NetworkManager-vpnc - en to th translation catalogue (52 entries)

en: _Secondary Password:
th: รหัสผ่านที่_สอง:

en: _Username:
th: _ชื่อผู้ใช้:

en: _Domain:
th: โ_ดเมน:

en: _Password:
th: _รหัสผ่าน:

en: Connect _anonymously
th: เชื่อมต่อแบบ_นิรนาม

en: Connect as _user:
th: เชื่อมต่อในนาม_ผู้ใช้:

en: _Remember passwords for this session
th: _จำรหัสผ่านสำหรับใช้ในวาระนี้

en: _Save passwords in keyring
th: _บันทึกรหัสผ่านลงในพวงกุญแจ

en: You need to authenticate to access the Virtual Private Network '%s'.
th: คุณจะต้องยืนยันตัวบุคคลเพื่อเข้าใช้ Virtual Private Network '%s'

en: Authenticate VPN
th: ยืนยันตัวบุคคลกับ VPN

en: _Group Password:
th: รหัสผ่าน_กลุ่ม:

en: Add, Remove, and Edit VPN Connections
th: เพิ่ม, ลบ และแก้ไข การเชื่อมต่อ VPN

en: VPN Connection Manager (vpnc)
th: เครื่องมือจัดการการเชื่อมต่อ VPN (vpnc)

en: Compatible Cisco VPN client (vpnc)
th: ไคลเอนต์ VPN ของ Cisco ที่เข้ากันได้ (vpnc)

en: The following vpnc VPN connection will be created:
th: จะสร้างการเชื่อมต่อ VPN แบบ vpnc ต่อไปนี้:

en: Name:  %s
th: ชื่อ:  %s

en: Gateway:  %s
th: เกตเวย์:  %s

en: Group Name:  %s
th: ชื่อกลุ่ม:  %s

en: Username:  %s
th: ชื่อผู้ใช้:  %s

en: Domain:  %s
th: โดเมน:  %s

en: Routes:  %s
th: เส้นทาง:  %s

en: The connection details can be changed using the "Edit" button.
th: รายละเอียดการเชื่อมต่อสามารถเปลี่ยนแปลงได้ โดยใช้ปุ่ม "แก้ไข"

en: TCP tunneling not supported
th: ไม่สนับสนุน TCP tunneling

en: The VPN settings file '%s' specifies that VPN traffic should be tunneled through TCP which is currently not supported in the vpnc software.
    
    The connection can still be created, with TCP tunneling disabled, however it may not work as expected.
th: แฟ้มค่าตั้ง VPN '%s' ระบุว่าการส่งข้อมูลของ VPM ควรทำ tunnel ผ่าน TCP ซึ่งซอฟต์แวร์ vpnc นี้ยังไม่สนับสนุน
    
    จะยังคงสร้างการเชื่อมต่ออยู่ แต่จะปิด TCP tunneling จึงอาจจะไม่ทำงานตามที่คาด

en: Cannot import settings
th: ไม่สามารถนำเข้าค่าตั้ง

en: The VPN settings file '%s' does not contain valid data.
th: แฟ้มค่าตั้ง VPN '%s' มีข้อมูลไม่ถูกต้อง

en: Select file to import
th: เลือกแฟ้มที่จะนำเข้า

note: printf ("in impl_export\n");
en: Save as...
th: บันทึกเป็น...

en: A file named "%s" already exists.
th: มีแฟ้มชื่อ "%s" อยู่ก่อนแล้ว

en: Do you want to replace it with the one you are saving?
th: คุณต้องการเขียนทับแฟ้มนี้ด้วยข้อมูลที่กำลังจะบันทึกหรือไม่?

en: Failed to export configuration
th: ส่งออกค่าตั้งไม่สำเร็จ

en: Failed to save file %s
th: บันทึกแฟ้ม %s ไม่สำเร็จ

en: <b>Connection Information</b>
th: <b>ข้อมูลการเชื่อมต่อ</b>

en: <b>Connection Name</b>
th: <b>ชื่อการเชื่อมต่อ</b>

en: <b>Required</b>
th: <b>ข้อมูลจำเป็น</b>

en: <i>example: 172.16.0.0/16 10.11.12.0/24</i>
th: <i>ตัวอย่าง: 172.16.0.0/16 10.11.12.0/24</i>

en: Connection Name
th: ชื่อการเชื่อมต่อ

en: G_roup Name
th: ชื่อกลุ่_ม

en: Name used to identify the connection to the private network, e.g. "Campus VPN" or "Corporate Network"
th: ชื่อที่ใช้แทนการเชื่อมต่อไปยังเครือข่ายส่วนบุคคล เช่น "VPN มหาวิทยาลัย" หรือ "เครือข่ายบริษัท"

en: Optional
th: ข้อมูลเสริม

en: Override _user name
th: เปลี่ยน_ชื่อผู้ใช้ทับ

en: Please enter the information provided by your system administrator below. Do not enter your password here as you will be prompted when connecting.
th: กรุณาป้อนข้อมูลที่คุณได้มาจากผู้ดูแลระบบของคุณในแบบฟอร์มข้างล่างนี้ ไม่ต้องป้อนรหัสผ่านที่นี่ เพราะคุณจะถูกถามเมื่อเชื่อมต่อ

en: Please note that the file you import is not a Cisco VPN or VPNC configuration file. Ask your adminstrator for the file.
th: โปรดสังเกตว่าแฟ้มที่คุณนำเข้าจะไม่ใช่แฟ้มค่าตั้ง Cisco VPN หรือ VPNC กรุณาขอแฟ้มดังกล่าวจากผู้ดูแลระบบของคุณ

en: Use _domain for authentication
th: ใช้โ_ดเมนในการยืนยันตัวบุคคล

en: _Gateway
th: เ_กตเวย์

en: _Import Saved Configuration...
th: _นำเข้าค่าตั้งที่บันทึกไว้...

en: _Only use VPN connection for these addresses
th: ใ_ช้การเชื่อมต่อ VPN กับที่อยู่เหล่านี้เท่านั้น

en: The VPN login failed because the user name and password were not accepted.
th: การเข้าระบบ VPN ล้มเหลว เพราะชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านไม่ผ่านการยอมรับ

en: The VPN login failed because the VPN program could not be started.
th: การเข้าระบบ VPN ล้มเหลว เพราะโปรแกรม VPN ไม่สามารถเริ่มทำงานได้

en: The VPN login failed because the VPN program could not connect to the VPN server.
th: การเข้าระบบ VPN ล้มเหลว เพราะโปรแกรม VPN ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ VPN

en: The VPN login failed because the VPN configuration options were invalid.
th: การเข้าระบบ VPN ล้มเหลว เพราะตัวเลือกของค่าตั้ง VPN ไม่ถูกต้อง

en: The VPN login failed because the VPN program received an invalid configuration from the VPN server.
th: การเข้าระบบ VPN ล้มเหลว เพราะโปรแกรม VPN ได้รับค่าตั้งที่ไม่ถูกต้องจากเซิร์ฟเวอร์ VPN
