NetworkManager - en to te translation catalogue (700 entries)

en: Enable or disable system networking
te: సిస్టమ్ నెట్వర్కింగ్‌ను చేతనము లేదా అచేతనము చేయుము

en: System policy prevents enabling or disabling system networking
te: సిస్టమ్ నెట్వర్కింగ్‌ను చేతనము చేయుటకు లేదా అచేతనము చేయుటకు సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: Put NetworkManager to sleep or wake it up (should only be used by system power management)
te: నెట్వర్కుమేనేజర్‌ను స్లీప్‌నకు లేదా దానిని మెల్కొలుపుటకు వుంచండి (సిస్టమ్ పవర్ నిర్వహణ చేత మాత్రమే వుపయోగించబడాలి)

en: System policy prevents putting NetworkManager to sleep or waking it up
te: నెట్వర్కుమేనేజర్‌ను స్లీప్‌నకు లేదా దానిని మెల్కొలుపుటకు వుంచుటను సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: Enable or disable Wi-Fi devices
te: Wi-Fi పరికరములను చేతనము లేదా అచేతనము చేయుము

en: System policy prevents enabling or disabling Wi-Fi devices
te: Wi-Fi పరికరములను చేతనము చేయుటకు లేదా అచేతనము చేయుటకు సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: Enable or disable mobile broadband devices
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ పరికరములను చేతనము లేదా అచేతనము చేయుము

en: System policy prevents enabling or disabling mobile broadband devices
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ పరికరములను చేతనముచేయుటకు లేదా అచేతనముచేయుటకు సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: Enable or disable WiMAX mobile broadband devices
te: WiMAX మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ పరికరాలను చేతనం లేదా అచేతనం చేయి

en: System policy prevents enabling or disabling WiMAX mobile broadband devices
te: WIMAX మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ పరికరాలను చేతనం లేదా అచేతనం చేయుటను వ్యవస్థ విధానం నిరోధిస్తోంది

en: Allow control of network connections
te: నెట్వర్కు అనుసంధానముల యొక్క నియంత్రణ అనుమతించుము

en: System policy prevents control of network connections
te: నెట్వర్కు అనుసంధానముల నియంత్రణను సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: Connection sharing via a protected Wi-Fi network
te: రక్షిత Wi-Fi నెట్వర్కు ద్వారా అనుసంధానపు భాగస్వామ్యము.

en: System policy prevents sharing connections via a protected Wi-Fi network
te: రక్షిత Wi-Fi నెట్వర్కు ద్వారా అనుసంధానములను భాగస్వామ్యపరచుట సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: Connection sharing via an open Wi-Fi network
te: ఓపెన్ Wi-Fi నెట్వర్కు ద్వారా అనుసంధానపు భాగస్వామ్యము

en: System policy prevents sharing connections via an open Wi-Fi network
te: ఓపెన్ Wi-Fi నెట్వర్కు ద్వారా అనుసంధానములను భాగస్వామ్యపరచుట సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: Modify personal network connections
te: వ్యక్తిగత నెట్వర్కు అనుసంధానాలను సవరించు

en: System policy prevents modification of personal network settings
te: వ్యక్తిగత నెట్వర్కు అమరికల యొక్క సవరింపును వ్యవస్థ విధానం నిరోధించును

en: Modify network connections for all users
te: వాడుకరులందరికి నెట్వర్కు అనుసంధానాలను సవరించు

en: System policy prevents modification of network settings for all users
te: వాడుకరులందరికి నెట్వర్కు అమరికల సవరింపును వ్యవస్థ విధానం నిరోధిస్తోంది

en: Modify persistent system hostname
te: నిరంతర సిస్టమ్ హోస్టునామము మార్చుము

en: System policy prevents modification of the persistent system hostname
te: నిరంతర సిస్టమ్ హోస్టునామమును సవరించుటను సిస్టమ్ విధానము నిరోధించుచున్నది

en: ADSL connection
te: ADSL అనుసంధానం

en: %s Network
te: %s నెట్వర్కు

en: PAN connection
te: PAN అనుసంధానం

en: GSM connection
te: GSM అనుసంధానం

en: CDMA connection
te: CDMA అనుసంధానం

en: Bond connection
te: బాండ్ అనుసంధానం

en: Bridge connection
te: బ్రిడ్జ్ అనుసంధానం

en: Wired connection %d
te: వైరుతో అనుసంధానం %d

en: PPPoE connection
te: PPPoE అనుసంధానం

en: Wired connection
te: వైరుతో అనుసంధానం

en: InfiniBand connection
te: ఇన్ఫిబాండ్ అనుసంధానం

en: VLAN connection
te: VLAN అనుసంధానం

en: Team connection
te: టీమ్ అనుసంధానం

en: Mesh
te: మెష్

en: # Created by NetworkManager
te: # నెట్వర్కుమేనేజర్ ద్వారా సృష్టించబడింది

en: # Merged from %s
te: # %sనుండి కలుపబడింది

en: Opening %s failed: %s
te: %s తెరుచుటకు విఫలమైంది: %s

en: Writing to %s failed: %s
te: %s కు వ్రాయుటకు విఫలమైంది: %s

en: Closing %s failed: %s
te: %s మూయుటకు విఫలమైంది: %s

en: %s.  Please use --help to see a list of valid options.
te: %s.  చెల్లునటువంటి ఐచ్చికముల జాబితా చూచుటకు దయచేసి --help వుపయోగించుము.

en: Print NetworkManager version and exit
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ వర్షన్ ముద్రించి నిష్క్రమించుము

en: Don't become a daemon
te: డీమన్ కావద్దు

en: Log level: one of [%s]
te: లాగ్ స్థాయి: వీటిలో వొకటి [%s]

en: Log domains separated by ',': any combination of [%s]
te: ',' తో వేరుచేయబడిన లాగ్ డొమైన్లు: [%s] యొక్క ఏదేని మేళనము

en: Make all warnings fatal
te: అన్ని హెచ్చరికలను హానికారకంగా గుర్తుంచు

en: Specify the location of a PID file
te: PID ఫైలు యొక్క స్థానము తెలుపుము

en: NetworkManager monitors all network connections and automatically
    chooses the best connection to use.  It also allows the user to
    specify wireless access points which wireless cards in the computer
    should associate with.
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ అన్ని నెట్వర్కు అనుసంధానాలను స్వయంచాలకంగా సంభాలించి
    వుత్తమ అనుసంధానాన్ని వుపయోగించుటకు యెంచును. కంప్యూటర్ నందలి
    యే వైర్‌లెస్ కార్డులు యే వైర్‌లెస్ యాక్సెస్ పాయింట్లతో కలిసివుండాలో తెలుపుటకు
    వాడుకరులను అనుమతించును.

en: Could not daemonize: %s [error %u]
te: డెమొనైజ్ చేయలేదు: %s [error %u]

en: '%s' is not valid
te: '%s' చెల్లనిది

en: Config file location
te: ఆకృతీకరణ ఫైలు స్థానము

en: Config directory location
te: ఆకృతీకరణ సంచయం స్థానము

en: State file location
te: ఫైలు స్థానము తెలియజెప్పు

en: List of plugins separated by ','
te: ',' తో వేరుచేయబడిన చొప్పింతల జాబితా

en: Don't become a daemon, and log to stderr
te: డీమన్ కావద్దు, stderr కు లాగవ్వు

en: An http(s) address for checking internet connectivity
te: ఇంటర్నెట్ అనుసంధానత పరిశీలించుటకు వొక http(s) చిరునామా

en: The interval between connectivity checks (in seconds)
te: అనుసంధానత పరిశీలన మధ్య విరామం (క్షణాలలో)

en: The expected start of the response
te: ప్రతిస్పందన యొక్క అనుకొన్న ప్రారంభం

en: VPN connection
te: VPN అనుసంధానం

en: Bond
te: బాండ్

en: Team
te: టీమ్

en: Bridge
te: బ్రిడ్జ్

en: Ethernet
te: ఈథర్నెట్

en: Bluetooth
te: బ్లూటూత్

en: OLPC Mesh
te: OLPC మెష్

en: WiMAX
te: వైమాక్స్

en: Mobile Broadband
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్

en: InfiniBand
te: ఇన్ఫిబాండ్

note: TRANSLATORS: Unknown reason for a device state change (NMDeviceStateReason) TRANSLATORS: Unknown reason for a connection state change (NMActiveConnectionStateReason)
en: Unknown
te: తెలియని

en: Wired
te: వైర్డ్

en: No service name specified
te: ఏ సేవ పేరు తెలుపలేదు

en: Unexpected failure to normalize the connection
te: అనుసంధానం నార్మలైజ్ చేయుటకు అనుకోని వైఫల్యం

en: Unexpected failure to verify the connection
te: అనుసంధానం నిర్ధారించుటకు అనుకోని వైఫల్యం

en: property is missing
te: లక్షణం దొరకలేదు

en: '%s' value doesn't match '%s=%s'
te: '%s' విలువ '%s=%s' తో సరిపోలడం లేదు

en: '%s' is neither an UUID nor an interface name
te: '%s' అనునది UUID కాదు యింటర్ఫేస్ పేరు కాదు

en: CA certificate must be in X.509 format
te: CA ధృవీకరణపత్రం తప్పక X.509 ఫార్మాట్ గా ఉండాలి

en: invalid certificate format
te: చెల్లని ధృవీకరణపత్రం ఫార్మాట్

en: property is empty
te: లక్షణం ఖాళీ

en: has to match '%s' property for PKCS#12
te: PKCS#12 కొరకు '%s' లక్షణంకు సరిపోలాలి

en: property is invalid
te: లక్షణం చెల్లనిది

en: '%s' is not a valid value for the property
te: లక్షణం కొరకు '%s' చెల్లునటువంటి విలువ కాదు

en: '%s' option is empty
te: '%s' ఐచ్చికం ఖాళీ

en: '%s' is not a valid IPv4 address for '%s' option
te: '%s' అనునది '%s' ఐచ్చికం కొరకు చెల్లునటువంటి IPv4 చిరునామా కాదు

en: mandatory option '%s' is missing
te: తప్పనిసరి ఐచ్చికం '%s' దొరకలేదు

en: '%s' is not a valid value for '%s'
te: '%s' అనునది '%s' కొరకు చెల్లునటువంటి విలువ కాదు

en: '%s=%s' is incompatible with '%s > 0'
te: '%s=%s' అనునది '%s > 0' తో సారూప్యతకానిది

en: '%s' option is only valid for '%s=%s'
te: '%s' ఐచ్చికం అనునది '%s=%s' కొరకు మాత్రమే చెల్లునది

en: '%s=%s' is not a valid configuration for '%s'
te: '%s=%s' అనునది '%s' కొరకు చెల్లునటువంటి ఆకృతీకరణ కాదు

en: '%s' option requires '%s' option to be set
te: '%s' ఐచ్చికంకు '%s' ఐచ్చికం అమర్చవలసివుంటుంది

en: A connection with a '%s' setting must have the slave-type set to '%s'. Instead it is '%s'
te: అనుసంధానం '%s' అమరిక తప్పకుండా స్లేవ్-రకం '%s'కు అమర్చి ఉండాలి. బదులుగా అది '%s' గా ఉంది

en: value '%d' is out of range <%d-%d>
te: విలువ '%d' విస్తృతి <%d-%d> బయట వుంది

en: is not a valid MAC address
te: చెల్లునటువంటి MAC చిరునామా కాదు

en: Unknown slave type '%s'
te: తెలియని స్లేవ్ రకం '%s'

