mozo 1.26.0 - en to gu translation catalogue (20 entries)

en: Name
gu: નામ

en: Show
gu: બતાવો

en: Item
gu: વસ્તુ

en: Main Menu
gu: મુખ્ય મેનુ

en: Change which applications are shown on the main menu
gu: કયા કાર્યક્રમો મુખ્ય મેનુમાં બતાવાયેલ છે તે બદલો

en: Revert Changes?
gu: શું ફેરફારો ઉલટાવવા છે?

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Revert
gu: પાછા ફરો (_R)

en: Revert all menus to original settings?
gu: શું બધા મેનુઓને મૂળ સુયોજનોમાં ઉલટાવવા છે?

en: _Revert to Original
gu: મૂળમાં ઉલટાવો (_R)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Undo
gu: છેલ્લી પ્રક્રિયાને રદ કરો (_U)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Menus:
gu: મેનુઓ (_M):

en: _New Menu
gu: નવું મેનુ (_N)

en: Ne_w Item
gu: નવી વસ્તુ (_w)

en: New _Separator
gu: નવો વિભાજક (_S)

en: _Properties
gu: ગુણધર્મો (_P)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: Move _Up
gu: ઉપર ખસેડો (_U)
