mozo 1.26.0 - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Name
ta: பெயர்

en: Show
ta: காட்சி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Main Menu
ta: முதன்மை புப் பட்டி

en: Change which applications are shown on the main menu
ta: எந்த பயன்பாடுகள் முதன்மை பட்டியில் காட்டப்படும் என்பதை மாற்றுக

en: Revert Changes?
ta: மாற்றங்களை திரும்பப்பெற வேண்டுமா?

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Revert
ta: நிலைமீட்டு

en: Revert all menus to original settings?
ta: அனைத்து பட்டிகள் அசல் அமைவுகளையும் திரும்ப பெற வேண்டுமா?

en: _Revert to Original
ta: _அசலை திரும்பப்பெறு

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Undo
ta: _கவில்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Menus:
ta: _ட பட்டிகள்:

en: _New Menu
ta: _ப புதிய பட்டி

en: Ne_w Item
ta: _த புதிய உருப்படி

en: New _Separator
ta: _ர புதிய பிரிப்பி

en: _Properties
ta: (_P)பண்புகள்

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: Move _Up
ta: மேலே நகர்த்து (_U)

en: Move _Down
ta: கீழே நகர்த்து (_D)
