kmail - en to ta translation catalogue (373 entries)

[ctx: No grouping of messages]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: By Exact Date (of Thread Leaders)
ta: தேதியின் படி (தொடரின் முதல் அஞ்சலினது)

en: By Smart Date Ranges (of Thread Leaders)
ta: சூழமைவான தேதித்தொகுப்புகளாக (தொடரின் முதல் அஞ்சலினது)

en: By Smart Sender/Receiver
ta: சூழமைவாக அனுப்புநரை/பெறுநரை பொறுத்து

en: By Sender
ta: அனுப்புநரை பொறுத்து

en: By Receiver
ta: பெறுநரை பொறுத்து

en: Never Expand Groups
ta: தொகுப்புகளை ஒருபோதும் விரிக்காதே

en: Expand Recent Groups
ta: சமீபத்திய தொகுப்புகளை விரி

en: Always Expand Groups
ta: தொகுப்புகளை எப்போதும் விரி

[ctx: No threading of messages]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Perfect Only
ta: முழுமையாக பொருந்தினால் மட்டும்

en: Perfect and by References
ta: முழுமையாக பொருந்தினால், அல்லது மேற்கோள்களின் படி

en: Perfect, by References and by Subject
ta: முழுமையாக பொருந்தினால், மேற்கோள்களின்படி, அல்லது தலைப்புகளின்படி

en: Topmost Message
ta: இருப்பதில் பழைய அஞ்சல்

en: Most Recent Message
ta: இருப்பதில் சமீபமான அஞ்சல்

en: Never Expand Threads
ta: தொடர்களை ஒருபோதும் விரிக்காதே

en: Expand Threads With Unread Messages
ta: படிக்காத அஞ்சல்களை கொண்ட தொடர்களை விரி

en: Expand Threads With Unread or Important Messages
ta: படிக்காத அல்லது முக்கியமான அஞ்சல்களை கொண்ட தொடர்களை விரி

en: Always Expand Threads
ta: தொடர்களை எப்போதும் விரி

en: Favor Interactivity
ta: பயன்பாட்டை முன்னிலைப்படுத்து

en: Favor Speed
ta: வேகத்தை முன்னிலைப்படுத்து

[ctx: Status of an item]
en: Read
ta: படித்த‍து

[ctx: Status of an item]
en: Unread
ta: படிக்காத‍து

[ctx: Status of an item]
en: Has Attachment
ta: உடனிணைப்பை கொண்டது

[ctx: Status of an item]
en: Action Item
ta: செயலுக்கான ஒன்று

[ctx: Status of an item]
en: Replied
ta: பதிலளிக்கப்பட்டது

[ctx: Status of an item]
en: Forwarded
ta: முன்னனுப்பப்பட்டது

[ctx: Status of an item]
en: Sent
ta: அனுப்பப்பட்டது

[ctx: Status of an item]
en: Important
ta: முக்கியமானது

[ctx: Status of an item]
en: Spam
ta: ஸ்பேம்

[ctx: Status of an item]
en: Watched
ta: கவனிக்கப்படுவது

[ctx: Status of an item]
en: Ignored
ta: பொருட்படுத்தாதது

[ctx: Status of an item]
en: Queued
ta: வரிசையாக்கப்பட்டது

[ctx: Unknown date]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Current Activity, Threaded
ta: தற்போதைய செயல்பாடு, தொடராக்கப்பட்டது

en: Current Activity, Flat
ta: தற்போதைய செயல்பாடு, தொடராக்கப்படாத‍து

en: Activity by Date, Threaded
ta: தேதிபடியான செயல்பாடு, தொடராக்கப்பட்டது

en: Activity by Date, Flat
ta: தேதிபடியான செயல்பாடு, தொடராக்கப்படாத‍து

en: Standard Mailing List
ta: செந்தர அஞ்சல்பட்டியல்

en: Flat Date View
ta: தொடராக்காத தேதிக்காட்சி

en: Senders/Receivers, Flat
ta: அனுப்புநர்/பெறுநர், தொடராக்கப்படாத‍து

en: Thread Starters
ta: தொடரை துவக்கியவர்

[ctx: Default theme name]
en: Classic
ta: இயல்பானது

[ctx: @title:column Subject of messages]
en: Subject
ta: தலைப்பு

en: Sender/Receiver
ta: அனுப்புநர்/பெறுநர்

[ctx: Sender of a message]
en: Sender
ta: அனுப்புநர்

[ctx: Receiver of a message]
en: Receiver
ta: பெறுநர்

[ctx: Date of a message]
en: Date
ta: தேதி

en: Most Recent Date
ta: இருப்பதில் சமீபமான தேதி

[ctx: Size of a message]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: Attachment indication]
en: Attachment
ta: உடனிணைப்பு

