NetworkManager - en to gu translation catalogue (631 entries)

en: Enable or disable system networking
gu: સિસ્ટમ નેટવર્કીંગ ને સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય કરો

en: System policy prevents enabling or disabling system networking
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ સિસ્ટમ નેટવર્કીંગને નિષ્ક્રિય અથવા સક્રિય કરવાનું અટકાવે છે

en: Put NetworkManager to sleep or wake it up (should only be used by system power management)
gu: NetworkManager ને નિષ્ક્રિય સ્થિતિ અથવા સક્રિય સ્થિતિમાં મૂકો (સિસ્ટમ પાવર સંચાલન દ્દારા ફક્ત વાપરવુ જોઇએ)

en: System policy prevents putting NetworkManager to sleep or waking it up
gu: સિસ્ટમ પોલિસી NetworkManager  ને નિષ્ક્રિય સ્થિતિમાં મૂકલાનું અથવા સક્રિય સ્થિતિમાં રાખવાનું અટકાવે છે

en: Enable or disable Wi-Fi devices
gu: Wi-Fi  ઉપકરણોને સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય કરો

en: System policy prevents enabling or disabling Wi-Fi devices
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ Wi-Fi ઉપકરણોને સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય કરવાનું અટકાવે છે

en: Enable or disable mobile broadband devices
gu: મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ ઉપકરણોને સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય કરો

en: System policy prevents enabling or disabling mobile broadband devices
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ ઉપકરણોને સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય કરવાનું અટકાવે છે

en: Enable or disable WiMAX mobile broadband devices
gu: WiMAX મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ ઉપકરણોને સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય કરો

en: System policy prevents enabling or disabling WiMAX mobile broadband devices
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ WiMAX મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ ઉપકરણોને સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય કરવાનું અટકાવે છે

en: Allow control of network connections
gu: નેટવર્ક જોડાણોનાં નિયંત્રણની પરવાનગી આપો

en: System policy prevents control of network connections
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ સિસ્ટમ સુયોજનોનાં નિયંત્રણને અટકાવે છે

en: Connection sharing via a protected Wi-Fi network
gu: સુરક્ષિત થયેલ Wi-Fi નેટવર્ક મારફતે જોડાણ વહેંચણી

en: System policy prevents sharing connections via a protected Wi-Fi network
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ સુરક્ષિત થયેલ Wi-Fi નેટવર્ક મારફતે વહેંચણી જોડાણોને રોકી રહ્યા છે

en: Connection sharing via an open Wi-Fi network
gu: ખુલ્લા Wi-Fi નેટવર્ક મારફતે જોડાણ વહેંચણી

en: System policy prevents sharing connections via an open Wi-Fi network
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ ખુલ્લા Wi-Fi નેટવર્ક મારફતે વહેંચણી જોડાણોને રોકી રહ્યા છે

en: Modify personal network connections
gu: વ્યક્તિગત નેટવર્ક જોડાણો બદલો

en: System policy prevents modification of personal network settings
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ વ્યક્તિગત નેટવર્ક સુયોજનોનાં બદલાવને અટકાવે છે

en: Modify network connections for all users
gu: બધા વપરાશકર્તાઓ માટે નેટવર્ક જોડાણો બદલો

en: System policy prevents modification of network settings for all users
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ બધા વપરાશકર્તાઓ માટે નેટવર્ક સુયોજનોનાં બદલાવને અટકાવે છે

en: Modify persistent system hostname
gu: નિરંતર સિસ્ટમ યજમાનનામને બદલો

en: System policy prevents modification of the persistent system hostname
gu: સિસ્ટમ પોલિસી એ નિરંતર સિસ્ટમ યજમાનનામનાં બદલાવને અટકાવે છે

en: %s Network
gu: %s નેટવર્ક

en: Wired connection %d
gu: વાયર થયેલ જોડાણ %d

en: # Created by NetworkManager
gu: # ને NetworkManager દ્દારા બનાવેલ છે

en: # Merged from %s
gu: # ને %s માંથી ભેગુ કરેલ છે

en: Opening %s failed: %s
gu: %s ને ખોલવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Writing to %s failed: %s
gu: %s માં લખવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Closing %s failed: %s
gu: %s ને બંધ કરવાનું નિષ્ફળ: %s

en: %s.  Please use --help to see a list of valid options.
gu: %s.  મહેરબાની કરીને યોગ્ય વિકલ્પોની યાદીને જોવા માટે --help ને વાપરો.

en: Print NetworkManager version and exit
gu: NetworkManager આવૃત્તિને છાપો અને બહાર નીકળો

en: Don't become a daemon
gu: ડિમન બનો નહિં

en: Log level: one of [%s]
gu: લૉગ સ્તર: [%s] નું એક

en: Log domains separated by ',': any combination of [%s]
gu: ',' દ્દારા લૉગ ડોમેઇન અલગ થયેલ છે: [%s] નું કોઇપણ સંયોજન

en: Make all warnings fatal
gu: બધી ચેતવણીઓને ફેટલ બનાવો

en: Specify the location of a PID file
gu: PID ફાઇલનું સ્થાન સ્પષ્ટ કરો

en: NetworkManager monitors all network connections and automatically
    chooses the best connection to use.  It also allows the user to
    specify wireless access points which wireless cards in the computer
    should associate with.
gu: NetworkManager બધા નેટવર્ક જોડાણોને મોનિટર કરે છે અને આપમેળે વાપરવા માટે સારામાં સારા જોડાણને પસંદ કરે છે.
    તે પણ વાયરલેસ પ્રવેશ બિંદુને સ્પષ્ટ કરવા માટે વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપે છે કે જે કમ્પ્યૂટરમાં વાયરલેસ કાર્ડ તેની સાથે સંકળાયેલ
    હોવા જોઇએ.

en: Could not daemonize: %s [error %u]
gu: ડિમોનાઇઝ કરી શક્યા નહિં: %s [ભૂલ %u]

en: '%s' is not valid
gu: '%s' યોગ્ય નથી

en: Config file location
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ સ્થાન

en: Config directory location
gu: રૂપરેખાંકન ડિરેક્ટરી સ્થાન

en: State file location
gu: સ્થિતિ ફાઇલ સ્થાન

en: List of plugins separated by ','
gu: ',' દ્દારા અલગ થયેલ પ્લગઇનોની યાદી

en: Don't become a daemon, and log to stderr
gu: ડિમન બનો નહિં, અને stderr માં પ્રવેશો

en: An http(s) address for checking internet connectivity
gu: ઇન્ટરનેટ જોડાણને ચકાસવા માટે http(s) સરનામું

en: The interval between connectivity checks (in seconds)
gu: જોડાણ ચકાસણી વચ્ચેનો અંતરાલ (સેકંડ માં)

en: The expected start of the response
gu: જવાબની ઇચ્છિત શરૂઆત

en: Bond
gu: બોન્ડ

en: Team
gu: જૂથ

en: Bridge
gu: બ્રિજ

en: Ethernet
gu: ઇથરનેટ

en: Bluetooth
gu: બ્લુટુથ

en: OLPC Mesh
gu: OLPC મેશ

en: Mobile Broadband
gu: મોબાઇલ બ્રોડબૅન્ડ

en: InfiniBand
gu: ઇન્ફિનિબેન્ડ

note: TRANSLATORS: Unknown reason for a device state change (NMDeviceStateReason) TRANSLATORS: Unknown reason for a connection state change (NMActiveConnectionStateReason)
en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Wired
gu: વાયરવાળું

en: property is missing
gu: ગુણધર્મ ગેરહાજર છે

en: '%s' value doesn't match '%s=%s'
gu: '%s' કિંમત '%s=%s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: '%s' is neither an UUID nor an interface name
gu: '%s' એ ક્યાંતો કદી UUID અથવા ઇન્ટરફેસ નામ ન હતુ

en: property is empty
gu: ગુણધર્મ ખાલી છે

en: has to match '%s' property for PKCS#12
gu: PKCS#12 માટે '%s' ગુણધર્મ બંધબેસતો હોવો જ જોઇએ

en: property is invalid
gu: ગુણધર્મ અયોગ્ય છે

en: '%s' is not a valid value for the property
gu: '%s' એ ગુણધર્મ માટે યોગ્ય કિંમત નથી

en: '%s' option is empty
gu: '%s' વિકલ્પ ખાલી છે

en: '%s' is not a valid IPv4 address for '%s' option
gu: '%s' એ '%s' વિકલ્પ માટે યોગ્ય IPv4 સરનામુ નથી

en: mandatory option '%s' is missing
gu: ફરજિયાત વિકલ્પ '%s' ગુમ થયેલ છે

en: '%s' is not a valid value for '%s'
gu: '%s' એ '%s' માટે યોગ્ય કિંમત નથી

en: '%s=%s' is incompatible with '%s > 0'
gu: '%s=%s' એ '%s > 0' સાથે સુસંગત નથી

en: '%s' option is only valid for '%s=%s'
gu: '%s' વિકલ્પ ફક્ત '%s=%s' માટે યોગ્ય છે

en: '%s=%s' is not a valid configuration for '%s'
gu: '%s=%s' એ '%s' માટે યોગ્ય રૂપરેખાંકન નથી

en: '%s' option requires '%s' option to be set
gu: '%s' ને સુયોજિત કરવા માટે '%s' વિકલ્પની જરૂરિયાત છે

en: value '%d' is out of range <%d-%d>
gu: કિંમત '%d' એ સીમા <%d-%d> ની બહાર છે

en: is not a valid MAC address
gu: આ યોગ્ય MAC સરનામું નથી

en: '%s' is not a valid UUID
gu: '%s' એ યોગ્ય UUID નથી

en: flags invalid
gu: ફ્લેગ અયોગ્ય

en: flags invalid - disabled
gu: ફ્લેગ અયોગ્ય - નિષ્ક્રિય

en: property invalid (not enabled)
gu: ગુણધર્મ અયોગ્ય (સક્રિય થયેલ નથી)

en: element invalid
gu: ઘટક અયોગ્ય

en: sum not 100%
gu: સરવાળો 100% નથી

en: property invalid
gu: ગુણધર્મ અયોગ્ય

en: property value '%s' is empty or too long (>64)
gu: ગુણધર્મ કિંમત '%s' ખાલી છે અથવા ઘણું લાંબુ છે (>64)

en: '%s' contains invalid char(s) (use [A-Za-z._-])
gu: '%s' એ અયોગ્ય અક્ષરોને સમાવે છે ([A-Za-z._-] વાપરો)

