network-manager-openconnect master - en to pa translation catalogue (88 entries)

en: Connect to VPN
pa: VPN ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

en: VPN host
pa: VPN ਹੋਸਟ

en: Automatically start connecting next time
pa: ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਹੀ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Select a host to fetch the login form
pa: ਲਾਗ ਫਾਰਮ ਲੈਣ ਲਈ ਹੋਸਟ ਚੁਣੋ

en: _Login
pa: ਲਾਗਇਨ(_L)

en: Save passwords
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਸੰਭਾਲੋ

en: Log
pa: ਲਾਗ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/auth.c#l188
en: name %s not input
pa: ਨਾਂ %s ਇੰਪੁੱਟ ਨਹੀਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/auth.c#l590 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/f5.c#l257 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/f5.c#l299 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/b
en: Response was:%s
pa: ਜਵਾਬ ਸੀ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/auth.c#l1313
en: Unknown response from server
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਅਣਜਾਣ ਜਵਾਬ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/auth.c#l1506
en: Refreshing %s after 1 second...
pa: 1 ਸਕਿੰਟ ਦੇ ਬਾਅਦ %s ਤਾਜ਼ਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l1893
en: Setting certificate failed: %s
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2096
en: certificate revoked
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵਾਪਸ ਲਿਆ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2098
en: signer not found
pa: ਦਸਤਖਤੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2102
en: insecure algorithm
pa: ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਐਲੋਗਰਿਥਮ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2104
en: certificate not yet activated
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਹਾਲੇ ਐਕਟੀਵੇਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2106
en: certificate expired
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2111
en: signature verification failed
pa: ਦਸਤਖਤ ਜਾਂਚ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2441
en: SSL connection failure: %s
pa: SSL ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2616 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/openssl-pkcs11.c#l206
en: PIN required for %s
pa: %s ਲਈ ਪਿੰਨ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2620 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/openssl-pkcs11.c#l209
en: Wrong PIN
pa: ਗਲਤ ਪਿੰਨ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls.c#l2630 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/openssl-pkcs11.c#l213
en: Enter PIN:
pa: PIN ਦਿਓ:

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/gnutls_tpm.c#l207
en: Enter TPM SRK PIN:
pa: TPM SRK PIN ਦਿਓ:

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l367
en: Unknown Transfer-Encoding: %s
pa: ਅਣਜਾਣ ਟਰਾਂਸਫਰ-ਇੰਕੋਡਿੰਗ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l388
en: HTTP body %s (%d)
pa: HTTP ਮੁੱਖ ਭਾਗ %s (%d)

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1005
en: general failure
pa: ਆਮ ਫੇਲ੍ਹ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1007
en: network unreachable
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਹੁੰਚ 'ਚ ਨਹੀਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1008
en: host unreachable
pa: ਹੋਸਟ ਪਹੁੰਚ 'ਚ ਨਹੀਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1010
en: TTL expired
pa: TTL ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1012
en: address type not supported
pa: ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਟਾਈਪ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1205
en: SOCKS proxy error %02x: %s
pa: SOCKS ਪਰਾਕਸੀ ਗਲਤੀ %02x: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1209
en: SOCKS proxy error %02x
pa: SOCKS ਪਰਾਕਸੀ ਗਲਤੀ %02x

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/http.c#l1326
en: Unknown proxy type '%s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਪਰਾਕਸੀ ਕਿਸਮ '%s'

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l682
en: OpenSSL ENGINE not present
pa: OpenSSL ਇੰਜਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l943
en: Usage:  openconnect [options] <server>
pa: ਵਰਤੋਂ:  openconnect [options] <server>

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l947
en: Report version number
pa: ਵਰਜਨ ਨੰਬਰ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰੋ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l948
en: Display help text
pa: ਮੱਦਦ ਟੈਕਸਟ ਵੇਖਾਓ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l953
en: Set login username
pa: ਲਾਗਇਨ ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l956
en: Read password from standard input
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਆਉਟਪੁੱਟ ਤੋਂ ਪਾਸਵਰਡ ਪੜ੍ਹੋ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l962
en: Set login usergroup
pa: ਲਾਗਇ ਯੂਜ਼ਰ-ਗਰੁੱਪ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l978
en: Cert file for server verification
pa: ਸਰਵਰ ਜਾਂਚ ਲਈ ਸਰਟ ਫਾਇਲ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1010
en: Use syslog for progress messages
pa: ਤਰੱਕੀ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਲਈ syslog ਵਰਤੋਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1012
en: More output
pa: ਹੋਰ ਆਉਟਪੁੱਟ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1013
en: Less output
pa: ਘੱਟ ਆਉਟਪੁੱਟ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1020
en: default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1027
en: XML config file
pa: XML ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1054
en: Disable HTTP connection re-use
pa: HTTP ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਵਰਤਣਾ ਆਯੋਗ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1628
en: Failed to open '%s' for write: %s
pa: '%s ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਾਸਤੇ ਫੇਲ੍ਹ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1645
en: Continuing in background; pid %d
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ; pid %d

