NetworkManager - en to pa translation catalogue (932 entries)

en: Enable or disable system networking
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਚਾਲੂ ਜਾਂ ਬੰਦ

en: System policy prevents enabling or disabling system networking
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਸਿਸਟਮ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਚਾਲੂ ਜਾਂ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Reload NetworkManager configuration
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਸੰਰਚਨਾ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ

en: System policy prevents reloading NetworkManager
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਹੋਣ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Put NetworkManager to sleep or wake it up (should only be used by system power management)
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨਜੇਰ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਕਰੋ ਜਾਂ ਵੇਕ ਅੱਪ ਕਰੋ (ਕੇਵਲ ਸਿਸਟਮ ਪਾਵਰ ਮੈਨਜੇਮੈਂਟ ਰਾਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ)

en: System policy prevents putting NetworkManager to sleep or waking it up
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਜਾਂ ਵੇਕਅੱਪ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Enable or disable Wi-Fi devices
pa: ਵਾਈ-ਫਾਈ ਜੰਤਰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: System policy prevents enabling or disabling Wi-Fi devices
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਜੰਤਰ ਚਾਲੂ ਜਾਂ ਬੰਦ ਕਰਨੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Enable or disable mobile broadband devices
pa: ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਜੰਤਰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: System policy prevents enabling or disabling mobile broadband devices
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Enable or disable WiMAX mobile broadband devices
pa: ਵਾਈ-ਮੈਕਸ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਜੰਤਰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: System policy prevents enabling or disabling WiMAX mobile broadband devices
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਵਾਈਮੈਕਸ ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Allow control of network connections
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਕੰਟਰੋਲ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: System policy prevents control of network connections
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਸੋਧ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Connection sharing via a protected Wi-Fi network
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਰਾਹੀਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: System policy prevents sharing connections via a protected Wi-Fi network
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਰਾਹੀਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Connection sharing via an open Wi-Fi network
pa: ਓਪਨ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਰਾਹੀਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: System policy prevents sharing connections via an open Wi-Fi network
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਓਪਨ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਰਾਹੀਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Modify personal network connections
pa: ਨਿੱਜੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੋਧੋ

en: System policy prevents modification of personal network settings
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਨਿੱਜੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਸੋਧ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Modify network connections for all users
pa: ਸਭ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੋਧੋ

en: System policy prevents modification of network settings for all users
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਸਭ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਲਈ ਸੋਧ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Modify persistent system hostname
pa: ਸਥਿਰ ਸਿਸਟਮ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਸੋਧੋ

en: System policy prevents modification of the persistent system hostname
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਸਥਿਰ ਸਿਸਟਮ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਲਈ ਸੋਧਾਂ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Enable or disable device statistics
pa: ਜੰਤਰ ਅੰਕੜੇ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: System policy prevents enabling or disabling device statistics
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਜੰਤਰ ਅੰਕੜੇ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰਨੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: Enable or disable connectivity checking
pa: ਕਨੈਕਟਵਿਟੀ ਜਾਂਚ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: System policy prevents enabling or disabling connectivity checking
pa: ਸਿਸਟਮ ਪਾਲਸੀ ਕਨੈਕਟਵਿਟੀ ਜਾਂਚ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਦੀ ਹੈ

en: ADSL connection
pa: ADSL ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: %s Network
pa: %s ਨੈੱਟਵਰਕ

en: PAN connection
pa: PAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: GSM connection
pa: GSM ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: CDMA connection
pa: CDMA ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: connection does not match device
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸੇ ਜੰਤਰ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ ਹੈ

en: 6LOWPAN connection
pa: 6LOWPAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Bond connection
pa: ਬੌਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Bridge connection
pa: ਬਰਿੱਜ਼ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Dummy connection
pa: ਫ਼ਰਜ਼ੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Wired connection %d
pa: ਤਾਰ ਵਾਲਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: PPPoE connection
pa: PPPoE ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Wired connection
pa: ਤਾਰ ਵਾਲਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: InfiniBand connection
pa: ਇਫੀਂਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: IP tunnel connection
pa: IP ਟਨਲ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: MACVLAN connection
pa: MACVLAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: TUN connection
pa: TUN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: VLAN connection
pa: VLAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: VXLAN connection
pa: VXLAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: WPAN connection
pa: WPAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Team connection
pa: ਟੀਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Mesh
pa: ਮੈਸ਼

en: connection does not match access point
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਅਕਸੈਸ ਪੁਆਇੰਟ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: # Created by NetworkManager
pa: # ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਵਲੋਂ ਬਣਾਈ

en: # Merged from %s
pa: # %s ਤੋਂ ਮਿਲਾਇਆ

en: Opening %s failed: %s
pa: '%s' ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

en: Writing to %s failed: %s
pa: '%s' ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

en: Closing %s failed: %s
pa: %s ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ: %s

en: Cannot create '%s': %s
pa: '%s' ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ: %s

en: %s is already running (pid %ld)
pa: %s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ (pid %ld)

en: %s.  Please use --help to see a list of valid options.
pa: %s। ਢੁੱਕਵੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵੇਖਣ ਲਈ --help ਵਰਤੋਂ ਜੀ।

en: Failed to read configuration: %s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %s

en: Print NetworkManager version and exit
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਵਰਜ਼ਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Don't become a daemon
pa: ਡੈਮਨ ਨਾ ਬਣੋ

en: Log level: one of [%s]
pa: ਲੌਗ ਪੱਧਰ: [%s] ਦਾ ਇੱਕ

en: Log domains separated by ',': any combination of [%s]
pa: ਲੌਗ ਡੋਮੇਨਾਂ ',' ਨਾਲ ਵੱਖਰੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹੋਈਆਂ: [%s] ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਮਿਸ਼ਰਣ

en: Make all warnings fatal
pa: ਸਭ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਨੂੰ ਘਾਤਕ ਬਣਾਓ

en: Specify the location of a PID file
pa: PID ਫਾਇਲ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਦਿਓ

en: Print NetworkManager configuration and exit
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਸੰਰਚਨਾ ਦਿਉ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: NetworkManager monitors all network connections and automatically
    chooses the best connection to use.  It also allows the user to
    specify wireless access points which wireless cards in the computer
    should associate with.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕਮੈਨੇਜਰ ਸਭ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕੁਨਕੈਸ਼ਨ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰਨ ਅਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ
    ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦੀ ਚੋਣ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਬੇਤਾਰ ਅਸੈਸ
    ਪੁਆਇੰਟ ਦੇਣ ਲਈ ਵੀ ਸਹਾਇਕ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਿਚਲੇ ਬੇਤਾਰ ਕਾਰਡ
    ਸਬੰਧਿਤ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

en: Could not daemonize: %s [error %u]
pa: ਡੈਮਨ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s [ਗਲਤੀ %u]

en: '%s' is not valid
pa: '%s' ਢੁਕਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Bad '%s' option:
pa: ਖ਼ਰਾਬ '%s' ਚੋਣ:

en: Config file location
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਟਿਕਾਣਾ

en: Config directory location
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਟਿਕਾਣਾ

en: System config directory location
pa: ਸਿਸਟਮ ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਇਕੈਟਰੀ ਟਿਕਾਣਾ

en: Internal config file location
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਟਿਕਾਣਾ

en: State file location
pa: ਹਾਲਤ ਫਾਇਲ ਟਿਕਾਣਾ

en: List of plugins separated by ','
pa: ',' ਰਾਹੀਂ ਵੱਖ ਕਰਕੇ ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਲਿਸਟ ਦਿਓ

en: Quit after initial configuration
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਾਹਰ ਜਾਓ

en: Don't become a daemon, and log to stderr
pa: ਡੈਮਨ ਨਾ ਬਣੋ, ਅਤੇ ਲਾਗ stderr ਤੇ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: An http(s) address for checking internet connectivity
pa: ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਜਾਂਚਣ ਲਈ http(s) ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: The interval between connectivity checks (in seconds)
pa: ਕਨੈਕਟਵਿਟੀ ਚੈੱਕਕ ਰਨ ਲਈ ਅੰਤਰਾਲ (ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ)

en: The expected start of the response
pa: ਜਵਾਬ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ

en: NetworkManager options
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਚੋਣਾਂ

en: Show NetworkManager options
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: VPN connection
pa: VPN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Bond
pa: ਬੌਂਡ

en: Team
pa: ਟੀਮ

en: Bridge
pa: ਬਰਿੱਜ

en: The connection was not an ADSL connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ADSL ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a bond connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਬੌਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a bridge connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਬਰਿੱਜ਼ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a Bluetooth connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਬਲੂਟੁੱਥ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: Invalid device Bluetooth address.
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਜੰਤਰ ਬਲੂਟੁੱਥ ਸਿਰਨਾਵਾਂ।

en: The connection was not a dummy connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਫ਼ਰਜ਼ੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection did not specify an interface name.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੇ ਮੁੱਖ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ ਸੀ।

en: The connection was not an Ethernet or PPPoE connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਈਥਰਨੈੱਟ ਜਾਂ PPPoE ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not an InfiniBand connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ InfiniBand ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: Invalid device MAC address.
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਜੰਤਰ MAC ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਹੈ।

en: The connection was not a MAC-VLAN connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ MAC-VLAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a modem connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਮਾਡਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not an OLPC Mesh connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ OLPC ਮੈਸ਼ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a team connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਟੀਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a VLAN connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ VLAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a VXLAN connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ VXLAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: The connection was not a wpan connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ wpan ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: Ethernet
pa: ਈਥਰਨੈੱਟ

en: Bluetooth
pa: ਬਲੂਟੁੱਥ

en: OLPC Mesh
pa: OLPC ਜਾਲੀ

en: Open vSwitch Interface
pa: ਓਪਨ vSwitch ਇੰਟਰਫੇਸ

en: Open vSwitch Port
pa: ਓਪਨ vSwitch ਪੋਰਟ

en: Open vSwitch Bridge
pa: ਓਪਨ vSwitch ਬਰਿੱਜ

en: Mobile Broadband
pa: ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ

en: IPTunnel
pa: IP-ਟਨਲ

en: Tun
pa: ਟਨ

en: Dummy
pa: ਫ਼ਰਜ਼ੀ

en: WireGuard
pa: ਤਾਰ-ਗਾਰਡ

note: TRANSLATORS: Unknown reason for a device state change (NMDeviceStateReason) TRANSLATORS: Unknown reason for a connection state change (NMActiveConnectionStateReason)
en: Unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ

en: Wired
pa: ਤਾਰ ਵਾਲਾ

en: The connection was not valid: %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨਹੀ ਸੀ: %s

en: No service name specified
pa: ਕੋਈ ਸਰਵਿਸ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: unknown setting name
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ

en: duplicate setting name
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ

en: setting not found
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: setting not allowed in slave connection
pa: ਸਲੇਵ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸੈਟਿੰਗ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: property is missing
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: IP Tunnel
pa: IP ਟਨਲ

en: invalid qdisc: %s
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ qdisc: %s

en: invalid tfilter: %s
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ tfilter: %s

en: invalid setting name '%s'
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ '%s'

en: invalid key '%s.%s'
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਕੁੰਜੀ '%s.%s'

en: property is not specified
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦਿੱਤੀ ਨਹੀਂ ਗਈ

en: '%s' value doesn't match '%s=%s'
pa: '%s' ਮੁੱਲ '%s=%s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: '%s' is neither an UUID nor an interface name
pa: '%s' ਨਾ ਤਾਂ ਇੱਕ UUID ਹੈ ਨਾ ਹੀ ਇੱਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਹੈ

en: URI is empty
pa: URI ਖਾਲੀ ਹੈ

en: data missing
pa: ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: certificate is invalid: %s
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਹੈ: %s

en: invalid certificate format
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਫਾਰਮੈਟ

en: property is empty
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: has to match '%s' property for PKCS#12
pa: ਨੂੰ '%s' ਗੁਣ PKCS#12 ਲਈ ਮੇਲ ਕਰਾਉਣਾ ਹੈ

en: property is invalid
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਹੈ

en: '%s' is not a valid value for the property
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ '%s' ਢੁਕਵਾਂ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%s' connection requires '%s' or '%s' setting
pa: '%s' ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ '%s' ਜਾਂ '%s' ਸੈਟਿੰਗ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: '%s' connection requires '%s' setting
pa: '%s' ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ '%s' ਸੈਟਿੰਗ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: missing setting
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: '%s' option is empty
pa: '%s' ਚੋਣ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: '%s' is not a valid IPv4 address for '%s' option
pa: '%2$s' ਚੋਣ ਲਈ '%1$s' ਢੁਕਵਾਂ IPv4 ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: mandatory option '%s' is missing
pa: ਲਾਜ਼ਮੀ ਚੋਣ '%s' ਗੁੰਮ ਹੈ

en: '%s' is not a valid value for '%s'
pa: '%2$s' ਲਈ '%1$s' ਢੁਕਵਾਂ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%s=%s' is incompatible with '%s > 0'
pa: '%s=%s' ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ '%s > 0' ਨਾਲ

