nautilus-2.0 - en to yo translation catalogue (279 entries)

note: set dialog properties
en: Connect to Server
yo: Darapọ̀ mọ́ Sáfà

en: The selection rectangle
yo: Oníhàmẹ́rìn gígùn ẹ̀yàn náà

note: tooltip
en: Cut the selected text to the clipboard
yo: Gé àyọkà tí a yàn náà lọ sí agbàròyìn dúró

note: tooltip
en: Copy the selected text to the clipboard
yo: Ṣẹ̀dà àyọkà tí a ti yàn náà lọ sí agbàròyìn dúró

note: tooltip
en: Paste the text stored on the clipboard
yo: Le ayọkà tí a fi pamọ́ sórí agbàròyìn dúró náà

note: name, stock id label, accelerator
en: Select _All
yo: Yan _Gbogbo wọn

note: tooltip
en: Select all the text in a text field
yo: Yan gbogbo àyọkà ní pápá àyọkà

en: Move _Up
yo: Lọ _Sókè

en: Name
yo: Orúkọ

en: The name and icon of the file.
yo: Orúkọ àti áíkànnù fáìlì.

en: Size
yo: Ìwọ̀n

en: The size of the file.
yo: Ìwọ̀n fáìlì náà.

en: Type
yo: Irúfẹ́

en: The type of the file.
yo: Irúfẹ́ fáìlì náà.

en: The date the file was modified.
yo: Déètì tí a tún fáìlì náà tò.

en: The date the file was accessed.
yo: Déètí tí a ráyè sí fáìlì náà.

en: Owner
yo: Olóhun

en: The owner of the file.
yo: Ẹni tó ni fáìlì náà.

en: Group
yo: Ẹgbẹ́

en: The group of the file.
yo: Ẹgbẹ́ fáìlì náà.

en: Permissions
yo: Àwọn Ìyànda

en: The permissions of the file.
yo: Àwọn ìyànda fáìlì náà.

en: MIME Type
yo: Irúfẹ́ MIME

en: The mime type of the file.
yo: Irúfẹ́ mime fáìlì náà.

en: on the desktop
yo: lórí ojú-iṣẹ́

en: Cancel
yo: Parẹ́̀

note: This means no contents at all were readable
en: ? items
yo: ? àwọn wúnrẹ̀n

note: This means no contents at all were readable
en: ? bytes
yo: ? àwọn ikin kọ̀ǹpútà

note: Fallback, use for both unknown attributes and attributes * for which we have no more appropriate default.
en: unknown
yo: àìmọ̀

en: Image
yo: Àwòrán

en: Link
yo: Líǹkì

en: Size:
yo: Ìwọ̀n:

en: Type:
yo: Irúfẹ́:

en: _Skip
yo: _Fòó

en: _Retry
yo: _Tun gbèyẹ̀wò

note: name, stock id label, accelerator
en: _Delete
yo: _Pajẹ

en: _Replace
yo: _Pààrọ̀

en: Replace _All
yo: Pààrọ̀ _Gbogbo Wọn

note: Localizers: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. localizers: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
yo:  (ẹ̀dà)

note: localizers: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
yo:  (ẹ̀dà mìíràn)

note: localizers: tag used to detect the x11th copy of a file localizers: tag used to detect the x12th copy of a file localizers: tag used to detect the x13th copy of a file localizers: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
yo: ẹ̀dà th)

note: localizers: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
yo: ẹ̀dà st)

note: localizers: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
yo: ẹ̀dà nd)

note: localizers: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
yo: ẹ̀dà rd)

note: localizers: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
yo: %s (ẹ̀dà)%s

note: localizers: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
yo: %s (ẹ̀dà mìíràn)%s

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
yo: Tí o bá pa wúnrẹ̀n kan je, ó máa sọnù ráúráú.

en: Empty _Trash
yo: Da _Pàǹtí Nù

en: Deleting files
yo: Ìpa àwọn fáìlì jẹ

en: Error while deleting.
yo: Àṣìṣe nígbà ìpajẹ.