en: '%s' length is invalid (should be 5 or 6 digits)
gu: '%s' લંબાઇ અયોગ્ય છે (૫ અથવા ૬ અંકો હોવા જોઇએ)

en: '%s' is not a number
gu: '%s' એ સંખ્યા નથી

en: Must specify a P_Key if specifying parent
gu: P_Key ને સ્પષ્ટ કરવુ જ જોઇએ જો મુખ્યને સ્પષ્ટ કરી રહ્યા હોય

en: InfiniBand P_Key connection did not specify parent interface name
gu: InfiniBand P_Key જોડાણ એ મુખ્ય ઇન્ટરફેસ નામને સ્પષ્ટ કરતુ નથી

en: %d. route is invalid
gu: %d. માર્ગ અયોગ્ય છે

en: this property is not allowed for '%s=%s'
gu: આ ગુણધર્મને '%s=%s' માટે પરવાનગી મળેલ નથી

en: property is not specified and neither is '%s:%s'
gu: ગુણધર્મ સ્પષ્ટ થયેલ નથી અને '%s:%s' પણ કડી સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: SSID length is out of range <1-32> bytes
gu: SSID લંબાઇ  સીમા <1-32> બાઇટની બહાર છે

en: '%d' is not a valid channel
gu: '%d' યોગ્ય ચેનલ નથી

en: '%d' is out of valid range <128-16384>
gu: '%d' એ યોગ્ય <128-16384> સીમાની બહાર છે

en: setting this property requires non-zero '%s' property
gu: આ ગુણધર્મ સુયોજનને શૂન્ય વગરની '%s' ગુણધર્મની જરૂરિયાત છે

en: '%s' is not a valid MAC address
gu: '%s' એ યોગ્ય MAC સરનામું નથી

en: flags are invalid
gu: ફ્લેગ અયોગ્ય છે

en: '%s' is not a valid duplex value
gu: '%s' એ યોગ્ય ડુપ્લેશ કિંમત નથી

en: '%s' security requires '%s=%s'
gu: '%s' સુરક્ષાને '%s=%s' ની જરૂરિયાત છે

en: '%s' security requires '%s' setting presence
gu: '%s' સુરક્ષાને '%s' સુયોજન હાજરીની જરૂરિયાત છે

en: '%s' can only be used with '%s=%s' (WEP)
gu: '%s' ફક્ત '%s=%s' (WEP) સાથે વાપરી શકાય છે

en: '%s' is not a valid Wi-Fi mode
gu: '%s' એ યોગ્ય Wi-Fi સ્થિતિમાં નથી.

en: '%s' is not a valid band
gu: '%s' એ યોગ્ય બૅન્ડ નથી

en: Failed to initialize the crypto engine.
gu: ક્રિપ્ટો એંજિન ને પ્રારંભ કરવાનું નિષ્ફળ.

en: Failed to decrypt the private key: unexpected padding length.
gu: ખાનગી કી ને ડિક્રિપ્ટ કરવાનું નિષ્ફળ: અનિચ્છનિય પેડિંગ લંબાઇ.

en: Failed to decrypt the private key.
gu: ખાનગી કીને ડિક્રિપ્ટ કરવાનું નિષ્ફળ.

en: Error initializing certificate data: %s
gu: પ્રમાણપત્ર માહિતીને પ્રારંભ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Couldn't decode certificate: %s
gu: પ્રમાણપત્રને ડિકોડ કરી શકાયુ નહિં: %s

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %s
gu: PKCS#12 ડિકોડરને પ્રારંભ કરી શકાયુ નહિં: %s

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %s
gu: PKCS#12 ફાઇલને ડિકોડ કરી શકાયુ નહિં: %s

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %s
gu: PKCS#12 ફાઇલને ચકાસી શકાયુ નહિં: %s

en: Couldn't initialize PKCS#8 decoder: %s
gu: PKCS#8 ડિકોડરનું પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં: %s

en: Couldn't decode PKCS#8 file: %s
gu: PKCS#8 ફાઇલને ડિકોડ કરી શક્યા નહિં: %s

en: Failed to initialize the crypto engine: %d.
gu: ક્રિપ્ટો એંજિનને પ્રારંભ કરવાનું નિષ્ફળ: %d.

en: Failed to initialize the decryption cipher slot.
gu: ડિક્રિપ્શન સાઇફર સ્લોટને પ્રારંભ કરવાનું નિષ્ફળ.

en: Failed to set symmetric key for decryption.
gu: ડિક્રિપ્શન માટે સમપ્રમાણ કીને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to set IV for decryption.
gu: ડિક્રિપ્શન માટે IV ને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to initialize the decryption context.
gu: ડિક્રિપ્શન સંદર્ભને આખરી રૂપ આપવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to decrypt the private key: %d.
gu: ખાનગી કી ને ડિક્રિપ્ટ કરવાનું નિષ્ફળ: %d.

en: Failed to decrypt the private key: decrypted data too large.
gu: ખાનગી કીને ડિક્રિપ્ટ કરવાનું નિષ્ફળ: ડિક્રિપ્ટ થયેલ માહિતી ઘણી લાંબી છે.

en: Failed to finalize decryption of the private key: %d.
gu: ખાનગી કીનાં ડિક્રિપ્શનનને આખરી રૂપ આપવાનું નિષ્ફળ: %d.

en: Failed to initialize the encryption cipher slot.
gu: એનક્રિપ્શન સાઇફર સ્લોટને પ્રારંભ કરવાનું નિષ્ફળ.

en: Failed to set symmetric key for encryption.
gu: એનક્રિપ્શન માટે સમપ્રમાણ કીને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to set IV for encryption.
gu: એનક્રિપ્શન માટે IV ને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to initialize the encryption context.
gu: એનક્રિપ્શન સંદર્ભને પ્રારંભ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to encrypt: %d.
gu: એનક્રિપ્ટ કરવાનું નિષ્ફળ: %d.

en: Unexpected amount of data after encrypting.
gu: એનક્રિપ્ટ કર્યા પછી માહિતીની અનિચ્છનિય સંખ્યા.

en: Couldn't decode certificate: %d
gu: પ્રમાણપત્રને ડિકોડ કરી શકાયુ નહિં: %d

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %d
gu: PKCS#12 ડિકોડરને પ્રારંભ કરી શકાયુ નહિં: %d

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %d
gu: PKCS#12 ફાઇલને ડિકોડ કરી શકાયુ નહિં: %d

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %d
gu: PKCS#12 ફાઇલને ચકાસી શકાયુ નહિં: %d

en: Could not generate random data.
gu: રેન્ડમ માહિતી ને ઉત્પન્ન કરી શક્યા નહિં.

en: PEM key file had no end tag '%s'.
gu: PEM કી ફાઇલ પાસે છેલ્લો ટેગ '%s' ન હતો.

en: Malformed PEM file: Proc-Type was not first tag.
gu: મેલફોર્મ થયેલ PEM ફાઇલ: Proc-Type એ પહેલો ટેગ ન હતો.

en: Malformed PEM file: unknown Proc-Type tag '%s'.
gu: મેલફોર્મ થયેલ PEM ફાઇલ: અજ્ઞાત Proc-Type ટેગ '%s'.

en: Malformed PEM file: DEK-Info was not the second tag.
gu: મેલફોર્મ થયેલ PEM ફાઇલ: DEK-Info એ બીજો ટેગ હતો નહિં.

en: Malformed PEM file: no IV found in DEK-Info tag.
gu: મેલફોર્મ થયેલ PEM ફાઇલ: IV એ DEK-Info ટેગમાં શોધાયુ નહિં.

en: Malformed PEM file: invalid format of IV in DEK-Info tag.
gu: મેલફોર્મ થયેલ PEM ફાઇલ: DEK-Info ટેગમાં IV નું અયોગ્ય બંધારણ.

en: Malformed PEM file: unknown private key cipher '%s'.
gu: મેલફોર્મ થયેલ PEM ફાઇલ: અજ્ઞાત ખાનગી કી સાઇફર '%s'.

en: Could not decode private key.
gu: ખાનગી કીને ડિકોડ કરી શકાયુ નહિં.

en: Failed to find expected PKCS#8 start tag.
gu: ઇચ્છિત PKCS#8 શરૂઆત ટૅગને શોધવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to find expected PKCS#8 end tag '%s'.
gu: ઇચ્છિત PKCS#8 અંત ટેગ '%s' ને શોધવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to decode PKCS#8 private key.
gu: PKCS#8 ખાનગી કીને ડિકોડ કરવામાં નિષ્ફળતા.

en: IV must be an even number of bytes in length.
gu: IV એ લંબાઇમાં બાઇટોનું બેકી નંબર જ હોવુ જ જોઇએ.

en: IV contains non-hexadecimal digits.
gu: IV એ બિન-હેક્ઝાડેસિમલ આંકડાઓને સમાવે છે.

en: Unable to determine private key type.
gu: ખાનગી કી પ્રકાર ને નક્કી કરવાનું નિષ્ફળ.

en: PEM certificate had no start tag '%s'.
gu: PEM પ્રમાણપત્ર પાસે અંત ટેગ '%s' ન હતો.

en: PEM certificate had no end tag '%s'.
gu: PEM પ્રમાણપત્ર પાસે અંત ટેગ '%s' ન હતો.

en: Failed to decode certificate.
gu: પ્રમાણપત્રને ડિકોડ કરવાનું નિષ્ફળ.