en: '%s' option is only valid for '%s=%s'
pa: '%s' ਚੋਣ ਸਿਰਫ '%s=%s' ਲਈ ਢੁਕਵੀਂ ਹੈ

en: '%s=%s' is not a valid configuration for '%s'
pa: '%3$s' ਲਈ '%1$s=%2$s' ਢੁੱਕਵੀਂ ਸੰਰਚਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%s' option requires '%s' option to be set
pa: '%s' ਚੋਣ ਲਈ '%s' ਚੋਣ ਸੈੱਟ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: value '%d' is out of range <%d-%d>
pa: ਮੁੱਲ '%d' ਹੱਦ <%d-%d> ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: is not a valid MAC address
pa: ਢੁੱਕਵਾਂ MAC ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: setting required for connection of type '%s'
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਕਿਸਮ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: '%s' is not a valid UUID
pa: '%s' ਢੁਕਵਾਂ UUID ਨਹੀਂ ਹੈ

en: connection type '%s' is not valid
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸਮ '%s' ਢੁਕਵੀਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: flags invalid
pa: ਫਲੈਗ ਅਢੁਕਵੇਂ ਹਨ

en: flags invalid - disabled
pa: ਫਲੈਗ ਅਢੁਕਵੇਂ ਹਨ - ਅਯੋਗ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: property invalid (not enabled)
pa: ਗੁਣ ਅਢੁਕਵਾਂ (ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ)

en: element invalid
pa: ਤੱਤ ਅਢੁਕਵਾਂ

en: sum not 100%
pa: ਕੁੱਲ 100% ਨਹੀਂ

en: property invalid
pa: ਗੁਣ ਅਢੁਕਵਾਂ

en: property value '%s' is empty or too long (>64)
pa: ਗੁਣ ਮੁੱਲ '%s' ਖਾਲੀ ਹੈ ਜਾਂ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ (>64)

en: '%s' contains invalid char(s) (use [A-Za-z._-])
pa: '%s' ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵੇਂ ਅੱਖਰ ਸਮਾਏ ਹਨ ([A-Za-z._-] ਵਰਤੋ)

en: '%s' length is invalid (should be 5 or 6 digits)
pa: '%s' ਲੰਬਾਈ ਅਢੁਕਵੀਂ ਹੈ (5 ਜਾਂ 6 ਅੱਖਰ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ)

en: '%s' is not a number
pa: '%s' ਇੱਕ ਅੰਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Must specify a P_Key if specifying parent
pa: ਜੇ ਮੁੱਖ ਦਰਸਾਉਣਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ P_Key ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣਾ ਲਾਜਮੀ ਹੈ

en: InfiniBand P_Key connection did not specify parent interface name
pa: InfiniBand P_Key ਸੰਪਰਕ ਨੇ ਮੁੱਖ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ

en: %d. route is invalid
pa: %d। ਰੂਟ ਅਢੁਕਵਾਂ ਹੈ

en: wired setting not allowed for mode %s
pa: ਮੋਡ %s ਲਈ ਤਾਰ ਵਾਲੀ ਸੈਟਿੰਗ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: this property is not allowed for '%s=%s'
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ '%s=%s' ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: the key is empty
pa: ਕੁੰਜੀ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: property is not specified and neither is '%s:%s'
pa: ਗੁਣ ਦਰਸਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ '%s:%s'

en: SSID length is out of range <1-32> bytes
pa: SSID ਲੰਬਾਈ <1-32> ਬਾਈਟਾਂ ਦੀ ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: '%d' is not a valid channel
pa: '%d' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਚੈਨਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: missing key
pa: ਗੁੰਮ ਕੁੰਜੀ

en: key is too long
pa: ਕੁੰਜੀ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: value is missing
pa: ਮੁੱਲ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: value is too large
pa: ਮੁੱਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: '%d' is out of valid range <128-16384>
pa: '%d' ਢੁਕਵੀਂ ਹੱਦ <128-16384> ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: setting this property requires non-zero '%s' property
pa: ਇਸ ਗੁਣ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ '%s' ਗੁਣ ਦਾ ਗੈਰ-ਸਿਫਰ ਹੋਣਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: the script is too large
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: '%s' is not a valid MAC address
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ MAC ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%s': invalid user ID
pa: '%s': ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ID ਹੈ

en: flags are invalid
pa: ਫਲੈਗ ਅਢੁਕਵੇਂ ਹਨ

en: '%s' is not a valid duplex value
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਡੁਪਲੈਕਸ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%s' security requires '%s=%s'
pa: '%s' ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ '%s=%s' ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: '%s' security requires '%s' setting presence
pa: '%s' ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ '%s' ਸੈਟਿੰਗ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: '%s' can only be used with '%s=%s' (WEP)
pa: '%s' ਸਿਰਫ '%s=%s' (WEP) ਨਾਲ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: '%s' is not a valid Wi-Fi mode
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਮੋਡ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%s' is not a valid band
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਬੈਂਡ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: unknown property
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: not a file (%s)
pa: ਫ਼ਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ (%s)

en: file permissions for %s
pa: %s ਲਈ ਫਾਇਲ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ

en: reject %s
pa: %s ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Plugin file does not exist (%s)
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਫਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ (%s)

en: missing filename
pa: ਗੁੰਮ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: Failed to initialize the crypto engine.
pa: ਕ੍ਰਿਪਟੂ ਇੰਜਣ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to decrypt the private key: unexpected padding length.
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਡਿਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: ਅਣਜਾਣ ਪੈਡਿੰਗ ਲੰਬਾਈ।

en: Failed to decrypt the private key.
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਡਿਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Unsupported key cipher for encryption
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਲਈ ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਕੁੰਜੀ ਸੀਫ਼ਰ

en: Error initializing certificate data: %s
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਡਾਟਾ ਸ਼ੁਰੂ 'ਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Couldn't decode certificate: %s
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਡੀਕੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %s
pa: PKCS#12 ਡੀਕੋਡਰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %s
pa: PKCS#12 ਫਾਇਲ ਡੀਕੋਡ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %s

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %s
pa: PKCS#12 ਫਾਇਲ ਜਾਂਚੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %s

en: Couldn't initialize PKCS#8 decoder: %s
pa: PKCS#8 ਡੀਕੋਡਰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Couldn't decode PKCS#8 file: %s
pa: PKCS#8 ਫਾਇਲ ਡੀਕੋਡ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %s

en: Failed to initialize the crypto engine: %d.
pa: ਕ੍ਰਿਪਟੂ ਇੰਜਣ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %d

en: Failed to initialize the decryption cipher slot.
pa: ਡਿਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੀਫਰ ਸਲਾਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to set symmetric key for decryption.
pa: ਡਿਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਲਈ ਸਮਮਿਤੀ ਕੁੰਜੀ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to set IV for decryption.
pa: ਡਿਕ੍ਰਿਪਟ ਲਈ IV ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to initialize the decryption context.
pa: ਡਿਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਪਰਸੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ:

en: Failed to decrypt the private key: %d.
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਡਿਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %d

en: Failed to decrypt the private key: decrypted data too large.
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਡਿਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: ਡਿਕ੍ਰਿਪਟ ਡਾਟਾ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ।

en: Failed to finalize decryption of the private key: %d.
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜ ਲਈ ਡੀਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ: %d।

en: Failed to initialize the encryption cipher slot.
pa: ਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੀਫ਼ਰ ਸਲਾਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to set symmetric key for encryption.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਲਈ ਸਮਮਿਤੀ ਕੁੰਜੀ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ।

en: Failed to set IV for encryption.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਲਈ IV ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਫੇਲ੍ਹ।

en: Failed to initialize the encryption context.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਪਰਸੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to encrypt: %d.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %d

en: Unexpected amount of data after encrypting.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਅਚਾਨਕ ਅਣਜਾਣ ਮਾਤਰਾ 'ਚ ਡਾਟਾ।

en: Couldn't decode certificate: %d
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਡੀਕੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %d

en: Password must be UTF-8
pa: ਪਾਸਵਰਡ UTF-8 ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %d
pa: PKCS#12 ਡੀਕੋਡਰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %d

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %d
pa: PKCS#12 ਫਾਇਲ ਜਾਂਚੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %d

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %d
pa: PKCS#12 ਫਾਇਲ ਜਾਂਚੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %d

en: Could not generate random data.
pa: ਰਲਵਾਂ ਡਾਟਾ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: PEM key file had no end tag '%s'.
pa: PEM ਕੁੰਜੀ ਫਾਈਲ ਦਾ ਕੋਈ ਅੰਤ ਟੈਗ '%s' ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Malformed PEM file: Proc-Type was not first tag.
pa: ਨਿਕਾਰਾ PEM ਫਾਈਲ: Proc-Type ਪਹਿਲਾਂ ਟੈਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Malformed PEM file: unknown Proc-Type tag '%s'.
pa: ਨਿਕਾਰਾ PEM ਫਾਈਲ: ਅਣਜਾਣ Proc-Type ਟੈਗ '%s' ਹੈ।

en: Malformed PEM file: DEK-Info was not the second tag.
pa: ਨਿਕਾਰਾ PEM ਫਾਈਲ: DEK-Info ਦੂਜਾ ਟੈਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Malformed PEM file: no IV found in DEK-Info tag.
pa: ਨਿਕਾਰਾ PEM ਫਾਈਲ: DEK-Info ਟੈਗ ਵਿੱਚ ਕੋਈ IV ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Malformed PEM file: invalid format of IV in DEK-Info tag.
pa:  ਨਿਕਾਰਾ PEM ਫਾਈਲ: DEK-Info ਟੈਗ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਫਾਰਮੈਟ IV

en: Malformed PEM file: unknown private key cipher '%s'.
pa: ਨਿਕਾਰਾ PEM ਫਾਈਲ: ਅਣਜਾਣ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਸੀਫਰ '%s'।

en: Could not decode private key.
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਡੀਕੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Failed to find expected PKCS#8 start tag.
pa: ਉਮੀਦ ਕੀਤਾ PKCS#8 ਸ਼ੁਰੂ ਟੈਗ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ।

en: Failed to find expected PKCS#8 end tag '%s'.
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ PKCS#8 ਅੰਤ ਟੈਗ '%s' ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to decode PKCS#8 private key.
pa: PKCS#8 ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: IV must be an even number of bytes in length.
pa: IV ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਲਾਜ਼ਮੀ ਜਿਸਤ ਲੰਬਾਈ ਦੀਆਂ ਬਾਈਟਾਂ ਹੋਣ।

en: IV contains non-hexadecimal digits.
pa: IV ਵਿੱਚ ਗ਼ੈਰ-ਹੈਕਸਾਡੈਸੀਮਲ ਅੰਕ ਹਨ।

en: Unable to determine private key type.
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਕਿਸਮ ਜਾਣਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: Password provided, but key was not encrypted.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ, ਪਰ ਕੁੰਜੀ ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: PEM certificate had no start tag '%s'.
pa: PEM ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਰੂ ਟੈਗ '%s' ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: PEM certificate had no end tag '%s'.
pa: PEM ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਅੰਤ ਟੈਗ '%s' ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Failed to decode certificate.
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Certificate file is empty
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਫਾਇਲ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: interface name is too short
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: Unknown log level '%s'
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਲਾਗ ਪੱਧਰ '%s'

en: Unknown log domain '%s'
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਲਾਗ ਡੋਮੇਨ '%s'

en: '%s' is not valid; use [%s] or [%s]
pa: '%s' ਢੁਕਵਾਂ ਨਹੀਂ; [%s] ਜਾਂ [%s] ਵਰਤੋ

en: missing name, try one of [%s]
pa: ਗੁੰਮ ਨਾਂ, [%s] ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: '%s' not among [%s]
pa: '%s' [%s] ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ

en: unmanaged
pa: ਬਿਨ-ਪਰਬੰਧ

en: unavailable
pa: ਨਾ-ਉਪਲੱਬਧ

en: disconnected
pa: ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ

en: connecting (prepare)
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਤਿਆਰੀ)

en: connecting (configuring)
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਸੰਰਚਨਾ ਜਾਰੀ)

en: connecting (need authentication)
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੀ ਲੋੜ)

en: connecting (getting IP configuration)
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (IP ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ)

en: connecting (checking IP connectivity)
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (IP ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਜਾਂਚਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ)

en: connecting (starting secondary connections)
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਸੈਕੰਡਰੀ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ)

en: connected
pa: ਕਨੈਕਟ ਹੋਇਆ

en: deactivating
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: connection failed
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: yes
pa: ਹਾਂ

en: no
pa: ਨਹੀਂ

en: yes (guessed)
pa: ਹਾਂ (ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਾਇਆ)

en: no (guessed)
pa: ਨਹੀਂ (ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਾਇਆ)

en: No reason given
pa: ਕੋਈ ਕਾਰਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

note: We should not really come here
en: Unknown error
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਗਲਤੀ

en: Device is now managed
pa: ਜੰਤਰ ਹੁਣ ਪ੍ਰਬੰਧ ਅਧੀਨ ਹੈ

en: Device is now unmanaged
pa: ਜੰਤਰ ਹੁਣ ਪਰਬੰਧ ਅਧੀਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The device could not be readied for configuration
pa: ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
pa: IP ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਰਾਖਵਾਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ (ਕੋਈ ਐਡਰੈਸ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ, ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ ਹੋਣਾ ਆਦਿ)

en: The IP configuration is no longer valid
pa: IP ਸੰਰਚਨਾ ਹੁਣ ਢੁੱਕਵੀਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Secrets were required, but not provided
pa: ਭੇਦ ਦੀ ਲੋੜ ਸੀ, ਪਰ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਗਿਆ

en: 802.1X supplicant disconnected
pa: 802.1X ਸਪਲੀਕੈਂਟ ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: 802.1X supplicant configuration failed
pa: 802.1X ਸਪਲੀਕੈਂਟ ਸੰਰਚਨਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: 802.1X supplicant failed
pa: 802.1X ਸਪਲੀਕੈਂਟ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
pa: 802.1X ਸਪਲੀਕੈਂਟ ਨੇ ਪਰਮਾਣਿਤ ਹੋਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲੰਮਾ ਸਮਾਂ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ

en: PPP service failed to start
pa: PPP ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: PPP service disconnected
pa: PPP ਸਰਵਿਸ ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: PPP failed
pa: PPP ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: DHCP client failed to start
pa: DHCP ਕਲਾਈਂਟ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: DHCP client error
pa: DHCP ਕਲਾਈਂਟ ਗਲਤੀ

en: DHCP client failed
pa: DHCP ਕਲਾਈਂਟ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: Shared connection service failed to start
pa: ਸਾਂਝੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Shared connection service failed
pa: ਸਾਂਝੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੇਵਾ ਅਸਫਲ ਹੋਈ

en: AutoIP service failed to start
pa: ਆਟੋ-IP ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: AutoIP service error
pa: ਆਟੋ-IP ਸਰਵਿਸ ਗਲਤੀ

en: AutoIP service failed
pa: ਆਟੋ-IP ਸਰਵਿਸ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

en: The line is busy
pa: ਲਾਈਨ ਰੁੱਝੀ ਹੋਈ ਹੈ

en: No dial tone
pa: ਕੋਈ ਡਾਇਲ ਟੋਨ ਨਹੀਂ

en: No carrier could be established
pa: ਕੋਈ ਕੈਰੀਅਰ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: The dialing request timed out
pa: ਡਾਇਲ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ

en: The dialing attempt failed
pa: ਡਾਇਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

en: Modem initialization failed
pa: ਮਾਡਮ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to select the specified APN
pa: ਦਿੱਤੇ APN ਨੂੰ ਚੁਣਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Not searching for networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਈ ਖੋਜ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ

en: Network registration denied
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਪਾਬੰਦੀ

en: Network registration timed out
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਰਜਿਸਟਰ ਲਈ ਸਮਾਂ-ਸਮਾਪਤ

en: Failed to register with the requested network
pa: ਮੰਗੇ ਗਏ ਨੈੱਟਵਰਕ ਉੱਤੇ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: PIN check failed
pa: PIN ਚੈਕ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Necessary firmware for the device may be missing
pa: ਜੰਤਰ ਲਈ ਲੋੜੀਦਾ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਸ਼ਾਇਦ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

en: The device was removed
pa: ਜੰਤਰ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ

en: NetworkManager went to sleep
pa: ਨੈੱਟਵਰਕਮੈਨੇਜਰ ਸਲੀਪ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਗਿਆ

en: The device's active connection disappeared
pa: ਜੰਤਰ ਦਾ ਸਰਗਰਮ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਅਲੋਪ ਹੋਇਆ

en: Device disconnected by user or client
pa: ਜੰਤਰ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਜਾਂ ਕਲਾਇਟ ਵਲੋਂ ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Carrier/link changed
pa: ਕੈਰੀਅਰ/ਲਿੰਕ ਬਦਲਿਆ

en: The device's existing connection was assumed
pa: ਜੰਤਰ ਦਾ ਮੌਜੂਦਾ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: The supplicant is now available
pa: ਸਪਲੀਕੈਂਟ ਹੁਣ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ

en: The modem could not be found
pa: ਮਾਡਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: The Bluetooth connection failed or timed out
pa: ਬਲਿਊਟੁੱਥ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ ਜਾਂ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ

en: GSM Modem's SIM card not inserted
pa: GSM ਦਾ ਸਿਮ ਕਾਰਡ ਨਹੀਂ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: GSM Modem's SIM PIN required
pa: GSM ਮਾਡਮ ਦਾ ਸਿਮ ਪਿੰਨ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: GSM Modem's SIM PUK required
pa: GSM ਮਾਡਮ ਦਾ ਸਿਮ PUK ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: GSM Modem's SIM wrong
pa: GSM ਮਾਡਮ ਦਾ ਗਲਤ ਸਿਮ (SIM)

en: InfiniBand device does not support connected mode
pa: ਇੰਫੀਬੀਮ ਜੰਤਰ ਕਨੈਕਟ ਕੀਤੇ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: A dependency of the connection failed
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਨਿਰਭਰਤਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ

en: A problem with the RFC 2684 Ethernet over ADSL bridge
pa: ADSL ਬਰਿੱਜ਼ ਉੱਤੇ RFC 2684 ਈਥਰਨੈੱਟ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ ਹੈ

en: ModemManager is unavailable
pa: ਮਾਡਮਮੈਨੇਜਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The Wi-Fi network could not be found
pa: ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: A secondary connection of the base connection failed
pa: ਬੇਸ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸੈਕੰਡਰੀ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: DCB or FCoE setup failed
pa: DCB ਜਾਂ FCoE ਸੈੱਟਅਪ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: teamd control failed
pa: teamd ਕੰਟਰੋਲ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: Modem failed or no longer available
pa: ਮਾਡਲ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ ਜਾਂ ਹੁਣ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Modem now ready and available
pa: ਮਾਡਮ ਹੁਣ ਤਿਆਰ ਅਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: SIM PIN was incorrect
pa: SIM ਪਿੰਨ ਗਲਤ ਸੀ

en: A duplicate IP address was detected
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ IP ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਖੋਜਿਆ ਗਿਆ

en: The selected IP method is not supported
pa: ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ IP ਢੰਗ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unknown reason
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਕਾਰਨ

en: The connection was disconnected
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: Disconnected by user
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਲੋਂ ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ

en: The base network connection was interrupted
pa: ਬੇਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ 'ਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆਈ ਸੀ

en: The VPN service stopped unexpectedly
pa: VPN ਸਰਵਿਸ ਅਚਾਨਕ ਰੁਕ ਗਈ

en: The VPN service returned invalid configuration
pa: VPN ਸਰਵਿਸ ਨੇ ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਸੰਰਚਨਾ ਵਾਪਸ ਕੀਤੀ

en: The connection attempt timed out
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੌਰਾਨ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ ਹੋ ਗਿਆ

en: The VPN service did not start in time
pa: VPN ਸਰਵਿਸ ਸਮੇਂ 'ਚ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: The VPN service failed to start
pa: VPN ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

en: No valid secrets
pa: ਕੋਈ ਢੁੱਕਵਾਂ ਭੇਤ ਨਹੀਂ

en: Invalid secrets
pa: ਅਢੁੱਕਵੇਂ ਭੇਤ

en: The connection was removed
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ

en: Master connection failed
pa: ਮਾਸਟਰ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: Could not create a software link
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਲਿੰਕ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: The device disappeared
pa: ਜੰਤਰ ਅਲੋਪ ਹੋਇਆ

en: Username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Identity
pa: ਸ਼ਨਾਖਤ

en: Private key password
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਪਾਸਵਰਡ

en: Key
pa: ਕੁੰਜੀ

en: Service
pa: ਸਰਵਿਸ

en: A password is required to connect to '%s'.
pa: '%s' ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Authentication required by wireless network
pa: ਬੇ-ਤਾਰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network '%s'.
pa: ਬੇ-ਤਾਰ ਨੈੱਟਵਰਕ '%s' ਵਰਤਣ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਜਾਂ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀਆਂ ਲੋੜੀਂਦੀਆਂ ਹਨ

en: Wired 802.1X authentication
pa: ਤਾਰ ਵਾਲੀ 802.1X ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ

en: Secrets are required to access the wired network '%s'
pa: ਤਾਰ ਵਾਲਾ ਨੈੱਟਵਰਕ '%s' ਵਰਤਣ ਲਈ ਭੇਤਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: DSL authentication
pa: DSL ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ

en: PIN code required
pa: ਪਿੰਨ ਕੋਡ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
pa: ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਜੰਤਰ ਲਈ ਪਿੰਨ ਕੋਡ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: PIN
pa: ਪਿੰਨ

en: Mobile broadband network password
pa: ਮੋਬਾਇਲ ਬਰੌਡਬੈਂਡ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਾਸਵਰਡ

en: VPN password required
pa: VPN ਪਾਸਵਰਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: unknown VPN plugin "%s"
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ VPN ਪਲੱਗਇਨ "%s"

en: Certificate password
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਪਾਸਵਰਡ

en: HTTP proxy password
pa: HTTP ਪਰਾਕਸੀ ਪਾਸਵਰਡ

en: Group password
pa: ਗਰੁੱਪ ਪਾਸਵਰਡ

en: Gateway
pa: ਗੇਟਵੇਅ

en: Cookie
pa: ਕੂਕੀ

en: Gateway certificate hash
pa: ਗੇਟਵੇਅ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਹੈਸ਼

en: field '%s' has to be alone
pa: ਖੇਤਰ '%s' ਇਕੱਲਾ ਹੋਵੇਗਾ

en: invalid IP address: %s
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ IPv4 ਐਡਰੈਸ '%s'

en: invalid route: %s. %s
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਰੂਟ: %s. %s

en: auto
pa: ਆਟੋ

en: '%s' is not a valid Ethernet MAC
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਈਥਰਨੈੱਟ MAC ਨਹੀਂ ਹੈ

en: %d (passphrase)
pa: %d (ਵਾਕ)

en: %d (unknown)
pa: %d (ਅਣਜਾਣ)

en: 0 (NONE)
pa: 0 (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)

en: 0 (none)
pa: 0 (ਕੋਈ)

en: agent-owned,
pa: ਏਜੰਟ-ਮਲਕੀਅਤ,

en: not saved,
pa: ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ,

en: not required,
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ ਨਹੀਂ,

en: '%s' is not valid; use <option>=<value>
pa: '%s' ਢੁਕਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ; <option>=<value> ਵਰਤੋ

en: '%s' is not a valid number (or out of range)
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਅੰਕ ਨਹੀਂ ਹੈ (ਜਾਂ ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ)

en: '%s' is not a valid hex character
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ hex ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Enter a list of bonding options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,... 
    Valid options are: %s
    'mode' can be provided as a name or a number:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120
pa: ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫਾਰਮੈਟ ਕੀਤੀਆਂ ਬੌਂਡਿੰਗ ਚੋਣਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਭਰੋ:
      option = <value>, option = <value>,... 
    ਢੁਕਵੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਹਨ: %s
    'mode' ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਾਂ ਜਾਂ ਇੱਕ ਅੰਕ ਵਜੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    ਉਦਾਹਰਣ: mode=2,miimon=120

note: Don't allow setting type unless the connection is brand new. * Just because it's a bad idea and the user wouldn't probably want that. * No technical reason, really. * Also, using uuid to see if the connection is brand new is a bit * hacky: we can not see if the type is already set, because * nmc_set
en: Can not change the connection type
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸਮ ਬਦਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: 0 (disabled)
pa: 0 (ਅਯੋਗ ਕੀਤਾ)

en: enabled,
pa: ਯੋਗ ਕੀਤਾ,

en: advertise,
pa: ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਰੋ,

en: willing,
pa: ਰਜ਼ਾਮੰਦ,

en: '%s' is not a valid DCB flag
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ DCB ਫਲੈਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: must contain 8 comma-separated numbers
pa: ਕੌਮਿਆਂ ਨਾਲ ਅੱਡ ਕੀਤੇ 8 ਅੰਕ ਲਾਜਮੀ ਹੋਣ

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive) or %u
pa: '%s' ਕੋਈ 0 ਅਤੇ %u (ਸਮੇਤ) ਜਾਂ %u ਦੇ ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੰਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive)
pa: '%s' ਕੋਈ 0 ਅਤੇ %u (ਸਮੇਤ) ਦੇ ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੰਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: bandwidth percentages must total 100%%
pa: ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਾਂ ਦਾ ਜੋੜ ਲਾਜਮੀ 100%% ਹੋਵੇ

en: '%s' is not a valid IBoIP P_Key
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵੀਂ IBoIP P_Key ਨਹੀਂ ਹੈ

en: default
pa: ਮੂਲ

en: '%s' is not a valid channel; use <1-13>
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਚੈਨਲ ਨਹੀਂ ਹੈ; <1-13> ਵਰਤੋ

en: invalid priority map '%s'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਤਰਜੀਹ ਨਕਸ਼ਾ '%s'

en: Enter a list of S/390 options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,...
    Valid options are: %s
pa: ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫਾਰਮੈੱਟ ਕੀਤੀ ਹੋਈ S/390 ਚੋਣਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਭਰੋ:
      ਚੋਣ = <value>, ਚੋਣ = <value>,...
    ਢੁਕਵੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਹਨ: %s

en: '%s' is not a valid channel
pa: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਚੈਨਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%ld' is not a valid channel
pa: '%ld' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਚੈਨਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: on
pa: ਚਾਲੂ

en: off
pa: ਬੰਦ

note: macro that returns @func as const (guint32(*)(NMSetting*)) type, but checks * that the actual type is (guint32(*)(type *)).
en: nmcli can accepts both direct JSON configuration data and a file name containing the configuration. In the latter case the file is read and the contents is put into this property.
    