en: Read/Unread
ta: படித்த‍து/படிக்காத‍து

en: Replied
ta: பதிலளிக்கப்பட்டது

[ctx: Message importance indication]
en: Important
ta: முக்கியமானது

en: Action Item
ta: செயலுக்கான ஒன்று

en: Spam/Ham
ta: ஸ்பேம்

en: Watched/Ignored
ta: கவனிக்கப்படுவது/பொருட்படுத்தப்படாத‍து

en: Encryption
ta: மறையாக்கம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Tag List
ta: குறிச்சொற்களின் வரிசை

en: Message
ta: அஞ்சல்

en: Status
ta: நிலை

en: Today
ta: இன்று

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: Last Week
ta: சென்ற வாரம்

en: Two Weeks Ago
ta: இரு வாரங்களுக்கு முன்னர்

en: Three Weeks Ago
ta: மூன்று வாரங்களுக்கு முன்னர்

en: Four Weeks Ago
ta: நான்கு வாரங்களுக்கு முன்னர்

en: Five Weeks Ago
ta: ஐந்து வாரங்களுக்கு முன்னர்

en: Receiver
ta: பெறுநர்

en: Sender
ta: அனுப்புநர்

en: Processed 1 Message of %2 | Processed %1 Messages of %2
ta[0]: %2 அஞ்சல்களில் 1 செயலுக்குள்ளாக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %2 அஞ்சல்களில் %1 செயலுக்குள்ளாக்கப்பட்டுள்ளன

en: Threaded 1 Message of %2 | Threaded %1 Messages of %2
ta[0]: %2 அஞ்சல்களில் 1 தொடராக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %2 அஞ்சல்களில் %1 தொடராக்கப்பட்டுள்ளன

en: Grouped 1 Thread of %2 | Grouped %1 Threads of %2
ta[0]: %2 தொடர்களில் 1 தொகுக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %2 தொடர்களில் %1 தொகுக்கப்பட்டுள்ளன

en: Updated 1 Group of %2 | Updated %1 Groups of %2
ta[0]: %2 தொகுப்புகளில் 1 புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %2 தொகுப்புகளில் %1 புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளன

[ctx: @info:status Finished view fill]
en: Ready
ta: தயார்

note: i18n: ectx: label, entry (MessageToolTipEnabled), group (MessageListView)
en: Display tooltips for messages and group headers
ta: அஞ்சல்களுக்கும் தொகுப்புத்தலைப்புகளுக்கும் கருவித்துப்புகளைக் காட்டு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (MessageToolTipEnabled), group (MessageListView)
en: Enable this option to display tooltips when hovering over an item in the message list.
ta: பட்டியலிலுள்ள ஓர் அஞ்சலின்மீது சுட்டிக்குறியை வைக்கும்போது கருவித்துப்பைக் காட்ட இந்தத் தேர்வைக் குறிக்கவும்.

en: None (Storage Order)
ta: ஏதுமில்லை (செமிப்பக வரிசை)

en: By Date/Time
ta: தேதி/நேரம் வாரியாக

en: By Date/Time of Most Recent in Subtree
ta: தொடரிலுள்ளவற்றில் புதிதானதன் தேதி/நேரம் படி

en: By Subject
ta: தலைப்பு வாரியாக

en: By Size
ta: அளவு வாரியாக

en: By Action Item Status
ta: செயலுக்குள்ளதாய் குறித்த‍தைப் பொறுத்து

en: By Unread Status
ta: படிக்காத‍தன் வாரியாக

en: By Important Status
ta: முக்கியத்துவத்தை பொறுத்து

en: By Attachment Status
ta: உடனிணைப்புகளை பொறுத்து

en: Least Recent on Top
ta: மிகப்பழையவை மேலே

en: Most Recent on Top
ta: மிக சமீபமானவை மேலே

[ctx: Sort order for messages]
en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

