NetworkManager - en to ta translation catalogue (820 entries)

en: Enable or disable system networking
ta: கணினி நெட்வொர்க்கிங் வசதியை செயல்படுத்து அல்லது நீக்கு

en: System policy prevents enabling or disabling system networking
ta: கணினி பிணையத்தை செயல்படுத்துவதை அல்லது நீக்குவதை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Put NetworkManager to sleep or wake it up (should only be used by system power management)
ta: NetworkManager ஐ தூங்க வை அல்லது எழுப்பு (கணினி மின் மேலாண்மையால் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும்)

en: System policy prevents putting NetworkManager to sleep or waking it up
ta: NetworkManagerஐ தூங்கவைப்பது அல்லது எழுப்புவதை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Enable or disable Wi-Fi devices
ta: Wi-Fi சாதனங்களை செயல்படுத்து அல்லது நீக்கு

en: System policy prevents enabling or disabling Wi-Fi devices
ta: Wi-Fi சாதனங்களை செயல்படுத்துவதை அல்லது நீக்குவதை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Enable or disable mobile broadband devices
ta: மொபல் ப்ராட்பேண்ட் சாதனங்களை செயல்படுத்து அல்லது நீக்கு

en: System policy prevents enabling or disabling mobile broadband devices
ta: மொபைல் ப்ராட்பேண்ட் சாதனங்களை செயல்படுத்துவதை அல்லது நீக்குவதை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Enable or disable WiMAX mobile broadband devices
ta: WiMAX மொபைல் ப்ராட்பேண்ட் சாதனங்களை செயல்படுத்து அல்லது முடக்கு

en: System policy prevents enabling or disabling WiMAX mobile broadband devices
ta: WiMAX மொபைல் ப்ராட்பேண்ட் சாதனங்களை செயல்படுத்துவதை அல்லது முடக்குவதை கணினி கொள்கை தடுக்கிறது

en: Allow control of network connections
ta: பிணைய இணைப்புகளின் கட்டுப்பாட்டை அனுமதி

en: System policy prevents control of network connections
ta: கணினி பிணைய இணைப்புகளின் கட்டுப்பாட்டை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Connection sharing via a protected Wi-Fi network
ta: ஒரு பாதுகாக்கப்ப Wi-Fi நெட்வொர்க்கின் வழியாக இணைப்பு பகிரப்படுகிறது

en: System policy prevents sharing connections via a protected Wi-Fi network
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட Wi-Fi நெட்வொர்க்கின் வழியாக இணைப்புகளை பகிருவதை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Connection sharing via an open Wi-Fi network
ta: ஒரு திறந்த Wi-Fi நெட்வொர்க்கின் வழியாக இணைப்பு பகிரப்படுகிறது

en: System policy prevents sharing connections via an open Wi-Fi network
ta: திறந்த Wi-Fi நெட்வொர்க்கின் வழியாக இணைப்புகளை பகிருவதை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Modify personal network connections
ta: தனிப்பட்ட பிணைய இணைப்புகளை மாற்றியமை

en: System policy prevents modification of personal network settings
ta: தனிப்பட்ட பிணைய அமைவுகளின் மாற்றத்தை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Modify network connections for all users
ta: எல்லாப் பயனர்களுக்குமான பிணைய இணைப்புகளை மாற்றியமைக்கவும்

en: System policy prevents modification of network settings for all users
ta: எல்லாப் பயனர்களுக்குமான பிணைய இணைப்புகளின் மாற்றத்தை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: Modify persistent system hostname
ta: நிலையான கணினி புரவலப்பெயரை மாற்றியமை

en: System policy prevents modification of the persistent system hostname
ta: நிலையான கணினி புரவலபெயர் மாற்றியமைப்பதை கணினி பாலிசி தடுக்கிறது

