NetworkManager-l2tp.main.te - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Authenticate VPN
te: VPN దృవీకరించుము

en: Password
te: సంకేతపదము

en: Certificates (TLS)
te: దృవీకరణపత్రములు (TLS)

en: General
te: సాదారణ

en: _Gateway
te: గేట్‌వే (_G):

en: Type
te: రకము

en: Select an authentication mode.
te: క్రింది దృవీకరణ పద్దతులను అనుమతించుము

en: Sho_w password
te: సంకేతపదమును చూపుము (_w)

en: User name
te: వినియోగదారి నామము

en: NT Domain
te: NT డొమైన్

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Apply
te: వర్తించు (_A)

en: Ad_vanced
te: అధునాతన... (_v)

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Authentication
te: ప్రామాణీకరణ

en: Allow the following authentication methods:
te: క్రింది దృవీకరణ పద్దతులను అనుమతించుము

en: Security and Compression
te: రక్షణ మరియు కుదింపు

en: Use _Point-to-Point encryption (MPPE)
te: పాయింట్-నుండి-పాయింట్ ఎన్క్రిప్షన్ వుపయోగించుము (_P) (MPPE)

en: _Security
te: రక్షణ (_S):

en: Allow st_ateful encryption
te: స్టేట్‌ఫుల్ ఎన్క్రిప్షన్ అనుమతించుము (_a)

en: Allow _BSD data compression
te: _BSD డాటా కుదింపును అనుమతించుము

en: Allow _Deflate data compression
te: _Deflate డాటా కుదింపును అనుమతించుము

en: Use TCP _header compression
te: TCP పీఠిక కుదింపును వుపయోగించుము (_h)

en: Send PPP _echo packets
te: PPP _echo ప్యాకెట్లను పంపుము

en: Compatible with Microsoft and other L2TP VPN servers.
te: Microsoft మరియు యితర L2TP VPN సేవికలతో సారూప్యమైనది.

en: All Available (Default)
te: అన్ని అందుబాటులోనివి (అప్రమేయం)

en: 128-bit (most secure)
te: 128-bit (అత్యంత సురక్షితమైన)

en: 40-bit (less secure)
te: 40-bit (అత్యల్ప సురక్షితమైన)