[ctx: Sort order for messages]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: by Date/Time
ta: தேதி/நேரம் வாரியாக

en: by Date/Time of Most Recent Message in Group
ta: தொடரிலுள்ள மிகப்புதிய அஞ்சலின் தேதி/நேரத்தைப் பொறுத்து

en: by Sender/Receiver
ta: அனுப்புநரை/பெறுநரை பொறுத்து

en: by Sender
ta: அனுப்புநரை பொறுத்து

en: by Receiver
ta: பெறுநரை பொறுத்து

[ctx: Sort order for mail groups]
en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

[ctx: Sort order for mail groups]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

[ctx: Description of Type Subject]
en: Subject
ta: தலைப்பு

[ctx: Description of Type Date]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: Description of Type Sender]
en: Sender
ta: அனுப்புநர்

[ctx: Description of Type Receiver]
en: Receiver
ta: பெறுநர்

[ctx: Description of Type Size]
en: Size
ta: அளவு

en: Unread/Read Icon
ta: படித்த‍தன்/படிக்காத‍தன் சின்னம்

en: Attachment Icon
ta: உடனிணைப்புக்கான சின்னம்

en: Replied/Forwarded Icon
ta: பதிலளிக்கப்பட்டதன்/முன்னனுப்பப்பட்டதன் சின்னம்

en: Combined New/Unread/Read/Replied/Forwarded Icon
ta: புதிய/படிக்காத/படித்த/பதிலளித்த/முன்ன‍னுப்பிய நிலையை குறிக்கும் ஒருங்கிணைந்த சின்னம்

en: Action Item Icon
ta: செயலுக்கானவற்றைக் குறிக்கும் சின்னம்

en: Important Icon
ta: முக்கியமானத‍ன் சின்னம்

en: Group Header Label
ta: தொகுப்பின் தலை உருப்படியை குறிப்பது

en: Spam/Ham Icon
ta: ஸ்பேமை குறிக்கும் சின்னம்

en: Watched/Ignored Icon
ta: கவனிக்கப்படும்/பொருட்படுத்தப்படாத நிலையை குறிக்கும் சின்னம்

en: Group Header Expand/Collapse Icon
ta: தொகுப்பை விரிக்க/சுருக்க உதவும் சின்னம்

en: Encryption State Icon
ta: மறையாக்க நிலைக்கான சின்னம்

en: Signature State Icon
ta: கையொப்ப நிலைக்கான சின்னம்

en: Vertical Separation Line
ta: நெடுக்கான பிரிப்புக்கோடு

en: Horizontal Spacer
ta: கிடைமட்டமான இடைவெளி

en: Max Date
ta: அதிகபட்ச தேதி

en: Message Tags
ta: அஞ்சலுக்கான குறிச்சொற்கள்

en: Invitation Icon
ta: அழைப்பிதழுக்கான சின்னம்

[ctx: Description of Type Folder]
en: Folder
ta: அடைவு

[ctx: Description for an Unknown Type]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Unread
ta: படிக்காத‍து

en: Never Show
ta: ஒருபோதும் காட்டாதே

en: Always Show
ta: எப்போதும் காட்டு

en: Plain Rectangles
ta: சாதாரண செவ்வகங்கள்

en: Rounded Rectangles
ta: மழுக்கப்பட்ட செவ்வகங்கள்

en: No result found
ta: எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Adjust Column Sizes
ta: நெடுவரிசைகளின் அளவுகளை மாற்று

en: Show Default Columns
ta: இயல்பிருப்பு நெடுவரிசைகளை காட்டு

en: Display Tooltips
ta: கருவித்துப்புகளை காட்டு

en: From
ta: அனுப்புநர்

[ctx: Receiver of the email]
en: To
ta: பெறுநர்

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Folder
ta: அடைவு

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: <b>%1</b> reply | <b>%1</b> replies
ta[0]: <b>%1</b> பதில்
ta[1]: <b>%1</b> பதில்கள்

en: <b>%1</b> message in subtree (<b>%2</b> unread) | <b>%1</b> messages in subtree (<b>%2</b> unread)
ta[0]: தொகுப்பில் <b>%1</b> அஞ்சல் (படிக்காதவை <b>%2</b>)
ta[1]: தொகுப்பில் <b>%1</b> அஞ்சல்கள் (படிக்காதவை <b>%2</b>)

