neochat - en to ta translation catalogue (682 entries)

en: Encrypted Message
ta: மறையாக்கப்பட்டுள்ள செய்தி

en: Network Error: %1
ta: பிணைய சிக்கல்: %1

en: Login Failed: Access Token invalid or revoked
ta: நுழைவு தோல்வியடைந்தது: Access Token செல்லுபடியாகாதது அல்லது திரும்பப்பெறப்பட்டது

en: Login Failed: %1
ta: நுழைவு தோல்வியடைந்தது: %1

en: Access token wasn't found
ta: அணுகல் டோக்கன் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Maybe it was deleted?
ta: நீக்கப்பட்டுள்ளதா?

en: Access to keychain was denied.
ta: சாவிக்கொத்தை அணுக முடியவில்லை

en: Please allow NeoChat to read the access token
ta: அணுகல் டோக்கனை படிக்க நியோச்சாட்டை அனுமதிக்கவும்

en: No keychain available.
ta: எந்த சாவிக்கொத்தும் கிடைக்கவில்லை

en: Please install a keychain, e.g. KWallet or GNOME keyring on Linux
ta: ஓர் சாவிக்கொத்து நிரலை நிறுவுங்கள், எ.கா. லினக்ஸில் KWallet அல்லது GNOME keyring.

en: Unable to read access token
ta: அணுகல் டோக்கனை படிக்க முடியவில்லை

en: File too large to download.
ta: கோப்பு பெரிதாக இருப்பதால் பதிவிறக்க முடியாது.

en: Contact your matrix server administrator for support.
ta: உதவிக்கு உங்கள் மேட்ரிக்ஸு சேவையக நிர்வாகியை தொடர்புகொள்ளுங்கள்.

en: Room creation failed: "%1"
ta: அரங்கு உருவாக்கம் தோல்வியடைந்தது: %1

en: The room id you are trying to join is not valid
ta: நீங்கள் சேர முயற்சிக்கும் அரங்கு செல்லுபடியாகாதது

[ctx: Job heading, like 'Copying']
en: Downloading
ta: பதிவிறக்கம்

[ctx: Job heading, like 'Copying']
en: Uploading
ta: பதிவேற்றம்

[ctx: The URL being downloaded/uploaded]
en: Source
ta: மூலம்

[ctx: The location being downloaded to]
en: Destination
ta: சேருமிடம்

en: Network Error
ta: பிணைய சிக்கல்

en: NeoChat
ta: நியோச்சாட்

en: Matrix client
ta: Matrix வாங்கி

en: © 2018-2020 Black Hat, 2020-2022 KDE Community
ta: © 2018-2020 பிளாக் ஹாட், 2020-2022 கே.டீ.யீ. சமூகம்

en: Carl Schwan
ta: கார்ல் ஷுவான்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Tobias Fella
ta: டோபியாஸ் ஃபெல்லா

en: James Graham
ta: ஜேம்சு கிரஹாம்

en: Black Hat
ta: பிளாக் ஹாட்

en: Original author of Spectral
ta: Spectral-ஐ முதலில் இயற்றியவர்

en: Alexey Rusakov
ta: அலெக்செய் ருசாக்கொவ்

en: Maintainer of Quotient
ta: Quotient-இன் பராமரிப்பாளர்

en: A Qt5 library to write cross-platform clients for Matrix
ta: மேட்ரிக்ஸுக்கான பல்லியங்குதள செயலிகளை எழுத உதவும் Qt5 நிரலகம்

[ctx: <version number> (built against <possibly different version number>)]
en: %1 (built against %2)
ta: %1 (%2 கொண்டு தொகுக்கப்பட்டது)

en: Client for the matrix communication protocol
ta: Matrix தொடர்பு நெறிமுறைக்கான வாங்கி

en: Supports matrix: url scheme
ta: matrix: முகவரி திட்டமுறையை ஆதரிக்கும்

en: Media id '%1' doesn't follow server/mediaId pattern
ta: '%1' என்ற ஊடக அடையாளம் server/mediaId எனும் பாங்கில் இல்லை

en: Image request has been cancelled
ta: பட கோரிக்கை ரத்து செய்யப்பட்டது

en: <message>
ta: <செய்தி>

en: Prepends ¯\_(ツ)_/¯ to a plain-text message
ta: சாதாரண செய்திக்கு முன்னால் ¯\_(ツ)_/¯ என்பதை சேர்க்கும்

en: Prepends ( ͡° ͜ʖ ͡°) to a plain-text message
ta: சாதாரண செய்திக்கு முன்னால் ( ͡° ͜ʖ ͡°) என்பதை சேர்க்கும்

en: Prepends (╯°□°）╯︵ ┻━┻ to a plain-text message
ta: சாதாரண செய்திக்கு முன்னால் (╯°□°）╯︵ ┻━┻ என்பதை சேர்க்கும்

en: Prepends ┬──┬ ノ( ゜-゜ノ) to a plain-text message
ta: சாதாரண செய்திக்கு முன்னால் ┬──┬ ノ( ゜-゜ノ) என்பதை சேர்க்கும்

en: Sends the given message colored as a rainbow
ta: செய்திக்கு வானவில்லின் நிறங்களை இட்டு அனுப்பும்

en: Sends the given emote colored as a rainbow
ta: கொடுக்கப்படும் முகவடியை வானவில் நிறமிட்டு அனுப்பும்

en: Sends the given message as plain text
ta: செய்தியை சாதாரண உரையாக அனுப்பும்

en: Sends the given message as a spoiler
ta: செய்தியை ஸ்பாய்லராக அனுப்பும்

en: Sends the given emote
ta: விருப்பமான முகவடியை அனுப்பும்

en: Sends the given message as a notice
ta: செய்தியை அறிக்கையாக அனுப்பும்

[ctx: '<text>' does not look like a matrix id.]
en: '%1' does not look like a matrix id.
ta: '%1' ஓர் மேட்ரிக்சு அடையாளம்போல் இல்லை.

[ctx: <user> is already invited to this room.]
en: %1 is already invited to this room.
ta: %1 ஏற்கனவே இவ்வரங்குக்கு வரவழைக்கப்பட்டுள்ளார்.

[ctx: <user> is banned from this room.]
en: %1 is banned from this room.
ta: %1 இவ்வரங்கிலிருந்து தடைசெய்யப்பட்டுள்ளார்.

en: You are already in this room.
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே இவ்வரங்கில் உள்ளிர்கள்.

[ctx: <user> is already in this room.]
en: %1 is already in this room.
ta: %1 இவ்வரங்கில் ஏற்கனவே உள்ளார்.

[ctx: <username> was invited into this room]
en: %1 was invited into this room
ta: %1 இவ்வரங்குக்கு வரவழைக்கப்பட்டுள்ளார்

en: <user id>
ta: <பயனர் பெயர்>

en: Invites the user to this room
ta: பயனரை இவ்வரங்குக்கு வரவழைக்கும்

[ctx: '<text>' does not look like a room id or alias.]
en: '%1' does not look like a room id or alias.
ta: '%1' ஓர் அரங்கின் பெயரைப் போலோ மாற்றுப்பெயரைப் போலோ தெரியவில்லை.

[ctx: Joining room <roomname>.]
en: Joining room %1.
ta: %1 எனும் அரங்கில் நுழைகிறீர்கள்.

en: <room alias or id>
ta: <அரங்கின் மாற்றுப்பெயர் அல்லது அடையாளம்>

en: Joins the given room
ta: உரிய அரங்கிலு நுழையும்

[ctx: Knocking room <roomname>.]
en: Knocking room %1.
ta: %1 எனும் அரங்கில் நுழைய அனுமதி கோரப்படுகிறது.

en: <room alias or id> [<reason>]
ta: <அரங்கின் மாற்றுப்பெயர் அல்லது அடையாளம்> [<காரணம்>]

en: Requests to join the given room
ta: குறிப்பிட்ட அரங்கினுள் நுழைய அனுமதி கோரும்

[ctx: You are already in room <roomname>.]
en: You are already in room %1.
ta: %1 எனும் அரங்கில் ஏற்கனவே உள்ளீர்கள்.

en: Leaving this room.
ta: இவ்வரங்கிலிருந்து வெளியேறுகிறீர்கள்.

