nautilus-sendto master - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Run from build directory (ignored)
vi: Chạy từ thư mục biên dịch (bị bỏ qua)

en: Use XID as parent to the send dialogue (ignored)
vi: Dùng XID như là mẹ cho hộp thoại gửi (bị bỏ qua)

en: Files to send
vi: Các tập tin gửi đi

en: Output version information and exit
vi: Xuất thông tin phiên bản và thoát

note: Translators: the default archive name if it * could not be deduced from the provided files
en: Archive
vi: KhoLưu

en: Could not parse command-line options: %s
vi: Không thể phân tích tùy chọn dòng lệnh: %s

en: No mail client installed, not sending files
vi: Chưa cài đặt phần mềm gửi và nhận thư điện tử, nên không thể gửi các tập tin

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
vi: Muốn nhận URI hoặc tên tập tin như tùy chọn

en: Integrates mail clients into the Nautilus file manager
vi: Tích hợp trình đọc và giửi thư điện tử vào bộ quản lý tập tin Nautilus
