mozo 1.26.0 - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Name
cy: Enw

en: Show
cy: Dangos

en: Item
cy: Eitem

en: Main Menu
cy: Prif ddewislen

en: Change which applications are shown on the main menu
cy: Newid pa raglenni i'w dangos yn y brif ddewislen

en: Revert Changes?
cy: Dychwelyd?

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: _Revert
cy: _Dychwelyd

en: Revert all menus to original settings?
cy: Dychwelyd i osodiadau gwreiddiol pob dewislen?

en: _Revert to Original
cy: _Dychwelyd i'r gwreiddiol

en: _Help
cy: _Cymorth

en: _Undo
cy: _Dadwneud

en: _Close
cy: Ca_u

en: _Menus:
cy: _Dewislenni:

en: _New Menu
cy: Dewislen _newydd

en: Ne_w Item
cy: Eitem ne_wydd

en: New _Separator
cy: _Gwahanydd newydd

en: _Properties
cy: _Priodweddau

en: _Delete
cy: _Dileu