[ctx: Leaving room <roomname>.]
en: Leaving room %1.
ta: %1 எனும் அரங்கிலிருந்து வெளியேறுகிறீர்கள்.

[ctx: Room <roomname> not found]
en: Room %1 not found.
ta: %1 எனும் அரங்கை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: [<room alias or id>]
ta: [<அரங்கின் மாற்றுப்பெயர் அல்லது அடையாளம்>]

en: Leaves the given room or this room, if there is none given
ta: குறிப்பிட்ட அரங்கிலிருந்து (எதுவும் குறிப்பிடப்படா பட்சத்தில் தற்போதைய அரங்கிலிருந்து) வெளியேறும்

en: No new nickname provided, no changes will happen.
ta: புனைப்பெயர் வழங்கப்படாத‍தால் எம்மாற்றமும் நிகழாது.

en: <display name>
ta: <காட்சிப்பெயர்>

en: Changes your global display name
ta: பொதுவான உங்கள் காட்சிப்பெயரை மாற்றும்

en: Changes your display name in this room
ta: இவ்வரங்கிலுள்ள உங்கள் காட்சிப்பெயரை மாற்றும்

[ctx: <username> is already ignored.]
en: %1 is already ignored.
ta: %1 ஏற்கனவே பொருட்படுத்தப்படாமல் உள்ளார்.

[ctx: <username> is now ignored]
en: %1 is now ignored.
ta: %1 இனிமேல் பொருட்படுத்தப்பட மாட்டார்.

[ctx: <username> is not a known user]
en: %1 is not a known user.
ta: %1 நமக்கு தெரிந்த பயனர் அல்ல.

en: Ignores the given user
ta: குறிப்பிட்ட பயனரை பொருட்படுத்தப்படாதவராக அமைக்கும்

[ctx: <username> is not ignored.]
en: %1 is not ignored.
ta: %1 பொருட்படுத்தப்படாமல் இல்லை.

[ctx: <username> is no longer ignored.]
en: %1 is no longer ignored.
ta: %1 இனிமேல் பொருட்படுத்தப்படுவார்.

en: Unignores the given user
ta: குறிப்பிட்ட பயனரை பொருட்படுத்த வேண்டியவராக அமைக்கும்

en: <reaction text>
ta: <எதிர்வினையின் உரை>

en: React to the message with the given text
ta: குறிப்பிட்ட உரையுடன் செய்திக்கு எதிர்வினையிடு

[ctx: <user> is already banned from this room.]
en: %1 is already banned from this room.
ta: %1 இவ்வரங்கிலிருந்து ஏற்கனவே தடைசெய்யப்பட்டுள்ளார்.

en: You are not allowed to ban users from this room.
ta: இவ்வரங்கிலிருந்து பயனர்களை தடை செய்யும் அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

[ctx: You are not allowed to ban <username> from this room.]
en: You are not allowed to ban %1 from this room.
ta: இவ்வரங்கிலிருந்து %1 என்பவரை தடை செய்யும் அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

[ctx: <username> was banned from this room.]
en: %1 was banned from this room.
ta: %1 இவ்வரங்கிலிருந்து தடைசெய்யப்பட்டார்.

en: <user id> [<reason>]
ta: <பயனர் பெயர்> [காரணம்]

en: Bans the given user
ta: குறிப்பிட்ட பயனரை தடை செய்யும்

en: You are not allowed to unban users from this room.
ta: இவ்வரங்கில் பயனர்களின் மீதான தடையை நீக்கும் அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

[ctx: <user> is not banned from this room.]
en: %1 is not banned from this room.
ta: %1 இவ்வரங்கிலிருந்து தடைசெய்யப்படவில்லை.

[ctx: <username> was unbanned from this room.]
en: %1 was unbanned from this room.
ta: %1 மீதான இவ்வரங்கிலான தடை நீக்கப்பட்டது.

en: Removes the ban of the given user
ta: குறிப்பிட்ட பயனர் மீதான தடையை நீக்கும்

en: You cannot kick yourself from the room.
ta: உங்களை நீங்களே அரங்கிலிருந்து வெளியேற்ற முடியாது.

[ctx: <username> is not in this room]
en: %1 is not in this room.
ta: %1 இவ்வரங்கில் இல்லை.

en: You are not allowed to kick users from this room.
ta: இவ்வரங்கிலிருந்து பயனர்களை வெளியேற்றும் அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

[ctx: You are not allowed to kick <username> from this room]
en: You are not allowed to kick %1 from this room.
ta: இவ்வரங்கிலிருந்து %1 என்பவரை வெளியேற்றும் அனுமதி உங்களிடம் இல்லை.

[ctx: <username> was kicked from this room.]
en: %1 was kicked from this room.
ta: %1 இவ்வரங்கிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.

en: Removes the user from the room
ta: பயனரை அரங்கிலிருந்து நீக்கும்

[ctx: n times]
en:  %1 time  |  %1 times
ta[0]:  %1 முறை
ta[1]:  %1 முறை

[ctx: n users]
en:  %1 user  |  %1 users
ta[0]:  %1 பயனர்
ta[1]:  %1 பயனர்கள்

[ctx: [action 1, action 2] or [action 3]]
en:  or
ta:  அல்லது

[ctx: [action 1, action 2] and [action 3]]
en:  and
ta:  மற்றும்

[ctx: Previously used emojis]
en: History
ta: வரலாறு

[ctx: 'Smileys' is a category of emoji]
en: Smileys
ta: முகங்கள்

[ctx: 'People' is a category of emoji]
en: People
ta: ஆட்கள்

[ctx: 'Nature' is a category of emoji]
en: Nature
ta: இயற்கை

[ctx: 'Food' is a category of emoji]
en: Food
ta: உணவு

[ctx: 'Activities' is a category of emoji]
en: Activities
ta: செயல்கள்

[ctx: 'Travel' is a category of emoji]
en: Travel
ta: பயணிப்பது

[ctx: 'Objects' is a category of emoji]
en: Objects
ta: பொருள்கள்

[ctx: 'Symbols' is a category of emoji]
en: Symbols
ta: குறிகள்

[ctx: 'Flags' is a category of emoji]
en: Flags
ta: கொடிகள்

[ctx: 'Custom' is a category of emoji]
en: Custom
ta: விருப்பமானவை

en: Today
ta: இன்று

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: The day before yesterday
ta: நேற்றுக்கு முந்தைய நாள்

en: <i>[This message was deleted]</i>
ta: <i>[இந்த செய்தி நீக்கப்பட்டது]</i>

en: <i>[This message was deleted: %1]</i>
ta: <i>[இந்த செய்தி நீக்கப்பட்டது: %1]</i>

en: [REDACTED]
ta: [தணிக்கை செய்யப்பட்டது]

en: [REDACTED: %1]
ta: [தணிக்கை செய்யப்பட்டது: %1]

en: 1 user:  | %1 users:
ta[0]: 1 பயனர்:
ta[1]: %1 பயனர்கள்:

en: Invited
ta: வரவழைப்புகள்

en: Favorite
ta: பிடித்தவை

en: Direct Messages
ta: நேரடி செய்திகள்

en: Normal
ta: சாதாரணமானவை

en: Low priority
ta: முக்கியமில்லாதவை

en: Spaces
ta: இடங்கள்

en: a file
ta: ஒரு கோப்பு

en: reinvited %1 to the room
ta: %1 என்பவரை மறுபடியும் அரங்குக்கு வரவழைத்தார்

en: joined the room (repeated)
ta: அரங்கில் சேர்ந்தார் (மறுபடியும்)

en: invited %1 to the room
ta: %1 என்பவரை அரங்குக்கு வரவழைத்தார்

en: joined the room
ta: அரங்கில் சேர்ந்தார்

[ctx: their refers to a singular user]
en: cleared their display name
ta: அவருடைய காட்டப்படும் பெயரை காலியாக்கினார்

[ctx: their refers to a singular user]
en: changed their display name to %1
ta: அவருடைய காட்டப்படும் பெயரை %1 என்று மாற்றினார்

en:  and
ta:  மற்றும்

[ctx: their refers to a singular user]
en: cleared their avatar
ta: அவருடைய சின்னத்தை காலியாக்கினார்

en: set an avatar
ta: ஒரு சின்னத்தை அமைத்தார்

[ctx: their refers to a singular user]
en: updated their avatar
ta: அவருடைய சின்னத்தை மாற்றினார்