en: '%s' is not a valid UUID
te: '%s' చెల్లునటువంటి UUID కాదు

en: connection type '%s' is not valid
te: అనుసంధానం రకం '%s' చెల్లనిది

en: property type should be set to '%s'
te: లక్షణం రకం '%s' కు అమర్చాలి

en: slave-type '%s' requires a '%s' setting in the connection
te: స్లేవ్-రకం '%s' కు '%s' అమరిక అనుసంధానం నందు కావాలి

en: flags invalid
te: ఫ్లాగ్స్ చెల్లనివి

en: flags invalid - disabled
te: ఫ్లాగ్స్ చెల్లనివి - అచేతనమైను

en: property invalid (not enabled)
te: లక్షణం చెల్లనిది (చేతనం కాలేదు)

en: element invalid
te: మూలకం చెల్లనిది

en: sum not 100%
te: sum 100% కాదు

en: property invalid
te: లక్షణం చెల్లనిది

en: property value '%s' is empty or too long (>64)
te: లక్షణం విలువ '%s' ఖాళీ లేదా మరీ పొడవు (>64)

en: '%s' contains invalid char(s) (use [A-Za-z._-])
te: '%s' చెల్లని అక్షరము(లు) కలిగివున్నాయి (వుపయోగించు [A-Za-z._-])

en: '%s' length is invalid (should be 5 or 6 digits)
te: '%s' పొడవు చెల్లనిది (5 లేదా 6 అంకెలు వుండాలి)

en: '%s' is not a number
te: '%s' సంఖ్య కాదు

en: Must specify a P_Key if specifying parent
te: మాత్రుక తెలుపుతుంటే తప్పకుండా P_Key తెలుపాలి

en: InfiniBand P_Key connection did not specify parent interface name
te: ఇన్ఫిబాండ్ P_Key అనుసంధానం మాత్రుక ఇంటర్ఫేస్ పేరు తెలుపలేదు

en: interface name of software infiniband device must be '%s' or unset (instead it is '%s')
te: సాఫ్ట్‌వేర్ ఇన్ఫిబాండ్ పరికరం యొక్క ఇంటర్ఫేస్ పేరు తప్పక '%s' లేదా అమర్చకుండా ఉండాలి (అది '%s' గా ఉంది)

en: %d. DNS server address is invalid
te: %d. DNS సేవిక చిరునామా చెల్లనిది

en: %d. route is invalid
te: %d. రౌట్ చెల్లనిది

en: this property cannot be empty for '%s=%s'
te: '%s=%s' కొరకు యీ లక్షణం ఖాళీగా ఉండలేదు

en: this property is not allowed for '%s=%s'
te: '%s=%s' కొరకు యీ లక్షణం అనుమతించబడదు

en: property is not specified and neither is '%s:%s'
te: లక్షణం తెలుపలేదు మరియు  '%s కాదు:%s'

en: SSID length is out of range <1-32> bytes
te: SSID పొడవు విస్తృతి <1-32> బైట్స్ బయట వుంది

en: '%d' is not a valid channel
te: '%d' చెల్లునటువంటి చానల్ కాదు

en: '%d' is out of valid range <128-16384>
te: '%d' అనునది చెల్లునటువంటి విస్తృతి <128-16384> బయట వుంది

en: setting this property requires non-zero '%s' property
te: ఈ లక్షణం అమర్చుటకు సున్నా-కాని '%s' లక్షణం అవసరం

en: '%s' is not a valid MAC address
te: '%s' చెల్లునటువంచి MAC చిరునామా కాదు

en: flags are invalid
te: ఫ్లాగ్స్ చెల్లునవి కావు

en: '%s' is not a valid Ethernet port value
te: '%s' చెల్లునటువంటి ఈథర్నెట్ పోర్టు విలువ కాదు

en: '%s' is not a valid duplex value
te: '%s' చెల్లునటువంటి డుప్లెక్స్ విలువ కాదు

en: '%s' security requires '%s=%s'
te: '%s' రక్షణ అవసరం '%s=%s'

en: '%s' security requires '%s' setting presence
te: '%s' రక్షణకు '%s' అమరిక అభీష్టం అవసరం

en: '%s' can only be used with '%s=%s' (WEP)
te: '%s' అనునది '%s=%s' (WEP) తో మాత్రమే వుపయోగించగలం

en: '%s' is not a valid Wi-Fi mode
te: '%s' చెల్లునటువంటి వై-ఫై రీతి కాదు

en: '%s' is not a valid band
te: '%s' చెల్లునటువంటి బాండ్ కాదు

en: Failed to initialize the crypto engine.
te: క్రిప్టో యింజన్‌ను సిద్దముచేయుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to decrypt the private key: unexpected padding length.
te: వ్యక్తిగత కీను డిక్రిప్టు చేయుటలో విఫలమైంది: అనుకోని పాడింగ్ పొడవు.

en: Failed to decrypt the private key.
te: వ్యక్తిగత కీను డిక్రిప్టు చేయుటలో విఫలమైంది.

en: Error initializing certificate data: %s
te: దృవీకరణపత్రం డాటాను సిద్దపరచుటలో దోషము: %s

en: Couldn't decode certificate: %s
te: దృవీకరణపత్రమును డీకోడ్ చేయలేక పోయింది: %s

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %s
te: PKCS#12 డీకోడర్‌ను సిద్దపరచలేక పోయింది: %s

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %s
te: PKCS#12 ఫైలును డీకోడ్ పరచలేక పోయింది: %s

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %s
te: PKCS#12 ఫైలును నిర్ధారించలేక పోయింది: %s

en: Couldn't initialize PKCS#8 decoder: %s
te: PKCS#8 డీకోడర్ సిద్దపరచలేదు: %s

en: Couldn't decode PKCS#8 file: %s
te: PKCS#8 ఫైలు డీకోడ్ చేయలేక పోయింది: %s

en: Failed to initialize the crypto engine: %d.
te: క్రిప్టో యింజన్ సిద్దము చేయుటలో విఫలమైంది: %d.

en: Failed to initialize the decryption cipher slot.
te: డిక్రిప్షన్ సైఫర్ స్లాట్‌ను సిద్దము చేయుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to set symmetric key for decryption.
te: వివరణ కొరకు సిమెట్రిక్ కీ అమర్చుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to set IV for decryption.
te: వివరణ కొరకు IV అమర్చుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to initialize the decryption context.
te: వివరణ సందర్భమును సిద్దపరచుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to decrypt the private key: %d.
te: వ్యక్తిగత కీను డిక్రిప్టు చేయుటలో విఫలమైంది: %d.

en: Failed to decrypt the private key: decrypted data too large.
te: వ్యక్తిగత కీను డిక్రిప్టు చేయుటలో విఫలమైంది: డిక్రిప్టు చేసిన డాటా మరీ పెద్దది.

en: Failed to finalize decryption of the private key: %d.
te: వ్యక్తిగత కీ యొక్క డిక్రిప్షన్ ఖరారు చేయుటలో విఫలమైంది: %d.

en: Failed to initialize the encryption cipher slot.
te: ఎన్క్రిప్షన్ సైఫర్ స్లాట్‌ను సిద్దముచేయుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to set symmetric key for encryption.
te: ఎన్క్రిప్షన్ కొరకు సిమ్మెట్రిక్ కీను అమర్చుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to set IV for encryption.
te: ఎన్క్రిప్షన్ కొరకు IV అమర్చుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to initialize the encryption context.
te: ఎన్క్రిప్షన్ సందర్భమును సిద్దముచేయుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to encrypt: %d.
te: ఎన్క్రిప్టు చేయుటకు విఫలమైంది: %d.

en: Unexpected amount of data after encrypting.
te: ఎన్క్రిప్టు చేసిన తర్వాత అనుకోని డాటా మొత్తము.

en: Couldn't decode certificate: %d
te: దృవీకరణపత్రమును డీకోడ్ చేయలేక పోయింది: %d

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %d
te: PKCS#12 డీకోడర్‌ను సిద్దము చేయలేక పోయింది: %d

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %d
te: PKCS#12 ఫైలు డీకోడ్ చేయలేక పోయింది: %d

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %d
te: PKCS#12 ఫైలు నిర్దారించలేక పోయింది: %d

en: Could not generate random data.
te: యాదృశ్చిక డాటాను జనియింపచేయలేక పోయింది.

en: PEM key file had no end tag '%s'.
te: PEM కీ ఫైలు అంత్య టాగ్ '%s' కలిగిలేదు.

en: Malformed PEM file: Proc-Type was not first tag.
te: తప్పుగావున్న PEM ఫైలు: Proc-Type మొదటి టాగ్ కాదు.

en: Malformed PEM file: unknown Proc-Type tag '%s'.
te: తప్పుగావున్న PEM ఫైలు: తెలియని Proc-Type టాగ్ '%s'.

en: Malformed PEM file: DEK-Info was not the second tag.
te: తప్పుగావున్న PEM దస్త్రము: DEK-Info రెండవ టాగ్ కాదు.

en: Malformed PEM file: no IV found in DEK-Info tag.
te: తప్పుగావున్న PEM ఫైలు: DEK-Info టాగ్‌నందు  IV కనబడలేదు.

en: Malformed PEM file: invalid format of IV in DEK-Info tag.
te: తప్పుగావున్న PEM ఫైలు: DEK-Info టాగ్‌నందు చెల్లని ఫార్మాట్.

en: Malformed PEM file: unknown private key cipher '%s'.
te: తప్పుగావున్న PEM ఫైలు: తెలియని వ్యక్తిగత కీ సైఫర్ '%s'.

en: Could not decode private key.
te: వ్యక్తిగత కీను డీకోడ్ చేయలేక పోయింది.

en: Failed to find expected PKCS#8 start tag.
te: కావలసిన PKCS#8 ప్రారంభ టాగ్ కనుగొనలేక పోయింది.

en: Failed to find expected PKCS#8 end tag '%s'.
te: కావలసిన PKCS#8 ముగింపు టాగ్ '%s' కనుగొనుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to decode PKCS#8 private key.
te: PKCS#8 వ్యక్తిగత కీ డీకోడ్ చేయుటకు విఫలమైంది.

en: IV must be an even number of bytes in length.
te: IV పొడవు తప్పక సరిసంఖ్య బైట్లలోనే వుండాలి.

en: IV contains non-hexadecimal digits.
te: IV నాన్-హెక్సాడెసిమల్ సంఖ్యలను కలిగివుంది.

en: Unable to determine private key type.
te: వ్యక్తిగత కీ రకమును నిర్ణయించలేక పోయింది.

en: PEM certificate had no start tag '%s'.
te: PEM దృవీకరణపత్రము ప్రారంభ టాగ్‌ '%s'ను కలిగిలేదు.

en: PEM certificate had no end tag '%s'.
te: PEM దృవీకరణపత్రము అంత్య టాగ్‌ '%s'ను కలిగిలేదు.

en: Failed to decode certificate.
te: దృవీకరణపత్రమును డీకోడ్ చేయుటకు విఫలమైంది.