en: ADSL connection
ta: ADSL இணைப்பு

en: %s Network
ta: %s பிணையம்

en: PAN requested, but Bluetooth device does not support NAP
ta: PAN கோரப்பட்டது, ஆனால் Bluetooth சாதனமானது NAP ஐ ஆதரிக்கவில்லை

en: PAN connections cannot specify GSM, CDMA, or serial settings
ta: PAN இணைப்புகள் GSM, CDMA அல்லது தொடர் அமைவுகளைக் குறிப்பிடக்கூடாது

en: PAN connection
ta: PAN இணைப்பு

en: DUN requested, but Bluetooth device does not support DUN
ta: DUN கோரப்பட்டது, ஆனால் Bluetooth சாதனமானது DUN ஐ ஆதரிக்கவில்லை

en: DUN connection must include a GSM or CDMA setting
ta: DUN இணைப்பில் GSM அல்லது CDMA அமைவு கட்டாயம் இடம்பெற வேண்டும்

en: GSM connection
ta: GSM இணைப்பு

en: CDMA connection
ta: CDMA இணைப்பு

en: Unknown/unhandled Bluetooth connection type
ta: தெரியாத/கையாளப்படாத Bluetooth இணைப்பு வகை

en: connection does not match device
ta: இணைப்பும் சாதனமும் பொருந்தவில்லை

en: Bond connection
ta: பிணைப்பு இணைப்பு

en: Bridge connection
ta: பிரிட்ஜ் இணைப்பு

en: Wired connection %d
ta: வயர் இணைப்பு %d

en: PPPoE connection
ta: PPPoE இணைப்பு

en: Wired connection
ta: வயர் இணைப்பு

en: InfiniBand connection
ta: InfiniBand இணைப்பு

en: VLAN connection
ta: VLAN இணைப்பு

en: Team connection
ta: குழு இணைப்பு

en: Mesh
ta: மெஷ்

en: %s is incompatible with static WEP keys
ta: %s ஆனது நிலையான WEP திறப்புகளுடன் இணக்கமற்றது

en: LEAP authentication requires a LEAP username
ta: LEAP அங்கீகரிப்புக்கு LEAP பயனர் பெயர் அவசியம்

en: LEAP username requires 'leap' authentication
ta: LEAP பயனர் பெயருக்கு 'leap' அங்கீகரிப்பு அவசியம்

en: LEAP authentication requires IEEE 802.1x key management
ta: LEAP அங்கீகரிப்புக்கு, IEEE 802.1x திறப்பு நிர்வாகம் அவசியம்

en: LEAP authentication is incompatible with Ad-Hoc mode
ta: LEAP அங்கீகரிப்பானது Ad-Hoc முறையுடன் இணக்கமற்றது

en: LEAP authentication is incompatible with 802.1x setting
ta: LEAP அங்கீகரிப்பானது 802.1x அமைவுடன் இணக்கமற்றது

en: a connection using '%s' authentication cannot use WPA key management
ta: '%s' அங்கீகரிப்பைப் பயன்படுத்தும் இணைப்பால் WPA திறப்பு நிர்வாகத்தைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: Dynamic WEP requires an 802.1x setting
ta: டயனமிக் WEP க்கு 802.1x அமைவு அவசியம்

en: Dynamic WEP requires 'open' authentication
ta: டயனமிக் WEP க்கு 'open' அங்கீகரிப்பு அவசியம்

en: Dynamic WEP requires 'ieee8021x' key management
ta: டயனமிக் WEP க்கு 'ieee8021x' திறப்பு நிர்வாகம் அவசியம்

en: WPA-PSK authentication is incompatible with 802.1x
ta: WPA-PSK அங்கீகரிப்பானது 802.1x உடன் இணக்கமற்றது

en: WPA-PSK requires 'open' authentication
ta: WPA-PSK க்கு 'open' அங்கீகரிப்பு அவசியம்

en: Access point does not support PSK but setting requires it
ta: அணுகல் புள்ளியானது PSK ஐ ஆதரிக்கவில்லை, ஆனால் அமைவுக்கு அது அவசியப்படுகிறது