[ctx: <user> changed nothing]
en: changed nothing
ta: எதையும் மாற்றவில்லை

en: withdrew %1's invitation
ta: %1 என்பவருக்கான அழைப்பை திரும்பப்பெற்றார்

en: rejected the invitation
ta: அழைப்பை மறுத்தார்

en: unbanned %1
ta: %1 மீதான தடையை நீக்கினார்

en: self-unbanned
ta: தன்மேல் உள்ள தடையை நீக்கினார்

en: has put %1 out of the room: %2
ta: %1 என்பவரை அரங்குக்கு வெளியே அனுப்பிவிட்டார்: %2

en: left the room
ta: அரங்கைவிட்டு வெளியேறினார்

en: banned %1 from the room
ta: %1 என்பவரை அரங்கிலிருந்து தடை செய்தார்

en: banned %1 from the room: %2
ta: %1 என்பவரை அரங்கிலிருந்து தடை செய்தார்: %2

en: self-banned from the room
ta: தன்னை அரங்கிலிருந்து தடை செய்தார்

en: requested an invite
ta: வரவழைப்பு கோரினார்

en: requested an invite with reason: %1
ta: இக்காரணங்காட்டி வரவழைப்பு கோரினார்: %1

en: made something unknown
ta: எதையோ தெரியாதவாறு செய்தார்

en: cleared the room main alias
ta: அரங்கின் பிரதான மாற்றுப்பெயரை காலியாக்கினார்

en: set the room main alias to: %1
ta: அரங்கின் மாற்றுப்பெயரை %1 என்று அமைத்தார்

en: cleared the room name
ta: அரங்கின் பெயரை காலியாக்கினார்

en: set the room name to: %1
ta: அரங்கின் பெயரை %1 என்று அமைத்தார்

en: cleared the topic
ta: தலைப்பை காலியாக்கினார்

en: set the topic to: %1
ta: தலைப்பை %1 என்று அமைத்தார்

en: changed the room avatar
ta: அரங்கின் சின்னத்தை மாற்றினார்

en: activated End-to-End Encryption
ta: தொடக்கத்திலிருந்து முடிவுவரை மறையாக்கம் பயன்படுத்தப்படுவதை இயக்கியுள்ளார்

en: upgraded the room to version %1
ta: அரங்கை %1 பதிப்புக்கு மேம்படுத்தினார்

en: created the room, version %1
ta: அரங்கை உருவாக்கினார், பதிப்பு %1

[ctx: 'power level' means permission level]
en: changed the power levels for this room
ta: இந்த அரங்கிற்கான அனுமதிகளை மாற்றினார்

en: changed the server access control lists for this room
ta: இந்த அரங்கிற்கான சேவையக அணுகல் கட்டுப்பாட்டு பட்டியலை மாற்றியுள்ளார்

[ctx: [User] added <name> widget]
en: added %1 widget
ta: %1 பலகையை சேர்த்தார்

[ctx: [User] removed <name> widget]
en: removed %1 widget
ta: %1 பலகையை நீக்கினார்

[ctx: [User] configured <name> widget]
en: configured %1 widget
ta: %1 பலகையை அமைத்தார்

en: updated %1 state
ta: %1 நிலையை புதுப்பித்தார்

en: updated %1 state for %2
ta: %2 என்பதற்கு %1 நிலையை புதுப்பித்தார்

en: Unknown event
ta: தெரியாத நிகழ்வு

en: sent a message
ta: செய்தியை அனுப்பினார்

en: sent a sticker
ta: ஒட்டியை அனுப்பினார்

en: reinvited someone to the room
ta: ஒருவரை மறுபடியும் அரங்குக்கு வரவழைத்தார்

en: invited someone to the room
ta: எவரையே அரங்குக்கு வரவழைத்தார்

[ctx: their refers to a singular user]
en: changed their display name
ta: தன் காட்சிப்பெயரை மாற்றினார்

en: withdrew a user's invitation
ta: ஒருவருக்கு விடுத்த வரவழைப்பை திரும்பப்பெற்றார்

en: unbanned a user
ta: ஒருவர் மீதான தடையை நீக்கினார்

en: put a user out of the room
ta: ஒருவரை அரங்குகிலிருந்து வெளியே அனுப்பினார்

en: banned a user from the room
ta: ஒருவரை அரங்கிலிருந்து தடை செய்தார்

en: set the room main alias
ta: அரங்கின் மாற்றுப்பெயரை அமைத்தார்

en: set the room name
ta: அரங்கின் பெயரை அமைத்தார்

en: set the topic
ta: தலைப்பை அமைத்தார்

en: upgraded the room version
ta: அரங்கின் பதிப்பை மேம்படுத்தினார்

en: created the room
ta: அரங்கை உருவாக்கினார்

en: added a widget
ta: ஓர் உட்பொதிநிரலை சேர்த்தார்

en: removed a widget
ta: ஓர் உட்பொதிநிரலை நீக்கினார்

en: configured a widget
ta: ஓர் உட்பொதிநிரல் மாற்றியமைத்தார்

en: updated the state
ta: நிலையை புதுப்பித்தார்

en: started a poll
ta: கருத்தாய்வை துவக்கினார்

en: Report sent successfully.
ta: புகார் வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Open NeoChat in this room
ta: இந்த அரங்கில் நியோச்சாட்டை திற

en: Reply
ta: பதிலளி

en: Reply...
ta: பதிலளி...

en: %1 invited you to a room
ta: %1 உங்களை ஒர் அரங்குக்கு வரவழைத்தார்

en: Open this invitation in NeoChat
ta: இவ்வழைப்பை நியோச்சாட்டில் திற

en: Accept Invitation
ta: அழைப்பை ஏற்

en: Reject Invitation
ta: அழைப்பை மறு

en: Attachment:
ta: உடனிணைப்பு:

en: Edit
ta: திருத்து

en: Cancel sending attachment
ta: உடனிணைப்பை அனுப்புவதை ரத்துசெய்

en: Attach an image or file
ta: படம் அல்லது கோப்பை இணை

en: Add an Emoji
ta: முகவடியை சேர்

en: Send message
ta: செய்தியை அனுப்பு

en: This room is encrypted. Build libQuotient with encryption enabled to send encrypted messages.
ta: இவ்வரங்கு மறையாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது. மறையாக்கிய செய்திகளை அனுப்ப, libQuotient தனை மறையாக்க ஆதரவுடன் இரும‍மாக்குங்கள்

en: Send an encrypted message…
ta: மறையாக்கப்பட்ட செய்தியை அனுப்பு…

en: Set an attachment caption...
ta: உடனிணைப்புக்கான தலைப்பை அமை...

en: Send a message…
ta: செய்தியை அனுப்பு…

[ctx: @action:button]
en: Cancel reply
ta: பதிலளிப்பதை ரத்து செய்

en: NeoChat is offline. Please check your network connection.
ta: நியோச்சாட் தொடர்பற்று உள்ளது. உங்கள் பிணைய இணைப்பை சரிபாருங்கள்.

en: Replying to:
ta: இதற்கு பதிலளிக்கிறீர்:

en: No emojis
ta: முகவடிகள் இல்லை

en: Explore rooms
ta: அரங்குகளை உலாவுங்கள்

en: Start a Chat
ta: உரையாடலைத் துவக்கு

en: Create a Room
ta: அரங்கை உருவாக்கு

en: Create rooms and chats
ta: அரங்குகளையும் தனிப்பட்ட உரையாடல்களையும் உருவாக்கு

en: Zoom in
ta: பெரிதாக்கு

en: Zoom out
ta: சிறிதாக்கு

en: Rotate left
ta: இடதுபுறமாக திருப்பு

en: Rotate right
ta: வலதுபுறமாக திருப்பு

en: Save as
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Close
ta: மூடு

[ctx: @title]
en: Select a Homeserver
ta: தாய் சேவையகத்தை தேர்ந்தெடு

en: Homeserver:
ta: தாய் சேவையகம்:

en: Other...
ta: வேறு...

en: Url:
ta: முகவரி:

[ctx: @action:button]
en: Continue
ta: தொடர்

en: Please wait. This might take a little while.
ta: காத்திருங்கள். இதற்கு கொஞ்சம் நேரமாகலாம்.

