NetworkManager - en to ml translation catalogue (625 entries)

en: Enable or disable system networking
ml: സിസ്റ്റം നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: System policy prevents enabling or disabling system networking
ml:  സിസ്റ്റം നെറ്റ്​വര്‍ക്കിങ് പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുന്നതും പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുന്നതും സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Put NetworkManager to sleep or wake it up (should only be used by system power management)
ml: NetworkManager നിശ്ചലമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക (സിസ്റ്റം പവര്‍ മാനേജ്മെന്റായി മാത്രമേ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ പാടുള്ളൂ)

en: System policy prevents putting NetworkManager to sleep or waking it up
ml: നെറ്റ്​വര്‍ക്ക് മാനേജറിനെ ഉറക്കുന്നതും ഉണര്‍ത്തുന്നതും സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Enable or disable Wi-Fi devices
ml:  Wi-Fi ഡിവൈസുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുകയോ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: System policy prevents enabling or disabling Wi-Fi devices
ml: Wi-Fi ഡിവൈസുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുകയോ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുകയോ ചെയ്യുന്നത് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Enable or disable mobile broadband devices
ml: മുബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്റ് ഡിവൈസുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുകയോ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: System policy prevents enabling or disabling mobile broadband devices
ml: മുബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്റ് ഡിവൈസുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുകയോ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുകയോ ചെയ്യുന്നത് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Enable or disable WiMAX mobile broadband devices
ml: WiMAX മുബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്റ് ഡിവൈസുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുകയോ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: System policy prevents enabling or disabling WiMAX mobile broadband devices
ml: iMAX മുബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്റ് ഡിവൈസുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുകയോ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുകയോ ചെയ്യുന്നത് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Allow control of network connections
ml: നെറ്റ്​വര്‍ക്ക് കണക്ഷനുകളെ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് അനുവദിക്കുക

en: System policy prevents control of network connections
ml:  നെറ്റ്​വര്‍ക്ക് കണക്ഷനുകളെ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Connection sharing via a protected Wi-Fi network
ml: സുരക്ഷിതമായ ഒരു വൈഫൈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വഴി കണക്ഷന്‍ പങ്കിടുക

en: System policy prevents sharing connections via a protected Wi-Fi network
ml: സുരക്ഷിതമായ ഒരു വൈഫൈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വഴി കണക്ഷനുകള്‍ പങ്കിടുന്നതു് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Connection sharing via an open Wi-Fi network
ml: ഒരു തുറന്ന വൈഫൈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വഴി കണക്ഷന്‍ പങ്കിടുക

en: System policy prevents sharing connections via an open Wi-Fi network
ml: ഒരു തുറന്ന വൈഫൈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വഴി കണക്ഷനുകള്‍ പങ്കിടുന്നതു് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Modify personal network connections
ml: സ്വന്തമായ നെറ്റ്​വര്‍ക്ക് കണക്ഷനുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: System policy prevents modification of personal network settings
ml:  സ്വന്തമായ നെറ്റ്​വര്‍ക്ക് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതു് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Modify network connections for all users
ml: എല്ലാ ഉപയോക്തള്‍ക്കുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷനുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: System policy prevents modification of network settings for all users
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതു് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: Modify persistent system hostname
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഹോസ്റ്റ്നാമത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: System policy prevents modification of the persistent system hostname
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഹോസ്റ്റ്നാമത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതു് സിസ്റ്റം പോളിസി തടയുന്നു

en: %s Network
ml: %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Wired connection %d
ml: Wired കണക്ഷന്‍ %d

en: # Created by NetworkManager
ml: # തയ്യാറാക്കിയതു് NetworkManager

en: # Merged from %s
ml: # %s-ല്‍ നിന്നും കൂട്ടിചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു

en: Opening %s failed: %s
ml: %s തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Writing to %s failed: %s
ml: %s ഇലേക്കു എഴുതുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Closing %s failed: %s
ml: %s അടയ്ക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: %s.  Please use --help to see a list of valid options.
ml: %s.  ശരിയായ കൂടുതല്‍ ഉപാധികള്‍ക്കായി ദയവായി --help ഉപയോഗിക്കുക.

en: Print NetworkManager version and exit
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിന്റെ പതിപ്പ് വിവരം കാണിച്ചു പുറത്തു കടക്കുക

en: Don't become a daemon
ml: ഒരു ഡെമണ്‍ ആകേണ്ട

en: Log level: one of [%s]
ml: ലോഗ് ലവല്‍: [%s]-ല്‍ ഒന്നു്

en: Log domains separated by ',': any combination of [%s]
ml: ലോഗ് ഡൊമെയിനുകള്‍ ',' ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍തിരിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു: [%s]-ന്റെ ഏതെങ്കിലും കൂട്ടം

en: Make all warnings fatal
ml: എല്ലാ മുന്നറിയിപ്പുകളും സുപ്രധാനമാക്കുക

en: Specify the location of a PID file
ml: PID ഫയലിന്റെ സ്ഥാനം നല്‍കുക

en: NetworkManager monitors all network connections and automatically
    chooses the best connection to use.  It also allows the user to
    specify wireless access points which wireless cards in the computer
    should associate with.
ml: NetworkManager എല്ലാ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷനുകളും നിരീക്ഷിച്ചു്, ഓട്ടോമാറ്റിയ്ക്കായി
    ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ ഉത്തമമായ കണക്ഷന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ള വയര്‍ലെസ്സ്
    കാര്‍ഡുകള്‍ക്കുള്ള വയര്‍ലെസ്സ് ആക്സസ്സ് പോയിന്റുകള്‍ നല്‍കുവാന്‍ ഇതു്
    ഉപയോക്താവിനെ സഹായിയ്ക്കുന്നു.

en: Could not daemonize: %s [error %u]
ml: ഡെമണൈസ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s [error %u]

en: '%s' is not valid
ml: '%s' ശരിയല്ല

en: Config file location
ml: ക്രമീകരണ പ്രമാണത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Config directory location
ml: ക്രമീകരണ ഡയറക്ടറിയുടെ സ്ഥാനം

en: State file location
ml: പ്രമാണത്തിന്റെ സ്ഥാനം പ്രസ്താവിക്കുക

en: List of plugins separated by ','
ml: ',' ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍തിരിയ്ക്കുന്ന പ്ലഗിനുകളുടെ പട്ടിക

en: Don't become a daemon, and log to stderr
ml: ഡെമണായി stderr-ലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കേണ്ട

en: An http(s) address for checking internet connectivity
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് കണക്റ്റിവിറ്റി പരിശോധിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള http വിലാസം

en: The interval between connectivity checks (in seconds)
ml: കണക്റ്റിവിറ്റി പരിശോധനകളുടെ ഇടവേള (സെക്കന്‍ഡുകളില്‍)

en: The expected start of the response
ml: മറുപടിയുടെ പ്രതീക്ഷിച്ച ആരംഭം

en: Team
ml: സംഘം

en: Bridge
ml: ബ്രിഡ്ജ്

en: Ethernet
ml: ഇഥര്‍നെറ്റ്

en: Wi-Fi
ml: വൈ-ഫൈ

en: Bluetooth
ml: ബ്ലൂടൂത്

en: OLPC Mesh
ml: ഒഎല്‍പിസി മെഷ്

en: WiMAX
ml: വൈമാക്സ്

en: Mobile Broadband
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ്

en: InfiniBand
ml: ഇന്‍ഫിബാന്‍ഡ്

en: ADSL
ml: എഡിഎസ്എല്‍

note: TRANSLATORS: Unknown reason for a device state change (NMDeviceStateReason) TRANSLATORS: Unknown reason for a connection state change (NMActiveConnectionStateReason)
en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Wired
ml: വയര്‍ഡ്

en: PCI
ml: പിസിഐ

en: USB
ml: യുഎസ്ബി

en: property is missing
ml: വിശേഷത ലഭ്യമല്ല

en: '%s' value doesn't match '%s=%s'
ml: '%s' മൂല്ല്യം '%s=%s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: '%s' is neither an UUID nor an interface name
ml: '%s' ഒരു യുയുഐഡി അല്ലെങ്കില്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നാമമല്ല

en: property is empty
ml: വിശേഷത കാലിയാണു്

en: has to match '%s' property for PKCS#12
ml: PKCS#12-നു് '%s' വിശേഷതയുമായി പൊരുത്തമുണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: property is invalid
ml: വിശേഷത തെറ്റാണു്

en: '%s' is not a valid value for the property
ml: '%s', വിശേഷതയ്ക്കുള്ള ശരിയായൊരു മൂല്ല്യമല്ല

en: '%s' option is empty
ml: '%s' ഐച്ഛികം കാലിയാണു്

en: '%s' is not a valid IPv4 address for '%s' option
ml: '%s' ശരിയായൊരു IPv4 വിലാസമല്ല, '%s' ഐച്ഛികത്തിനു്

en: mandatory option '%s' is missing
ml: നിര്‍ബന്ധമായ ഐച്ഛികം '%s' ലഭ്യമല്ല

en: '%s' is not a valid value for '%s'
ml: '%s', '%s'-നുള്ള ശരിയായ മൂല്ല്യമല്ല

en: '%s=%s' is incompatible with '%s > 0'
ml: '%s=%s', '%s > 0'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: '%s' option is only valid for '%s=%s'
ml: '%s' ഐച്ഛികം '%s=%s'-നു് മാത്രമേ ശരിയാകൂ

en: '%s=%s' is not a valid configuration for '%s'
ml: '%s=%s', '%s'-നുള്ള ശരിയായൊരു ക്രമീകരണമല്ല

en: '%s' option requires '%s' option to be set
ml: '%s' ഐച്ഛികത്തിനു് '%s' ഐച്ഛികം സജ്ജമാക്കണം

en: value '%d' is out of range <%d-%d>
ml: '%d' മൂല്ല്യം പരിധിയ്ക്കു് പുറത്താകുന്നു <%d-%d>

en: is not a valid MAC address
ml: ശരിയായൊരു മാക് വിലാസമല്ല

en: '%s' is not a valid UUID
ml: '%s' ശരിയായ യുയുഐഡിയല്ല

en: flags invalid
ml: ഫ്ലാഗുകള്‍ അസാധു

en: flags invalid - disabled
ml: ഫ്ലാഗുകള്‍ അസാധു - പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: property invalid (not enabled)
ml: വിശേഷത അസാധു (പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമല്ല)

