MoinMoin 1.6 - en to vi translation catalogue (297 entries)

en: Your changes are not saved!
vi: Thay đổi của bạn không được lưu!

en: You are not allowed to edit this page.
vi: Bạn không được phép sửa trang này.

en: Page is immutable!
vi: Trang này không thể được thay đổi!

en: Cannot edit old revisions!
vi: Không thể sửa phiên bản cũ!

en: The lock you held timed out. Be prepared for editing conflicts!
vi: Thời gian dành riêng cho bạn đã hết. Hãy sẵn sàng đối mặt với xung đột khi chỉnh sửa trang!

en: Page name is too long, try shorter name.
vi: Tên trang quá dài, hãy thử tên ngắn hơn.

en: Draft of "%(pagename)s"
vi: Bản nháp của "%(pagename)s"

en: Edit "%(pagename)s"
vi: Sửa đổi "%(pagename)s"

en: Preview of "%(pagename)s"
vi: Xem thử "%(pagename)s"

en: Your edit lock on %(lock_page)s has expired!
vi: Thời gian để bạn sửa trang %(lock_page)s đã hết!

en: Your edit lock on %(lock_page)s will expire in # minutes.
vi: Thời gian để bạn sửa trang %(lock_page)s sẽ hết trong # phút.

en: Your edit lock on %(lock_page)s will expire in # seconds.
vi: Thời gian để bạn sửa trang %(lock_page)s sẽ hết trong # giây.

en: Someone else deleted this page while you were editing!
vi: Người khác đã xoá trang này trong khi bạn đang sửa!

en: Someone else changed this page while you were editing!
vi: Người khác đã thay đổi trang này trong khi bạn đang sửa!

en: Someone else saved this page while you were editing!
    Please review the page and save then. Do not save this page as it is!
vi: Người khác đã lưu trang này trong khi bạn đang sửa!
    Vui lòng xem lại trang rồi hẵng lưu. Đừng lưu trang ngay lúc này!

en: [Content loaded from draft]
vi: [Nội dung trang được nạp từ nháp]

en: [Content of new page loaded from %s]
vi: [Nội dung trang mới được nạp từ %s]

en: [Template %s not found]
vi: [Không tìm thấy tiêu bản %s]

en: [You may not read %s]
vi: [Bạn không thể xem %s]

en: '''<<BR>>Your draft based on revision %(draft_rev)d (saved %(draft_timestamp_str)s) can be loaded instead of the current revision %(page_rev)d by using the load draft button - in case you lost your last edit somehow without saving it.''' A draft gets saved for you when you do a preview, cancel an edit or unsuccessfully save.
vi: '''<<BR>>Bản nháp của bạn dựa trên phiên bản %(draft_rev)d (đã lưu %(draft_timestamp_str)s) có thể được nạp thay vì dùng phiên bản hiện tại %(page_rev)d bằng cách ấn nút nạp bản nháp - trong trường hợp bạn đã làm mất nội dung chỉnh sửa cuối mà chưa lưu nó.''' Một bản nháp được lưu cho bạn khi bạn thực hiện việc xem thử, hủy bỏ chỉnh sửa hoặc lưu không thành công.

en: Describe %s here.
vi: Mô tả %s ở đây.

en: Check Spelling
vi: Kiểm tra chính tả

en: Save Changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: By hitting '''%(save_button_text)s''' you put your changes under the %(license_link)s.
    If you don't want that, hit '''%(cancel_button_text)s''' to cancel your changes.
vi: Thông qua việc nhấn nút '''%(save_button_text)s''', bạn đồng ý phân phối các thay đổi của bạn theo giấy phép %(license_link)s.
    Nếu bạn không muốn vậy, nhấn '''%(cancel_button_text)s''' để huỷ bỏ các thay đổi.

