mlocate - en to gu translation catalogue (23 entries)

en: can not open `%s'
gu: `%s' ખોલી શકાતુ નથી

en: unknown variable `%s'
gu: અજ્ઞાત ચલ `%s'

en: variable name expected
gu: ઇચ્છિત ચલ નામ

en: variable `%s' was already defined
gu: ચલ `%s' પહેલેથી વ્યાખ્યાયિત હતો

en: invalid value `%s' of PRUNE_BIND_MOUNTS
gu: PRUNE_BIND_MOUNTS ની અમાન્ય કિંમત `%s'

en: unexpected data after variable value
gu: ચલ કિંમત પછી અનિચ્છિત માહિતી

en: I/O error reading `%s'
gu: `%s' ને વાંચતી વખતે I/O ભૂલ

en: 
    Report bugs to %s.
gu: 
    %s માં ભૂલોનો અહેવાલ કરો.

en: can not get current working directory
gu: હાલની કામ કરતી ડિરેક્ટરીને મેળવી શકતા નથી

en: `%s' has unknown version %u
gu: `%s' પાસે અજ્ઞાત આવૃત્તિ %u છે

en: Database %s:
gu: ડેટાબેઝ %s:

en: 	%'ju directory
     | 	%'ju directories
gu[0]: 	%'ju ડિરેક્ટરી
gu[1]: 	%'ju ડિરેક્ટરીઓ

en: 	%'ju file
     | 	%'ju files
gu[0]: 	%'ju ફાઇલ
gu[1]: 	%'ju ફાઇલો

en: 	%'ju byte in file names
     | 	%'ju bytes in file names
gu[0]: 	ફાઇલ નામમાં %'ju બાઇટ
gu[1]: 	ફાઇલ નામોમાં %'ju બાઇટ

en: invalid empty directory name in `%s'
gu: `%s' માં અમાન્ય ખાલી ડિરેક્ટરી નામ

en: invalid regexp `%s': %s
gu: અમાન્ય regexp `%s': %s

en: can not open a temporary file for `%s'
gu: `%s' માટે કામચલાઉ ફાઇલ ખોલી શકાતી નથી

en: configuration is too large
gu: રૂપરેખાંકન ઘણુ લાંબુ છે

en: can not find group `%s'
gu: જૂથ `%s' ને શોધી શકાતુ નથી

en: can not change permissions of file `%s'
gu: ફાઇલ `%s' ની પરવાનગીઓને બદલી શકાતી નથી

en: can not lock `%s'
gu: `%s' ને તાળુ મારી શકાતુ નથી

en: can not change directory to `%s'
gu: `%s' માં ડિરેક્ટરીને બદલી શકાતી નથી

en: error replacing `%s'
gu: `%s' બદલતી વખતે ભૂલ