en: element invalid
ml: എലമെന്റ് അസാധു

en: sum not 100%
ml: ആകമൊത്തം 100% അല്ല

en: property invalid
ml: വിശേഷത ശരിയല്ല

en: property value '%s' is empty or too long (>64)
ml: വിശേഷതയുടെ മൂല്ല്യം '%s' കാലിയാണു് അല്ലെങ്കില്‍ വളരെ ദൈര്‍ഘ്യമുള്ളതു് (>64)

en: '%s' contains invalid char(s) (use [A-Za-z._-])
ml: '%s'-ല്‍ അസാധുവായ അക്ഷരങ്ങള്‍ ([A-Za-z._-] ഉപയോഗിയ്ക്കുക)

en: '%s' length is invalid (should be 5 or 6 digits)
ml: '%s' നീളം അസാധുവാണു് (5 അല്ലെങ്കില്‍ 6 അക്കങ്ങളായിരിയ്ക്കണം)

en: '%s' is not a number
ml: '%s' ഒരു അക്കമല്ല

en: Must specify a P_Key if specifying parent
ml: പേരന്റ് വ്യക്തമാക്കുന്നെങ്കില്‍ ഒരു P_Key നല്‍കണം

en: InfiniBand P_Key connection did not specify parent interface name
ml: ഇന്‍ഫിബാന്‍ഡ് പി _കീ കണക്ഷന്‍ പേരന്റ് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: %d. route is invalid
ml: %d. റൂട്ട് അസാധു

en: this property is not allowed for '%s=%s'
ml: ഈ വിശേഷത '%s=%s'-നു് അനുവദനീയമല്ല

en: property is not specified and neither is '%s:%s'
ml: വിശേഷത നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ല, '%s:%s' ആകുകയുമില്ല

en: SSID length is out of range <1-32> bytes
ml: എസ്എസ്ഐഡി വ്യാപ്തി  <1-32> ബൈറ്റുകളുടെ പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്

en: '%d' is not a valid channel
ml: '%d' ശരിയായൊരു ചാനലല്ല

en: '%d' is out of valid range <128-16384>
ml: '%d', സാധുതയുള്ള <128-16384> പരിധിയുടെ പുറത്തു്

en: setting this property requires non-zero '%s' property
ml: ഈ വിശേഷത സജ്ജമാക്കുന്നതിനു് പൂജ്യമല്ലാത്ത '%s' വിശേഷത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: '%s' is not a valid MAC address
ml: '%s' ശരിയായൊരു മാക് വിലാസമല്ല

en: flags are invalid
ml: ഫ്ലാഗുകള്‍ അസാധുവാണു്

en: '%s' is not a valid duplex value
ml: '%s' ശരിയായൊരു ഡൂപ്ലെക്സ് മൂല്ല്യമല്ല

en: '%s' security requires '%s=%s'
ml: '%s' സുരക്ഷയ്ക്കു് '%s=%s' ആവശ്യമുണ്ടു്

en: '%s' security requires '%s' setting presence
ml: '%s' സുരക്ഷയ്ക്കു് '%s' സജ്ജീകരണത്തിന്റെ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: '%s' can only be used with '%s=%s' (WEP)
ml: '%s', '%s=%s' (WEP)-നൊപ്പം മാത്രമേ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധിയ്ക്കൂ

en: '%s' is not a valid Wi-Fi mode
ml: '%s' ശരിയായൊരു വൈഫൈ മോഡല്ല

en: '%s' is not a valid band
ml: '%s' ശരിയായൊരു ബാന്‍ഡല്ല

en: Failed to initialize the crypto engine.
ml: ക്രിപ്റ്റോ എഞ്ചില്‍ ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to decrypt the private key: unexpected padding length.
ml: സ്വകാര്യ കീ ഡീക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: അപ്രതീക്ഷിതമായ പാഢിങ് നീളം.

en: Failed to decrypt the private key.
ml: സ്വകാര്യ കീ ഡീക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Error initializing certificate data: %s
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡേറ്റാ ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Couldn't decode certificate: %s
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %s
ml: PKCS#12 ഡീകോഡര്‍ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %s
ml: PKCS#12 ഫയല്‍ ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %s
ml: PKCS#12 ഫയല്‍ ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Couldn't initialize PKCS#8 decoder: %s
ml: PKCS#8 ഡീകോഡര്‍ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Couldn't decode PKCS#8 file: %s
ml: PKCS#8 ഫയല്‍ ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Failed to initialize the crypto engine: %d.
ml: ക്രിപ്റ്റോ എഞ്ചിന്‍ ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %d.

en: Failed to initialize the decryption cipher slot.
ml: ഡീക്രിപ്ഷന്‍ സിഫര്‍ സ്ലോട്ട് ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to set symmetric key for decryption.
ml: ഡീക്രിപ്ഷനുള്ള സിമ്മെട്രിക് കീ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to set IV for decryption.
ml: ഡീക്രിപ്ഷനായി IV സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to initialize the decryption context.
ml: ഡീക്രിപ്ഷന്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to decrypt the private key: %d.
ml: സ്വകാര്യ കീ ഡീക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %d.

en: Failed to decrypt the private key: decrypted data too large.
ml: സ്വകാര്യ കീ ഡീക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: ഡീക്രിപ്റ്റ് ചെയ്ത ഡേറ്റ വളരെ വലുതാണു്.

en: Failed to finalize decryption of the private key: %d.
ml: സ്വകാര്യ കീയുടെ ‍ഡീക്രിപ്ഷന്‍ ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %d.

en: Failed to initialize the encryption cipher slot.
ml: എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ സിഫര്‍ സ്ലോട്ട് ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to set symmetric key for encryption.
ml: എന്‍ക്രിപ്ഷനുള്ള സിമ്മെട്രിക് കീ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to set IV for encryption.
ml: എന്‍ക്രിപ്ഷനുള്ള IV കീ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to initialize the encryption context.
ml: എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to encrypt: %d.
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %d.

en: Unexpected amount of data after encrypting.
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തതിനു് ശേഷം അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡേറ്റാ

en: Couldn't decode certificate: %d
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %d

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %d
ml: PKCS#12 ഡീകോഡര്‍ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %d

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %d
ml: PKCS#12 ഫയല്‍ ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %d

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %d
ml: PKCS#12 ഫയല്‍ ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %d

en: Could not generate random data.
ml: വേഗത്തില്‍ ഡേറ്റാ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: PEM key file had no end tag '%s'.
ml: PEM കീ ഫയലിനു് അവസാനമുള്ള റ്റാഗ് '%s' ലഭ്യമല്ല.

en: Malformed PEM file: Proc-Type was not first tag.
ml: തെറ്റായ PEM ഫയല്‍: Proc-രീതിയിലുള്ളതു് ആദ്യത്തെ റ്റാഗ് അല്ല.

en: Malformed PEM file: unknown Proc-Type tag '%s'.
ml: തെറ്റായ PEM ഫയല്‍: അപരിചിതമായ Proc-രീതിയിലുള്ള റ്റാഗ് '%s'.

en: Malformed PEM file: DEK-Info was not the second tag.
ml: തെറ്റായ PEM ഫയല്‍: DEK-Info രണ്ടാത്തെ റ്റാഗ് അല്ല.

en: Malformed PEM file: no IV found in DEK-Info tag.
ml: തെറ്റായ PEM ഫയല്‍: DEK-Info റ്റാഗില്‍ IV ലഭ്യമായില്ല.

en: Malformed PEM file: invalid format of IV in DEK-Info tag.
ml: തെറ്റായ PEM ഫയല്‍: DEK-Info റ്റാഗില്‍ IV-ന്റെ ശൈലി തെറ്റാണു്.

en: Malformed PEM file: unknown private key cipher '%s'.
ml: തെറ്റായ PEM ഫയല്‍: അപരിചിതമായ സ്വകാര്യ കീ സിഫര്‍ '%s'.

en: Could not decode private key.
ml: സ്വകാര്യ കീ ഡീകോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Failed to find expected PKCS#8 start tag.
ml: പ്രതീക്ഷിച്ച PKCS#8 തുടക്ക റ്റാഗ് '%s' കണ്ടുപിടിയ്ക്കന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to find expected PKCS#8 end tag '%s'.
ml: പ്രതീക്ഷിച്ച PKCS#8 അവസാന റ്റാഗ് '%s' കണ്ടുപിടിയ്ക്കന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to decode PKCS#8 private key.
ml: PKCS#8 സ്വകാര്യ കീ ഡീകോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: IV must be an even number of bytes in length.
ml: IV-ന്റെ വ്യാപ്തി ഈവന്‍ അക്കത്തിലുള്ള ബൈറ്റുകളായിരിക്കണം.

en: IV contains non-hexadecimal digits.
ml: IV-ല്‍ നോണ്‍-ഹെക്സാഡെസിമല്‍ അക്കങ്ങളുണ്ടു്.

en: Unable to determine private key type.
ml: സ്വകാര്യ കീ രീതി കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: PEM certificate had no start tag '%s'.
ml: PEM സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിനു തുടക്കത്തിലുള്ള റ്റാഗ് '%s' ലഭ്യമല്ല.

en: PEM certificate had no end tag '%s'.
ml: PEM സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിനു ഒടുവിലുള്ള റ്റാഗ് '%s' ലഭ്യമല്ല.