[ctx: @info:tooltip Formats to something like 'Threads started on 2008-12-21']
en: Threads started on %1
ta: தொடர்கள் %1 அன்று தொடங்கியன

[ctx: @info:tooltip Formats to something like 'Threads started Yesterday']
en: Threads started %1
ta: தொடர்கள் %1 தொடங்கியன

en: Threads with messages dated %1
ta: %1 அன்று வந்த அஞ்சல்களைக் கொண்ட தொடர்கள்

[ctx: @info:tooltip Formats to something like 'Messages sent on 2008-12-21']
en: Messages sent on %1
ta: %1 அன்று அனுப்பிய அஞ்சல்கள்

[ctx: @info:tooltip Formats to something like 'Messages received on 2008-12-21']
en: Messages received on %1
ta: %1 அன்று பெற்ற அஞ்சல்கள்

[ctx: @info:tooltip Formats to something like 'Messages sent Yesterday']
en: Messages sent %1
ta: %1 அனுப்பிய அஞ்சல்கள்

[ctx: @info:tooltip Formats to something like 'Messages received Yesterday']
en: Messages received %1
ta: %1 பெற்ற அஞ்சல்கள்

en: Threads started within %1
ta: %1-க்குள் துவக்கிய தொடர்கள்

en: Threads containing messages with dates within %1
ta: %1-க்குள் உட்பட்ட தேதிகளிலான அஞ்சல்களைக் கொண்ட தொடர்கள்

en: Messages sent within %1
ta: %1-க்குள் அனுப்பிய அஞ்சல்கள்

en: Messages received within %1
ta: %1-க்குள் பெற்ற அஞ்சல்கள்

en: Threads started by %1
ta: %1 தொடக்கிய தொடர்கள்

en: Threads with most recent message by %1
ta: எத்தொடர்களின் மிகச்சமீபமான அஞ்சலை %1 எழுதினார்

en: Messages sent to %1
ta: %1-க்கு அனுப்பிய அஞ்சல்கள்

en: Messages sent by %1
ta: %1 அனுப்பிய அஞ்சல்கள்

en: Messages received from %1
ta: %1-இலிருந்து பெறப்பட்ட அஞ்சல்கள்

en: Threads directed to %1
ta: %1 பெறவேண்டிய தொடர்கள்

en: Threads with most recent message directed to %1
ta: %1 பெற வேண்டிய அஞ்சலை மிகச்சமீபமானதாக‍க் கொண்ட தொடர்கள்

en: Messages received by %1
ta: %1 பெற்ற அஞ்சல்கள்

en: <b>%1</b> thread | <b>%1</b> threads
ta[0]: <b>%1</b> தொடர்
ta[1]: <b>%1</b> தொடர்கள்

en: <b>%1</b> message (<b>%2</b> unread) | <b>%1</b> messages (<b>%2</b> unread)
ta[0]: <b>%1</b> அஞ்சல் (படிக்காதவை <b>%2</b>)
ta[1]: <b>%1</b> அஞ்சல்கள் (படிக்காதவை <b>%2</b>)

en: No filter defined.
ta: எந்த வடிகட்டியும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

[ctx: @title:window]
en: Create Filter
ta: வடிகட்டியை உருவாக்குவது

en: Theme
ta: தோற்றத்திட்டம்

en: Configure...
ta: அமை...

en: Aggregation
ta: தொகுப்புமுறை

en: Message Sort Order
ta: அஞ்சல்களை வரிசைப்படுத்தும் முறை

en: Message Sort Direction
ta: அஞ்சல்களை வரிசைப்படுத்துவதன் திசை

en: Group Sort Order
ta: தொகுப்புகளை வரிசைப்படுத்தும் முறை

en: Group Sort Direction
ta: தொகுப்புகளை வரிசைப்படுத்துவதற்கான திசை

en: Folder Always Uses This Sort Order
ta: இவ்வடைவு எப்போதும் இம்முறையிலேயே வரிசைப்படுத்துப்பட வேண்டும்

[ctx: @title:window]
en: Configure Filter
ta: வடிகட்டியை அமை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Do you want to delete this filter?
ta: இவ்வடிகட்டியை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Remove Filter
ta: வடிகட்டியை நீக்குவது

[ctx: @title:window]
en: Edit Filter
ta: வடிகட்டியை திருத்துவது

[ctx: @label:textbox]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: @action]
en: Save Filter...
ta: வடிகட்டியை சேமி...

