ക്ക് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കാനായി %s അനുമതികള്‍ ആവശ്യമാണ്.\n

en: Using %s...\n
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു ...\n

en: Enter %s password at prompt.\n
ml: %s അടയാളവാക്ക് സൂചികയില്‍ നല്‍കുക.\n

en: Incorrect password or command failed. Try again? (y/N)
ml: തെറ്റായ അടയാളവാക്കോ ആജ്ഞാ പരാജയമോ സംഭവിച്ചു. വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കണോ? (y/N)