en: Failed to decode certificate.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡീകോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Unknown log level '%s'
ml: അപരിചതമായ ലോഗ് ലവല്‍ '%s'

en: Unknown log domain '%s'
ml: അപരിചിതമായ ലോഗ് ഡൊമെയിന്‍ '%s'

en: '%s' is not valid; use [%s] or [%s]
ml: '%s' ശരിയല്ല; [%s] അല്ലെങ്കില്‍ [%s] ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: missing name, try one of [%s]
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത പേരു്, [%s]-ല്‍ ഒന്നു് ശ്രമിയ്ക്കുക

en: '%s' not among [%s]
ml: '%s', [%s]-ല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: unknown
ml: അപരിചിതം

en: unmanaged
ml: കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തതു്

en: unavailable
ml: ലഭ്യമല്ലാത്തതു്

en: disconnected
ml: വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു

en: connecting (prepare)
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (തയ്യാറാക്കുക)

en: connecting (configuring)
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (ക്രമീകരിക്കുന്നു)

en: connecting (need authentication)
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ടു്)

en: connecting (getting IP configuration)
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (ഐപി ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുന്നു)

en: connecting (checking IP connectivity)
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (ഐപി കണക്ടിവിറ്റി പരിശോധിക്കുന്നു)

en: connecting (starting secondary connections)
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (രണ്ടാംഘട്ടത്തിലുള്ള കണക്ഷന്‍ തുടങ്ങുന്നു)

en: connected
ml: കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: deactivating
ml: സജീവമല്ലാതാക്കുന്നു

en: connection failed
ml: കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: yes
ml: ഉവ്വു്

en: no
ml: ഇല്ല

en: No reason given
ml: കാരണം നല്‍കപ്പെട്ടിട്ടില്ല

note: We should not really come here
en: Unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശക്

en: Device is now managed
ml: ഡിവൈസ് ഇപ്പോള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Device is now unmanaged
ml: ഡിവൈസ് ഇപ്പോള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നില്ല

en: The device could not be readied for configuration
ml: ഡിവൈസ് ക്രമീകരിക്കാന്‍ സജ്ജമാക്കാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
ml: IP ക്രമീകരണം കരുതിവയ്ക്കാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല (മേല്‍വിലാസം ലഭ്യമല്ല, സമയപരിധി കഴിഞ്ഞു, മുതലായവ)

en: The IP configuration is no longer valid
ml: IP ക്രമീകരണം സാധുവല്ല

en: Secrets were required, but not provided
ml: രഹസ്യങ്ങള്‍ ആവിശ്യമായിരുന്നു, പക്ഷെ നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: 802.1X supplicant disconnected
ml: 802.1X സപ്ലിക്കെന്റ്  വിച്ഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു

en: 802.1X supplicant configuration failed
ml: 802.1X സപ്ലിക്കെന്റ് ക്രമീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു

en: 802.1X supplicant failed
ml: 802.1X സപ്ലിക്കെന്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
ml: 802.1X സപ്ലിക്കെന്റ് ആധികാരികതക്കു വേണ്ടി കൂടുതല്‍ സമയമെടുത്തു

en: PPP service failed to start
ml: പിപിപി സര്‍വീസ് ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: PPP service disconnected
ml: പിപിപി സേവനം വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു

en: PPP failed
ml: പിപിപി പരാജയപ്പെട്ടു

en: DHCP client failed to start
ml: DHCP ക്ലയ്ന്റ് ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: DHCP client error
ml: DHCP ക്ലയ്ന്റ് പിശക്

en: DHCP client failed
ml: DHCP ക്ലയ്ന്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Shared connection service failed to start
ml: പങ്കുവെച്ച കണക്ഷന്‍ സേവനം ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Shared connection service failed
ml: പങ്കുവെച്ച കണക്ഷന്‍ സേവനം പരാജയപ്പെട്ടു

en: AutoIP service failed to start
ml: AutoIP സേവനം ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: AutoIP service error
ml: AutoIP സേവനം പിശക്

en: AutoIP service failed
ml: AutoIP സേവനം പരാജയപ്പെട്ടു

en: The line is busy
ml: ലൈന്‍ തിരക്കിലാണു്

en: No dial tone
ml: ഡയല്‍ ടോണില്‍

en: No carrier could be established
ml: ക്യാരിയര്‍ സ്ഥാപിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: The dialing request timed out
ml: ഡയലിങ് ആവശ്യത്തിന്റെ സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: The dialing attempt failed
ml: ഡയലിങ് ശ്രമം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Modem initialization failed
ml: മോഡത്തിന്റെ ആരംഭം പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to select the specified APN
ml: നിര്‍ദ്ദേശിച്ച APN തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Not searching for networks
ml: നെറ്റ്​വര്‍ക്കുന്നു വേണ്ടി തിരയുന്നില്ല്

en: Network registration denied
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് രജിസ്ട്രേഷന്‍ നിഷേധിച്ചു

en: Network registration timed out
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് രജിസ്ട്രേഷന്റെ സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: Failed to register with the requested network
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: PIN check failed
ml: PIN പരിശോധന പരാജയപ്പെട്ടു

en: Necessary firmware for the device may be missing
ml: ആവശ്യമായ ഫേംവെയര്‍ ലഭ്യമല്ലെന്നു തോന്നുന്നു

en: The device was removed
ml: ഡിവൈസ് നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: NetworkManager went to sleep
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിന്റെ ഉറക്കത്തിലേക്കു നീങ്ങി

en: The device's active connection disappeared
ml: ഡിവൈസിന്റെ സജീവമായ കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ലാതായി

en: Device disconnected by user or client
ml: ഉപയോക്താവു് അല്ലെങ്കില്‍ ക്ലയന്റ് ഡിവൈസ് കണക്ഷന്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Carrier/link changed
ml: ക്യാരിയര്‍/കണ്ണി മാറിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: The device's existing connection was assumed
ml: ഡിവൈസിന്റെ നിലവിലുള്ള കണക്ഷനാണെന്നു് ഊഹിച്ചിരിക്കുന്നു

en: The supplicant is now available
ml: സപ്ലിക്കെന്റ് ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാണ്

en: The modem could not be found
ml: മോഡം കണ്ടെത്തുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല

en: The Bluetooth connection failed or timed out
ml: ബ്ലൂടൂത് കണക്ഷനുള്ള ശ്രമം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: GSM Modem's SIM card not inserted
ml: GSM മോഡത്തില്‍ സിം കാര്‍ഡ് ഇല്ല

en: GSM Modem's SIM PIN required
ml: GSM മോഡത്തിന്റെ സിം PIN ആവിശ്യമാണ്

en: GSM Modem's SIM PUK required
ml: GSM മോഡത്തിന്റെ സിം PUK ആവിശ്യമാണ്

en: GSM Modem's SIM wrong
ml: GSM മോഡത്തിന്റെ സിം തെറ്റാണ്

en: InfiniBand device does not support connected mode
ml: ഇന്‍ഫിബാന്‍ഡ് ഡിവൈസ് കണക്ട് ചെയ്യുന്ന മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: A dependency of the connection failed
ml: കണക്ഷന്റെ ഡിപന്‍ഡന്‍സ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: A problem with the RFC 2684 Ethernet over ADSL bridge
ml: എഡിഎസ്എല്‍ ബ്രിഡ്ജിനു് പകരം RFC 2684 ഇഥര്‍നെറ്റില്‍ പ്രശ്നം

en: ModemManager is unavailable
ml: ModemManager ലഭ്യമല്ല

en: The Wi-Fi network could not be found
ml: വൈ-ഫൈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമായില്ല

en: A secondary connection of the base connection failed
ml: അടിസ്ഥാന കണക്ഷനുള്ള സെക്കണ്ടറി കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: DCB or FCoE setup failed
ml: ഡിസിബി അല്ലെങ്കില്‍ FCoE സജ്ജീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു

en: teamd control failed
ml: teamd നിയന്ത്രണം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Identity
ml: തിരിച്ചറിയല്‍

en: Private key password
ml: സ്വകാര്യ കീയ്ക്കുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: Key
ml: കീ

en: Service
ml: സര്‍വീസ്

en: A password is required to connect to '%s'.
ml: '%s'-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനു് ഒരു രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Authentication required by wireless network
ml: വയര്‍ലെസ്സ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് ആവശ്യമുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network '%s'.
ml: '%s' വയര്‍ലെസ്സ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനായി രഹസ്യവാക്കുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീകള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Wired 802.1X authentication
ml: വയര്‍ഡ് 802.1X ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: DSL authentication
ml: ഡിഎസ്എല്‍ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: PIN code required
ml: പിന്‍ കോഡ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ഡിവൈസിനു് പിന്‍ കോഡ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: PIN
ml: പിന്‍

en: Mobile broadband network password
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: Gateway
ml: ഗേറ്റ്‌വേ

en: field '%s' has to be alone
ml: ഫീള്‍ഡ് '%s' മാത്രമായിരിക്കണം

en: auto
ml: ഓട്ടോ

en: '%s' is not a valid Ethernet MAC
ml: '%s' ശരിയായൊരു ഇഥര്‍നെറ്റ് എംഎസിയല്ല

en: %d (unknown)
ml: %d (അപരിചിതം)

en: 0 (none)
ml: 0 (ഒന്നുമില്ല)

en: agent-owned,
ml: ഏജന്റിന്റം ഉടമസ്ഥയില്‍,

en: not saved,
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല,

en: not required,
ml: ആവശ്യമില്ല,

en: '%s' is not valid; use <option>=<value>
ml: '%s' ശരിയല്ല;  <option>=<value> ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: '%s' is not a valid number (or out of range)
ml: '%s' ശരിയായൊരു നംബറല്ല (അല്ലെങ്കില്‍ പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തു്)

en: '%s' is not a valid hex character
ml: '%s' ശരിയായൊരു ഹെക്സാ ക്യാരക്ടറല്ല

en: Enter a list of bonding options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,... 
    Valid options are: %s
    'mode' can be provided as a name or a number:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120
ml: ബോണ്ടിങ് ഐച്ഛികങ്ങളുടെ പട്ടിക താഴെ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന പോലെ നല്‍കുക:
      option = <value>, option = <value>,... 
    ശരിയായ ഐച്ഛികങ്ങള്‍: %s
    'mode' ഒന്നെങ്കില്‍ പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ നംബറാകാം:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120

en: 0 (disabled)
ml: 0 (പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം)

en: enabled,
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം,

en: advertise,
ml: പരസ്യപ്പെടുത്തുക,

en: willing,
ml: വില്ലിങ്,

en: '%s' is not a valid DCB flag
ml: '%s' ശരിയായൊരു ഡിസിബി ഫ്ലാഗല്ല

en: must contain 8 comma-separated numbers
ml: കോമാ ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍തിരിച്ച 8 അക്കങ്ങളുണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive) or %u
ml: '%s', 0-നും %u-നും (ഉള്‍പ്പടെ) ഇടയിലുള്ള അക്കം അല്ലെങ്കില്‍ %u അല്ല

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive)
ml: '%s', 0-നും %u-നും (ഉള്‍പ്പടെ) ഇടയിലുള്ള അക്കമല്ല

en: bandwidth percentages must total 100%%
ml: ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത് ശതമാനങ്ങള്‍ മൊത്തം 100%% ആയിരിയ്ക്കണം

en: '%s' is not a valid IBoIP P_Key
ml: '%s' ശരിയായൊരു IBoIP P_Key അല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: '%s' is not a valid channel; use <1-13>
ml: '%s' ശരിയായൊരു ചാനലല്ല; <1-13> ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: invalid priority map '%s'
ml: തെറ്റായ മുന്‍ഗണന ഭൂപടം '%s'

en: Enter a list of S/390 options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,...
    Valid options are: %s
ml: S/390 ഐച്ഛികങ്ങളുടെ പട്ടിക ഈ തരത്തില്‍ നല്‍കുക:
      option = <value>, option = <value>,...
    ശരിയായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: %s

en: '%s' is not a valid channel
ml: '%s' ശരിയായൊരു ചാനലല്ല

en: '%ld' is not a valid channel
ml: '%ld' ശരിയായൊരു ചാനലല്ല

en: on
ml: ഓണ്‍

en: off
ml: ഓഫ്

note: macro that returns @func as const (guint32(*)(NMSetting*)) type, but checks * that the actual type is (guint32(*)(type *)).
en: nmcli can accepts both direct JSON configuration data and a file name containing the configuration. In the latter case the file is read and the contents is put into this property.
    