en: Unknown log level '%s'
gu: અજ્ઞાત લોગ સ્તર '%s'

en: Unknown log domain '%s'
gu: અજ્ઞાત લોગ ડોમેઇન '%s'

en: '%s' is not valid; use [%s] or [%s]
gu: '%s' યોગ્ય નથી;  [%s] અથવા [%s] વાપરો

en: missing name, try one of [%s]
gu: ગુમ થયેલ નામ, [%s] માંના એકનો પ્રયત્ન કરો

en: '%s' not among [%s]
gu: '%s' એ [%s] ની વચ્ચે નથી

en: unknown
gu: અજ્ઞાત

en: unmanaged
gu: અસંચાલિત થયેલ

en: unavailable
gu: ઉપલબ્ધ નથી

en: disconnected
gu: તૂટેલ જોડાણ

en: connecting (prepare)
gu: જોડાઇ રહ્યા છે (તૈયાર કરો)

en: connecting (configuring)
gu: જોડાઇ રહ્યા છે (રૂપરેખાંકિત કરી રહ્યા છે)

en: connecting (need authentication)
gu: જોડાઇ રહ્યા છે (સત્તાધિકરણની જરૂર છે)

en: connecting (getting IP configuration)
gu: જોડાઇ રહ્યા છે (IP રૂપરેખાંકનને મેળવી રહ્યા છે)

en: connecting (checking IP connectivity)
gu: જોડાઇ રહ્યા છે (IP જોડાણને ચકાસી રહ્યા છે)

en: connecting (starting secondary connections)
gu: જોડાઇ રહ્યા છે (ગૌણ જોડાણો શરૂ કરી રહ્યા છે)

en: connected
gu: જોડાયેલ

en: deactivating
gu: નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છે

en: connection failed
gu: જોડાણ નિષ્ફળ

en: yes
gu: હાં

en: no
gu: ના

en: No reason given
gu: કારણ આપેલ નથી

note: We should not really come here
en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: Device is now managed
gu: ઉપકરણ હવે સંચાલિત થયેલ છે

en: Device is now unmanaged
gu: ઉપકરણ હવે સંચાલિત થયેલ નથી

en: The device could not be readied for configuration
gu: ઉપકરણ રૂપરેખાંકન માટે પહેલેથી તૈયાર કરી શક્યુ નહિં

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
gu: IP રૂપરેખાંકનને આરક્ષિત રાખી શક્યા નહિં (ઉપલબ્ધ સરનામું નથી, સમય સમાપ્તિ, વગેરે.)

en: The IP configuration is no longer valid
gu: IP રૂપરેખાંકન લાંબા સમય સુધી માન્ય નથી

en: Secrets were required, but not provided
gu: ખાનગીની જરૂરિયાત હતી, પરંતુ પૂરુ પાડેલ નથી

en: 802.1X supplicant disconnected
gu: 802.1X સપ્લિકન્ટનું જોડાણ તૂટી ગયુ

en: 802.1X supplicant configuration failed
gu: 802.1X સપ્લિકન્ટ રૂપરેખાંકન નિષ્ફળ

en: 802.1X supplicant failed
gu: 802.1X સપ્લિકન્ટ નિષ્ફળ

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
gu: 802.1X સપ્લિકન્ટ સત્તાધિકરણ કરવા માટે લાંબો સમય લીધો

en: PPP service failed to start
gu: શરૂ કરવા માટે PPP સેવા નિષ્ફળ

en: PPP service disconnected
gu: તૂટી ગયેલ PPP સેવા જોડાણ

en: PPP failed
gu: PPP નિષ્ફળ

en: DHCP client failed to start
gu: શરૂ કરવા માટે DHCP ક્લાયન્ટ નિષ્ફળ

en: DHCP client error
gu: DHCP ક્લાયન્ટ ભૂલ

en: DHCP client failed
gu: DHCP ક્લાયન્ટ નિષ્ફળ

en: Shared connection service failed to start
gu: શરૂ કરતી વખતે વહેંચાયેલ જોડાણ સેવા નિષ્ફળ

en: Shared connection service failed
gu: વહેંચાયેલ જોડાણ સેવા નિષ્ફળ

en: AutoIP service failed to start
gu: શરૂ કરવા માટે AutoIP સેવા નિષ્ફળ

en: AutoIP service error
gu: AutoIP સેવા ભૂલ

en: AutoIP service failed
gu: AutoIP સેવા નિષ્ફળ

en: The line is busy
gu: લાઇન વ્યસ્ત છે

en: No dial tone
gu: ડાયલ ટોન નથી

en: No carrier could be established
gu: કૅરિઅર સ્થાપિત કરી શક્યા નહિં

en: The dialing request timed out
gu: ડાયલ કરવાની માંગણીનો સમય સમાપ્ત

en: The dialing attempt failed
gu: ડાયલ કરવાનો પ્રયાસ નિષ્ફળ

en: Modem initialization failed
gu: મોડેમની શરૂઆત નિષ્ફળ

en: Failed to select the specified APN
gu: ખાસ APN ને પસંદ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Not searching for networks
gu: નેટવર્કો માટે શોધી રહ્યા નથી

en: Network registration denied
gu: નામંજૂર થયેલ નેટવર્ક રજીસ્ટ્રેશન

en: Network registration timed out
gu: નેટવર્ક રજીસ્ટ્રેશન કરવાનો સમય સમાપ્ત થઇ ગયો

en: Failed to register with the requested network
gu: સૂચિત નેટવર્ક સાથે રજીસ્ટર કરવાનું નિષ્ફળ

en: PIN check failed
gu: PIN ચકાસણી નિષ્ફળ

en: Necessary firmware for the device may be missing
gu: ઉપકરણ માટે જરૂરી ફર્મવેર ગુમ થઇ શકે છે

en: The device was removed
gu: જોડાણને દૂર કરાયેલ હતુ

en: NetworkManager went to sleep
gu: NetworkManager નિષ્ક્રિય સ્થિતિમાં જતુ રહ્યુ

en: The device's active connection disappeared
gu: ઉપકરણનું સક્રિય જોડાણ અદૃશ્ય

en: Device disconnected by user or client
gu: વપરાશકર્તા અથવા ક્લાયન્ટ દ્દારા ઉપકરણનું જોડાણ તૂટી ગયુ

en: Carrier/link changed
gu: કૅરિઅર/કડી બદલાયેલ છે

en: The device's existing connection was assumed
gu: ઉપકરણનાં હાલનાં જોડાણને ધારેલ હતુ

en: The supplicant is now available
gu: સપ્લીકન્ટ હવે ઉપલબ્ધ નથી

en: The modem could not be found
gu: મોડેમ મળી શકે તેમ નથી

en: The Bluetooth connection failed or timed out
gu: બ્લુટુથ જોડાણ નિષ્ફળ અથવા સમયસમાપ્તિ

en: GSM Modem's SIM card not inserted
gu: GSM મોડેમનું SIM કાર્ડ દાખલ થયેલ છે

en: GSM Modem's SIM PIN required
gu: GSM મોડેમનું SIM PIN જરૂરી છે

en: GSM Modem's SIM PUK required
gu: GSM મોડેમનું SIM PUK જરૂરી છે

en: GSM Modem's SIM wrong
gu: GSM મોડેમનું SIM ખોટુ છે

en: InfiniBand device does not support connected mode
gu: InfiniBand ઉપકરણ જોડાયેલ સ્થિતિને આધાર આપતુ નથી

en: A dependency of the connection failed
gu: જોડાણની નિર્ભરતા નિષ્ફળ

en: A problem with the RFC 2684 Ethernet over ADSL bridge
gu: ADSL બ્રિજ પર RFC 2684 ઇથરનેટ સાથે સમસ્યા

en: ModemManager is unavailable
gu: ModemManager બિનઉપલબ્ધ છે

en: The Wi-Fi network could not be found
gu: Wi-Fi નેટવર્કને શોધી શક્યા નહિં

en: A secondary connection of the base connection failed
gu: મૂળ જોડાણનું ગૌણ જોડાણ નિષ્ફળ

en: DCB or FCoE setup failed
gu: DCB અથવા FCoE સુયોજન નિષ્ફળ

en: teamd control failed
gu: teamd નિયંત્રણ નિષ્ફળ

en: Username
gu: વપરાશકર્તાનામ

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Identity
gu: ઓળખ

en: Private key password
gu: ખાનગી કી પાસવર્ડ

en: Key
gu: કી

en: Service
gu: સેવા

en: A password is required to connect to '%s'.
gu: '%s' સાથે જોડાવા માટે પાસવર્ડ જરૂરી.

en: Authentication required by wireless network
gu: વાયરલેસ નેટવર્ક માટે સત્તાધિકરણ જરૂરી

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network '%s'.
gu: વાયરલેસ નેટવર્ક '%s' વાપરવા માટે પાસવર્ડો અથવા એનક્રિપ્શન કીઓ જરૂરી છે.

en: Wired 802.1X authentication
gu: વાયરવાળું 802.1X સત્તાધિકરણ

en: DSL authentication
gu: DSL સત્તાધિકરણ

en: PIN code required
gu: પિન કોડ જરૂરી

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
gu: મોબાઇલ બ્રોડબૅન્ડ ઉપકરણ માટે પિન કોડ જરૂરી છે

en: PIN
gu: પિન

en: Mobile broadband network password
gu: મોબાઇલ બ્રોડબૅન્ડ નેટવર્ક પાસવર્ડ

en: Gateway
gu: ગેટવે

en: field '%s' has to be alone
gu: ક્ષેત્ર '%s' એ એકલુ હોવુ જ જોઇએ

en: auto
gu: સ્વયં

en: '%s' is not a valid Ethernet MAC
gu: '%s' એ યોગ્ય ઇથરનેટ MAC નથી

en: %d (unknown)
gu: %d (અજ્ઞાત)

en: 0 (none)
gu: ૦ (કંઇ નહિં)

en: agent-owned,
gu: માલિકી થયેલ ઍજન્ટ,

en: not saved,
gu: સંગ્રહેલ નથી,

en: not required,
gu: જરૂરી નથી,

en: '%s' is not valid; use <option>=<value>
gu: '%s' યોગ્ય નથી; <option>=<value> વાપરો

en: '%s' is not a valid number (or out of range)
gu: '%s' એ યોગ્ય નંબર નથી (સીમાની બહાર)

en: '%s' is not a valid hex character
gu: '%s' એ યોગ્ય હેક્સ અક્ષર નથી

en: Enter a list of bonding options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,... 
    Valid options are: %s
    'mode' can be provided as a name or a number:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120
gu: આ તરીકે બંધારિત થયેલ વિકલ્પોની યાદીને દાખલ કરો:
      વિકલ્પ = <value>, વિકલ્પ = <value>,... 
    યોગ્ય કિંમતો આ છે: %s
    'સ્થિતિ' નામ અથવા નંબર તરીકે પૂરુ પાડી શકાય છે:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    ઉદાહરણ: mode=2,miimon=120

en: 0 (disabled)
gu: 0 (નિષ્ક્રિય)

en: enabled,
gu: સક્રિય,

en: advertise,
gu: જાહેરાત કરો,

en: willing,
gu: ઇચ્છુક,

en: '%s' is not a valid DCB flag
gu: '%s' એ માન્ય DCB નિશાની નથી

en: must contain 8 comma-separated numbers
gu: 8 અલ્પવિરામથી-અલગ પડેલી સંખ્યાઓ સમાવતું હોવું જ જોઇએ

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive) or %u
gu: '%s' એ 0 અને %u (સંકલિત) અથવા %u વચ્ચેની સંખ્યા નથી

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive)
gu: '%s' એ 0 અને %u (સંકલિત) વચ્ચેની સંખ્યા નથી

en: bandwidth percentages must total 100%%
gu: બેન્ડવિથ ટકાનો સરવાળો 100%% થવો જ જોઇએ

en: '%s' is not a valid IBoIP P_Key
gu: '%s' એ યોગ્ય IBoIP P_Key નથી

en: default
gu: મૂળભૂત

en: '%s' is not a valid channel; use <1-13>
gu: '%s' યોગ્ય ચેનલ નથી; <1-13> વાપરો

en: invalid priority map '%s'
gu: અયોગ્ય પ્રાધાન્ય નક્ષો '%s'

en: Enter a list of S/390 options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,...
    Valid options are: %s
gu: નીચે પ્રમાણે ઘડાયેલા S/390 વિકલ્પોની યાદી દાખલ કરો:
      option = <value>, option = <value>,...
    માન્ય વિકલ્પો છે: %s

en: '%s' is not a valid channel
gu: '%s' એ યોગ્ય ચેનલ નથી

en: '%ld' is not a valid channel
gu: '%ld' યોગ્ય ચેનલ નથી

en: on
gu: ચાલુ

en: off
gu: બંધ

note: macro that returns @func as const (guint32(*)(NMSetting*)) type, but checks * that the actual type is (guint32(*)(type *)).
en: nmcli can accepts both direct JSON configuration data and a file name containing the configuration. In the latter case the file is read and the contents is put into this property.
    