    Examples: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf
pa: nmcli ਦੋਵੇਂ ਹੀ ਸਿੱਧਾ JSON ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਟਾ ਅਤੇ ਸੰਰਚਨਾ ਸਮਾਈ ਹੋਈ ਫਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਬਾਅਦ ਵਾਲੀ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਫਾਈਲ ਪੜ੍ਹੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਅੰਸ਼ ਇਸ ਗੁਣ ਵਿੱਚ ਰੱਖੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।
    
    ਉਦਾਹਰਣ: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf

en: IEEE 802.15.4 (WPAN) parent device or connection UUID
pa: IEEE 802.15.4 (WPAN) ਮੁੱਢਲਾ ਜੰਤਰ ਜਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ UUID

en: Enter bytes as a list of hexadecimal values.
    Two formats are accepted:
    (a) a string of hexadecimal digits, where each two digits represent one byte
    (b) space-separated list of bytes written as hexadecimal digits (with optional 0x/0X prefix, and optional leading 0).
    
    Examples: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2
pa: ਬਾਈਟਾਂ ਨੂੰ ਹੈਕਸਾਡੈਸੀਮਲ ਮੁੱਲਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਜੋਂ ਭਰੋ
    ਦੋ ਫਾਰਮੈਟ ਪ੍ਰਵਾਨ ਹਨ:
    (a) ਹੈਕਸਾਡੈਸੀਮਲ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸਤਰ, ਜਿੱਥੇ ਹਰ ਦੋ ਅੱਖਰ ਇੱਕ ਬਾਈਟ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਨ
    (b) ਖਾਲੀ ਥਾਵਾਂ ਨਾਲ ਵੱਖ ਕੀਤੀ ਹੈਕਸਾਡੈਸੀਮਲ ਅੱਖਰਾਂ (ਚੋਣਵੇਂ 0x/0X ਅਗੇਤਰ, ਅਤੇ ਚੋਣਵੀਂ ਅਗਲੀ 0 ਨਾਲ) ਦੀ ਸੂਚੀ।
    
    ਉਦਾਹਰਣ: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2

en: Enter path to a private key and the key password (if not set yet):
      [file://]<file path> [<password>]
    Note that nmcli does not support specifying private key as raw blob data.
    Example: /home/cimrman/jara-priv-key Dardanely
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਅਤੇ ਕੁੰਜੀ ਪਾਸਵਰਡ ਦਾ ਰਾਹ ਭਰੋ (ਜੇ ਅਜੇ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ):
      [file://]<<file path> [<password>]
    
    ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ  nmcli ਕੱਚੇ ਬਲੋਬ ਡਾਟੇ ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਦੇਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ।
    ਮਿਸਾਲ: /home/cimrman/jara-priv-key Dardanely

en: Password [none]
pa: ਪਾਸਵਰਡ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]:

en: Bluetooth device address
pa: ਬਲੂਟੁੱਥ ਜੰਤਰ ਸਿਰਨਾਵੇਂ

en: MAC [none]
pa: MAC [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Forward delay
pa: ਅੱਗੇ ਨੂੰ ਦੇਰੀ

en: Hello time
pa: ਹੈਲੋ ਸਮਾਂ

en: Max age
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਮਰ

en: Username [none]
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Enter a list of user permissions. This is a list of user names formatted as:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: alice bob charlie
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਨਜੂਰੀਆਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਭਰੋ। ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਵਾਂ ਦੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫਾਰਮੈਟ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਸੂਚੀ ਹੈ:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਕੌਮਿਆਂ ਜਾਂ ਖਾਲੀ ਥਾਵਾਂ ਨਾਲ ਅੱਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    
    ਉਦਾਹਰਣ: ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਤਿੰਦਰ ਅਮਜਿੰਦਰ

en: P_KEY [none]
pa: P_KEY [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Parent interface [none]
pa: ਮੁੱਢਲਾ ਇੰਟਰਫੇਸ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Enter a list of IPv4 addresses of DNS servers.
    
    Example: 8.8.8.8, 8.8.4.4
pa: DNS ਸਰਵਰਾਂ ਦੇ IPv4 ਸਿਰਨਾਵਿਆਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਭਰੋ।
    
    ਉਦਾਹਰਣ: 8.8.8.8, 8.8.4.4

en: IPv4 address (IP[/plen]) [none]
pa: IPv4 ਸਿਰਨਾਵਾਂ (IP[/plen]) [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: IPv4 gateway [none]
pa: IPv4 ਗੇਟਵੇਅ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Enter a list of IPv6 addresses of DNS servers.  If the IPv6 configuration method is 'auto' these DNS servers are appended to those (if any) returned by automatic configuration.  DNS servers cannot be used with the 'shared' or 'link-local' IPv6 configuration methods, as there is no upstream network. In all other IPv6 configuration methods, these DNS servers are used as the only DNS servers for this connection.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1
pa: DNS ਸਰਵਰਾਂ ਦੇ IPv4 ਸਿਰਨਾਵਿਆਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਭਰੋ।  ਜੇ IPv6 ਸੰਰਚਨਾਂ ਢੰਗ 'auto' ਹੈ ਇਹ DNS ਸਰਵਰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸੰਰਚਨਾ ਰਾਹੀਂ ਵਾਪਸ ਕੀਤੇ ਗਏ (ਜੇ ਕੋਈ ਹੋਵੇ) ਵਿੱਚ ਜੋੜ ਦਿੱਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।  DNS ਸਰਵਰ 'shared' ਜਾਂ 'link-local' IPv6 ਸੰਰਚਨਾ ਢੰਗਾਂ ਨਾਲ ਵਰਤੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਅੱਪਸਟਰੀਮ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਬਾਕੀ ਸਾਰੀਆਂ IPv6 ਸੰਰਚਨਾ ਢੰਗਾਂ ਵਿੱਚ, ਇਹ DNS ਸਰਵਰ ਸਿਰਫ ਇਸ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ DNS ਸਰਵਰਾਂ ਵਜੋਂ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।
    
    ਉਦਾਹਰਣ: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1

en: IPv6 address (IP[/plen]) [none]
pa: IPv6 ਸਿਰਨਾਵਾਂ (IP[/plen]) [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: IPv6 gateway [none]
pa: IPv6 ਗੇਟਵੇ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Parent device [none]
pa: ਮੁੱਢਲਾ ਜੰਤਰ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Local endpoint [none]
pa: ਲੋਕਲ ਐਂਡਪੁਆਇੰਟ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Remote
pa: ਰਿਮੋਟ

en: MACVLAN parent device or connection UUID
pa: MACVLAN ਮੁੱਢਲਾ ਜੰਤਰ ਜਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ UUID

en: DHCP anycast MAC address [none]
pa: DHCP anycast MAC ਸਿਰਨਾਵਾਂ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: PPPoE parent device
pa: PPPoE ਮੁੱਢਲਾ ਜੰਤਰ

en: Service [none]
pa: ਸਰਵਿਸ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: PPPoE username
pa: PPPoE ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: PAC script
pa: PAC ਸਕ੍ਰਿਪਟ

en: User ID [none]
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਪਛਾਣ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Group ID [none]
pa: ਗਰੁੱਪ ਪਛਾਣ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: VLAN parent device or connection UUID
pa: VLAN ਮੁੱਢਲਾ ਜੰਤਰ ਜਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ UUID

en: VLAN flags (<0-7>) [none]
pa: VLAN ਫਲੈਗ (<0-7>) [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Ingress priority maps [none]
pa: Ingress ਤਰਜੀਹੀ ਨਕਸ਼ੇ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Egress priority maps [none]
pa: Egress ਤਰਜੀਹੀ ਨਕਸ਼ੇ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Local address [none]
pa: ਲੋਕਲ ਸਿਰਨਾਵੇਂ [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: WiMAX NSP name
pa: ਵਾਈਮੈਕਸ NSP ਨਾਂ

en: Cloned MAC [none]
pa: ਕਲੋਨ ਕੀਤਾ MAC [ਕੋਈ ਨਹੀਂ]

en: Enter a list of subchannels (comma or space separated).
    
    Example: 0.0.0e20 0.0.0e21 0.0.0e22
pa: ਸਬ-ਚੈਨਲਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਭਰੋ (ਕੌਮੇ ਜਾਂ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਾਲ ਵੱਖਰੀ ਕੀਤੀ)।
    
    ਉਦਾਹਰਣ: 0.0.0e20 0.0.0e21 0.0.0e22

en: Enter the type of WEP keys. The accepted values are: 0 or unknown, 1 or key, and 2 or passphrase.
pa: WEP ਕੁੰਜੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮ ਭਰੋ। ਪਰਵਾਨਿਤ ਮੁੱਲ ਹਨ: 0 ਜਾਂ ਅਣਪਛਾਤਾ, 1 ਜਾਂ ਕੁੰਜੀ, ਅਤੇ 2 ਜਾਂਵਾਕ।

en: Short address (<0x0000-0xffff>)
pa: ਛੋਟਾ ਸਿਰਨਾਵਾਂ (<0x0000-0xffff>)

en: PAN Identifier (<0x0000-0xffff>)
pa: PAN ਪਛਾਣਕਰਤਾ (<0x0000-0xffff>)

en: Page (<default|0-31>)
pa: ਸਫ਼ਾ (<default|0-31>)

en: Channel (<default|0-26>)
pa: ਚੈਨਲ (<default|0-26>)

note: ***************************************************************************
en: 6LOWPAN settings
pa: 6LOWPAN ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: 802-1x settings
pa: 802-1x ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: bluetooth connection
pa: ਬਲੂਟੁੱਥ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Bond device
pa: ਬੌਂਡ ਜੰਤਰ

en: Bridge device
pa: ਬਰਿੱਜ ਜੰਤਰ

en: Bridge port
pa: ਬਰਿੱਜ ਪੋਰਟ

en: CDMA mobile broadband connection
pa: CDMA ਮੋਬਾਈਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: General settings
pa: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: DCB settings
pa: DCB ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Dummy settings
pa: ਫ਼ਰਜ਼ੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Ethtool settings
pa: ਈਥਟੂਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Generic settings
pa: ਸਧਾਰਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: GSM mobile broadband connection
pa: GSM ਮੋਬਾਈਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: IPv4 protocol
pa: IPv4 ਪਰੋਟੋਕਾਲ

en: IPv6 protocol
pa: IPv6 ਪਰੋਟੋਕਾਲ

en: IP-tunnel settings
pa: IP-ਟਨਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: MACsec connection
pa: MACsec ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: macvlan connection
pa: macvlan ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Match
pa: ਮੇਲ

en: OLPC Mesh connection
pa: OLPC ਮੈਸ਼ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Open vSwitch bridge settings
pa: ਓਪਨ vSwitch ਬਰਿੱਜ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Open vSwitch interface settings
pa: ਓਪਨ vSwitch ਇੰਟਰਫੇਸ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Open vSwitch patch interface settings
pa: ਓਪਨ vSwitch ਪੈਚ ਇੰਟਰਫੇਸ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Open vSwitch port settings
pa: ਓਪਨ vSwitch ਪੋਰਟ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: PPP settings
pa: PPP ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Proxy
pa: ਪਰਾਕਸੀ

en: Serial settings
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: SR-IOV settings
pa: SR-IOV ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Traffic controls
pa: ਟਰੈਫਿਕ ਕੰਟਰੋਲ

en: Team device
pa: ਟੀਮ ਜੰਤਰ

en: Team port
pa: ਟੀਮ ਪੋਰਟ

en: Tun device
pa: ਟਨ ਜੰਤਰ

en: User settings
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: WiMAX connection
pa: WiMAX ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Wired Ethernet
pa: ਤਾਰਾ ਵਾਲਾ ਈਥਰਨੈੱਟ

en: Wi-Fi connection
pa: Wi-Fi ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Wi-Fi security settings
pa: Wi-Fi ਸੁਰੱਖਿਆ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: WPAN settings
pa: WPAN ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: name
pa: ਨਾਂ

en: The Bluetooth address of the device.
pa: ਜੰਤਰ ਲਈ ਬਲੂਟੁੱਥ ਸਿਰਨਾਵਾਂ।

en: OK
pa: ਠੀਕ ਹੈ

en: Could not create temporary file: %s
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Editor failed: %s
pa: ਸੰਪਾਦਕ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ: %s

en: Could not re-read file: %s
pa: ਫਾਇਲ ਮੁੜ ਪੜ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: Connecting
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Don't print anything
pa: ਕੁਝ ਵੀ ਪਰਿੰਟ ਨਾ ਕਰੋ

en: Wait for NetworkManager startup instead of a connection
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ

en: Exit immediately if NetworkManager is not running or connecting
pa: ਜੇ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਜਾਂ ਕਨੈਕਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਹੁਣੇ ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ

en: Waits for NetworkManager to finish activating startup network connections.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Invalid option.  Please use --help to see a list of valid options.
pa: ਗਲਤ ਚੋਣ। ਢੁੱਕਵੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖਣ ਲਈ --help ਵਰਤੋਂ ਜੀ।

en: nmcli successfully registered as a polkit agent.
pa: nmcli ਨੂੰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ polkit ਏਜੰਟ ਵਜੋਂ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: GROUP
pa: ਗਰੁੱਪ

en: Error: openconnect failed: %s
pa: ਗਲਤੀ: openconnect ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %s

en: Error: openconnect failed with status %d
pa: ਗਲਤੀ: ਓਪਨਕਨੈਕਟ %d ਹਾਲਤ ਨਾਲ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Error: openconnect failed with signal %d
pa: ਗਲਤੀ: openconnect %d ਨਾਲ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: Error: Could not create NMClient object: %s.
pa: ਗਲਤੀ: NMClient ਆਬਜੈਕਟ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s।

en: Error: NetworkManager is not running.
pa: ਗਲਤੀ: ਨੈੱਟਵਰਕਮੈਨੇਜਰ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: access denied
pa: ਪਹੁੰਚ ਤੋਂ ਰੋਕ ਲਾਈ

en: none
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: portal
pa: ਪੋਰਟਲ

en: limited
pa: ਸੀਮਿਤ

en: full
pa: ਪੂਰਾ

note: define some prompts for connection editor
en: Setting name?
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ?

