menu 2.1.34 - en to th translation catalogue (6 entries)

en: usage: %s [-X] [-p <user>] -c <command>
      -c command: command to execute as a string (mandatory)
      -p <user>: user to switch to (default: root)
      -X: command is a X11 program\n
th: วิธีใช้: %s [-X] [-p <ผู้ใช้>] -c <คำสั่ง>
      -c <คำสั่ง>: คำสั่งที่จะเรียก กำหนดในรูปสตริง (จำเป็นต้องมี)
      -p <ผู้ใช้>: ผู้ใช้เป้าหมายที่ต้องการเปลี่ยนไปเป็น (ค่าปริยาย: root)
      -X: คำสั่งเป็นโปรแกรม X11\n

en: About to execute %s.\n
th: กำลังจะเรียกคำสั่ง %s\n

en: This command needs %s privileges to be executed.\n
th: คำสั่งนี้ต้องการสิทธิ์ของ %s เพื่อจะเรียกใช้\n

en: Using %s...\n
th: จะใช้ %s...\n

en: Enter %s password at prompt.\n
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านของ %s ที่พรอมพต์\n

en: Incorrect password or command failed. Try again? (y/N)
th: รหัสผ่านไม่ถูกต้อง หรือคำสั่งทำงานไม่สำเร็จ จะลองใหม่หรือไม่? (y/N)
