NetworkManager - en to kn translation catalogue (691 entries)

en: Enable or disable system networking
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: System policy prevents enabling or disabling system networking
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಶಕ್ತ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪಾಲಿಸಿಯು ತಡೆಯುತ್ತಿದೆ

en: Put NetworkManager to sleep or wake it up (should only be used by system power management)
kn: NetworkManager ಅನ್ನು ನಿದ್ರಾಸ್ಥಿತಿಗೆ ಅಥವ ಎಚ್ಚರಸ್ಥಿತಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ (ಇದನ್ನು ಕೇವಲ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ನಿರ್ವಹಣೆಯಿಂದ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬೇಕು)

en: System policy prevents putting NetworkManager to sleep or waking it up
kn: NetworkManager ಅನ್ನು ನಿದ್ರಾಸ್ಥಿತಿಗೆ ಅಥವ ಎಚ್ಚರಸ್ಥಿತಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುವುದನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮವು ತಡೆಯುತ್ತಿದೆ

en: Enable or disable Wi-Fi devices
kn: Wi-Fi ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: System policy prevents enabling or disabling Wi-Fi devices
kn: Wi-Fi ಸಾಧನವನ್ನು ಶಕ್ತ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತಿವೆ

en: Enable or disable mobile broadband devices
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: System policy prevents enabling or disabling mobile broadband devices
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಶಕ್ತ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತಿವೆ

en: Enable or disable WiMAX mobile broadband devices
kn: WiMAX  ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: System policy prevents enabling or disabling WiMAX mobile broadband devices
kn: WiMAX  ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಶಕ್ತ ಅಥವ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತಿವೆ

en: Allow control of network connections
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: System policy prevents control of network connections
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತಿವೆ

en: Connection sharing via a protected Wi-Fi network
kn: ಒಂದು ಸಂರಕ್ಷಿತವಾದ Wi-Fi ಜಾಲಬಂಧದ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವಿಕೆ

en: System policy prevents sharing connections via a protected Wi-Fi network
kn: ಒಂದು ಸಂರಕ್ಷಿತವಾದ Wi-Fi ಜಾಲಬಂಧದ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತವೆ

en: Connection sharing via an open Wi-Fi network
kn: ಒಂದು ಮುಕ್ತವಾದ Wi-Fi ಜಾಲಬಂಧದ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವಿಕೆ

en: System policy prevents sharing connections via an open Wi-Fi network
kn: ಒಂದು ಮುಕ್ತವಾದ Wi-Fi ಜಾಲಬಂಧದ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತವೆ

en: Modify personal network connections
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: System policy prevents modification of personal network settings
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜಾಲಬಂಧದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತವೆ

en: Modify network connections for all users
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: System policy prevents modification of network settings for all users
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಜಾಲಬಂಧದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತವೆ

en: Modify persistent system hostname
kn: ಸ್ಥಿರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: System policy prevents modification of the persistent system hostname
kn: ಸ್ಥಿರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸದಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿಯಮಗಳು ತಡೆಯುತ್ತವೆ

en: ADSL connection
kn: ADSL ಸಂಪರ್ಕ

en: %s Network
kn: %s ಜಾಲಬಂಧ

en: PAN connection
kn: PAN ಸಂಪರ್ಕ

en: GSM connection
kn: GSM ಸಂಪರ್ಕ

en: CDMA connection
kn: CDMA ಸಂಪರ್ಕ

en: Bond connection
kn: ಬಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕ

en: Bridge connection
kn: ಬ್ರಿಡ್ಜ್‍ ಸಂಪರ್ಕ

en: Wired connection %d
kn: ತಂತಿಯುಕ್ತ ಸಂಪರ್ಕ %d

en: PPPoE connection
kn: PPPoE ಸಂಪರ್ಕ

en: Wired connection
kn: ವೈರ್ಡ್ ಸಂಪರ್ಕ

en: InfiniBand connection
kn: InfiniBand ಸಂಪರ್ಕ

en: VLAN connection
kn: VLAN ಸಂಪರ್ಕ

en: Team connection
kn: ಟೀಮ್ ಸಂಪರ್ಕ

en: Mesh
kn: ಮೆಶ್

en: # Created by NetworkManager
kn: # NetworkManager ನಿಂದ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: # Merged from %s
kn: # %s ಇಂದ ಒಗ್ಗೂಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Opening %s failed: %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Writing to %s failed: %s
kn: %s ಗೆ ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Closing %s failed: %s
kn: %s ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: %s.  Please use --help to see a list of valid options.
kn: %s.  ಮಾನ್ಯವಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು --help ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Print NetworkManager version and exit
kn: NetworkManager ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Don't become a daemon
kn: ಒಂದು ಡೆಮನ್ ಆಗಬೇಡ

en: Log level: one of [%s]
kn: ಲಾಗ್ ಹಂತ: [%s] ದಲ್ಲಿ ಒಂದು

en: Log domains separated by ',': any combination of [%s]
kn: ಲಾಗ್ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳನ್ನು ',' ಇಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ: [%s] ನ ಯಾವುದೆ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Make all warnings fatal
kn: ಎಲ್ಲಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾರಕವಾಗಿಸು

en: Specify the location of a PID file
kn: ಒಂದು PID ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: NetworkManager monitors all network connections and automatically
    chooses the best connection to use.  It also allows the user to
    specify wireless access points which wireless cards in the computer
    should associate with.
kn: NetworkManager ಎಲ್ಲಾ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ 
    ಉತ್ತಮ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.  ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಇದು ಗಣಕದಲ್ಲಿನ
    ಯಾವ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಕಾರ್ಡುಗಳನ್ನು ವೈರ್ಲೆಸ್‌ ನಿಲುಕು ಬಿಂದುಗಳಿಗೆ ಸೂಚಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು
    ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Could not daemonize: %s [error %u]
kn: ಡೀಮನ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s [ದೋಷ %u]

en: '%s' is not valid
kn: '%s" ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Config file location
kn: Config ಕಡತವು ಇರುವ ಸ್ಥಳ

en: Config directory location
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತಕೋಶವು ಇರುವ ಸ್ಥಳ

en: State file location
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಕಡತವು ಇರುವ ಸ್ಥಳ

en: List of plugins separated by ','
kn: ',' ಇಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Don't become a daemon, and log to stderr
kn: ಒಂದು ಡೆಮನ್ ಆಗಬೇಡ, ಮತ್ತು stderr ಗೆ ಲಾಗ್ ಮಾಡು

en: An http(s) address for checking internet connectivity
kn: ಅಂತರಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಒಂದು http(s) ವಿಳಾಸ

en: The interval between connectivity checks (in seconds)
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಪರಿಶೀಲನೆಯ ನಡುವಿನ ಕಾಲಾವಧಿ (ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: The expected start of the response
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆರಂಭ

en: VPN connection
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕ

en: Bond
kn: ಬಾಂಡ್

en: Team
kn: ತಂಡ

en: Bridge
kn: ಬ್ರಿಡ್ಜ್‍

en: Ethernet
kn: ಎತರ್ನೆಟ್

en: Wi-Fi
kn: ವೈ-ಫೈ

en: Bluetooth
kn: ಬ್ಲೂಟೂತ್

en: OLPC Mesh
kn: OLPC ಮೆಶ್

en: Mobile Broadband
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್

note: TRANSLATORS: Unknown reason for a device state change (NMDeviceStateReason) TRANSLATORS: Unknown reason for a connection state change (NMActiveConnectionStateReason)
en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿರದ

en: Wired
kn: ತಂತಿಯುಕ್ತ

en: No service name specified
kn: ಯಾವುದೆ ಸೇವೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unexpected failure to normalize the connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ವಿಫಲತೆ

en: Unexpected failure to verify the connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಲ್ಲಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ವಿಫಲತೆ

en: property is missing
kn: ಗುಣವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: '%s' value doesn't match '%s=%s'
kn: '%s' ಮೌಲ್ಯವು '%s=%s' ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: '%s' is neither an UUID nor an interface name
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು UUID ಅಥವ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಹೆಸರಾಗಿಲ್ಲ

en: CA certificate must be in X.509 format
kn: CA ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು X.509 ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು

en: invalid certificate format
kn: ತಪ್ಪಾದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ವಿನ್ಯಾಸ

en: property is empty
kn: ಗುಣವು ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: has to match '%s' property for PKCS#12
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು PKCS#12 ಗಾಗಿನ ಗುಣದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಬೇಕು

en: property is invalid
kn: ಗುಣವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: '%s' is not a valid value for the property
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಗುಣದ ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಮೌಲ್ಯವಲ್ಲ

en: '%s' option is empty
kn: '%s' ಆಯ್ಕೆಯು ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: '%s' is not a valid IPv4 address for '%s' option
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು '%s' ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿನ ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ IPv4 ವಿಳಾಸವಲ್ಲ

en: mandatory option '%s' is missing
kn: ಖಡ್ಡಾಯ ಆಯ್ಕೆ '%s' ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: '%s' is not a valid value for '%s'
kn: '%s" ಎನ್ನುವುದು '%s' ಗಾಗಿನ ಒಂದು ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯವಲ್ಲ

en: '%s=%s' is incompatible with '%s > 0'
kn: '%s=%s' ಎನ್ನುವುದು '%s > 0' ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ

en: '%s' option is only valid for '%s=%s'
kn: '%s' ಆಯ್ಕೆಯು ಕೇವಲ '%s=%s' ಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: '%s=%s' is not a valid configuration for '%s'
kn: '%s=%s' ಎನ್ನುವುದು '%s' ಗಾಗಿನ ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂರಚನೆಯಲ್ಲ

en: '%s' option requires '%s' option to be set
kn: '%s' ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ '%s' ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: A connection with a '%s' setting must have the slave-type set to '%s'. Instead it is '%s'
kn: '%s' ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಸ್ಲೇವ್-ಬಗೆಯನ್ನು '%s' ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿರಬೇಕು. ಬದಲಿಗೆ '%s' ಆಗಿದೆ

en: value '%d' is out of range <%d-%d>
kn: '%d' ಮೌಲ್ಯವು <%d-%d> ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊರಗಿದೆ

en: is not a valid MAC address
kn: ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ MAC ವಿಳಾಸವಲ್ಲ

en: Unknown slave type '%s'
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಸ್ಲೇವ್ ಬಗೆ '%s'

en: '%s' is not a valid UUID
kn: '%s" ಯು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ UUID ಆಗಿಲ್ಲ

en: connection type '%s' is not valid
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆ '%s' ಎಂಬುದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಬಗೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: property type should be set to '%s'
kn: ಗುಣದ ಬಗೆಯನ್ನು '%s' ಗೆ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು

en: slave-type '%s' requires a '%s' setting in the connection
kn: ಸ್ಲೇವ್‌-ಬಗೆ '%s' ಗಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ '%s' ಸಿದ್ಧತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: flags invalid
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಗಳು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿವೆ

en: flags invalid - disabled
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಗಳು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿವೆ - ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: property invalid (not enabled)
kn: ಗುಣವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ (ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ)

en: element invalid
kn: ಘಟಕವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: sum not 100%
kn: ಮೊತ್ತವು 100% ಆಗಿಲ್ಲ

en: property invalid
kn: ಗುಣವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: property value '%s' is empty or too long (>64)
kn: '%s' ಗುಣದ ಮೌಲ್ಯವು ಖಾಲಿ ಇದೆ ಅಥವ ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ (>64)

en: '%s' contains invalid char(s) (use [A-Za-z._-])
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಅಕ್ಷರವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಹೊಂದಿದೆ ( [A-Za-z._-] ಅನ್ನು ಬಳಸು)

en: '%s' length is invalid (should be 5 or 6 digits)
kn: '%s' ಉದ್ದವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ (5 ಅಥವ 6 ಅಂಕಿಗಳಷ್ಟಿರಬೇಕು)

en: '%s' is not a number
kn: '%s' ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Must specify a P_Key if specifying parent
kn: ಮೂಲವನ್ನು (ಪೇರೆಂಟ್) ಸೂಚಿಸುವಾಗ P_Key ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುವುದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ

en: InfiniBand P_Key connection did not specify parent interface name
kn: InfiniBand P_Key ಸಂಪರ್ಕವು ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: interface name of software infiniband device must be '%s' or unset (instead it is '%s')
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಇನ್‌ಫಿನಿಬ್ಯಾಂಡ್‌ ಸಾಧನದ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಹೆಸರು '%s' ಆಗಿರಬೇಕು ಅಥವ ಸೂಚಿಸಿರಬಾರದು (ಬದಲಿಗೆ ಅದು '%s' ಆಗಿದೆ)

en: %d. DNS server address is invalid
kn: %d. DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕ ವಿಳಾಸವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: %d. route is invalid
kn: %d. ರೌಟ್‌ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: this property cannot be empty for '%s=%s'
kn: ಈ ಗುಣವು '%s=%s' ಗಾಗಿ ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: this property is not allowed for '%s=%s'
kn: ಈ ಗುಣವು '%s=%s' ಗಾಗಿ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: property is not specified and neither is '%s:%s'
kn: ಗುಣವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು '%s:%s' ಆಗಿಲ್ಲ

en: SSID length is out of range <1-32> bytes
kn: SSID ಉದ್ದವು <1-32> ಬೈಟ್‌ಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊರಗಿದೆ

en: '%d' is not a valid channel
kn: '%d' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಾನಲ್ ಅಲ್ಲ

en: '%d' is out of valid range <128-16384>
kn: '%d' ಎನ್ನುವುದು ಮಾನ್ಯವಾದ <128-16384> ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊರಗಿದೆ

en: setting this property requires non-zero '%s' property
kn: ಈ ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಶೂನ್ಯವಲ್ಲದ '%s' ಗುಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: '%s' is not a valid MAC address
kn: '%s' ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ MAC ವಿಳಾಸವಲ್ಲ

en: flags are invalid
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಗಳು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: '%s' is not a valid Ethernet port value
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಎತರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಮೌಲ್ಯವಲ್ಲ

en: '%s' is not a valid duplex value
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಡ್ಯೂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮೌಲ್ಯವಲ್ಲ

en: '%s' security requires '%s=%s'
kn: '%s' ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ '%s=%s' ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: '%s' security requires '%s' setting presence
kn: '%s' ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ '%s' ಸಿದ್ಧತೆಯು ಇರುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: '%s' can only be used with '%s=%s' (WEP)
kn: '%s' ಅನ್ನು ಕೇವಲ '%s=%s' ಎನ್ನುವುದರೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಹುದು (WEP)

en: '%s' is not a valid Wi-Fi mode
kn: '%s' ಎಂಬುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ವೈ-ಫೈ ಸಾಧನವಾಗಿಲ್ಲ.

en: '%s' is not a valid band
kn: '%s" ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅಲ್ಲ

en: Failed to initialize the crypto engine.
kn: ಕ್ರಿಪ್ಟೋ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to decrypt the private key: unexpected padding length.
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾದ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಗಾತ್ರ

en: Failed to decrypt the private key.
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Error initializing certificate data: %s
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Couldn't decode certificate: %s
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %s
kn: PKCS#12 ಡೀಕೋಡರ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %s
kn: PKCS#12 ಕಡತವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %s
kn: PKCS#12 ಕಡತವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't initialize PKCS#8 decoder: %s
kn: PKCS#8 ಡೀಕೋಡರ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't decode PKCS#8 file: %s
kn: PKCS#8 ಕಡತವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Failed to initialize the crypto engine: %d.
kn: ಕ್ರಿಪ್ಟೊ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %d.

en: Failed to initialize the decryption cipher slot.
kn: ಡೀಕ್ರಪ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗುವ ಸಿಫರ್ ಜಾಗವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to set symmetric key for decryption.
kn: ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಸಿಮಿಟ್ರಿಕ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to set IV for decryption.
kn: ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಲು IV ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to initialize the decryption context.
kn: ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡುವ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to decrypt the private key: %d.
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %d.

en: Failed to decrypt the private key: decrypted data too large.
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ದತ್ತಾಂಶದ ಗಾತ್ರವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: Failed to finalize decryption of the private key: %d.
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %d.

en: Failed to initialize the encryption cipher slot.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾಗುವ ಸಿಫರ್ ಜಾಗವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to set symmetric key for encryption.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲು ಸಿಮಿಟ್ರಿಕ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to set IV for encryption.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲು IV ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to initialize the encryption context.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸುವ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to encrypt: %d.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %d.

en: Unexpected amount of data after encrypting.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾದ ದತ್ತಾಂಶದ ಮೊತ್ತ.

en: Couldn't decode certificate: %d
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ: %d

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %d
kn: PKCS#12 ಡೀಕೋಡರ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %d

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %d
kn: PKCS#12 ಕಡತವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %d

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %d
kn: PKCS#12 ಕಡತವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %d

en: Could not generate random data.
kn: ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: PEM key file had no end tag '%s'.
kn: PEM ಕೀಲಿ ಕಡತವು ಯಾವುದೆ ಅಂತ್ಯ ಟ್ಯಾಗ್ '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Malformed PEM file: Proc-Type was not first tag.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿರುವ PEM ಕಡತ: Proc-ಬಗೆಯು ಮೊದಲಿನ ಟ್ಯಾಗ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Malformed PEM file: unknown Proc-Type tag '%s'.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿರುವ PEM ಕಡತ: ಗೊತ್ತಿರದ Proc-ಬಗೆಯ ಟ್ಯಾಗ್ '%s'.

en: Malformed PEM file: DEK-Info was not the second tag.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿರುವ PEM ಕಡತ: DEK-Info ಯು ಎರಡನೆ ಟ್ಯಾಗ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Malformed PEM file: no IV found in DEK-Info tag.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿರುವ PEM ಕಡತ: DEK-Info ಟ್ಯಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ IV ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Malformed PEM file: invalid format of IV in DEK-Info tag.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿರುವ PEM ಕಡತ: DEK-Info ಟ್ಯಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ IV ಯ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವಿನ್ಯಾಸ.

en: Malformed PEM file: unknown private key cipher '%s'.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿರುವ PEM ಕಡತ: ಗೊತ್ತಿರದ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಸಿಫರ್ '%s'.

en: Could not decode private key.
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Failed to find expected PKCS#8 start tag.
kn: ನಿರೀಕ್ಷಿತ PKCS#8 ಆರಂಭಿಕ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to find expected PKCS#8 end tag '%s'.
kn: ನಿರೀಕ್ಷಿತ PKCS#8 ಅಂತ್ಯ ಟ್ಯಾಗ್ '%s' ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to decode PKCS#8 private key.
kn: PKCS#8 ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: IV must be an even number of bytes in length.
kn: IV ಯ ಉದ್ದವು ಸರಿ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಬೈಟ್‌ಗಳಂದ ಆಗಿರಬೇಕು.

en: IV contains non-hexadecimal digits.
kn: IV ಯು ಹೆಕ್ಸಾ-ದಶಮಾಂಶ ಅಲ್ಲದ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Unable to determine private key type.
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯ ಬಗೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: PEM certificate had no start tag '%s'.
kn: PEM ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಯಾವುದೆ ಆರಂಭದ ಟ್ಯಾಗ್ '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: PEM certificate had no end tag '%s'.
kn: PEM ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಯಾವುದೆ ಅಂತ್ಯದ ಟ್ಯಾಗ್ '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Failed to decode certificate.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Unknown log level '%s'
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ದಾಖಲೆ ಮಟ್ಟ '%s'

en: Unknown log domain '%s'
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ದಾಖಲೆ ಡೊಮೈನ್ '%s'

en: '%s' is not valid; use [%s] or [%s]
kn: '%s' ಮಾನ್ಯವಾದುದಲ್ಲ; [%s] ಅಥವ [%s] ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: missing name, try one of [%s]
kn: ಹೆಸರು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, [%s] ನಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: '%s' not among [%s]
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು [%s] ಎಂಬುದರಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: unmanaged
kn: ನಿರ್ವಹಿಸದೆ ಇರುವ

en: unavailable
kn: ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: disconnected
kn: ಸಂಪರ್ಕಕಡಿದು ಹೋಗಿದೆ

en: connecting (prepare)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಕೆ)

en: connecting (configuring)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ಸಂರಚಿಸುವಿಕೆ)

en: connecting (need authentication)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: connecting (getting IP configuration)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (IP ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ)

en: connecting (checking IP connectivity)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (IP ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ)

en: connecting (starting secondary connections)
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ಎರಡನೆಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ)

en: connected
kn: ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿದೆ

en: deactivating
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: yes
kn: ಹೌದು

en: no
kn: ಇಲ್ಲ

en: No reason given
kn: ಯಾವುದೆ ಕಾರಣ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ

note: We should not really come here
en: Unknown error
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ದೋಷ

en: Device is now managed
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಈಗ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೊಳಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Device is now unmanaged
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಈಗ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೊಳಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: The device could not be readied for configuration
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚನೆಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
kn: IP ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಕಾದಿರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (ಲಭ್ಯವಿರುವ ಯಾವುದೆ ವಿಳಾಸ, ಕಾಲತೀರಿಕೆ, ಮುಂತಾದವುಗಳಿಲ್ಲ.)