[ctx: @title]
en: Login
ta: நுழைவு

en: Enter your Matrix ID
ta: உங்கள் Matrix கணக்கின் பெயரை உள்ளிடுங்கள்

en: Matrix ID:
ta: Matrix கணக்குப்பெயர்:

en: Loading…
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

en: Already logged in
ta: ஏற்கனவே நுழைந்துள்ளீர்கள்

en: Login Methods
ta: நுழையும் முறைகள்

en: Login with password
ta: கடவுச்சொல்லுடன் நுழைவு

en: Login with single sign-on
ta: single sign-on கொண்டு நுழைவு

en: Login
ta: நுழை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Welcome
ta: நல்வரவு

[ctx: @title]
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Enter your password
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Login
ta: நுழை

en: Complete the authentication steps in your browser
ta: உங்கள் உலாவியில் உறுதிப்பாட்டை தொடருங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Back
ta: பின்னே

en: This message is encrypted and the sender has not shared the key with this device.
ta: இந்த செய்தி மறையாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது, ஆனால் அனுப்புநர் இச்சாதனத்துடன் சாவியை பகிரவில்லை.

[ctx: tooltip for a button on a message; offers ability to download its file]
en: Download
ta: பதிவிறக்கு

[ctx: tooltip for a button on a message; offers ability to open its downloaded file with an appropriate application]
en: Open File
ta: கோப்பை திற

[ctx: tooltip for a button on a message; stops downloading the message's file]
en: Stop Download
ta: பதிவிறக்கத்தை நிறுத்து

en: Shrink preview
ta: முன்னோட்டத்தை சிறிதாக்கு

en: Expand preview
ta: முன்னோட்டத்தை பெரிதாக்கு

en: Loading URL preview
ta: முகவரியின் முன்னோட்டம் ஏற்றப்படுகிறது

[ctx: @action:button]
en: Confirm edit
ta: திருத்தத்தை உறுதிசெய்

[ctx: @action:button]
en: Cancel edit
ta: திருத்துவதை ரத்து செய்

en: Based on votes by %1 user | Based on votes by %1 users
ta[0]: %1 பயனரின் வாக்கின் அடிப்படையில்
ta[1]: %1 பயனர்களின் வாக்குகளின் அடிப்படையில்

[ctx: as in 'this vote has ended']
en: (Ended)
ta: (முடிந்துள்ளது)

[ctx: Separate the usernames of users]
en:  and
ta:  மற்றும்

[ctx: %1 is the number of other users]
en:  and %1 other |  and %1 others
ta[0]:  மற்றும் %1 பயனர்
ta[1]:  மற்றும் %1 பயனர்கள்

[ctx: %2 is the users who reacted and %3 the emoji that was given]
en: %2 reacted with %3 | %2 reacted with %3
ta[0]: %2 %3 என்று எதிர்வினையிட்டார்
ta[1]: %2 %3 என்று எதிர்வினையிட்டனர்

[ctx: Relative time since the room was last read]
en: Last read: %1
ta: கடைசியாக படித்தது: %1

en:  (edited)
ta: (திருத்தப்பட்டது)

en: Video
ta: ஒளிக்காட்சி

[ctx: @action:button]
en: Volume
ta: ஒலியளவு

en: Add Account
ta: கணக்கைச் சேர்

en: Log in to an existing account
ta: ஏற்கனவேயுள்ள கணக்கில் நுழை

[ctx: @title:window]
en: Login
ta: நுழைவு

en: Edit this account
ta: இந்தக் கணக்கைத் திருத்து

en: Account editor
ta: கணக்கு திருத்தி

en: Switch User
ta: பயனரை மாற்று

en: Add
ta: சேர்

en: Configure
ta: அமை

en: Open Settings
ta: அமைப்புகளை திற

en: Activate Encryption
ta: மறையாக்கத்தை செயல்படுத்து

en: It will not be possible to deactivate the encryption after it is enabled.
ta: மறையாக்கத்தை செயல்படுத்தியபின் அதை முடக்க முடியாது.

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Sign out
ta: வெளியேறு

en: Are you sure you want to sign out?
ta: கணக்கிலிருந்து உறுதியாக வெளியேற வேண்டுமா?

en: Room Name
ta: அரங்கின் பெயர்

en: Room Topic
ta: அரங்கின் தலைப்பு

[ctx: @action:button]
en: Ok
ta: சரி

en: Confirm the emoji below are displayed on both devices, in the same order.
ta: கீழுள்ள முகவடிகள், இரண்டு சாதனங்களிலும் ஒரே வரிசைமுறையில் காட்டப்படுகின்றனவா என்பதை உறுதி செய்யுங்கள்.

en: They match
ta: பொருந்துகின்றன

en: They don't match
ta: பொருந்தவில்லை

en: Session Verification
ta: அமர்வு உறுதிப்பாடு

en: Waiting for device to accept verification.
ta: உறுதிப்பாட்டை சாதனம் ஏற்றுக்கொள்ள காத்திருக்கிறோம்.

en: Incoming key verification request from device **%1**
ta: **%1** சாதனத்திலிருந்து சாவி உறுதிப்பாட்டு கோரிக்கை வருகிறது

en: Waiting for other party to verify.
ta: மறுதரப்பினர் உறுதிசெய்ய காத்திருக்கிறோம்.

en: Compare a set of emoji on both devices
ta: இரு சாதனங்களிலும் முகவடிகளின் ஓர் சரத்தை ஒப்பிடு

en: Successfully verified device **%1**
ta: **%1** சாதனம் வெற்றிகரமாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Decline
ta: நிராகரி

en: The session verification was canceled for unknown reason.
ta: தெரியாத காரணத்தால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The session verification timed out.
ta: அமர்வு உறுதிப்பாட்டு காலாவதியானது.

en: The session verification timed out for remote party.
ta: அமர்வு உறுதிப்பாட்டு தொலை தரப்பினருக்கு காலாவதியானது.

en: You canceled the session verification.
ta: அமர்வு உறுதிப்பாட்டை நீங்கள் ரத்து செய்தீர்கள்.

en: The remote party canceled the session verification.
ta: தொலை தரப்பு, அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled because we received an unexpected message.
ta: எதிர்பாராத பதிலால் அமர்வு உறுதிப்பாடு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because it received an unexpected message.
ta: தொலை தரப்பு, எதிர்பாராத பதிலைப் பெற்றதால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled because it received a message for an unknown session.
ta: தெரியாத அமர்வுக்கான பதில் பெறப்பட்டதால் அமர்வு உறுதிப்பாடு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because it received a message for an unknown session.
ta: தெரியாத அமர்வுக்கான பதிலை தொலை தரப்பு பெற்றதால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled because NeoChat is unable to handle this verification method.
ta: இந்த உறுதிப்பாடு முறையை நியோச்சாட்டால் கையாள முடியாத‍தால், அமர்வு உறுதிப்பாட்டு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because it is unable to handle this verification method.
ta: தொலை தரப்பால் இந்த உறுதிப்பாடு முறையை கையாள முடியாத‍தால், அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled because the keys are incorrect.
ta: சாவிகள் தவறாக உள்ளதால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because the keys are incorrect.
ta: சாவிகள் தவறாக உள்ளதால் தொலை தரப்பு அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled because it verifies an unexpected user.
ta: எதிர்பாராத பயனரை உறுதிப்படுத்த முயற்சித்த‍தால் அமர்வு உறுதிப்பாடு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because it verifies an unexpected user.
ta: எதிர்பாராத பயனரை உறுதிப்படுத்த முயற்சித்த‍தால் தொலை தரப்பு அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled because we received an invalid message.
ta: செல்லுபடியாகாத பதிலால் அமர்வு உறுதிப்பாடு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because it received an invalid message.
ta: தொலை தரப்பு, செல்லுபடியாகாத பதிலைப் பெற்றதால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session was accepted on a different device
ta: அமர்வு, வேறு சாதனத்தில் ஏற்கப்பட்டுள்ளது

en: The session verification was canceled because of a mismatched key.
ta: சாவிகள் பொருந்தாமையால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because of a mismatched key.
ta: சாவிகள் பொருந்தாமையால் தொலை தரப்பு, அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled because the keys do not match.
ta: சாவிகள் பொருந்தாமையால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The remote party canceled the session verification because the keys do not match.
ta: சாவிகள் பொருந்தாமையால் தொலை தரப்பு அமர்வு உறுதிப்பாட்டை ரத்து செய்த‍து.