en: Error while copying.
yo: Àṣìṣe nígbà ìṣẹ̀dà.

en: Error while moving.
yo: Àṣìṣe nígbà gbígbé.

note: the run_warning() frees all strings passed in automatically
en: You cannot move a folder into itself.
yo: O kò lè gbé fódà sínú ara rẹ̀.

en: You cannot copy a folder into itself.
yo: O kò lè ṣẹ̀dà fódà sínú ara rẹ̀.

en: The destination folder is inside the source folder.
yo: Inú fódà orísun ni fódà ibi tí wọ́n ń lọ wà.

en: You cannot copy a file over itself.
yo: O kò lè ṣẹ̀dà fáìlì sórí ara rẹ̀.

en: This is disabled due to security considerations.
yo: A kò mu èyí ṣiṣẹ́ nítiorí ọ̀rọ̀ ìdáàbòbò.

en: There was an error launching the application.
yo: Àṣìṣe kán wà nípa fífí ìṣàmúlò-ètò lọ́lẹ̀.

en: This drop target only supports local files.
yo: Àwọn fáìlì agbègbè nìkan ni òsùnsùn awálẹ̀ yìí tì lẹ́yìn.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
yo: Láti ṣí àwọn fáìlì tí kìí ṣe ti agbègbè, ṣẹ̀dà wọn lọ sí fódà agbègbè kí o sì jù wọ́n sílẹ̀ lẹ́ẹ̀kan si.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
yo: Láti ṣí àwọn fáìlì tí kìí ṣe ti agbègbè, ṣẹ̀dà wọn lọ sí fódà agbègbè kí o sì jù wọ́n sílẹ̀ lẹ́ẹ̀kan si. Àwọn fáìlì agbègbè tí o jù sílẹ̀ ti ṣí.

en: Details:
yo: Àwọn Àlàyé:

en: Whether to enable immediate deletion
yo: Bóyá ká mú ìpajẹ wáyé kíákíá ni

en: If set to true, then Nautilus will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a jẹ́ pé Nautilus máa ní àbùdá kan tí yóò máa fàyè gbà ẹ́ láti pa fáìlì jẹ kíákíá dípò gbígbe lọ sí inú pàǹtí. Àbùdá yìí lè ní ewu, kí o fẹ̀sọ̀ ṣe.

en: When to show number of items in a folder
yo: Ìgbà tí a ó fi oye àwọn wúnrẹ̀n inú fódà hàn

en: Type of click used to launch/open files
yo: Irúfẹ́ ìtẹ̀ tí à ń lò láti fi àwọn fáìlì lọ́lẹ̀/ṣi

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
yo: Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "ẹyọ kan" láti fi àwọn fáìlì lórí ìtẹ̀ kan lọ́lẹ̀ tàbí "méjì" láti fi wọn lọ́lẹ̀ lórí ìtẹ̀ méjì.

en: What to do with executable text files when activated
yo: Ohun tí a ó ṣe pẹ̀lú àwọn fáìlì àyọkà tó lè ṣiṣẹ́ nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
yo: Ohun tí a lè ṣe pẹ̀lú àwon fáìlì àyọkà tó lè ṣiṣẹ́ nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́ (tí a bá tẹ̀ẹ́ lẹ́ẹ̀kan tàbí ẹ̀ẹ̀mejì). Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "fi lọ́lẹ̀" láti fi wọ́n lọ́lẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àwọn àtòjọ-ètò, "bèrè" láti bèrè ohun tó yẹ ká ṣe nípasẹ̀ onísọ̀rọ̀gbèsì àti "ìṣàfihàn" láti ṣàfihàn wọn gẹ́gẹ́ bí àwọn fáìlì àyọkà.