[ctx: @action]
en: Configure...
ta: அமை...

[ctx: Search for messages.]
en: Search
ta: தேடு

en: The words less than 3 letters are ignored.
ta: மூன்றைவிட குறைவான எழுத்துகளுடைய சொற்கள் பொருட்படுத்தப்படா

[ctx: @action]
en: Do not show again
ta: மறுபடியும் காட்டாதே

en: Some of the search folders in this query are still being indexed or are excluded from indexing completely. The results below may be incomplete.
ta: இந்த வினாவிற்கான சில தேடல் அடைவுகளின் அட்டவணையாக்கம் இன்னும் முடியவில்லை அல்லது முடக்கப்பட்டுள்ளது. கீழுள்ள முடிவுகள் அரைகுறையாக இருக்கலாம்.

en: Literal string
ta: சரம் அப்படியே

en: Size is smaller than
ta: அளவு இதைவிட சிறியது

en: Size is larger than
ta: அளவு இதைவிட பெரியது

en: Size is
ta: அளவு

en: To contains
ta: பெறுநர் இதைக் கொண்டது

en: BCC contains
ta: மறைநகல் இதைக் கொண்டது

en: CC contains
ta: நகல் இதைக் கொண்டது

en: From contains
ta: அனுப்புநர் இதைக் கொண்டது

en: Subject contains
ta: தலைப்பு இதைக் கொண்டது

en: Body contains
ta: உடல் இதைக் கொண்டது

en: Mail has tag
ta: இக்குறிச்சொல்லை கொண்ட அஞ்சல்

en: Mail has attachment
ta: உடனிணைப்பைக் கொண்ட அஞ்சல்

en: Mail has invitation
ta: அழைப்பிதழைக் கொண்ட அஞ்சல்

en: Mail is important
ta: முக்கியமான அஞ்சல்

en: Mail is read
ta: படித்த அஞ்சல்

en: Mail is Unread
ta: படிக்காத அஞ்சல்

en: Mail is Ignored
ta: பொருட்படுத்தப்படாத அஞ்சல்

en: Mail is Spam
ta: ஸ்பேம் அஞ்சல்

en: Mail is watched
ta: கவனிக்கப்படும் அஞ்சல்

en: Mail is replied
ta: பதிலளித்த அஞ்சல்

en: Mail is forwarded
ta: முன்னனுப்பிய அஞ்சல்

en: Mail is encrypted
ta: மறையாக்கப்பட்ட அஞ்சல்

en: Mail is queued
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட அஞ்சல்

en: Mail is sent
ta: அனுப்பிய அஞ்சல்

en: Mail is deleted
ta: நீக்கப்பட்ட அஞ்சல்

en: Mail is action
ta: செயலுக்கான அஞ்சல்

en: AND
ta: மற்றும்

[ctx: @action:button]
en: Subject
ta: தலைப்பு

[ctx: @action:button]
en: Body
ta: உடற்பகுதி

[ctx: @action:button]
en: From
ta: அனுப்புநர்

[ctx: @action:button]
en: To
ta: பெறுநர்

[ctx: @action:button]
en: Cc
ta: நகல்

[ctx: @action:button]
en: Bcc
ta: மறைநகல்

[ctx: @action:button]
en: Has Attachment
ta: உடனிணைப்பைக் கொண்டது

[ctx: @action:button]
en: Has Invitation
ta: அழைப்பிதழைக் கொண்டது

[ctx: @action:button]
en: Read
ta: படித்த‍து

[ctx: @action:button]
en: Unread
ta: படிக்காத‍து

[ctx: @action:button]
en: Important
ta: முக்கியமானது

[ctx: @action:button]
en: Ignored
ta: பொருட்படுத்தாதது

[ctx: @action:button]
en: Spam
ta: ஸ்பேம்

[ctx: @action:button]
en: Watched
ta: கவனிக்கப்படுவது

[ctx: @action:button]
en: Replied
ta: பதிலளிக்கப்பட்டது

[ctx: @action:button]
en: Forwarded
ta: முன்னனுப்பப்பட்டது

[ctx: @action:button]
en: Encrypted
ta: மறையாக்கப்பட்டது

[ctx: @action:button]
en: Queued
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்டது