en: Property name?
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਾਂ?

en: Enter connection type:
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸਮ ਭਰੋ:

note: define some other prompts
en: Connection (name, UUID, or path):
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ (ਨਾਂ, UUID, ਜਾਂ ਰਾਹ):

en: VPN connection (name, UUID, or path):
pa: VPN ਕਨੈਕਸ਼ਨ (ਨਾਂ, UUID, ਜਾਂ ਰਾਹ):

en: Connection(s) (name, UUID, or path):
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ (ਨਾਂ, UUID, ਜਾਂ ਰਾਹ):

en: Connection(s) (name, UUID, path or apath):
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ (ਨਾਂ, UUID, ਰਾਹ ਜਾਂ apath):

en: activating
pa: ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: activated
pa: ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ

en: deactivated
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ

en: VPN connecting (prepare)
pa: VPN ਕਨੈਕਸ਼ਨ (ਤਿਆਰੀ)

en: VPN connecting (need authentication)
pa: VPN ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ)

en: VPN connecting
pa: VPN ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: VPN connecting (getting IP configuration)
pa: VPN ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (IP ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ)

en: VPN connected
pa: VPN ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: VPN connection failed
pa: VPN ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ

en: VPN disconnected
pa: VPN ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: never
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

en: Usage: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    Edit an existing connection profile in an interactive editor.
    The profile is identified by its name, UUID or D-Bus path
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    Add a new connection profile in an interactive editor.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [id | uuid | path] <ID>
    
    ਇੱਕ ਅੰਤਰ-ਸਰਗਰਮ ਸੰਪਾਦਕ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੌਜੂਦਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੋਧੋ।
    ਪਰੋਫਾਈਲ ਆਪਣੇ ਨਾਂ, UUID ਜਾਂ D-Bus ਰਾਹ ਦੁਆਰਾ ਪਛਾਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    ਇੱਕ ਅੰਤਰ-ਸਰਗਰਮ ਸੰਪਾਦਕ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਜੋੜੋ।

en: Usage: nmcli connection monitor { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID> ...
    
    Monitor connection profile activity.
    This command prints a line whenever the specified connection changes.
    Monitors all connection profiles in case none is specified.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [id | uuid | path] <ID>
    
    ਇੱਕ ਅੰਤਰ-ਸਰਗਰਮ ਸੰਪਾਦਕ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੌਜੂਦਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੋਧੋ।
    ਪਰੋਫਾਈਲ ਆਪਣੇ ਨਾਂ, UUID ਜਾਂ D-Bus ਰਾਹ ਦੁਆਰਾ ਪਛਾਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    ਇੱਕ ਅੰਤਰ-ਸਰਗਰਮ ਸੰਪਾਦਕ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਜੋੜੋ।

en: Usage: nmcli connection reload { help }
    
    Reload all connection files from disk.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli connection reload { help }
    
    ਡਿਸਕ ਤੋਂ ਸਾਰੀਆਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਫਾਇਲਾਂ ਮੁੜ ਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Usage: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    Load/reload one or more connection files from disk. Use this after manually
    editing a connection file to ensure that NetworkManager is aware of its latest
    state.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := <filename> [<filename>...]
    
    ਡਿਸਕ ਤੋਂ ਇੱਕ ਜਾਂ ਜਿਆਦਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਫਾਈਲਾਂ ਲੋਡ/ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ। ਇਸ ਨੂੰ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਦਸਤੀ ਸੋਧ ਕੇ
    ਇਹ ਪੱਕਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੋ ਕਿ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਇਸਦੇ ਤਾਜ਼ਾ ਹਾਲਾਤ ਤੋਂ
    ਜਾਣੂ ਹੈ।

en: Connection profile details
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਵੇਰਵੇ

en: Active connection details
pa: ਸਰਗਰਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਵੇਰਵੇ

en: NAME
pa: ਨਾਂ

en: invalid field '%s'; allowed fields: %s and %s, or %s,%s
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਖੇਤਰ '%s'; ਮਨਜੂਰਸ਼ੁਦਾ ਖੇਤਰ: %s ਅਤੇ %s, ਜਾਂ %s,%s

en: '%s' has to be alone
pa: '%s' ਇਕੱਲਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: No connection specified
pa: ਕੋਈ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀ ਦਿੱਤਾ

en: %s argument is missing
pa: %s ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: unknown connection '%s'
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s'

en: NetworkManager active profiles
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਸਰਗਰਮ ਪਰੋਫਾਈਲ

en: NetworkManager connection profiles
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ

en: Error: %s argument is missing.
pa: ਗਲਤੀ: %s ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: %s.
pa: ਗਲਤੀ: %s।

en: no active connection on device '%s'
pa: ਜੰਤਰ '%s' ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਸਰਗਰਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no active connection or device
pa: ਕੋਈ ਸਰਗਰਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਜਾਂ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: device '%s' not compatible with connection '%s':
pa: ਜੰਤਰ '%s' ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਨਾਲ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ:

en: device '%s' not compatible with connection '%s'
pa: ਜੰਤਰ '%s' ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਨਾਲ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no device found for connection '%s'
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਲਈ ਕੋਈ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Hint: use '%s' to get more details.
pa: ਇਸ਼ਾਰਾ: ਹੋਰ ਵੇਰਵੇ ਲੈਣ ਲਈ '%s' ਵਰਤੋਂ।

en: Connection successfully activated (%s) (D-Bus active path: %s)
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ (%s) ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ (ਡੀ-ਬੱਸ ਸਰਗਰਮ ਪਾਥ: %s)

en: Connection successfully activated (D-Bus active path: %s)
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ (ਡੀ-ਬੱਸ ਸਰਗਰਮ ਪਾਥ: %s)

en: Error: Connection activation failed: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

en: unknown device '%s'.
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਯੰਤਰ '%s'।

en: neither a valid connection nor device given
pa: ਨਾ ਤਾਂ ਕੋਈ ਢੁੱਕਵਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਯੰਤਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Error: invalid extra argument '%s'.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵਾਂ ਵਾਧੂ ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s'।

en: preparing
pa: ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connection '%s' (%s) successfully deleted.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Connection '%s' successfully deactivated (D-Bus active path: %s)
pa: '%s' ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ (ਡੀ-ਬੱਸ ਸਰਗਰਮ ਪਾਥ: %s)

en: Error: No connection specified.
pa: ਗਲਤੀ: ਕੋਈ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

en: Error: '%s' is not an active connection.
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਸਰਗਰਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: no active connection provided.
pa: ਗਲਤੀ: ਕੋਈ ਸਰਗਰਮ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ।

en: Connection '%s' deactivation failed: %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %s

en: Error: invalid property '%s': %s.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵਾਂ ਗੁਣ '%s': %s।

en: Error: invalid connection type; %s.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸਮ; %s।

en: Error: bad connection type: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਖ਼ਰਾਬ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸਮ; %s

en: Error: '%s' is not a valid monitoring mode; use '%s' or '%s'.
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਮੌਨੀਟਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੋਡ ਨਹੀਂ ਹੈ; '%s' ਜਾਂ '%s' ਵਰਤੋ।

en: Error: <setting>.<property> argument is missing.
pa: ਗਲਤੀ: <setting>.<property> ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਗੁੰਮ ਹੈ।

en: Error: invalid or not allowed setting '%s': %s.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵੀਂ ਜਾਂ ਨਾਂਮਨਜ਼ੂਰ ਸੈਟਿੰਗ '%s': %s।

en: Error: invalid <setting>.<property> '%s'.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵੀਂ <setting>.<property> '%s'।

en: Error: Failed to add '%s' connection: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫ਼ਲ ਹੋਇਆ: %s

note: We print here human readable text, but as scripts might parse this output * (with LANG=C), this is important to not change in the future. At least * not unless called with a new command line flag, that requests a different output. * * That means, be very careful if you change this message, it might 
en: Connection '%s' (%s) successfully added.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ।

en: Error: value for '%s' argument is required.
pa: ਗਲਤੀ: ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s' ਦਾ ਮੁੱਲ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Error: 'save': %s.
pa: ਗਲਤੀ: 'ਸੰਭਾਲੋ': %s।

en: Error: '%s' argument is required.
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: ['%s' setting values]
pa: ['%s' ਸੈਟਿੰਗ ਮੁੱਲ]

en: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: enter setting/property for editing
    
    This command enters into a setting or property for editing it.
    
    Examples: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses
pa: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: ਸੋਧਣ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗ/ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਭਰੋ
    
    ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਸੈਟਿੰਗ ਜਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਿੱਚ ਉਹਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਦਾਖਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।
    
    ਉਦਾਹਰਣਾਂ: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses

en: remove <setting>[.<prop>]  :: remove setting or reset property value
    
    This command removes an entire setting from the connection, or if a property
    is given, resets that property to the default value.
    
    Examples: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu
pa: remove <setting>[.<prop>]  :: ਸੈਟਿੰਗ ਹਟਾਓ ਜਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰੋ
    
    ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਪੂਰੀ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿੱਚੋਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹਟਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਾਂ ਫਿਰ ਜੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ
    ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਉਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਮੂਲ ਮੁੱਲ ਤੇ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।
    
    ਮਿਸਾਲਾਂ: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu

en: set [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    
    This command sets property value.
    
    Example: nmcli> set con.id My connection
pa: set [<setting>.<prop> <value>]  :: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦਾ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ
    
    ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰਦੀ ਹੈ।
    
    ਉਦਾਹਰਣਾਂ: nmcli> set con.id My connection

en: describe [<setting>.<prop>]  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
pa: describe [<setting>.<prop>]  :: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਮਝਾਉ
    
    ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਰਣਨ ਵਿਖਾਉ। ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ NM ਸਾਰੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ nm-settings(5) ਹਦਾਇਤ ਕਿਤਾਬਚਾ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: print [all]  :: print setting or connection values
    
    Shows current property or the whole connection.
    
    Example: nmcli ipv4> print all
pa: print [all]  :: ਸੈਟਿੰਗ ਜਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਮੁੱਲ ਛਾਪੋ
    
    ਮੌਜੂਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਜਾਂ ਪੂਰਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਵਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।
    
    ਉਦਾਹਰਣ: nmcli ipv4> print all

en: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: activate the connection
    
    Activates the connection.
    