en: Preview
vi: Xem thử

en: GUI Mode
vi: Chế độ GUI

en: Load Draft
vi: Nạp bản nháp

en: Trivial change
vi: Thay đổi nhỏ nhặt

en: Comment:
vi: Chú thích

en: <No addition>
vi: <Không thêm>

en: Add to: %(category)s
vi: Thêm vào: %(category)s

en: Remove trailing whitespace from each line
vi: Xóa khoảng trắng ở cuối mỗi dòng

en: Edit was cancelled.
vi: Các chỉnh sửa đã bị hủy bỏ.

en: You can't copy to an empty pagename.
vi: Bạn không thể sao chép tới một tên trang trống.

en: You are not allowed to copy this page!
vi: Bạn không được phép sao chép trang này!

en: '''A page with the name {{{'%s'}}} already exists.'''
    
    Try a different name.
vi: '''Đã có trang {{{'%s'}}}.'''
    
    Hãy thử dùng tên khác.

en: Could not copy page because of file system error: %s.
vi: Không thể sao chép trang vì lỗi hệ thống tập tin: %s.

en: You are not allowed to rename this page!
vi: Bạn không được phép đổi tên trang này!

en: You can't rename to an empty pagename.
vi: Bạn không thể đổi tên thành tên trang trống.

en: Could not rename page because of file system error: %s.
vi: Không thể đổi tên trang vì lỗi hệ thống tập tin: %s.

en: You are not allowed to delete this page!
vi: Bạn không được phép xóa trang này!

en: Thank you for your changes. Your attention to detail is appreciated.
vi: Cảm ơn bạn đã tham gia sửa đổi. Sự quan tâm của bạn luôn được tôn trọng.

en: Page "%s" was successfully deleted!
vi: Trang "%s" đã được xóa!

en: Page could not get locked. Unexpected error (errno=%d).
vi: Trang này không thể khóa được. Lỗi không mong đợi (errno=%d).

en: Page could not get locked. Missing 'current' file?
vi: Trang này không thể khóa được. Thiếu tập tin 'hiện tại'?

en: Unable to determine current page revision from the 'current' file. The page %s is damaged and cannot be edited right now.
vi: Không thể xác định phiên bản trang hiện tại từ tập tin 'hiện tại'. Trang %s đã bị hư hỏng và không thể chỉnh sửa vào lúc này.

en: Cannot save page %s, no storage space left.
vi: Không thể lưu %s, không còn đủ dung lượng.

en: An I/O error occurred while saving page %s (errno=%d)
vi: Một lỗi I/O đã xảy ra khi đang lưu %s (errno=%d)

en: You are not allowed to edit this page!
vi: Bạn không được phép chỉnh sửa trang này!

en: You cannot save empty pages.
vi: Bạn không thể lưu trang trắng.

en: You did not change the page content, not saved!
vi: Bạn chưa thay đổi nội dung trang nên không cần lưu lại!

en: You can't change ACLs on this page since you have no admin rights on it!
vi: Bạn không thể thay đổi ACL của trang này vì bạn không có quyền admin!

en: The lock of %(owner)s timed out %(mins_ago)d minute(s) ago, and you were granted the lock for this page.
vi: Thời gian dành riêng cho %(owner)s đã hết %(mins_ago)d phút trước đây và bạn được dành riêng một khoảng thời gian mới.

en: Other users will be ''blocked'' from editing this page until %(bumptime)s.
vi: Người dùng khác sẽ ''không'' sửa trang này được cho đến %(bumptime)s.

en: Other users will be ''warned'' until %(bumptime)s that you are editing this page.
vi: Cho đến %(bumptime)s, người dùng khác sẽ được ''thông báo'' rằng bạn đang sửa trang này.

en: Use the Preview button to extend the locking period.
vi: Dùng nút Xem qua để gia hạn thời gian dành cho bạn.

en: This page is currently ''locked'' for editing by %(owner)s until %(timestamp)s, i.e. for %(mins_valid)d minute(s).
vi: Trang này đang được ''dành riêng'' cho %(owner)s cho đến %(timestamp)s, hay trong vòng %(mins_valid)d phút.

