NetworkManager-vpnc - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: _Secondary Password:
vi: Mật khẩu _phụ :

en: _Username:
vi: _Tên người dùng:

en: _Domain:
vi: _Miền:

en: _Password:
vi: Mật _khẩu :

en: Connect _anonymously
vi: Kết nối nặc d_anh

en: Connect as _user:
vi: Kết nối _với tư cách người dùng:

en: _Remember passwords for this session
vi: Nhớ các mật khẩu cho _buổi hợp này

en: _Save passwords in keyring
vi: _Lưu các mật khẩu vào vòng khoá

en: You need to authenticate to access the Virtual Private Network '%s'.
vi: Bạn cần phải xác thực để truy cập đến Mạng Riêng Ảo (VPN) « %s ».

en: Authenticate VPN
vi: Xác thực VPN

en: _Group Password:
vi: Mật khẩu _nhóm:

en: Add, Remove, and Edit VPN Connections
vi: Thêm, Bỏ và Sửa kết nối VPN

en: VPN Connection Manager (vpnc)
vi: Bộ Quản Lý Kết Nối VPN (vpnc)

en: Compatible Cisco VPN client (vpnc)
vi: Ứng dụng khách VPN Cisco tương thích (vpnc)

en: The following vpnc VPN connection will be created:
vi: Kết nối VPN vpnc theo đây sẽ được tạo :

en: Name:  %s
vi: Tên: %s

en: Gateway:  %s
vi: Cổng ra: %s

en: Group Name:  %s
vi: Tên nhóm: %s

en: Username:  %s
vi: Tên người dùng: %s

en: Domain:  %s
vi: Miền: %s

en: Routes:  %s
vi: Tuyến: %s

en: NAT-Keepalive packet interval:  %s
vi: Khoảng đợi gói tin cứ hoạt động NAT: %s

en: Enable Single DES
vi: Bật DES Đơn

en: Disable NAT Traversal
vi: Tắt đi ngang qua NAT

en: The connection details can be changed using the "Edit" button.
vi: Chi tiết kết nối có thể được sửa đổi bằng nút « Sửa ».

en: TCP tunneling not supported
vi: Không hỗ trợ đường hầm TCP

en: The VPN settings file '%s' specifies that VPN traffic should be tunneled through TCP which is currently not supported in the vpnc software.
    
    The connection can still be created, with TCP tunneling disabled, however it may not work as expected.
vi: Tập tin thiết lập VPN « %s » xác định rằng giao thông VPN nên theo đường hầm qua TCP, mà hiện thời không được hỗ trợ bởi phần mềm vpnc.
    
    Vẫn còn có khả năng tạo kết nối, với chức năng chạy đường hầm bị tắt, nhưng mà nó có thể không hoạt động như mong đợi.

en: Settings import incomplete
vi: Chưa nhập thiết lập hoàn toàn

en: The VPN settings file '%s' is incomplete. You may not be able to connect without providing further information.
vi: Tập tin thiết lập VPN « %s » chưa hoàn thành. Do đó bạn có thể không kết nối được mà không cung cấp thêm thông tin.

en: Cannot import settings
vi: Không thể nhập thiết lập

en: The VPN settings file '%s' could not be read or is invalid.
vi: Tập tin thiết lập VPN « %s » không đọc được hay không hợp lệ.

en: Select file to import
vi: Chọn tập tin cần nhập vào

en: Save as...
vi: Lưu dạng...

en: A file named "%s" already exists.
vi: Một tập tin tên « %s » đã có.

en: Do you want to replace it with the one you are saving?
vi: Bạn có muốn thay thế nó bằng tập tin đang lưu không?

en: Failed to export configuration
vi: Lỗi xuất cấu hình

en: Failed to save file %s
vi: Lỗi lưu tập tin %s

en: <i>example: 172.16.0.0/16 10.11.12.0/24</i>
vi: <i>v.d.: 172.16.0.0/16 10.11.12.0/24</i>

en: Connection na_me
vi: Tên _kết nối

en: Disable NAT _traversal
vi: _Tắt đi ngang qua NAT

en: Enable _weak single DES encryption
vi: Bật mật mã DES đơn _yếu

en: G_roup name
vi: Tên nhó_m

en: Import _Saved Configuration...
vi: Nhập cấu hình đã _lưu...

en: Interval
vi: Khoảng

en: Name used to identify the connection to the private network, e.g. "Campus VPN" or "Corporate Network"
vi: Tên dùng để nhận diện kết nối cho mạng riêng, v.d. « VPN đại học » hay « Mạng công ty ».

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Override _user name
vi: _Ghi đè lên tên người dùng

en: Please enter the information provided by your system administrator below. Do not enter your password here as you will be prompted when connecting.
vi: Hãy gõ dưới đây thông tin được cung cấp bởi nhà quản trị hệ thống. Đừng gõ mật khẩu vào đây: bạn sẽ được nhắc gõ nó trong khi kết nối.

en: Please note that the file you import is not a Cisco VPN or VPNC configuration file. Ask your adminstrator for the file.
vi: Ghi chú : tập tin nhập vào không phải là tập tin cấu hình kiểu VPN Cisco hay VPNC. Hãy xin nhà quản trị hệ thống cung cấp tập tin đó.

en: Required
vi: Đòi hỏi

en: Use NAT _keepalive packets
vi: Dùng gói cứ h_oạt động NAT

en: Use _domain for authentication
vi: Dùng miền để xác thực

en: _Gateway
vi: Cổn_g ra

en: _Only use VPN connection for these addresses
vi: Chỉ dùng kết nối VPN ch_o những địa chỉ này