    Examples: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf
gu: nmcli એ બંને સીધી JSON રૂપરેખાંકન માહિતી અને રૂપરેખાંકન સમાવતું ફાઇલ નામ ધરાવી શકે છે. પછીના કિસ્સામાં ફાઇલ વંચાય છે અને સમાવિષ્ટો આ ગુણધર્મમાં મૂકવામાં આવે છે.
    
    ઉદાહરણો: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf

en: Enter bytes as a list of hexadecimal values.
    Two formats are accepted:
    (a) a string of hexadecimal digits, where each two digits represent one byte
    (b) space-separated list of bytes written as hexadecimal digits (with optional 0x/0X prefix, and optional leading 0).
    
    Examples: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2
gu: હેક્ઝાડેસિમલ કિંમતોની યાદી તરીકે બાઇટને દાખલ કરો.
    બે બંધારણો સ્વીકારેલ છે:
    (a) હેક્ઝાડેસિમલ આંકડાની શબ્દમાળા, જ્યાં દરેક બે આંકડા એ એક બાઇટને રજૂ કરે છે
    (b) બાઇટની જગ્યાથી અલગ થયેલ યાદી હેક્ઝાડેસિમલ આંકડા તરીકે લખાયેલ બાઇટની યાદી છે (વૈકલ્પિક 0x/0X ઉપસર્ગ સાથે, અને વૈકલ્પિક અગ્રણી 0).
    
    ઉદાહરણો: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2

en: Forward delay
gu: ફોર્વર્ડ ડિલે

en: Hello time
gu: હેલો ટાઇમ

en: Max age
gu: મહત્તમ ઊંમર

en: Enter a list of user permissions. This is a list of user names formatted as:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: alice bob charlie
gu: વપરાશકર્તા પરવાનગીઓની યાદી દાખલ કરો. આ નીચે પ્રમાણે ઘડાયેલ વપરાશકર્તા નામોની યાદી છે:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    વસ્તુઓ અલ્પવિરામ અથવા ખાલી જગ્યાઓથી અલગ કરી શકાય છે.
    
    ઉદાહરણ: alice bob charlie

en: Enter a list of IPv4 addresses of DNS servers.
    
    Example: 8.8.8.8, 8.8.4.4
gu: DNS સર્વરનાં IPv4 સરનામાંની યાદીને દાખલ કરો.
    
    ઉદાહરણ: 8.8.8.8, 8.8.4.4

en: Enter a list of IPv6 addresses of DNS servers.  If the IPv6 configuration method is 'auto' these DNS servers are appended to those (if any) returned by automatic configuration.  DNS servers cannot be used with the 'shared' or 'link-local' IPv6 configuration methods, as there is no upstream network. In all other IPv6 configuration methods, these DNS servers are used as the only DNS servers for this connection.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1
gu: DNS સર્વરની IPv6 સરનામાંની યાદીને દાખલ કરો.  જો IPv6 રૂપરેખાંકન પદ્દતિ એ 'આપોઆપ' હોય તો આ DNS સર્વરો એ પેલાં માટે જોડાયેલ છે (જો કોઇપણ) આપમેળે રૂપરેખાંકન દ્દારા પાછુ મળેલ છે.  DNS સર્વરો 'વહેંચાયેલ' અથવા 'સ્થાનિક કડી' IPv6 રૂપરેખાંકન પદ્દતિઓ સાથે વાપરી શકાતી નથી , અપસ્ટ્રીમ નેટવર્ક નથી. બધી બીજી IPv6 રૂપરેખાંકન પદ્દતિઓમાં, આ DNS સર્વરો એ આ જોડાણ માટે ફક્ત DNS સર્વરો તરીકે વાપરેલ છે.
    
    ઉદાહરણ: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1

en: Enter the type of WEP keys. The accepted values are: 0 or unknown, 1 or key, and 2 or passphrase.
gu: WEP કીનાં પ્રકારને દાખલ કરો. સ્વીકારેલ કિંમતો આ છે: 0 અથવા અજ્ઞાત, 1 અથવા કી, અને 2 અથવા પાસફ્રેજ.

en: OK
gu: બરાબર

en: Could not create temporary file: %s
gu: કામચલાઉ ફાઇલ બનાવી શક્યા નહિ: %s

en: Editor failed: %s
gu: સંપાદન નિષ્ફળ: %s

en: Could not re-read file: %s
gu: ફાઇલ પુનઃ-વાંચી શક્યા નહિ: %s

en: Connecting
gu: જોડાઇ રહ્યા છે

en: Don't print anything
gu: કંઇપણ છાપો નહિં

en: Waits for NetworkManager to finish activating startup network connections.
gu: શરૂઆતનાં નેટવર્ક જોડાણને સક્રિય કરવાનું સમાપ્ત કરવા માટે NetworkManager માટે રાહ જુઓ.

en: Invalid option.  Please use --help to see a list of valid options.
gu: અયોગ્ય વિકલ્પ.  મહેરબાની કરીને યોગ્ય વિકલ્પોની યાદી ને જોવા માટે --help ને વાપરો.

en: Error: NetworkManager is not running.
gu: ભૂલ: NetworkManager ચાલી રહ્યુ નથી.

en: none
gu: કંઇ નહિં

en: portal
gu: પોર્ટલ

en: limited
gu: મર્યાદિત

en: full
gu: પૂર્ણ

note: define some prompts for connection editor
en: Setting name?
gu: સુયોજન નામ?

en: Property name?
gu: ગુણધર્મ નામ?

en: Enter connection type:
gu: જોડાણ પ્રકાર દાખલ કરો:

en: activating
gu: સક્રિય કરી રહ્યા છે

en: activated
gu: સક્રિય થયેલ છે

en: deactivated
gu: અસક્રિય

en: VPN connecting (prepare)
gu: VPN જોડાઇ રહ્યુ છે (તૈયાર કરો)

en: VPN connecting (need authentication)
gu: VPN જોડાઇ રહ્યુ છે (સત્તાધિકરણની જરૂર છે)

en: VPN connecting
gu: VPN જોડાઇ રહ્યુ છે

en: VPN connecting (getting IP configuration)
gu: VPN જોડાઇ રહ્યુ છે (IP રૂપરેખાંકનને મેળવી રહ્યા છે)

en: VPN connected
gu: VPN જોડાયેલ છે

en: VPN connection failed
gu: VPN જોડાણ નિષ્ફળ

en: VPN disconnected
gu: VPN જોડાણ તૂટી ગયુ

en: never
gu: કદી નહિં

en: Usage: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    Edit an existing connection profile in an interactive editor.
    The profile is identified by its name, UUID or D-Bus path
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    Add a new connection profile in an interactive editor.
gu: વપરાશ: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    પૂછપરછવાળા સંપાદકમાં હાલની જોડાણ રૂપરેખામાં ફેરફાર કરો.
    રૂપરેખા તેના નામ, UUID અથવા D-Bus પાથ દ્વારા ઓળખવામાં આવે છે.
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    પૂછપરછવાળા સંપાદકમાં નવી જોડાણ રૂપરેખા ઉમેરો.

en: Usage: nmcli connection reload { help }
    
    Reload all connection files from disk.
gu: વપરાશ: nmcli connection reload { help }
    
    ડિસ્કમાંથી બધી જોડાણ ફાઇલો પુનઃલોડ કરો.

en: Usage: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    Load/reload one or more connection files from disk. Use this after manually
    editing a connection file to ensure that NetworkManager is aware of its latest
    state.
gu: વપરાશ: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    ડિસ્કમાંથી એક અથવા વધુ જોડાણ ફાઇલો લાવો/પુનઃલાવો. NetworkManager એ તેની તાજેતરની પરિસ્થિતિથી પરિચિત છે
    તેની ખાતરી કરવા માટે જોડાણ ફાઇલમાં જાતે ફેરફાર કર્યા પછી આનો ઉપયોગ
    કરો.

en: Connection profile details
gu: જોડાણો રૂપરેખા વિગતો

en: Error: 'connection show': %s
gu: ભૂલ: 'જોડાણ બતાવો': %s

en: Active connection details
gu: જોડાણ વિગતો સક્રિય કરો

en: invalid field '%s'; allowed fields: %s and %s, or %s,%s
gu: અયોગ્ય ક્ષેત્ર '%s'; માન્ય ક્ષેત્રો: %s અને %s, અથવા %s,%s

en: NetworkManager active profiles
gu: NetworkManager સક્રિય રૂપરેખાઓ

en: NetworkManager connection profiles
gu: NetworkManager જોડાણ રૂપરેખાઓ

en: Error: %s argument is missing.
gu: ભૂલ: %s દલીલ ગેરહાજર છે.

en: Error: %s - no such connection profile.
gu: ભૂલ: %s - આવી કોઈ જોડાણ રૂપરેખાનથી.

en: Error: %s.
gu: ભૂલ: %s.