en: This page was opened for editing or last previewed at %(timestamp)s by %(owner)s.<<BR>>
    '''You should ''refrain from editing'' this page for at least another %(mins_valid)d minute(s),
    to avoid editing conflicts.'''<<BR>>
    To leave the editor, press the Cancel button.
vi: Trang này đang được thay đổi, hoặc xem qua trước lần cuối cùng lúc %(timestamp)s bởi %(owner)s.<<BR>>
    '''Để tránh sự cố, bạn nên ''chờ'' ít nhất %(mins_valid)d phút nữa.'''<<BR>>
    Để thoát khung soạn thảo, nhấn nút Huỷ bỏ.

en: <unknown>
vi: <không rõ>

en: The wiki is currently not reachable.
vi: Hiện không thể vào được wiki.

en: Invalid username or password.
vi: Tên đăng nhập hoặc mật khẩu bất hợp lệ.

en: The remote wiki uses a different InterWiki name (%(remotename)s) internally than you specified (%(localname)s).
vi: Wiki ở xa dùng một tên InterWiki khác (%(remotename)s) với tên mà bạn chỉ định (%(localname)s).

en: Expected "=" to follow "%(token)s"
vi: Dự đoán "=" sẽ theo sau "%(token)s"

en: Expected a value for key "%(token)s"
vi: Dự đoán "%(token)s" sẽ chứa giá trị nào đó

en: Revision %(rev)d as of %(date)s
vi: Phiên bản %(rev)d ngày %(date)s

en: Redirected from page "%(page)s"
vi: Được chuyển từ trang "%(page)s"

en: This page redirects to page "%(page)s"
vi: Trang này sẽ chuyển tới trang "%(page)s"

en: You are not allowed to view this page.
vi: Bạn không xem trang này được.

en: Connection to mailserver '%(server)s' failed: %(reason)s
vi: Kết nối tới mailserver '%(server)s' bị ngắt quảng vì lý do: %(reason)s

en: Mail sent OK
vi: Thư đã được gửi

en: Date
vi: Ngày

en: Missing password. Please enter user name and password.
vi: Thiếu mật khẩu. Vui lòng nhập tên người dùng và mật khẩu.

en: Name
vi: Tên

en: Password
vi: Mật khẩu

en: %(errortype)s processing error
vi: lỗi xử lý %(errortype)s

en: Expected "%(wanted)s" after "%(key)s", got "%(token)s"
vi: Dự đoán "%(wanted)s" theo sau "%(key)s", nhưng lại là "%(token)s"

en: Expected an integer "%(key)s" before "%(token)s"
vi: Dự đoán một số nguyên "%(key)s" đứng trước "%(token)s"

en: Expected an integer "%(arg)s" after "%(key)s"
vi: Dự đoán một số nguyên "%(arg)s" đứng sau "%(key)s"

en: Expected a color value "%(arg)s" after "%(key)s"
vi: Dự đoán một giá trị màu "%(arg)s" đứng sau "%(key)s"

en: Diffs
vi: Các bản diff

en: Info
vi: Thông tin

en: Edit
vi: Sửa

en: UnSubscribe
vi: Huỷ đăng ký

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Raw
vi: Thô

en: Print
vi: In

en: View
vi: Xem

en: Up
vi: Trên

en: Open editor on double click
vi: Mở khung soạn thảo khi nhấp chuột 2 lần

en: Show question mark for non-existing pagelinks
vi: Hiện dấu chấm hỏi cho các trang không tồn tại

en: Show page trail
vi: Hiện vệt trang (page trail)

en: Show icon toolbar
vi: Hiện thanh công cụ

en: Show top/bottom links in headings
vi: Hiện các liên kết về đầu và về cuối trang ở các tiêu đề

en: Show fancy diffs
vi: Hiện diff đẹp

en: Add spaces to displayed wiki names
vi: Thêm khoảng trống để hiển thị các tên wiki (Wiki Names)

en: Remember login information
vi: Nhớ thông tin đăng nhập

en: Disable this account forever
vi: Huỷ bỏ account này

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User CSS URL
vi: CSS URL riêng

en: (Leave it empty for disabling user CSS)
vi: (để trống nếu không dùng CSS)

en: Editor size
vi: Kích thước khung soạn thảo

en: Line
vi: Dòng

en: No differences found!
vi: Không có sự khác biệt!