[ctx: @action:button]
en: Sent
ta: அனுப்பியது

[ctx: @action:button]
en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

[ctx: @action:button]
en: Action
ta: செயலுக்கானது

[ctx: @action:button]
en: Category
ta: பகுப்பு

[ctx: @action:button]
en: Smaller
ta: சிறியது

[ctx: @action:button]
en: Larger
ta: பெரியது

[ctx: @action:button]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @action:button]
en: Older
ta: பழையது

[ctx: @action:button]
en: Newer
ta: புதியது

[ctx: @info:tooltip]
en: Prevent the quick search field from being cleared when changing folders
ta: வேறு அடைவுக்கு மாறும்போது, விரைதேடல் பட்டை காலியாக்கப்படுவதைத் தடுக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Clear the quick search field when changing folders
ta: வேறு அடைவுக்கு மாறும்போது, விரைதேடல் பட்டையைக் காலியாக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show or Hide search command line
ta: வேக தேடல் உரைப்பெட்டியை காட்டும் அல்லது மறைக்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Toggle this button if you want show or hide search command line widget.
ta: வேக தேடல் உரைப்பெட்டியை காட்ட அல்லது மறைக்க இந்த பட்டனை அழுத்தவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Saved Filter
ta: சேமிக்கப்பட்டுள்ள வடிகட்டி

en: Clear History
ta: வரலாற்றை காலியாக்கு

[ctx: @action]
en: Full Message
ta: முழு அஞ்சல்

[ctx: @action]
en: Body
ta: உடல்

[ctx: @action]
en: Subject
ta: தலைப்பு

[ctx: @action]
en: BCC
ta: மறைநகல்

[ctx: @action]
en: CC
ta: நகல்

en: To
ta: பெறுநர்

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Unread
ta: படிக்காதவை

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Replied
ta: பதிலளித்தவை

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Forwarded
ta: முன்னனுப்பியவை

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Important
ta: முக்கியமானவை

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Action Item
ta: செயலுக்கானவை

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Watched
ta: கவனிக்கப்படுபவை

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Ignored
ta: பொருட்படுத்தப்படாதவை

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Has Attachment
ta: உடனிணைப்பைக் கொண்டது

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Has Invitation
ta: அழைப்பிதழைக் கொண்டது

[ctx: @action:inmenu Status of a message]
en: Spam
ta: ஸ்பேம்

en: Current Tab is locked.
ta: தற்போதைய கீற்று பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: (Unlock it)
ta: (பூட்டை நீக்கு)

en: Sorting
ta: வரிசைப்படுத்தல்

[ctx: @info:tooltip]
en: Open a new tab
ta: புதிய கீற்றைத் திறக்கும்

en: New tab
ta: புதிய கீற்று

[ctx: @info:tooltip]
en: Close the current tab
ta: தற்போதைய கீற்றை மூடும்

en: Close tab
ta: கீற்றை மூடு

[ctx: @action]
en: Activate Tab %1
ta: %1 கீற்றை செயல்படுத்து

en: Show Quick Search Bar
ta: விரை தேடல் பட்டியைக் காட்டு

en: Message List
ta: செய்தி பட்டியல்

[ctx: @action]
en: Create New Tab
ta: புதிய கீற்றை உருவாக்கு

[ctx: @action]
en: Activate Next Tab
ta: அடுத்த கீற்றை செயல்படுத்து

[ctx: @action]
en: Activate Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்றை செயல்படுத்து

[ctx: @action]
en: Move Tab Left
ta: கீற்றை இடப்புறமாக நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Move Tab Right
ta: கீற்றை வலப்புறமாக நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Close Tab
ta: கீற்றை மூடு

[ctx: @title:tab Empty messagelist]
en: Empty
ta: ஒன்றுமில்லை

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Tab
ta: கீற்றை மூடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Close All Other Tabs
ta: மற்ற கீற்றுகள் அனைத்தையும் மூடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Unlock Tab
ta: கீற்றை திருத்தவிடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Lock Tab
ta: கீற்றை பூட்டு

[ctx: displayed as subject when the subject of a mail is empty]
en: No Subject
ta: தலைப்பில்லாத‍து

[ctx: displayed when a mail has unknown sender, receiver or date]
en: Unknown
ta: தெரியாது

[ctx: @action:button]
en: Configure...
ta: அமை...

en: Groups && Threading
ta: தொகுத்தலும் தொடராக்கலும்

[ctx: @label:textbox]
en: Grouping:
ta: தொகுத்தல்:

