fr.romainvigier.MetadataCleaner - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: Metadata Cleaner
ta: மெட்டாடேட்டா கிளீனர்

en: Clean metadata from your files
ta: உங்கள் கோப்புகளிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவை சுத்தம் செய்யவும்

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Metadata;Remover;Cleaner;
ta: மெட்டாடேட்டா;நீக்குபவர்;துப்புரவாளர்;

en: View and clean metadata in files
ta: கோப்புகளில் உள்ள மெட்டாடேட்டாவைப் பார்த்து சுத்தம் செய்யவும்

en: Metadata within a file can tell a lot about you. Cameras record data about when and where a picture was taken and which camera was used. Office applications automatically add author and company information to documents and spreadsheets. This is sensitive information and you may not want to disclose it.
ta: ஒரு கோப்பில் உள்ள மெட்டாடேட்டா உங்களைப் பற்றி நிறைய சொல்ல முடியும். ஒரு படம் எப்போது, எங்கு எடுக்கப்பட்டது, எந்த கேமரா பயன்படுத்தப்பட்டது என்பது பற்றிய தரவை கேமராக்கள் பதிவு செய்கின்றன. அலுவலக பயன்பாடுகள் தானாக ஆசிரியர் மற்றும் நிறுவனத்தின் தகவல்களை ஆவணங்கள் மற்றும் விரிதாள்களில் சேர்க்கும். இது முக்கியமான தகவல் மற்றும் நீங்கள் அதை வெளியிட விரும்பாமல் இருக்கலாம்.

en: This tool allows you to view metadata in your files and to get rid of it, as much as possible.
ta: இந்தக் கருவி உங்கள் கோப்புகளில் உள்ள மெட்டாடேட்டாவைப் பார்க்கவும்,முடிந்தவரை அதிலிருந்து விடுபடவும் உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Add files
ta: கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add folders
ta: கோப்புறைகளைச் சேர்க்கவும்

en: Clean metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை சுத்தம் செய்யுங்கள்

en: Clear all files from window
ta: சாளரத்திலிருந்து எல்லா கோப்புகளையும் அழிக்கவும்

en: General
ta: பொது

en: New window
ta: புதிய சாளரம்

en: Close window
ta: சாளரத்தை மூடு

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Keyboard shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: Help
ta: உதவி

en: _Add Files
ta: _கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add _Folders
ta: கோப்புறைகளைச்_சேர்க்கவும்

en: _Clean
ta: _சுத்தம்

en: Make sure you backed up your files!
ta: உங்கள் கோப்புகளை காப்புப் பிரதி எடுத்திருப்பதை உறுதிசெய்யவும்!

en: Once the files are cleaned, there's no going back.
ta: கோப்புகளை சுத்தம் செய்தவுடன், திரும்பப் போவதில்லை.

en: Don't tell me again
ta: மீண்டும் என்னிடம் சொல்லாதே

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Clean
ta: சுத்தம் செய்

en: Clean Your Traces
ta: உங்கள் தடயங்களை சுத்தம் செய்யவும்

en: Learn more about metadata and the cleaning process limitations
ta: மெட்டாடேட்டா மற்றும் சுத்தம் செய்யும் செயல்முறை வரம்புகள் பற்றி மேலும் அறிக

en: Remove file from list
ta: பட்டியலிலிருந்து கோப்பை அகற்று

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Error
ta: பிழை

en: Cleaned
ta: சுத்தம் செய்யப்பட்டது

en: _New Window
ta: _புதிய சாளரம்

en: _Clear Window
ta: _சாளரத்தை அழிக்கவும்

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Keyboard Shortcuts
ta: _விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: _About Metadata Cleaner
ta: _மெட்டாடேட்டா கிளீனர் பற்றி

en: Main menu
ta: முதன்மை பட்டியல்

en: Cleaning settings
ta: சுத்தம் செய்யும் அமைப்புகள்

en: Lightweight Cleaning
ta: இலகுரக சுத்தம்

en: Learn more about the lightweight cleaning
ta: இலகுரக சுத்தம் செய்வது பற்றி மேலும் அறிக

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Close
ta: மூடுங்கள்

en: Choose files to clean
ta: சுத்தம் செய்ய கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose folders to clean
ta: சுத்தம் செய்ய கோப்புறைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: An error occured during the cleaning.
ta: சுத்தம் செய்யும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: Something bad happened during the cleaning, cleaned file not found
ta: சுத்தம் செய்யும் போது ஏதோ தவறு நடந்தது, சுத்தம் செய்யப்பட்ட கோப்பு கிடைக்கவில்லை

en: The File Has Been Cleaned
ta: கோப்பு சுத்தம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Known metadata have been removed, however the cleaning process has some limitations.
ta: அறியப்பட்ட மெட்டாடேட்டா அகற்றப்பட்டது, இருப்பினும் சுத்தம் செய்யும் செயல்முறைக்கு சில வரம்புகள் உள்ளன.

en: Learn more
ta: மேலும் அறிக

en: Unable to Read the File
ta: கோப்பைப் படிக்க முடியவில்லை

en: File Type not Supported
ta: கோப்பு வகை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Unable to Check for Metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவைச் சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: No Known Metadata
ta: அறியப்பட்ட மெட்டாடேட்டா இல்லை

en: Unable to Remove Metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை அகற்ற முடியவில்லை

en: The file will be cleaned anyway to be sure.
ta: உறுதியாக இருக்க கோப்பு எப்படியும் சுத்தம் செய்யப்படும்.

en: All supported files
ta: அனைத்து ஆதரிக்கப்படும் கோப்புகள்

en: Add files from subfolders
ta: துணை கோப்புறைகளிலிருந்து கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Processing file {}/{}
ta: {}/{} கோப்பைச் செயலாக்குகிறது

en: Cleaning file {}/{}
ta: கோப்பை சுத்தம் செய்கிறது {}/{}

en: Libraries
ta: நூலகங்கள்
