linuxmint - en to cy translation catalogue (70 entries)

en: The USB stick was formatted successfully.
cy: Mae'r cof bach USB wedi ei fformatio'n llwyddiannus.

en: An error occured while creating a partition on %s.
cy: Digwyddodd gwall wrth greu rhaniad ar %s.

en: Authentication Error.
cy: Gwall Dilysu.

en: An error occurred.
cy: Bu gwall.

en: The image was successfully written.
cy: Ysgrifennwyd y ddelwedd yn llwyddiannus .

en: Not enough space on the USB stick.
cy: Does dim digon o le ar y cof bach USB.

en: An error occured while copying the image.
cy: Digwyddod gwall wrth gopïo'r ddelwedd.

en: bytes
cy: beit

en: ISO images
cy: Delweddau ISO

en: Checksum files
cy: Ffeiliau checksum

en: GPG signatures
cy: Llofnodion GPG

en: Calculating...
cy: Wrthi'n cyfrifo...

en: No volume ID found
cy: Heb ganfod enw cyfrol

en: The checksum is correct
cy: Mae'r checksum yn gywir

en: The checksum is correct but the authenticity of the sum was not verified.
cy: Mae'r checksum yn gywir ond nid yw dilysrwydd y swm wedi'i gadarnhau.

en: Checksum mismatch
cy: Diffyg cyfatebiaeth checksum

en: Download the ISO image again. Its checksum does not match.
cy: Llwythwch y ddelwedd ISO i lawr eto. Nid yw ei checksum yn cyfateb.

en: The sums file could not be downloaded. Check the URL.
cy: Nid oedd modd llwytho'r ffeil swm i lawr. Gwiriwch yr URL.

en: The gpg file could not be downloaded. Check the URL.
cy: Nid oedd modd llwytho'r ffeil gpg i lawr. Gwiriwch yr URL.

en: The sums file could not be checked.
cy: Nid oedd modd gwirio'r ffeil swm.

en: The gpg file could not be checked.
cy: Nid oedd modd gwirio'r ffeil gpg.

en: Integrity check failed
cy: Methodd y gwiriad cywirdeb

en: The SHA256 sums file is not signed.
cy: Nid yw ffeil swm SHA256 wedi'i llofnodi.

en: Signed by: %s
cy: Llofnodwyd gan: %s

en: Unknown signature
cy: Llofnod anhysbys

en: Key not found on keyserver.
cy: Heb ganfod yr allwedd ar y gweinydd allweddi.

en: Everything looks good!
cy: Mae popeth yn edrych yn dda!

en: This is an official ISO image.
cy: Mae hon yn ddelwedd ISO swyddogol.

en: This ISO image is verified by a trusted signature.
cy: Mae'r ddelwedd ISO hon yn cael ei gwirio gan lofnod dibynadwy.

en: If you trust the signature you can trust the ISO.
cy: Os ydych chi'n ymddiried yn y llofnod gallwch ymddiried yn yr ISO.

en: Untrusted signature
cy: Llofnod annibynadwy

en: This ISO image is verified by an untrusted signature.
cy: Mae'r ddelwedd ISO hon yn cael ei gwirio gan lofnod annibynadwy.

en: An error occurred
cy: Digwyddodd gwall

en: The SHA256 sum of the ISO image is incorrect.
cy: Mae swm SHA256 y ddelwedd ISO yn anghywir.

en: The SHA256 sums file does not contain sums for this ISO image.
cy: Nid yw ffeil symiau SHA256 yn cynnwys symiau ar gyfer y ddelwedd ISO hon.

en: USB Image Writer
cy: Awdur Delwedd USB

en: Make a bootable USB stick
cy: Creu cof bach USB cychwynadwy

en: USB Stick Formatter
cy: Fformatiwr Cof Bach USB

en: Format a USB stick
cy: Fformatio cof bach USB

en: Make bootable USB stick
cy: Crëwch gof bach cychwynadwy

en: Format
cy: Fformatio

en: Verify
cy: Gwirio

en: Verify the authenticity and integrity of the image
cy: Gwiriwch ddilysrwydd a chywirdeb y ddelwedd

en: This will destroy all data on the USB stick, are you sure you want to proceed?
cy: Bydd hyn yn chwalu'r holl ddata sydd ar y cof bach USB, ydych chi'n siŵr eich bod am barhau?

en: USB stick:
cy: Cof bach USB:

en: Filesystem:
cy: Gwall system ffeiliau.

en: Select a USB stick
cy: Dewis y cof bach USB

en: FAT32 
      + Compatible everywhere.
      -  Cannot handle files larger than 4GB.
    
    exFAT
      + Compatible almost everywhere.
      + Can handle files larger than 4GB.
      -  Not as compatible as FAT32.
    
    NTFS 
      + Compatible with Windows.
      -  Not compatible with Mac and most hardware devices.
      -  Occasional compatibility problems with Linux (NTFS is proprietary and reverse engineered).
    
    EXT4 
      + Modern, stable, fast, journalized.
      + Supports Linux file permissions.
      -  Not compatible with Windows, Mac and most hardware devices.
cy: FAT32 
      + Cydweddus ymhob man.
      -  Methu trin ffeiliau sy'n fwy na 4GB.
    
    exFAT
      + Cydweddus bron ymhob man.
      + Yn gallu trin ffeiliau sy'n fwy na 4GB.
      -  Ddim mor gydweddus a FAT32.
    
    NTFS 
      + Cydweddus â Windows.
      -  Ddim yn gydweddu â'r Mac a'r rhan fwyaf o ddyfeisiau caledwedd.
      -  Ambell anhawster cydweddu gyda Linux (mae NTFS yn berchnogol ac wedi ei ail beiriannu).
    
    EXT4 
      + Modern, sefydlog, cyflym, siwrnaleiddio.
      + Yn cynnal caniatâd ffeil Linux.
      -  Ddim yn gydweddus â Windows, Mac a'r rhan fwyaf o ddyfeisiau caledwedd.

en: Volume label:
cy: Label y cyfrol

en: Choose a name for your USB Stick
cy: Dewis enw ar gyfer eich cof bach USB

en: USB Stick
cy: Cof Bach

en: ISO image:
cy: Delwedd ISO:

en: Select an image
cy: Dewiswch ddelwedd

en: Select Image
cy: Dewis Delwedd

en: Write
cy: Ysgrifennu

en: This ISO looks like a Windows image.
cy: Mae'r ISO hwn yn edrych fel delwedd Windows.

en: Windows images require special processing.
cy: Mae angen prosesu arbennig ar ddelweddau Windows.

en: More information
cy: Rhagor o wybodaeth

en: Volume:
cy: Cyfrol:

en: Size:
cy: Maint:

en: SHA256 sums file:
cy: Ffeil symiau SHA256:

en: GPG signed file:
cy: Ffeil wedi'i llofnodi gan GPG:

en: URLs
cy: URLau

en: SHA256 sums file
cy: Ffeil symiau SHA256

en: GPG signed file
cy: Ffeil wedi'i harwyddo gan GPG

en: Local files
cy: Ffeiliau lleol

en: SHA256 sum
cy: Swm SHA256

en: Check
cy: Gwirio

en: Go back
cy: Nôl

en: ISO Verification
cy: Gwiriad ISO