en: Deletions are marked like this.
vi: Các phần bị xoá được đánh dấu như thế này.

en: Additions are marked like this.
vi: Các phần thêm vào được đánh dấu như thế này.

en: (cached %s)
vi: (lưu %s)

en: Or try one of these actions:
vi: Hoặc chọn các hành động sau:

en: Unsubscribe
vi: Huỷ đăng ký

en: Home
vi: Trang nhà

en: Click to do a full-text search for this title
vi: Nhấn vào đây để thực hiện tìm kiếm theo nội dung với tiêu đề này

en: Logout
vi: Thoát

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Clear message
vi: Xoá thông báo

en: last edited %(time)s by %(editor)s
vi: thay đổi lần cuối lúc %(time)s bởi %(editor)s

en: last modified %(time)s
vi: thay đổi cuối lúc %(time)s

en: Search:
vi: Tìm:

en: Text
vi: Nội dung

en: Titles
vi: Tiêu đề

en: More Actions:
vi: Các hành động khác:

en: Print View
vi: Xem bản in

en: Rename Page
vi: Đổi tên trang

en: Delete Page
vi: Xóa trang

en: Do
vi: Làm

en: Immutable Page
vi: Trang không thể được thay đổi

en: Show %s days.
vi: Hiện %s ngày.

en: Wiki Markup
vi: Đánh dấu kiểu wiki

en: Page
vi: Trang

en: User
vi: Người dùng

en: Trivial
vi: nhỏ nhặt

en: New page:
vi: Trang mới:

en: No differences found!
vi: Không có sự khác biệt!

en: match
vi: phù hợp

en: matches
vi: phù hợp

en: This page is already deleted or was never created!
vi: Trang này đã bị xoá hoặc chưa bao giờ tồn tại!

en: No pages like "%s"!
vi: Không có trang giống "%s"!

en: Exactly one page like "%s" found, redirecting to page.
vi: Tìm thấy chính xác một trang tương tự "%s", đang tự chuyển tới.

en: Pages like "%s"
vi: Trang giống "%s"

en: %(matchcount)d %(matches)s for "%(title)s"
vi: %(matchcount)d %(matches)s ở trang "%(title)s"

en: You are not allowed to subscribe to a page you can't read.
vi: Bạn không thể đăng ký vào trang mà bạn không thể xem.

en: You have been subscribed to this page.
vi: Bạn vừa đăng ký vào trang này.

en: Upload of attachment '%(filename)s'.
vi: Tải lên file '%(filename)s'.

en: Attachment '%(filename)s' deleted.
vi: File gửi kèm '%(filename)s' đã được xoá.

en: Drawing '%(filename)s' saved.
vi: Bản vẽ '%(filename)s' đã được lưu.

en: Revert to revision %(rev)d.
vi: Hoàn nguyên phiên bản %(rev)d.

en: There are <a href="%(link)s">%(count)s attachment(s)</a> stored for this page.
vi: Có tổng cộng <a href="%(link)s">%(count)s file gửi kèm</a> trong trang này.

en: Filename of attachment not specified!
vi: Tên file gửi kèm không được định rõ!

en: Attachment '%(filename)s' does not exist!
vi: File gửi kèm '%(filename)s' không tồn tại!

