linuxmint - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: The USB stick was formatted successfully.
ta: USB குச்சி வெற்றிகரமாக வடிவமைக்கப்பட்டது.

en: An error occured while creating a partition on %s.
ta: %sல் பகிர்வை உருவாக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: Authentication Error.
ta: அங்கீகார பிழை.

en: An error occurred.
ta: ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: The image was successfully written.
ta: படம் வெற்றிகரமாக எழுதப்பட்டது.

en: Not enough space on the USB stick.
ta: USB குச்சியில் போதுமான இடம் இல்லை.

en: An error occured while copying the image.
ta: படத்தை நகலெடுக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: USB Image Writer
ta: யுஎஸ்பி பட எழுதி

en: Make a bootable USB stick
ta: துவங்கக்கூடிய ஒரு யுஎஸ்பி குச்சியைச் செய்க

en: USB Stick Formatter
ta: USB குச்சி வடிவமைப்பான்

en: Format a USB stick
ta: ஒரு யுஎஸ்பி குச்சியை வடிவமைக்கவும்

en: Make bootable USB stick
ta: துவங்கக்கூடிய யுஎஸ்பி குச்சியை செய்க

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: This will destroy all data on the USB stick, are you sure you want to proceed?
ta: இது USB குச்சியிலுள்ள அனைத்து தரவுகளையும் அழித்துவிடும், இதனைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: USB stick:
ta: USB குச்சி

en: Select a USB stick
ta: ஒரு USB குச்சியைத் தேர்ந்தெடு

en: Volume label:
ta: வன்வட்டு முத்திரை:

en: Choose a name for your USB Stick
ta: உங்கள் USB குச்சிக்கு ஒரு பெயரைத் தேர்வு செய்க

en: USB Stick
ta: USB குச்சி

en: Select an image
ta: ஒரு படத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: Select Image
ta: படத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: Write
ta: எழுது