en: The IP configuration is no longer valid
kn: IP ಸಂರಚನೆಯು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Secrets were required, but not provided
kn: ರಹಸ್ಯಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: 802.1X supplicant disconnected
kn: 802.1X ಸಪ್ಲಿಕ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದೆ

en: 802.1X supplicant configuration failed
kn: 802.1X ಸಪ್ಲಿಕ್ಯಾಂಟ್ ಸಂರಚನೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: 802.1X supplicant failed
kn: 802.1X ಸಪ್ಲಿಕ್ಯಾಂಟ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
kn: 802.1X ಸಪ್ಲಿಕ್ಯಾಂಟ್‌ ದೃಢೀಕರಿಸಲು ಬಹಳ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ

en: PPP service failed to start
kn: PPP ಸೇವೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: PPP service disconnected
kn: PPP ಸೇವೆಯ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದೆ

en: PPP failed
kn: PPP ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: DHCP client failed to start
kn: DHCP ಕ್ಲೈಂಟ್ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: DHCP client error
kn: DHCP ಕ್ಲೈಂಟ್ ದೋಷ

en: DHCP client failed
kn: DHCP ಕ್ಲೈಂಟ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Shared connection service failed to start
kn: ಹಂಚಲಾದ ಸಂಪರ್ಕ ಸೇವೆಯು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Shared connection service failed
kn: ಹಂಚಲಾದ ಸಂಪರ್ಕ ಸೇವೆಯು  ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: AutoIP service failed to start
kn: AutoIP ಸೇವೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: AutoIP service error
kn: AutoIP ಸೇವಾ ದೋಷ

en: AutoIP service failed
kn: AutoIP ಸೇವೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: The line is busy
kn: ಮಾರ್ಗವು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ

en: No dial tone
kn: ಡಯಲ್ ಶಬ್ಧವಿಲ್ಲ

en: No carrier could be established
kn: ಯಾವುದೆ ವಾಹಕವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: The dialing request timed out
kn: ಡಯಲ್ ಮಾಡುವ ಮನವಿಯ ಕಾಲಾವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: The dialing attempt failed
kn: ಡಯಲ್ ಮಾಡುವ ಪ್ರಯತ್ನವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Modem initialization failed
kn: ಮಾಡೆಮ್ ಆರಂಭಗೊಳಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to select the specified APN
kn: ನಿಶ್ಚಿತ APN ಅನ್ನು ಆರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Not searching for networks
kn: ಜಾಲಬಂಧಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Network registration denied
kn: ಜಾಲಬಂಧ ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Network registration timed out
kn: ಜಾಲಬಂಧ ನೋಂದಣಿಯ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿದೆ

en: Failed to register with the requested network
kn: ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಜಾಲಬಂಧದೊಂದಿಗೆ ನೋಂದಾಯಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: PIN check failed
kn: PIN ಪರಿಶೀಲನೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Necessary firmware for the device may be missing
kn: ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಅಗತ್ಯ ಫರ್ಮ್-ವೇರ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: The device was removed
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: NetworkManager went to sleep
kn: NetworkManager ನಿದ್ರಾಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗಿದೆ

en: The device's active connection disappeared
kn: ಸಾಧನದ ಸಕ್ರಿಯ ಸಂಪರ್ಕವು ಮರೆಯಾಗಿದೆ

en: Device disconnected by user or client
kn: ಸಾಧನದೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರ ಅಥವ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನಿಂದ ಕಡಿದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Carrier/link changed
kn: ವಾಹಕ/ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The device's existing connection was assumed
kn: ಸಾಧನದ ಈಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The supplicant is now available
kn: ಸಪ್ಲಿಕ್ಯಾಂಟ್ ಈಗ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: The modem could not be found
kn: ಮಾಡೆಮ್‌ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: The Bluetooth connection failed or timed out
kn: ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ ಅಥವ ಕಾಲಾವಧಿ ಮೀರಿದೆ

en: GSM Modem's SIM card not inserted
kn: GSM ಮಾಡೆಮ್‌ನ SIM ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: GSM Modem's SIM PIN required
kn: GSM ಮಾಡೆಮ್‌ನ SIM PIN ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: GSM Modem's SIM PUK required
kn: GSM ಮಾಡೆಮ್‌ನ SIM PUK ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: GSM Modem's SIM wrong
kn: GSM ಮಾಡೆಮ್‌ನ SIM ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: InfiniBand device does not support connected mode
kn: InfiniBand ಸಾಧನವು ಸಂಪರ್ಕಿತ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: A dependency of the connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಅವಲಂಬನೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: A problem with the RFC 2684 Ethernet over ADSL bridge
kn: ADSL ಬ್ರಿಡ್ಜಿನ ಮುಖಾಂತರದ RFC 2684 ಎತರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ತೊಂದರೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: ModemManager is unavailable
kn: ModemManager ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: The Wi-Fi network could not be found
kn: Wi-Fi ಜಾಲಬಂಧವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: A secondary connection of the base connection failed
kn: ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕದ ಎರಡನೇ ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: DCB or FCoE setup failed
kn: DCB ಅಥವ FCoE ಸಿದ್ಧತೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: teamd control failed
kn: teamd ನಿಯಂತ್ರಕ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Modem failed or no longer available
kn: ಮಾಡೆಮ್‌ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ ಅಥವ ಈಗ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Modem now ready and available
kn: ಮಾಡೆಮ್‌ ಈಗ ಸಿದ್ಧಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: SIM PIN was incorrect
kn: SIM PIN ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Identity
kn: ಗುರುತು

en: Private key password
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಗುಪ್ತಪದ

en: Key
kn: ಕೀಲಿ

en: Service
kn: ಸೇವೆ

en: A password is required to connect to '%s'.
kn: '%s' ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಹೊಂದಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಗುಪ್ತಪದ.

en: Authentication required by wireless network
kn: ವೈರ್ಲೆಸ್ ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕಾಗಿ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network '%s'.
kn: ವೈರ್ಲೆಸ್ ಜಾಲಬಂಧ '%s' ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಗುಪ್ತಪದ ಅಥವ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Wired 802.1X authentication
kn: ತಂತಿಸಹಿತ 802.1X ದೃಢೀಕರಣ

en: DSL authentication
kn: DSL ದೃಢೀಕರಣ

en: PIN code required
kn: PIN ಕೋಡ್‌ನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ PIN ಕೋಡ್‌ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: Mobile broadband network password
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಜಾಲಬಂಧದ ಗುಪ್ತಪದ

en: Gateway
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ

en: field '%s' has to be alone
kn: '%s' ಎಂಬ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಒಂಟಿಯಾಗಿಯೆ ಇರಬೇಕು

en: auto
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: '%s' is not a valid Ethernet MAC
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಮಾನ್ಯವಾದ MAC ಅಲ್ಲ

en: %d (passphrase)
kn: %d (ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯಾಂಶ)

en: %d (unknown)
kn: %d (ಗೊತ್ತಿರದ)

en: 0 (none)
kn: 0 (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: agent-owned,
kn: ಮಧ್ಯವರ್ತಿ-ಹೊಂದಿದ,

en: not saved,
kn: ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ

en: not required,
kn: ಅಗತ್ಯವಿರದ,

en: '%s' is not valid; use <option>=<value>
kn: '%s' ಮಾನ್ಯವಾದುದಲ್ಲ; <option>=<value> ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: '%s' is not a valid number (or out of range)
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿಲ್ಲ (ಅಥವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊರಗಿದೆ)

en: '%s' is not a valid hex character
kn: '%s" ಯು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಹೆಕ್ಸ್ ಅಕ್ಷರ ಆಗಿಲ್ಲ

en: Enter a list of bonding options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,... 
    Valid options are: %s
    'mode' can be provided as a name or a number:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120
kn: ಹೀಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಬಾಂಡಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:
      option = <value>, option = <value>,... 
    ಮಾನ್ಯವಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳೆಂದರೆ: %s
    'mode' ಅನ್ನು ಒಂದು ಹೆಸರು ಅಥವ ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿ ಒದಗಿಸಬೇಕು:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    ಉದಾಹರಣೆ: mode=2,miimon=120

en: the value '%s' is not a valid UUID
kn: '%s' ಮೌಲ್ಯವು ಒಂದು ಸರಿಯಾದ UUID ಆಗಿಲ್ಲ

en: 0 (disabled)
kn: 0 (ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡ)

en: enabled,
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡ,

en: advertise,
kn: ಜಾಹಿರಾತು ಮಾಡು,

en: willing,
kn: ಸಮ್ಮತಿಸಿದ,

en: '%s' is not a valid DCB flag
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ DCB ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಆಗಿಲ್ಲ

en: must contain 8 comma-separated numbers
kn: 8 ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive) or %u
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು 0 ಮತ್ತು %u (ಅದೂ ಸೇರಿದಂತೆ) ಅಥವ %u ನಡುವಿನ ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive)
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು 0 ಮತ್ತು %u (ಅದೂ ಸೇರಿದಂತೆ) ನಡುವಿನ ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: bandwidth percentages must total 100%%
kn: ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್ ಪ್ರತಿಶತಗಳು ಒಟ್ಟು 100%% ಆಗಿರಬೇಕು

en: '%s' is not a valid IBoIP P_Key
kn: '%s" ಯು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ IBoIP P_Key ಆಗಿಲ್ಲ

en: default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: '%s' is not a valid channel; use <1-13>
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಾನಲ್ ಅಲ್ಲ; <1-13> ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: invalid priority map '%s'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಆದ್ಯತೆ ನಕ್ಷೆ '%s'

en: Enter a list of S/390 options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,...
    Valid options are: %s
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ S/390 ಆಯ್ಕೆಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:
      option = <value>, option = <value>,... 
    ಮಾನ್ಯವಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳೆಂದರೆ: %s

en: '%s' is not a valid channel
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಾನಲ್ ಅಲ್ಲ

en: '%ld' is not a valid channel
kn: '%ld' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಾನಲ್ ಅಲ್ಲ

en: '%s' not compatible with %s '%s', please change the key or set the right %s first.
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು %s '%s' ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ ಅಥವ ಮೊದಲು ಸರಿಯಾದ %s ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: on
kn: ಆನ್‌

en: off
kn: ಆಫ್

note: macro that returns @func as const (guint32(*)(NMSetting*)) type, but checks * that the actual type is (guint32(*)(type *)).
en: nmcli can accepts both direct JSON configuration data and a file name containing the configuration. In the latter case the file is read and the contents is put into this property.
    
