linuxmint - en to mr translation catalogue (22 entries)

en: The USB stick was formatted successfully.
mr: USB स्टिक यशस्वीरित्या स्वरुपित करण्यात आली आहे.

en: An error occured while creating a partition on %s.
mr: %s वर विभाजन तयार करताना एक त्रुटी आली आहे.

en: Authentication Error.
mr: प्रमाणिकरण त्रुटी.

en: An error occurred.
mr: एक त्रुटी आली आहे.

en: The image was successfully written.
mr: प्रतिमा यशस्वीरित्या लिहिले आहे.

en: Not enough space on the USB stick.
mr: USB स्टिक वर पुरेशी जागा नाही आहे.

en: An error occured while copying the image.
mr: प्रतिमा कॉपी करताना एक त्रुटी आली आहे.

en: USB Image Writer
mr: USB वर प्रतिमा लिहीनारा

en: Make a bootable USB stick
mr: बूटेबल USB स्टिक तयार करा

en: USB Stick Formatter
mr: USB स्टिक फॉरमॅट करणारी प्रणाली

en: Format a USB stick
mr: USB स्टिक फॉरमॅट करा

en: Make bootable USB stick
mr: बूटेबल USB स्टिक तयार करा

en: Format
mr: फॉरमॅट

en: This will destroy all data on the USB stick, are you sure you want to proceed?
mr: या USB  स्टिकवरील सर्व डाटा नष्ट होईल, आपण पुढे जाऊ इच्छित आहात का ?

en: USB stick:
mr: USB स्टिक

en: Select a USB stick
mr: USB स्टिकची निवडा करा

en: Volume label:
mr: व्हॉल्यूम लेबल:

en: Choose a name for your USB Stick
mr: आपल्या USB स्टिकसाठी नाव निवडा करा

en: USB Stick
mr: USB स्टिक

en: Select an image
mr: प्रतिमा निवड करा

en: Select Image
mr: प्रतिमा निवडा

en: Write
mr: लिहा