[ctx: @label:textbox]
en: Group expand policy:
ta: தொகுப்புகளை விரிப்பது:

[ctx: @label:textbox]
en: Threading:
ta: தொடராக்கம்:

[ctx: @label:textbox]
en: Thread leader:
ta: தொடரின் தலையுருப்படி:

[ctx: @label:textbox]
en: Thread expand policy:
ta: தொடர்களை விரிப்பது:

[ctx: @title:tab Advanced settings tab for aggregation mode]
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

[ctx: @label:textbox]
en: Fill view strategy:
ta: காட்சிப்பகுதியை நிரப்பும் முறை:

[ctx: @title:window]
en: Customize Message Aggregation Modes
ta: தொகுப்புமுறைகளை தனிப்பயனாக்குதல்

[ctx: @action:button]
en: New Aggregation
ta: புதிய தொகுப்புமுறை

[ctx: @action:button]
en: Clone Aggregation
ta: தொகுப்புமுறையை நகலெடு

[ctx: @action:button]
en: Export Aggregation...
ta: தொகுப்புமுறையை ஏற்றுமதி செய்...

[ctx: @action:button]
en: Import Aggregation...
ta: தொகுப்புமுறையை இறக்குமதி செய்...

[ctx: @action:button]
en: Delete Aggregation
ta: தொகுப்புமுறையை நீக்கு

en: Unnamed Aggregation
ta: பெயரில்லாத தொகுப்புமுறை

en: New Aggregation
ta: புதிய தொகுப்புமுறை

[ctx: @title:window]
en: Import Aggregation
ta: தொகுப்புமுறையை இறக்குமதி செய்வது

[ctx: @title:window]
en: Export Aggregation
ta: தொகுப்புமுறையை ஏற்றுமதி செய்வது

en: All Files (*)
ta: அனைத்து கோப்புகள் (*)

[ctx: @title:window]
en: Customize Themes
ta: தோற்றத்திட்டங்களை திருத்துவது

[ctx: @action:button]
en: New Theme
ta: புதிய தோற்றத்திட்டம்

[ctx: @action:button]
en: Clone Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நகலெடு

[ctx: @action:button]
en: Export Theme...
ta: தோற்றத்திட்டத்தை ஏற்றுமதி செய்...

[ctx: @action:button]
en: Import Theme...
ta: தோற்றத்திட்டத்தை இறக்குமதி செய்...

[ctx: @action:button]
en: Delete Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நீக்கு

en: Unnamed Theme
ta: பெயரில்லாத தோற்றத்திட்டம்

en: New Theme
ta: புதிய தோற்றத்திட்டம்

en: New Column
ta: புதிய நெடுவரிசை

en: Do you want to delete selected themes?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள தோற்றத்திட்டங்கள் உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to delete "%1"?
ta: "%1" என்பதை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Delete Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நீக்குவது

[ctx: @title:window]
en: Import Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை இறக்குமதி செய்வது

[ctx: @title:window]
en: Export Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை ஏற்றுமதி செய்வது

[ctx: @title:tab General options of a view mode]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @label:textbox Name of the option]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: @label:textbox Description of the option]
en: Description:
ta: விவரணம்:

[ctx: @label:textbox Property name]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: @info:tooltip]
en: The label that will be displayed in the column header.
ta: நெடுவரிசையின் தலைப்புப்புலத்தில் காட்டவேண்டிய பெயர்.

[ctx: @label:textbox]
en: Header click sorts messages:
ta: தலைப்புவரியில் கிளிக் செய்தல் அஞ்சல்களை வரிசைப்படுத்தும்:

[ctx: @info:tooltip]
en: The sorting order that clicking on this column header will switch to.
ta: இத்தலைப்பை கிளிக் செய்தால் எந்த வரிசைமுறை பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @option:check]
en: Visible by default
ta: இயல்பிருப்பாக காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Check this if this column should be visible when the theme is selected.
ta: இந்த காட்சிமுறை செயலிலுள்ளபோது இந்த நெடுவரிசையை காட்ட வேண்டுமெனில் இதைத் தேர்வு செய்யவும்.