    Examples: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf
kn: nmcli ಯು ನೇರವಾದ JSON ಸಂರಚನಾ ದತ್ತಾಂಶ ಮತ್ತು ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತದ ಹೆಸರು ಎರಡನ್ನೂ ಸಹ ಅಂಗೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಎರಡನೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಕಡತವನ್ನು ಓದಿ ನಂತರ ಅದರಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಈ ಗುಣಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ಉದಾಹರಣೆಗೆ: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf

en: Enter bytes as a list of hexadecimal values.
    Two formats are accepted:
    (a) a string of hexadecimal digits, where each two digits represent one byte
    (b) space-separated list of bytes written as hexadecimal digits (with optional 0x/0X prefix, and optional leading 0).
    
    Examples: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2
kn: ಬೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ.
    ಎರಡು ವಿನ್ಯಾಸಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿ ಇದೆ:
    (a) ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್ ಅಂಕಿಗಳ ಒಂದು ವಾಕ್ಯಾಂಶ, ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಎರಡು ಅಂಕಿಗಳು ಒಂದು ಬೈಟ್‌ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ
    (b) ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್ ಅಂಕಿಗಳಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲಾದ ಖಾಲಿಜಾಗಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಪಟ್ಟಿ (ಐಚ್ಛಿಕ 0x/0X ಪ್ರಿಫಿಕ್ಸ್, ಮತ್ತು ಎದುರಿಗೆ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಐಚ್ಛಿಕ 0 ಯೊಂದಿಗೆ).
    
    ಉದಾಹರಣೆಗಳು: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2

en: Forward delay
kn: ಫಾರ್ವಾರ್ಡ್ ವಿಳಂಬ

en: Hello time
kn: ಹೆಲೊ ಟೈಮ್

en: Max age
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಕಾಲಾವಧಿ

en: Enter a list of user permissions. This is a list of user names formatted as:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: alice bob charlie
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಅನುಮತಿಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಈ ಪಟ್ಟಿಯು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಬಳಕೆದಾರ ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿದೆ:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,... 
    ಅಂಶಗಳನ್ನು ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳು ಅಥವ ಖಾಲಿಜಾಗಗಳಿಂದ (ಸ್ಪೇಸ್) ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಬಹುದು.
    
    ಉದಾಹರಣೆಗೆ: alice bob charlie

en: Enter secondary connections that should be activated when this connection is
    activated. Connections can be specified either by UUID or ID (name). nmcli
    transparently translates names to UUIDs. Note that NetworkManager only supports
    VPNs as secondary connections at the moment.
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುವ ಎರಡನೆಯ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.
    ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು UUID ಅಥವ ID ಯ (ಹೆಸರು) ಮೂಲಕ ಸೂಚಿಸಬಹುದು. nmcli ಪಾರದರ್ಶಕವಾಗಿ
    ಹೆಸರುಗಳನ್ನು UUIDಗಳಿಗೆ ಅನುವಾದಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. NetworkManager ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಕೇವಲ 
    VPNಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಎರಡನೆಯ ಸಂಪರ್ಕಗಳಾಗಿ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.
    ಅಂಶಗಳನ್ನು ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳು ಅಥವ ಖಾಲಿಸ್ಥಳಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ಉದಾಹರಣೆಗೆ: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7

en: Enter a list of IPv4 addresses of DNS servers.
    
    Example: 8.8.8.8, 8.8.4.4
kn: DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳ IPv4 ವಿಳಾಸಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.
    
    ಉದಾಹರಣೆ: 8.8.8.8, 8.8.4.4

en: Enter a list of IPv6 addresses of DNS servers.  If the IPv6 configuration method is 'auto' these DNS servers are appended to those (if any) returned by automatic configuration.  DNS servers cannot be used with the 'shared' or 'link-local' IPv6 configuration methods, as there is no upstream network. In all other IPv6 configuration methods, these DNS servers are used as the only DNS servers for this connection.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1
kn: DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳ IPv6 ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.  IPv6 ಸಂರಚನೆಯ ವಿಧಾನವು 'auto' ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಈ DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸಂರಚನೆಯಿಂದ ದೊರೆತ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದಲ್ಲಿ).  DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳನ್ನು 'shared' ಅಥವ  'link-local' IPv6 ಸಂರಚನಾ ವಿಧಾನಗಳೊಡನೆ ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಯಾವುದೆ ಅಪ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಜಾಲಬಂಧವು ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಮಿಕ್ಕುಳಿದ ಎಲ್ಲಾ IPv6 ಸಂರಚನಾ ವಿಧಾನಗಳಲ್ಲಿ, ಈ DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳನ್ನು ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರವಾದ DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ಉದಾಹರಣೆ: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1

en: Enter the type of WEP keys. The accepted values are: 0 or unknown, 1 or key, and 2 or passphrase.
kn: WEP ಕೀಲಿಗಳ ಬಗೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಅಂಗೀಕರಿಸಲಾಗುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ: 0 ಅಥವ unknown, 1 ಅಥವ key, ಮತ್ತು 2 ಅಥವ passphrase.

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Could not create temporary file: %s
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Editor failed: %s
kn: ಸಂಪಾದಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Could not re-read file: %s
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪುನಃ-ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Connecting
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Don't print anything
kn: ಏನನ್ನೂ ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ

en: Wait for NetworkManager startup instead of a connection
kn: ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕದ ಬದಲಿಗೆ NetworkManager ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲು ಕಾಯಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Exit immediately if NetworkManager is not running or connecting
kn: NetworkManager ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ತಕ್ಷಣವೆ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Waits for NetworkManager to finish activating startup network connections.
kn: ಆರಂಭಿಕ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಂತೆ NetworkManager ಗೆ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Invalid option.  Please use --help to see a list of valid options.
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಆಯ್ಕೆ.  ಮಾನ್ಯವಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು --help ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Error: Could not create NMClient object: %s.
kn: ದೋಷ: NMClient ವಸ್ತುವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:%s.

en: Error: NetworkManager is not running.
kn: ದೋಷ: NetworkManager ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: none
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: portal
kn: ಪೋರ್ಟಲ್‌

en: limited
kn: ಸೀಮಿತ

en: full
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ

note: define some prompts for connection editor
en: Setting name?
kn: ಸಿದ್ಧತೆಯ ಹೆಸರೆ?

en: Property name?
kn: ಗುಣದ ಹೆಸರೆ?

en: Enter connection type:
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: activating
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: activated
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ

en: deactivated
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ

en: VPN connecting (prepare)
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಕೆ)

en: VPN connecting (need authentication)
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: VPN connecting
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: VPN connecting (getting IP configuration)
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿದೆ (IP ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ)

en: VPN connected
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿದೆ

en: VPN connection failed
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: VPN disconnected
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದೆ

en: never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಬೇಡ

en: Usage: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    Edit an existing connection profile in an interactive editor.
    The profile is identified by its name, UUID or D-Bus path
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    Add a new connection profile in an interactive editor.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಈಗಿರುವ ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.
    ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅದರ ಹೆಸರು, UUID ಅಥವ D-Bus ಮಾರ್ಗದಿಂದ ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    ಒಂದು ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Usage: nmcli connection reload { help }
    
    Reload all connection files from disk.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli connection reload { help }
    
    ಡಿಸ್ಕಿನಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡು.

en: Usage: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    Load/reload one or more connection files from disk. Use this after manually
    editing a connection file to ensure that NetworkManager is aware of its latest
    state.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    ಡಿಸ್ಕಿನಿಂದ ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಲೋಡ್/ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡು. NetworkManager ಗೆ ಅದರ
    ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಥಿತಿಯ ಅರಿವಿದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕ ಕಡತವನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಸಂಪಾದಿಸಿದ ನಂತರ ಇದನ್ನು 
    ಬಳಸಿ.

en: Connection profile details
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನ ವಿವರಗಳು

en: Error: 'connection show': %s
kn: ದೋಷ: 'connection show': %s

en: Active connection details
kn: ಸಂಪರ್ಕಗಳ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: invalid field '%s'; allowed fields: %s and %s, or %s,%s
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸ್ಥಳ '%s'; ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಸ್ಥಳಗಳು: %s ಮತ್ತು %s, ಅಥವ %s,%s

en: '%s' has to be alone
kn: '%s' ಎಂಬುದು ಒಂಟಿಯಾಗಿಯೆ ಇರಬೇಕು

en: NetworkManager active profiles
kn: NetworkManager ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

en: NetworkManager connection profiles
kn: NetworkManager ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Error: %s argument is missing.
kn: ದೋಷ: %s ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Error: %s - no such connection profile.
kn: ದೋಷ: %s - ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳಿಲ್ಲ.

en: Error: %s.
kn: ದೋಷ: %s.

