msmtp 1.8.8rc2 - en to ta translation catalogue (89 entries)

en: input error
ta: உள்ளீட்டுப் பிழை

en: port not set
ta: வாயில் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: tls_key_file requires tls_cert_file
ta: tls_key_file க்கு tls_cert_file தேவை

en: tls_cert_file requires tls_key_file
ta: tls_cert_file க்கு tls_key_file தேவை

en: tls_crl_file requires tls_trust_file
ta: tls_crl_file க்கு tls_trust_file தேவை

en: line %d: missing account name
ta: வரி %d: கணக்குப் பெயர் இல்லை

en: line longer than %d characters
ta: வரியில் %d வரியுருகளுக்கு அதிமாக உள்ளன

en: line %d: command %s needs an argument
ta: வரி %d: %s கட்டளைக்குச் செயலுருபு தேவை

en: line %d: command %s does not take an argument
ta: வரி %d: %s கட்டளைக்குச் செயலுருபு கிடையாது

en: line %d: an account name must not contain colons or commas
ta: வரி %d: கணக்குப் பெயரில் விளக்கிசைக்குறிகளோ உறுப்பிசைக்குறிகளோ இடம்பெறக்கூடாது

en: line %d: account %s was already defined
ta: வரி %d: %s என்னும் கணக்கு ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டது

en: line %d: unknown command %s
ta: வரி %d: அறியப்படாக் கட்டளை %s

note: TRANSLATORS: msmtp shares a lot of code and translatable strings with mpop <https://marlam.de/mpop>.
en: %s: FATAL: %s
ta: %s: முறிவுப்பிழை: %s

en: %s server at %s (%s [%s]), port %d:
ta: %2$s (%3$s [%4$s]) வாயில் %5$d யிலுள்ள %1$s வழங்கி

en: %s server at %s (%s), port %d:
ta: %2$s (%3$s) வாயில் %4$d யிலுள்ள %1$s வழங்கி

en: %s server at %s ([%s]), port %d:
ta: %2$s ([%3$s]) வாயில் %4$d யிலுள்ள %1$s வழங்கி

en: %s server at %s, port %d:
ta: %2$s வாயில் %3$d யிலுள்ள %1$s வழங்கி

en: No special capabilities.
ta: சிறப்புச் செயல்வல்லமைகள் எதுவுமில்லை.

en: Capabilities:
ta: செயல்வல்லமைகள்:

en: %ld bytes
ta: %ld எண்ணுண்மிகள்

en: This server might advertise more or other capabilities when TLS is active.
ta: இவ்வழங்கி TLS இருந்தால் பிறச் செயல்வல்லமைகளை வெளிப்படுத்தலாம்.

en: invalid mail address
ta: ஏற்கத்தகா அஞ்சல் முகவரி

en: cannot open: %s
ta: திறக்க இயலவில்லை: %s

en: cannot lock (tried for %d seconds): %s
ta: பூட்ட இயலவில்லை (%d நொடிகளுக்கு முயலப்பட்டது): %s

en: cannot lock: %s
ta: பூட்ட இயலவில்லை: %s

en: output error
ta: வெளியீட்டுப் பிழை

en: cannot log to %s: %s
ta: %s யில் குறிக்க இயலவில்லை: %s

en: %s version %s
ta: %s பதிப்பெண் %s

en: Platform: %s
ta: இயங்குதளம்: %s

en: TLS/SSL library: %s
ta: TLS/SSL நிரலகம்: %s

en: none
ta: இல்லை

en: System configuration file name: %s
ta: பொது அமைவடிவக்கோப்பு: %s

en: User configuration file name: %s
ta: பயனர் அமைவடிவக்கோப்பு: %s

en: Usage:
ta: பயன்பாடு:

en: Server information mode:
      %s [option...] --serverinfo
      Print information about a server.
ta: வழங்கி விவரப் பாங்கு:
      %s [செயல்மாற்றி...] --serverinfo
      வழங்கி விவரத்தைக் காட்டு

en: General options:
ta: பொதுவான செயல்மாற்றிகள்:

en:   --version                    print version
ta:   --version                   பதிப்பு விவரத்தைக் காட்டு

en:   --help                       print help
ta:   --help                      உதவிச் செய்தியைக் காட்டு

en:   -P, --pretend                print configuration info and exit
ta:   -P, --pretend               அமைவடிவ விவரத்தைக் காட்டி வெளியேறு

en: Changing the mode of operation:
ta: செய்பணி பாங்கை மாற்றுவது:

en:   -S, --serverinfo             print information about the server
ta:   -S, --serverinfo            வழங்கி விவரத்தைக் காட்டு

en: Configuration options:
ta: அமைவடிவ செயல்மாற்றிகள்:

en:   -C, --file=filename          set configuration file
ta:   -C, --file=கோப்புப்பெயர்      அமைவடிவக்கோப்பைக் குறிப்பிடு

en:   --port=number                set port number
ta:   --port=எண்                 வாயில் எண்ணைக் குறிப்பிடு

en:   -X, --logfile=[file]         set/unset log file
ta:   -X, --logfile=கோப்பு         குறிப்பேடைக் குறிப்பிடு

en:   --                           end of options
ta:   --                          செயல்மாற்றிகளின் முடிவு

en: 
    Report bugs to <%s>.
ta: 
    