    Examples: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf
ml: നേരിട്ടുള്ള ജെഎസ്ഒഎന്‍ ക്രമീകരണ ഡേറ്റയും ക്രമീകരണമടങ്ങുന്ന ഫയല്‍ നാമവും nmcli-നു് സ്വീകരിയ്ക്കാം. ഫയല്‍ നാമമാണെങ്കില്‍, ഫയല്‍ വായിച്ചു് ഇതിലേക്കു് വിവരങ്ങള്‍ ശരിയായി സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു.
    
    ഉദാഹരണങ്ങള്‍: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf

en: Enter bytes as a list of hexadecimal values.
    Two formats are accepted:
    (a) a string of hexadecimal digits, where each two digits represent one byte
    (b) space-separated list of bytes written as hexadecimal digits (with optional 0x/0X prefix, and optional leading 0).
    
    Examples: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2
ml: ഹെക്സാഡെസിമല്‍ മൂല്ല്യങ്ങളുടെ പട്ടികയായി ബൈറ്റുകള്‍ നല്‍കുക.
    രണ്ടു് ശൈലികള്‍ സ്വീകാര്യമാണു്:
    (a) ഹെക്സാഡെസിമല്‍ അക്കങ്ങളുടെ സ്ട്രിങ്, രണ്ടു് അക്കങ്ങള്‍ ഒരു ബൈറ്റ് സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്നു
    (b) സ്പെയിസ് ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍പെടുത്തിയ ബൈറ്റുകളുടെ പട്ടിക ഹെക്സാഡെസിമല്‍ അക്കങ്ങളായി എഴുതുന്നു (ആവശ്യമെങ്കില്‍0x/0X പ്രീഫിക്സും, 0-യും).
    
    ഉദാഹരണങ്ങള്‍: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2

en: Forward delay
ml: ഫോര്‍വേഡ് ഡിലേ

en: Hello time
ml: ഹലോ സമയം

en: Max age
ml: കൂടിയ പ്രായം

en: Enter a list of user permissions. This is a list of user names formatted as:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: alice bob charlie
ml: ഉപയോക്തിന്റെ അനുമതികളുടെ പട്ടിക നല്‍കുക. ഉപയോക്തൃ നാമങ്ങളുടെ പട്ടിക ഈ ശൈലിയിലാകുന്നു:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    കോമ അല്ലെങ്കില്‍ സ്പെയിസ് ഉപയോഗിച്ചു് ഓരോ വസ്തുകളും വേര്‍തിരിയ്ക്കുന്നു.
    
    ഉദാഹരണം: alice bob charlie

en: Enter a list of IPv4 addresses of DNS servers.
    
    Example: 8.8.8.8, 8.8.4.4
ml: ഡിഎന്‍എസ് സര്‍വറുകളുടെ IPv4 വിലാസങ്ങളുടെ പട്ടിക നല്‍കുക.
    
    ഉദാഹരണം: 8.8.8.8, 8.8.4.4

en: Enter a list of IPv6 addresses of DNS servers.  If the IPv6 configuration method is 'auto' these DNS servers are appended to those (if any) returned by automatic configuration.  DNS servers cannot be used with the 'shared' or 'link-local' IPv6 configuration methods, as there is no upstream network. In all other IPv6 configuration methods, these DNS servers are used as the only DNS servers for this connection.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1
ml: ഡിഎന്‍എസ് സര്‍വറുകള്‍ക്കുള്ള IPv6 വിലാസങ്ങള്‍ക്കുള്ള പട്ടിക നല്‍കുക. IPv6 ക്രമീകരണം രീതി 'auto' ആണെങ്കില്‍, ഓട്ടോമാറ്റിക്ക് ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുന്നവയ്ക്കു് ഈ ഡിഎന്‍എസ് സര്‍വറുകള്‍ നല്‍കുന്നു. അപ്‌സ്ട്രീം നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്ലാത്തതിനാല്‍, ഡിഎന്‍എസ് സര്‍വറുകള്‍ 'shared' അല്ലെങ്കില്‍ 'link-local' IPv6 ക്രമീകരണം രീതികള്‍ക്കൊപ്പം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. മറ്റെല്ലാ IPv6 ക്രമീകരണ രീതികളിലും, ഈ കണക്ഷനുള്ള ഡിഎന്‍എസ് സര്‍വറുകളായി മാത്രം ഈ സര്‍വറുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.
    
    ഉദാഹരണം: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1

en: Enter the type of WEP keys. The accepted values are: 0 or unknown, 1 or key, and 2 or passphrase.
ml: ഡബ്ല്യൂഇപി കീകളുടെ തരം നല്‍കുക. സ്വീകാര്യമായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: 0 അല്ലെങ്കില്‍ അപരിചിതം, 1 അല്ലെങ്കില്‍ കീ, 2 അല്ലെങ്കില്‍ പാസ്‌ഫ്രെയിസ്.

en: OK
ml: ശരി

en: Could not create temporary file: %s
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയലില്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Editor failed: %s
ml: എഡിറ്റര്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Could not re-read file: %s
ml: ഫയല്‍ വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Connecting
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Don't print anything
ml: ഒന്നും പ്രിന്റ് ചെയ്യേണ്ട

en: Waits for NetworkManager to finish activating startup network connections.
ml: പ്രാരംഭ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷനുകള്‍ NetworkManager സജീവമാക്കുന്നതു് പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനു് കാത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Invalid option.  Please use --help to see a list of valid options.
ml: തെറ്റായ ഉപാധി.  ശരിയായ കൂടുതല്‍ ഉപാധികള്‍ക്കായി ദയവായി --help ഉപയോഗിക്കുക.

en: Error: NetworkManager is not running.
ml: പിശക്: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജര്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല.

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: portal
ml: പോര്‍ട്ടല്‍

note: define some prompts for connection editor
en: Setting name?
ml: സജ്ജീകരണത്തിന്റെ പേരു്?

en: Property name?
ml: വിശേഷതയുടെ പേരു്?

en: Enter connection type:
ml: കണക്ഷന്റെ തരം നല്‍കുക:

en: activating
ml: സജീവമാക്കുന്നു

en: activated
ml: സജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: deactivated
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: VPN connecting (prepare)
ml: വിപിഎന്‍ കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (തയ്യാറാകുക)

en: VPN connecting (need authentication)
ml: വിപിഎന്‍ കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ടു്)

en: VPN connecting
ml: വിപിഎന്‍ കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: VPN connecting (getting IP configuration)
ml: വിപിഎന്‍ കണക്ട് ചെയ്യുന്നു (ഐപി ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുന്നു)

en: VPN connected
ml: വിപിഎന്‍ കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: VPN connection failed
ml: വിപിഎന്‍ കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: VPN disconnected
ml: വിപിഎന്‍ വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Usage: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    Edit an existing connection profile in an interactive editor.
    The profile is identified by its name, UUID or D-Bus path
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    Add a new connection profile in an interactive editor.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    ഒരു ഇന്ററാക്ടീവ് എഡിറ്ററില്‍ നിലവിലുള്ളൊരു കണക്ഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക.
    പ്രൊഫൈലിന്റെ പേരു്, യുയുഐഡി അല്ലെങ്കില്‍ ഡി-ബസ് പാഥ് ഉപയോഗിച്ചു് അതിനെ തിരിച്ചറിയുന്നു
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    ഒരു ഇന്ററാക്ടീവ് എഡിറ്ററില്‍ പുതിയൊരു കണക്ഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Usage: nmcli connection reload { help }
    
    Reload all connection files from disk.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli connection reload { help }
    
    ഡിസ്കില്‍ നിന്നും എല്ലാ കണക്ഷന്‍ ഫയലുകള്‍ വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Usage: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    Load/reload one or more connection files from disk. Use this after manually
    editing a connection file to ensure that NetworkManager is aware of its latest
    state.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    ഡിസ്കില്‍ നിന്നും ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു/വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുന്നു. നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജര്‍
    അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ അവസ്ഥ അറിയുന്നതിനായി, ഒരു കണക്ഷന്‍ ഫയലില്‍ ഉപയോക്താവു് ആവശ്യമുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തിയശേഷം
    ഇതുപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Error: %s argument is missing.
ml: പിശക്: %s ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ലഭ്യമല്ല.

en: Error: %s.
ml: പിശക്: %s.

en: no active connection on device '%s'
ml: ഡിവൈസ് '%s'-ല്‍ സജീവമായ കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: no active connection or device
ml: സജീവമായ കണക്ഷന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഡിവൈസ് ലഭ്യമല്ല

en: device '%s' not compatible with connection '%s'
ml: '%s' ഡിവൈസ് '%s' കണക്ഷനുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: no device found for connection '%s'
ml: ഡിവൈസ് '%s'-ല്‍ സജീവമായ കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Connection successfully activated (D-Bus active path: %s)
ml: കണക്ഷന്‍ സജീവമായി വിജയിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു (ഡി-ബസ് സജീവ പാഥ്: %s)

en: Error: Connection activation failed: %s
ml: പിശക്: കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: unknown device '%s'.
ml: അപരിചിതമായ ഡിവൈസ് '%s'.

en: neither a valid connection nor device given
ml: ശരിയായൊരു കണക്ഷന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഡിവൈസ് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: Error: invalid extra argument '%s'.
ml: പിശക്: തെറ്റായ അധികമായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് '%s'.

en: preparing
ml: തയ്യാറെടുക്കുന്നു

en: Error: No connection specified.
ml: പിശക്: കണക്ഷന്‍ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Error: invalid property '%s': %s.
ml: പിശക്: തെറ്റായ വിശേഷത '%s': %s.