en: Maximum image size for thumbnailing
yo: Ìwọ̀n àwòrán tó ga jù fún ìṣàpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
yo: A kò ní ṣe àpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété àwọn àwòrán tí o bá ti kọ́ja ìwọ̀n (ní àwọn ikin kọ̀ǹpútà) yìí. Ìdí pàtàkí ààtò yìí ni láti dẹ́kun ìṣàpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété àwọn àwòrán ńlá tó lè gba àkíkò púpọ̀ láti kìí tàbí lo ọpọlọ kọ̀ǹpútà púpọ.

en: Show folders first in windows
yo: Àwọn fódà ni ki o kọ́kọ́ fihàn nínú àwọn fèrèsé

en: If set to true, then Nautilus shows folders prior to showing files in the icon and list views.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́,a jẹ́ pé Nautilus máa fi àwọn fódà hàn ṣíwájú fífi àwọn fáìlì inú áíkànnù àti àwọn òye àtòjọ hàn.

en: Default sort order
yo: Ètò ì̀ṣààtò ìpéwọ̀n

en: Reverse sort order in new windows
yo: Dá ìṣàtò   inú àwọn fèrèsé tuntun pada

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò ṣàtò àwọn fáìlì nínú àwọn fèrèsé tuntun ní àṣewásẹ́yìn tó túmọ̀ pé tí a bá ṣàtò nípa orúkọ, dípò ká ṣe ìṣàtò àwọn fáìlì náà láti "a" dé "z" a óò ṣeé láti "z" dé "a"; tí a bá ṣeé nípa ìwọ̀n, dípò kó jẹ́ aláfikún díndínkù ni yóò jẹ́.

en: Default folder viewer
yo: Awòye fódà ìpéwọ̀n

en: Whether to show hidden files
yo: Bóyà ká fi a[wọn fáìlì tó farapamọ́ hàn

en: List of possible captions on icons
yo: Àtòjọ àwọn àkọlé tó lè wà lórí àwọn áíkànnù

en: Default icon zoom level
yo: Ìpele ìfẹ áíkànnù ìpéwọ̀n

en: Default zoom level used by the icon view.
yo: Ìpele ìfẹ ìpéwọ̀n tí òye áíkànnù lò

en: Default list zoom level
yo: Ìpele ìfẹ àtòjọ ìpéwọ̀n

en: Default zoom level used by the list view.
yo: Ìpele ìfẹ ìpéwọ̀n tí òye áíkànnù lò.

en: Default list of columns visible in the list view
yo: Àtòjọ ìpéwọ̀n àwọn kọ́lọ̀mù tí a lè rí nínú òye àtòjọ

en: Default list of columns visible in the list view.
yo: Àtòjọ ìpéwọ̀n àwọn kọ́lọ̀mù tí a lè rí nínú òye àtòjọ.

en: Default column order in the list view
yo: Ètò kọ́lọ̀mù ìpéwọ̀n inú òye àtòjọ náà

en: Default column order in the list view.
yo: Ètò kọ́lọ̀mù ìpéwọ̀n inú òye àtòjọ náà.

en: Desktop font
yo: Ìrísí-lẹ́tà ojú-iṣẹ́

en: The font description used for the icons on the desktop.
yo: Àpèjúwe ìrísí-lẹ́tà tí a lò fún àwọn áíkànnù lórí ojú-iṣẹ́.

en: Home icon visible on desktop
yo: Áíkànnù ilé tí a lè rí lórí ojú-iṣẹ́

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
yo: Tí a bá gbé èyí kalẹ̀ sí òótọ́,a óò gbé áíkànnù tóńlíǹkì sí fódà ilé lórí ojú-iṣẹ́ náà.

en: Trash icon visible on desktop
yo: Áíkànnù pàǹtí ṣeé rí lórí ojú-iṣẹ́

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
yo: Tí a bá gbé èyí kalẹ̀ sí òótọ́,a óò gbé áíkànnù tó ń líǹkì sí pàǹtí lórí ojú-iṣẹ́ náà.

