mozo 1.26.0 - en to am translation catalogue (21 entries)

en: Name
am: ስም

en: Show
am: ማሳያ

en: Item
am: እቃ

en: Main Menu
am: ዋናው ዝርዝር

en: Change which applications are shown on the main menu
am: በዋናው ዝርዝር ላይ የሚታዩትን መተግበሪያዎች ማሳያ መቀየሪያ

en: Revert Changes?
am: ለውጦቹን ወደ ነበሩበት ልቀይራቸው?

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Revert
am: _ወደ ነበረበት መመለሻ

en: Revert all menus to original settings?
am: ሁሉንም ዝርዝሮች ወደ ነበሩበት ማሰናጃዎች ልቀይራቸው?

en: _Revert to Original
am: _መቀየሪያ ወደነበረበት

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Undo
am: _መተው

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Menus:
am: _ዝርዝሮች :

en: _New Menu
am: _አዲስ ዝርዝር

en: Ne_w Item
am: አዲ_ስ እቃ

en: New _Separator
am: አዲስ _መለያያ

en: _Properties
am: _ባህሪዎች

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: Move _Up
am: ወደ ላይ _ማንቀሳቀሻ

en: Move _Down
am: ማንቀሳቀሻ _ወደ ታች