en: WPA-EAP authentication requires an 802.1x setting
ta: WPA-EAP அங்கீகரிப்புக்கு ஒரு 802.1x அமைவு அவசியம்

en: WPA-EAP requires 'open' authentication
ta: WPA-EAP க்கு 'open' அங்கீகரிப்பு அவசியம்

en: 802.1x setting requires 'wpa-eap' key management
ta: 802.1x அமைவுக்கு 'wpa-eap' திறப்பு நிர்வாகம் அவசியம்

en: Access point does not support 802.1x but setting requires it
ta: அணுகல் புள்ளியானது 802.1x ஐ ஆதரிக்கவில்லை, ஆனால் அமைவுக்கு அது அவசியப்படுகிறது

en: Ad-Hoc mode is incompatible with 802.1x security
ta: Ad-Hoc முறையானது 802.1x பாதுகாப்புடன் இணக்கமற்றது

en: Ad-Hoc mode is incompatible with LEAP security
ta: Ad-Hoc முறையானது LEAP பாதுகாப்புடன் இணக்கமற்றது

en: Ad-Hoc mode requires 'open' authentication
ta: Ad-Hoc முறைக்கு 'open' அங்கீகரிப்பு அவசியம்

en: connection does not match access point
ta: இணைப்பு அணுகல் புள்ளியுடன் பொருந்தவில்லை

en: Access point is unencrypted but setting specifies security
ta: அணுகல் புள்ளியானது மறைகுறியாக்கப்படவில்லை, ஆனால் அமைவானது பாதுகாப்பைக் குறிப்பிடுகிறது

en: WPA authentication is incompatible with non-EAP (original) LEAP or Dynamic WEP
ta: WPA அங்கீகரிப்பானது EAP அல்லாத (முதல்) LEAP அல்லது டயனமிக் WEP ஆகியவற்றுடன் இணக்கமற்றது

en: WPA authentication is incompatible with Shared Key authentication
ta: WPA அங்கீகரிப்பானது பகிரப்பட்ட திறப்பு அங்கீகரிப்புடன் இணக்கமற்றது

en: Failed to determine AP security information
ta: AP பாதுகாப்புத் தகவலைத் தீர்மானிக்க முடியாமல் போனது

en: Opening %s failed: %s
ta: %s ஐத் திறப்பதில் தோல்வி: %s

en: Writing to %s failed: %s
ta: %s இல் எழுதுதல் தோல்வி: %s

en: Closing %s failed: %s
ta: %s ஐ மூடுதல் தோல்வி: %s

en: %s is already running (pid %ld)
ta: %s ஏற்கனவே இயங்கிக்கொண்டுள்ளது (pid %ld)

en: %s.  Please use --help to see a list of valid options.
ta: %s. --helpஐ பயன்படுத்தி சரியான விருப்பங்களின் பட்டியலைப் பார்க்கவும்.

en: Print NetworkManager version and exit
ta: NetworkManager பதிப்பை அச்சிட்டு விட்டுவெளியேறு

en: Don't become a daemon
ta: ஒரு டெமானாக ஆக வேண்டாம்

en: Log level: one of [%s]
ta: பதிவு நிலை: [%s] இல் ஒன்று

en: Log domains separated by ',': any combination of [%s]
ta: ',' ஆல் பிரிக்கப்பட்ட பதிவு டொமைன்கள்: [%s] இன் ஏதேனும் ஒரு சேர்க்கை

en: Make all warnings fatal
ta: அனைத்து எச்சரிக்கை செய்திகளையும் முடிவடைய செய்யவும்

en: Specify the location of a PID file
ta: ஒரு PID கோப்பின் இருப்பிடத்தைக் குறிப்பிடவும்

en: NetworkManager monitors all network connections and automatically
    chooses the best connection to use.  It also allows the user to
    specify wireless access points which wireless cards in the computer
    should associate with.
ta: NetworkManager எல்லா பிணைய இணைப்புகளையும் கண்காணித்து
    பயன்படுத்த சிறந்த இணைப்பை தானாகவே தேர்ந்தெடுக்கும்.  கணினியில் உள்ள வயர்லெஸ் கார்டுகள் இணைய வேண்டிய
    வயர்லெஸ் அணுகல் புள்ளிகளை பயனரே குறிப்பிடவும் அனுமதிக்கிறது
    .

