mozo 1.26.0 - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Name
vi: Tên

en: Show
vi: Hiện

en: Item
vi: Mục

en: Main Menu
vi: Trình đơn chính

en: Change which applications are shown on the main menu
vi: Thay đổi những ứng dụng hiển thị trong trình đơn chính

en: Revert Changes?
vi: Bỏ qua các thay đổi?

en: _Cancel
vi: Th_ôi

en: _Revert
vi: _Hoàn nguyên

en: Revert all menus to original settings?
vi: Hoàn nguyên thiết lập ban đầu của mọi trình đơn?

en: _Revert to Original
vi: _Hoàn nguyên

en: _Help
vi: Trợ _giúp

en: _Undo
vi: _Hủy bước

en: _Close
vi: Đón_g

en: _Menus:
vi: _Trình đơn:

en: _New Menu
vi: Trình đơn mớ_i

en: Ne_w Item
vi: Mục mớ_i

en: New _Separator
vi: Thanh _ngăn cách mới

en: _Properties
vi: _Thuộc tính

en: _Delete
vi: _Xóa bỏ

en: Move _Up
vi: Chuyển _lên