en: no active connection on device '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಸಕ್ರಿಯ ಸಂಪರ್ಕವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: no active connection or device
kn: ಯಾವುದೆ ಸಕ್ರಿಯ ಸಂಪರ್ಕ ಅಥವ ಸಾಧನವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: device '%s' not compatible with connection '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ಸಾಧನವು '%s' ಸಂಪರ್ಕದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ

en: no device found for connection '%s'
kn: '%s' ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಸಾಧನವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Connection successfully activated (D-Bus active path: %s)
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (D-ಬಸ್ ಸಕ್ರಿಯ ಮಾರ್ಗ: %s)

en: Error: Connection activation failed: %s
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: unknown device '%s'.
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಾಧನ '%s'.

en: neither a valid connection nor device given
kn: ಒಂದೊ ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಪರ್ಕವಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವ ಒದಗಿಸಲಾದ ಸಾಧನವಲ್ಲ

en: Error: invalid extra argument '%s'.
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯತಾಂಕ '%s'.

en: preparing
kn: ಸಿದ್ಧಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Error: No connection specified.
kn: ದೋಷ: ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Warning: master='%s' doesn't refer to any existing profile.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: master='%s' ಎನ್ನುವುದು ಈಗಿರುವ ಯಾವುದೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Error: invalid property '%s': %s.
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಗುಣಲಕ್ಷಣ '%s': %s.

en: Error: invalid connection type; %s.
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆ: %s.

en: Error: '%s' is not a valid monitoring mode; use '%s' or '%s'.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣಾ ಸ್ಥಿತಿಯಾಗಿಲ್ಲ; '%s' ಅಥವ '%s' ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Error: value for '%s' is missing.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎಂಬ ಮೌಲ್ಯವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Error: <setting>.<property> argument is missing.
kn: ದೋಷ: <setting>.<property> ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Error: invalid or not allowed setting '%s': %s.
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಅಥವ ಅನುಮತಿ ಇರದೆ ಇರುವ ಸಿದ್ಧತೆ '%s': %s.

en: Error: invalid <setting>.<property> '%s'.
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ <setting>.<property> '%s'.

note: We print here human readable text, but as scripts might parse this output * (with LANG=C), this is important to not change in the future. At least * not unless called with a new command line flag, that requests a different output. * * That means, be very careful if you change this message, it might 
en: Connection '%s' (%s) successfully added.
kn: '%s' (%s) ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error: value for '%s' argument is required.
kn: ದೋಷ: '%s' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಮೌಲ್ಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Error: 'save': %s.
kn: ದೋಷ: 'save': %s.

en: ['%s' setting values]
kn: ['%s' ಸಿದ್ಧತೆಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು]

en: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: enter setting/property for editing
    
    This command enters into a setting or property for editing it.
    
    Examples: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses
kn: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಿದ್ಧತೆ/ಗುಣಕ್ಕೆ ಹೋಗು
    
    ಈ ಆದೇಶವು ಒಂದು ಸಿದ್ಧತೆ ಅಥವ ಗುಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅದಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.
    
    ಉದಾಹರಣೆಗಳು: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses

en: remove <setting>[.<prop>]  :: remove setting or reset property value
    
    This command removes an entire setting from the connection, or if a property
    is given, resets that property to the default value.
    
    Examples: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu
kn: remove <setting>[.<prop>]  :: ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು ಅಥವ ಗುಣದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸು
    
    ಈ ಆದೇಶವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ, ಅಥವ ಒಂದು ಗುಣವನ್ನು
    ನೀಡಲಾಗಿದ್ದರೆ ಆ ಗುಣವನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಉದಾಹರಣೆಗಳು: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu

en: set [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    
    This command sets property value.
    
    Example: nmcli> set con.id My connection
kn: set [<setting>.<prop> <value>]  :: ಗುಣದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು
    
    ಈ ಆದೇಶವು ಗುಣದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಉದಾಹರಣೆ: nmcli> set con.id My connection

en: describe [<setting>.<prop>]  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
kn: describe [<setting>.<prop>]  :: ಗುಣವನ್ನು ವಿವರಿಸು
    
    ಗುಣದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ NM ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಮತ್ತು ಗುಣಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು nm-settings(5) ಮಾಹಿತಿ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

en: print [all]  :: print setting or connection values
    
    Shows current property or the whole connection.
    
    Example: nmcli ipv4> print all
kn: print [all]  :: ಸಿದ್ಧತೆ ಅಥವ ಸಂಪರ್ಕದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು
    
    ಪ್ರಸಕ್ತ ಗುಣ ಅಥವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಉದಾಹರಣೆ: nmcli ipv4> print all

en: save [persistent|temporary]  :: save the connection
    
    Sends the connection profile to NetworkManager that either will save it
    persistently, or will only keep it in memory. 'save' without an argument
    means 'save persistent'.
    Note that once you save the profile persistently those settings are saved
    across reboot or restart. Subsequent changes can also be temporary or
    persistent, but any temporary changes will not persist across reboot or
    restart. If you want to fully remove the persistent connection, the connection
    profile must be deleted.
kn: save [persistent|temporary]  :: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಉಳಿಸು
    
    ಸಂಪರ್ಕದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು NetworkManager ಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಒಂದೋ ಅದನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ
    ಉಳಿಸುತ್ತದೆ, ಅಥವ ಅದು ಮೆಮೊರಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇರಿಸಬಹುದು. ಒಂದು ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ ಇಲ್ಲದೆ 'save'
    ಎಂದರೆ 'save persistent' ಎಂದರ್ಥವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
    ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಉಳಿಸಿದರೆಂದರೆ ಈ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಮರಳಿಬೂಟ್‌ ಮಾಡಿದ
    ಅಥವ ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸದ ನಂತರ ಉಳಿಯುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಬದಲಾವಣೆಗಳು
    ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವ ನಿರಂತರವಾಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಯಾವುದೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳು
    ಮರಳಿಬೂಟ್‌ ಮಾಡಿದಾಗ ಅಥವ ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಉಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ನಿರಂತರವಾದ 
    ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕಿರುತ್ತದೆ.

en: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: activate the connection
    
    Activates the connection.
    
    Available options:
    <ifname>    - device the connection will be activated on
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) or NSP (WiMAX) (prepend with / when <ifname> is not specified)
kn: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು
    
    ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು:
    <ifname>    - ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಯಾವ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕೊ ಆ ಸಾಧನ
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) ಅಥವ NSP (WiMAX) (<ifname> ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ / ಪೂರ್ವದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ)

en: back  :: go to upper menu level
kn: back  :: ಮೇಲಿನ ಪರಿವಿಡಿಯ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗು

en: help/? [<command>]  :: help for the nmcli commands
kn: help/? [<command>]  :: nmcli ಆದೇಶಗಳಿಗಾಗಿನ ನೆರವು

en: quit  :: exit nmcli
    
    This command exits nmcli. When the connection being edited is not saved, the user is asked to confirm the action.
kn: quit  :: nmcli ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು
    
    ಈ ಆದೇಶವು nmcli ಇಂದು ನಿರ್ಗಮಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಉಳಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುವಂತೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Unknown command: '%s'
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಆದೇಶ: '%s'

note: TRANSLATORS: do not translate command names and keywords before :: *              However, you should translate terms enclosed in <>.
en: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: set new value
    add      [<value>]               :: add new option to the property
    change                           :: change current value
    remove   [<index> | <option>]    :: delete the value
    describe                         :: describe property
    print    [setting | connection]  :: print property (setting/connection) value(s)
    back                             :: go to upper level
    help/?   [<command>]             :: print this help or command description
    quit                             :: exit nmcli
kn: ---[ ಗುಣದ ಪರಿವಿಡಿ ]---
    set      [<value>]               :: ಹೊಸ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು
    add      [<value>]               :: ಗುಣಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸು
    change                           :: ಪ್ರಸಕ್ತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು
    remove   [<index> | <option>]    :: ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು
    describe                         :: ಗುಣವನ್ನು ವಿವರಿಸು
    print    [setting | connection]  :: ಗುಣವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು (ಸಿದ್ಧತೆ/ಸಂಪರ್ಕ) value(s)
    back                             :: ಮೇಲಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗು
    help/?   [<command>]             :: ಈ ನೆರವು ಅಥವ ಆದೇಶದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು
    quit                             :: nmcli ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: set [<value>]  :: set new value
    
    This command sets provided <value> to this property
kn: set [<value>]  :: ಹೊಸ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು
    
    ಈ ಆದೇಶವು ಈ ಗುಣಕ್ಕೆ <value> ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

en: add [<value>]  :: append new value to the property
    
    This command adds provided <value> to this property, if the property is of a container type. For single-valued properties the property value is replaced (same as 'set').
kn: add [<value>]  :: ಗುಣಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸು
    
    ಗುಣವು ಒಂದು ಕಂಟೇನರಿನ ಬಗೆಯದಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಆದೇಶವು ಒದಗಿಸಲಾದ <value> ಅನ್ನು ಈ ಗುಣಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಏಕ-ಮೌಲ್ಯದ ಗುಣಗಳಿಗಾಗಿ ಇದು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬದಲಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ('set' ನಂತೆಯೆ ಇರುತ್ತದೆ).

en: change  :: change current value
    
    Displays current value and allows editing it.
kn: change  :: ಪ್ರಸಕ್ತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು
    
    ಪ್ರಸಕ್ತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: describe  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
kn: describe :: ಗುಣವನ್ನು ವಿವರಿಸು
    
    ಗುಣದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ NM ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಮತ್ತು ಗುಣಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು nm-settings(5) ಮಾಹಿತಿ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

en: print [property|setting|connection]  :: print property (setting, connection) value(s)
    
    Shows property value. Providing an argument you can also display values for the whole setting or connection.
kn: print [property|setting|connection]  :: ಗುಣದ (ಸಿದ್ಧತೆ, ಸಂಪರ್ಕ) ಮೌಲ್ಯವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಮುದ್ರಿಸು
    
    ಗುಣದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಿದ್ಧತೆ ಅಥವ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನೂ ಸಹ ನೀವು ತೋರಿಸಬಹುದು.

