NetworkManager-l2tp - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Authenticate VPN
vi: Xác thực VPN

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Error parsing property '%s' value '%s'.
vi: chưa xử lí thuộc tính '%s' kiểu %s

en: Error parsing property '%s': %s.
vi: chưa xử lí thuộc tính '%s' kiểu %s

en: Certificates (TLS)
vi: Chứng nhận

en: General
vi: Chung

en: _Gateway
vi: Cổn_g ra

en: User Authentication
vi: Xác thực Người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Sho_w password
vi: _Hiện mật khẩu

en: _Cancel
vi: _Thôi

en: _Apply
vi: Á_p dụng

en: Machine Authentication
vi: Xác thực Máy

en: Default
vi: Mặc định

en: Authentication
vi: Xác thực

en: _Security
vi: _An ninh

en: Allow _BSD data compression
vi: Cho phép nén dữ liệu _BSD

en: Allow _Deflate data compression
vi: Cho phép nén dữ liệu _Deflate

en: Use TCP _header compression
vi: Dùng nén _tiêu đề TCP

en: Send PPP _echo packets
vi: Gửi gói _vang PPP

en: invalid boolean property '%s' (not yes or no)
vi: thuộc tính kiểu boolean không hợp lệ '%s' (không phải là yes hoặc no)

en: unhandled property '%s' type %s
vi: chưa xử lí thuộc tính '%s' kiểu %s

en: property '%s' invalid or not supported
vi: thuộc tính '%s' không hợp lệ hoặc không được hỗ trợ

en: No VPN configuration options.
vi: Không có các tùy chỉnh cấu hình VPN.