[ctx: @option:check]
en: Contains "Sender or Receiver" field
ta: அனுப்புநர்/பெறுநர் புலத்தைக் கொண்டுள்ளது

[ctx: @info:tooltip]
en: Check this if this column label should be updated depending on the folder "inbound"/"outbound" type.
ta: அஞ்சலனுப்பும்/பெறும் அடைவுகளுக்கேற்ப இந்த நெடுவரிசையின் தலைப்பை மாற்ற இதைக் குறிக்கவும்.

en: Unnamed Column
ta: பெயரிடப்படாத நெடுவரிசை

en: Message Group
ta: அஞ்சல் தொகுப்பு

en: Very long subject very long subject very long subject very long subject very long subject very long
ta: மிக நீளமான தலைப்பு மிக நீளமான தலைப்பு மிக நீளமான தலைப்பு மிக நீளமான தலைப்பு மிக நீளமான தலைப்பு

en: Sample Tag 1
ta: மாதிரி குறிச்சொல் 1

en: Sample Tag 2
ta: மாதிரி குறிச்சொல் 2

en: Sample Tag 3
ta: மாதிரி குறிச்சொல் 3

[ctx: Indicates whether or not a header label is visible]
en: Visible
ta: காட்டப்படுவது

[ctx: @action:inmenu soften the text color]
en: Soften
ta: மழுங்கச்செய்

[ctx: @action:inmenu Font setting]
en: Bold
ta: தடித்தது

[ctx: @action:inmenu Font setting]
en: Italic
ta: சாய்வெழுத்து

en: Font
ta: எழுத்துரு

[ctx: @action:inmenu Foreground color setting]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: @action:inmenu Foreground color setting]
en: Custom...
ta: விருப்பமானது...

en: Foreground Color
ta: முன்புல நிறம்

[ctx: Hide a mark if the mail does not have the attribute, e.g. Important mark on a non important mail]
en: Hide
ta: மறை

[ctx: Keep a empty space in the list if the mail does not have the attribute, e.g. Important mark on a non important mail]
en: Keep Empty Space
ta: காலியிடத்தை வைத்திரு

[ctx: Show the icon softened in the list if the mail does not have the attribute, e.g. Important mark on a non important mail]
en: Keep Softened Icon
ta: சின்னத்தை சாம்பலாக்கி காட்டு

en: When Disabled
ta: முடக்கப்பட்டிருக்கும்போது

en: Group Header
ta: தொகுப்பின் தலை உருப்படி

[ctx: @action:inmenu Group header background color setting]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @action:inmenu Group header background color setting]
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

[ctx: @action:inmenu Group header background color setting]
en: Custom...
ta: விருப்பமானது...

en: Background Color
ta: பின்புல நிறம்

en: Background Style
ta: பின்புல தோற்றத்திட்டம்

en: Column Properties...
ta: நெடுவரிசையின் பண்புகள்...

en: Add Column...
ta: நெடுவரிசையை சேர்...

en: Delete Column
ta: நெடுவரிசையை நீக்கு...

en: Move Column to Left
ta: நெடுவரிசையை இடது பக்கமாக நகர்த்து

en: Move Column to Right
ta: நெடுவரிசையை வலது பக்கமாக நகர்த்து

en: Add New Column
ta: புதிய நெடுவரிசையை சேர்

en: Column Properties
ta: நெடுவரிசையின் பண்புகள்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Content Items
ta: உள்ளடக்க உருப்படிகள்

[ctx: @title:tab Advanced theme settings]
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

[ctx: @label:textbox]
en: Header:
ta: தலைப்புப்புலம்:

[ctx: @label:textbox]
en: Icon size:
ta: சின்னத்தின் அளவு:

[ctx: suffix in a spinbox]
en: %v pixel | %v pixels
ta[0]: %v பிக்செல்
ta[1]: %v பிக்செல்கள்

[ctx: Item in list of Akonadi tags, to show all e-mails]
en: All
ta: அனைத்தும்

en: Collapse Group
ta: தொகுப்பை சுருக்கு

en: Expand Group
ta: தொகுப்பை விரிவுப்படுத்து

en: Expand All Groups
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் விரிவுப்படுத்து

en: Collapse All Groups
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் சுருக்கு

en: Expand All Threads
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் விரி

en: Collapse All Threads
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் சுருக்கு

en: &Move Here
ta: இங்கு நகர்த்து

en: &Copy Here
ta: இதற்கு நகலெடு

en: C&ancel
ta: ரத்து செய்