en: Could not daemonize: %s [error %u]
ta: டெமானாக்க முடியவில்லை: %s [error %u]

en: '%s' is not valid
ta: '%s' செல்லுபடியானதல்ல

en: Config file location
ta: அமைவாக்கக் கோப்பின் இருப்பிடம்

en: Config directory location
ta: அமைவாக்கக் கோப்பகத்தின் இருப்பிடம்

en: State file location
ta: கோப்பின் இருப்பிடத்தைக் குறிப்பிடவும்

en: List of plugins separated by ','
ta: ',' ஆல் பிரித்தபடி செருகுநிரல்களின் பட்டியல்

en: Don't become a daemon, and log to stderr
ta: ஒரு டெமானாக ஆகி sterr இல் பதிவிட வேண்டாம்

en: An http(s) address for checking internet connectivity
ta: இணைய இணைப்பைச் சோதிக்க ஒரு http(s) முகவரி

en: The interval between connectivity checks (in seconds)
ta: இணைப்பை சோதிக்கும் இடைவெளி (வினாடி)

en: The expected start of the response
ta: எதிர்பார்க்கப்படும் பதிலளிப்பின் தொடக்கம்

en: VPN connection
ta: VPN இணைப்பு

en: Bond
ta: பிணைப்பு

en: Team
ta: அணி

en: Bridge
ta: பிரிட்ஜ்

en: The connection was not an ADSL connection.
ta: இணைப்பு ஒரு ADSL இணைப்பல்ல.

en: The connection was not a bond connection.
ta: இணைப்பானது ஒரு பிணைப்பு இணைப்பல்ல.

en: The connection was not a bridge connection.
ta: இணைப்பு ஒரு பிரிட்ஜ் இணைப்பல்ல.

en: The connection was not a Bluetooth connection.
ta: இணைப்பு ஒரு Bluetooth இணைப்பல்ல.

en: Invalid device Bluetooth address.
ta: தவறான சாதன Bluetooth முகவரி.

en: The Bluetooth addresses of the device and the connection didn't match.
ta: சாதனம் மற்றும் இணைப்பின் Bluetooth முகவரிகள் பொருந்தவில்லை.

en: The device is lacking Bluetooth capabilities required by the connection.
ta: இணைப்புக்குத் தேவையான Bluetooth அம்சங்கள் சாதனத்தில் இல்லை.

en: The connection did not specify an interface name.
ta: இணைப்பானது ஒரு இடைமுகப் பெயரைக் குறிப்பிடவில்லை..

en: The connection was not an Ethernet or PPPoE connection.
ta: இணைப்பு ஒரு ஈத்தர்நெட் அல்லது PPPoE இணைப்பல்ல.

en: The connection was not a generic connection.
ta: இணைப்பு ஒரு பொதுவான இணைப்பல்ல.

en: The connection was not an InfiniBand connection.
ta: இணைப்பு ஒரு InfiniBand இணைப்பல்ல.

en: Invalid device MAC address.
ta: தவறான சாதன MAC முகவரி.

en: The MACs of the device and the connection didn't match.
ta: சாதனம் மற்றும் இணைப்பின் MAC முகவரிகள் பொருந்தவில்லை.

en: The connection was not a modem connection.
ta: இணைப்பு ஒரு மோடம் இணைப்பல்ல.

en: The connection was not a valid modem connection.
ta: இணைப்பானது சரியான மோடம் இணைப்பல்ல.