en: The session verification was canceled due to an unknown error.
ta: தெரியாத சிக்கலால் அமர்வு உறுதிப்பாட்டு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Please choose a file
ta: கோப்பைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Edit user power level
ta: பயனர்களின் உரிமையளவை மாற்றுவது

en: Member (0)
ta: உறுப்பினர் (0)

en: Moderator (50)
ta: நடுவர் (50)

en: Admin (100)
ta: நிர்வாகி (100)

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

[ctx: @title:menu Account detail dialog]
en: Account detail
ta: கணக்கின் விவரங்கள்

en: Unignore this user
ta: இந்த பயனரை பொருட்படுத்தாமல் இருந்ததை செயல்தவிர்

en: Ignore this user
ta: இந்த பயனரை பொருட்படுத்தாதே

en: Kick this user
ta: இந்த பயனரை வெளியேற்று

en: Invite this user
ta: இந்த பயனரை வரவழை

en: Ban this user
ta: இந்த பயனரை தடை செய்

[ctx: @title]
en: Ban User
ta: பயனரை தடை செய்வது

en: Unban this user
ta: இப்பயனர் மீதான தடையை நீக்கு

en: Set user power level
ta: பயனரின் உரிமையளவை அமை

en: Remove recent messages by this user
ta: இப்பயனரின் சமீபத்திய செய்திகளை நீக்கு

[ctx: @title]
en: Remove Messages
ta: செய்திகளை நீக்குவது

en: Open a private chat
ta: தனிப்பட்ட உரையாடலைத் துவக்கு

en: Copy link
ta: இணைப்பை நகலெடு

en: Warning: %1
ta: எச்சரிக்கை: %1

[ctx: @title:window]
en: Session Verification
ta: அமர்வு உறுதிப்பாடு

en: User consent
ta: பயனர் ஒப்புதல்

en: Your homeserver requires you to agree to its terms and conditions before being able to use it. Please click the button below to read them.
ta: பயன்படுத்துமுன் அதன் விதிமுறைகளை ஏற்குமாறு உங்கள் தாய் சேவையகம் உங்களை கட்டாயப்படுத்துகிறது. அவற்றைப் படிக்க கீழுள்ள பட்டனைத் தட்டுங்கள்.

en: Open
ta: திற

en: Start a chat
ta: உரையாடலைத் துவக்கு

en: Do you want to start a chat with %1?
ta: உறுதியாக %1 என்பவருடன் உரையாடலைத் துவக்க வேண்டுமா?

[ctx: text editing menu action]
en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

[ctx: text editing menu action]
en: Redo
ta: மீளச்செய்

[ctx: text editing menu action]
en: Cut
ta: வெட்டு

[ctx: text editing menu action]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: text editing menu action]
en: Paste
ta: ஒட்டு

[ctx: text editing menu action]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: text editing menu action]
en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: menu]
en: NeoChat
ta: நியோச்சாட்

en: Configure NeoChat...
ta: நியோச்சாட்டை அமை...

[ctx: menu]
en: Configure NeoChat...
ta: நியோச்சாட்டை அமை...

[ctx: menu]
en: Quit NeoChat
ta: நியோச்சாட்டிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: menu]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: menu]
en: New Private Chat…
ta: புதிய தனிப்பட்ட உரையாடல்…

[ctx: menu]
en: New Group…
ta: புதிய குழு…

[ctx: menu]
en: Browse Chats…
ta: உரையாடல்களில் உலாவு…

[ctx: menu]
en: Edit
ta: திருத்து

[ctx: menu]
en: View
ta: பார்வை

[ctx: menu item that opens a UI element called the 'Quick Switcher', which offers a fast keyboard-based interface for switching in between chats.]
en: Open Quick Switcher
ta: விரை மாற்றியை திற

[ctx: menu]
en: Window
ta: சாளரம்

[ctx: menu]
en: Exit Full Screen
ta: முழுத்திரையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: menu]
en: Enter Full Screen
ta: முழுத்திரை முறையில் நுழை

[ctx: menu]
en: Help
ta: உதவி

en: Open in New Window
ta: புதிய சாளரத்தில் திற

en: Remove from Favourites
ta: பிடித்தவற்றிலிருந்து நீக்கு

en: Add to Favourites
ta: பிடித்தவற்றில் சேர்

en: Reprioritize
ta: முக்கியமானதாகக் குறி

en: Deprioritize
ta: முக்கியமல்ல என்று குறி

en: Mark as Read
ta: படித்ததாகக் குறி

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy user's Matrix ID to Clipboard
ta: பயனரின் மேட்ரிக்ஸு அடையாளத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy Address to Clipboard
ta: முகவரியை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Notification State
ta: அறிவிப்புகள்

en: Follow Global Setting
ta: பொதுவான அமைப்பை பயன்படுத்து

[ctx: As in 'notify for all messages']
en: All
ta: அனைத்துக்கும்

[ctx: As in 'notify when the user is mentioned or the message contains a set keyword']
en: @Mentions and Keywords
ta: முதன்மைச்சொற்களுக்கும் @ கொண்டு குறிப்பிடப்படும்போதும்

[ctx: As in 'do not notify for any messages']
en: Off
ta: முடக்கு

en: Room Settings
ta: அரங்கின் அமைப்புகள்

en: Leave Room
ta: அரங்கிலிருந்து வெளியேறு

en: Share
ta: பகிர்

en: Share the selected media
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ளதை பகிர்

en: Sharing failed
ta: பகிர்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Shared url for image is <a href='%1'>%1</a>
ta: பகிரப்பட்ட படத்திற்கான முகவரி <a href='%1'>%1</a>

[ctx: 'Space' is a matrix space]
en: View Space
ta: இடத்தைப் பார்

[ctx: 'Space' is a matrix space]
en: Space Settings
ta: இடத்திற்கான அமைப்புகள்

en: Space Settings
ta: இடத்திற்கான அமைப்புகள்

[ctx: 'Space' is a matrix space]
en: Leave Space
ta: இடத்திலிருந்து வெளியேறு

en: Ban User
ta: பயனரை தடை செய்வது

en: Reason for banning this user
ta: இப்பயனரை தடைசெய்வதற்கான காரணம்

[ctx: @action:button 'Ban' as in 'Ban this user']
en: Ban
ta: தடை செய்

[ctx: @action]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Open Externally
ta: வெளியமைவாகத் திற

en: Save As
ta: இவ்வாறு சேமி

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @title]
en: Remove Message
ta: செய்தியை நீக்குவது

[ctx: @action:button 'Report' as in 'Report this event to the administrators']
en: Report
ta: புகாரளி

[ctx: @title]
en: Report Message
ta: செய்தியைப் பற்றி புகாரளித்தல்

en: View Source
ta: மூலத்தைப் பார்

en: Message Source
ta: செய்தியின் மூலம்

en: Copy Link
ta: இணைப்பை நகலெடு

en: Search for '%1'
ta: '%1' என்பதை தேடு

en: Configure Web Shortcuts...
ta: இணைய சுருக்குவழிகளை அமை...

en: Event Source
ta: நிகழ்வுக்கான மூலம்

en: Remove Messages
ta: செய்திகளை நீக்குவது

en: Remove Message
ta: செய்தியை நீக்குவது

en: Reason for removing this user's recent messages
ta: இப்பயனரின் சமீபத்திய செய்திகளை நீக்குவதற்கான காரணம்

en: Reason for removing this message
ta: இச்செய்தியை நீக்குவதற்கான காரணம்

[ctx: @action:button 'Remove' as in 'Remove this message']
en: Remove
ta: நீக்கு

en: Report Message
ta: செய்தியைப் பற்றி புகாரளி

en: Reason for reporting this message
ta: இச்செய்தியைப்பற்றி புகாரளிப்பதற்கான காரணம்

en: Room State - %1
ta: அரங்கின் நிலை - %1

[ctx: @action:button Undo modification]
en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

[ctx: @action:button Accept image modification]
en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Unable to save file. Check if you have the correct permission to edit the cache directory.
ta: கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை. தற்காலிக நினைவிட அடைவைத் திருத்த தேவையான அனுமதி உங்களிடம் உள்ளதா என்று சரிபாருங்கள்.