    வழுக்களை <%s> யிடம் தெரிவிக்க.
    தமிழாக்க வழுக்களை <tamil@systemreboot.net> யிடம் தெரிவிக்க.

en: cannot use both --serverinfo and --rmqs
ta: --serverinfo, --rmqs இரண்டையும் ஒரே நேரத்தில் குறிப்பிடக்கூடாது

en: cannot use both --host and --account
ta: --host, --account இரண்டையும் ஒரே நேரத்தில் குறிப்பிடக்கூடாது

en: cannot use both --from and --read-envelope-from
ta: --host, --read-envelope-from இரண்டையும் ஒரே நேரத்தில் குறிப்பிடக்கூடாது

en: cannot create temporary file: %s
ta: தற்காலிகக் கோப்பை உருவாக்க இயலவில்லை: %s

en: ignoring system configuration file %s: %s
ta: பொது அமைவடிவக்கொப்பு %s ஒதுக்கப்படுகிறது: %s

en: loaded system configuration file %s
ta: பொது அமைவடிவக்கோப்பு %s ஏற்றப்படுகிறது

en: ignoring user configuration file %s: %s
ta: பயனர் அமைவடிவக்கோப்பு %s ஒதுக்கப்படுகிறது: %s

en: loaded user configuration file %s
ta: பயனர் அமைவடிவக்கோப்பு %s ஏற்றப்படுகிறது

en: %d seconds
ta: %d நொடிகள்

en: 1 second
ta: 1 நொடி

en: none
ta: இல்லை

en: choose
ta: தேர்ந்தெடு

en: cannot initialize networking: %s
ta: வலையத்தைத் தொடங்க இயலவில்லை: %s

en: LMTP server message: %s
ta: LMTP வழங்கிச் செய்தி: %s

en: server message: %s
ta: வழங்கிச் செய்தி: %s

en: could not send mail (account %s from %s)
ta: மடல் அனுப்ப இயலவில்லை (%s யிலுள்ள %s கணக்கு)

en: could not send mail
ta: மடல் அனுப்ப இயலவில்லை

en: TLS certificate information:
ta: TLS சான்றிதழ் பற்றிய தகவல்:

en: Issuer
ta: வழங்குநர்

en: Validity
ta: செல்லுபடி

en: Activation time
ta: செல்லுபடி தொடங்கும் நேரம்

en: Expiration time
ta: செல்லுபடி முடியும் நேரம்

en: Fingerprints
ta: கைவரைகள்

en: operation aborted
ta: செய்பணி நிறுத்தப்பட்டது

en: cannot read from TLS connection: %s
ta: TLS இணைப்பிலிருந்து படிக்க இயலவில்லை: %s

en: cannot write to TLS connection: %s
ta: TLS இணைப்பிற்கு எழுத இயலவில்லை: %s

en: unknown error
ta: அறியப்படாப் பிழை

en: %s: input error
ta: %s: உள்ளீட்டுப் பிழை

en: TLS handshake failed
ta: TLS கைகுலுக்கல் தோல்வியுற்றது

en: cannot read from TLS connection
ta: TLS இணைப்பிலிருந்து படிக்க இயலவில்லை

en: cannot write to TLS connection
ta: TLS இணைப்பிற்கு எழுத இயலவில்லை

en: invalid argument
ta: ஏற்கத்தகாச் செயலுருபு

en: timeout
ta: காலாவதி ஆனது

en: invalid request
ta: ஏற்கத்தகா வேண்டுகோள்

en: cannot connect to %s: %s
ta: %s யை அணுக இயலவில்லை: %s

en: password for %s at %s:
ta: %2$s யில் %1$s யின் கடவுச்சொல்:

en: the server sent an empty reply
ta: வழங்கி வெற்று மறுமொழி அளித்தது

en: the server sent an invalid reply
ta: வழங்கி ஏற்கத்தகா மறுமொழி அளித்தது

en: Cannot send command because it is longer than %d characters. Increase SMTP_MAXCMDLEN.
ta: கட்டளை %d வரியுருக்களுக்கு மேல் இருப்பதால் அதை அனுப்ப இயலாது.
    SMTP_MAXCMDLEN யை உயர்த்தவும்.

en: cannot get initial OK message from server
ta: வழங்கியிடமிருந்து முதல் OK செய்தியைப் பெற இயலவில்லை

en: command %s failed
ta: %s கட்டளை தோல்வியுற்றது

en: the server refuses to send the mail to %s
ta: வழங்கி மடலை %s க்கு அனுப்ப மறுக்கிறது