    Available options:
    <ifname>    - device the connection will be activated on
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) or NSP (WiMAX) (prepend with / when <ifname> is not specified)
pa: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: ਸੰਪਰਕ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ
    
    ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।
    
    ਉਪਲੱਬਧ ਚੋਣਾਂ:
    <ifname>    - ਉਹ ਯੰਤਰ ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) ਜਾਂ NSP (WiMAX) (ਪਹਿਲਾਂ / ਜੋੜੋ ਜਦੋਂ <ifname> ਦਰਸਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ)

en: back  :: go to upper menu level
pa: back  :: ਉੱਪਰਲੇ ਮੇਨੂ ਪੱਧਰ ਤੇ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: help/? [<command>]  :: help for the nmcli commands
pa: help/? [<command>]  :: nmcli ਕਮਾਂਡਾਂ ਲਈ ਮਦਦ

en: quit  :: exit nmcli
    
    This command exits nmcli. When the connection being edited is not saved, the user is asked to confirm the action.
pa: quit  :: nmcli ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ
    
    ਇਹ ਕਮਾਂਡ nmcli ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਸੋਧਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੁੰਦਾ, ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨੂੰ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Unknown command: '%s'
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਕਮਾਂਡ: '%s'

note: TRANSLATORS: do not translate command names and keywords before :: *              However, you should translate terms enclosed in <>.
en: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: set new value
    add      [<value>]               :: add new option to the property
    change                           :: change current value
    remove   [<index> | <option>]    :: delete the value
    describe                         :: describe property
    print    [setting | connection]  :: print property (setting/connection) value(s)
    back                             :: go to upper level
    help/?   [<command>]             :: print this help or command description
    quit                             :: exit nmcli
pa: ---[ ਗੁਣ ਮੇਨੂ ]---
    set      [<value>]               :: ਨਵਾਂ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ
    add      [<value>]               :: ਗੁਣ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਚੋਣ ਜੋੜੋ
    change                           :: ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਬਦਲੋ
    remove   [<index> | <option>]    :: ਮੁੱਲ ਮਿਟਾਉ
    describe                         :: ਮੁੱਲ ਦੱਸੋ
    print    [setting | connection]  :: ਗੁਣ ਛਾਪੋ (ਸੈਟਿੰਗ/ਸੰਪਰਕ) ਮੁੱਲ(s)
    back                             :: ਉੱਪਰਲੇ ਪੱਧਰ ਤੇ ਜਾਉ
    help/?   [<command>]             :: ਇਹ ਮਦਦ ਜਾਂ ਕਮਾਂਡ ਵੇਰਵਾ ਛਾਪੋ
    quit                             :: nmcli ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਵੋ

en: set [<value>]  :: set new value
    
    This command sets provided <value> to this property
pa: set [<value>]  :: ਨਵਾਂ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ
    
    ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਮੁਹੱਈਆ ਕੀਤੇ ਗਏ <value> ਨੂੰ ਇਸ ਗੁਣ ਤੇ ਸੈੱਟ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: change  :: change current value
    
    Displays current value and allows editing it.
pa: change  :: ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਬਦਲੋ
    
    ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਸੋਧ ਦੀ ਵੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: describe  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
pa: describe  :: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵੇਰਵਾ ਦੱਸਦਾ ਹੈ
    
    ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਦੱਸਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆ NM ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਲਈ nm-settings(5) ਹਦਾਇਤ ਕਿਤਾਬਚਾ ਸਫ੍ਹਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: print [property|setting|connection]  :: print property (setting, connection) value(s)
    
    Shows property value. Providing an argument you can also display values for the whole setting or connection.
pa: print [property|setting|connection]  :: print property (ਸੈਟਿੰਗ, ਕਨੈਕਸ਼ਨ) ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ
    
    ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਮੁੱਲ ਵਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਸਾਰੀ ਸੈਟਿੰਗ ਜਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਮੁੱਲ ਦਿਖਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: help/? [<command>]  :: help for nmcli commands
pa: help/? [<command>]  :: nmcli ਕਮਾਂਡਾਂ ਲਈ ਮਦਦ

en: Error: Connection activation failed.
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ।

note: TRANSLATORS: status line in nmcli connection editor
en: [ Type: %s | Name: %s | UUID: %s | Dirty: %s | Temp: %s ]
pa: [ ਕਿਸਮ: %s | ਨਾਂ: %s | UUID: %s | ਖ਼ਰਾਬ: %s | ਆਰਜ਼ੀ: %s ]

en: The connection is not saved. Do you really want to quit? %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' in the main menu to restore it.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕਲਾਈਂਟ ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਮੁੜ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਸੰਭਾਲੋ' ਲਿਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Allowed values for '%s' property: %s
pa: '%s' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕੀਤੇ ਮੁੱਲ: %s

en: Enter '%s' value:
pa: '%s' ਮੁੱਲ ਭਰੋ:

en: Error: failed to set '%s' property: %s
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: Edit '%s' value:
pa: '%s' ਮੁੱਲ ਸੋਧੋ:

en: Error: %s
pa: ਗਲਤੀ: %s

en: Unknown command argument: '%s'
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਕਮਾਂਡ ਆਰਗੂਮੈਂਟ: '%s'

en: Available settings: %s
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਸੈਟਿੰਗਾਂ: %s

en: Error: invalid setting name; %s
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵਾਂ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ; %s

en: Available properties: %s
pa: ਉਪਲਬੱਧ ਗੁਣ: %s

en: Error: property %s
pa: ਗਲਤੀ: ਗੁਣ %s

en: Saving the connection with 'autoconnect=yes'. That might result in an immediate activation of the connection.
    Do you still want to save? %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ 'autoconnect=yes' ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ। ਇਸਦਾ ਨਤੀਜਾ ਸੰਪਰਕ ਦੀ ਉਸੇ ਵੇਲੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲਤਾ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਜੇ ਵੀ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? %s

en: You may edit the following settings: %s
pa: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਲੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸੋਧ ਸਕਦੇ ਹੋ: %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' to restore it.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕਲਾਈਂਟ ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਮੁੜ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ 'ਸੰਭਾਲੋ' ਲਿਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Error: no setting selected; valid are [%s]
pa: ਗਲਤੀ: ਕੋਈ ਸੈਟਿੰਗ ਚੁਣੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ; ਢੁਕਵੇਂ ਹਨ [%s]

en: use 'goto <setting>' first, or 'set <setting>.<property>'
pa: ਪਹਿਲਾਂ 'goto <setting>' ਵਰਤੋ, ਜਾਂ 'set <setting>.<property>'

en: Error: invalid setting argument '%s'; valid are [%s]
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵਾਂ ਸੈਟਿੰਗ ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s'; ਢੁਕਵੇਂ ਹਨ [%s]

en: Error: missing setting for '%s' property
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Error: invalid property: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ: %s

en: Error: unknown setting '%s'
pa: ਗਲਤੀ: ਅਣਪਛਾਤੀ ਸੈਟਿੰਗ '%s'

en: You may edit the following properties: %s
pa: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਗੁਣ ਸੋਧ ਸਕਦੇ ਹੋ: %s

en: Error: failed to remove value of '%s': %s
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਦਾ ਮੁੱਲ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: Error: no argument given; valid are [%s]
pa: ਗਲਤੀ: ਕੋਈ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਗਿਆ; ਢੁਕਵੇਂ ਹਨ [%s]

en: Setting '%s' is not present in the connection.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸੈਟਿੰਗ '%s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: %s properties, nor it is a setting name.
pa: ਗਲਤੀ: %s ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ, ਨਾ ਹੀ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ ਹੈ।

en: use 'goto <setting>' first, or 'describe <setting>.<property>'
pa: ਪਹਿਲਾਂ 'goto <setting>' ਵਰਤੋ, ਜਾਂ 'describe <setting>.<property>'

en: Error: invalid property: %s, neither a valid setting name.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਗੁਣ: %s, ਨਾ ਤਾਂ ਢੁੱਕਵਾਂ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ।

en: Error: unknown setting: '%s'
pa: ਗਲਤੀ: ਅਣਪਛਾਤੀ ਸੈਟਿੰਗ: '%s'

en: Error: '%s' setting not present in the connection
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸੈਟਿੰਗ '%s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: , neither a valid setting name
pa: , ਨਾ ਤਾਂ ਇੱਕ ਢੁਕਵਾਂ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਂ

en: Invalid verify option: %s
pa: ਅਢੁਕਵੀਂ ਜਾਂਚ ਚੋਣ: %s

en: Verify setting '%s': %s
pa: ਸੈਟਿੰਗ '%s' ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ: %s

en: Verify connection: %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕਰੋ: %s

en: Error: invalid argument '%s'
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵਾਂ ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s'

en: Error: Failed to save '%s' (%s) connection: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: Error: Timeout saving '%s' (%s) connection
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ

en: Connection '%s' (%s) successfully saved.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਕਾਮਯਾਬ ਸੰਭਾਲਿਆ ਗਿਆ।

en: Connection '%s' (%s) successfully updated.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਨੂੰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Error: connection verification failed: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪੜਤਾਲ ਅਸਫਲ ਹੋਈ: %s

en: (unknown error)
pa: (ਅਣਪਛਾਤੀ ਗਲਤੀ)

note: TRANSLATORS: do not translate 'save', leave it as it is
en: Error: connection is not saved. Type 'save' first.
pa: ਗਲਤੀ: ਸੰਪਰਕ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਹਿਲਾਂ 'save' ਲਿਖੋ।

en: Error: connection is not valid: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਢੁਕਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ: %s

en: Error: Cannot activate connection: %s.
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ: %s।

en: Error: Failed to activate '%s' (%s) connection: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: Monitoring connection activation (press any key to continue)
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਹੋਣ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਜਾਰੀ ਹੈ (ਜਾਰੀ ਰਹਿਣ ਲਈ ਕੋਈ ਬਟਨ ਦੱਬੋ)

en: Error: status-line: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਹਾਲਾਤ-ਲਾਈਨ: %s

en: Error: save-confirmation: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਸੰਰਚਨਾ-ਸੰਭਾਲੋ: %s

en: Error: show-secrets: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਭੇਤ-ਦਿਖਾਓ: %s

en: Current nmcli configuration:
pa: ਮੌਜੂਦਾ nmcli ਸੰਰਚਨਾ:

en: Invalid configuration option '%s'; allowed [%s]
pa: ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਸੰਰਚਨਾ ਚੋਣ '%s'; ਮਨਜੂਰ [%s] ਹੈ

en: Error: Unknown connection '%s'.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਣਪਛਾਤਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s'।

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'type' argument is ignored
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਮੌਜੂਦਾ ਸੰਪਰਕ '%s' ਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ; 'type' ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਅਣਗੌਲਿਆ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'con-name' argument is ignored
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਮੌਜੂਦਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਨੂੰ ਸੋਧ ਰਿਹਾ; 'con-name' ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਅਣਗੌਲਿਆ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Valid connection types: %s
pa: ਢੁਕਵੀਆਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸਮਾਂ: %s

en: Error: invalid connection type; %s
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵੀਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਕਿਸਮ; %s

en: ===| nmcli interactive connection editor |===
pa: ===| nmcli ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੰਪਾਦਕ |===

en: Editing existing '%s' connection: '%s'
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਸੋਧ ਰਿਹਾ: '%s'

en: Adding a new '%s' connection
pa: ਨਵਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

note: TRANSLATORS: do not translate 'help', leave it as it is
en: Type 'help' or '?' for available commands.
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਕਮਾਂਡਾਂ ਲਈ 'help' ਜਾਂ '?' ਲਿਖੋ।

note: TRANSLATORS: do not translate 'describe', leave it as it is
en: Type 'describe [<setting>.<prop>]' for detailed property description.
pa: ਵੇਰਵੇਵਾਰ ਗੁਣ ਬਿਉਰੇ ਲਈ 'describe [<setting>.<prop>]' ਲਿਖੋ।

en: Error: Failed to modify connection '%s': %s
pa: ਗਲਤੀ: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: Connection '%s' (%s) successfully modified.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' (%s) ਨੂੰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ।

en: New connection name:
pa: ਨਵਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਾਂ:

en: Error: not all connections deleted.
pa: ਗਲਤੀ: ਸਾਰੇ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹਟਾਏ ਨਹੀਂ ਗਏ ਹਨ।

en: Error: %s.
pa: ਗਲਤੀ: %s।

en: Error: not all connections found.
pa: ਗਲਤੀ: ਸਾਰੇ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ।

en: Error: cannot delete unknown connection(s): %s.
pa: ਗਲਤੀ: ਅਣਪਛਾਤੇ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹਟਾਏ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ: %s।

en: %s: connection profile changed
pa: %s: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਦਲਿਆ

en: %s: connection profile created
pa: %s: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਇਆ

en: %s: connection profile removed
pa: %s: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਹਟਾਇਆ

en: Could not load file '%s'
pa: ਫਾਇਲ '%s' ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: File to import:
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਫਾਇਲ:

en: Error: No arguments provided.
pa: ਗਲਤੀ: ਕੋਈ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਏ ਗਏ।

en: Error: 'type' argument is required.
pa: ਗਲਤੀ: 'type' ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Error: failed to find VPN plugin for %s.
pa: ਗਲਤੀ:%s ਲਈ VPN ਪਲੱਗਇਨ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ।

en: Output file name:
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਫਾਇਲ ਨਾਂ:

note: define some prompts
en: Interface:
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ:

en: (none)
pa: (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)

en: Usage: nmcli device status { help }
    
    Show status for all devices.
    By default, the following columns are shown:
     DEVICE     - interface name
     TYPE       - device type
     STATE      - device state
     CONNECTION - connection activated on device (if any)
    Displayed columns can be changed using '--fields' global option. 'status' is
    the default command, which means 'nmcli device' calls 'nmcli device status'.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli device status { help }
    