en: Unknown log level '%s'
te: తెలియని లాగ్ స్థాయి '%s'

en: Unknown log domain '%s'
te: తెలియని లాగ్ డొమైన్ '%s'

en: '%s' is not valid; use [%s] or [%s]
te: '%s' చెల్లునది కాదు; [%s] లేదా [%s] వుపయోగించు

en: missing name, try one of [%s]
te: దొరకని పేరు, [%s] లో ఒకటి ప్రయత్నించు

en: '%s' not among [%s]
te: '%s' [%s] నందు లేదు

en: unknown
te: తెలియని

en: unmanaged
te: నిర్వహించని

en: unavailable
te: అందుబాటులోలేని

en: disconnected
te: అననుసంధానమైన

en: connecting (prepare)
te: అనుసంధానమౌచున్నది (సిద్దపడుతోంది)

en: connecting (configuring)
te: అనుసంధానమౌచున్నది (ఆకృతీకరించబడుతోంది)

en: connecting (need authentication)
te: అనుసంధానమౌచున్నది (ధృవీకరణము అవసరము)

en: connecting (getting IP configuration)
te: అనుసంధానమౌచున్నది (IP ఆకృతీకరణను పొందుచున్నది)

en: connecting (checking IP connectivity)
te: అనుసంధానమౌచున్నది (IP అనుసంధానతను పరిశీలిస్తోంది)

en: connecting (starting secondary connections)
te: అనుసంధానమౌచున్నది (ద్వితీయ అనుసంధానాలను ప్రారంభిస్తోంది)

en: connected
te: అనుసంధానమైంది

en: deactivating
te: క్రియాహీనంచేస్తోంది

en: connection failed
te: అనుసంధానము విఫలమైంది

en: yes
te: అవును

en: no
te: కాదు

en: No reason given
te: ఏ కారణం ఇవ్వలేదు

note: We should not really come here
en: Unknown error
te: తెలియని దోషం

en: Device is now managed
te: పరికరం యిప్పుడు నిర్వహించబడుతోంది

en: Device is now unmanaged
te: పరికరం యిప్పుడు నిర్వహించబడుటలేదు

en: The device could not be readied for configuration
te: ఆకృతీకరణ కొరకు పరికరం సిద్దంకాలేదు

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
te: ఐపి ఆకృతీకరణనను రిజర్వుచేసి కలిగివుండలేదు (చిరునామా, సమయముగింపు, మొద. అందుబాటులోలేవు)

en: The IP configuration is no longer valid
te: ఐపి ఆకృతీకరణ యిక చెల్లునది కాదు

en: Secrets were required, but not provided
te: రహస్యాలు అవసరమైనవి, అయితే అందించబడలేదు

en: 802.1X supplicant disconnected
te: 802.1X సప్లికెంట్ అనుసంధానంపోయింది

en: 802.1X supplicant configuration failed
te: 802.1X సప్లికెంట్ ఆకృతీకరణ విఫలమైంది

en: 802.1X supplicant failed
te: 802.1X సప్లికెంట్ విఫలమైంది

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
te: ధృవీకరణకు 802.1X సప్లికెంట్ చాలా సమయం తీసుకొంది

en: PPP service failed to start
te: ప్రారంభమవుటకు PPP సేవ విఫలమైంది

en: PPP service disconnected
te: PPP సేవ తెంచబడింది

en: PPP failed
te: PPP విఫలమైంది

en: DHCP client failed to start
te: ప్రారంభమగుటకు DHCP క్లైంట్ విఫలమైంది

en: DHCP client error
te: DHCP క్లైంట్ దోషం

en: DHCP client failed
te: DHCP క్లైంట్ విఫలమైంది

en: Shared connection service failed to start
te: ప్రారంభమగుటకు భాగస్వామ్య అనుసంధానం విఫలమైంది

en: Shared connection service failed
te: భాగస్వామ్య అనుసంధానం సేవ విఫలమైంది

en: AutoIP service failed to start
te: ప్రారంభమగుటకు AutoIP సేవ విఫలమైంది

en: AutoIP service error
te: AutoIP సేవ దోషం

en: AutoIP service failed
te: AutoIP సేవ విఫలమైంది

en: The line is busy
te: లైన్ రద్దీగా వుంది

en: No dial tone
te: డైల్ టోన్ లేదు

en: No carrier could be established
te: ఏ వాహకం ఏర్పరచలేక పోయింది

en: The dialing request timed out
te: డయిలింగ్ అభ్యర్ధన కాలం మించినది

en: The dialing attempt failed
te: డయిలింగ్ యత్నం విఫలమైంది

en: Modem initialization failed
te: మోడెమ్ సిద్దీకరణ విఫలమైంది

en: Failed to select the specified APN
te: తెలిపిన APNను యెంపికచేయుటకు విఫలమైంది

en: Not searching for networks
te: నెట్వర్కుల కొరకు అన్వేషించుటలేదు

en: Network registration denied
te: నెట్వర్కు నమోదీకరణ తిరస్కరించబడింది

en: Network registration timed out
te: నెట్వర్కు నమోదీకరణ సమయం మించినది

en: Failed to register with the requested network
te: అభ్యర్ధించిన నెట్వర్కుతో నమోదగుటకు విఫలమైంది

en: PIN check failed
te: పిన్ పరిశీలన విఫలమైంది

en: Necessary firmware for the device may be missing
te: పరికరము కొరకు తప్పనిసరిగా కావలసిన ఫర్మువేర్ దొరకట్లేదు

en: The device was removed
te: పరికరం తీసివేయబడింది

en: NetworkManager went to sleep
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ స్లీప్‌లోకి వెళ్ళింది

en: The device's active connection disappeared
te: పరికరం యొక్క క్రియాశీల అనుసంధానం మాయమైంది

en: Device disconnected by user or client
te: వాడుకరి లేదా క్లైంట్ చేత పరికరం అనుసంధానం తీసివేయబడింది

en: Carrier/link changed
te: వాహకం/లంకె మార్చబడింది

en: The device's existing connection was assumed
te: పరికరపు వున్న అనుసంధానం పరిగణించడమైంది

en: The supplicant is now available
te: సప్లికెంట్ యిప్పుడు అందుబాటులో వుంది

en: The modem could not be found
te: మోడెమ్ కనుగొనబడలేదు

en: The Bluetooth connection failed or timed out
te: బ్లూటూత్ అనుసంధానం విఫలమైంది లేదా సమయం మించెను

en: GSM Modem's SIM card not inserted
te: GSM మోడెమ్ యొక్క సిమ్ కార్డ్ చొప్పించలేదు

en: GSM Modem's SIM PIN required
te: GSM మోడెమ్ యొక్క సిమ్ పిన్ అవసరం

en: GSM Modem's SIM PUK required
te: GSM మోడెమ్ యొక్క సిమ్ PUK అవసరం

en: GSM Modem's SIM wrong
te: GSM మోడెమ్ యొక్క సిమ్ సరికానిది

en: InfiniBand device does not support connected mode
te: అనుసంధానించిన రీతిని యిన్ఫీబాండ్ పరికరం తోడ్పాటునీయటులేదు

en: A dependency of the connection failed
te: అనుసంధానం యొక్క ఆధారం విఫలమైంది

en: A problem with the RFC 2684 Ethernet over ADSL bridge
te: ADSL బ్రిడ్జ్ నందు RFC 2684 ఈథర్నెట్‌తో వొక సమస్య

en: ModemManager is unavailable
te: ModemManager అందుబాటులో లేదు

en: The Wi-Fi network could not be found
te: Wi-Fi నెట్వర్కు కనుగొనలేక పోయింది

en: A secondary connection of the base connection failed
te: ప్రాధమిక అనుసంధానం యొక్క ద్వితీయ అనుసంధానం విఫలమైంది

en: DCB or FCoE setup failed
te: DCB లేదా FCoE అమర్పు విఫలమైంది

en: teamd control failed
te: teamd నియంత్రణ విఫలమైంది

en: Modem failed or no longer available
te: మోడెమ్ విఫలమైంది లేదా అందుబాటులో లేదు

en: Modem now ready and available
te: మోడెమ్ ఇప్పుడు సిద్దం మరియు అందుబాటులోవుంది

en: SIM PIN was incorrect
te: సిమ్ పిన్ సరికానిది

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Identity
te: గుర్తింపు

en: Private key password
te: వ్యక్తిగత కీ సంకేతపదం

en: Key
te: కీ

en: Service
te: సేవ

en: A password is required to connect to '%s'.
te: %s'కు అనుసంధానమగుటకు వొక సంకేతపదం అవసరమైంది.

en: Authentication required by wireless network
te: వైర్‌లెస్ నెట్‌వర్క్ చేత ధృవీకరణ అవసరమైంది

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network '%s'.
te: వైర్‌లెస్ నెట్‌వర్కు '%s' యాక్సెస్ చేయుటకు సంకేతపదాలు లేదా ఎన్క్రిప్షన్ కీలు అవసరం.

en: Wired 802.1X authentication
te: వైర్డ్ 802.1X ధృవీకరణ

en: DSL authentication
te: DSL ధృవీకరణ

en: PIN code required
te: PIN కోడ్ అవసరమైంది

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ పరికరం కొరకు PIN కోడ్ అవసరమైంది

en: PIN
te: పిన్

en: Mobile broadband network password
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ నెట్వర్క్ సంకేతపదం

en: Gateway
te: గేట్‌వే

en: field '%s' has to be alone
te: క్షేత్రము '%s' వొంటరిగా వుండాలి

en: auto
te: స్వయంచాలక

en: '%s' is not a valid Ethernet MAC
te: '%s' చెల్లునటువంటి ఈథర్నెట్ MAC కాదు

en: %d (unknown)
te: %d (తెలియని)

en: 0 (NONE)
te: 0 (ఏదీకాదు)

en: 0 (none)
te: 0 (ఏదీకాదు)

en: agent-owned,
te: ఎజెంట్-స్వంతమైన,

en: not saved,
te: దాయ లేదు,

en: not required,
te: అవసరం లేని,

en: '%s' is not valid; use <option>=<value>
te: '%s' చెల్లునది కాదు; వాడుక <option>=<value>

en: '%s' is not a valid number (or out of range)
te: '%s' చెల్లునటువంటి సంఖ్య కాదు (లేదా విస్తృతి దాటి వుంది)

en: '%s' is not a valid hex character
te: '%s' చెల్లునటువంటి hex అక్షరం కాదు

en: Enter a list of bonding options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,... 
    Valid options are: %s
    'mode' can be provided as a name or a number:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120
te: ఈ విధంగా ఫార్మాట్ చేసిన బాండింగ్ ఐచ్చికాల జాబితాను ప్రవేశపెట్టుము:
      option = <value>, option = <value>,... 
    చెల్లునటువంటి ఐచ్చికాలు: %s
    'mode' అనునది పేరుగా లేదా సంఖ్యగా అందించవచ్చు:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    ఉదాహరణ: mode=2,miimon=120

en: the value '%s' is not a valid UUID
te: విలువ '%s' చెల్లునటువంటి UUID కాదు

en: 0 (disabled)
te: 0 (అచేతనమైను)

en: enabled,
te: చేతనమైంది,

en: advertise,
te: ప్రకటించు,

en: willing,
te: విల్లింగ్,

en: '%s' is not a valid DCB flag
te: '%s' అనునది చెల్లునటువంటి DCB ఫ్లాగ్ కాదు

en: must contain 8 comma-separated numbers
te: తప్పకుండా కామాతో వేరుచేసిన 8 అంకెలు కావాలి

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive) or %u
te: '%s' అనునది 0 మరియు %u (కలుపుకొని) లేదా %u మధ్యని సంఖ్యకాదు

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive)
te: '%s' అనునది 0 మరియు %u (కలుపుకొని) మద్యని సంఖ్య కాదు

en: bandwidth percentages must total 100%%
te: బాండ్‌విడ్త్ శాతాల మొత్తం తప్పక 100%% కావాలి

en: '%s' is not a valid IBoIP P_Key
te: '%s' చెల్లునటువంటి IBoIP P_Key కాదు

en: default
te: అప్రమేయం

en: '%s' is not a valid channel; use <1-13>
te: '%s' చెల్లునటువంటి ఛానల్ లాదు; ఉపయోగించు <1-13>

en: invalid priority map '%s'
te: చెల్లని ప్రాముఖ్యతా మాప్ '%s'

en: Enter a list of S/390 options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,...
    Valid options are: %s
te: ఈ విధంగా ఫార్మాట్ చేసిన S/390 ఐచ్చికాల జాబితాను ప్రవేశపెట్టుము:
      option = <value>, option = <value>,...
    చెల్లునటువంటి విలువలు: %s

en: '%s' is not a valid channel
te: '%s' చెల్లునటువంటి ఛానల్ కాదు

en: '%ld' is not a valid channel
te: '%ld' చెల్లునటువంటి ఛానల్ కాదు

en: '%s' not compatible with %s '%s', please change the key or set the right %s first.
te: '%s' అనునది %s '%s' తో సారూప్యమైంది కాదు, దయచేసి కీ మార్చండి లేదా సరైన %s ముందు అమర్చండి.

en: on
te: ఆన్

en: off
te: ఆఫ్

note: macro that returns @func as const (guint32(*)(NMSetting*)) type, but checks * that the actual type is (guint32(*)(type *)).
en: nmcli can accepts both direct JSON configuration data and a file name containing the configuration. In the latter case the file is read and the contents is put into this property.
    
