NetworkManager-l2tp.main.kn - en to kn translation catalogue (28 entries)

en: Authenticate VPN
kn: VPN ಅನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Certificates (TLS)
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು (TLS)

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: _Gateway
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ(_G):

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Select an authentication mode.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೃಢೀಕರಣ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Sho_w password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತೋರಿಸು(_w)

en: User name
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: NT Domain
kn: NT ಡೊಮೈನ್

en: _Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು (_C)

en: _Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು (_A)

en: Ad_vanced
kn: ಸುಧಾರಿತ(_v)

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Authentication
kn: ದೃಢೀಕರಣ

en: Allow the following authentication methods:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೃಢೀಕರಣ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Security and Compression
kn: ಸುರಕ್ಷತೆ ಹಾಗು ಸಂಕುಚನೆ

en: Use _Point-to-Point encryption (MPPE)
kn: ಪಾಯಿಂಟ್-ಟು-ಪಾಯಿಂಟ್ ಎನ್ಕ್ರಿಪ್ಶನ್ (M_PPE) ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: _Security
kn: ಸುರಕ್ಷತೆ(_S):

en: Allow st_ateful encryption
kn: ಸ್ಟೇಟ್‌ಫುಲ್ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸು(_a)

en: Allow _BSD data compression
kn: _BSD ದತ್ತಾಂಶ ಸಂಕುಚನೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow _Deflate data compression
kn: ಕುಂದಿಸುವ (ಡಿಫ್ಲೇಟ್) ದತ್ತಾಂಶ ಸಂಕುಚನವನ್ನು ಅನುಮತಿಸು (_D)

en: Use TCP _header compression
kn: TCP ಹೆಡರ್ ಸಂಕುಚನೆಯನ್ನು ಬಳಸು(_h)

en: Send PPP _echo packets
kn: PPP ಪ್ರತಿಧ್ವನಿ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸು(_e)

en: Compatible with Microsoft and other L2TP VPN servers.
kn: Microsoft ಹಾಗು ಇತರೆ L2TP VPN ಪರಿಚಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹವರ್ತನೀಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: All Available (Default)
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲವೂ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

en: 128-bit (most secure)
kn: 128-ಬಿಟ್ (ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತ)

en: 40-bit (less secure)
kn: 40-ಬಿಟ್ (ಕಡಿಮೆ ಸುರಕ್ಷಿತ)
