midori - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Midori
ml: മിഡോരി

en: Web Browser
ml: വെബ് ബ്രൗസര്‍

en: Midori Web Browser
ml: മിഡോരി വെബ് ബ്രൗസര്‍

en: Browse the Web
ml: വെബില്‍  തിരയുക

en: New Tab
ml: പുതിയ ടാബ്

en: New Window
ml: പുതിയ ജാലകം

en: ADDRESS
ml: വിലാസം

en: Display program version
ml: പ്രോഗ്രാം പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: Addresses
ml: വിലാസങ്ങള്‍

en: PATTERN
ml: രീതി

en: An unknown error occured
ml: അപരിചിതമായ ഒരു പിശക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു

en: _Bookmarks
ml: _സൂചിതസ്ഥാനങ്ങള്‍

en: _Extensions
ml: _ചേര്‍പ്പുകള്‍

note: i18n: Browsing history, visited web pages, closed tabs
en: _History
ml: _ചരിത്രം

en: New _Tab
ml: പുതിയ _ടാബ്

en: New _Window
ml: പുതിയ _ജാലകം

en: New _Folder
ml: പുതിയ _അറ