    Examples: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf
te: nmcli అనునది JSON ఆకృతీకరణ దత్తాంశం మరియు ఆకృతీకరణను కలిగివున్న ఫైలు పేరు రెంటినీ ఆమోదించగలదు. తరువాతి కేస్ నందు ఫైలు చదువబడును మరియు కాంటెంట్స్ ఈ లక్షణం నందు ఉంచబడును.
    
    ఉదాహరణలు: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf

en: Enter bytes as a list of hexadecimal values.
    Two formats are accepted:
    (a) a string of hexadecimal digits, where each two digits represent one byte
    (b) space-separated list of bytes written as hexadecimal digits (with optional 0x/0X prefix, and optional leading 0).
    
    Examples: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2
te: హెక్సాడెసిమల్ విలువల జాబితావలె బైట్లను ప్రవేశపెట్టుము.
    రెండు ఫార్మాట్లు ఆమోదించబడెను:
    (a) హెక్సాడెసిమల్ అంకెల స్ట్రింగ్, ఇక్కడ ప్రతి రెండు అంకెలు ఒక బైట్‌ను సూచించునుwhere each two digits represent one byte
    (b) హెక్సాడెసిమల్ అంకెలవలె వ్రాసిన బైట్ల జాబితా (ఐచ్చిక 0x/0X ప్రిఫిక్సుతో, ఐచ్చిక లీడింగ్ 0 జతచేయి).
    
    ఉదాహరణలు: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2

en: Forward delay
te: ఫార్వార్డ్ డిలే

en: Hello time
te: హెలో సమయం

en: Max age
te: గరిష్ట కాలపరిమితి

en: Enter a list of user permissions. This is a list of user names formatted as:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: alice bob charlie
te: వాడుకరి పరిమితుల జాబితా ప్రవేశపెట్టుము. కింది విధంగా ఫార్మాట్ చేసిన వాడుకరి పేర్ల జాబితా ఇది:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    అంశాలు అనునవి కామాలు లేదా స్పేస్ లతో వేరుచేయవచ్చు.
    
    ఉదాహరణ: alice bob charlie

en: Enter secondary connections that should be activated when this connection is
    activated. Connections can be specified either by UUID or ID (name). nmcli
    transparently translates names to UUIDs. Note that NetworkManager only supports
    VPNs as secondary connections at the moment.
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7
te: రెండవ అనుసంధానాలను ప్రవేశపెట్టండి ఏవైతే ఈ అనుసంధానం అనునది
    క్రియాశీలమైనప్పుడు క్రియాశీలపరబడాలో. అనుసంధానాలు UUID లేదా ID (పేరు) తో తెలుపవచ్చు. nmcli
    పారదర్శకంగా పేర్లను UUIDలకు అనువదించును. నెట్వర్క్ నిర్వాహిక ఇది మాత్రమే తోడ్పాటు
    చేయునని గుర్తించండి VPNలను ద్వితీయ అనుసంధానాలుగా ఈ సందర్భములో.
    అంశాలు కామాలతో లేదా ఖాళీలతో వేరుచేయవచ్చు.
    
    ఉదాహరణ: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7

en: Enter a list of IPv4 addresses of DNS servers.
    
    Example: 8.8.8.8, 8.8.4.4
te: DNS సేవికల యొక్క IPv4 చిరునామాల జాబితాను ప్రవేశపెట్టుము.
    
    ఉదాహరణ: 8.8.8.8, 8.8.4.4

en: Enter a list of IPv6 addresses of DNS servers.  If the IPv6 configuration method is 'auto' these DNS servers are appended to those (if any) returned by automatic configuration.  DNS servers cannot be used with the 'shared' or 'link-local' IPv6 configuration methods, as there is no upstream network. In all other IPv6 configuration methods, these DNS servers are used as the only DNS servers for this connection.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1
te: DNS సేవికల IPv6 చిరునామాల జాబితా ప్రవేశపెట్టుము.  IPv6 ఆకృతీకరణ పద్దతి 'auto' అయితే గనుక ఈ DNS సేవికలు స్వయంచాలక ఆకృతీకరణచేత తిప్పియివ్వబడిన వాటికి (ఏవైనా వుంటే) జేర్చబడును.  DNS సేవికలు అనునవి 'shared' లేదా 'link-local' IPv6 ఆకృతీకరణ పద్దతులతో వుపయోగించలేము, అక్కడ అప్‌స్ట్రీమ్ నెట్వర్కు లేదుగనుక.  అన్ని ఇతర  IPv6 ఆకృతీకరణ పద్దతులనందు, ఈ అనుసంధానంకు DNS సేవికలు ఈ DNS సేవికలు మాత్రమే అన్నట్లు ఉపయోగించబడెను.
    
    ఉదాహరణ: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1

en: Enter the type of WEP keys. The accepted values are: 0 or unknown, 1 or key, and 2 or passphrase.
te: WEP కీల రకం ప్రవేశపెట్టుము. ఆమోదించబడిన విలువలు: 0 లేదా తెలియనిది, 1 లేదా కీ, మరియు 2 లేదా సంకేతపదం.

en: OK
te: సరే

en: Could not create temporary file: %s
te: తాత్కాలిక ఫైలు సృష్టించలేక పోయింది: %s

en: Editor failed: %s
te: సరికూర్పరి విఫలమైంది: %s

en: Could not re-read file: %s
te: ఫైలును తిరిగి-చదువ లేక పోయింది: %s

en: Connecting
te: అనుసంధానమౌచున్నది

en: Don't print anything
te: దేనిని ముద్రించవద్దు

en: Wait for NetworkManager startup instead of a connection
te: అనుసంధానంకు బదులుగా నెట్వర్క్‌నిర్వాహిక ప్రారంభం కొరకు వేచివుండు

en: Exit immediately if NetworkManager is not running or connecting
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ నడువకపోయినా లేదా అనుసంధానమవ్వకపోయినా తక్షణమే నిష్క్రమించు

en: Waits for NetworkManager to finish activating startup network connections.
te: ప్రారంభ నెట్వర్కు అనుసంధానాలను క్రియాశీలంచేయుట పూర్తిచేయుటకు నెట్వర్కుమేనేజర్ కొరకు వేచివుంది.

en: Invalid option.  Please use --help to see a list of valid options.
te: చెల్లని ఐచ్చికము.  చెల్లునటువంటి ఐచ్చికముల జాబితా కొరకు --help వుపయోగించండి.

en: GROUP
te: సమూహం

en: Error: Could not create NMClient object: %s.
te: దోషము: NMClient ఆబ్జక్టు సృష్టించలేక పోయింది: %s.

en: Error: NetworkManager is not running.
te: దోషం: నెట్వర్కుమేనేజర్ నడుచుటలేదు.

en: none
te: ఏదీకాదు

en: portal
te: పోర్టల్

en: limited
te: పరిమితమైన

en: full
te: పూర్తి

note: define some prompts for connection editor
en: Setting name?
te: పేరు అమర్చాలా?

en: Property name?
te: లక్షణం పేరా?

en: Enter connection type:
te: అనుసంధానం రకం ప్రవేశపెట్టుము:

en: activating
te: క్రియాశీలపరచుచున్నది

en: activated
te: క్రియాశీలపరచబడింది

en: deactivated
te: క్రియాహీనపరచబడింది

en: VPN connecting (prepare)
te: VPN అనుసంధానమౌచున్నది (సిద్దపరచు)

en: VPN connecting (need authentication)
te: VPN అనుసంధానమౌచున్నది (ధృవీకరణము అవసరము)

en: VPN connecting
te: VPN అనుసంధానమౌచున్నది

en: VPN connecting (getting IP configuration)
te: VPN అనుసంధానమౌచున్నది (IP ఆకృతీకరణను పొందుచున్నది)

en: VPN connected
te: VPN అనుసంధానమైంది

en: VPN connection failed
te: VPN అనుసంధానము విఫలమైంది

en: VPN disconnected
te: VPN అననుసంధానమైంది

en: never
te: ఎప్పటికికాదు

en: Usage: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    Edit an existing connection profile in an interactive editor.
    The profile is identified by its name, UUID or D-Bus path
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    Add a new connection profile in an interactive editor.
te: వాడుక: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    ఇంటరాక్టివ్ ఎడిటర్ నందు ఇప్పటికే వున్న అనుసంధాన ప్రొఫైల్ సరికూర్చుము.
    ప్రొఫైల్ దాని పేరు, UUID లేదా D-Bus పాత్ చే గుర్తించబడును
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    ఇంటరాక్టివ్ ఎడిటర్ నందు కొత్త అనుసంధాన ప్రొఫైల్ జతచేయి.

en: Usage: nmcli connection reload { help }
    
    Reload all connection files from disk.
te: వాడుక: nmcli connection reload { help }
    
    డిస్కు నుండి అన్ని అనుసంధాన ఫైళ్ళను తిరిగిలోడుచేయి.

en: Usage: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    Load/reload one or more connection files from disk. Use this after manually
    editing a connection file to ensure that NetworkManager is aware of its latest
    state.
te: వాడుక: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    డిస్కు నుండి ఒకటి లేదా ఎక్కువ అనుసంధాన ఫైళ్ళను లోడు/తిరిగిలోడు చేయి. అనుసంధాన ఫైలును
    మానవీయంగా సరికూర్చి నెట్వర్కుమేనేజర్ దాని సరికొత్త
    స్థితి
    తెలుసుకొనునట్లు చేసిన తరువాత దీనిని ఉపయోగించు.

en: Connection profile details
te: అనుసంధానము ప్రొఫైల్ వివరములు

en: Error: 'connection show': %s
te: దోషం: 'అనుసంధానం చూపు': %s

en: Active connection details
te: క్రియాశీల అనుసంధానము వివరాలు

en: invalid field '%s'; allowed fields: %s and %s, or %s,%s
te: చెల్లని క్షేత్రాము '%s'; అనుమతించిన క్షేత్రాలు: %s మరియు %s, లేదా %s, %s

en: '%s' has to be alone
te: '%s' వొంటరిగా వుండాలి

en: NetworkManager active profiles
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ క్రియాశీల ప్రొఫైళ్ళు

en: NetworkManager connection profiles
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ అనుసంధానం ప్రొఫైళ్ళు

en: Error: %s argument is missing.
te: దోషము: %s ఆర్గుమెంట్ తప్పిపోయినది.

