linuxmint - en to te translation catalogue (112 entries)

en: Export...
te: ఎగుమతి చెయ్యి...

en: Cancel
te: రద్దు చేయి

en: Save
te: సేవ్ చేయి

en: Plain Text
te: సాధారణ టెక్స్ట్

en: Import...
te: దిగుమతి చెయ్యి...

en: Open
te: తెరవండి

en: Restore Backup
te: బ్యాకప్‌ని పునరుద్ధరించండి

en: Clear
te: తుడిచివేయి

en: Restore
te: తిరిగివుంచు

en: Unable to restore: invalid or corrupted backup file
te: పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు: చెల్లని లేదా పాడైన బ్యాకప్ ఫైల్

en: Overwrite Existing Group
te: ఇప్పటికే ఉన్న సమూహాన్ని ఓవర్‌రైట్ చేయండి

en: There is already a group named '%s'. This action will overwrite it. Continue anyway?
te: '%s' అనే పేరుతో ఇప్పటికే ఒక సమూహం ఉంది. ఈ చర్య దానిని ఓవర్‌రైట్ చేస్తుంది. ఏమైనా కొనసాగించాలా?

en: Remove Group
te: సమూహమును తొలగించండి.

en: Are you sure you want to remove the group %s?
te: మీరు %s సమూహాన్ని ఖచ్చితంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: OK
te: సరే

en: No
te: లేదు

en: Yes
te: అవును

en: Don't ask me again
te: నన్ను మరలా అడుగవద్దు

en: New
te: కొత్తది

en: Edit
te: మార్చు

en: Remove
te: తీసెయి

en: Untitled
te: పేరులేదు

en: New Group
te: కొత్త సమూహం

en: Back Up
te: బ్యాక్ అప్

en: Restore Backups...
te: బ్యాకప్‌లను పునరుద్ధరించు...

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Keyboard Shortcuts
te: కీబోర్డ్ షార్ట్కట్లు

en: About
te: గురించి

en: Small Text
te: చిన్న వచనం

en: Normal Text
te: సాదారణ వచనము

en: Large Text
te: అతిపెద్ద పాఠ్యము

en: Larger Text
te: పెద్ద పాఠం

en: Red
te: ఎరుపు

en: Green
te: ఆకుపచ్చ

en: Blue
te: నీలం

en: Yellow
te: పసుపు

en: Purple
te: ఊదా రంగు

en: Teal
te: టీల్

en: Orange
te: నారింజ రంగు

en: Magenta
te: మెజంటా

en: Operations
te: కార్యములు

en: Move selection up
te: చిన్న వచనం

en: Move selection down
te: ఎంపికను క్రిందికి తరలించండి

en: Undo
te: రద్దుచేయి

en: Redo
te: మళ్ళీచేయి

en: Toggle Checklist
te: చెక్‌లిస్ట్‌ని టోగుల్ చేయండి

en: Toggle Bullets
te: బుల్లెట్లను టోగుల్ చేయండి

en: Formatting
te: ఫార్మాటింగ్

en: Bold
te: బొద్దు

en: Italic
te: ఇటాలిక్

en: Fixed Width
te: నిర్ధిష్ట వెడల్పు

en: Underline
te: కిందగీతగీయబడిన

en: Strikethrough
te: కొట్టివేత

en: Highlight
te: పాదాన్యపరుచు

en: Header
te: పీఠిక

en: Top Left
te: పైన ఎడమవైపు

en: Top Center
te: పై మధ్యన

en: Top Right
te: పైన కుడివైపు

en: Center Left
te: ఎడమవైపు మధ్యలో

en: Center
te: మద్య

en: Center Right
te: కుడి మధ్యలో

en: Bottom Left
te: క్రింది ఎడమ

en: Bottom Center
te: దిగువ కేంద్రం

en: Bottom Right
te: క్రింది కుడి

en: Note Color
te: చీటి రంగు

en: Rename
te: పేరుమార్చు

en: Delete Note
te: గమనికను తొలగించండి

en: New Note
te: కొత్త నోట్

en: Format
te: ఆకారము

en: undo
te: చేయవద్దు

en: redo
te: మళ్ళీచేయు

en: Set Title
te: శీర్షికను అమర్చు

en: Edit Title
te: శీర్షికను సవరించు

en: Duplicate Note
te: డూప్లికేట్ నోట్

en: Only on This Workspace
te: ఈ కార్యస్థలంలో మాత్రమే

en: Always on Visible Workspace
te: ఎల్లప్పుడూ కనిపిస్తున్న కార్యక్షేత్రం పైనే

en: Always on Top
te: ఎల్లప్ఫుడు పైనే

en: Are you sure you want to remove this note?
te: మీరు ఈ గమనికను ఖచ్చితంగా తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Show notes on all desktops
te: అన్ని డెస్క్‌టాప్‌లలో గమనికలను చూపించు

en: Show in taskbar
te: టాస్క్‌బార్‌లో చూపించు

en: Tray icon
te: ట్రే చిహ్నం

en: Show the main window automatically
te: ప్రధాన విండోను స్వయంచాలకంగా చూపించు

en: General
te: సాధారణ

en: Default height
te: డిఫాల్ట్ ఎత్తు

en: Default width
te: డిఫాల్ట్ వెడల్పు

en: Default position
te: డిఫాల్ట్ స్థానం

en: Cycle Colors
te: సైకిల్ రంగులు

en: Default color
te: అప్రమేయ రంగు

en: Font
te: ఫాంటు

en: Show spelling mistakes
te: స్పెల్లింగ్ తప్పులను చూపండి

en: Notes
te: చీటీలు

en: Automatic backups
te: స్వయంచాలక బ్యాకప్‌లు

en: Time between backups
te: బ్యాకప్‌ల మధ్య సమయం

en: hours
te: గంటలు

en: Set this to zero if you wish to keep all backups indefinitely
te: మీరు అన్ని బ్యాకప్‌లను నిరవధికంగా ఉంచాలనుకుంటే దీన్ని సున్నాకి సెట్ చేయండి.

en: Number to keep
te: ఉంచవలసిన సంఖ్య

en: Backups
te: బ్యాక్అప్లు

en: Start automatically
te: స్వయంచాలకంగా ప్రారంభించు

en: Show notes on the screen
te: స్క్రీన్‌పై గమనికలను చూపించు

en: Automatic start
te: స్వయంచాలక ప్రారంభం

en: Text Size
te: పాఠ్యపు పరిమాణం

en: Would you like to import your notes from Gnote? This will not change your Gnote notes in any way.
te: మీరు మీ గమనికలను Gnote నుండి దిగుమతి చేసుకోవాలనుకుంటున్నారా? ఇది మీ Gnote గమనికలను ఏ విధంగానూ మార్చదు.

en: Group 1
te: సమూహం 1

en: Left click to toggle notes
te: గమనికలను టోగుల్ చేయడానికి ఎడమ క్లిక్ చేయండి

en: Middle click to toggle the manager
te: మేనేజర్‌ను టోగుల్ చేయడానికి మిడిల్ క్లిక్ చేయండి

en: Manage Notes
te: గమనికలను నిర్వహించండి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Take notes and stay organized
te: గమనికలు రాసుకుని క్రమబద్ధంగా ఉండండి

en: Unfiled
te: దాఖలు చేయబడలేదు

en: New note
te: కొత్త నోటు

en: Remove selected note
te: ఎంచుకున్న గమనికను తీసివేయండి

en: Duplicate selected note
te: ఎంచుకున్న గమనికను నకిలీ చేయండి