en: help/? [<command>]  :: help for nmcli commands
kn: help/? [<command>]  :: nmcli ಆದೇಶಗಳಿಗಾಗಿನ ನೆರವು

en: Error: Connection activation failed.
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: The connection is not saved. Do you really want to quit? %s
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಲು ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ? %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' in the main menu to restore it.
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಮುಖ್ಯ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ 'save' ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಬಹು.

en: Allowed values for '%s' property: %s
kn: '%s' ಗುಣಕ್ಕಾಗಿನ ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳು: %s

en: Enter '%s' value:
kn: '%s' ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Error: failed to set '%s' property: %s
kn: ದೋಷ: '%s' ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Edit '%s' value:
kn: '%s' ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ:

en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

en: Unknown command argument: '%s'
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಆದೇಶದ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್: '%s'

en: Available settings: %s
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು: %s

en: Error: invalid setting name; %s
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಿದ್ಧತೆಯ ಹೆಸರು; %s

en: Available properties: %s
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಗುಣಗಳು: %s

en: Error: property %s
kn: ದೋಷ: %s ಗುಣ

en: Saving the connection with 'autoconnect=yes'. That might result in an immediate activation of the connection.
    Do you still want to save? %s
kn: 'autoconnect=yes' ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಸಂಪರ್ಕದ ತಕ್ಷಣದ ಒಂದು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.
    ಆದರೂ ಸಹ ನೀವದನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? %s

en: You may edit the following settings: %s
kn: ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು: %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' to restore it.
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸಲು 'save' ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಬಹು.

en: Error: no setting selected; valid are [%s]
kn: ದೋಷ: ಯಾವುದೆ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ; ,ಮಾನ್ಯವಾದವು [%s]

en: use 'goto <setting>' first, or 'set <setting>.<property>'
kn: ಮೊದಲು 'goto <setting>' ಅನ್ನು, ಅಥವ 'set <setting>.<property>' ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Error: invalid setting argument '%s'; valid are [%s]
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಿದ್ಧತೆ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ '%s'; ಮಾನ್ಯವಾದವು [%s]

en: Error: missing setting for '%s' property
kn: ದೋಷ: '%s' ಗುಣಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Error: invalid property: %s
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಗುಣಲಕ್ಷಣ %s

en: Error: unknown setting '%s'
kn: ದೋಷ: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಿದ್ಧತೆ '%s'

en: You may edit the following properties: %s
kn: ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಗುಣಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು: %s

en: Error: failed to remove value of '%s': %s
kn: ದೋಷ: '%s' ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Error: no argument given; valid are [%s]
kn: ದೋಷ: ಯಾವುದೆ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ; ಮಾನ್ಯವಾದವು [%s]

en: Setting '%s' is not present in the connection.
kn: ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ '%s' ಸಿದ್ಧತೆಯು ಇಲ್ಲ.

en: Error: %s properties, nor it is a setting name.
kn: ದೋಷ: %s ಗುಣಗಳು, ಇದು ಒಂದು ಸಿದ್ಧತೆಯ ಹೆಸರಾಗಿಲ್ಲ.

en: use 'goto <setting>' first, or 'describe <setting>.<property>'
kn: ಮೊದಲು 'goto <setting>' ಅನ್ನು, ಅಥವ 'describe <setting>.<property>' ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Error: invalid property: %s, neither a valid setting name.
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಗುಣ: %s, ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಿದ್ಧತೆಯ ಹೆಸರಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error: unknown setting: '%s'
kn: ದೋಷ: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಿದ್ಧತೆ '%s'

en: Error: '%s' setting not present in the connection
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ '%s' ಸಿದ್ಧತೆಯು ಇಲ್ಲ.

en: Error: invalid property: %s%s
kn: ದೋಷ: ತಪ್ಪಾದ ಗುಣಲಕ್ಷಣ %s%s

en: , neither a valid setting name
kn: , ಒಂದು ಸರಿಯಾದ ಸಿದ್ಧತೆಯ ಹೆಸರು ಆಗಿಲ್ಲ

en: Verify setting '%s': %s
kn: '%s' ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Verify connection: %s
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ: %s

en: Error: invalid argument '%s'
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ '%s'.

en: Connection '%s' (%s) successfully saved.
kn: '%s' (%s) ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Connection '%s' (%s) successfully updated.
kn: '%s' (%s) ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Error: connection verification failed: %s
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕದ ಪರಿಶೀಲನೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: (unknown error)
kn: (ಗೊತ್ತಿರದ ದೋಷ)

note: TRANSLATORS: do not translate 'save', leave it as it is
en: Error: connection is not saved. Type 'save' first.
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಮೊದಲು 'save' ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Error: connection is not valid: %s
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕವು ಮಾನ್ಯವಾದುದಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Error: Cannot activate connection: %s.
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: Monitoring connection activation (press any key to continue)
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ಮುಂದುವರೆಯಲು ಯಾವುದೆ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ)

en: Error: status-line: %s
kn: ದೋಷ: ಸ್ಥಿತಿ-ಸಾಲು: %s

en: Error: save-confirmation: %s
kn: ದೋಷ: ಉಳಿಕೆ-ಖಚಿತಪಡಿಕೆ: %s

en: Current nmcli configuration:
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ nmcli ಸಂರಚನೆ:

en: Invalid configuration option '%s'; allowed [%s]
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂರಚನಾ ಆಯ್ಕೆ '%s'; ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದು [%s]

en: Error: Unknown connection '%s'.
kn: ದೋಷ: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಂಪರ್ಕ '%s'.

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'type' argument is ignored
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈಗಿರುವ ಸಂಪರ್ಕ '%s' ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ; 'type' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'con-name' argument is ignored
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈಗಿರುವ ಸಂಪರ್ಕ '%s' ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ; 'con-name' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Valid connection types: %s
kn: ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆಗಳು: %s

en: Error: invalid connection type; %s
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆ: %s

en: ===| nmcli interactive connection editor |===
kn: ===| nmcli ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಸಂಪರ್ಕ ಸಂಪಾದಕ |===

en: Editing existing '%s' connection: '%s'
kn: ಈಗಿರುವ '%s' ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: '%s'

en: Adding a new '%s' connection
kn: ಒಂದು ಹೊಸ '%s' ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: TRANSLATORS: do not translate 'help', leave it as it is
en: Type 'help' or '?' for available commands.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ 'help' ಅಥವ '?' ಅನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

note: TRANSLATORS: do not translate 'describe', leave it as it is
en: Type 'describe [<setting>.<prop>]' for detailed property description.
kn: ವಿವರವಾದ ಗುಣದ ವಿವರಣೆಗಾಗಿ 'describe [<setting>.<prop>]' ಎಂದು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Connection '%s' (%s) successfully modified.
kn: '%s' (%s) ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error: cannot delete unknown connection(s): %s.
kn: ದೋಷ: ಗೊತ್ತಿರದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು (ಗಳನ್ನು) ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: %s.

en: Could not load file '%s'
kn: '%s' ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Error: No arguments provided.
kn: ದೋಷ: ಯಾವುದೆ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟುಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error: 'type' argument is required.
kn: ದೋಷ: 'type' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

note: define some prompts
en: Interface:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ:

en: (none)
kn: (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Usage: nmcli device status { help }
    
    Show status for all devices.
    By default, the following columns are shown:
     DEVICE     - interface name
     TYPE       - device type
     STATE      - device state
     CONNECTION - connection activated on device (if any)
    Displayed columns can be changed using '--fields' global option. 'status' is
    the default command, which means 'nmcli device' calls 'nmcli device status'.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli device status { help }
    
    ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.
    ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, ಈ ಕೆಳಗಿನ ಲಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ:
     DEVICE     - ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಹೆಸರು
     TYPE       - ಸಾಧನದ ಬಗೆ
     STATE      - ಸಾಧನದ ಸ್ಥಿತಿ
     CONNECTION - ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದಲ್ಲಿ)
    '--fields' ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ತೋರಿಸಲಾದ ಲಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.
     'status' ಯು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಆದೇಶವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದರರ್ಥ 'nmcli device' ಎನ್ನುವುದು 'nmcli device status' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Usage: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    Show details of device(s).
    The command lists details for all devices, or for a given device.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    ಸಾಧನದ(ಗಳ) ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.
    ಆದೇಶವು ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿನ, ಅಥವ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Usage: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    Connect the device.
    NetworkManager will try to find a suitable connection that will be activated.
    It will also consider connections that are not set to auto-connect.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸು.
    NetworkManager ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.
    ಇದು ಸ್ವಯಂ-ಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಹೊಂದಿಸದೆ ಇರುವ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: Error: No interface specified.
kn: ದೋಷ: ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Ad-Hoc
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ

en: Infra
kn: ಇನ್‌ಫ್ರಾ

en: N/A
kn: ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Device details
kn: ಸಾಧನದ ವಿವರಗಳು

en: Error: 'device show': %s
kn: ದೋಷ: 'device show': %s

en: Status of devices
kn: ಸಾಧನಗಳ ಸ್ಥಿತಿ

en: Error: 'device status': %s
kn: ದೋಷ: 'device status': %s

en: Error: Timeout %d sec expired.
kn: ದೋಷ: ಕಾಲಾವಧಿ %d sec ತೀರಿದೆ.

en: Device '%s' successfully activated with '%s'.
kn: '%s' ಎಂಬ ಸಾಧನವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ '%s' ನೊಂದಿಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error: Device activation failed: %s
kn: ದೋಷ: ಸಾಧನದ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Error: extra argument not allowed: '%s'.
kn: ದೋಷ: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ: '%s'.

en: Error: '%s' argument is missing.
kn: ದೋಷ: '%s' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Error: 'autoconnect': %s.
kn: ದೋಷ: 'autoconnect': %s.

en: Wi-Fi scan list
kn: Wi-Fi ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಪಟ್ಟಿ

en: Error: Access point with bssid '%s' not found.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎಂಬ bssid ಯ ನಿಲುಕಣಾ ಬಿಂದುವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Error: 'device wifi': %s
kn: ದೋಷ: 'device wifi': %s

en: Error: Device '%s' not found.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎಂಬ ಸಾಧನವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Error: Device '%s' is not a Wi-Fi device.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎಂಬುದು ಒಂದು Wi-Fi ಸಾಧನವಾಗಿಲ್ಲ.

