mozo 1.26.0 - en to kn translation catalogue (21 entries)

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Show
kn: ತೋರಿಸು

en: Item
kn: ವಸ್ತು

en: Main Menu
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರಿವಿಡಿ

en: Change which applications are shown on the main menu
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ಅನ್ವಯವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Revert Changes?
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಬೇಕೆ?

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Revert
kn: ಮರಳಿಸು(_R)

en: Revert all menus to original settings?
kn: ಎಲ್ಲ ಪರಿವಿಡಿಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸಬೇಕೆ?

en: _Revert to Original
kn: ಮೂಲಕ್ಕೆ  ಮರಳಿಸು(_R)

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು(_U)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Menus:
kn: ಪರಿವಿಡಿಗಳು(_M):

en: _New Menu
kn: ಹೊಸ ಪರಿವಿಡಿ(_N)

en: Ne_w Item
kn: ಹೊಸ ವಸ್ತು (_w)

en: New _Separator
kn: ಹೊಸ ವಿಭಜಕ(_S)

en: _Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು(_P)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: Move _Up
kn: ಮೇಲೆ ಜರುಗಿಸು (_U)

en: Move _Down
kn: ಕೆಳಗೆ ಚಲಿಸು(_U)