[ctx: @action:button Crop an image]
en: Crop
ta: வெட்டு

[ctx: @action:button Rotate an image to the left]
en: Rotate left
ta: இடதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: @action:button Rotate an image to the right]
en: Rotate right
ta: வலதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: @action:button Mirror an image vertically]
en: Flip
ta: புரட்டு

[ctx: @action:button Mirror an image horizontally]
en: Mirror
ta: கிடைமட்டமாக புரட்டு

en: Invite a User
ta: பயனரை வரவழை

en: Find a user...
ta: பயனரைத் தேடு...

en: No users available
ta: எந்த பயனர்களும் கிடைக்கவில்லை

en: Send invitation
ta: வரவழை

en: Explore Rooms
ta: அரங்குகளை உலாவு

en: Find a room...
ta: அரங்கைத் தேடு...

en: View
ta: பார்

en: Join
ta: சேர்

en: Add New Server
ta: புதிய சேவையகத்தை சேர்

en: Home Server
ta: தாய் சேவையகம்

en: Add new server
ta: புதிய சேவையகத்தை சேர்

[ctx: @title:window]
en: Add server
ta: சேவையகத்தைச் சேர்ப்பது

en: Valid server entered
ta: செல்லுபடியாகும் சேவையகம் உள்ளிடப்பட்டது

en: This server cannot be resolved or has already been added
ta: இச்சேவையகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை, அல்லது இது ஏற்கனவே சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: The entered text is not a valid url
ta: உள்ளிட்ட உரை ஓர் முறையான முகவரி அல்ல

en: Enter server url e.g. kde.org
ta: சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடவும், எ.கா. kde.org

en: Server URL
ta: சேவையக முகவரி

en: Joined
ta: சேர்ந்தவை

[ctx: @action:button]
en: Show All Rooms
ta: அனைத்து அரங்குகளையும் காட்டு

en: No rooms found
ta: எந்த அரங்குகளும் கிடைக்கவில்லை

en: Join some rooms to get started
ta: தொடங்க, சில அரங்குகளில் சேருங்கள்

en: Search in room directory
ta: அரங்குகளின் பட்டியலில் தேடுங்கள்

en: No Name
ta: பெயரில்லாதது

en: Muted room
ta: அடக்கப்பட்டுள்ள அரங்கு

en: Configure room
ta: அரங்கை அமை

en: Accept this invitation?
ta: அழைப்பை ஏற்கிறீர்களா?

en: Reject
ta: மறு

en: Choose local file
ta: உள்ளமைக் கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

en: Clipboard image
ta: பிடிப்புப்பலகைப் படம்

en: Jump to first unread message
ta: படிக்காத முதல் செய்திக்குத் தாவு

en: Jump to latest message
ta: கடைசி செய்திக்குத் தாவு

en: Drag items here to share them
ta: எதையாவது பகிர, அதை இங்கு இழுத்துப் போடுங்கள்

[ctx: Message displayed when some users are typing]
en: %2 is typing | %2 are typing
ta[0]: %2 தட்டச்சிடுகிறார்
ta[1]: %2 தட்டச்சிடுகிறார்கள்

en: This message was sent from a verified device
ta: உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ள சாதனத்திலிருந்து இச்செய்தி அனுப்பப்பட்டது

en: React
ta: எதிர்வினையிடு

[ctx: @action:title]
en: Search Messages
ta: செய்திகளில் தேடு

en: Enter a text to start searching
ta: தேடுவதற்கான உரையை உள்ளிடுங்கள்

en: No results found
ta: எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Chat
ta: உரையாடல்

en: Welcome to Matrix
ta: Matrix-க்கு நல்வரவு

en: Room information
ta: அரங்கின் விவரங்கள்

en: Room settings
ta: அரங்கின் அமைப்புகள்

en: No name
ta: பெயரில்லாதது

en: No Canonical Alias
ta: செந்தர மாற்றுப்பெயர் இல்லை

en: No Topic
ta: தலைப்பு இல்லை

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Open developer tools
ta: நிரலாக்க கருவிகளைத் திற

en: Developer Tools
ta: நிரலாக்க கருவிகள்

en: Search in this room
ta: இவ்வரங்கில் தேடு

[ctx: @action:title]
en: Search
ta: தேடல்

en: Remove room from favorites
ta: பிடித்தவற்றிலிருந்து அரங்கை நீக்கு

en: Make room favorite
ta: அரங்கைப் பிடித்ததாகக் குறி

en: Members
ta: உறுப்பினர்கள்

en: Search user in room
ta: அரங்கில் பயனரை கண்டுபிடி

en: Invite user to room
ta: பயனரை ஓர் அரங்குக்கு வரவழை

en: %1 Member | %1 Members
ta[0]: %1 உறுப்பினர்
ta[1]: %1 உறுப்பினர்கள்

en: No Member Count
ta: உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை தெரியாதது

en: General
ta: பொது

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Room Information
ta: அரங்கின் விவரங்கள்

en: Update avatar
ta: சின்னத்தை மாற்று

en: Room name:
ta: அரங்கின் பெயர்:

en: Room topic:
ta: அரங்கின் தலைப்பு:

en: Save
ta: சேமி

en: Room ID
ta: அரங்கின் அடையாள எண்

en: Copy room ID to clipboard
ta: அரங்கின் முகவரியை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Room version
ta: அரங்கின் பதிப்பு

en: Upgrade Room
ta: அரங்கைப் புதுப்பி

en: Aliases
ta: மாற்றுப் பெயர்கள்

en: No canonical alias set
ta: செந்தர மாற்றுப்பெயர் அமைக்கப்படவில்லை

en: Make this alias the room's canonical alias
ta: இதை அரங்கின் செந்தர மாற்றுப்பெயராக்கு

en: Delete alias
ta: மாற்றுப்பெயரை நீக்கு

en: Add new alias
ta: புதிய மாற்றுப்பெயரைச் சேர்

en: URL Previews
ta: முகவரியின் முன்னோட்டம்

en: Enable URL previews by default for room members
ta: அரங்கிலுள்ளோருக்கு இயல்பிருப்பாக முகவரி முன்னோட்டத்தை இயக்கு

en: Enable URL previews
ta: முகவரியின் முன்னோட்டத்தை இயக்கு

en: URL previews are enabled by default in this room
ta: இவ்வரங்கில் முகவரி முன்னோட்டம் இயல்பிருப்பாக இயக்கப்பட்டுள்ளது

en: URL previews are disabled by default in this room
ta: இவ்வரங்கில் முகவரி முன்னோட்டம் இயல்பிருப்பாக முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: This room continues another conversation.
ta: இந்த அரங்கு இன்னொரு உரையாடலைத் தொடர்கிறது.

en: See older messages…
ta: பழைய செய்திகளைக் காட்டு…

en: This room has been replaced.
ta: இந்த அரங்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: See new room…
ta: புதிய அரங்கைக் காட்டு…

en: Upgrade the Room
ta: அரங்கைப் புதுப்பி

en: Select new version
ta: புதிய பதிப்பைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Privileged Users
ta: சிறப்புரிமையுடைய பயனர்கள்

en: Default permissions
ta: இயல்பிருப்பு அனுமதிகள்

en: Default user power level
ta: பயனர்களின் இயல்பிருப்பு உரிமையளவு

en: This is power level for all new users when joining the room
ta: அரங்கில் புதிதாக சேரும் பயனர்களுக்கான உரிமையளவு இது

en: Default power level to set the room state
ta: அரங்கின் நிலையை மாற்றுவதற்கான இயல்பிருப்பு உரிமையளவு

en: This is used for all state events that do not have their own entry here
ta: கீழே தனிப்பட்ட பதிவைக் கொண்டிராத அனைத்து நிலைகுறித்த செயல்களுக்கும் இது பயன்படுத்தப்படும்

en: Default power level to send messages
ta: செய்திகளை அனுப்புவதற்கான இயல்பிருப்பு உரிமையளவு

en: This is used for all message events that do not have their own entry here
ta: கீழே தனிப்பட்ட பதிவைக் கொண்டிராத அனைத்து செய்திகுறித்த செயல்களுக்கும் இது பயன்படுத்தப்படும்