en: Show mounted volumes on the desktop
yo: Fi àwọn ìgbóhuǹsókè-sódò tí a fi lọ́lẹ̀ lórí ojú-iṣẹ́ hàn

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
yo: Tí a bá gbé èyí kalẹ̀ sí òótọ́,a óò gbé àwọn áíkànnù tó ń líǹkì sí àwọn ìgbóhùnsókè-sódò tí a fi lọ́lẹ̀ lórí ojú-iṣẹ́ náà.

en: Desktop home icon name
yo: Orúkọ áíkànnù ilé ojú-iṣẹ́

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
yo: A lè ṣàgbékalẹ̀ orúkọ yìí, tí o bá fẹ́ àkànṣe orúkọ fún áíkànnù ilé náà lórí ojú-iṣẹ́.

en: Desktop trash icon name
yo: Orúkọ áíkànnù pàǹtí ojú-iṣẹ́

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
yo: A lè ṣàgbékalẹ̀ orúkọ yìí tí o bá fẹ́ àkànṣe orúkọ fún áíkànnù pàǹtí náà lórí ojú-iṣẹ́.

en: Width of the side pane
yo: Ìfẹ̀sí péènì ẹ̀gbẹ́

en: The default width of the side pane in new windows.
yo: Ìfẹ̀sí ìpéwọ̀n péènì ẹ̀gbẹ́ nínú àwọn fèrèsé tuntun.

en: Show location bar in new windows
yo: Fi áká ààyè hàn nínú àwọn fèrèsé tuntun

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a óò lè rí àká ààyè àwọn fèrèsé tuntun tí a ṣẹ̀ ṣí.

en: Show side pane in new windows
yo: Fi péènì ẹ̀gbẹ́ hàn nínú àwọn fèrèsé tuntun

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a óò lè rí péènì ẹ̀gbẹ́ àwọn fèrèsé tuntun tí a ṣẹ̀ ṣí.

en: Perform a quick set of self-check tests.
yo: Sáré ṣe àwọn àyẹ̀wò ayẹ̀ra-ẹni-wò

en: Create the initial window with the given geometry.
yo: Ṣẹ̀dá fèrèsé àkọ́kọ́ pẹ̀lú jiọmẹ́tírì tí a fún wa.

en: GEOMETRY
yo: JIOMẸ́TÍRÌ

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
yo: Kàn ṣẹ̀dá àwọn fèrèsé fún àwọn URI tí a sọ ní pàtó.

en: Quit Nautilus.
yo: Kúrò ní Nautilus.

en: There was an error displaying help: 
    %s
yo: Àṣìṣe wà nínú ìṣàfihàn ìrànwọ́: 
    %s

en: _Bookmarks
yo: _Àwọn Àmì-ìwé

en: Prefere_nces
yo: Àwọn Ìkúnd_ùn

en: _Help
yo: _Ìrànwọ́

en: _About
yo: _Nípa

en: _Run
yo: _Rọ́ọ̀nù

en: No bookmarks defined
yo: Kò sí soríkì àwọn àmì-ìwé kankan

en: Remove
yo: Yọkúrò

note: name, stock id label, accelerator
en: Re_versed Order
yo: Ètò Ìyípadà Sẹ́yìn

note: tooltip
en: Display icons in the opposite order
yo: Ṣàfihàn àwọn áíkànnù ní ìṣàtò òdì̀

note: name, stock id label, accelerator
en: _Keep Aligned
yo: _Jẹ́ kí o Dọ́gba

note: tooltip
en: Keep icons lined up on a grid
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tò sóri gíríìdì

en: _Manually
yo: _Ọlọ́wọ́

en: Leave icons wherever they are dropped
yo: Fi àwọn áíkànnù sílẹ̀ níbikíbi tí a bá jù wọ̀n sí

en: By _Name
yo: Nípa _Orúkọ

en: Keep icons sorted by name in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa orúkọ wà ní àwọn róòlù