en: SSID or BSSID:
kn: SSID ಅಥವ BSSID:

en: Error: SSID or BSSID are missing.
kn: ದೋಷ: SSID ಅಥವ BSSID ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Error: bssid argument value '%s' is not a valid BSSID.
kn: ದೋಷ: bssid ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಮೌಲ್ಯ '%s' ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ BSSID ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Error: wep-key-type argument value '%s' is invalid, use 'key' or 'phrase'.
kn: ದೋಷ: wep-key-type ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಮೌಲ್ಯ '%s' ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ, 'key' ಅಥವ 'phrase' ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Error: %s: %s.
kn: ದೋಷ: %s: %s.

en: Error: BSSID to connect to (%s) differs from bssid argument (%s).
kn: ದೋಷ: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ BSSID ಯು (%s) bssid ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಿಂತ (%s)ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Error: Parameter '%s' is neither SSID nor BSSID.
kn: ದೋಷ: '%s' ನಿಯತಾಂಕವು SSID ಅಥವ BSSID ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Error: No Wi-Fi device found.
kn: ದೋಷ: ಯಾವುದೆ Wi-Fi ಸಾಧನವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Error: No network with SSID '%s' found.
kn: ದೋಷ: SSID '%s' ನೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೆ ಜಾಲಬಂಧ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Error: No access point with BSSID '%s' found.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎಂಬ BSSID ಯ ನಿಲುಕಣಾ ಬಿಂದುವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Security
kn: ಸುರಕ್ಷತೆ

en: asleep
kn: ನಿದ್ರಿಸುವ

en: connecting
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: connected (local only)
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದೆ (ಸ್ಥಳೀಯ ಮಾತ್ರ)

en: connected (site only)
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದೆ (ತಾಣ ಮಾತ್ರ)

en: disconnecting
kn: ಸಂಪರ್ಕ ತಪ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: auth
kn: ದೃಢೀಕರಣ

en: running
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: starting
kn: ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: started
kn: ಪ್ರಾರಂಭಗೊಂಡಿದೆ

en: enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡ

en: disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡ

en: Usage: nmcli general status { help }
    
    Show overall status of NetworkManager.
    'status' is the default action, which means 'nmcli gen' calls 'nmcli gen status'
kn: ಬಳಕೆ: nmcli general status { help }
    
    NetworkManager ನ ಒಟ್ಟಾರೆ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.
    'status' ಎನ್ನುವುದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದರರ್ಥ 'nmcli gen' ಎನ್ನುವುದು 'nmcli gen status' ಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು

en: Usage: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    Get or change persistent system hostname.
    With no arguments, this prints currently configured hostname. When you pass
    a hostname, NetworkManager will set it as the new persistent system hostname.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    ಸ್ಥಿರ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಆತಿಥೇಯಹೆಸರನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ ಅಥವ ಬದಲಾಯಿಸಿ.
    ಯಾವುದೆ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲದೆ, ಇದು ಪ್ರಸಕ್ತ ಸಂರಚಿಸಲಾದ ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆತಿಥೇಯದ
    ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಿದಲ್ಲಿ, NetworkManager ಅದನ್ನು ಹೊಸ ಸ್ಥಿರ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಆತಿಥೇಯಹೆಸರಿಗೆ ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

en: Usage: nmcli general permissions { help }
    
    Show caller permissions for authenticated operations.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli general permissions { help }
    
    ದೃಢೀಕರಿಸಲಾದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಕಾಲರ್ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Usage: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    Get or change NetworkManager logging level and domains.
    Without any argument current logging level and domains are shown. In order to
    change logging state, provide level and/or domain. Please refer to the man page
    for the list of possible logging domains.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    NetworkManager ಲಾಗಿಂಗ್ ಮಟ್ಟ ಮತ್ತು ಡೊಮೇನ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊ ಅಥವ ಬದಲಾಯಿಸು.
    ಯಾವುದೆ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲದೆ ಇದ್ದರೆ ಪ್ರಸಕ್ತ ಲಾಗಿಂಗ್ ಮಟ್ಟ ಮತ್ತು ಡೊಮೇನ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಲಾಗಿಂಗ್ 
    ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು, ಮಟ್ಟ ಮತ್ತು/ಅಥವ ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಲಾಗಿಂಗ್ ಡೊಮೇನ್‌ಗಳ 
    ಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾಹಿತಿ (ಮ್ಯಾನ್) ಪುಟಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ಕೊಡಿ.

en: Usage: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]
kn: ಬಳಕೆ: nmcli networking { COMMAND | help }
    
      COMMAND := { on | off | connectivity }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]

en: Usage: nmcli networking on { help }
    
    Switch networking on.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli networking on { help }
    
    ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು.

en: Usage: nmcli networking off { help }
    
    Switch networking off.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli networking off { help }
    
    ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು.|

en: Usage: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    Get network connectivity state.
    The optional 'check' argument makes NetworkManager re-check the connectivity.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊ.
    ಐಚ್ಛಿಕ 'check' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ನಿಂದಾಗಿ NetworkManager ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮರಳಿ-ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ.

en: Usage: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of all radio switches, or turn them on/off.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    ಎಲ್ಲಾ ರೇಡಿಯೊ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊ, ಅಥವ ಅವುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು.

en: Usage: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of Wi-Fi radio switch, or turn it on/off.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    ಎಲ್ಲಾ ವೈ-ಫೈ ರೇಡಿಯೊ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊ, ಅಥವ ಅವುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು.

en: Usage: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of mobile broadband radio switch, or turn it on/off.
kn: ಬಳಕೆ: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    ಎಲ್ಲಾ ಮೊಬೈಲ್‌ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್‌ ರೇಡಿಯೊ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊ, ಅಥವ ಅವುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು.

en: NetworkManager status
kn: NetworkManager ಸ್ಥಿತಿ

en: Error: only these fields are allowed: %s
kn: ದೋಷ: ಕೇವಲ ಈ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿ ಇದೆ: %s

note: NetworkManager quit while we were waiting.
en: NetworkManager is not running.
kn: NetworkManager ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: NetworkManager permissions
kn: NetworkManager ಅನುಮತಿಗಳು

en: Error: 'general permissions': %s
kn: ದೋಷ: 'general permissions': %s

en: NetworkManager logging
kn: NetworkManager ಲಾಗಿಂಗ್

en: Error: 'general logging': %s
kn: ದೋಷ: 'general logging': %s

en: Error: '--fields' value '%s' is not valid here (allowed field: %s)
kn: ದೋಷ: '--fields' '%s' ಎಂಬ  ಮೌಲ್ಯವು ಇಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದುದಲ್ಲ (ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಕ್ಷೇತ್ರ: %s)

en: Error: invalid '%s' argument: '%s' (use on/off).
kn: ದೋಷ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ '%s' ನಿಯತಾಂಕ: '%s' (ಆನ್/ಆಫ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ).

note: no arguments -> get current state
en: Connectivity
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: Error: 'networking' command '%s' is not valid.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎಂಬ 'networking' ಆದೇಶವು ಮಾನ್ಯವಾದುದಲ್ಲ.

en: Networking
kn: ಜಾಲಬಂಧ

note: no argument, show all radio switches
en: Radio switches
kn: ರೇಡಿಯೋ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳು

note: no argument, show current Wi-Fi state
en: Wi-Fi radio switch
kn: Wi-Fi ರೇಡಿಯೊ ಸ್ವಿಚ್

note: no argument, show current WWAN (mobile broadband) state
en: WWAN radio switch
kn: WWAN ರೇಡಿಯೊ ಸ್ವಿಚ್

en: Error: missing argument for '%s' option.
kn: ದೋಷ: '%s' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Error: Option '--terse' is specified the second time.
kn: ದೋಷ: '--terse' ಎಂಬ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಎರಡನೆ ಬಾರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error: Option '--terse' is mutually exclusive with '--pretty'.
kn: ದೋಷ: '--terse' ಎಂಬುದು '--pretty' ಯೊಂದಿಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಮೀಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error: Option '--pretty' is specified the second time.
kn: ದೋಷ: '--pretty' ಎಂಬ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಎರಡನೆ ಬಾರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error: Option '--pretty' is mutually exclusive with '--terse'.
kn: ದೋಷ: '--pretty' ಎಂಬುದು '--terse' ಯೊಂದಿಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಮೀಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error: '%s' is not valid argument for '%s' option.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎನ್ನುವುದು '%s' ಎಂಬ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: nmcli tool, version %s
kn: nmcli ಉಪಕರಣ, ಆವೃತ್ತಿ %s

en: Error: Option '%s' is unknown, try 'nmcli -help'.
kn: ದೋಷ: '%s' ಎಂಬ ಆಯ್ಕೆಯ ಬಗೆಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, 'nmcli -help' ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Success
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Do you also want to set '%s' to '%s'? [yes]:
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು '%s' ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? [yes]:

en: Do you also want to clear '%s'? [yes]:
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? [yes]:

en: Warning: %s.%s set to '%s', but it might be ignored in infrastructure mode
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: %s.%s ಅನ್ನು '%s' ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕಡೆಗಣಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ

en: Warning: %s is not an UUID of any existing connection profile
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: %s ಎನ್ನುವುದು ಈಗಿರುವ ಸಂಪರ್ಕದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಒಂದು UUID ಆಗಿಲ್ಲ

en: '%s' is not a VPN connection profile
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು VPN ಸಂಪರ್ಕ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ಬಗೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: '%s' is not a name of any exiting profile
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಯಾವುದೆ ಈಗಿರುವ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನ ಹೆಸರು ಆಗಿಲ್ಲ.

en: don't know how to get the property value
kn: ಗುಣದ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೇಗೆ ಹೋಗಬೇಕು ಎಂದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: the property can't be changed
kn: ಗುಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: [NM property description]
kn: [NM ಗುಣದ ವಿವರಣೆ]

en: [nmcli specific description]
kn: [nmcli ನಿಶ್ಚಿತ ವಿವರಣೆ]

en: Error: Argument '%s' was expected, but '%s' provided.
kn: ದೋಷ: '%s' ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ '%s' ಅನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

en: Error: Unexpected argument '%s'
kn: ದೋಷ: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ '%s'

en: (unknown)
kn: (ಗೊತ್ತಿರದ)

en: Ethernet connection %d
kn: ಎತರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕ %d

en: Wi-Fi connection %d
kn: ವೈ-ಫೈ ಸಂಪರ್ಕ %d

en: InfiniBand connection %d
kn: InfiniBand ಸಂಪರ್ಕ %d

en: Mobile broadband connection %d
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕ %d

en: DSL connection %d
kn: DSL ಸಂಪರ್ಕ %d

en: Bond connection %d
kn: ಬಾಂಡ್ ಸಂಪರ್ಕ %d

en: Bridge connection %d
kn: ಬ್ರಿಡ್ಜ್‍ ಸಂಪರ್ಕ %d

en: Team connection %d
kn: ತಂಡದ ಸಂಪರ್ಕ %d

en: VLAN connection %d
kn: VLAN ಸಂಪರ್ಕ %d

en: VPN connection %d
kn: VPN ಸಂಪರ್ಕ %d

en: Select...
kn: ಆರಿಸು...

