network-manager-openconnect master - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Certificate from VPN server "%s" failed verification.
    Reason: %s
    Do you want to accept it?
vi: Không thể xác minh chứng nhận từ máy chủ VPN "%s".
    Lí do: %s
    Bạn có muốn chấp nhận nó không?

en: VPN host
vi: Máy VPN

en: Automatically start connecting next time
vi: Tự động kết nối lần sau

en: Select a host to fetch the login form
vi: Chọn máy chủ để lấy biểu mẫu đăng nhập

en: Contacting host, please wait...
vi: Đang liên lạc với máy chủ, vui lòng chờ...

en: _Login
vi: Đăng _nhập

en: Log
vi: Bản ghi

en: Choose your personal certificate...
vi: Chọn chứng nhận cá nhân...

en: Choose your private key...
vi: Chọn khóa riêng...

en: PEM certificates (*.pem, *.crt, *.key)
vi: Chứng nhận PEM (*.pem, *.crt, *.key)

en: Cisco AnyConnect Compatible VPN (openconnect)
vi: VPN tương thích Cisco AnyConnect (openconnect)

en: Compatible with Cisco AnyConnect SSL VPN.
vi: Tương thích với Cisco AnyConnect SSL VPN.

en: <b>General</b>
vi: <b>Chung</b>

en: Select A File
vi: Chọn tập tin

en: _Gateway
vi: Cổ_ng

en: _Proxy
vi: Ủ_y nhiệm

en: Allow Cisco Secure Desktop _trojan
vi: Cho phép Cisco Secure Desktop _trojan

en: <b>Certificate Authentication</b>
vi: <b>Xác thực chứng nhận</b>

en: _User Certificate
vi: _Chứng nhận người dùng

en: Private _Key
vi: _Khóa riêng

en: Use _FSID for key passphrase
vi: Dùng _FSID để khóa cụm mật khẩu

en: invalid integer property '%s' or out of range [%d -> %d]
vi: thuộc tính kiểu interger không hợp lệ '%s' hoặc ngoài miền giá trị [%d -> %d]

en: invalid boolean property '%s' (not yes or no)
vi: thuộc tính kiểu boolean không hợp lệ '%s' (không phải là yes hoặc no)

en: unhandled property '%s' type %s
vi: chưa xử lí thuộc tính '%s' kiểu %s

en: property '%s' invalid or not supported
vi: thuộc tính '%s' không hợp lệ hoặc không được hỗ trợ

en: No VPN configuration options.
vi: Không có các tùy chỉnh cấu hình VPN.

en: No VPN secrets!
vi: Không bí mật VPN!

en: Could not find openconnect binary.
vi: Không tìm thấy gói nhị phân openconnect.

en: No VPN gateway specified.
vi: Không có cổng VPN được chỉ định.

en: No WebVPN cookie provided.
vi: Cookie WebVPN không được cung cấp.