en: By _Size
yo: Nípa _Ìwọ̀n

en: Keep icons sorted by size in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa ìwọ̀n wà ní àwọn róòlù

en: By _Type
yo: Nípa _Irúfẹ́

en: Keep icons sorted by type in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa irúfẹ́ wà ní àwọn róòlù

en: By Modification _Date
yo: Nípa Déètì _Àtúntò

en: Keep icons sorted by modification date in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa déètì àtúntò wà ní àwọn róòlù

en: Icon View
yo: Òye Áíkànnù

en: C_onnect
yo: D_arapọ̀

note: name, stock id label, accelerator
en: E_mpty Trash
yo: P_àǹtí Òfìfo

note: label, accelerator
en: Restore Icons' Original Si_zes
yo: Dá Àwọn Áíkànnù Pada sí Àwọn Iw_ọ̀n Wọn Gangan

en: Restore Icon's Original Si_ze
yo: Dá Ìw_ọn Áíkànnù Gangan Padà Sípò

note: label, accelerator
en: Change Desktop _Background
yo: Yí Ẹ̀yìn _Ojú-iṣẹ́ Padà

note: tooltip
en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
yo: Fi fèrèsé tí ó ń jẹ́ kí o ṣàgbékalẹ̀ bátànì tàbí àwọ̀ ẹ̀yìn ojú-iṣẹ́ rẹ hàn

note: label, accelerator
en: Empty Trash
yo: Pàǹtí Òfìfo

note: tooltip
en: Delete all items in the Trash
yo: Pa gbogbo àwọn wúnrẹ̀n inú pàǹtí jẹ

note: tooltip
en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
yo: Tún àwọn áíkànnù gbé sípò láti lè bá fèrèsé mu ká sì dènà ìkálura

note: tooltip
en: Restore each selected icon to its original size
yo: Dá áíkànnù kọ̀ọ̀kan tí a yàn padà sí ìwọ̀n rẹ̀ gangan

en: Comment
yo: Ìdáásí

en: Description
yo: Àpèjúwe

en: Command
yo: Àṣẹ

note: hardcode "Desktop"
en: Desktop
yo: Ojú-iṣẹ́

en: The group could not be changed.
yo: A kò lè yí ẹgb́ẹ́ náà padà

en: The owner could not be changed.
yo: A kò lè yí olóhun padà.

en: The permissions could not be changed.
yo: A kò lè yí àwọn ìyànda padà.

en: The item could not be renamed.
yo: A kò lè tún wúnrẹ̀n náà sọ lórúkọ.

note: Translators: this is referred to captions under icons.
en: None
yo: Kò sí

en: View _new folders using:
yo: Wòye _àwọn fódà tuntun tó ń lo:

en: _Arrange items:
yo: _To àwọn wúnrẹ̀n:

en: Sort _folders before files
yo: Ìṣàtò àwọn fódà ṣaájú àwọn fáìlì

en: Show hidden and _backup files
yo: Fí àwọn fáìlì tí a fi pamọ́ àti _aṣàtìlẹ́yìn hàn

en: Default _zoom level:
yo: Ìpele _ìfẹ̀ ìpéwọ̀n:

en: Views
yo: Àwọn Òye

en: Behavior
yo: Ìṣesí

en: _Ask each time
yo: _Bère àkókò kọ̀ọ̀kan

note: trash
en: Trash
yo: Pàǹtí

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
yo: Bèrè kí o tó da Pàǹtí nù tàbí pa àwọn fáìlì jẹ

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
yo: F_i àṣẹ Ìpajẹ tí yóò kọ́ja Pàǹtí

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
yo: Yan ètò ìròyìn tí yóò farahàn nísàlẹ̀ àwọn orúkọ áíkànnù. Ìròyìn á sì tún farahàn nígbà tí o bá ń fẹ̀ẹ́ si.

en: List View
yo: Òye Àtòjọ

en: Display
yo: Ìṣàfihàn

en: Choose the order of information to appear in the list view.
yo: Yan ètò ìròyìn tí o fẹ́ kí o farahàn nínú òye àtòjọ náà.