en: To refer to attachments on a page, use '''{{{attachment:filename}}}''', 
    as shown below in the list of files. 
    Do '''NOT''' use the URL of the {{{[get]}}} link, 
    since this is subject to change and can break easily.
vi: Để chỉ tới file gửi kèm trong một trang, dùng '''{{{attachment:tên}}}''', 
    như xuất hiện bên dưới trong phần danh sách các file. 
    Vui lòng '''KHÔNG''' sử dụng URL của liên kết {{{[get]}}}, 
    vì rất có thể URL đó sẽ bị thay đổi.

en: del
vi: xoá

en: get
vi: lấy

en: edit
vi: sửa

en: view
vi: xem

en: No attachments stored for %(pagename)s
vi: Không có file gửi kèm trong trang %(pagename)s

en: You are not allowed to delete attachments on this page.
vi: Bạn không thể xoá file gửi kèm.

en: You are not allowed to attach a file to this page.
vi: Bạn không thể kèm file vào trang này.

en: New Attachment
vi: Gửi kèm file mới

en: File to upload
vi: File để tải lên

en: Upload
vi: Tải lên

en: Attached Files
vi: File gửi kèm

en: Attachments for "%(pagename)s"
vi: File gửi kèm trong trang "%(pagename)s"

en: No file content. Delete non ASCII characters from the file name and try again.
vi: Không có nội dung. Xóa các ký tự không nằm trong bảng mã ASCII và thử lại.

en: Attachment '%(target)s' (remote name '%(filename)s') with %(bytes)d bytes saved.
vi: File gửi kèm '%(target)s' (tên ở máy chủ '%(filename)s') kích thước %(bytes)d bytes đã được lưu.

en: Attachment '%(target)s' (remote name '%(filename)s') already exists.
vi: File gửi kèm '%(target)s' (tên ở máy chủ '%(filename)s') đã tồn tại.

en: You are not allowed to get attachments from this page.
vi: Bạn không thể lấy file gửi kèm từ trang này.

en: Attachment '%(filename)s'
vi: Gửi kèm '%(filename)s'

en: Size
vi: Kích thước

en: Unknown file type, cannot display this attachment inline.
vi: Không hiểu kiểu file, không thể hiện file gửi kèm này trong văn bản.

en: You are not allowed to view attachments of this page.
vi: Bạn không thể xem các file gửi kèm trong trang này.

en: attachment:%(filename)s of %(pagename)s
vi: attachment:%(filename)s trong trang %(pagename)s

en: General Information
vi: Thông tin chung

en: Page size: %d
vi: Kích thước trang: %d

en: SHA digest of this page's content is:
vi: Mã SHA của trang này là:

en: The following users subscribed to this page:
vi: Những người dùng sau đã đăng ký vào trang này:

en: This page links to the following pages:
vi: Trang này liên kết tới các trang sau:

en: Diff
vi: diff

en: Editor
vi: Tác giả

en: Comment
vi: Chú thích

en: Action
vi: Công việc

en: N/A
vi: không rõ

en: Revision History
vi: Danh sách các thay đổi

en: No log entries found.
vi: Không tìm thấy mục nào.

en: Info for "%s"
vi: Thông tin về "%s"

en: Show "%(title)s"
vi: Hiển thị "%(title)s"

en: General Page Infos
vi: Thông tin chung

en: Page hits and edits
vi: Số lần xem và sửa

en: Delete
vi: Xóa

en: Optional reason for the deletion
vi: Lý do xoá trang (nếu có)

en: Really delete this page?
vi: Thật sự xoá trang này?

en: (including %(localwords)d %(pagelink)s)
vi: (bao gồm cả %(localwords)d %(pagelink)s)

en: The following %(badwords)d words could not be found in the dictionary of %(totalwords)d words%(localwords)s and are highlighted below:
vi: %(badwords)d từ không có trong từ điển (%(totalwords)d từ)%(localwords)s và được đánh dấu bên dưới:

en: Add checked words to dictionary
vi: Thêm các từ đã kiểm tra vào từ điển

en: No spelling errors found!
vi: Không có lỗi chính tả!