en: Error: invalid connection type; %s.
ml: പിശക്: തെറ്റായ കണക്ഷന്‍ തരം; %s.

en: Error: '%s' is not a valid monitoring mode; use '%s' or '%s'.
ml: പിശക്: '%s' ശരിയായൊരു മോണിറ്ററിങ് മോഡല്ല; '%s' അല്ലെങ്കില്‍ '%s' ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Error: <setting>.<property> argument is missing.
ml: പിശക്: <setting>.<property> ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ലഭ്യമല്ല.

en: Error: invalid or not allowed setting '%s': %s.
ml: പിശക്: തെറ്റായ അല്ലെങ്കില്‍ അനുവദിയ്ക്കാത്ത '%s' സജ്ജീകരണം: %s.

en: Error: invalid <setting>.<property> '%s'.
ml: പിശക്: തെറ്റായ <setting>.<property> '%s'.

note: We print here human readable text, but as scripts might parse this output * (with LANG=C), this is important to not change in the future. At least * not unless called with a new command line flag, that requests a different output. * * That means, be very careful if you change this message, it might 
en: Connection '%s' (%s) successfully added.
ml: കണക്ഷന്‍ '%s' (%s) വിജയകരമായി ചേര്‍ത്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Error: value for '%s' argument is required.
ml: പിശക്: '%s' ആര്‍ഗ്യുമെന്റിനുള്ള മൂല്ല്യം  ആവശ്യമാണു്.

en: ['%s' setting values]
ml: ['%s' സജ്ജീകരണ മൂല്ല്യങ്ങള്‍]

en: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: enter setting/property for editing
    
    This command enters into a setting or property for editing it.
    
    Examples: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses
ml: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനു് സജ്ജീകരണം/വിശേഷത നല്‍കുക
    
    ഒരു വിശേഷത അല്ലെങ്കില്‍ സജ്ജീകരണം ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള കമാന്‍ഡ്.
    
    ഉദാഹരണങ്ങള്‍: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses

en: remove <setting>[.<prop>]  :: remove setting or reset property value
    
    This command removes an entire setting from the connection, or if a property
    is given, resets that property to the default value.
    
    Examples: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu
ml: remove <setting>[.<prop>]  :: സജ്ജീകരണം നീക്കം ചെയ്യുക അല്ലെങ്കില്‍ വിശേഷതയുടെ മൂല്ല്യം വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക
    
    കണക്ഷനില്‍ നിന്നും പൂര്‍ണ്ണമായി ഒരു സജ്ജീകരണം നീക്കം ചെയ്യുക, അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു വിശേഷത നല്‍കിയിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍,
    അതു് സ്വതവേയുള്ള മൂല്ല്യമായി വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക എന്നിവയ്ക്കുള്ള കമാന്‍ഡ്.
    
    ഉദാഹരണങ്ങള്‍: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu

en: set [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    
    This command sets property value.
    
    Example: nmcli> set con.id My connection
ml: set [<setting>.<prop> <value>]  :: വിശേഷതയുടെ മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കുക
    
    ഈ കമാന്‍ഡ് വിശേഷതയ്ക്കുള്ള മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കുന്നു.
    
    ഉദാഹരണം: nmcli> set con.id My connection

en: describe [<setting>.<prop>]  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
ml: describe [<setting>.<prop>]  :: വിശേഷത വിവരിയ്ക്കുക
    
    വിശേഷതയുടെ വിവരണം കാണിയ്ക്കുന്നു. എല്ലാ എന്‍എം സജ്ജീകരണളും വിശേഷതകളും കാണുന്നതിനു് nm-settings(5) മാന്‍ താള്‍ കാണുക.

en: print [all]  :: print setting or connection values
    
    Shows current property or the whole connection.
    
    Example: nmcli ipv4> print all
ml: print [all]  :: സജ്ജീകരണം അല്ലെങ്കില്‍ കണക്ഷന്‍ മൂല്ല്യങ്ങള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക
    
    നിലവിലുള്ള വിശേഷത അല്ലെങ്കില്‍ പൂര്‍ണ്ണ കണക്ഷന്‍ കാണിയ്ക്കുന്നു.
    
    ഉദാഹരണം: nmcli ipv4> print all

en: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: activate the connection
    
    Activates the connection.
    
    Available options:
    <ifname>    - device the connection will be activated on
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) or NSP (WiMAX) (prepend with / when <ifname> is not specified)
ml: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുക
    
    കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുന്നു.
    
    ലഭ്യമായ ഐച്ഛികങ്ങള്‍:
    <ifname>    - കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുന്ന ഡിവൈസ്
    /<ap>|<nsp> - എപി (വൈഫൈ) അല്ലെങ്കില്‍ എന്‍എസ്‌പി (വൈമാക്സ്) (<ifname>  നല്‍കിയിട്ടില്ലെങ്കില്‍, / മുമ്പേ ചേര്‍ക്കുക)

en: back  :: go to upper menu level
ml: back  :: മുകള്‍ തട്ടിലുള്ള മെനു തലത്തിലേക്കു് പോകുക

en: help/? [<command>]  :: help for the nmcli commands
ml: help/? [<command>]  :: nmcli കമാന്‍‍ഡുകള്‍ക്കുള്ള സഹായം

en: quit  :: exit nmcli
    
    This command exits nmcli. When the connection being edited is not saved, the user is asked to confirm the action.
ml: quit  :: nmcli-ല്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക
    
    ഈ കമാന്‍ഡ് nmcli-ല്‍ നിന്നും പറത്തു് കടത്തുന്നു. ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്ന കണക്ഷന്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ലെങ്കില്‍, പ്രവര്‍ത്തി ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ ഉപയോക്താവിനോടു് ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

en: Unknown command: '%s'
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ് '%s'

note: TRANSLATORS: do not translate command names and keywords before :: *              However, you should translate terms enclosed in <>.
en: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: set new value
    add      [<value>]               :: add new option to the property
    change                           :: change current value
    remove   [<index> | <option>]    :: delete the value
    describe                         :: describe property
    print    [setting | connection]  :: print property (setting/connection) value(s)
    back                             :: go to upper level
    help/?   [<command>]             :: print this help or command description
    quit                             :: exit nmcli
ml: ---[ വിശേഷതയുടെ മെനു ]---
    set      [<value>]               :: പുതിയ മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കുക
    add      [<value>]               :: വിശേഷതയ്ക്കു് പുതിയ ഐച്ഛികം ചേര്‍ക്കുക
    change                           :: നിലവിലുള്ള മൂല്ല്യം മാറ്റുക
    remove   [<index> | <option>]    :: മൂല്ല്യം വെട്ടി നീക്കുക
    describe                         :: വിശേഷത വിവരിയ്ക്കുക
    print    [setting | connection]  :: വിശേഷതയുടെ (സജ്ജീകരണം/കണക്ഷന്‍) മൂല്ല്യം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക
    back                             :: മുകളിലെ തട്ടിലേക്കു് പോകുക
    help/?   [<command>]             :: ഈ സഹായം അല്ലെങ്കില്‍ കമാന്‍ഡ് വിവരണം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക
    quit                             :: nmcli-ല്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: set [<value>]  :: set new value
    
    This command sets provided <value> to this property
ml: set [<value>]  :: പുതിയ മൂല്ല്യം സജ്ജമാക്കുക
    
    ഈ വിശേഷതയ്ക്കു് ഈ കമാന്‍ഡ് <value> സജ്ജമാക്കുന്നു

en: change  :: change current value
    
    Displays current value and allows editing it.
ml: change  :: നിലവിലുള്ള മൂല്ല്യം മാറ്റുക
    
    നിലവിലുള്ള മൂല്ല്യം കാണിയ്ക്കുകയും ചിട്ടപ്പെടുത്തുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

en: describe  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
ml: describe  :: വിശേഷത വിവരിയ്ക്കുന്നു
    
    വിശേഷതയുടെ വിവരണം കാണിയ്ക്കുന്നു. എല്ലാ എന്‍എം സജ്ജീകരണങ്ങളും വിശേഷതകളും കാണുന്നതിനു് nm-settings(5) മാന്‍ താള്‍ കാണുക.

en: print [property|setting|connection]  :: print property (setting, connection) value(s)
    
    Shows property value. Providing an argument you can also display values for the whole setting or connection.
ml: print [property|setting|connection]  :: വിശേഷത (സജ്ജീകരണം, കണക്ഷന്‍) മൂല്ല്യം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക
    
    വിശേഷതകളുടെ മൂല്ല്യം കാണിയ്ക്കുക. ഒരു ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് നല്‍കി നിങ്ങള്‍ക്കു് പൂര്‍ണ്ണ സജ്ജീകരണം അല്ലെങ്കില്‍ കണക്ഷനുള്ള മൂല്ല്യങ്ങളും നിങ്ങള്‍ക്കു് കാണിയ്ക്കാം.

en: help/? [<command>]  :: help for nmcli commands
ml: help/? [<command>]  :: nmcli കമാന്‍ഡുകള്‍ക്കുള്ള സഹായം

en: Error: Connection activation failed.
ml: പിശക്: കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' in the main menu to restore it.
ml: മറ്റൊരു ക്ലയന്റില്‍ നിന്നും കണക്ഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ നീക്കം ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു. പ്രധാന മെനുവില്‍ 'സൂക്ഷിയ്ക്കുക' ടൈപ്പ് ചെയ്തു് നിങ്ങള്‍ക്കിതു് വീണ്ടെടുക്കാം.

en: Allowed values for '%s' property: %s
ml: '%s' വിശേഷതയുടെ അനുവദനീയമായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: %s

en: Enter '%s' value:
ml: '%s' മൂല്ല്യം നല്‍കുക:

en: Error: failed to set '%s' property: %s
ml: പിശക്: '%s' വിശേഷത സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Edit '%s' value:
ml: '%s' മൂല്ല്യം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക:

en: Error: %s
ml: പിശക്: %s

en: Unknown command argument: '%s'
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ് ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്: '%s'

en: Available settings: %s
ml: ലഭ്യമായ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍: %s

en: Error: invalid setting name; %s
ml: പിശക്: തെറ്റായ സജ്ജീകരണ നാമം; %s

en: Available properties: %s
ml: ലഭ്യമായ വിശേഷതകള്‍: %s

en: Error: property %s
ml: പിശക്: വിശേഷത %s

en: You may edit the following settings: %s
ml: ഈ സജ്ജീകരണങ്ങളില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് മാറ്റം വരുത്താം: %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' to restore it.
ml: മറ്റൊരു ക്ലയന്റില്‍ നിന്നും കണക്ഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ നീക്കം ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു. 'സൂക്ഷിയ്ക്കുക' ടൈപ്പ് ചെയ്തു് നിങ്ങള്‍ക്കിതു് വീണ്ടെടുക്കാം.