en: List Columns
yo: Ṣàtòjọ Àwọn Kọ́lọ̀mù

en: Show _thumbnails:
yo: Fí àwọn _àpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété hàn:

en: _Only for files smaller than:
yo: _Àwọn fáìlì tí ó kéré ju èyí lọ nìkan ló wà fún:

en: Count _number of items:
yo: Ka _oye àwọn wúnrẹ̀n:

en: Preview
yo: Àkọ́gbéyẹ̀wò

en: Always
yo: Ìgbà gbogbo

en: Never
yo: Kò ṣẹlẹ̀ rárá

en: By Name
yo: Nípa Orúkọ

en: By Size
yo: Nípa Ìwọ̀n

en: By Type
yo: Nípa Irúfẹ́

en: By Modification Date
yo: Nípa Déètì Àtúntò

en: Camera Brand
yo: Àmì-ìyàsọ́tọ̀ Kámẹ́rà

en: Camera Model
yo: Ìdánimọ̀ Kámẹ́rà

note: Choose which date to show in order of relevance
en: Date Taken
yo: Déètì Tí A Yàá

en: Date Modified
yo: A tún Déètì Tò

en: Exposure Time
yo: Àkókò Oye-ìmọ́lẹ̀

en: Aperture Value
yo: Fálù Ojú-ihò

en: ISO Speed Rating
yo: Ìyásí Eré ISO

en: Flash Fired
yo: Fíláàṣì Bú Yàrì

en: Metering Mode
yo: Ọ̀nà Ìwọn Oye-ìmọ́lẹ̀

en: Exposure Program
yo: Àtòjọ-ètò Oye-ìmọ́lẹ̀

en: Focal Length
yo: Ìgùnsí Ojú-ẹ̀ká Nǹkan

en: Software
yo: Ẹ̀yà-ara kọ̀ǹpútà àìfojúrí

en: Failed to load image information
yo: Ó kùnà láti fi ìròyìn àwòrán lọ́lẹ̀

en: (Empty)
yo: (Òfìfo)

en: %s Visible Columns
yo: %s Àwọn Kọ́lọ̀mù Afojúrí

note: tooltip
en: Select the columns visible in this folder
yo: Yan àwọn kọ́lọ̀mù afojúrí nínú fódà yìí

en: Do you want to view %d location? | Do you want to view %d locations?
yo[0]: Ṣé o fẹ́ wòye àyè %d?
yo[1]: Ṣé o fẹ́ wòye ààyè %d?

en: This will open %d separate window. | This will open %d separate windows.
yo[0]: Èyí á ṣí fèrèsé %d mìíràn.
yo[1]: Èyí á ṣí fèrèsé %d mìíràn.

note: name, stock id label, accelerator
en: Mo_ve to Trash
yo: Gb_e lọ sínú Pàǹtí

en: Run in _Terminal
yo: Rọ́ọ̀nù nínú _Támínà

en: _Display
yo: _Ìṣàfihàn

en: Are you sure you want to open all files?
yo: Ṣé ó dá ẹ lójú pé o fẹ́ ṣí gbogbo àwọn fáìlì?

en: Please drag just one image to set a custom icon.
yo: Jọ̀wọ́ wọ àwòrán kan ṣoṣo láti gbé áíkànnù àkànṣe kalẹ̀.

en: The file that you dropped is not local.
yo: Fáìlì tí o jù sílẹ̀ kìí ṣe ti agbègbè.

en: You can only use local images as custom icons.
yo: O kàn lè lo àwọn àwòrán agbègbè nìkan gẹ́gẹ́ bíi àwọn áíkànnù àkànṣe.

en: The file that you dropped is not an image.
yo: Fáìlì tí o jù sílẹ̀ kìí ṣe àwòrán.