en: Basic permissions
ta: அடிப்படை அனுமதிகள்

en: Invite users
ta: பயனர்களை வரவழைப்பது

en: Kick users
ta: பயனர்களை வெளியேற்றுவது

en: Ban users
ta: பயனர்களைத் தடை செய்வது

en: Remove message sent by other users
ta: இன்னொரு பயனர் அனுப்பிய செய்தியை நீக்குவது

en: Change user permissions
ta: பயனர்களின் அனுமதிகளை மாற்றுவது

en: Change the room name
ta: அரங்கின் பெயரை மாற்றுவது

en: Change the room avatar
ta: அரங்கின் சின்னத்தை மாற்றுவது

en: Change the room canonical alias
ta: இதை அரங்கின் செந்தர மாற்றுப்பெயரை மாற்றுவது

en: Change the room topic
ta: அரங்கின் தலைப்பை மாற்றுவது

en: Enable encryption for the room
ta: அரங்கில் மறையாக்கத்தை நீக்குவது

en: Change the room history visibility
ta: செய்தி வரலாற்றின் புலப்பாட்டை மாற்றுவது

en: Set pinned events
ta: தக்கவைத்தவற்றை அமைப்பது

en: Upgrade the room
ta: அரங்கைப் புதுப்பிப்பது

en: Set the room server access control list (ACL)
ta: அரங்கிற்கான சேவையக அணுகல் கட்டுப்பாட்டு பட்டியலை (ACL-ஐ) மாற்றிவது

en: Set the children of this space
ta: இவ்விடத்தில் சார்ந்த அரங்குகளை அமைப்பது

en: Set the parent space of this room
ta: இவ்வரங்கின் தாய் இடத்தை அமைப்பது

en: Room notifications setting
ta: அரங்குக்கான அறிவிப்பமைப்பு

en: Follow global setting
ta: பொதுவான அமைப்பை பயன்படுத்து

en: You need to upgrade this room to a newer version to enable this setting.
ta: இத்தேர்வை பயன்படுத்த இவ்வரங்கை புதிய பதிப்புக்குப் புதுப்பிக்க வேண்டும்.

[ctx: @option:check]
en: Encryption
ta: மறையாக்கம்

en: Enable encryption
ta: மறையாக்கத்தை இயக்கு

[ctx: option:check]
en: Once enabled, encryption cannot be disabled.
ta: மறையாக்கத்தை இயக்கியபின் அதை முடக்க முடியாது.

[ctx: @option:check]
en: Access
ta: அணுகல்

[ctx: @option:check]
en: Private (invite only)
ta: அந்தரங்கமானது (வரவழைக்கப்பட்டவர்கள் மட்டும்)

en: Only invited people can join.
ta: வரவழைக்கப்பட்டவர்கள் மட்டும்தான் சேர முடியும்.

[ctx: @option:check]
en: Space members
ta: இடத்தின் உறுப்பினர்கள்

en: Anyone in a space can find and join.
ta: ஓர் இடத்திலுள்ள அனைவரும் கண்டுபிடித்து சேரலாம்.

en: People not in the room need to request an invite to join the room.
ta: அரங்கில் இல்லாதோர், அதில் சேர முதலில் ஓர் வரவழைப்பைக் கோர வேண்டும்.

[ctx: @option:check]
en: Public
ta: பொதுவானது

[ctx: @option:check]
en: Anyone can find and join.
ta: எவரேனும் இதில் சேரலாம்

[ctx: @option:check]
en: Message history visibility
ta: செய்தி வரலாற்றை பார்க்கக்கூடியவர்கள்

[ctx: @option:check]
en: Anyone
ta: எவரேனும்

[ctx: @option:check]
en: Anyone, regardless of whether they have joined, can view history.
ta: இவ்வரங்கில் சேராதவர்களால்கூட வரலாற்றைப் பார்க்க முடியும்.

[ctx: @option:check]
en: Members only
ta: உறுப்பினர்கள் மட்டும்

[ctx: @option:check]
en: All members can view the entire message history, even before they joined.
ta: அனைத்து உறுப்பினர்களும் வரலாற்றை பார்க்கலாம் (சேர்ந்ததற்கு முந்தையதையும்).

[ctx: @option:check]
en: Members only (since invite)
ta: உறுப்பினர்கள் மட்டும் (வரவழைக்கப்பட்டதற்கு பிந்தயவற்றை)

[ctx: @option:check]
en: New members can view the message history from the point they were invited to the room.
ta: புதிய உறுப்பினர்கள், அவர்கள் வரவழைக்கப்பட்டதற்கு பின்னுள்ள செய்திகளை மட்டும் வரலாற்றில் பார்க்கலாம்.

[ctx: @option:check]
en: Members only (since joining)
ta: உறுப்பினர்கள் மட்டும் (சேர்ந்ததற்கு பிந்தயவற்றை)

[ctx: @option:check]
en: New members can view the message history from the point they joined the room.
ta: புதிய உறுப்பினர்கள், அவர்கள் சேர்ந்ததற்கு பின்னுள்ள செய்திகளை மட்டும் வரலாற்றில் பார்க்கலாம்.

en: Apply
ta: செயல்படுத்து

[ctx: @title:window]
en: About NeoChat
ta: நியோச்சாட் பற்றி

[ctx: @title:window]
en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

en: Edit Account
ta: கணக்கைத் திருத்து

en: User information
ta: பயனரின் விவரங்கள்

en: Remove current avatar
ta: தற்போதைய சின்னத்தை நீக்கு

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Label:
ta: காட்சிப்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Your server doesn't support changing your password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதை உங்கள் சேவையகம் ஆதரிக்கவில்லை.

en: Current Password:
ta: தற்போதைய கடவுச்சொல்:

en: New Password:
ta: புதிய கடவுச்சொல்:

en: Confirm new Password:
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை உறுதி செய்க:

en: Passwords don't match
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Passwords do not match
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Server Information
ta: சேவையக விவரங்கள்

en: Homeserver url
ta: தாய் சேவையக முகவரி

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Password changed successfully
ta: கடவுச்சொல் வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது

en: Wrong password entered
ta: தவறான கடவுச்சொல் உள்ளிடப்பட்டது

en: Unknown problem while trying to change password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றும்போது தெரியாத சிக்கல்

[ctx: @title:window]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: General theme
ta: பொதுவான தோற்றத்திட்டம்

en: Bubbles
ta: குமிழிகள்

en: Compact
ta: சுருக்கமானது

en: Use compact room list
ta: சுருக்கமான அரங்குப்பட்டியலைப் பயன்படுத்து

en: Show fancy effects in chat
ta: ஆடம்பரமான அசைவூட்டங்களை உரையாடலில் காட்டு

en: Use transparent chat page
ta: ஒளிபுகும் உரையாடல் பக்கத்தைப் பயன்படுத்து

en: Transparency
ta: ஒளிபுகுமை

en: Only enabled if the transparent chat page is enabled.
ta: ஒளிபுகும் உரையாடல் பக்கம் இயக்கப்பட்டிருந்தால் மட்டும் இயங்கும்.

en: Show your messages on the right
ta: உங்கள் செய்திகளை வலது பக்கத்தில் காட்டு

en: Show links preview in the chat messages
ta: உரையாடல்களில் இணைப்புகளின் முன்னோட்டத்தைக் காட்டு

en: Show Avatar
ta: சின்னத்தைக் காட்டு

en: In chat
ta: உரையாடலில்

en: In sidebar
ta: ஓரப்பட்டையில்

en: Color theme
ta: நிறத்திட்டம்

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: New device name
ta: சாதனத்தின் புதிய பெயர்

en: Cancel editing display name
ta: காட்சிப்பெயரைத் திருத்துவதை கைவிடு

en: Confirm new display name
ta: புதிய காட்சிப்பெயரை உறுதிசெய்

en: Edit device name
ta: சாதனத்தின் பெயரைத் திருத்து

en: Verify device
ta: சாதனத்தை உறுதிப்படுத்து

en: Logout device
ta: சாதனத்தை வெளியேற்று

en: Please login to view the signed-in devices for your account.
ta: உங்கள் கணக்கிலுள்ள சாதனங்களைக் காண உங்கள் கணக்கில் நுழையுங்கள்.