en: The device is lacking capabilities required by the connection.
ta: இணைப்புக்குத் தேவையான அம்சங்கள் சாதனத்தில் இல்லை.

en: The connection was not an OLPC Mesh connection.
ta: இணைப்பானது OLPC மெஷ் இணைப்பில் இல்லை.

en: The connection was not a team connection.
ta: இணைப்பானது ஒரு அணி இணைப்பல்ல.

en: The connection was not a VLAN connection.
ta: இணைப்பானது ஒரு VLAN இணைப்பல்ல.

en: The VLAN identifiers of the device and the connection didn't match.
ta: சாதனம் மற்றும் இணைப்பின் VLAN அடையாளம் காட்டிகள் பொருந்தவில்லை.

en: The hardware address of the device and the connection didn't match.
ta: சாதனம் மற்றும் இணைப்பின் வன்பொருள் முகவரிகள் பொருந்தவில்லை.

en: The connection was not a Wi-Fi connection.
ta: இணைப்பானது ஒரு Wi-Fi இணைப்பல்ல.

en: The device is lacking WPA capabilities required by the connection.
ta: இணைப்புக்குத் தேவையான WPA அம்சங்கள் சாதனத்தில் இல்லை.

en: The device is lacking WPA2/RSN capabilities required by the connection.
ta: இணைப்புக்குத் தேவையான WPA2/RSN அம்சங்கள் சாதனத்தில் இல்லை.

en: Ethernet
ta: ஈத்தர்நெட்

en: OLPC Mesh
ta: OLPC மெஷ்

en: Mobile Broadband
ta: மொபல் ப்ராட்பேண்ட்

note: TRANSLATORS: Unknown reason for a device state change (NMDeviceStateReason) TRANSLATORS: Unknown reason for a connection state change (NMActiveConnectionStateReason)
en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Wired
ta: வயர்டு

en: The connection was not valid: %s
ta: இணைப்பு செல்லுபடியாகாதது: %s

en: The interface names of the device and the connection didn't match
ta: சாதனம் மற்றும் இணைப்பின் இடைமுகப் பெயர்கள் பொருந்தவில்லை.

en: No service name specified
ta: சேவைப் பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: wrong type; should be a list of strings.
ta: தவறான வகை; வகையானது சரங்களின் பட்டியலாகவே இருக்க வேண்டும்.

en: unknown setting name
ta: தெரியாத அமைவுப் பெயர்

en: setting not found
ta: அமைவு இல்லை

en: setting is required for non-slave connections
ta: அடிமையல்லாத இணைப்புகளுக்கு அமைவு தேவை

en: setting not allowed in slave connection
ta: அடிமை இணைப்பில் அமைவுக்கு அனுமதி இல்லை

en: Unexpected failure to normalize the connection
ta: இணைப்பை இயல்பமைப்பதில் எதிர்பாராத தோல்வி

en: Unexpected failure to verify the connection
ta: இணைப்பை சரிபார்ப்பதில் எதிர்பாராத தோல்வி

en: property is missing
ta: பண்பு விடுபட்டுள்ளது

en: '%s' value doesn't match '%s=%s'
ta: '%s' மதிப்பானது '%s=%s' க்குப் பொருந்தவில்லை

en: '%s' is neither an UUID nor an interface name
ta: '%s' ஆனது UUID மற்றும் இடைமுகப் பெயர் இரண்டுக்கும் பொருந்தவில்லை

en: CA certificate must be in X.509 format
ta: CA சான்றிதழ் X.509 வடிவமைப்பிலேயே இருக்க வேண்டும்

en: invalid certificate format
ta: செல்லுபடியாகாத சான்றிதழ் வடிவமைப்பு

en: property is empty
ta: பண்பு காலியாக உள்ளது

en: has to match '%s' property for PKCS#12
ta: PKCS#12 க்கு '%s' பண்புக்கு பொருந்த வேண்டும்

