mousai - en to fil translation catalogue (89 entries)

en: Identify songs in seconds
fil: Kumilala ng kanta sa loob ng ilang segundo

note: Translators: These are search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons. The list MUST also end with a semicolon.
en: Shazam;Audio;Music;Song;Recognize;Identify;Recognition;
fil: Shazam;Audio;Musika;Kanta;Recognize;Identify;Recognition;

en: Window width
fil: Lapad ng window

en: Window height
fil: Taas ng window

en: Whether the window is maximized
fil: Kung naka-maximize ang window

en: Audio source type to use in recording audio
fil: Uri ng audio source na gagamitin sa pagrerekord ng audio

en: API token used by AudD recognition
fil: API token para sa AudD recognition

en: Legacy (Kept for migration)
fil: Legado (Itinira para sa migrasyon)

en: Discover songs you are aching to know with an easy-to-use interface.
fil: Dumiskubre ng mga kanta gamit ang napakadaling gamiting interface.

en: Mousai is a simple application that can recognize songs similar to Shazam. Just click the listen button, and then wait a few seconds. It will magically return the title and artist of that song!
fil: Isang simpleng aplikasyon ang Mousai na nakakakilala ng mga kanta, parang Shazam. Pindutin lang ang buton at maghintay ng ilang segundo. Tutugon ito ng pangalan at artista ng kantang iyon!

en: Note: This uses the API of audd.io, so it is necessary to log in to their site to get more trials.
fil: Paalala: Gumagamit ito ng API ng audd.io, kaya kinakailangang mag-log in sa kanilang site para makatanggap ng mas maraming trial.

en: Why you will love Mousai?
fil: Bakit mo magugustuhan ang Mousai?

en: 🎵 Identify songs within seconds or save for later when offline
fil: 🎵 Kumilala ng mga kanta sa loob ng ilang segundo o i-save para mamaya habang offline

en: 🎙️ Recognize from desktop audio or your microphone
fil: 🎙️ Kumilala mula sa audio ng desktop o sa mikropono mo

en: 🎸 Build a repertoire of recognized songs
fil: 🎸 Mag-ipon ng mga na-recognize na mga kanta

en: 🎼 Quickly preview the song within the interface
fil: 🎼 Mabilisang i-preview ang kanta sa interface

en: 🌐 Browse and listen the song from different providers
fil: 🌐 I-browse at pakinggan ang kanta gamit ang iba't-ibang provider

en: 📱 Easy-to-use user interface
fil: 📱 Madaling gamitin na interface

en: _Preferences
fil: Mga _Preference

en: _Keyboard Shortcuts
fil: _Mga Shortcut sa Keyboard

en: _About Mousai
fil: _Tungkol sa Mousai

en: Select _All
fil: Piliin _Lahat

en: _Unselect All
fil: I-_unselect Lahat

en: Recognize Song
fil: Kumilala ng Kanta

en: Listen
fil: Makinig

en: Main Menu
fil: Pangunahing Menu

en: Select
fil: Piliin

en: Search Songs
fil: Maghanap ng mga Kanta

en: Cancel
fil: Ikansela

en: Click the listen button to start
fil: Pindutin ang button sa pagkinig upang magsimula

en: Lyrics
fil: Mga Liriko

en: General
fil: Pangkalahatan

en: API Token
fil: Token ng API

en: Offline Mode Enabled
fil: Naka-enable ang Offline Mode

en: Cancel Listening
fil: I-kansela ang Pakikinig

[ctx: shortcut window]
en: General
fil: Pangkalahatan

[ctx: shortcut window]
en: Open Main Menu
fil: I-open ang Pangunahing Menu

[ctx: shortcut window]
en: Search
fil: Mag-search

[ctx: shortcut window]
en: Show Preferences
fil: I-pakita ang Preferences

[ctx: shortcut window]
en: Show Shortcuts
fil: Ipakita ang mga Shortcuts

[ctx: shortcut window]
en: Quit
fil: Isara

[ctx: shortcut window]
en: Controls
fil: Mga Kontrol

[ctx: shortcut window]
en: Toggle Listen
fil: I-toggle ang Pakikinig

[ctx: shortcut window]
en: Toggle Playback
fil: I-toggle ang Pag-playback

en: Show Song Information
fil: Ipakita ang Impormasyon ng Kanta

en: Stop
fil: Huminto

en: Remove From History
fil: Tanggalin Mula sa History

en: Copy
fil: I-copy

en: Information
fil: Impormasyon

en: Last Heard
fil: Huling Pinakinggan

en: Release Date
fil: Petsa ng Pag-release

en: New
fil: Bago

en: Translate
fil: I-translate

en: Critical Database Error
fil: Kritikal na Error sa Database

en: Quit
fil: Isara

note: Translators: `%R` will be replaced with 24-hour formatted datetime (e.g., `13:21`)
en: today at %R
fil: ngayon nang %R

note: Translators: `%R` will be replaced with 24-hour formatted datetime (e.g., `13:21`)
en: yesterday at %R
fil: kahapon nang %R

en: Microphone
fil: Mikropono

en: Desktop Audio
fil: Tunog ng Desktop

en: No Matches Found
fil: Walang Nahanap na Nag-match

en: Cannot Create Fingerprint From Audio
fil: Hindi Makagawa ng Fingerprint Mula sa Audio

en: Invalid Token Given
fil: Hindi Wasto ang Ibinigay na Token

en: Token Limit Reached
fil: Nakamit ang Limitasyon ng Token

en: Cannot Connect to the Server
fil: Hindi Maka-konek sa Server

en: Received Other Permanent Error
fil: Naka-tanggap ng Ibang Permanenteng Error

en: Browse on Apple Music
fil: I-browse sa Apple Music

en: Browse on AudD
fil: I-browse sa AudD

en: Listen on Spotify
fil: Pakinggan sa Spotify

en: Search on YouTube
fil: I-search sa YouTube

en: Copied to clipboard
fil: Na-copy na sa clipboard

en: Failed to remove selected songs
fil: Hindi matanggal ang mga naka-selektang kanta

en: Failed to remove song
fil: Hindi matanggal ang kanta

en: Failed to show recognizer results
fil: Hindi maipakita ang resulta ng recognizer

en: _Undo
fil: I_undo

en: Failed to undo
fil: Hindi mai-undo

en: Select items
fil: I-select ang mga items

en: Remove Song From History | Remove Songs From History
fil[0]: Tanggalin ang Kanta sa History
fil[1]: Tanggalin ang mga Kanta sa History

en: Failed to insert song to history
fil: Hindi mailagay ang kanta sa history

en: No, Thanks
fil: Salamat Nalang

en: Open an Issue
fil: Mag-open ng Issue

en: Try Again
fil: Subukang Muli

en: Open Preferences
fil: I-open ang Preferences

en: An error occurred in the player
fil: Nagkaroon ng error sa player

en: Play
fil: I-play

en: Pause
fil: I-pause

en: Listening…
fil: Nakikinig…

en: Recognizing…
fil: Rine-recognize…

en: Unknown
fil: Hindi Alam

en: Unselect
fil: I-unselect
