mozo 1.26.0 - en to is translation catalogue (21 entries)

en: Name
is: Heiti

en: Show
is: Sýna

en: Item
is: Atriði

en: Main Menu
is: Aðalvalmynd

en: Change which applications are shown on the main menu
is: Breyttu hvaða forrit eru sýnd á aðalvalmyndinni

en: Revert Changes?
is: Afturkalla breytingar?

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Revert
is: Endur_lesa

en: Revert all menus to original settings?
is: Endurstilla allar valmyndir á upprunalegar stillingar?

en: _Revert to Original
is: Endu_rheimta upprunalegt

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Undo
is: _Afturkalla

en: _Close
is: _Loka

en: _Menus:
is: Val_myndir:

en: _New Menu
is: _Ný valmynd

en: Ne_w Item
is: Nýtt _atriði

en: New _Separator
is: Nýr að_greinir

en: _Properties
is: _Eiginleikar

en: _Delete
is: _Eyða

en: Move _Up
is: Færa _upp

en: Move _Down
is: Flytja _niður