en: no active connection on device '%s'
gu: ઉપકરણ '%s' પર સક્રિય જોડાણ નથી

en: no active connection or device
gu: સક્રિય જોડાણ અથવા ઉપકરણ નથી

en: device '%s' not compatible with connection '%s'
gu: ઉપકરણ '%s' એ જોડાણ '%s' સાથે સુસંગત નથી

en: no device found for connection '%s'
gu: જોડાણ '%s' માટે ઉપકરણ મળ્યુ નથી

en: Connection successfully activated (D-Bus active path: %s)
gu: જોડાણ સફળતાપૂર્વક સક્રિય થયેલ છે (D-Bus સક્રિય પાથ: %s)

en: Error: Connection activation failed: %s
gu: ભૂલ: જોડાણ સક્રિય કરવાનું નિષ્ફળ: %s

en: unknown device '%s'.
gu: અજ્ઞાત ઉપકરણ '%s'.

en: neither a valid connection nor device given
gu: ક્યાંતો યોગ્ય જોડાણ અથવા ઉપકરણ આપેલ નથી

en: Error: invalid extra argument '%s'.
gu: ભૂલ: અયોગ્ય વધારાની દલીલ '%s'.

en: preparing
gu: તૈયારી કરી રહ્યા છે

en: Error: No connection specified.
gu: ભૂલ: જોડાણ સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: Error: invalid property '%s': %s.
gu: ભૂલ: અયોગ્ય ગુણધર્મ '%s': %s.

en: Error: invalid connection type; %s.
gu: ભૂલ: અયોગ્ય જોડાણ પ્રકાર; %s.

en: Error: '%s' is not a valid monitoring mode; use '%s' or '%s'.
gu: ભૂલ: '%s' એ યોગ્ય મોનિટરીંગ સ્થિતિ નથી; '%s' અથવા '%s' ને વાપરો.

en: Error: <setting>.<property> argument is missing.
gu: ભૂલ: <setting>.<property> દલીલ ગુમ થયેલ છે.

en: Error: invalid or not allowed setting '%s': %s.
gu: ભૂલ: અયોગ્ય અથવા સુયોજન '%s' ને પરવાનગી મળેલ નથી: %s.

en: Error: invalid <setting>.<property> '%s'.
gu: ભૂલ: અયોગ્ય <setting>.<property> '%s'.

note: We print here human readable text, but as scripts might parse this output * (with LANG=C), this is important to not change in the future. At least * not unless called with a new command line flag, that requests a different output. * * That means, be very careful if you change this message, it might 
en: Connection '%s' (%s) successfully added.
gu: જોડાણ '%s' (%s) સફળતાપૂર્વક ઉમેરાઇ ગયુ.

en: Error: value for '%s' argument is required.
gu: ભૂલ: '%s' માટે કિંમત દલીલ જરૂરી છે.

en: Error: 'save': %s.
gu: ભૂલ: 'save': %s.

en: ['%s' setting values]
gu: ['%s' સુયોજન કિંમતો]

en: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: enter setting/property for editing
    
    This command enters into a setting or property for editing it.
    
    Examples: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses
gu: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: ફેરફાર કરવા માટે સુયોજન/ગુણધર્મને દાખલ કરો
    
    આ આદેશને તેને બદલવા માટે સુયોજન અથવા ગુણધર્મમા દાખલ કરે છે.
    
    ઉદાહરણો: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses

en: remove <setting>[.<prop>]  :: remove setting or reset property value
    
    This command removes an entire setting from the connection, or if a property
    is given, resets that property to the default value.
    
    Examples: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu
gu: remove <setting>[.<prop>]  :: સુયોજનને દૂર કરો અથવા ગુણધર્મ કિંમતને પુન:સુયોજિત કરો
    
    આ આદેશ જોડાણમાંથી બધા સુયોજનને દૂર કરે છે, અથવા જો ગુણધર્મ આપેલ હોય તો, મૂળભૂત કિંમતમાં
    ગુણધર્મને પુન:સુયોજિત કરે છ.
    
    ઉદાહરણો: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu

en: set [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    
    This command sets property value.
    
    Example: nmcli> set con.id My connection
gu: set [<setting>.<prop> <value>]  :: ગુણધર્મ કિંમતને સુયોજિત કરો
    
    આ આદેશ ગુણધર્મ કિંમતને સુયોજિત કરે છે.
    
    ઉદાહરણ: nmcli> એ con.id મારાં જોડાણને સુયોજિત કરે છે

en: describe [<setting>.<prop>]  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
gu: describe [<setting>.<prop>]  :: ગુણધર્મને વર્ણવો
    
    ગુણધર્મ વર્ણનને બતાવે છે. બધા NM સુયોજનો અને ગુણધર્મોને જોવા માટે તમે nm-settings(5) પુસ્તિકા પાનાંનો સંપર્ક કરી શકો છો.

en: print [all]  :: print setting or connection values
    
    Shows current property or the whole connection.
    
    Example: nmcli ipv4> print all
gu: print [all]  :: સુયોજન અથવા જોડાણ કિંમતને છાપો
    
    હાલનાં ગુણધર્મ અથવા આખા જોડાણને બતાવે છે.
    
    ઉદાહરણ: nmcli ipv4> બધુ છાપો

en: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: activate the connection
    
    Activates the connection.
    
    Available options:
    <ifname>    - device the connection will be activated on
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) or NSP (WiMAX) (prepend with / when <ifname> is not specified)
gu: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: જોડાણ સક્રિય કરો
    
    જોડાણને સક્રિય કરે છે.
    
    ઉપલબ્ધ વિકલ્પો:
    <ifname>    - ઉપકરણનું જોડાણ તેની પર સક્રિય થયેલ હશે
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) અથવા NSP (WiMAX) (/ સાથે જોડાવો જ્યારે <ifname> સ્પષ્ટ થયેલ ન હોય)

en: back  :: go to upper menu level
gu: back  :: ઉપરનાં મેનુ સ્તર પર જાવો

en: help/? [<command>]  :: help for the nmcli commands
gu: help/? [<command>]  :: nmcli આદેશો માટે મદદ

en: quit  :: exit nmcli
    
    This command exits nmcli. When the connection being edited is not saved, the user is asked to confirm the action.
gu: quit  :: nmcli માંથી બહાર નીકળો
    
    આ આદેશ nmcli ને બહાર નીકાળે છે. જ્યારે બદલાયેલ જોડાણ એ સંગ્રહ થયેલ ન હોય, વપરાશકર્તા ક્રિયાની ખાતરી કરવા માટે પૂછે છે.

en: Unknown command: '%s'
gu: અજ્ઞાત આદેશ: '%s'

note: TRANSLATORS: do not translate command names and keywords before :: *              However, you should translate terms enclosed in <>.
en: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: set new value
    add      [<value>]               :: add new option to the property
    change                           :: change current value
    remove   [<index> | <option>]    :: delete the value
    describe                         :: describe property
    print    [setting | connection]  :: print property (setting/connection) value(s)
    back                             :: go to upper level
    help/?   [<command>]             :: print this help or command description
    quit                             :: exit nmcli
gu: ---[ ગુણધર્મ મેનુ ]---
    set      [<value>]               :: નવી કિંમતને સુયોજિત કરો
    add      [<value>]               :: ગુણધર્મમાં નવાં વિકલ્પને ઉમેરો
    change                           :: હાલની કિંમત બદલો
    remove   [<index> | <option>]    :: કિંમતને કાઢી નાંખો
    describe                         :: ગુણધર્મને વર્ણવો
    print    [setting | connection]  :: ગુણધર્મને છાપો (સુયોજન/જોડાણ) કિંમત(ઓ)
    back                             :: ઉપકરનાં સ્તરે જાવ
    help/?   [<command>]             :: આ મદદ અથવા આદેશ વર્ણનને છાપો
    quit                             :: nmcli માંથી બહાર નીકળો

en: set [<value>]  :: set new value
    
    This command sets provided <value> to this property
gu: set [<value>]  :: નવી કિંમતને સુયોજિત કરો
    
    આ આદેશ આ ગુણધર્મમાં પૂરી પાડેલ <value> ને સુયોજિત કરે છે

en: change  :: change current value
    
    Displays current value and allows editing it.
gu: change  :: હાલની કિંમતને બદલો
    
    હાલની કિંમતને દર્શાવે છે અને તેને બદલવાની પરવાનગી આપે છે.

en: describe  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
gu: describe  :: ગુણધર્મને વર્ણવો
    
    ગુણધર્મ વર્ણનને બતાવે છે. બધા NM સુયોજનો અને ગુણધર્મોને જોવા માટે તમે nm-settings(5) પુસ્તિકા પાનાંનો સંપર્ક કરી શકો છો.

en: print [property|setting|connection]  :: print property (setting, connection) value(s)
    
    Shows property value. Providing an argument you can also display values for the whole setting or connection.
gu: print [property|setting|connection]  :: ગુણધર્મ છાપો (સુયોજન, જોડાણ) કિંમત(ઓ)
    
    ગુણધર્મ કિંમતને બતાવે છે. દલીલને પૂરુ પાડી રહ્યા છે તમે આખા સુયોજન અથવા જોડાણ માટે કિંમતોને પણ દર્શાવી શકાય છે.

en: help/? [<command>]  :: help for nmcli commands
gu: help/? [<command>]  :: nmcli આદેશો માટે મદદ

en: Error: Connection activation failed.
gu: ભૂલ: જોડાણ સક્રિયકરણ નિષ્ફળતા.

note: TRANSLATORS: status line in nmcli connection editor
en: [ Type: %s | Name: %s | UUID: %s | Dirty: %s | Temp: %s ]
gu: [ જોડાણ પ્રકાર: %s | નામ: %s | UUID: %s | ખરાબ: %s | કામચલાઉ: %s ]

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' in the main menu to restore it.
gu: અન્ય ક્લાયન્ટમાંથી જોડાણ રૂપરેખા દૂર કરવામાં આવી છે. તેને પુનઃસંગ્રહ કરવા માટે તમે મુખ્ય મેનુમાં 'save' લખી શકો છો.