en: You can't check spelling on a page you can't read.
vi: Bạn không thể kiểm tra lỗi chính tả trong một trang mà bạn không thể xem.

en: This wiki is not enabled for mail processing.
    Contact the owner of the wiki, who can enable email.
vi: Wiki này không hỗ trợ việc xử lý thư. Mong bạn thông báo cho chủ wiki, người có thể kích hoạt chức năng này.

en: Mail me my account data
vi: Gửi cho tôi thông tin về account cá nhân

en: Passwords don't match!
vi: Mật khẩu không đúng!

en: Charts are not available!
vi: Biểu đồ không thể được thực hiện!

en: You need to provide a chart type!
vi: Bạn cần nhập vào loại biểu đồ!

en: Bad chart type "%s"!
vi: Không hiểu loại biểu đồ "%s"!

en: Please use a more selective search term instead of {{{"%s"}}}
vi: Vui lòng dùng từ khoá tìm kiếm khác thay cho {{{"%s"}}}

en: Title Search: "%s"
vi: Tìm theo tiêu đề "%s"

en: Full Text Search: "%s"
vi: Tìm nội dung: "%s"

en: Can't remove regular expression subscription!
vi: Không thể huỷ bỏ đăng ký biểu thức chính quy!

en: You are not allowed to save a drawing on this page.
vi: Bạn không thể tạo một bản vẽ ở trang này.

en: Edit drawing
vi: Sửa bản vẽ

en: New name
vi: Tên mới

en: You are now logged out.
vi: Bạn đã thoát ra khỏi hệ thống.

en: Local Site Map for "%s"
vi: Bản đồ liên kết nội bộ cho "%s"

en: No older revisions available!
vi: Không có phiên bản cũ hơn!

en: Diff for "%s"
vi: diff của "%s"

en: Differences between revisions %d and %d
vi: Sự khác nhau giữa phiên bản %d và %d

en: (spanning %d versions)
vi: (trải qua %d phiên bản)

en: The page was saved %(count)d times, though!
vi: Trang này đã được lưu %(count)d lần!

en: Ignore changes in the amount of whitespace
vi: Bỏ qua các thay đổi về số lượng khoảng trắng

en: Empty user name. Please enter a user name.
vi: Tên người dùng trống. Vui lòng nhập vào tên người dùng.

en: Invalid user name {{{'%s'}}}.
    Name may contain any Unicode alpha numeric character, with optional one
    space between words. Group page name is not allowed.
vi: Tên người dùng không hợp lệ {{{'%s'}}}.
    Tên có thể dùng mọi chữ số Unicode, với một khoảng trắng không bắt buộc ở giữa. Bạn không thể dùng tên cho nhóm.

en: This user name already belongs to somebody else.
vi: Tên người dùng này đã được đăng ký.

en: Please specify a password!
vi: Vui lòng cho biết mật khẩu!

en: This email already belongs to somebody else.
vi: Địa chỉ thư điện tử này đã được đăng ký.

en: Password repeat
vi: Lập lại mật khẩu

en: Create Profile
vi: Tạo Profile

en: Full Link List for "%s"
vi: Danh sách liên kết đầy đủ trong "%s"

en: Optional reason for the renaming
vi: Lý do đổi tên (nếu có)

en: You are not allowed to revert this page!
vi: Bạn không thể hoàn nguyên phiên bản cũ của trang này!