    ਸਾਰੇ ਯੰਤਰਾਂ ਲਈ ਹਾਲਾਤ ਵਿਖਾਉ।
    ਮੂਲ ਤੌਰ ਤੇ, ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਕਾਲਮ ਵਿਖਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ:
     ਯੰਤਰ     - ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ
     ਕਿਸਮ       - ਯੰਤਰ ਕਿਸਮ
     ਹਾਲਾਤ      - ਯੰਤਰ ਹਾਲਾਤ
     ਕਨੈਕਸ਼ਨ - ਯੰਤਰ ਉੱਤੇ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਨੈਕਸ਼ਨ (ਜੇ ਕੋਈ ਹੈ)
    ਪਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕਾਲਮ '--fields' ਗਲੋਬਲ ਚੋਣਾਂ ਵਰਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। 'status' ਮੂਲ
    ਕਮਾਂਡ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ 'nmcli device' 'nmcli device status' ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Usage: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    Show details of device(s).
    The command lists details for all devices, or for a given device.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [<ifname>]
    
    ਯੰਤਰ(ਯੰਤਰਾਂ) ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਵਿਖਾਉ।
    ਕਮਾਂਡ ਸਾਰੇ ਯੰਤਰਾਂ, ਜਾਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਯੰਤਰ ਲਈ ਵੇਰਵੇ ਵਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ।

en: Usage: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    Connect the device.
    NetworkManager will try to find a suitable connection that will be activated.
    It will also consider connections that are not set to auto-connect.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := <ifname>
    
    ਯੰਤਰ ਜੋੜੋ।
    ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਢੁੱਕਵਾਂ ਸੰਪਰਕ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।
    ਇਹ ਉਹ ਸੰਪਰਕ ਵੀ ਵਿਚਾਰੇਗਾ ਜਿਹੜੇ ਆਪਣੇ-ਆਪ-ਕਨੈਕਟ ਲਈ ਸੈੱਟ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਹਨ।

en: Error: No interface specified.
pa: ਗਲਤੀ: ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦਰਸਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ।

en: No interface specified
pa: ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: Device '%s' not found
pa: ਜੰਤਰ '%s' ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Ad-Hoc
pa: ਐਡ-ਹਾਕ

en: Infra
pa: ਇੰਨਫਰਾ

en: N/A
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: Device details
pa: ਜੰਤਰ ਵੇਰਵੇ

en: Error: 'device show': %s
pa: ਗਲਤੀ: 'device show': %s

en: Status of devices
pa: ਜੰਤਰਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ

en: Error: 'device status': %s
pa: ਗਲਤੀ: 'device status': %s

en: Error: Timeout %d sec expired.
pa: ਗਲਤੀ: ਸਮਾਂ-ਸਮਾਪਤੀ %d ਸਕਿੰਟ ਖਤਮ ਹੋਏ।

en: Error: Device activation failed: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਯੰਤਰ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲਤਾ ਅਸਫਲ ਹੋਈ: %s

en: Error: extra argument not allowed: '%s'.
pa: ਗਲਤੀ: ਵਾਧੂ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਹੈ: '%s'।

en: Error: No property specified.
pa: ਗਲਤੀ: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦਿੱਤੀ ਨਹੀਂ ਗਈ ਹੈ।

en: Error: '%s' argument is missing.
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਗੁੰਮ ਹੈ।

en: Error: 'autoconnect': %s.
pa: ਗਲਤੀ: 'autoconnect': %s।

en: %s: using connection '%s'
pa: %s: '%s' ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ

en: %s: device created
pa: %s: ਜੰਤਰ ਬਣਾਇਆ

en: %s: device removed
pa: %s: ਜੰਤਰ ਮਿਟਾਇਆ

en: Wi-Fi scan list
pa: Wi-Fi ਸਕੈਨ ਸੂਚੀ

en: Error: Access point with bssid '%s' not found.
pa: ਗਲਤੀ: bssid '%s' ਵਾਲਾ ਅਸੈੱਸ ਪੁਆਇੰਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Error: 'device wifi': %s
pa: ਗਲਤੀ: 'device wifi': %s

en: Error: Device '%s' not found.
pa: ਗਲਤੀ: ਜੰਤਰ '%s' ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Error: Device '%s' is not a Wi-Fi device.
pa: ਗਲਤੀ: ਜੰਤਰ '%s' ਵਾਈ-ਫਾਈ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: SSID or BSSID:
pa: SSID ਜਾਂ BSSID:

en: Error: SSID or BSSID are missing.
pa: ਗਲਤੀ: SSID ਜਾਂ BSSID ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: bssid argument value '%s' is not a valid BSSID.
pa: ਗਲਤੀ: bssid ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s' ਢੁੱਕਵਾਂ BSSID ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: wep-key-type argument value '%s' is invalid, use 'key' or 'phrase'.
pa: ਗਲਤੀ: wep-key-type ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਮੁੱਲ '%s' ਗਲਤ ਹੈ, 'key' ਜਾਂ 'phrase' ਵਰਤੋ।

en: Error: %s: %s.
pa: ਗਲਤੀ: %s: %s।

en: Error: BSSID to connect to (%s) differs from bssid argument (%s).
pa: ਗਲਤੀ: (%s) ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਲਈ BSSID bssid ਆਰਗੂਮੈਂਟ (%s) ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਹੈ।

en: Error: Parameter '%s' is neither SSID nor BSSID.
pa: ਗਲਤੀ: ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%s' ਨਾ ਤਾਂ SSID ਹੈ ਨਾ BSSID।

en: Error: No Wi-Fi device found.
pa: ਗਲਤੀ: ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ।

en: Error: No network with SSID '%s' found.
pa: ਗਲਤੀ: SSID '%s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Error: No access point with BSSID '%s' found.
pa: ਗਲਤੀ: BSSID '%s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਅਸੈੱਸ ਪੁਆਇੰਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

en: Hotspot password: %s
pa: ਹੌਟਸਪੌਟ ਪਾਸਵਰਡ: %s

en: Error: ssid is too long.
pa: ਗਲਤੀ: ssid ਬਹੁਤ ਲੰਮਾ ਹੈ।

en: Security
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ

en: connecting
pa: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: connected (local only)
pa: ਕਨੈਕਟ ਹੈ (ਕੇਵਲ ਲੋਕਲ ਹੀ)

en: connected (site only)
pa: ਕਨੈਕਟ ਹੈ (ਕੇਵਲ ਸਾਈਟ)

en: disconnecting
pa: ਡਿਸ-ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: auth
pa: ਪਰਮਾਣ

en: running
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: starting
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: started
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ

en: enabled
pa: ਚਾਲੂ ਹੈ

en: disabled
pa: ਬੰਦ ਹੈ

en: Usage: nmcli general status { help }
    
    Show overall status of NetworkManager.
    'status' is the default action, which means 'nmcli gen' calls 'nmcli gen status'
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli general status { help }
    
    ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਦੀ ਲੱਗਭਗ ਸਾਰੀ ਹਾਲਾਤ ਵਿਖਾਉ।
    'status' ਮੂਲ ਕਾਰਵਾਈ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਮਤਲਬ 'nmcli gen status' ਨੂੰ 'nmcli gen' ਬੁਲਾਉਂਦੀ ਹੈ

en: Usage: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    Get or change persistent system hostname.
    With no arguments, this prints currently configured hostname. When you pass
    a hostname, NetworkManager will set it as the new persistent system hostname.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [<hostname>]
    
    ਚਿਰਸਥਾਈ ਸਿਸਟਮ ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਜਾਂ ਬਦਲੋ।
    ਬਿਨਾਂ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦੇ, ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਸੰਰਚਿਤ ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ ਛਾਪਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹੋ,
    ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਚਿਰ-ਸਥਾਈ ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Usage: nmcli general permissions { help }
    
    Show caller permissions for authenticated operations.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli general permissions { help }
    
    ਪਰਮਾਣਿਕ ਕਾਰਵਾਈਆ ਲਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀਆਂ ਮਨਜ਼ੂਰੀਆਂ ਵਿਖਾਉ।

en: Usage: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    Get or change NetworkManager logging level and domains.
    Without any argument current logging level and domains are shown. In order to
    change logging state, provide level and/or domain. Please refer to the man page
    for the list of possible logging domains.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਲਾਗਿੰਗ ਪੱਧਰ ਅਤੇ ਡੋਮੇਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਜਾਂ ਬਦਲੋ।
    ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦੇ ਮੌਜੂਦਾ ਲਾਗਿੰਗ ਪੱਧਰ ਅਤੇ ਡੋਮੇਨਾਂ ਵਿਖਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਲਾਗਿੰਗ ਹਾਲਾਤ
     ਬਦਲਣ ਲਈ, ਪੱਧਰ ਅਤੇ/ਜਾਂ ਡੋਮੇਨ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉ। ਸੰਭਵ ਲਾਗਿੰਗ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ
     ਮੁੱਖ ਸਫ੍ਹਾ ਵੇਖੋ।

en: Usage: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    ਕਮਾਂਡ := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]

en: Usage: nmcli networking on { help }
    
    Switch networking on.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli networking on { help }
    
    ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

en: Usage: nmcli networking off { help }
    
    Switch networking off.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli networking off { help }
    
    ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Usage: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    Get network connectivity state.
    The optional 'check' argument makes NetworkManager re-check the connectivity.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [check]
    
    ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹਾਲਾਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।
    ਚੋਣਵੇਂ 'check' ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਤੋਂ ਕਨੈਕਟਵਿਟੀ ਜਾਂਚ ਮੁੜ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Usage: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of all radio switches, or turn them on/off.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [on | off]
    
    ਸਾਰੇ ਰੇਡੀਉ ਬਟਨਾਂ ਦੀ ਹਲਾਤ ਪਤਾ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Usage: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of Wi-Fi radio switch, or turn it on/off.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [on | off]
    
    Wi-Fi ਰੇਡੀਉ ਬਟਨਾਂ ਦੀ ਹਲਾਤ ਪਤਾ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Usage: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of mobile broadband radio switch, or turn it on/off.
pa: ਵਰਤੋਂ: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ := [on | off]
    
    ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਰੇਡੀਉ ਬਟਨ ਦੀ ਹਲਾਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: NetworkManager status
pa: ਨੈੱਟਵਰਕਮੈਨੇਜਰ ਹਾਲਤ

en: Error: only these fields are allowed: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਸਿਰਫ ਇਹਨਾਂ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਮਨਜੂਰੀ ਹੈ: %s

note: NetworkManager quit while we were waiting.
en: NetworkManager is not running.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: NetworkManager permissions
pa: ਨੈੱਟਵਰਕਮੈਨੇਜਰ ਅਧਿਕਾਰ

en: Error: 'general permissions': %s
pa: ਗਲਤੀ: 'general permissions': %s

en: NetworkManager logging
pa: ਨੈੱਟਵਰਕਮੈਨੇਜਰ ਲੌਗਿੰਗ

en: Error: 'general logging': %s
pa: ਗਲਤੀ: 'general logging': %s

en: Error: '--fields' value '%s' is not valid here (allowed field: %s)
pa: ਗਲਤੀ: '--fields' ਮੁੱਲ '%s' ਇੱਥੇ ਢੁਕਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ (ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ ਖੇਤਰ: %s)

en: Error: invalid '%s' argument: '%s' (use on/off).
pa: ਗਲਤੀ: ਅਢੁਕਵਾਂ ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s': '%s' (ਚਾਲੂ/ਬੰਦ ਵਰਤੋ)।

note: no arguments -> get current state
en: Connectivity
pa: ਕੁਨੈਕਟਵਿਟੀ

en: Error: 'networking' command '%s' is not valid.
pa: ਗਲਤੀ: 'networking' ਕਮਾਂਡ '%s' ਢੁੱਕਵੀਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Networking
pa: ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ

note: no argument, show all radio switches
en: Radio switches
pa: ਰੇਡੀਉ ਬਟਨ

note: no argument, show current Wi-Fi state
en: Wi-Fi radio switch
pa: ਵਾਈ-ਫਾਈ ਰੇਡੀਉ ਬਟਨ

note: no argument, show current WWAN (mobile broadband) state
en: WWAN radio switch
pa: WWAN ਰੇਡੀਉ ਬਟਨ

en: '%s' is now the primary connection
pa: '%s' ਹੁਣ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹੈ

en: There's no primary connection
pa: ਕੋਈ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Connectivity is now '%s'
pa: ਕਨੈਕਟਵਿਟੀ ਹੁਣ '%s' ਹੈ

en: Networkmanager is now in the '%s' state
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਮੈਨੇਜਰ ਹੁਣ '%s' ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: connection available
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: connections available
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਉਪਲਬਧ ਹਨ

en: autoconnect
pa: ਆਪ-ਕਨੈਕਟ

en: fw missing
pa: fw ਗੁੰਮ ਹੈ

en: plugin missing
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: sw
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ

en: hw
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ

en: port
pa: ਪੋਰਟ

en: master
pa: ਮਾਸਟਰ

en: %s VPN connection
pa: %s VPN ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Networkmanager is not running (waiting for it)
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਇਸ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ)

en: Error: missing argument for '%s' option.
pa: ਗਲਤੀ: '%s' ਚੋਣ ਲਈ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: Option '--terse' is specified the second time.
pa: ਗਲਤੀ: ਚੋਣ '--terse' ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ।

en: Error: Option '--terse' is mutually exclusive with '--pretty'.
pa: ਗਲਤੀ: Option '--terse' is mutually exclusive with '--pretty'.

