mozo 1.26.0 - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Name
ml: പേര്

en: Show
ml: കാണിയ്ക്കുക

en: Item
ml: ഇനം

en: Main Menu
ml: പ്രധാന മെനു

en: Change which applications are shown on the main menu
ml: പ്രധാന മെനുവില്‍ കാണിയ്ക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ മാറ്റുക

en: Revert Changes?
ml: വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കണമോ?

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Revert
ml: പൂര്‍വ്വസ്ഥിതി

en: Revert all menus to original settings?
ml: എല്ലാ മെനുകളും നേരത്തെയുണ്ടായിരുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങളിലേയ്ക്കു് തിരികെ കൊണ്ടുവരണമോ?

en: _Revert to Original
ml: നേരത്തെയുണ്ടായിരുന്ന സജ്ജീകരണത്തിലേയ്ക്കു് _തിരികെ പോകുക

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Undo
ml: വേണ്ട

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Menus:
ml: _മെനുകള്‍:

en: _New Menu
ml: _പുതിയ മെനു

en: Ne_w Item
ml: പു_തിയ ഇനം

en: New _Separator
ml: പുതിയ _വിടവടയാളം

en: _Properties
ml: സവിശേഷതകള്‍ (_P)

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: Move _Up
ml: _മുകളിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move _Down
ml: _താഴേക്ക് നീക്കുക
