mozo 1.26.0 - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Name
te: నామము

en: Show
te: చూపించు

en: Item
te: అంశం

en: Main Menu
te: ముఖ్య జాబితా

en: Change which applications are shown on the main menu
te: ముఖ్య జాబితాలో చూపబడిన కార్యక్షేత్రాలను మార్చుము

en: Revert Changes?
te: మార్పులను తీసివేయమంటారా?

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Revert
te: యథాస్థితికి తెమ్ము (_R)

en: Revert all menus to original settings?
te: అన్ని జాబితాలను అసలైన అమరికకు మార్చమంటారా?

en: _Revert to Original
te: అసలైన అమరికకు మార్చు

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Undo
te: చేసింది రద్దు (_U)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Menus:
te: _జాబితాలు:

en: _New Menu
te: _కొత్త జాబితా

en: Ne_w Item
te: కొత్త అంశం

en: New _Separator
te: కొత్త విభజన

en: _Properties
te: లక్షణాలు(_P)

en: _Delete
te: తొలగించుము(_D)

en: Move _Up
te: స్థానాన్ని పైకి మార్చు(_U)