en: RecentChanges
vi: Các thay đổi gần đây

en: TitleIndex
vi: Tựa chỉ mục

en: WordIndex
vi: Từ chỉ mục

en: FindPage
vi: Tìm trang

en: FrontPage
vi: Trang đầu

en: WikiLicense
vi: Wiki License

en: HelpOnFormatting
vi: Chỉ dẫn cách định dạng

en: HelpContents
vi: Trang chỉ dẫn

en: Sun
vi: Chủ Nhật

en: Mon
vi: Thứ Hai

en: Tue
vi: Thứ Ba

en: Wed
vi: Thứ Tư

en: Thu
vi: Thứ Năm

en: Fri
vi: Thứ Sáu

en: Sat
vi: Thứ Bảy

en: Others
vi: Các thứ khác

en: Distribution of User-Agent Types
vi: Thống kê theo User-Agent

en: Page Size Distribution
vi: Thống kê theo kích thước trang

en: page size upper bound [bytes]
vi: kích thước giới hạn của trang [bytes]

en: # of pages of this size
vi: số trang cùng dung lượng

en: %(chart_title)s for %(filterpage)s
vi: %(chart_title)s ở trang %(filterpage)s

en: green=view
    red=edit
vi: xanh lá=xem
    đỏ=sửa

en: date
vi: ngày

en: # of hits
vi: số lần xem

en: <Browser setting>
vi: <Theo trình duyệt>

en: No orphaned pages in this wiki.
vi: Không có trang lẻ trong wiki này.

en: Include system pages
vi: Bao gồm các trang hệ thống

en: Exclude system pages
vi: Bỏ các trang hệ thống

en: No wanted pages in this wiki.
vi: Không có trang cần tạo trong wiki này.

en: Python Version
vi: Phiên bản Python

en: MoinMoin Version
vi: Phiên bản MoinMoin

en: Release %s [Revision %s]
vi: Phiên bản %s [bản sửa %s]

en: 4Suite Version
vi: Phiên bản 4Suite

en: Number of pages
vi: Tổng số trang

en: Number of system pages
vi: Số trang hệ thống

en: Accumulated page sizes
vi: Tổng kích thước

en: Entries in edit log
vi: Các mục trong edit log

en: Global extension macros
vi: Macro bổ trợ toàn cục

en: Local extension macros
vi: Macro bổ trợ nội bộ

en: Global extension actions
vi: Action bổ trợ toàn cục

en: Local extension actions
vi: Action bổ trợ nội bộ

en: No quotes on %(pagename)s.
vi: Không có lời trích trong trang %(pagename)s.

en: Default
vi: Mặc định

en: Unsupported navigation scheme '%(scheme)s'!
vi: Không hiểu cách hoạt động '%(scheme)s'!

en: No parent page found!
vi: Không tìm thấy trang trên!

en: Start
vi: Bắt đầu

en: Slide %(pos)d of %(size)d
vi: Slide %(pos)d kích thước %(size)d

en: Search Titles
vi: Tìm tiêu đề

en: Display context of search results
vi: Hiển thị kết quả tìm kiếm

en: Case-sensitive searching
vi: Tìm kiếm phân biệt chữ hoa và chữ thường

en: Search Text
vi: Tìm nội dung

en: Go To Page
vi: Tới trang

en: (no bookmark set)
vi: (không có bookmark)

en: (currently set to %s)
vi: (hiện tại đang là %s)

en: Set bookmark
vi: Đưa vào bookmark

en: [Bookmark reached]
vi: [Đã tới bookmark]

en: Markup
vi: Đánh dấu

en: Display
vi: Hiển thị

en: Upload new attachment "%(filename)s"
vi: Tải lên file "%(filename)s"

en: Invalid include arguments "%s"!
vi: Không hiểu tham số "%s"!

en: Nothing found for "%s"!
vi: Không tìm thấy "%s"

en: The theme '%(theme_name)s' could not be loaded!
vi: Kiểu '%(theme_name)s' không thể đuợc nạp!

en: User preferences saved!
vi: Sở thích của bạn đã được lưu!

en: Save
vi: Lưu

en: Preferred theme
vi: Theme mặc định

en: Time zone
vi: Múi giờ

en: Your time is
vi: Giờ hiện tại

en: Server time is
vi: Giờ ở máy chủ

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Preferred language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: General options
vi: Các lựa chọn chung

en: Quick links
vi: Các liên kết thường dùng