en: Properties
yo: Àwọn Àbùdá

en: %s Properties
yo: %s Àwọn Àbùdá

en: Cancel Group Change?
yo: Pa Ìyípadà Olóhun Rẹ́?

en: Cancel Owner Change?
yo: Pa Ìyípadà Olóhun Rẹ́?

en: nothing
yo: òfo

en: unreadable
yo: kò ṣeé kà

en: (some contents unreadable)
yo: (ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àkóónú ni kò ṣeé kà)

note: Also set the title field here, with a trailing carriage return & * space if the value field has two lines. This is a hack to get the * "Contents:" title to line up with the first line of the * 2-line value. Maybe there's a better way to do this, but I * couldn't think of one.
en: Contents:
yo: Àwọn Àkóónú:

en: Basic
yo: Ìbẹ̀rẹ̀

en: Link target:
yo: Òsùnsùn líǹkì:

en: Location:
yo: Àyè:

en: Volume:
yo: Ìgbóhùnsókè-sódò:

en: Accessed:
yo: Ó Ráyè:

en: Modified:
yo: A Tuntò:

en: Free space:
yo: Àyè òfìfo:

en: Owner:
yo: Olóhun:

en: Group:
yo: Ẹgbẹ́:

en: Others:
yo: Àwọn Mìíràn:

en: The permissions of the selected file could not be determined.
yo: A kò lè so àwọn ìyànda fáìlì tí a ti yàn.

en: Open With
yo: ṣí Pẹ̀lú

en: Creating Properties window.
yo: Ń Ṣẹ̀dá Fèrèsé Àwọn Àbùdá.

note: name, stock id label, accelerator
en: _Open
yo: _Ṣi

en: Documents
yo: Àwọn Àkọsílẹ̀

en: _Pattern:
yo: _Bátànì:

en: _Folder:
yo: _Fódà:

en: Content View
yo: Òye Àkóónú

en: View of the current folder
yo: Òye fódà lọ́wọ́lọ́wọ́

note: name, stock id, label
en: Open Wit_h
yo: Ṣi Pẹ̀l_ú

en: Choose a program with which to open the selected item
yo: Yan àtòjọ-ètò tí a lè fi ṣí wúnrẹ̀n tí a yàn

note: tooltip
en: View or modify the properties of each selected item
yo: Wòye tàbí kí o tún àwọn àbùdá wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a ti yàn tò

note: tooltip
en: Create a new empty folder inside this folder
yo: Ṣẹ̀dá fódà òfìfo tuntun kan nínú fódà yìí

note: tooltip
en: Open the selected item in this window
yo: Ṣí wúnrẹ̀n tí a yàn nínú fèrèsé yìí

note: name, stock id label, accelerator Location-specific actions
en: Open in Navigation Window
yo: Ṣí nínú Fèrèsé Ìtọpa

note: tooltip
en: Open each selected item in a navigation window
yo: Ṣí wúnrẹ̀n kọ̀ọọkan tí a yàn nínú fèrèsé ìtọpa

note: tooltip
en: Choose another application with which to open the selected item
yo: Yan ìṣàmúlò-ètò mìíràn tí wàá fi ṣi wúnrẹ̀n tí a yàn

note: name, stock id label, accelerator
en: _Open Scripts Folder
yo: _Ṣí Fódà Àwọn Ìwé

note: tooltip
en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
yo: Fi fódà tó ní àwọn ìwé tó ń farahàn nínú àtòjọ-ẹ̀yàn yìí hàn

note: tooltip
en: Select all items in this window
yo: Yan gbogbo àwọn wúnrẹ̀n inú fèrèsé yìí

note: tooltip
en: Select items in this window matching a given pattern
yo: Yan àwọn wúnrẹ̀n nínú fèrèsé yìí tí yóò bá bátànì kan mu

note: tooltip
en: Create a symbolic link for each selected item
yo: Ṣẹ̀dá líǹkì alámì fún wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a yàn