en: Error: %s - no such connection profile.
te: దోషము: %s - అటువంటి అనుసంధాన ప్రొఫైల్ లేదు.

en: Error: %s.
te: దోషము: %s.

en: no active connection on device '%s'
te: పరికరము '%s' పైన యెటువంటి క్రియాశీల అనుసంధానము లేదు

en: no active connection or device
te: ఎటువంటి క్రియాశీల అనుసంధానము లేదా పరికరము లేదు

en: device '%s' not compatible with connection '%s'
te: పరికరము '%s' అనుసంధానము '%s'తో సారూప్యమైనది కాదు

en: no device found for connection '%s'
te: అనుసంధానము '%s' కొరకు యే పరికరము కనుగొనబడలేదు

en: Connection successfully activated (D-Bus active path: %s)
te: అనుసంధానం సఫలవంతంగా క్రియాశీలపరచబడెను (డి-బస్ క్రియాశీల పాత్: %s)

en: Error: Connection activation failed: %s
te: దోషము: అనుసంధానము క్రియాశీలపరచుట విఫలమైంది: %s

en: unknown device '%s'.
te: తెలియని పరికరం '%s'.

en: neither a valid connection nor device given
te: చెల్లునటువంటి అనుసంధానంగాని లేదా పరికరంగాని ఇవ్వలేదు

en: Error: invalid extra argument '%s'.
te: దోషము: చెల్లని అదనపు ఆర్గుమెంట్ '%s'.

en: preparing
te: సిద్దమౌతోంది

en: Error: No connection specified.
te: దోషము: ఏ అనుసంధానం తెలుపలేదు.

en: Warning: master='%s' doesn't refer to any existing profile.
te: హెచ్చరిక: master='%s' మనుగడలోవున్న ప్రొఫైల్ రిఫర్ చేయదు.

en: Error: invalid property '%s': %s.
te: దోషం: చెల్లని లక్షణం '%s': %s.

en: Error: invalid connection type; %s.
te: దోషము: చెల్లని అనుసంధానం రకం; %s.

en: Error: '%s' is not a valid monitoring mode; use '%s' or '%s'.
te: దోషం: '%s' చెల్లునటువంటి పర్యవేక్షణ రీతి కాదు; '%s' లేదా '%s' ఉపయోగించు.

en: Error: value for '%s' is missing.
te: దోషం: '%s' కొరకు విలువ దొరకలేదు.

en: Error: <setting>.<property> argument is missing.
te: దోషం: <setting>.<property> ఆర్గుమెంట్ దొరకలేదు.

en: Error: invalid or not allowed setting '%s': %s.
te: దోషం: చెల్లనిది లేదా '%s' అమరిక అనుమతించబడదు: %s.

en: Error: invalid <setting>.<property> '%s'.
te: దోషఁ: చెల్లని <setting>.<property> '%s'.

note: We print here human readable text, but as scripts might parse this output * (with LANG=C), this is important to not change in the future. At least * not unless called with a new command line flag, that requests a different output. * * That means, be very careful if you change this message, it might 
en: Connection '%s' (%s) successfully added.
te: అనుసంధానం '%s' (%s) విజయవంతంగా జతచేయబడెను.

en: Error: value for '%s' argument is required.
te: దోషము: '%s' ఆర్గుమెంట్  కొరకు విలువ అవసరమైంది.

en: Error: 'save': %s.
te: దోషం: 'save': %s.

en: ['%s' setting values]
te: ['%s' విలువలు అమర్చుతోంది]

en: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: enter setting/property for editing
    
    This command enters into a setting or property for editing it.
    
    Examples: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses
te: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: సరికూర్చుటకు అమర్పు/లక్షణం ప్రవేశపెట్టు
    
    అమరిక లేదా లక్షణం సరికూర్చుటకు ఈ ఆదేశం దానిలోకి ప్రవేశపెట్టును.
    
    ఉదాహరణలు: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses

en: remove <setting>[.<prop>]  :: remove setting or reset property value
    
    This command removes an entire setting from the connection, or if a property
    is given, resets that property to the default value.
    
    Examples: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu
te: remove <setting>[.<prop>]  :: అమర్పు తీసివేయును లేదా లక్షణం విలువ తిరిగివుంచును
    
    ఈ ఆదేశం మొత్తం అమరికను అనుసంధానం నుండి తీసివేయును, లేదా ఒక లక్షణం
    ఇవ్వబడితే, దానిని అప్రమేయ విలువుకు తిరిగివుంచును.
    
    ఉదాహరణలు: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu

en: set [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    
    This command sets property value.
    
    Example: nmcli> set con.id My connection
te: set [<setting>.<prop> <value>]  :: ప్రాముఖ్యత విలువ అమర్చును
    
    ఈ ఆదేశం ప్రాముఖ్యత విలువ అమర్చును.
    
    ఉదాహరణ: nmcli> set con.id My connection

en: describe [<setting>.<prop>]  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
te: describe [<setting>.<prop>]  :: లక్షణం వివరించును
    
    లక్షణం వివరణను చూపును. అన్ని NM అమరికలు మరియు లక్షణాలు చూడుటకు మీరు nm-settings(5) మాన్యూవల్ పేజీ సంప్రదించవచ్చు.

en: print [all]  :: print setting or connection values
    
    Shows current property or the whole connection.
    
    Example: nmcli ipv4> print all
te: print [all]  :: ముద్రణ అమర్పు లేదా అనుసంధానం విలువలు
    
    ప్రస్తుత లక్షణం లేదా మొత్తం అనుసంధానం చూపును.
    
    ఉదాహరణ: nmcli ipv4> print all

en: save [persistent|temporary]  :: save the connection
    
    Sends the connection profile to NetworkManager that either will save it
    persistently, or will only keep it in memory. 'save' without an argument
    means 'save persistent'.
    Note that once you save the profile persistently those settings are saved
    across reboot or restart. Subsequent changes can also be temporary or
    persistent, but any temporary changes will not persist across reboot or
    restart. If you want to fully remove the persistent connection, the connection
    profile must be deleted.
te: save [persistent|temporary]  :: save the connection
    
    అనుసంధానం ప్రొఫైల్‌ను నెట్వర్క్‌మేనేజర్‌కు పంపును అది దానిని భద్రపరుస్తుంది
    లేదా మెమొరీనందు దాస్తుంది. 'save' ఆర్గుమెంట్ లేకుండా
    అంటే 'save persistent'.
    ప్రొఫైల్ స్థిరంగా భద్రపరిస్తే ఆ అమరికలు
    పునఃప్రారంభంనందు కూడా పోవు. తదుపరి మార్పులు కూడా తాత్కాలికం కావచ్చు లేదా
    స్థిరమైనవి కావచ్చు, అయితే తాత్కాలిక మార్పులు పునఃప్రారంభమునందు కోల్పోతాయి.
    స్థిరమైన అనుసంధానం మీరు పూర్తిగా తీసివేయాంటే, ఆఅనుసంధానం
    ప్రొఫైల్ తొలగించాలి.

en: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: activate the connection
    
    Activates the connection.
    
    Available options:
    <ifname>    - device the connection will be activated on
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) or NSP (WiMAX) (prepend with / when <ifname> is not specified)
te: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: అనుసంధానం క్రియాశీలపరచును
    
    అనుసంధానం క్రియాశీలపరచును.
    
    అందుబాటులోని ఐచ్చికాలు:
    <ifname>    - అనుసంధానం క్రియాశీలపరచబడు పరికరం
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) లేదా NSP (WiMAX) (<ifname> తెలుపబడనప్పుడు  / ముందుచేర్చబడును)

en: back  :: go to upper menu level
te: back  :: పై మెనూ స్థాయినకు వెళ్ళును

en: help/? [<command>]  :: help for the nmcli commands
te: help/? [<command>]  :: nmcli ఆదేశాల కొరకు సహాయం

en: quit  :: exit nmcli
    
    This command exits nmcli. When the connection being edited is not saved, the user is asked to confirm the action.
te: quit  :: nmcli నిష్క్రమించును
    
    ఈ ఆదేశం nmcli నిష్క్రమింపచేయును. మార్చబడుతున్న అనుసంధానం దాయనప్పుడు, ఆ చర్యను ఖాయం చేయమని వాడుకరి అడుగబడతాడు.

en: Unknown command: '%s'
te: తెలియని ఆదేశం: '%s'

note: TRANSLATORS: do not translate command names and keywords before :: *              However, you should translate terms enclosed in <>.
en: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: set new value
    add      [<value>]               :: add new option to the property
    change                           :: change current value
    remove   [<index> | <option>]    :: delete the value
    describe                         :: describe property
    print    [setting | connection]  :: print property (setting/connection) value(s)
    back                             :: go to upper level
    help/?   [<command>]             :: print this help or command description
    quit                             :: exit nmcli
te: ---[ లక్షణ మెనూ ]---
    set      [<value>]               :: కొత్త విలువను అమర్చును
    add      [<value>]               :: లక్షణంకు కొత్త ఐచ్చికం జతచేయును
    change                           :: ప్రస్తుత విలువను మార్చుము
    remove   [<index> | <option>]    :: విలువను తొలగించుము
    describe                         :: లక్షణం వివరించు
    print    [setting | connection]  :: లక్షణం (అమరిక/అనుసంధానం) విలువ(లు) ముద్రించును
    back                             :: పై స్థాయికు వెళ్ళును
    help/?   [<command>]             :: ఈ సహాయం లేదా ఆదేశ వివరణ ముద్రించు
    quit                             :: nmcli నిష్క్రమించు

en: set [<value>]  :: set new value
    
    This command sets provided <value> to this property
te: set [<value>]  :: కొత్త విలువను అమర్చును
    
    అందించబడిన <value> ను ఈ లక్షణంకు ఈ ఆదేశం అమర్చును

en: add [<value>]  :: append new value to the property
    
    This command adds provided <value> to this property, if the property is of a container type. For single-valued properties the property value is replaced (same as 'set').
te: add [<value>]  :: లక్షణంకు కొత్త విలువ జతచేయి
    
    అందించిన <value> ను ఈ లక్షణంకు ఈ ఆదేశం జతచేయును, లక్షణం గనుక కంటైనర్ రకం అయితే. ఒంటరి-విలువ లక్షణాలకు అది విలువను పునఃస్థాపించును ('set' వలె).

en: change  :: change current value
    
    Displays current value and allows editing it.
te: change  :: ప్రస్తుత విలువను మార్చును
    
    ప్రస్తుత విలువను ప్రదర్శించును మరియు దానిని సరికూర్చుటకు అనుమతించును.

en: describe  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
te: describe  :: లక్షణం వివరించు
    
    లక్షణం వివరణను చూపుము. అన్ని NM అమరికలు మరియు లక్షణాలను చూడుటకు మీరు nm-settings(5) మాన్యువల్ పేజీను సంప్రదించవచ్చు.

en: print [property|setting|connection]  :: print property (setting, connection) value(s)
    
    Shows property value. Providing an argument you can also display values for the whole setting or connection.
te: print [property|setting|connection]  :: లక్షణం (setting, connection) విలువ(లు) ముద్రించును
    
    లక్షణం విలువను చూపును. ఆర్గుమెంటును అందించుటతో పాటుగా మీరు మొత్తం అమరిక లేదా అనుసంధానం కొరకు విలువలు కూడా ప్రదర్శించగలరు.

en: help/? [<command>]  :: help for nmcli commands
te: help/? [<command>]  :: nmcli ఆదేశాల కొరకు సహాయం

en: Error: Connection activation failed.
te: దోషం: అనుసంధానం క్రియాశీలత విఫలమైంది.

