linuxmint - en to kn translation catalogue (23 entries)

en: The USB stick was formatted successfully.
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: An error occured while creating a partition on %s.
kn: %s ನಲ್ಲಿ ವಿಭಾಗವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: Authentication Error.
kn: ದೃಢೀಕರಣ ದೋಷ.

en: An error occurred.
kn: ದೋಷವೊಂದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

en: The image was successfully written.
kn: ಪ್ರತಿಕೃತಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: Not enough space on the USB stick.
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: An error occured while copying the image.
kn: ಪ್ರತಿಕೃತಿಯನ್ನು ನಕಲಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: USB Image Writer
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಪ್ರತಿಕೃತಿ ಬರಹಗಾರ

en: Make a bootable USB stick
kn: ಸಜ್ಜುಶಕ್ತ ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಯನ್ನು ಮಾಡು

en: USB Stick Formatter
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿ ರೂಪಿಸುವವ

en: Format a USB stick
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಯನ್ನು ರೂಪಿಸು

en: Make bootable USB stick
kn: ಸಜ್ಜುಶಕ್ತ ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಯನ್ನು ಮಾಡು

en: Format
kn: ರೂಪಿಸು

en: This will destroy all data on the USB stick, are you sure you want to proceed?
kn: ಇದು ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ದತ್ತಾಂಶಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: USB stick:
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿ:

en: Select a USB stick
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: FAT32 
      + Compatible everywhere.
      -  Cannot handle files larger than 4GB.
    
    exFAT
      + Compatible almost everywhere.
      + Can handle files larger than 4GB.
      -  Not as compatible as FAT32.
    
    NTFS 
      + Compatible with Windows.
      -  Not compatible with Mac and most hardware devices.
      -  Occasional compatibility problems with Linux (NTFS is proprietary and reverse engineered).
    
    EXT4 
      + Modern, stable, fast, journalized.
      + Supports Linux file permissions.
      -  Not compatible with Windows, Mac and most hardware devices.
kn: FAT32
       + ಎಲ್ಲೆಡೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
       - 4GB ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲಾಗದು.
    
    exFAT
       + ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
       + 4GB ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬಲ್ಲದು.
       - FAT32 ನಂತೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.
    
    NTFS
       + ವಿಂಡೋಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
       - ಮ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಸಾಧನಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.
       - ಲಿನಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು (ಎನ್‌ಟಿಎಫ್‌ಎಸ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ್ದು ಮತ್ತು ರಿವರ್ಸ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಆಗಿದೆ).
    
    EXT4
       + ಆಧುನಿಕ, ಸ್ಥಿರ, ವೇಗದ, ಜರ್ನಲ್ಡ್.
       + ಲಿನಕ್ಸ್ ಕಡತ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.
       - ವಿಂಡೋಸ್, ಮ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಸಾಧನಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Volume label:
kn: ಸಂಪುಟ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Choose a name for your USB Stick
kn: ನಿಮ್ಮ ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿಗಾಗಿ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: USB Stick
kn: ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಕಡ್ಡಿ

en: Select an image
kn: ಪ್ರತಿಕೃತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Image
kn: ಪ್ರತಿಕೃತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Write
kn: ಬರೆ