en: Error: Option '--pretty' is specified the second time.
pa: ਗਲਤੀ: Option '--pretty' is specified the second time.

en: Error: Option '--pretty' is mutually exclusive with '--terse'.
pa: ਗਲਤੀ: Option '--pretty' is mutually exclusive with '--terse'.

en: Error: '%s' is not valid argument for '%s' option.
pa: ਗਲਤੀ: '%s' is not valid argument for '%s' option.

en: nmcli tool, version %s
pa: nmcli ਟੂਲ, ਵਰਜਨ %s

en: Error: Option '%s' is unknown, try 'nmcli -help'.
pa: ਗਲਤੀ: ਚੋਣ '%s' ਅਣਜਾਣੀ ਹੈ 'nmcli -help' ਵਰਤ ਕੇ ਵੇਖੋ।

en: Success
pa: ਸਫ਼ਲ

en: Do you also want to set '%s' to '%s'? [yes]:
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ '%s' ਨੂੰ ਵੀ '%s' ਤੇ ਸੈੱਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? [yes]:

en: Do you also want to clear '%s'? [yes]:
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ '%s' ਨੂੰ ਵੀ ਸਾਫ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? [yes]:

en: '%s' is not a VPN connection profile
pa: '%s' VPN ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਰੋਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Warning: %s
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: %s

en: don't know how to get the property value
pa: ਗੁਣ ਦਾ ਮੁੱਲ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਹੈ ਪਤਾ ਨਹੀਂ

en: the property can't be changed
pa: ਗੁਣ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: [NM property description]
pa: [NM ਗੁਣ ਵੇਰਵਾ]

en: [nmcli specific description]
pa: [nmcli ਸੰਬੰਧਿਤ ਵੇਰਵਾ]

en: Error: Argument '%s' was expected, but '%s' provided.
pa: ਗਲਤੀ: ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s' ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਪਰ '%s' ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Error: Unexpected argument '%s'
pa: ਗਲਤੀ: ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s'

en: (unknown)
pa: (ਅਣਜਾਣ)

en: Ethernet connection %d
pa: ਈਥਰਨੈੱਟ ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: Wi-Fi connection %d
pa: Wi-Fi ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: InfiniBand connection %d
pa: ਇਫੀਂਬੈਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: Mobile broadband connection %d
pa: ਮੋਬਾਇਲ ਬਰਾਡਬੈਂਡ ਸੰਪਰਕ %d

en: DSL connection %d
pa: DSL ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: Bond connection %d
pa: ਬੌਂਡ ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: Bridge connection %d
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d ਨੂੰ ਬਰਿੱਜ ਕਰੋ

en: Team connection %d
pa: %d ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਟੀਮ ਕਰੋ

en: VLAN connection %d
pa: VLAN ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: IP tunnel
pa: IP ਟਨਲ

en: VPN connection %d
pa: VPN ਕਨੈਕਸ਼ਨ %d

en: Select...
pa: ...ਚੁਣੋ

en: Add
pa: ਜੋੜੋ

en: Edit...
pa: ...ਸੋਧੋ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Hide
pa: ਲੁਕਾਓ

en: Show
pa: ਵਿਖਾਓ

en: Could not create editor for connection '%s' of type '%s'.
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਕਿਸਮ '%s' ਲਈ ਸੰਪਾਦਕ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not create editor for invalid connection '%s'.
pa: ਅਢੁਕਵੇਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਲਈ ਸੰਪਾਦਕ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ।

en: Edit Connection
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੋਧੋ

en: Unable to save connection: %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Unable to add new connection: %s
pa: ਨਵਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Profile name
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਨਾਂ

en: Ethernet device
pa: ਈਥਰਨੈੱਟ ਜੰਤਰ

en: Device
pa: ਜੰਤਰ

note: And finally the bottom widgets
en: Automatically connect
pa: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਕਨੈਕਟ ਕਰੋ

en: Available to all users
pa: ਸਾਰੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਉਪਲੱਬਧ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: (default)
pa: (ਮੂਲ)

en: bytes
pa: ਬਾਈਟਾਂ

en: Round-robin
pa: ਰਾਊਂਡ-ਰੌਬਿਨ

en: Active Backup
pa: ਸਰਗਰਮ ਬੈਕਅੱਪ

en: Broadcast
pa: ਬਰਾਡਕਾਸਟ

en: Adaptive Transmit Load Balancing (tlb)
pa: ਅਡਾਪਟਿਵ ਟਰਾਂਸਮਿਟ ਲੋਡ ਬੈਲੈਂਸਿੰਗ (tlb)

en: Adaptive Load Balancing (alb)
pa: ਅਡਾਪਟਿਵ ਲੋਡ ਬੈਲੈਂਸਿੰਗ (alb)

note: NB: the ordering/numbering here corresponds to NmtPageBondMonitoringMode
en: MII (recommended)
pa: MII (ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ)

en: BOND
pa: ਬੌਂਡ

en: Slaves
pa: ਸਲੇਵ

en: Mode
pa: ਮੋਡ

en: Primary
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ

en: Link monitoring
pa: ਲਿੰਕ ਨਿਗਰਾਨੀ

en: Monitoring frequency
pa: ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ

en: Link up delay
pa: ਲਿੰਕ ਅੱਪ ਦੇਰੀ

en: Link down delay
pa: ਲਿੰਕ ਡਾਊਨ ਦੇਰੀ

en: ARP targets
pa: ARP ਟੀਚੇ

en: Cloned MAC address
pa: ਕਲੋਨ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ MAC ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: BRIDGE PORT
pa: ਬਰਿੱਜ ਪੋਰਟ

en: Priority
pa: ਤਰਜੀਹ

en: Path cost
pa: ਰਾਹ ਕੀਮਤ

en: Hairpin mode
pa: ਹੇਅਰਪਿੰਨ ਮੋਡ

en: BRIDGE
pa: ਬਰਿੱਜ

en: seconds
pa: ਸੈਕਿੰਡ

en: Aging time
pa: ਉਮਰ ਸਮਾਂ

en: Enable STP (Spanning Tree Protocol)
pa: STP (ਸਪੈਨਿੰਗ ਟਰੀ ਪਰੋਟੋਕਾਲ) ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: ETHERNET
pa: ਈਥਰਨੈੱਟ

en: Datagram
pa: ਡਾਟਾਗਰਾਮ

en: Connected
pa: ਕਨੈਕਟ ਹੈ

en: Transport mode
pa: ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਮੋਡ

en: Parent
pa: ਮੂਲ

en: Local IP
pa: ਲੋਕਲ IP

en: Remote IP
pa: ਰਿਮੋਟ IP

en: Input key
pa: ਇਨਪੁ਼ੱਟ ਕੁੰਜੀ

en: Output key
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਕੁੰਜੀ

en: Disabled
pa: ਅਸਮਰੱਥ ਕੀਤਾ

en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

en: Link-Local
pa: ਲਿੰਕ-ਲੋਕਲ

en: Manual
pa: ਦਸਤੀ

en: Shared
pa: ਸਾਂਝਾ

en: (No custom routes)
pa: (ਕੋਈ ਚੁਣਿੰਦਾ ਰਾਹ ਨਹੀਂ)

en: One custom route | %d custom routes
pa[0]: ਚੁਣਿੰਦਾ ਰੂਟ
pa[1]: %d ਚੁਣਿੰਦਾ ਰੂਟ

en: IPv4 CONFIGURATION
pa: IPv4 ਸੰਰਚਨਾ

en: Addresses
pa: ਸਿਰਨਾਵੇਂ

en: DNS servers
pa: DNS ਸਰਵਰ

en: Search domains
pa: ਖੋਜ ਡੋਮੇਨਾਂ

en: Routing
pa: ਰਾਊਂਟਿੰਗ

en: Never use this network for default route
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੂਟ ਲਈ ਇਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨੂੰ ਕਦੇ ਨਾ ਵਰਤੋ

en: Require IPv4 addressing for this connection
pa: ਇਸ ਸੰਪਰਕ ਲਈ IPv4 ਸਿਰਨਾਵਿਆਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Ignore
pa: ਅਣਗੌਲਾ

en: Automatic (DHCP-only)
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ (ਸਿਰਫ-DHCP)

en: IPv6 CONFIGURATION
pa: IPv6 ਸੰਰਚਨਾ

en: Require IPv6 addressing for this connection
pa: ਇਸ ਸੰਪਰਕ ਲਈ IPv6 ਸਿਰਨਾਵਿਆਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: PPP CONFIGURATION
pa: PPP ਸੰਰਚਨਾ

en: TEAM PORT
pa: ਟੋਲੀ ਪੋਰਟ

en: JSON configuration
pa: JSON ਸੰਰਚਨਾ

en: TEAM
pa: ਟੀਮ

[ctx: Wi-Fi]
en: Client
pa: ਕਲਾਈਂਟ

en: Access Point
pa: ਐਕਸੈੱਸ ਬਿੰਦੂ

en: Ad-Hoc Network
pa: ਐਡ-ਹੌਕ ਨੈੱਟਵਰਕ

[ctx: Wi-Fi]
en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

[ctx: Wi-Fi security]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: WPA & WPA2 Personal
pa: WPA & WPA2 ਨਿੱਜੀ

en: WPA & WPA2 Enterprise
pa: WPA & WPA2 ਇੰਟਰਪਰਾਈਜ਼

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
pa: WEP 40/128-bit ਚਾਬੀ (Hex ਜਾਂ ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
pa: WEP 128-bit ਵਾਕ

en: Dynamic WEP (802.1x)
pa: ਡਾਇਨਾਮਿਕ WEP (802.1x)

en: LEAP
pa: ਲੀਪ

[ctx: WEP key index]
en: 1 (Default)
pa: 1 (ਮੂਲ)

en: Open System
pa: ਖੁੱਲਾ ਸਿਸਟਮ

en: Shared Key
pa: ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਕੁੰਜੀ

en: Channel
pa: ਚੈਨਲ

note: "wpa-enterprise" FIXME
en: (No support for wpa-enterprise yet...)
pa: (wpa-ਇੰਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਲਈ ਅਜੇ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ...)

en: WEP index
pa: WEP ਇੰਡੈਕਸ

en: Authentication
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ

note: "dynamic-wep" FIXME
en: (No support for dynamic-wep yet...)
pa: (ਡਾਇਨਾਮਿਕ-wep ਲਈ ਅਜੇ ਕੋਈ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ...)

en: Ask for this password every time
pa: ਇਸ ਪਾਸਵਰਡ ਲਈ ਹਰ ਵਾਰ ਪੁੱਛੋ

en: Show password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਵੇਖਾਓ

en: Destination
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Prefix
pa: ਪ੍ਰੀ-ਫਿਕਸ

en: Next Hop
pa: ਅਗਲਾ ਹੋਪ

en: Metric
pa: ਮੀਟਰਿਕ

en: No custom routes are defined.
pa: ਕੋਈ ਚੁਣਿੰਦਾ ਰੂਟ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Select the type of slave connection you wish to add.
pa: ਜਿਹੜਾ ਸਲੇਵ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਤੁਸੀਂ ਜੋੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਉਹ ਚੁਣੋ।

en: Add...
pa: ...ਜੋੜੋ

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Activation failed: %s
pa: ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %s

en: Connecting...
pa: ...ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Could not activate connection: %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Activate
pa: ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Deactivate
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Quit
pa: ਛੱਡੋ

en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

en: No such connection '%s'
pa: ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ '%s'

en: Connection is already active
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Create
pa: ਬਣਾਓ

en: Select the type of connection you wish to create.
pa: ਜਿਸ ਕਿਸਮ ਦਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੁਸੀਂ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਹ ਚੁਣੋ।

en: If you are creating a VPN, and the VPN connection you wish to create does not appear in the list, you may not have the correct VPN plugin installed.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ VPN ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਅਤੇ ਜਿਹੜਾ VPN ਤੁਸੀਂ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਉਹ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸਹੀ VPN ਪਲੱਗਇਨ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੋ ਸਕਦਾ।

en: New Connection
pa: ਨਵਾਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Unable to delete connection: %s
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: Could not delete connection '%s': %s
pa: '%s' ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Are you sure you want to delete the connection '%s'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਕਨੈਕਸ਼ਨ '%s' ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Set Hostname
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Hostname
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ

note: TRANSLATORS: this indicates the result. ie, "I have set the hostname to ..."
en: Set hostname to '%s'
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ '%s' ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Unable to set hostname: %s
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ: %s

en: connection
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ

en: Edit a connection
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸੋਧੋ

en: Activate a connection
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: new hostname
pa: ਨਵਾਂ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ

en: Set system hostname
pa: ਸਿਸਟਮ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: NetworkManager TUI
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ TUI

en: Please select an option
pa: ਚੋਣ ਕਰੋ

en: Usage
pa: ਵਰਤੋਂ

en: Could not parse arguments
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not contact NetworkManager: %s.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ-ਮੈਨੇਜਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s