en: property is invalid
ta: பண்பு செல்லுபடியாகாதது

en: '%s' is not a valid value for the property
ta: பண்புக்கு '%s' ஆனது செல்லுபடியான மதிப்பல்ல

en: '%s' connection requires '%s' or '%s' setting
ta: '%s' இணைப்புக்கு '%s' அல்லது '%s' அமைவு தேவைப்படுகிறது

en: missing setting
ta: அமைவு இல்லை

en: '%s' option is empty
ta: '%s' விருப்பம் காலியாக உள்ளது

en: '%s' is not a valid IPv4 address for '%s' option
ta: '%s' ஆனது '%s' விருப்பத்திற்கு செல்லுபடியான IPv4 முகவரியல்ல

en: mandatory option '%s' is missing
ta: அவசியமான விருப்பம் '%s' விடுபட்டுள்ளது

en: '%s' is not a valid value for '%s'
ta: '%s' க்கு '%s' ஒரு செல்லுபடியான மதிப்பல்ல

en: '%s=%s' is incompatible with '%s > 0'
ta: '%s=%s' ஆனது '%s > 0' உடன் இணக்கமானதல்ல

en: '%s' option is only valid for '%s=%s'
ta: '%s' விருப்பம் '%s=%s' க்கு மட்டுமே செல்லுபடியானது

en: '%s=%s' is not a valid configuration for '%s'
ta: '%s=%s' ஆனது '%s' க்கு இணக்கமான அமைவாக்கமல்ல

en: '%s' option requires '%s' option to be set
ta: '%s' விருப்பத்திற்கு '%s' விருப்பத்தை அமைக்க வேண்டியது அவசியம்

en: '%s' option is only valid with mode '%s'
ta: '%s' விருப்பம் '%s' உடன் பயன்படுத்தினால் மட்டுமே செல்லுபடியாகும்

en: A connection with a '%s' setting must have the slave-type set to '%s'. Instead it is '%s'
ta: '%s' அமைவுடனான ஒரு இணைப்புக்கு ஸ்லேவ்-வகை '%s' என்று இருக்க வேண்டும். ஆனால் '%s' என உள்ளது

en: value '%d' is out of range <%d-%d>
ta: மதிப்பு '%d' ஆனது வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது <%d-%d>

en: is not a valid MAC address
ta: என்பது செல்லுபடியான MAC முகவரியல்ல

en: setting required for connection of type '%s'
ta: '%s' வகை இணைப்புக்கு அமைவு தேவை

en: Unknown slave type '%s'
ta: தெரியாத ஸ்லேவ் வகை '%s'

en: Slave connections need a valid '%s' property
ta: அடிமை இணைப்புகளுக்கு செல்லுபடியான '%s' பண்பு தேவை

en: Cannot set '%s' without '%s'
ta: '%s' இல்லாமல் '%s' ஐ அமைக்க முடியாது

en: '%s' is not a valid UUID
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியாகும் UUID அல்ல

en: connection type '%s' is not valid
ta: இணைப்பு வகை '%s' செல்லுபடியானதல்ல

en: property type should be set to '%s'
ta: பண்பு வகை '%s' என அமைக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்

en: slave-type '%s' requires a '%s' setting in the connection
ta: ஸ்லேவ் வகை '%s' க்கு இணைப்பில் '%s' அமைப்பு அவசியம்

en: Detect a slave connection with '%s' set and a port type '%s'. '%s' should be set to '%s'
ta: '%s' அமைக்கப்பட்டுள்ள மற்றும் '%s' வகை துறை வகையைக் கொண்டுள்ள அடிமை இணைப்பைக் கண்டறியவும். '%s' ஆனது '%s' க்கு அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: flags invalid
ta: கொடிகள் செல்லாதது

en: flags invalid - disabled
ta: கொடிகள் செல்லாதது - முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: property invalid (not enabled)
ta: பண்பு செல்லாதது (செயல்படுத்தப்படவில்லை)