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Edit...
kn: ಸಂಪಾದಿಸು...

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Hide
kn: ಅಡಗಿಸು

en: Show
kn: ತೋರಿಸು

en: Could not create editor for connection '%s' of type '%s'.
kn: '%s' ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ('%s' ಬಗೆ) ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not create editor for invalid connection '%s'.
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ '%s' ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Edit Connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Unable to save connection: %s
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to add new connection: %s
kn: ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Profile name
kn: ಪ್ರೊಫೈಲಿನ ಹೆಸರು

en: Device
kn: ಸಾಧನ

note: And finally the bottom widgets
en: Automatically connect
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸು

en: Available to all users
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: (default)
kn: (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

en: bytes
kn: ಬೈಟ್‌ಗಳು

en: Round-robin
kn: ರೌಂಡ್-ರಾಬಿನ್

en: Active Backup
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್

en: Broadcast
kn: ಪ್ರಸಾರಣೆ

en: Adaptive Transmit Load Balancing (tlb)
kn: ಅಡಾಪ್ಟೀವ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟ್ ಲೋಡ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸಿಂಗ್ (tlb)

en: Adaptive Load Balancing (alb)
kn: ಅಡಾಪ್ಟೀವ್ ಲೋಡ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸಿಂಗ್ (alb)

note: NB: the ordering/numbering here corresponds to NmtPageBondMonitoringMode
en: MII (recommended)
kn: MII (ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾಗುವ)

en: Slaves
kn: ಸ್ಲೇವ್‌ಗಳು

en: Mode
kn: ಕ್ರಮ

en: Primary
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ

en: Link monitoring
kn: ಕೊಂಡಿಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ

en: Monitoring frequency
kn: ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ

en: Link up delay
kn: ಕೊಂಡಿ ಸಕ್ರಿಯದ ವಿಳಂಬ

en: Link down delay
kn: ಕೊಂಡಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯದ ವಿಳಂಬ

en: ARP targets
kn: ARP ಗುರಿಗಳು

en: Cloned MAC address
kn: ತದ್ರೂಪುಗೊಳಿಸಲಾದ MAC ವಿಳಾಸ

en: Priority
kn: ಆದ್ಯತೆ

en: Path cost
kn: ಮಾರ್ಗದ ದರ

en: Hairpin mode
kn: ಹೇರ್ಪಿನ್ ಕ್ರಮ

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Aging time
kn: ಹಳೆಯದಾಗುತ್ತಿರುವ ಸಮಯ

en: Enable STP (Spanning Tree Protocol)
kn: STP ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು (ಸ್ಪಾನಿಂಗ್ ಟ್ರೀ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್)

en: Datagram
kn: ಡೇಟಾಗ್ರಾಮ್

en: Connected
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Transport mode
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಕ್ರಮ

en: Parent
kn: ಪೋಷಕ

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡ

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Link-Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ-ಕೊಂಡಿ

en: Manual
kn: ಕೈಯಾರೆ

en: Shared
kn: ಹಂಚಲಾದ

en: (No custom routes)
kn: (ಯಾವುದೆ ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ರೌಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ)

en: One custom route | %d custom routes
kn[0]: ಒಂದು ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ರೌಟ್‌
kn[1]: %d ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ರೌಟ್‌ಗಳು

en: Addresses
kn: ವಿಳಾಸಗಳು

en: DNS servers
kn: DNS ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳು

en: Search domains
kn: ಹುಡುಕು ಡೊಮೈನ್‌ಗಳು

en: Routing
kn: ರೌಟ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Never use this network for default route
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ರೌಟ್‌ಗಾಗಿ ಎಂದಿಗೂ ಈ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಬಳಸಬೇಡ

en: Require IPv4 addressing for this connection
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ IPv4 ವಿಳಾಸ ನೀಡಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Ignore
kn: ಕಡೆಗಣಿಸು

en: Automatic (DHCP-only)
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ (DHCP ಮಾತ್ರ)

en: IPv6 CONFIGURATION
kn: IPv6 ಸಂರಚನೆ

en: Require IPv6 addressing for this connection
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ IPv6 ವಿಳಾಸ ನೀಡಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Allowed authentication methods:
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವ ದೃಢೀಕರಣದ ವಿಧಾನಗಳು:

en: Use point-to-point encryption (MPPE)
kn: ಪಾಯಿಂಟ್‌-ಟು-ಪಾಯಿಂಟ್‌ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು (MPPE) ಬಳಸು

en: Require 128-bit encryption
kn: 128-ಬಿಟ್‌ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Use stateful MPPE
kn: ಸ್ಟೇಟ್‌ಫುಲ್‌ MPPE ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: Allow BSD data compression
kn: BSD ದತ್ತಾಂಶ ಸಂಕುಚನೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow Deflate data compression
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಸಂಕುಚನೆಯನ್ನು ಡಿಫ್ಲೇಟ್ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡು

en: Use TCP header compression
kn: TCP ಹೆಡರ್ ಸಂಕುಚನವನ್ನು ಬಳಸು

en: Send PPP echo packets
kn: PPP ಪ್ರತಿಧ್ವನಿ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳು ಕಳುಹಿಸು

en: TEAM PORT
kn: ಟೀಮ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: JSON configuration
kn: JSON ಸಂರಚನೆ

en: TEAM
kn: ಟೀಮ್

[ctx: Wi-Fi]
en: Client
kn: ಕ್ಲೈಂಟ್‌

en: Access Point
kn: ನಿಲುಕು ಬಿಂದು

en: Ad-Hoc Network
kn: ತಾತ್ಪೂರ್ತಿಕ ಜಾಲಬಂಧ

[ctx: Wi-Fi]
en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

[ctx: Wi-Fi security]
en: None
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: WPA & WPA2 Personal
kn: WPA & WPA2 ವೈಯಕ್ತಿಕ

en: WPA & WPA2 Enterprise
kn: WPA & WPA2 ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
kn: WEP 40/128-ಬಿಟ್ ಕೀಲಿ (ಹೆಕ್ಸ್ ಅಥವ ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
kn: WEP 128-bit ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Dynamic WEP (802.1x)
kn: ಡೈನಮಿಕ್ WEP (802.1x)

[ctx: WEP key index]
en: 1 (Default)
kn: 1 (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

en: Open System
kn: ಮುಕ್ತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Shared Key
kn: ಹಂಚಲಾದ ಕೀಲಿ

en: WI-FI
kn: ವೈ-ಫೈ

en: Channel
kn: ಚಾನಲ್‌

note: "wpa-enterprise" FIXME
en: (No support for wpa-enterprise yet...)
kn: (wpa-ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್‌ಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಸಹ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ...)

en: WEP index
kn: WEP ಸೂಚಿ

en: Authentication
kn: ದೃಢೀಕರಣ

note: "dynamic-wep" FIXME
en: (No support for dynamic-wep yet...)
kn: (ಡೈನಮಿಕ್-wep ಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಸಹ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ...)

en: Ask for this password every time
kn: ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಈ ಗುಪ್ತಪದಕ್ಕಾಗಿ ಕೇಳು

en: Show password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Destination
kn: ಗುರಿ

en: Prefix
kn: ಪ್ರಿಫಿಕ್ಸ್

en: Next Hop
kn: ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Metric
kn: ಮೆಟ್ರಿಕ್

en: No custom routes are defined.
kn: ಯಾವುದೆ ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ರೌಟ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Select the type of slave connection you wish to add.
kn: ನೀವು ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಸ್ಲೇವ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Add...
kn: ಸೇರಿಸು...

en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Connecting...
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Could not activate connection: %s
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Deactivate
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Quit
kn: ತ್ಯಜಿಸು

en: No such connection '%s'
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕ '%s' ಇಲ್ಲ

en: Connection is already active
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ಈಗಾಗಲೆ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ

en: Create
kn: ರಚಿಸು

en: Select the type of connection you wish to create.
kn: ನೀವು ರಚಿಸಲು ಬಯಸುವ ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: If you are creating a VPN, and the VPN connection you wish to create does not appear in the list, you may not have the correct VPN plugin installed.
kn: ನೀವು ಒಂದು VPN ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ನೀವು ರಚಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರುವ VPN ಸಂಪರ್ಕವು ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸದೆ ಇದ್ದರೆ, ನೀವು ಸರಿಯಾದ VPN ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದೆ ಇರಬಹುದು ಎಂದರ್ಥ.

en: New Connection
kn: ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕ

en: Unable to delete connection: %s
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Are you sure you want to delete the connection '%s'?
kn: ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಸಂಪರ್ಕ '%s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Set Hostname
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Hostname
kn: ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

note: TRANSLATORS: this indicates the result. ie, "I have set the hostname to ..."
en: Set hostname to '%s'
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರನ್ನು '%s' ಗೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Unable to set hostname: %s
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: connection
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: Edit a connection
kn: ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Activate a connection
kn: ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: new hostname
kn: ಹೊಸ ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

en: Set system hostname
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Please select an option
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Usage
kn: ಬಳಕೆ

en: Could not parse arguments
kn: ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not contact NetworkManager: %s.
kn: NetworkManager ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s.