en: The connection is not saved. Do you really want to quit? %s
te: అనుసంధానం దాయబడలేదు. మీరు నిజంగా నిష్క్రమించాలని అనుకొనుచున్నారా? %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' in the main menu to restore it.
te: అనుసంధాన ప్రొఫైల్ అనునది వేరొక క్లైంట్ నుండి తీసివేయబడింది. దానిని తిరిగి ఉంచుటకు ముఖ్య మెనూ నందు 'save' టైపు చేయవచ్చు.

en: Allowed values for '%s' property: %s
te: '%s' లక్షణం కొరకు అనుమతినిచ్చు విలువలు: %s

en: Enter '%s' value:
te: '%s' విలువ ప్రవేశపెట్టు:

en: Error: failed to set '%s' property: %s
te: దోషం: '%s' లక్షణం అమర్చుటకు విఫలమైంది: %s

en: Edit '%s' value:
te: '%s' విలువ సరికూర్చు:

en: Error: %s
te: దోషము: %s

en: Unknown command argument: '%s'
te: తెలియని ఆదేశ ఆర్గుమెంట్: '%s'

en: Available settings: %s
te: అందుబాటులోని అమరికలు: %s

en: Error: invalid setting name; %s
te: దోషం: చెల్లని అమరిక పేరు; %s

en: Available properties: %s
te: అందుబాటులోని లక్షణాలు: %s

en: Error: property %s
te: దోషం: లక్షణం %s

en: Saving the connection with 'autoconnect=yes'. That might result in an immediate activation of the connection.
    Do you still want to save? %s
te: 'autoconnect=yes' తో అనుసంధానం దాయుచున్నది. అది అనుసంధానం తక్షణం క్రియాశీలం అగునట్లు చేయును.
    మీరు ఇంకా దాయలని అనుకొంటున్నారా? %s

en: You may edit the following settings: %s
te: మీరు కింది అమరికలను సరికూర్చవచ్చు: %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' to restore it.
te: అనుసంధాన ప్రొఫైల్ అనునది వేరొక క్లైంట్ నుండి తీసివేయబడింది. దానిని తిరిగి ఉంచుటకు మీరు 'save' టైపు చేయవచ్చు.

en: Error: no setting selected; valid are [%s]
te: దోషం: ఏ అమరిక ఎంపికకాలేదు; చెల్లునవి [%s]

en: use 'goto <setting>' first, or 'set <setting>.<property>'
te: 'goto <setting>' first, లేదా 'set <setting>.<property>' ఉపయోగించు

en: Error: invalid setting argument '%s'; valid are [%s]
te: దోషం: చెల్లని అమరిక ఆర్గుమెంట్ '%s'; చెల్లునవి [%s]

en: Error: missing setting for '%s' property
te: దోషం: '%s' లక్షణం కొరకు దొరకని అమరిక

en: Error: invalid property: %s
te: దోషం: చెల్లని లక్షణం: %s

en: Error: unknown setting '%s'
te: దోషం: తెలియని అమరిక '%s'

en: You may edit the following properties: %s
te: బహుశా మీరు కింది లక్షణాలను సరికూర్చవచ్చు: %s

en: Error: failed to remove value of '%s': %s
te: దోషము: '%s' విలువ తీసివేయుటకు విఫలమైంది: %s

en: Error: no argument given; valid are [%s]
te: దోషం: ఏ ఆర్గుమెంట్ ఈయలేదు; చెల్లునవి [%s]

en: Setting '%s' is not present in the connection.
te: అమరిక '%s' అనునది అనుసంధానం నందు లేదు.

en: Error: %s properties, nor it is a setting name.
te: దోషం: %s లక్షణాలు, అది పేరును అమర్చుటలేదు.

en: use 'goto <setting>' first, or 'describe <setting>.<property>'
te: 'goto <setting>' first, లేదా 'describe <setting>.<property>' వుపయోగించు

en: Error: invalid property: %s, neither a valid setting name.
te: దోషం: చెల్లని లక్షణం: %s, చెల్లునటువంటి అమరిక పేరు కాదు.

en: Error: unknown setting: '%s'
te: దోషం: తెలియని అమరిక: '%s'

en: Error: '%s' setting not present in the connection
te: దోషం: '%s' అమరిక అనుసంధానము నందు లేదు

en: Error: invalid property: %s%s
te: దోషం: చెల్లని లక్షణం: %s%s

en: , neither a valid setting name
te: , చెల్లునటువంటి అమరిక పేరు కాదు

en: Verify setting '%s': %s
te: అమరిక '%s' నిర్థారించు: %s

en: Verify connection: %s
te: అనుసంధానం నిర్థారించు: %s

en: Error: invalid argument '%s'
te: దోషము: చెల్లని ఆర్గుమెంట్ '%s'

en: Connection '%s' (%s) successfully saved.
te: అనుసంధానం '%s' (%s) విజయవంతంగా దాయబడింది.

en: Connection '%s' (%s) successfully updated.
te: అనుసంధానం '%s' (%s) విజయవంతంగా నవీకరించబడెను.

en: Error: connection verification failed: %s
te: దోషం: అనుసంధానం నిర్ధారణ విఫలమైంది: %s

en: (unknown error)
te: (తెలియని దోషం)

note: TRANSLATORS: do not translate 'save', leave it as it is
en: Error: connection is not saved. Type 'save' first.
te: దోషం: అనుసంధానం దాయబడలేదు. ముందు 'save' టైపుచేయి.

en: Error: connection is not valid: %s
te: దోషం: అనుసంధానం చెల్లునది కాదు: %s

en: Error: Cannot activate connection: %s.
te: దోషం: అనుసంధానం క్రియాశీలపరచలేదు: %s.

en: Monitoring connection activation (press any key to continue)
te: అనుసంధానం క్రియాశీలత పర్యవేక్షణ (కొనసాగుటకు ఏదేని కీను వత్తుము)

en: Error: status-line: %s
te: దోషం: స్థితి-వరుస: %s

en: Error: save-confirmation: %s
te: దోషం: దాపు-నిర్ధారణ: %s

en: Current nmcli configuration:
te: ప్రస్తుత nmcli ఆకృతీకరణ:

en: Invalid configuration option '%s'; allowed [%s]
te: చెల్లని ఆకృతీకరమ ఐచ్చికం '%s'; [%s] అనుమతించబడెను

en: Error: Unknown connection '%s'.
te: దోషం: తెలియని అనుసంధానం '%s'.

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'type' argument is ignored
te: హెచ్చరిక: ఉన్న అనుసంధానం '%s' సరికూర్చుతోంది; 'type' ఆర్గుమెంట్ విస్మరించబడెను

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'con-name' argument is ignored
te: హెచ్చరిక: ఉన్న అనుసంధానం '%s' సరికూర్చుతోంది; 'con-name' ఆర్గుమెంట్ విస్మరించబడెను

en: Valid connection types: %s
te: చెల్లని అనుసంధాన రకాలు: %s

en: Error: invalid connection type; %s
te: దోషం: చెల్లని అనుసంధాన రకం; %s

en: ===| nmcli interactive connection editor |===
te: ===| nmcli ఇంటరాక్టివ్ అనుసంధాన సరికూర్పరి |===

en: Editing existing '%s' connection: '%s'
te: ఉన్న '%s' అనుసంధానం సరికూర్చుతోంది: '%s'

en: Adding a new '%s' connection
te: కొత్త '%s' అనుసంధానం జతచేస్తోంది

note: TRANSLATORS: do not translate 'help', leave it as it is
en: Type 'help' or '?' for available commands.
te: అందుబాటులోని ఆదేశాల కొరకు 'help' లేదా '?' టైపు చేయండి.

note: TRANSLATORS: do not translate 'describe', leave it as it is
en: Type 'describe [<setting>.<prop>]' for detailed property description.
te: లక్షణం విశదీకృత వివరమ కొరకు 'describe [<setting>.<prop>]' టైపు చేయండి.

en: Connection '%s' (%s) successfully modified.
te: అనుసంధానం '%s' (%s) విజయవంతంగా సవరించబడింది.

en: Error: cannot delete unknown connection(s): %s.
te: దోషము: తెలియని అనుసంధానము(ల) ను తొలగించలేదు: %s.

en: Could not load file '%s'
te: ఫైల్ '%s' లోడు చేయలేక పోయింది

en: Error: No arguments provided.
te: దోషం: ఏ ఆర్గుమెంట్లు అందించబడలేదు.

en: Error: 'type' argument is required.
te: దోషము: 'type' ఆర్గుమెంట్ అవసరమైంది.

note: define some prompts
en: Interface:
te: ఇంటర్ఫేస్:

en: (none)
te: (ఏదీకాదు)

en: Usage: nmcli device status { help }
    
    Show status for all devices.
    By default, the following columns are shown:
     DEVICE     - interface name
     TYPE       - device type
     STATE      - device state
     CONNECTION - connection activated on device (if any)
    Displayed columns can be changed using '--fields' global option. 'status' is
    the default command, which means 'nmcli device' calls 'nmcli device status'.
te: వాడుక: nmcli device status { help }
    
    అన్ని పరికరాల కొరకు స్థితి చూపును.
    అప్రమేయంగా, కింది నిలువువరుసలు చూపబడును:
     DEVICE     - ఇంటర్ఫేస్ పేరు
     TYPE       - పరికరం రకం
     STATE      - పరికరం స్థితి
     CONNECTION - పరికరం పైన క్రియాశీలం చేయబడిన అనుసంధానం  (ఏమైనా ఉంటే)
    ప్రదర్శించబడిన నిలువువరుసలు '--fields' గ్లోబల్ ఐచ్చికం ఉపయోగించి మార్చవచ్చు. 'status' అనునది
    అప్రమేయ ఆదేశం, దానర్ధం 'nmcli device' అనేది 'nmcli device status' కాల్ చేయును.

en: Usage: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    Show details of device(s).
    The command lists details for all devices, or for a given device.
te: వాడుక: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    పరికరము(ల) వివరాలు చూపును.
    ఆదేశం అనునది అన్ని పరికరాల, లేదా ఇచ్చిన పరికరం యొక్క వివరాలు జాబితాచేయును.

en: Usage: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    Connect the device.
    NetworkManager will try to find a suitable connection that will be activated.
    It will also consider connections that are not set to auto-connect.
te: వాడుక: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    పరికరం అనుసంధానించును.
    క్రియాశీలం చేయుటకు అనువైన అనుసంధానం కొరకు నెట్వర్కుమేనేజర్ ప్రయత్నించును.
    స్వయంచాలకంగా-అనుసంధానమగుటకు అమర్చని అనుసంధానాలను కూడా అది పరిగణించును.

en: Error: No interface specified.
te: దోషము: ఏ యింటర్ఫేస్ తెలుపలేదు.

en: Device details
te: పరికరము వివరములు

en: Error: 'device show': %s
te: దోషం: 'పరికరం చూపు': %s

en: Status of devices
te: పరికరముల యొక్క స్థితి

en: Error: 'device status': %s
te: దోషం: 'పరికరం చూపు': %s

en: Error: Timeout %d sec expired.
te: దోషము: కాలపరిమితి %d సె మించినది.

en: Device '%s' successfully activated with '%s'.
te: పరికరం '%s' సఫలవంతంగా క్రియాశీలపరచబడెను '%s'తో.

en: Error: Device activation failed: %s
te: దోషం: పరికరం క్రియాశీలత విఫలమైంది: %s

en: Error: extra argument not allowed: '%s'.
te: దోషం: అదనపు ఆర్గుమెంట్ అనుమతించబడదు: '%s'.