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1838
en: Cannot open config file '%s': %s
pa: '%s' ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1989 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l1999
en: MTU %d too small
pa: MTU %d ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2071
en: OpenConnect version %s
pa: OpenConnect ਵਰਜਨ %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2184
en: Too many arguments on command line
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਆਰਗੂਮੈਂਟ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2187
en: No server specified
pa: ਕੋਈ ਸਰਵਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2312
en: Creating SSL connection failed
pa: SSL ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2335
en: See %s
pa: %s ਵੇਖੋ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2414
en: Failed to open %s for write: %s
pa: %s ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਾਸਤੇ ਫੇਲ੍ਹ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2422
en: Failed to write config to %s: %s
pa: %s ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2509 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2528
en: no
pa: ਨਹੀਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2509 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/main.c#l2515
en: yes
pa: ਹਾਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/openssl.c#l1683
en: <error>
pa: <ਗਲਤੀ>

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/openssl.c#l1958
en: SSL connection failure
pa: SSL ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l124
en: Socket connect cancelled
pa: ਸਾਕਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਰੱਦ ਕੀਤਾ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l542
en: Failed to connect to host %s
pa: %s ਹੋਸਟ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l790
en: No error
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l793
en: System error
pa: ਸਿਸਟਮ ਗਲਤੀ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l794
en: Protocol error
pa: ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਗਲਤੀ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l795
en: Permission denied
pa: ਅਧਿਕਾਰ ਪਾਬੰਦੀ ਹੈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l802
en: Wrong password
pa: ਗਲਤ ਪਾਸਵਰਡ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/ssl.c#l803
en: Unknown error
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/tun.c#l139
en: open /dev/tun
pa: /dev/tun ਖੋਲ੍ਹੋ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/tun.c#l479
en: (script)
pa: (ਸਕ੍ਰਿਪਟ)

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/xml.c#l77 https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/xml.c#l102
en: Treating host "%s" as a raw hostname
pa: ਹੋਸਟ "%s" ਨੂੰ ਰਾਅ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਵਜੋਂ ਮੰਨੋ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/xml.c#l84
en: Failed to SHA1 existing file
pa: SHA1 ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਇਲ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/xml.c#l92
en: XML config file SHA1: %s
pa: XML ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ SHA1: %s

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/xml.c#l100
en: Failed to parse XML config file %s
pa: XML ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ %s ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/xml.c#l137
en: Host "%s" has address "%s"
pa: ਹੋਸਟ "%s" ਦਾ ਐਡਰੈਸ "%s" ਹੈ

note: https://git.infradead.org/users/dwmw2/openconnect.git/blob/07386df8c6:/xml.c#l147
en: Host "%s" has UserGroup "%s"
pa: ਹੋਸਟ "%s" ਦਾ ਯੂਜ਼ਰ-ਗਰੁੱਪ "%s" ਹੈ

en: _Gateway
pa: ਗੇਟਵੇ(_G)

en: _Proxy
pa: ਪਰਾਕਸੀ(_P)

en: Use _FSID for key passphrase
pa: ਕੁੰਜੀ ਪ੍ਹੈਰੇ ਲਈ _FSID ਵਰਤੋਂ

en: Cisco AnyConnect Compatible VPN (openconnect)
pa: Cisco ਐਨੀ-ਕੁਨੈਕਟ ਅਨੁਕੂਲ VPN (openconnect)

en: Compatible with Cisco AnyConnect SSL VPN.
pa: Cisco AnyConnect SSL VPN ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲ।

en: No VPN configuration options.
pa: ਕੋਈ VPN ਸੰਰਚਨਾ ਚੋਣਾਂ ਨਹੀਂ।

en: No VPN secrets!
pa: ਕੋਈ VPN ਭੇਦ ਨਹੀਂ!

en: Could not find openconnect binary.
pa: openconnect ਬਾਈਨਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: No VPN gateway specified.
pa: ਕੋਈ VPN ਗੇਟਵੇ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: No WebVPN cookie provided.
pa: ਕੋਈ WebVPN ਕੂਕੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ।