en: Allowed values for '%s' property: %s
gu: '%s' ગુણધર્મ માટે પરવાનગી મળેલ કિંમત: %s

en: Enter '%s' value:
gu: '%s' કિંમતને દાખલ કરો:

en: Error: failed to set '%s' property: %s
gu: ભૂલ: '%s' ગુણધર્મને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Edit '%s' value:
gu: '%s' કિંમતમાં ફેરફાર કરો:

en: Error: %s
gu: ભૂલ: %s

en: Unknown command argument: '%s'
gu: અજ્ઞાત આદેશ દલીલ: '%s'

en: Available settings: %s
gu: ઉપલબ્ધ સુયોજનો: %s

en: Error: invalid setting name; %s
gu: ભૂલ: અયોગ્ય સુયોજન નામ; %s

en: Available properties: %s
gu: ઉપલબ્ધ ગુણધર્મો: %s

en: Error: property %s
gu: ભૂલ: ગુણધર્મ %s

en: You may edit the following settings: %s
gu: તમે નીચેનાં સુયોજનોમાં ફેરફાર કરી શકે છે: %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' to restore it.
gu: અન્ય ક્લાયન્ટમાંથી જોડાણ રૂપરેખા દૂર કરવામાં આવી છે. તેને પુનઃસંગ્રહ કરવા માટે તમે 'save' લખી શકો છો.

en: Error: no setting selected; valid are [%s]
gu: ભૂલ: સુયોજન પસંદ થયેલ નથી; યોગ્ય [%s] છે

en: use 'goto <setting>' first, or 'set <setting>.<property>'
gu: પહેલાં '<setting> માં જાવ' ને વાપરો, અથવા '<setting>.<property> સુયોજિત કરો'

en: Error: invalid setting argument '%s'; valid are [%s]
gu: ભૂલ: અયોગ્ય સુયોજન દલીલ '%s'; યોગ્ય [%s] છે

en: Error: missing setting for '%s' property
gu: ભૂલ: '%s' ગુણધર્મ માટે ગુમ થયેલ સુયોજન

en: Error: invalid property: %s
gu: ભૂલ: અયોગ્ય ગુણધર્મ: %s

en: Error: unknown setting '%s'
gu: ભૂલ: અજ્ઞાત સુયોજન '%s'

en: You may edit the following properties: %s
gu: તમે નીચેનાં ગુણધર્મોમાં ફેરફાર લાવી શકો છો: %s

en: Error: failed to remove value of '%s': %s
gu: ભૂલ: '%s' ની કિંમતને દૂર કરવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Error: no argument given; valid are [%s]
gu: ભૂલ: દલીલ આપેલ નથી; યોગ્ય [%s] છે

en: Setting '%s' is not present in the connection.
gu: સુયોજન '%s' એ જોડાણમાં હાજર નથી.

en: Error: %s properties, nor it is a setting name.
gu: ભૂલ: %s ગુણધર્મો, અથવા તે સુયોજન નામ નથી.

en: use 'goto <setting>' first, or 'describe <setting>.<property>'
gu: પહેલાં '<setting> માં જાવ' ને વાપરો, અથવા '<setting>.<property> વર્ણવો'

en: Error: invalid property: %s, neither a valid setting name.
gu: ભૂલ: અયોગ્ય ગુણધર્મ: %s, યોગ્ય સુયોજન નામ નથી.

en: Error: unknown setting: '%s'
gu: ભૂલ: અજ્ઞાત સુયોજન: '%s'

en: Verify setting '%s': %s
gu: સુયોજન '%s' ને ચકાસો: %s

en: Verify connection: %s
gu: જોડાણ ચકાસો: %s

en: Error: invalid argument '%s'
gu: ભૂલ: અયોગ્ય દલીલ '%s'

en: Connection '%s' (%s) successfully saved.
gu: જોડાણ '%s' (%s) સફળતાપૂર્વક સંગ્રહેલ છે.

en: Connection '%s' (%s) successfully updated.
gu: જોડાણ '%s' (%s) સફળતાપૂર્વક સુધારાઇ ગયુ.

en: Error: connection verification failed: %s
gu: ભૂલ: જોડાણ ચકાસણી નિષ્ફળ: %s

en: (unknown error)
gu: (અજ્ઞાત ભૂલ)

note: TRANSLATORS: do not translate 'save', leave it as it is
en: Error: connection is not saved. Type 'save' first.
gu: ભૂલ: જોડાણ સગ્રહેલ નથી. પહેલાં 'સગ્રહો' ને ટાઇપ કરો.

en: Error: connection is not valid: %s
gu: ભૂલ: જોડાણ યોગ્ય નથી: %s

en: Error: Cannot activate connection: %s.
gu: ભૂલ: જોડાણને સક્રિય કરી શકાતુ નથી: %s.

en: Monitoring connection activation (press any key to continue)
gu: મોનિટરીંગ જોડાણ સક્રિયકરણ (ચાલુ રાખવા માટે કોઇપણ કીને દબાવો)

en: Error: status-line: %s
gu: ભૂલ: પરિસ્થિતિ-લાઇન: %s

en: Error: save-confirmation: %s
gu: ભૂલ: સંગ્રહો-ખાતરી: %s

en: Current nmcli configuration:
gu: હાલનું nmcli રૂપરેખાંકન:

en: Invalid configuration option '%s'; allowed [%s]
gu: અયોગ્ય રૂપરેખાંકન વિકલ્પ '%s'; પરવાનગી મળેલ [%s]

en: Error: Unknown connection '%s'.
gu: ભૂલ: અજ્ઞાત જોડાણ '%s'.

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'type' argument is ignored
gu: ચેતવણી: હાલનાં જોડાણ '%s' માં ફેરફાર કરી રહ્યા છે; 'પ્રકાર' દલીલને અવગણેલ છે

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'con-name' argument is ignored
gu: ચેતવણી: હાલનાં જોડાણ '%s' માં ફેરફાર કરી રહ્યા છે; 'con-name' દલીલ અવગણે છે

en: Valid connection types: %s
gu: યોગ્ય જોડાણ પ્રકારો: %s

en: Error: invalid connection type; %s
gu: ભૂલ: અયોગ્ય જોડાણ પ્રકાર; %s

en: ===| nmcli interactive connection editor |===
gu: ===| nmcli પરસ્પર જોડાણ સંપાદક |===

en: Editing existing '%s' connection: '%s'
gu: હાલનાં '%s' જોડાણમાં ફેરફાર કરી રહ્યા છે: '%s'

en: Adding a new '%s' connection
gu: નવુ '%s' જોડાણને ઉમેરી રહ્યા છે

note: TRANSLATORS: do not translate 'help', leave it as it is
en: Type 'help' or '?' for available commands.
gu: ઉપલબ્ધ આદેશો માટે 'મદદ' અથવા '?' ટાઇપ કરો.

note: TRANSLATORS: do not translate 'describe', leave it as it is
en: Type 'describe [<setting>.<prop>]' for detailed property description.
gu: વિગત થયેલ ગુણધર્મ વર્ણન માટે '[<setting>.<prop>] વર્ણવો' ટાઇપ કરો.

en: Connection '%s' (%s) successfully modified.
gu: જોડાણ '%s' (%s) સફળતાપૂર્વક બદલેલ છે.

en: Error: cannot delete unknown connection(s): %s.
gu: ભૂલ: અજ્ઞાત જોડાણ(ઓ) ને કાઢી શકાતુ નથી: %s.

en: Could not load file '%s'
gu: ફાઇલ '%s' લાવી શક્યા નહિ

en: Error: No arguments provided.
gu: ભૂલ: દલીલો પૂરા પાડેલ છે.

en: Error: 'type' argument is required.
gu: ભૂલ: 'પ્રકાર' દલીલ જરૂરી છે.

note: define some prompts
en: Interface:
gu: ઈન્ટરફેસ:

en: (none)
gu: (કંઇ નહિં)

en: Usage: nmcli device status { help }
    
    Show status for all devices.
    By default, the following columns are shown:
     DEVICE     - interface name
     TYPE       - device type
     STATE      - device state
     CONNECTION - connection activated on device (if any)
    Displayed columns can be changed using '--fields' global option. 'status' is
    the default command, which means 'nmcli device' calls 'nmcli device status'.
gu: વપરાશ: nmcli device status { help }
    
    બધા ઉપકરણો માટે સ્થિતિ બતાવો.
    મૂળભૂત રીતે, નીચેના સ્તંભો બતાવવામાં આવે છે:
     DEVICE     - ઇન્ટરફેસ નામ
     TYPE       - ઉપકરણ પ્રકાર
     STATE      - ઉપકરણ સ્થિતિ
     CONNECTION - ઉપકરણ પર જોડાણ સક્રિયકૃત થયું (જો કોઇ હોય તો)
    દર્શાવવામાં આવેલ સ્તંભો વૈશ્વિક વિકલ્પ '--fields' ની મદદથી બદલી શકાય છે. 'status' એ
    મૂળભૂત આદેશ છે, જેનો અર્થ એ થાય કે 'nmcli device' એ 'nmcli device status' ને બોલાવે છે.

en: Usage: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    Show details of device(s).
    The command lists details for all devices, or for a given device.
gu: વપરાશ: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    ઉપકરણ(ઓ) ની વિગતો બતાવો.
    આદેશ બધા ઉપકરણોની વિગતોની યાદી આપે છે, અથવા આપેલ ઉપકરણ માટે.

en: Usage: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    Connect the device.
    NetworkManager will try to find a suitable connection that will be activated.
    It will also consider connections that are not set to auto-connect.
gu: વપરાશ: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    ઉપકરણ સાથે જોડાવ.
    NetworkManager સુસંગત જોડાણ શોધવાનો પ્રયાસ કરશે કે જે સક્રિય થશે.
    તે જોડાણોને પણ ધ્યાનમાં રાખશે કે જે આપોઆપ-જોડાવા માટે સુયોજીત નથી.

en: Error: No interface specified.
gu: ભૂલ: ઇન્ટરફેસ સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: Infra
gu: ઇન્ફ્રા

en: Device details
gu: ઉપકરણ વિગતો

en: Error: 'device show': %s
gu: ભૂલ: 'ઉપકરણ બતાવો': %s

en: Status of devices
gu: ઉપકરણોની પરિસ્થિતિ

en: Error: 'device status': %s
gu: ભૂલ: 'ઉપકરણ પરિસ્થિતિ': %s

en: Error: Timeout %d sec expired.
gu: ભૂલ: સમયસમાપ્તિ %d સેકંડ નો સમય સમાપ્ત થઇ ગયો.

en: Error: Device activation failed: %s
gu: ભૂલ: ઉપકરણ સક્રિયકરણ નિષ્ફળ: %s

en: Error: extra argument not allowed: '%s'.
gu: ભૂલ: વધારાની દલીલની પરવાનગી મળેલ નથી: '%s'.

en: Error: '%s' argument is missing.
gu: ભૂલ: '%s' દલીલ ગેરહાજર છે.