en: Error: '%s' argument is missing.
te: దోషము: '%s' ఆర్గుమెంట్ తప్పిపోయినది.

en: Error: 'autoconnect': %s.
te: దోషం: 'autoconnect': %s.

en: Wi-Fi scan list
te: వై-ఫై స్కాన్ జాబితా

en: Error: Access point with bssid '%s' not found.
te: దోషము: bssid '%s' తో యాక్సెస్ పాయింట్ కనబడలేదు.

en: Error: 'device wifi': %s
te: దోషం: 'పరికర వైఫై': %s

en: Error: Device '%s' not found.
te: దోషము: పరికరము '%s' కనబడలేదు.

en: Error: Device '%s' is not a Wi-Fi device.
te: దోషము: పరికరము '%s' అనునది Wi-Fi పరికరము కాదు.

en: SSID or BSSID:
te: SSID లేదా BSSID:

en: Error: SSID or BSSID are missing.
te: దోషము: SSID లేదా BSSID దొరకట్లేదు.

en: Error: bssid argument value '%s' is not a valid BSSID.
te: దోషము: bssid ఆర్గుమెంట్ విలువ '%s' చెల్లునటువంటి BSSID కాదు.

en: Error: wep-key-type argument value '%s' is invalid, use 'key' or 'phrase'.
te: దోషం: wep-key-type ఆర్గుమెంట్ విలువ '%s' చెల్లనిది, 'key' లేదా 'phrase' వుపయోగించు.

en: Error: %s: %s.
te: దోషం: %s: %s.

en: Error: BSSID to connect to (%s) differs from bssid argument (%s).
te: దోషం: (%s) కు అనుసంధానమగుటకు BSSID అనునది bssid ఆర్గుమెంట్ (%s)తో విభేదిస్తోంది.

en: Error: Parameter '%s' is neither SSID nor BSSID.
te: దోషం: పారామితి '%s' అనునది SSID లేదా BSSID కాదు.

en: Error: No Wi-Fi device found.
te: దోషము: ఏ Wi-Fi పరికరము కనబడలేదు.

en: Error: No network with SSID '%s' found.
te: దోషము: SSID '%s'తో ఏ నెట్వర్కు కనబడలేదు.

en: Error: No access point with BSSID '%s' found.
te: దోషము: BSSID '%s'తో యే యాక్సెస్ పాయింట్ కనబడలేదు.

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Security
te: రక్షణ

en: asleep
te: స్థబ్దుగా(asleep)

en: connecting
te: అనుసంధానమౌచున్నది

en: connected (local only)
te: అనుసంధానమైంది(స్థానికం మాత్రమే)

en: connected (site only)
te: అనుసంధానమైంది (సైటు మాత్రమే)

en: disconnecting
te: సంధానం తెంచుతోంది

en: running
te: నడుచుచున్నది

en: starting
te: ప్రారంభిస్తోంది

en: started
te: ప్రారంభమైను

en: enabled
te: చేతనమైంది

en: disabled
te: అచేతనమైంది

en: Usage: nmcli general status { help }
    
    Show overall status of NetworkManager.
    'status' is the default action, which means 'nmcli gen' calls 'nmcli gen status'
te: వాడుక: nmcli general status { help }
    
    నెట్వర్కుమేనేజర్ యొక్క మొత్తం స్థితిని చూపును.
    'status' అనునది అప్రమేయ చర్య, దానర్ధం 'nmcli gen' అనునది 'nmcli gen status' పిలుచును

en: Usage: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    Get or change persistent system hostname.
    With no arguments, this prints currently configured hostname. When you pass
    a hostname, NetworkManager will set it as the new persistent system hostname.
te: వాడుక: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    స్థిరమైన వ్యవస్థ అతిధేయపేరు పొందండి లేదా మార్చండి.
    ఏ ఆర్గుమెంట్స్ లేకుండా, ఇది ప్రస్తుతం ఆకృతీకరించిన అతిధేయపేరు ముద్రించును. మీరు అతిధేయపేరు పంపినప్పుడు,
    నెట్వర్కుమేనేజర్ దానిని కొత్త స్థిరమైన వ్యవస్థ అతిధేయపేరు వలె అమర్చును.

en: Usage: nmcli general permissions { help }
    
    Show caller permissions for authenticated operations.
te: వాడుక: nmcli general permissions { help }
    
    ధృవీకృత ఆపరేషన్ల కొరకు కాలర్ పరిమితులను చూపుము.

en: Usage: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    Get or change NetworkManager logging level and domains.
    Without any argument current logging level and domains are shown. In order to
    change logging state, provide level and/or domain. Please refer to the man page
    for the list of possible logging domains.
te: వాడుక: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    నెట్వర్కుమేనేజర్ లాగింగ్ స్థాయి మరియు డొమైన్లు పొందు లేదా మార్చు.
    ఏ ఆర్గుమెంట్ లేకుండా ప్రస్తుత లాగింగ్ స్థాయి మరియు డొమైన్లు చూపును. లాగింగ్ స్థితిని మార్చుటకు,
    స్థాయి మరియు/లేదా డొమైన్ అందించుము. సాధ్యమగు లాగింగ్ డొమైన్ల కొరకు దచయేసి man పేజీ
    చూడండి.

en: Usage: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]
te: వాడుక: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]

en: Usage: nmcli networking on { help }
    
    Switch networking on.
te: వాడుక: nmcli networking on { help }
    
    నెట్వర్కింగ్ ఆన్ చేయును.

en: Usage: nmcli networking off { help }
    
    Switch networking off.
te: వాడుక: nmcli networking off { help }
    
    నెట్వర్కింగ్ ఆఫ్ చేయును.

en: Usage: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    Get network connectivity state.
    The optional 'check' argument makes NetworkManager re-check the connectivity.
te: వాడుక: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    నెట్వర్కు అనుసంధాన స్థితి పొందును.
    ఐచ్చిక 'check' ఆర్గుమెంట్ అనునది నెట్వర్కుమేనేజర్ ను అనుసంధానం కొరకు తిరిగి-పరిశీలించునట్లు చేయును.

en: Usage: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of all radio switches, or turn them on/off.
te: వాడుక: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    అన్ని రేడియో స్విచ్చుల స్థితిని పొందును, లేదా వాటిని ఆన్/ఆఫ్ చేయును.

en: Usage: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of Wi-Fi radio switch, or turn it on/off.
te: వాడుక: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    వై-ఫై రేడియో స్విచ్ స్థితిని పొందును, లేదా ఆన్/ఆఫ్ చేయును.

en: Usage: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of mobile broadband radio switch, or turn it on/off.
te: వాడుక: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ రేడియో స్విచ్ స్థితి పొందును, లేదా దానిని ఆన్/ఆఫ్ చేయును.

en: NetworkManager status
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ స్థితి

en: Error: only these fields are allowed: %s
te: దోషం: ఈ క్షేత్రములు మాత్రమే అనుమతించబడును: %s

note: NetworkManager quit while we were waiting.
en: NetworkManager is not running.
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ నడుచుటలేదు.

en: NetworkManager permissions
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ అనుమతులు

en: Error: 'general permissions': %s
te: దోషం: 'సాధారణ అనుమతులు': %s

en: NetworkManager logging
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ లాగింగ్

en: Error: 'general logging': %s
te: దోషము: 'సాధారణ లాగింగ్': %s

en: Error: '--fields' value '%s' is not valid here (allowed field: %s)
te: దోషము: '--fields' విలువ '%s' ఇక్కడ చెల్లునది కాదు (అనుమతించు క్షేత్రం: %s)

en: Error: invalid '%s' argument: '%s' (use on/off).
te: దోషము: చెల్లని '%s' ఆర్గుమెంట్: '%s' (ఆన్/ఆఫ్ వుపయోగించు).

note: no arguments -> get current state
en: Connectivity
te: అనుసంధానత

en: Error: 'networking' command '%s' is not valid.
te: దోషము: 'నెట్వర్కింగ్' ఆదేశము '%s' చెల్లునది కాదు.

en: Networking
te: నెట్వర్కింగ్

note: no argument, show all radio switches
en: Radio switches
te: రేడియో స్విచెస్

note: no argument, show current Wi-Fi state
en: Wi-Fi radio switch
te: వై-ఫై రేడియో స్విచ్

note: no argument, show current WWAN (mobile broadband) state
en: WWAN radio switch
te: WWAN రేడియో స్విచ్

en: Error: missing argument for '%s' option.
te: దోషము: '%s' ఐచ్చికము కొరకు తప్పిపోయిన ఆర్గుమెంట్.

en: Error: Option '--terse' is specified the second time.
te: దోషము: ఐచ్చికము '--terse' రెండవ సమయాన్ని తెలిపినది.

en: Error: Option '--terse' is mutually exclusive with '--pretty'.
te: దోషము: ఐచ్చికము '--terse' అనునది '--pretty'తో పరస్పరం విభేదించుచున్నది.

en: Error: Option '--pretty' is specified the second time.
te: దోషము: ఐచ్చికము '--pretty' రెండవసారి తెలుపబడింది.

en: Error: Option '--pretty' is mutually exclusive with '--terse'.
te: దోషము: ఐచ్చికము '--pretty' అనునది '--terse'తో పరస్పరం విభేదించుచున్నది.

en: Error: '%s' is not valid argument for '%s' option.
te: దోషము: '%s' అనునది '%s' ఐచ్చికము కొరకు చెల్లునటువంటి ఆర్గుమెంట్ కాదు.

en: nmcli tool, version %s
te: nmcli సాధనము, వర్షన్ %s

en: Error: Option '%s' is unknown, try 'nmcli -help'.
te: దోషము: ఐచ్చికము '%s' తెలియనిది, 'nmcli -help' ప్రయత్నించుము.

en: Success
te: సఫలంమైంది

en: Do you also want to set '%s' to '%s'? [yes]:
te: మీరు '%s' ను '%s' కు అమర్చాలని అనుకొనుచున్నారా? [yes]:

en: Do you also want to clear '%s'? [yes]:
te: మీరు '%s' ను కూడా తుడిచివేయాలని అనుకొంటున్నారా? [yes]:

en: Warning: %s.%s set to '%s', but it might be ignored in infrastructure mode
te: హెచ్చరిక: %s.%s అనేది '%s' కు అమర్చును, అయితే అది ఇన్ఫ్రాస్ట్రక్చర్ రీతినందు విస్మరించబడును

en: Warning: %s is not an UUID of any existing connection profile
te: హెచ్చరిక: %s అనునది మనుగడలోవున్న అనుసంధాన ప్రొఫైల్ యొక్క UUID కాదు

en: '%s' is not a VPN connection profile
te: '%s' VPN అనుసంధానం ప్రొఫైల్ కాదు

en: '%s' is not a name of any exiting profile
te: '%s' అనునది ఇప్పటికేవున్న ప్రొఫైల్ పేరు కాదు

en: don't know how to get the property value
te: లక్షణం విలువ ఎలా పొందాలో తెలియదు

en: the property can't be changed
te: లక్షణం మార్చబడలేదు

en: [NM property description]
te: [NM లక్షణం వివరణ]

en: [nmcli specific description]
te: [nmcli ప్రత్యేక వివరణ]

en: Error: Argument '%s' was expected, but '%s' provided.
te: దోషం: ఆర్గుమెంట్ '%s' కావలసివుండగా, '%s' యివ్వబడింది.