note: tooltip
en: Rename selected item
yo: Tun orúkọ wúnrẹ̀n tí a yàn sọ

note: tooltip
en: Move each selected item to the Trash
yo: Gbé wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a yàn lọ sínú Pàǹtí

note: tooltip
en: Delete each selected item, without moving to the Trash
yo: Pa wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a yàn jẹ láì gbe lọ sínú Pàǹtí

note: name, stock id label, accelerator
en: _Undo
yo: _Padà Sípò

note: * multiview-TODO: decide whether "Reset to Defaults" should * be window-wide, and not just view-wide. * Since this also resets the "Show hidden files" mode, * it is a mixture of both ATM. name, stock id label, accelerator
en: Reset View to _Defaults
yo: Tún Òye sí _Àwọn Ìpéwọ̀n Tò

note: tooltip
en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
yo: Tún ètò ìṣàtò àti ìpele ìfẹ̀ tò kó lè bá àwọn ìkúndùn fún òye yìí mu

note: tooltip
en: Mount the selected volume
yo: Fi ìgbóhùnsókè-sódò tí a yàn lọ́lẹ̀

note: tooltip
en: Unmount the selected volume
yo: Má fi ìgbóhùnsókè-sódò tí a yàn lọ́lẹ̀ mọ́

note: name, stock id label, accelerator
en: _Eject
yo: _Yọkúrò

note: tooltip
en: Eject the selected volume
yo: Yọ ìgbóhùnsókè-sódò tí a yàn kúrò

note: name, stock id label, accelerator
en: _Stop
yo: _Dúró

note: name, stock id label, accelerator
en: Open File and Close window
yo: Ṣí Fáìlì kí o sì Ti fèrèsé

note: name, stock id label, accelerator
en: Show _Hidden Files
yo: Fi _Àwọn Fáìlì Tí A Fi Pamọ́ Hàn

note: Create a script action here specially because its tooltip is dynamic
en: _Scripts
yo: _Àwọn Ìwé

en: _Connect
yo: _Darapọ̀

en: Delete all selected items permanently
yo: Pa gbogbo àwọn wúnrẹ̀n jẹ ráúráú

en: Drag and drop is not supported.
yo: Kò sí àtìlẹ́yìn fún wíwọ́ àti ìjùsílẹ̀.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
yo: Orí àwọn ètò kọ̀ǹpútà fáìlì agbègbè nìkan ni wíwọ́ àti ìjùsílẹ̀ ti ní àtìlẹ́yìn.

en: An invalid drag type was used.
yo: A lo irúfẹ́ wíwọ́ tí kò fẹsẹ̀múlẹ̀.

en: _Properties
yo: _Àwọn Àbùdá

note: name, stock id label, accelerator
en: _Close
yo: _Tìí

note: tooltip
en: Close this folder
yo: Ti fódà yìí

note: name, stock id label, accelerator
en: Open _Parent
yo: Ṣí _Òbí

en: Open the parent folder
yo: Ṣí fódà òbí náà

note: name, stock id label, accelerator
en: _Reload
yo: _Tunkì

note: name, stock id label, accelerator
en: Zoom _In
yo: Fẹ̀ẹ́ _Sínú

note: name, stock id label, accelerator
en: Zoom _Out
yo: Fẹ̀ẹ́ _Síta

note: name, stock id label, accelerator
en: Normal Si_ze
yo: Ìw_ọ̀n Déédéé

note: name, stock id label, accelerator
en: _Home
yo: _Ilé

note: name, stock id
en: _Back
yo: _Ẹ̀yìn

en: Go to the previous visited location
yo: Lọ sí àyè tí a ṣẹ̀ bẹ̀wò tán

note: name, stock id
en: _Forward
yo: _Iwájú

en: Go to the next visited location
yo: Lọ sí àyè tókàn tí a fẹ́ bẹ̀wò

en: Specify a location to open
yo: Sọ ní pàtó àyè ta fẹ́ ṣí

en: _Up
yo: _Òkè
