metacity - en to am translation catalogue (53 entries)

en: Usage: %s
am: አጠቃቀም፦ %s

en: Close Window
am: መስኮቱን ዝጋ

en: Window Menu
am: የመስኮት ሜኑ

en: Minimize Window
am: መስኮቱን አሳንስ

en: Maximize Window
am: መስኮቱን አስተልቅ

en: Unmaximize Window
am: መስኮቱን አታስተልቅ

en: Mi_nimize
am: መሳንስ (_N)

en: Ma_ximize
am: መተልቅ (_X)

en: Unma_ximize
am: መታስተልቅ (_X)

en: Roll _Up
am: ማውጣት (_U)

en: _Unroll
am: ማውረድ (_U)

en: _Move
am: መንቀሳቅስ (_M)

en: _Resize
am: እንደገና መጧን ማስተሥከል (_R)

note: separator
en: _Close
am: ዝጋ (_C)

en: Workspace %d
am: መሥሪያ ቦታ %d

en: Workspace %s%d
am: መሥሪያ ቦታ %s%d

en: Title
am: አርእስት

en: Class
am: መደብ

en: Current theme
am: የአሁኑን ጭብጥ

en: Move window to workspace 1
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 1 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 10
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 10 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 11
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 11 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 12
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 12 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 2
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 2 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 3
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 3 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 4
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 4 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 5
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 5 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 6
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 6 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 7
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 7 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 8
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 8 አንቀሳቅስ

en: Move window to workspace 9
am: መስኮትን ወደ መሥሪያ ቦታ 9 አንቀሳቅስ

en: Name of workspace
am: የመሥሪያ ቦታ ስም

en: Number of workspaces
am: የመሥሪያ ቦታዎች ብዛት

en: Switch to workspace 1
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 1 ቀይር

en: Switch to workspace 10
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 10 ቀይር

en: Switch to workspace 11
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 11 ቀይር

en: Switch to workspace 12
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 12 ቀይር

en: Switch to workspace 2
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 2 ቀይር

en: Switch to workspace 3
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 3 ቀይር

en: Switch to workspace 4
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 4 ቀይር

en: Switch to workspace 5
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 5 ቀይር

en: Switch to workspace 6
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 6 ቀይር

en: Switch to workspace 7
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 7 ቀይር

en: Switch to workspace 8
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 8 ቀይር

en: Switch to workspace 9
am: ወደ መሥሪያ ቦታ 9 ቀይር

en: Toggle fullscreen mode
am: የሙሉ እስክሪን ዘዴን ቀያይሩ

en: Window title font
am: የመስኮት አርእስት የፊደል ቅርጽ

en: %d x %d
am: %d በ %d

en: top
am: ወደ ላይ

en: bottom
am: ወደ ታች

en: left
am: ግራ

en: right
am: ቀኝ

en: Window manager:
am: መስኮቱን መቆጣጠሪያ፦