en: Error: no setting selected; valid are [%s]
ml: പിശക്: സജ്ജീകരണം തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല; ശരിയായവ [%s]

en: use 'goto <setting>' first, or 'set <setting>.<property>'
ml: 'goto <setting>' ആദ്യം ഉപയോഗിയ്ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ 'set <setting>.<property>'

en: Error: invalid setting argument '%s'; valid are [%s]
ml: പിശക്: തെറ്റായ സജ്ജീകരണം ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് '%s'; ശരിയായവ [%s]

en: Error: missing setting for '%s' property
ml: പിശക്: '%s' വിശേഷതയുടെ ലഭ്യമല്ലാത്ത സജ്ജീകരണം

en: Error: invalid property: %s
ml: പിശക്: തെറ്റായ വിശേഷത: %s

en: Error: unknown setting '%s'
ml: പിശക്: അപരിചിത സജ്ജീകരണം '%s'

en: You may edit the following properties: %s
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ വിശേഷതകളില്‍ മാറ്റം വരുത്താം: %s

en: Error: failed to remove value of '%s': %s
ml: പിശക്: '%s'-ന്റെ മൂല്ല്യം നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Error: no argument given; valid are [%s]
ml: പിശക്: ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് നല്‍കിയിട്ടില്ല; ശരിയായവ [%s]

en: Setting '%s' is not present in the connection.
ml: '%s' സജ്ജീകരണം ഈ കണക്ഷനില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Error: %s properties, nor it is a setting name.
ml: പിശക്: %s വിശേഷതകള്‍, അല്ലെങ്കില്‍ സജ്ജീകരണ നാമമല്ല.

en: use 'goto <setting>' first, or 'describe <setting>.<property>'
ml: 'goto <setting>' ആദ്യം ഉപയോഗിയ്ക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ 'describe <setting>.<property>'

en: Error: invalid property: %s, neither a valid setting name.
ml: പിശക്: തെറ്റായ വിശേഷത: %s, ശരിയായൊരു സജ്ജീകരണ നാമമല്ല.

en: Error: unknown setting: '%s'
ml: പിശക്: അപരിചിതമായ സജ്ജീകരണം: '%s'

en: Verify setting '%s': %s
ml: '%s' സജ്ജീകരണം ഉറപ്പാക്കുക: %s

en: Verify connection: %s
ml: കണക്ഷന്‍ ഉറപ്പാക്കുക: %s

en: Connection '%s' (%s) successfully saved.
ml: കണക്ഷന്‍ '%s' (%s) വിജയകരമായി സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Error: connection verification failed: %s
ml: പിശക്: കണക്ഷന്‍ ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: (unknown error)
ml: (അപരിചിതമായ പിശക്)

note: TRANSLATORS: do not translate 'save', leave it as it is
en: Error: connection is not saved. Type 'save' first.
ml: പിശക്: കണക്ഷന്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല. 'save' ആദ്യം ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

en: Error: connection is not valid: %s
ml: പിശക്: കണക്ഷന്‍ ശരിയല്ല: %s

en: Error: Cannot activate connection: %s.
ml: പിശക്: കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s.

en: Monitoring connection activation (press any key to continue)
ml: കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുന്നതു് നിരീക്ഷിയ്ക്കുന്നു (തുടരുന്നതിനു് ഏതെങ്കിലും കീ അമര്‍ത്തുക)

en: Error: status-line: %s
ml: പിശക്: status-line: %s

en: Error: save-confirmation: %s
ml: പിശക്: save-confirmation: %s

en: Current nmcli configuration:
ml: നിലവിലുള്ള nmcli ക്രമീകരണം:

en: Invalid configuration option '%s'; allowed [%s]
ml: തെറ്റായ ക്രമീകരണ ഐച്ഛികം '%s'; [%s] അനുവദിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Error: Unknown connection '%s'.
ml: പിശക്: അപരിചിതമായ കണക്ഷന്‍ '%s'.

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'type' argument is ignored
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: നിലവിലുള്ള കണക്ഷന്‍ '%s' ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നു; 'type' ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ഉപേക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'con-name' argument is ignored
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: നിലവിലുള്ള കണക്ഷന്‍ '%s' ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നു; 'con-name' ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ഉപേക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Valid connection types: %s
ml: ശരിയായ കണക്ഷന്‍ തരങ്ങള്‍: %s

en: Error: invalid connection type; %s
ml: പിശക്: തെറ്റായ കണക്ഷന്‍ തരം; %s

en: Editing existing '%s' connection: '%s'
ml: നിലവിലുള്ള '%s' കണക്ഷന്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നു: '%s'

en: Adding a new '%s' connection
ml: ഒരു പുതിയ '%s' കണക്ഷന്‍ ചേര്‍ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: do not translate 'help', leave it as it is
en: Type 'help' or '?' for available commands.
ml: ലഭ്യമായ കമാന്‍ഡുകള്‍ക്കു് 'help' അല്ലെങ്കില്‍ '?' ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

note: TRANSLATORS: do not translate 'describe', leave it as it is
en: Type 'describe [<setting>.<prop>]' for detailed property description.
ml: വിശദമായ വിശേഷത വിവരണത്തിനു് 'describe [<setting>.<prop>]' നല്‍കുക.

en: Connection '%s' (%s) successfully modified.
ml: കണക്ഷന്‍ '%s' (%s)-ല്‍ വിജയകരമായി മാറ്റം വരുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Error: cannot delete unknown connection(s): %s.
ml: പിശക്: അപരിചിതമായ കണക്ഷന്‍ വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s.

en: Could not load file '%s'
ml: '%s' ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Error: No arguments provided.
ml: പിശക്: ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: Error: 'type' argument is required.
ml: പിശക്: 'type' ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ആവശ്യമുണ്ടു്.

note: define some prompts
en: Interface:
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ്:

en: (none)
ml: (ഒന്നുമില്ല)

en: Usage: nmcli device status { help }
    
    Show status for all devices.
    By default, the following columns are shown:
     DEVICE     - interface name
     TYPE       - device type
     STATE      - device state
     CONNECTION - connection activated on device (if any)
    Displayed columns can be changed using '--fields' global option. 'status' is
    the default command, which means 'nmcli device' calls 'nmcli device status'.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli device status { help }
    
    എല്ലാ ഡിവൈസുകളുടേയും അവസ്ഥ കാണിയ്ക്കുക.
    സ്വതവേ, ഈ നിരകള്‍ ലഭ്യമാണു്:
     DEVICE     - ഇന്റര്‍ഫെയിസിന്റെ പേരു്
     TYPE       - ഡിവൈസിന്റെ രീതി
     STATE      - ഡിവൈസിന്റെ അവസ്ഥ
     CONNECTION - ഡിവൈസില്‍ കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു
    കാണിയ്ക്കുന്ന നിരകള്‍ '--fields' ഗ്ലോബല്‍ ഐച്ഛികം ഉപയോഗിച്ചു് മാറ്റാം. സ്വതവേയുള്ള കമാന്‍ഡ്
    'status' ആണു്. ഇതിനര്‍ത്ഥം,  is 'nmcli device'  'nmcli device status' എന്നതിനെ വിളിയ്ക്കുന്നു.

en: Usage: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    Show details of device(s).
    The command lists details for all devices, or for a given device.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    ഡിവൈസുകളുടെ വിശദവിവരങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക.
    ആവശ്യപ്പെട്ട ഡിവൈസ് അല്ലെങ്കില്‍ എല്ലാ ഡിവൈസുകളുടേയും വിവരങ്ങള്‍ കമാന്‍ഡ് ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Usage: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    Connect the device.
    NetworkManager will try to find a suitable connection that will be activated.
    It will also consider connections that are not set to auto-connect.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    ഡിവൈസ് കണക്ട് ചെയ്യുന്നു.
    നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിനു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ ഉചിതമായൊരു കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുന്നു.
    സ്വയമായി കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ലാത്ത കണക്ഷനുകളും ഇതു് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: Error: No interface specified.
ml: പിശക്: ഇന്റര്‍ഫെയിസി നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: Ad-Hoc
ml: അഡ്-ഹോക്

en: Infra
ml: ഇന്‍ഫ്രാ

en: Device details
ml: ഡിവൈസിന്റെ വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Error: 'device show': %s
ml: പിശക്: 'device show': %s

en: Status of devices
ml: ഡിവൈസുകളുടെ അവസ്ഥ

en: Error: 'device status': %s
ml: പിശക്: 'device status': %s

en: Error: Timeout %d sec expired.
ml: പിശക്: സമയപരിധി %d നിമിഷത്തിന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

en: Error: Device activation failed: %s
ml: പിശക്: ഡിവൈസ് സജീവമാക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Error: extra argument not allowed: '%s'.
ml: പിശക്: അധികമായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് അനുവദിയ്ക്കുന്നില്ല: '%s'.

en: Error: '%s' argument is missing.
ml: പിശക്: '%s' ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ലഭ്യമല്ല.

en: Error: 'autoconnect': %s.
ml: പിശക്: 'autoconnect': %s.

en: Wi-Fi scan list
ml: വൈ-ഫൈ പരിശോധന പട്ടിക

en: Error: Access point with bssid '%s' not found.
ml: പിശക്: '%s' എന്ന് bssid ഉള്ള ആക്സെസ്സ് പോയിന്റ് ലഭ്യമല്ല.

en: Error: 'device wifi': %s
ml: പിശക്: 'device wifi': %s

en: Error: Device '%s' not found.
ml: പിശക്: ഡിവൈസ് '%s' ലഭ്യമായില്ല.

en: Error: Device '%s' is not a Wi-Fi device.
ml: പിശക്: '%s' ഡിവൈസ് ഒരു വൈഫൈ ഡിവൈസല്ല.

en: SSID or BSSID:
ml: എസ്എസ്ഐഡി അല്ലെങ്കില്‍ ബിഎസ്എസ്ഐഡി:

en: Error: SSID or BSSID are missing.
ml: പിശക്: SSID അല്ലെങ്കില്‍ BSSID ലഭ്യമല്ല.

en: Error: bssid argument value '%s' is not a valid BSSID.
ml: പിശക്: bssid ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് മൂല്ല്യം '%s' ശരിയായൊരു BSSID മൂല്ല്യമല്ല.

en: Error: wep-key-type argument value '%s' is invalid, use 'key' or 'phrase'.
ml: പിശക്: wep-key-type ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് മൂല്ല്യം '%s' അസാധുവാണു്, 'key' അല്ലെങ്കില്‍ 'phrase'.

en: Error: %s: %s.
ml: പിശക്: %s: %s.

en: Error: BSSID to connect to (%s) differs from bssid argument (%s).
ml: പിശക്: BSSID (%s)-ലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ bssid ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് (%s)-ല്‍ നിന്നും വ്യത്യാസമുണ്ടു്.

en: Error: Parameter '%s' is neither SSID nor BSSID.
ml: പിശക്: പരാമീറ്റര്‍ '%s' SSID/BSSID അല്ല.

en: Error: No Wi-Fi device found.
ml: പിശക്: വൈഫൈ ഡിവൈസ് ലഭ്യമായില്ല.

en: Error: No network with SSID '%s' found.
ml: പിശക്: SSID '%s' ഉള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമായില്ല.

en: Error: No access point with BSSID '%s' found.
ml: പിശക്: '%s' എന്ന BSSID ഉള്ള ആക്സെസ്സ് പോയിന്റ് ലഭ്യമല്ല.