en: Error: 'autoconnect': %s.
gu: ભૂલ: 'autoconnect': %s.

en: Wi-Fi scan list
gu: Wi-Fi સ્કેન યાદી

en: Error: Access point with bssid '%s' not found.
gu: ભૂલ: bssid '%s' સાથે પ્રવેશ બિંદુ મળ્યુ નથી.

en: Error: 'device wifi': %s
gu: ભૂલ: 'ઉપકરણ wifi': %s

en: Error: Device '%s' not found.
gu: ભૂલ: ઉપકરણ '%s' મળ્યુ નથી.

en: Error: Device '%s' is not a Wi-Fi device.
gu: ભૂલ: ઉપકરણ '%s' એ Wi-Fi ઉપકરણ નથી.

en: SSID or BSSID:
gu: SSID અથવા BSSID:

en: Error: SSID or BSSID are missing.
gu: ભૂલ: SSID અથવા BSSID ગુમ થયેલ છે.

en: Error: bssid argument value '%s' is not a valid BSSID.
gu: ભૂલ: bssid દલીલ કિંમત '%s' એ માન્ય BSSID નથી.

en: Error: wep-key-type argument value '%s' is invalid, use 'key' or 'phrase'.
gu: ભૂલ: wep-key-type દલીલ કિંમત '%s' અયોગ્ય છે, 'key' અથવા 'phrase' ને વાપરો.

en: Error: %s: %s.
gu: ભૂલ: %s: %s.

en: Error: BSSID to connect to (%s) differs from bssid argument (%s).
gu: ભૂલ: (%s) માં BSSID સાથે જોડાવું bssid દલીલમાંથી અલગ પડે છે (%s).

en: Error: Parameter '%s' is neither SSID nor BSSID.
gu: ભૂલ: પરિમાણ '%s' ક્યાંતો SSID અથવા BSSID નથી.

en: Error: No Wi-Fi device found.
gu: ભૂલ: Wi-Fi ઉપકરણ મળ્યુ નથી.

en: Error: No network with SSID '%s' found.
gu: ભૂલ: SSID '%s' સાથે નેટવર્ક મળ્યુ નથી.

en: Error: No access point with BSSID '%s' found.
gu: ભૂલ: BSSID '%s' સાથે પ્રવેશ બિંદુ મળ્યુ નથી.

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Security
gu: સુરક્ષા

en: asleep
gu: સૂતેલું

en: connecting
gu: જોડાઇ રહ્યા છે

en: connected (local only)
gu: જોડાયેલ (ફક્ત સ્થાનિક)

en: connected (site only)
gu: જોડાયેલ (ફક્ત સાઇટ)

en: disconnecting
gu: જોડાઇ તૂટી રહ્યુ છે

en: auth
gu: સત્તા

en: running
gu: ચાલી રહ્યુ છે

en: starting
gu: શરૂ કરી રહ્યા છે

en: started
gu: શરૂ થયેલ છે

en: enabled
gu: સક્રિય થયેલ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ

en: Usage: nmcli general status { help }
    
    Show overall status of NetworkManager.
    'status' is the default action, which means 'nmcli gen' calls 'nmcli gen status'
gu: વપરાશ: nmcli general status { help }
    
    NetworkManager ની આખી પરિસ્થિતિ બતાવો.
    'status' એ મૂળભૂત ક્રિયા છે, કે જેનો અર્થ એવો થાય કે 'nmcli gen' એ 'nmcli gen status' ને બોલાવે છે

en: Usage: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    Get or change persistent system hostname.
    With no arguments, this prints currently configured hostname. When you pass
    a hostname, NetworkManager will set it as the new persistent system hostname.
gu: વપરાશ: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    હાજર સિસ્ટમ યજમાનનામ મેળવો અથવા બદલો.
    કોઇ દલીલો વિના, આ વર્તમાનમાં રૂપરેખાંકિત યજમાનનામ છાપે છે. જ્યારે તમે યજમાનનામ
    પૂરું પાડો, ત્યારે NetworkManager તેને નવી હાજર સિસ્ટમ યજમાનનામ તરીકે સુયોજીત કરશે.

en: Usage: nmcli general permissions { help }
    
    Show caller permissions for authenticated operations.
gu: વપરાશ: nmcli general permissions { help }
    
    સત્તાધિકારીત પ્રક્રિયાઓ માટે બોલાવનારની પરવાનગીઓ બતાવો.

en: Usage: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    Get or change NetworkManager logging level and domains.
    Without any argument current logging level and domains are shown. In order to
    change logging state, provide level and/or domain. Please refer to the man page
    for the list of possible logging domains.
gu: વપરાશ: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    NetworkManager લૉગીંગ સ્તર અને ડૉમેઇનો મેળવો અથવા બદલો.
    કોઇપણ દલીલ વિના વર્તમાન લૉગીંગ સ્તર અને ડૉમેઇનો બતાવવા આવેલા છે. લૉગીંગ પરિસ્થિતિ
    બદલવા માટે, સ્તર અને/અથવા ડૉમેઇન પૂરું પાડો. સંભવિત લૉગીંગ ડૉમેઇનોની યાદી માટે
    મહેરબાની કરીને મદદ પાનાંનો સંદર્ભ લો.

en: Usage: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]
gu: વપરાશ: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]

en: Usage: nmcli networking on { help }
    
    Switch networking on.
gu: વપરાશ: nmcli networking on { help }
    
    નેટવર્કીંગને ચાલુ કરો.

en: Usage: nmcli networking off { help }
    
    Switch networking off.
gu: વપરાશ: nmcli networking off { help }
    
    નેટવર્કીંગને બંધ કરો.

en: Usage: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    Get network connectivity state.
    The optional 'check' argument makes NetworkManager re-check the connectivity.
gu: વપરાશ: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    નેટવર્ક જોડાણ પરિસ્થિતિ મેળવો.
    વૈકલ્પિક 'check' દલીલ NetworkManager ને જોડાણ પુનઃ-ચકાસવા માટે સક્રિય કરે છે.

en: Usage: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of all radio switches, or turn them on/off.
gu: વપરાશ: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    બધી રેડિયો સ્વીચની પરિસ્થિતિ મેળવો, અથવા તેમને ચાલુ/બંધ કરો.

en: Usage: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of Wi-Fi radio switch, or turn it on/off.
gu: વપરાશ: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Wi-Fi રેડિયો સ્વીચની પરિસ્થિતિ મેળવો, અથવા તેને ચાલુ/બંધ કરો.

en: Usage: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of mobile broadband radio switch, or turn it on/off.
gu: વપરાશ: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ રેડિયો સ્વીચની પરિસ્થિતિ મેળવો, અથવા તેને ચાલુ/બંધ કરો.

en: NetworkManager status
gu: NetworkManager પરિસ્થિતિ

en: Error: only these fields are allowed: %s
gu: ક્ષતિ: માત્ર આ ક્ષેત્રો માન્ય છે: %s

note: NetworkManager quit while we were waiting.
en: NetworkManager is not running.
gu: NetworkManager ચાલતું નથી.

en: NetworkManager permissions
gu: NetworkManager પરવાનગીઓ

en: Error: 'general permissions': %s
gu: ભૂલ: 'સમાન્ય પરવાનગીઓ': %s

en: NetworkManager logging
gu: NetworkManager લૉગીંગ

en: Error: 'general logging': %s
gu: ભૂલ: 'સામાન્ય લૉગીંગ': %s

en: Error: '--fields' value '%s' is not valid here (allowed field: %s)
gu: ભૂલ: '--fields' કિંમત '%s' અહિંયા યોગ્ય નથી (પરવાનગી મળેલ ક્ષેત્ર: %s)

en: Error: invalid '%s' argument: '%s' (use on/off).
gu: ભૂલ: અયોગ્ય '%s' દલીલ: '%s' (ચાલુ/બંધ વાપરો).

note: no arguments -> get current state
en: Connectivity
gu: જોડાણ

en: Error: 'networking' command '%s' is not valid.
gu: ભૂલ: 'નેટવર્કીંગ આદેશ' આદેશ '%s' યોગ્ય નથી.

en: Networking
gu: નેટવર્કીંગ

note: no argument, show all radio switches
en: Radio switches
gu: રેડિયો સ્વીચ

note: no argument, show current Wi-Fi state
en: Wi-Fi radio switch
gu: Wi-Fi રેડિયો સ્વીચ

note: no argument, show current WWAN (mobile broadband) state
en: WWAN radio switch
gu: WWAN રેડિયો સ્વીચ

en: Error: missing argument for '%s' option.
gu: ભૂલ: '%s' વિકલ્પ માટે ગેરહાજર દલીલ.

en: Error: Option '--terse' is specified the second time.
gu: ભૂલ: વિકલ્પ '--terse' એ બીજી વખત સ્પષ્ટ થયેલ છે.

en: Error: Option '--terse' is mutually exclusive with '--pretty'.
gu: ભૂલ: વિકલ્પ '--terse' એ '--pretty' સાથે પરસ્પર અનોખું છે.

en: Error: Option '--pretty' is specified the second time.
gu: ભૂલ: વિકલ્પ '--pretty' એ બીજી વખત સ્પષ્ટ થયેલ છે.

en: Error: Option '--pretty' is mutually exclusive with '--terse'.
gu: ભૂલ: વિકલ્પ '--pretty' એ '--terse' સાથે પરસ્પર અનોખું છે.

en: Error: '%s' is not valid argument for '%s' option.
gu: ભૂલ: '%s' એ '%s' વિકલ્પ માટે યોગ્ય દલીલ નથી.

en: nmcli tool, version %s
gu: nmcli સાધન, આવૃત્તિ %s

en: Error: Option '%s' is unknown, try 'nmcli -help'.
gu: ભૂલ: વિકલ્પ '%s' એ અજ્ઞાત છે, 'nmcli -help' નો પ્રયત્ન કરો.

en: Success
gu: સફળ

en: Do you also want to set '%s' to '%s'? [yes]:
gu: શું તમે '%s' માં '%s' ને સુયોજિત કરવા માંગો છો? [હાં]:

en: Do you also want to clear '%s'? [yes]:
gu: શું તમે '%s' ને સાફ કરવા માંગો છો? [હાં]:

en: don't know how to get the property value
gu: જાણતા નથી કેવી રીતે ગુણધર્મ કિંમતને મેળવવી

en: the property can't be changed
gu: ગુણધર્મને બદલી શકાતુ નથી

en: [NM property description]
gu: [NM ગુણધરમ વર્ણન]

en: [nmcli specific description]
gu: [nmcli ખાસ વર્ણન]

en: Error: Argument '%s' was expected, but '%s' provided.
gu: ભૂલ: દલીલ '%s' ઇચ્છિત હતુ, પરંતુ '%s' ને પૂરુ પાડેલ છે.

en: Error: Unexpected argument '%s'
gu: ભૂલ: અનિચ્છનીય દલીલ '%s'

en: (unknown)
gu: (અજ્ઞાત)

en: Ethernet connection %d
gu: ઇથરનેટ જોડાણ %d

en: Wi-Fi connection %d
gu: Wi-Fi જોડાણ %d

en: InfiniBand connection %d
gu: InfiniBand જોડાણ %d

en: Mobile broadband connection %d
gu: મોબાઇલ બ્રોડબૅન્ડ જોડાણ %d

en: DSL connection %d
gu: DSL જોડાણ %d

en: Bond connection %d
gu: બોન્ડ જોડાણ %d

en: Bridge connection %d
gu: બ્રિજ જોડાણ %d

en: Team connection %d
gu: જૂથ જોડાણ %d

en: VLAN connection %d
gu: VLAN જોડાણ %d

en: VPN connection %d
gu: VPN જોડાણ %d

en: Select...
gu: પસંદ કરો...