en: Remove device
ta: சாதனத்தை நீக்கு

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

[ctx: @title:window]
en: Custom Emojis
ta: விருப்பமான முகவடிகள்

en: No custom inline stickers found
ta: வரியுள்ளான தனிப்பயன் ஒட்டியேதும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: new_emoji_name_here
ta: புதிய_முகவடியின்_பெயர்_இங்கே

en: Add Emoji...
ta: முகவடியை சேர்...

en: Images (*.png *.gif *.webp)
ta: படங்கள் (*.png *.gif *.webp)

[ctx: @title:window]
en: General
ta: பொதுவானவை

en: General settings
ta: பொதுவான அமைப்புகள்

en: Close to system tray
ta: மூடும்போது சாதனத் தட்டில் வைத்திரு

en: Minimize to system tray on startup
ta: துவக்கும்போது கணினித்தட்டிற்கு ஒதுக்கு

en: Automatically hide/unhide the room information when resizing the window
ta: சாளரத்தின் அளவை மாற்றும்போது அரங்கின் விவரங்களை தானாக காட்டு/மறை

en: Timeline Events
ta: காலவரிசையிலுள்ளவை

en: Show deleted messages
ta: நீக்கப்பட்டுள்ள செய்திகளைக் பாட்டு

en: Show state events
ta: நிலைமாற்ற நிகழ்வுகளை காட்டு

en: Show leave and join events
ta: மற்றவர்கள் வெளியேறுவதையும் சேருவதையும் காட்டு

en: Show name change events
ta: பெயர்மாற்றங்களை காட்டு

en: Show avatar update events
ta: சின்னங்கள் மாற்றப்படுவதை காட்டு

en: Rooms and private chats
ta: அரங்குகளும் தனிப்பட்ட உரையாடல்களும்:

en: Separated
ta: பிரிந்திருக்கும்

en: Intermixed
ta: கலந்து காட்டப்படும்

[ctx: Chat Editor]
en: Editor
ta: உரைத்திருத்தி

en: Use s/text/replacement syntax to edit your last message
ta: உங்கள் கடைசி செய்தியை s/text/replacement என்ற பாங்கில் திருத்து

en: Send typing notifications
ta: தட்டச்சிடுவதை அறிவி

en: Developer Settings
ta: நிரலாளர்களுக்கான அமைப்புகள்

en: Enable developer tools
ta: நிரலாக்க கருவிகளை இயக்கு

[ctx: @title:window]
en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Enable notifications for this account
ta: இக்கணக்குக்கான‍ அறிவிப்புகளை இயக்கு

en: Whether push notifications are generated by your Matrix server
ta: உங்கள் Matrix சேவையகம் push அறிவிப்புகளை ஆதிரிக்குமா

en: Room Notifications
ta: அரங்குக்கான அறிவிப்புகள்

en: Messages in one-to-one chats
ta: தனிப்பட்ட உரையாடல்களிலுள்ள செய்திகள்

en: Encrypted messages in one-to-one chats
ta: தனிப்பட்ட உரையாடல்களிலுள்ள மறையாக்கப்பட்ட செய்திகள்

en: Messages in group chats
ta: குழு உரையாடல்களிலுள்ள செய்திகள்

en: Messages in encrypted group chats
ta: மறையாக்கப்பட்ட குழு உரையாடல்களிலுள்ள செய்திகள்

en: Room upgrade messages
ta: அரங்கு புதுப்பிப்பு செய்திகள்

en: @Mentions
ta: @சுட்டுவது

en: Messages containing my display name
ta: என் காட்சிப்பெயரைக் கொண்ட செய்திகள்

en: Whole room (@room) notifications
ta: முழு அரங்கிற்கான (@room) அறிவிப்புகள்

en: Keywords
ta: முதன்மைச்சொற்கள்

en: Messages containing my keywords
ta: என் முதன்மைச்சொற்களைக் கொண்ட செய்திகள்

en: Keyword…
ta: முதன்மைச்சொல்…

en: Add keyword
ta: முதன்மைச்சொல்லைச் சேர்

en: Invites
ta: வரவழைப்புகள்

en: Invites to a room
ta: அரங்கிற்கான வரவழைப்புகள்

en: Call invitation
ta: குரல்வழி உரையாடலுக்கான அழைப்பு

en: Network Proxy
ta: பிணைய பதிலி

en: System Default
ta: இயங்குதள இயல்பிருப்பு

en: Proxy Settings
ta: பதிலி அமைப்புகள்

en: Host
ta: புரவன்

en: Port
ta: புறை

en: User
ta: பயனர்

en: Disable notifications
ta: அறிவிப்புகளை முடக்கு

en: Enable notifications
ta: அறிவிப்புகளை இயக்கு

en: Mute notifications
ta: அறிவிப்புகளின் ஒலியை அடக்கு

en: Unmute notifications
ta: அறிவிப்புகளின் ஒலியை இயக்கு

[ctx: As in clicking this button will switch off highlights for messages that match this rule]
en: Disable message highlights
ta: பொருந்தும் செய்திகளை முன்னிலைப்படுத்தாதே

[ctx: As in clicking this button will switch on highlights for messages that match this rule]
en: Enable message highlights
ta: பொருந்தும் செய்திகளை முன்னிலைப்படுத்து

en: Delete keyword
ta: முதன்மைச்சொல்லை நீக்கு

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Custom Emojis
ta: விருப்பமான முகவடிகள்

en: Spell Checking
ta: சொல் திருத்தம்

en: About NeoChat
ta: நியோச்சாட் பற்றி

en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: @window:title]
en: Spellchecking
ta: சொல் திருத்தம்

en: Selected default language:
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள இயல்பிருப்பு மொழி:

en: Open Personal Dictionary
ta: தனிப்பயன் அகரமுதலியை திற

en: Options:
ta: விருப்பங்கள்:

en: Enable automatic spell checking
ta: தானியங்கி சொல் திருத்தத்தை இயக்கு

en: Ignore uppercase words
ta: பெரிய எழுத்துகள் மட்டுமுடைய சொற்களை பொருட்படுத்தாதே

en: Ignore hyphenated words
ta: இடைக்கோட்டுடைய சொற்களை பொருட்படுத்தாதே

en: Detect language automatically
ta: மொழியை தானாக கண்டறி

en: Spell checking languages
ta: சொல் திருத்த மொழிகள்

en: %1 will provide spell checking and suggestions for the languages listed here when autodetection is enabled.
ta: தானாக கண்டறியும் அம்சம் இயக்கப்பட்டிருப்பின், கீழுள்ள மொழிகளுக்கான சொல் திருத்தத்தையும் பரிந்துரைகளையும் %1 வழங்கும்.

en: Add a new word to your personal dictionary…
ta: தனிப்பயன் அகரமுதலியில் ஓர் புதிய சொல்லைச் சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Add word
ta: சொல்லை சேர்

en: Spell checking dictionary
ta: சொல் திருத்த அகரமுதலி

en: Delete word
ta: சொல்லை நீக்கு

en: Malformed or empty Matrix id
ta: செல்லுபடியாகாத அல்லது காலியான Matrix கணக்குப்பெயர்

en: %1 is not a correct Matrix identifier
ta: %1 ஒரு முறையான Matrix கணக்குப்பெயர் அல்ல

en: Room not found
ta: அரங்கு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: There's no room %1 in the room list. Check the spelling and the account.
ta: அரங்குகளின் பட்டியலில் %1 என்று எந்த அரங்கும் இல்லை. எழுத்தாக்கம் மற்றும் கணக்கை சரிபாருங்கள்.

en: Failed to join room
ta: அரங்கில் நுழைவது தோல்வியடைந்தது

en: You requested to join '%1'
ta: '%1' அரங்கில் நுழைய அனுமதி கோரினீர்கள்

en: Failed to request joining room
ta: அரங்கில் நுழைய அனுமதிகோருவது தோல்வியடைந்தது

en: No application for the link
ta: இணைப்புக்கேற்ற செயலி இல்லை

en: Your operating system could not find an application for the link.
ta: இந்த இணைப்பைத் திறக்கக் கூடிய செயலியை உங்கள் இயக்குதளத்தால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not open URL
ta: முகவரியைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Show
ta: காட்டு

en: Quit
ta: வெளியேறு