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്ക്:

en: Security
ml: സുരക്ഷ

en: asleep
ml: ഉറങ്ങുന്നു

en: connecting
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: connected (local only)
ml: കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു (തദ്ദേശത്ത് മാത്രമായി)

en: connected (site only)
ml: കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു (സൈറ്റ് മാത്രമായി)

en: disconnecting
ml: വിച്ഛേദിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: running
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍

en: starting
ml: ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

en: started
ml: ആരംഭിച്ചു

en: enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Usage: nmcli general status { help }
    
    Show overall status of NetworkManager.
    'status' is the default action, which means 'nmcli gen' calls 'nmcli gen status'
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli general status { help }
    
    നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിന്റെ മൊത്തം അവസ്ഥ കാണിയ്ക്കുന്നു.
    'status' - സ്വതവേയുള്ള പ്രവര്‍ത്തി. അതിനര്‍ത്ഥം, 'nmcli gen',  'nmcli gen status'-നെലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Usage: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    Get or change persistent system hostname.
    With no arguments, this prints currently configured hostname. When you pass
    a hostname, NetworkManager will set it as the new persistent system hostname.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഹോസ്റ്റ്നാമം ലഭ്യമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റുക.
    ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളില്ലെങ്കില്‍, നിലവില്‍ ക്രമീകരിച്ചിട്ടുള്ള ഹോസ്റ്റ്നാമം പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നു. ഒരു ഹോസ്റ്റ്നാമം നല്‍കുമ്പോള്‍, നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജര്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഹോസ്റ്റ്നാമമായി സജ്ജമാക്കുന്നു.

en: Usage: nmcli general permissions { help }
    
    Show caller permissions for authenticated operations.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli general permissions { help }
    
    ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്ന പ്രക്രിയകള്‍ക്കുള്ള കോളര്‍ അനുമതികള്‍ കാണിയ്ക്കുന്നു.

en: Usage: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    Get or change NetworkManager logging level and domains.
    Without any argument current logging level and domains are shown. In order to
    change logging state, provide level and/or domain. Please refer to the man page
    for the list of possible logging domains.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിന്റെ ലോഗ്ഗിങ് ലവലുകളും ഡൊമെയിനുകളും ലഭ്യമാക്കുന്നു അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റുന്നു.
    ആര്‍ഗ്യുമെന്റില്ലെങ്കില്‍, നിലവിലുള്ള ലോഗ്ഗിങ് ലവലും ഡൊമെയിനുകളും കാണിയ്ക്കുന്നു. ലോഗ്ഗിങ് അവസ്ഥ മാറ്റുന്നതിനു്
    ലെവല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമാക്കുക. സാധ്യമായ ലോഗ്ഗിങ് ഡൊമെയിനുകള്‍ക്കായി മാന്‍ താള്‍
    കാണുക.

en: Usage: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]

en: Usage: nmcli networking on { help }
    
    Switch networking on.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ടവിധം: nmcli networking on { help }
    
    നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഓണ്‍ ചെയ്യുന്നു.

en: Usage: nmcli networking off { help }
    
    Switch networking off.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli networking off { help }
    
    നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഓഫ് ചെയ്യുന്നു.

en: Usage: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    Get network connectivity state.
    The optional 'check' argument makes NetworkManager re-check the connectivity.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ടവിധി അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുക.
    നിര്‍ബന്ധമല്ലാത്ത 'check' ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിനെ കണക്ടിവിറ്റി വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കുവാന്‍ സഹായിയ്ക്കുന്നു.

en: Usage: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of all radio switches, or turn them on/off.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    എല്ലാ റേഡിയോ സ്വിച്ചുകളുടേയും അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ഓണ്‍/ഓഫ് ചെയ്യുക.

en: Usage: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of Wi-Fi radio switch, or turn it on/off.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    വൈഫൈ റേഡിയോ സ്വിച്ചിന്റെ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ഓണ്‍/ഓഫ് ചെയ്യുക.

en: Usage: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of mobile broadband radio switch, or turn it on/off.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് സ്വിച്ചിന്റെ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ഓണ്‍/ഓഫ് ചെയ്യുക.

en: NetworkManager status
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിന്റെ അവസ്ഥ

en: Error: only these fields are allowed: %s
ml: പിശക്: ഈ ഫീള്‍ഡുകള്‍ മാത്രമേ അനുവദിയ്ക്കൂ: %s

note: NetworkManager quit while we were waiting.
en: NetworkManager is not running.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജര്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നില്ല.

en: NetworkManager permissions
ml: NetworkManager അനുമതികള്‍

en: Error: 'general permissions': %s
ml: പിശക്: 'general permissions': %s

en: NetworkManager logging
ml: NetworkManager ലോഗ്ഗിങ്

en: Error: 'general logging': %s
ml: പിശക്: 'general logging': %s

en: Error: '--fields' value '%s' is not valid here (allowed field: %s)
ml: പിശക്: '--fields' മൂല്ല്യം '%s' ഇവിടെ ശരിയല്ല (അനുവദിയ്ക്കുന്ന ഫീള്‍ഡ്: %s)

en: Error: invalid '%s' argument: '%s' (use on/off).
ml: പിശക്: തെറ്റായ '%s' ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്: '%s' (ഓണ്‍/ഓഫ് ഉപയോഗിയ്ക്കുക).

note: no arguments -> get current state
en: Connectivity
ml: കണക്ടിവിറ്റി

en: Error: 'networking' command '%s' is not valid.
ml: പിശക്: 'networking' കമാന്‍ഡ് '%s' ശരിയല്ല.

en: Networking
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്

note: no argument, show all radio switches
en: Radio switches
ml: റേഡിയോ സ്വിച്ചുകള്‍

note: no argument, show current Wi-Fi state
en: Wi-Fi radio switch
ml: വൈ-ഫൈ റേഡിയോ സ്വിച്ച്

note: no argument, show current WWAN (mobile broadband) state
en: WWAN radio switch
ml: ഡബ്ല്യൂഡബ്ല്യൂഎഎന്‍ റേഡിയോ സ്വിച്ച്

en: Error: missing argument for '%s' option.
ml: പിശക്: '%s' ഐച്ഛികത്തിനുള്ള ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ലഭ്യമല്ല.

en: Error: Option '--terse' is specified the second time.
ml: പിശക്: '--terse' രണ്ടാമതും നല്‍കിയിരിക്കുന്നു.

en: Error: Option '--pretty' is specified the second time.
ml: പിശക്: '--pretty' രണ്ടാമതും നല്‍കിയിരിക്കുന്നു.

en: Error: '%s' is not valid argument for '%s' option.
ml: പിശക്: '%s' ഐച്ഛികത്തിനുള്ള '%s' ശരിയായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റല്ല.

en: nmcli tool, version %s
ml: nmcli പ്രയോഗം, പതിപ്പു് %s

en: Error: Option '%s' is unknown, try 'nmcli -help'.
ml: പിശക്: '%s' ഐഛികം അപരിചിതം, 'nmcli -help' ശ്രമിക്കുക.

en: Success
ml: വിജയിച്ചു

en: Do you also want to set '%s' to '%s'? [yes]:
ml: '%s', '%s' ആയി സജ്ജമാക്കണമോ? [yes]:

en: Do you also want to clear '%s'? [yes]:
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് '%s' വെടിപ്പാക്കണോ? [yes]:

en: don't know how to get the property value
ml: വിശേഷതയുടെ മൂല്ല്യം എങ്ങനെ ലഭിയ്ക്കണമെന്നറിയില്ല

en: the property can't be changed
ml: വിശേഷത മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: [NM property description]
ml: [എന്‍എം വിശേഷതയുടെ വിവരണം]

en: [nmcli specific description]
ml: [nmcli അതിഷ്ഠിത വിവരണം]

en: Error: Argument '%s' was expected, but '%s' provided.
ml: പിശക്: '%s' ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് പ്രതീക്ഷിച്ചു, പക്ഷേ ലഭ്യമാക്കിയതു് '%s'.

en: Error: Unexpected argument '%s'
ml: പിശക്: അപ്രതീക്ഷിതമായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് '%s'

en: (unknown)
ml: (അപരിചിതം)

en: Ethernet connection %d
ml: ഇഥര്‍നെറ്റ് കണക്ഷന്‍ %d

en: Wi-Fi connection %d
ml: വൈഫൈ കണക്ഷന്‍ %d

en: InfiniBand connection %d
ml: InfiniBand കണക്ഷന്‍ %d

en: Mobile broadband connection %d
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് കണക്ഷന്‍ %d

en: DSL
ml: ഡിഎസ്എല്‍

en: DSL connection %d
ml: ഡിഎസ്എല്‍ കണക്ഷന്‍ %d

en: Bond connection %d
ml: Bond കണക്ഷന്‍ %d

en: Bridge connection %d
ml: ബ്രിഡ്ജ് കണക്ഷന്‍ %d

en: Team connection %d
ml: സംഘ കണക്ഷന്‍ %d

en: VLAN connection %d
ml: VLAN കണക്ഷന്‍ %d

en: VPN connection %d
ml: വിപിഎന്‍  കണക്ഷന്‍ %d

en: Select...
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Edit...
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക...