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Edit...
gu: ફેરફાર...

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Hide
gu: છુપાવો

en: Show
gu: બતાવો

en: Could not create editor for connection '%s' of type '%s'.
gu: જોડાણ '%s' માટે સંપાદક બનાવી શક્યા નહિ કે જે '%s' પ્રકારનું છે.

en: Could not create editor for invalid connection '%s'.
gu: અયોગ્ય જોડાણ '%s' માટે સંપાદક બનાવી શક્યા નહિ.

en: Unable to save connection: %s
gu: જોડાણ સંગ્રહવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to add new connection: %s
gu: નવું જોડાણ ઉમેરવામાં અસમર્થ: %s

en: Profile name
gu: રૂપરેખા નામ

en: Device
gu: ઉપકરણ

note: And finally the bottom widgets
en: Automatically connect
gu: આપોઆપ જોડાવ

en: Available to all users
gu: બધા વપરાશકર્તાઓ માટે ઉપલબ્ધ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: (default)
gu: (મૂળભૂત)

en: bytes
gu: બાઇટો

en: Round-robin
gu: રાઉન્ડ-રૉબિન

en: Active Backup
gu: ક્રિયા બૅકઅપ

en: Broadcast
gu: બ્રોડકાસ્ટ

en: Adaptive Transmit Load Balancing (tlb)
gu: ઍડેપ્ટીવ ટ્રાન્સમીટ લૉડ બેલેન્સીંગ (tlb)

en: Adaptive Load Balancing (alb)
gu: ઍડેપ્ટીવ લૉડ બેલેન્સીંગ (alb)

note: NB: the ordering/numbering here corresponds to NmtPageBondMonitoringMode
en: MII (recommended)
gu: MII (આગ્રહણીય)

en: Slaves
gu: ગૌણ

en: Mode
gu: સ્થિતિ

en: Primary
gu: પ્રાથમિક

en: Link monitoring
gu: કડી મોનીટરીંગ

en: Monitoring frequency
gu: મોનીટરીંગ આવૃત્તિ

en: Link up delay
gu: કડી ઉપર આવવામાં વિલંબ

en: Link down delay
gu: કડી નીચે લાવવામાં વિલંબ

en: ARP targets
gu: ARP લક્ષ્યો

en: Cloned MAC address
gu: ક્લોન થયેલ MAC સરનામું

en: Priority
gu: પ્રાધાન્ય

en: Path cost
gu: પાથ ખર્ચ

en: Hairpin mode
gu: હેરપિન સ્થિતિ

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: Aging time
gu: ઊંમર સમય

en: Enable STP (Spanning Tree Protocol)
gu: STP (સ્પાનીંગ ટ્રી પ્રોટોકોલ) સક્રિય કરો

en: ETHERNET
gu: ઇથરનેટ

en: Datagram
gu: ડેટાગ્રામ

en: Connected
gu: જોડાયેલ

en: INFINIBAND
gu: ઈન્ફીબેન્ડ

en: Transport mode
gu: ટ્રાન્સપોર્ટ સ્થિતિ

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિયકૃત

en: Automatic
gu: આપોઆપ

en: Link-Local
gu: કડી-સ્થાનિય

en: Manual
gu: જાતે

en: Shared
gu: વહેંચાયેલ

en: (No custom routes)
gu: (કોઇ વૈવિધ્યપૂર્ણ માર્ગો નથી)

en: One custom route | %d custom routes
gu[0]: એક વૈવિધ્યપૂર્ણ માર્ગ
gu[1]: %d વૈવિધ્યપૂર્ણ માર્ગો

en: IPv4 CONFIGURATION
gu: IPv4 રૂપરેખાંકન

en: Addresses
gu: સરનામાં

en: DNS servers
gu: DNS સર્વરો

en: Search domains
gu: ડોમેઇનો શોધો

en: Routing
gu: રાઉટીંગ

en: Never use this network for default route
gu: મૂળભૂત માર્ગ માટે આ નેટવર્ક ક્યારેય વાપરશો નહિ

en: Require IPv4 addressing for this connection
gu: આ જોડાણ માટે IPv4 સરનામાકરણ જરૂરી છે

en: Ignore
gu: અવગણો

en: Automatic (DHCP-only)
gu: આપોઆપ (DHCP-માત્ર)

en: IPv6 CONFIGURATION
gu: IPv6 રૂપરેખાંકન

en: Require IPv6 addressing for this connection
gu: આ જોડાણ માટે IPv6 સરનામાકરણ જરૂરી છે

en: TEAM PORT
gu: ટીમ પોર્ટ

en: JSON configuration
gu: JSON રૂપરેખાંકન

en: TEAM
gu: ટીમ

[ctx: Wi-Fi]
en: Client
gu: ક્લાયન્ટ

en: Access Point
gu: એક્સેસ પોંઇન્ટ

en: Ad-Hoc Network
gu: ઍડ-હોક નેટવર્ક

[ctx: Wi-Fi]
en: Automatic
gu: આપોઆપ

[ctx: Wi-Fi security]
en: None
gu: કંઇ નહિ

en: WPA & WPA2 Personal
gu: WPA & WPA2 વ્યક્તિગત

en: WPA & WPA2 Enterprise
gu: WPA & WPA2 એન્ટરપ્રાઇઝ

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
gu: WEP 40/128-bit કી (Hex અથવા ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
gu: WEP 128-બીટ પાસફ્રેઝ

en: Dynamic WEP (802.1x)
gu: વૈશ્વિક WEP (802.1x)

[ctx: WEP key index]
en: 1 (Default)
gu: 1 (મૂળભૂત)

en: Open System
gu: સિસ્ટમ ખોલો

en: Shared Key
gu: વહેંચાયેલ કી

en: Channel
gu: ચેનલ

note: "wpa-enterprise" FIXME
en: (No support for wpa-enterprise yet...)
gu: (wpa-enterprise માટે હજુ સુધી કોઇ આધાર નથી...)

en: WEP index
gu: WEP અનુક્રમ

en: Authentication
gu: સત્તાધિકરણ

note: "dynamic-wep" FIXME
en: (No support for dynamic-wep yet...)
gu: dynamic-wep માટે હજુ સુધી કોઇ આધાર નથી...)

en: Ask for this password every time
gu: દર વખતે આ પાસવર્ડ માટે પૂછો

en: Show password
gu: પાસવર્ડ બતાવો

en: Destination
gu: અંતિમ મુકામ

en: Prefix
gu: પૂર્વગ

en: Next Hop
gu: આગળનો હૉપ

en: Metric
gu: મેટ્રિક

en: No custom routes are defined.
gu: કોઇ વૈવિધ્યપૂર્ણ માર્ગો વ્યાખ્યાયિત નથી.

en: Select the type of slave connection you wish to add.
gu: જે પ્રકારનું ગૌણ જોડાણ તમે ઉમેરવા ઇચ્છો છો તે પસંદ કરો.

en: Add...
gu: ઉમેરો...

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Connecting...
gu: જોડાઇ રહ્યા છીએ...

en: Could not activate connection: %s
gu: જોડાણ સક્રિય કરી શક્યા નહિ: %s

en: Activate
gu: સક્રિય કરો

en: Deactivate
gu: નિષ્ક્રિય કરો

en: Quit
gu: બહાર નીકળો

en: No such connection '%s'
gu: આવું કોઇ જોડાણ '%s' નથી

en: Connection is already active
gu: જોડાણ પહેલાથી જ સક્રિય છે

en: Create
gu: બનાવો

en: Select the type of connection you wish to create.
gu: તમે જે પ્રકારનું જોડાણ બનાવવા ઇચ્છો છો તે પસંદ કરો.

en: If you are creating a VPN, and the VPN connection you wish to create does not appear in the list, you may not have the correct VPN plugin installed.
gu: જો તમે VPN બનાવી રહ્યા હોય, અને જે પ્રકારનું VPN જોડાણ બનાવવા ઇચ્છો તે યાદીમાં દેખાય નહિ, તો તમારી પાસે યોગ્ય VPN પ્લગઇન સ્થાપિત થયેલ નહિ હોઇ શકે.

en: New Connection
gu: નવું જોડાણ

en: Unable to delete connection: %s
gu: જોડાણ કાઢવામાં અસમર્થ: %s

en: Are you sure you want to delete the connection '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર '%s' જોડાણ કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Set Hostname
gu: યજમાનનામ સુયોજીત કરો

en: Hostname
gu: યજમાનનામ

note: TRANSLATORS: this indicates the result. ie, "I have set the hostname to ..."
en: Set hostname to '%s'
gu: યજમાનનામને '%s' માં સુયોજીત કરો

en: Unable to set hostname: %s
gu: યજમાનનામ સુયોજીત કરવામાં અસમર્થ: %s

en: connection
gu: જોડાણ

en: Edit a connection
gu: જોડાણમાં ફેરફાર કરો

en: Activate a connection
gu: જોડાણ સક્રિય કરો

en: new hostname
gu: નવું યજમાનનામ

en: Set system hostname
gu: સિસ્યમ યજમાનનામ સુયોજીત કરો

en: Please select an option
gu: મહેરબાની કરીને વિકલ્પ પસંદ કરો

en: Usage
gu: વપરાશ

en: Could not parse arguments
gu: દલીલો પસાર કરી શક્યા નહિ
