linuxmint - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: The USB stick was formatted successfully.
ml: യു എസ് ബി ഡ്രൈവ് വിജയകരമായി ശൂന്യമാക്കി

en: Authentication Error.
ml: തിരിച്ചരിയലിൽ തെറ്റ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred.
ml: ഒരു തെറ്റ് സംഭവിച്ചു

en: The image was successfully written.
ml: ഈ ചിത്രം വിജയകരമായി എഴുതികഴിഞ്ഞു

en: Not enough space on the USB stick.
ml: യു എസ് ബി ഡ്രൈവിൽ മതിയാവോളം സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല

en: An error occured while copying the image.
ml: ചിത്രത്തിന്റെ പകര്പ് എടുകുമ്പോൾ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു

en: USB Image Writer
ml: യു എസ് ബി ചിത്രം എഴുതുന്നയാൾ

en: Make a bootable USB stick
ml: ഒരു ബൂടബ്ൽ യു എസ് ബി ഡ്രൈവ്  നിര്മിക്കുന്നു

en: USB Stick Formatter
ml: യു എസ് ബി ഡ്രൈവ് ശൂന്യമാക്കുനയാൽ

en: Format a USB stick
ml: യു എസ് ബി ഡ്രൈവ് ശൂന്യമാക്കുക

en: Make bootable USB stick
ml: ബൂടബ്ൽ യു എസ് ബി ഡ്രൈവ്  നിര്മിക്കുന്നു

en: Format
ml: ഫോര്‍മാറ്റ്

en: This will destroy all data on the USB stick, are you sure you want to proceed?
ml: ഇത് യു എസ് ബി ഡ്രൈവിലെ എല്ലാ വിവരങ്ങളും നശിപ്പിക്കും. ഇത് തുടരണോ?

en: USB stick:
ml: യു എസ് ബി ഡ്രൈവ്

en: Select a USB stick
ml: ഒരു യു .എസ് .ബി  തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Volume label:
ml: വോളിയം ലേബൽ:

en: Choose a name for your USB Stick
ml: നിങ്ങളുടെ യു .എസ് .ബി ക്ക് വേണ്ടി ഒരു പേര് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: USB Stick
ml: യു .എസ് ബി

en: Select an image
ml: ഒരു ചിത്രം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Image
ml: ചിത്രം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Write
ml: എഴുതുക