en: Delete
ml: വെട്ടി നീക്കുക

en: Hide
ml: അദൃശ്യമാക്കുക

en: Show
ml: കാണിയ്ക്കുക

en: Could not create editor for connection '%s' of type '%s'.
ml: '%s' കണക്ഷത്തിനുള്ള ('%s' തരം) എഡിറ്റര്‍ തയ്യാറാക്കുവാനായില്ല.

en: Could not create editor for invalid connection '%s'.
ml: '%s' എന്ന തെറ്റായ കണക്ഷനുള്ള എഡിറ്റര്‍ തയ്യാറാക്കുവാനായില്ല.

en: Unable to save connection: %s
ml: കണക്ഷന്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Unable to add new connection: %s
ml: പുതിയൊരു കണക്ഷന്‍ ചേര്‍ക്കുവാനായില്ല: %s

en: Profile name
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നാമം

en: Device
ml: ഡിവൈസ്

note: And finally the bottom widgets
en: Automatically connect
ml: സ്വയമായി കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Available to all users
ml: എല്ലാ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കും ലഭ്യം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: (default)
ml: (സ്വതവേ)

en: bytes
ml: ബൈറ്റുകള്‍

en: Round-robin
ml: റൌണ്ട്-റോബിന്‍

en: Active Backup
ml: സജീവ ബാക്കപ്പ്

en: Broadcast
ml: ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ്

en: Adaptive Transmit Load Balancing (tlb)
ml: അഡാപ്ടീവ് ട്രാന്‍സ്മിറ്റ് ലോഡ് ബാന്‍ന്‍സിങ് (tlb)

en: Adaptive Load Balancing (alb)
ml: അഡാപ്ടീവ് ലോഡ് ബാലന്‍സിങ് (alb)

note: NB: the ordering/numbering here corresponds to NmtPageBondMonitoringMode
en: MII (recommended)
ml: MII (ഉചിതമായതു്)

en: ARP
ml: എആര്‍പി

en: Slaves
ml: സ്ലേവുകള്‍

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Primary
ml: പ്രൈമറി

en: Link monitoring
ml: ലിങ്ക് മോണിറ്ററിങ്

en: Monitoring frequency
ml: മോണിറ്ററിങ് ഫ്രീക്വന്‍സി

en: Link up delay
ml: ലിങ്ക് അപ്പ് ഡീലേ

en: Link down delay
ml: ലിങ്ക് ഡൌണ്‍ ഡിലേ

en: ARP targets
ml: എആര്‍പി ലക്ഷ്യങ്ങള്‍

en: Cloned MAC address
ml: ക്ലോണ്‍ഡ് മാക് വിലാസം

en: BRIDGE PORT
ml: ബ്രിഡ്ജ് പോര്‍ട്ട്

en: Priority
ml: മുന്‍ഗണന

en: Path cost
ml: പാഥ് കോസ്റ്റ്

en: Hairpin mode
ml: ഹെയര്‍പിന്‍ മോഡ്

en: BRIDGE
ml: ബ്രിഡ്ജ്

en: seconds
ml: നിമിഷങ്ങള്‍

en: Aging time
ml: ഏജിങ് സമയം

en: Enable STP (Spanning Tree Protocol)
ml: എസ്‌ടിപി സജ്ജമാക്കുക (സ്പാനിങ് ട്രീ പ്രോട്ടോക്കോള്‍)

en: ETHERNET
ml: ഇഥര്‍നെറ്റ്

en: Datagram
ml: ഡേറ്റാഗ്രാം

en: Connected
ml: കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: INFINIBAND
ml: ഇന്‍ഫിബാന്‍ഡ്

en: Transport mode
ml: ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് മോഡ്

en: Parent
ml: പേരന്റ്

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Automatic
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്

en: Link-Local
ml: ലിങ്ക്-ലോക്കല്‍

en: Manual
ml: മാനുവല്‍

en: Shared
ml: പങ്കിട്ടതു്

en: (No custom routes)
ml: (യഥേഷ്ടമുള്ള റൂട്ടുകള്‍ ലഭ്യമല്ല)

en: One custom route | %d custom routes
ml[0]: യഥേഷ്ടമുള്ള ഒരു റൂട്ട്
ml[1]: യഥേഷ്ടമുള്ള %d നിയമങ്ങള്‍

en: IPv4 CONFIGURATION
ml: IPv4 ക്രമീകരണം

en: Addresses
ml: വിലാസങ്ങള്‍

en: DNS servers
ml: ഡിഎന്‍സ് സര്‍വറുകള്‍

en: Search domains
ml: തെരയുന്നതിനുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍

en: Routing
ml: റൌട്ടിങ്

en: Never use this network for default route
ml: സ്വതവേയുള്ള റൂട്ടിനു് ഒരിക്കലും ഈ നെറ്റ്‍വര്‍ക്കു് ഉപയോഗിയ്ക്കരുതു്

en: Require IPv4 addressing for this connection
ml: ഈ കണക്ഷനു് IPv4 അഡ്രസിങ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Ignore
ml: ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക

en: Automatic (DHCP-only)
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്ക് (ഡിഎച്സിപി-മാത്രം)

en: IPv6 CONFIGURATION
ml: IPv6 ക്രമീകരണം

en: Require IPv6 addressing for this connection
ml: ഈ കണക്ഷനു് IPv6 അഡ്രസിങ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: JSON configuration
ml: ജെഎസ്ഒഎന്‍ ക്രമീകരണം

en: VLAN id
ml: വിഎല്‍എഎന്‍ ഐഡി

[ctx: Wi-Fi]
en: Client
ml: ക്ലയന്റ്

en: Access Point
ml: ആക്സസ്സ് പോയിന്റ്

en: Ad-Hoc Network
ml: അഡ്-ഹോക്ക് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

[ctx: Wi-Fi]
en: Automatic
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്ക്

[ctx: Wi-Fi security]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: WPA & WPA2 Personal
ml: WPA & WPA2 പേഴ്സണല്‍

en: WPA & WPA2 Enterprise
ml: WPA & WPA2 എന്റര്‍പ്രൈസ്

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
ml: ഡബ്യൂഇപി 40/128-ബിറ്റ് കീ (ഹെക്സ് അല്ലെങ്കില്‍ ആസ്കീ)

en: WEP 128-bit Passphrase
ml: ഡബ്യൂഇപി 128-ബിറ്റ് പാസ്‌ഫ്രെയിസ്

en: Dynamic WEP (802.1x)
ml: ഡൈനാമിക്ക് ഡബ്യൂഇപി (802.1x)

en: LEAP
ml: എല്‍ഇഎപി

[ctx: WEP key index]
en: 1 (Default)
ml: 1 (സ്വതവേ)

en: Open System
ml: ഓപ്പണ്‍ സിസ്റ്റം

en: Shared Key
ml: പങ്കിട്ട കീ

en: WI-FI
ml: വൈ-ഫൈ

en: Channel
ml: ചാനല്‍

note: "wpa-enterprise" FIXME
en: (No support for wpa-enterprise yet...)
ml: (ഡബ്യൂഇപിയ്ക്കു്-എന്റര്‍പ്രൈസിനു് ഇതു് വരെ പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല)

en: WEP index
ml: ഡബ്യൂഇപി സൂചിക

en: Authentication
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

note: "dynamic-wep" FIXME
en: (No support for dynamic-wep yet...)
ml: (ഡൈനമിക്ക്-ഡബ്യൂഇപിയ്ക്കു് ഇതു് വരെ പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല)

en: Ask for this password every time
ml: എപ്പോഴും രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടുക

en: Show password
ml: രഹസ്യവാക്ക് കാണിയ്ക്കുക

en: Destination
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥലം

en: Prefix
ml: പ്രീഫിക്സ്

en: Next Hop
ml: അടുത്ത ഹോപ്പ്

en: Metric
ml: മെട്രിക്ക്

en: No custom routes are defined.
ml: യഥേഷ്ടമായൊരു റൂട്ടുകളും നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ല.

en: Select the type of slave connection you wish to add.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള സ്ലേവ് കണക്ഷന്‍ രീതി തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Connecting...
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു...

en: Could not activate connection: %s
ml: കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Activate
ml: സജീവമാക്കുക

en: Deactivate
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുക

en: Quit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: No such connection '%s'
ml: '%s' എന്നൊരു കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Connection is already active
ml: കണക്ഷന്‍ നിലവില്‍ സജീവമാണു്

en: Create
ml: തയ്യാറാക്കുക

en: Select the type of connection you wish to create.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ താല്‍പര്യമുള്ള തരത്തിലുള്ള കണക്ഷന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: If you are creating a VPN, and the VPN connection you wish to create does not appear in the list, you may not have the correct VPN plugin installed.
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു വിപിഎന്‍ തയ്യാറാക്കുകയും, ആ വിപിഎന്‍ കണക്ഷന്‍ പട്ടികയില്‍ ലഭ്യല്ലെങ്കില്‍, അതിനര്‍ത്ഥം നിങ്ങള്‍ ശരിയായ വിപിഎന്‍ പ്ലഗിന്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ലെന്നാണു്.

en: New Connection
ml: പുതിയ കണക്ഷന്‍

en: Unable to delete connection: %s
ml: കണക്ഷന്‍ വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Are you sure you want to delete the connection '%s'?
ml: '%s' കണക്ഷന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Set Hostname
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം സജ്ജമാക്കുക

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം

note: TRANSLATORS: this indicates the result. ie, "I have set the hostname to ..."
en: Set hostname to '%s'
ml: '%s'-ലേക്കു് ഹോസ്റ്റ്നാമം സജ്ജമാക്കുക

en: Unable to set hostname: %s
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: connection
ml: കണക്ഷന്‍

en: Edit a connection
ml: ഒരു കണക്ഷന്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Activate a connection
ml: ഒരു കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കുക

en: new hostname
ml: പുതിയ ഹോസ്റ്റ്നാമം

en: Set system hostname
ml: സിസ്റ്റത്തിനുള്ള ഹോസ്റ്റ്നാമം സജ്ജമാക്കുക

en: NetworkManager TUI
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്മാനേജറിനുള്ള ടിയുഐ

en: Please select an option
ml: ദയവായി ഒരു ഐച്ഛികം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Usage
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം

en: Could not parse arguments
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുവാനായില്ല