en: Error: Unexpected argument '%s'
te: దోషము: అనుకోని ఆర్గుమెంట్ '%s'

en: (unknown)
te: (తెలియని)

en: Ethernet connection %d
te: ఈథర్నెట్ అనుసంధానం %d

en: Wi-Fi connection %d
te: వై-ఫై అనుసంధానం %d

en: InfiniBand connection %d
te: ఇన్ఫిబాండ్ అనుసంధానం %d

en: Mobile broadband connection %d
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్ అనుసంధానము %d

en: DSL connection %d
te: DSL అనుసంధానం %d

en: Bond connection %d
te: బాండ్ అనుసంధానం %d

en: Bridge connection %d
te: బ్రిడ్జ్ అనుసంధానం %d

en: Team connection %d
te: టీమ్ అనుసంధానం %d

en: VLAN connection %d
te: VLAN అనుసంధానం %d

en: VPN connection %d
te: VPN అనుసంధానం %d

en: Select...
te: ఎంపికచేయి...

en: Add
te: జతచేయి

en: Edit...
te: సరికూర్చు...

en: Delete
te: తొలగించు

en: Hide
te: దాయి

en: Show
te: చూపు

en: Could not create editor for connection '%s' of type '%s'.
te: అనుసంధానం '%s' రకం '%s' కొరకు సరికూర్పరి సృష్టించలేక పోయింది.

en: Could not create editor for invalid connection '%s'.
te: చెల్లని అనుసంధానం '%s' కొరకు సరికూర్పరి సృష్టించలేక పోయింది.

en: Edit Connection
te: అనుసంధానము సరికూర్చు

en: Unable to save connection: %s
te: అనుసంధానం దాయలేక పోయింది: %s

en: Unable to add new connection: %s
te: కొత్త అనుసంధానం జతచేయలేక పోయింది: %s

en: Profile name
te: ప్రొఫైల్ పేరు

en: Device
te: పరికరం

note: And finally the bottom widgets
en: Automatically connect
te: స్వయంచాలకంగా అనుసంధానించు

en: Available to all users
te: వినియోగదారులందరికీ అందుబాటులో ఉంది

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: (default)
te: (అప్రమేయం)

en: bytes
te: బైట్లు

en: Round-robin
te: రౌండ్-రాబిన్

en: Active Backup
te: క్రియాశీల బ్యాకప్

en: Broadcast
te: బ్రాడ్‌కాస్ట్

en: Adaptive Transmit Load Balancing (tlb)
te: ఎడాప్టివ్ ట్రాన్సిమిట్ లోడ్ బాలెన్సింగ్ (tlb)

en: Adaptive Load Balancing (alb)
te: ఎడాప్టివ్ లోడ్ బాలెన్సింగ్ (alb)

note: NB: the ordering/numbering here corresponds to NmtPageBondMonitoringMode
en: MII (recommended)
te: MII (సిఫార్సుచేసిన)

en: BOND
te: బాండ్

en: Slaves
te: స్లేవ్స్

en: Mode
te: విధము

en: Primary
te: ప్రాథమిక

en: Link monitoring
te: లింక్ మానిటరింగ్

[ctx: milliseconds]
en: ms
te: మిసె

en: Monitoring frequency
te: మానిటరింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ

en: Link up delay
te: లింక్ అప్ ఆలస్యం

en: Link down delay
te: లింక్ డౌన్ ఆలస్యం

en: ARP targets
te: ARP లక్ష్యాలు

en: Cloned MAC address
te: క్లోన్ చేసిన MAC చిరునామా

en: BRIDGE PORT
te: బ్రిడ్జ్ పోర్ట్

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Path cost
te: పాత్ కాస్ట్

en: Hairpin mode
te: హెయిర్‌పిన్ రీతి

en: BRIDGE
te: బ్రిడ్జ్

en: seconds
te: క్షణాలు

en: Aging time
te: ఏజింగ్ సమయం

en: Enable STP (Spanning Tree Protocol)
te: STP (స్పానింగ్ ట్రీ ప్రొటోకాల్) చేతనం చేయి

en: ETHERNET
te: ఈథర్నెట్

en: Datagram
te: డాటాగ్రామ్

en: Connected
te: అనుసంధానమైంది

en: INFINIBAND
te: ఇన్ఫిబాండ్

en: Transport mode
te: బదిలి రీతి

en: Parent
te: పేరెంట్

en: Disabled
te: అచేతనమైన

en: Automatic
te: స్వయంచాలక

en: Link-Local
te: లింక్-లోకల్

en: Manual
te: మానవీయం

en: Shared
te: పంచుకొనిన

en: (No custom routes)
te: (మలచిన రౌట్లు లేవు)

en: One custom route | %d custom routes
te[0]: ఒక మలచిన రౌట్
te[1]: %d మలచిన రౌట్లు

en: IPv4 CONFIGURATION
te: IPv4 ఆకృతీకరణ

en: Addresses
te: చిరునామా

en: DNS servers
te: DNS సేవికలు

en: Search domains
te: అన్వేషణ డొమైన్లు

en: Routing
te: రౌటింగ్

en: Never use this network for default route
te: అప్రమేయ రౌట్ కొరకు ఈ నెట్వర్కు ఉపయోగించవద్దు

en: Require IPv4 addressing for this connection
te: ఈ అనుసంధానం కొరకు IPv4 ఎడ్రెస్సింగ్ కావాలి

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Automatic (DHCP-only)
te: స్వయంచాలక DHCP మాత్రమే

en: IPv6 CONFIGURATION
te: IPv6 ఆకృతీకరణ

en: Require IPv6 addressing for this connection
te: ఈ అనుసంధానం కొరకు IPv6 ఎడ్రసింగ్ కావాలి

en: PPP CONFIGURATION
te: PPP ఆకృతీకరణ

en: Allowed authentication methods:
te: అనుమతించు ప్రామాణీకరణ పద్దతులు:

en: Use point-to-point encryption (MPPE)
te: పాయింట్-టు-పాయింట్ ఎన్క్రిప్షన్ (MPPE) ఉపయోగించండి

en: Require 128-bit encryption
te: 128-బిట్ ఎన్క్రిప్షన్ అవసరం

en: Use stateful MPPE
te: స్టేట్‌ఫుల్ MPPE ఉపయోగించండి

en: Allow BSD data compression
te: BSD డేటా కంప్రెషన్ అనుమతించు

en: Allow Deflate data compression
te: అప్రమేయ డేటా కంప్రెషన్ అనుమతించు

en: Use TCP header compression
te: TCP హెడర్ కంప్రెషన్ ఉపయోగించు

en: Send PPP echo packets
te: PPP ఎకో పాకెట్స్ పంపు

en: TEAM PORT
te: టీమ్ పోర్ట్

en: JSON configuration
te: JSON ఆకృతీకరణ

en: TEAM
te: టీమ్

en: VLAN id
te: VLAN ఐ‍డి

[ctx: Wi-Fi]
en: Client
te: కక్షిదారు

en: Access Point
te: ఎక్సెస్ పాయింట్

en: Ad-Hoc Network
te: ఎడ్-హాక్ నెట్వర్క్

[ctx: Wi-Fi]
en: Automatic
te: స్వయంచాలక

[ctx: Wi-Fi security]
en: None
te: ఏదీకాదు

en: WPA & WPA2 Personal
te: WPA & WPA2 పర్సనల్

en: WPA & WPA2 Enterprise
te: WPA & WPA2 ఎంటర్‌ప్రైజ్

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
te: WEP 40/128-bit Key (Hex లేదా ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
te: WEP 128-bit పాస్‌ఫ్రేజ్

en: Dynamic WEP (802.1x)
te: డైనమిక్ WEP (802.1x)

[ctx: WEP key index]
en: 1 (Default)
te: 1 (అప్రమేయం)

en: Open System
te: ఓపెన్ వ్యవస్థ

en: Shared Key
te: భాగస్వామ్య కీ

en: WI-FI
te: వై-ఫై

en: Channel
te: ఛానల్

note: "wpa-enterprise" FIXME
en: (No support for wpa-enterprise yet...)
te: (wpa-enterprise కు ఇంకా తోడ్పాటు లేదు...)

en: WEP index
te: WEP సూచిక

en: Authentication
te: ప్రామాణీకరణ

note: "dynamic-wep" FIXME
en: (No support for dynamic-wep yet...)
te: (dynamic-wep కు ఇంకా తోడ్పాటు లేదు...)

en: Ask for this password every time
te: ఈ సంకేతపదం కొరకు ప్రతిసారి అడుగు

en: Show password
te: సంకేతపదమును చూపుము

en: Destination
te: గమ్యం

en: Prefix
te: ప్రిఫిక్స్

en: Next Hop
te: తరువాతి హాప్

en: Metric
te: మెట్రిక్

en: No custom routes are defined.
te: ఏ మలచిన రౌట్లు నిర్వచించలేదు.

en: Select the type of slave connection you wish to add.
te: మీరు జతచేయాలని అనుకొంటున్న స్లేవ్ అనుసంధానం రకం ఎంపికచేయి.

en: Add...
te: జతచేయి...

en: Remove
te: తీసివేయి

en: Connecting...
te: అనుసంధానిస్తోంది...

en: Could not activate connection: %s
te: అనుసంధానం క్రియాశీలపరచలేక పోయింది: %s

en: Activate
te: క్రియాశీలించు

en: Deactivate
te: క్రియాహీనంచేయి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: No such connection '%s'
te: అటువంటి అనుసంధానాం '%s' లేదు

en: Connection is already active
te: అనుసంధానం ఇప్పటికే క్రియాశీలమైవుంది

en: Create
te: సృష్టించు

en: Select the type of connection you wish to create.
te: మీరు సృష్టించుదామని అనుకొంటున్న అనుసంధానం రకం ఎంపికచేయండి.

en: If you are creating a VPN, and the VPN connection you wish to create does not appear in the list, you may not have the correct VPN plugin installed.
te: ఒకవేళ మీరు VPN అనుసంధానం సృష్టించాలనుకొని, మరియు ఆ VPN అనుసంధానం జాబితా నందు కనిపించకపోతే, మీరు సరైన VPN చొప్పింత సంస్థాపించి ఉండకపోవచ్చు.

en: New Connection
te: కొత్త అనుసంధానం

en: Unable to delete connection: %s
te: అనుసంధానం తొలగించలేక పోయింది: %s

en: Are you sure you want to delete the connection '%s'?
te: మీరు ఖచ్చితంగా అనుసంధానము '%sను తొలగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Set Hostname
te: అతిధేయపేరు అమర్చు

en: Hostname
te: అతిధేయపేరు

note: TRANSLATORS: this indicates the result. ie, "I have set the hostname to ..."
en: Set hostname to '%s'
te: అతిధేయపేరు '%s' కు అమర్చు

en: Unable to set hostname: %s
te: అతిధేయపేరు అమర్చలేక పోయింది: %s

en: connection
te: అనుసంధానము

en: Edit a connection
te: అనుసంధానము సరికూర్చు

en: Activate a connection
te: అనుసంధానం క్రియాశీలంచేయి

en: new hostname
te: కొత్త అతిధేయపేరు

en: Set system hostname
te: వ్యవస్థ అతిధేయపేరు అమర్చు

en: NetworkManager TUI
te: నెట్వర్కుమేనేజర్ టియుఐ

en: Please select an option
te: దయచేసి ఒక ఐచ్చికం ఎంపికచేయి

en: Usage
te: వినిమయం

en: Could not parse arguments
te: పరామితులు పార్స్ చేయలేకపోయింది

en: Could not contact NetworkManager: %s.
te: నెట్వర్క్‌నిర్వాహికతో సంప్రదించలేక పోయింది: %s.