en: element invalid
ta: கூறு செல்லுபடியானதல்ல

en: sum not 100%
ta: கூடுதல் 100% அல்ல

en: property invalid
ta: பண்பு செல்லுபடியாகாதது

en: property value '%s' is empty or too long (>64)
ta: பண்பு மதிப்பு '%s' காலியாக உள்ளது அல்லது மிக நீளமாக உள்ளது (>64)

en: '%s' contains invalid char(s) (use [A-Za-z._-])
ta: '%s' இல் செல்லுபடியாகாத எழுத்துகள் உள்ளன ([A-Za-z._-] ஐப் பயன்படுத்தவும்)

en: '%s' length is invalid (should be 5 or 6 digits)
ta: '%s' நீளம் செல்லுபடியாகாதது (5 அல்லது 6 இலக்கங்கள் இருக்க வேண்டும்)

en: '%s' is not a number
ta: '%s' என்பது ஒரு எண்ணல்ல

en: Must specify a P_Key if specifying parent
ta: தாயைக் குறிப்பிட்டால், ஒரு P_Key ஐக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: InfiniBand P_Key connection did not specify parent interface name
ta: InfiniBand P_Key இணைப்பு தாய் இடைமுகப் பெயரைக் குறிப்பிடவில்லை

en: interface name of software infiniband device must be '%s' or unset (instead it is '%s')
ta: மென்பொருள் இன்ஃபினிபேன்ட் சாதனத்தின் இடைமுகப் பெயர் '%s' என்று இருக்க வேண்டும் அல்லது அமைக்கப்படாதிருக்க வேண்டும் (ஆனால் '%s' என்று உள்ளது)

en: Invalid IPv4 address '%s'
ta: தவறான IPv4 முகவரி '%s'

en: Invalid IPv4 address prefix '%u'
ta: தவறான IPv4 முகவரி முன்னொட்டு '%u'

en: Invalid routing metric '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத தடமாக்கல் மெட்ரிக் '%s'

en: %d. DNS server address is invalid
ta: %d. DNS சேவையக முகவரி செல்லாதது

en: %d. IP address is invalid
ta: %d. IP முகவரி செல்லாதது

en: %d. IP address has 'label' property with invalid type
ta: %d. IP முகவரியில் உள்ள 'label' பண்பின் வகை செல்லாதது

en: %d. IP address has invalid label '%s'
ta: %d. IP முகவரியில் '%s' என்ற செல்லாத லேபிள் உள்ளது

en: gateway cannot be set if there are no addresses configured
ta: முகவரிகள் அமைவாக்கப்படாவிட்டால், நுழைவாயிலை அமைக்க முடியாது

en: gateway is invalid
ta: நுழைவாயில் செல்லுபடியாகாதது

en: %d. route is invalid
ta: %d. பாதை செல்லாதது

en: this property cannot be empty for '%s=%s'
ta: '%s=%s' க்கு இந்தப் பண்பு காலியாக இருக்கக்கூடாது

en: this property is not allowed for '%s=%s'
ta: '%s=%s' க்கு இந்த பண்பு அனுமதிக்கப்படாது

en: property is not specified and neither is '%s:%s'
ta: பண்பு குறிப்பிடப்படவும் இல்லை அது '%s:%s' ஆகவும் இல்லை

en: SSID length is out of range <1-32> bytes
ta: SSID நீளம் வரம்புக்கு வெளியே உள்ளது <1-32> பைட்டுகள்

en: '%d' is not a valid channel
ta: '%d' என்பது செல்லுபடியான சேனல் அல்ல

en: '%d' is out of valid range <128-16384>
ta: '%d' ஆனது செல்லுபடியான வரம்புக்கு வெளியே உள்ளது <128-16384>

en: setting this property requires non-zero '%s' property
ta: இந்த பண்பை அமைக்க வேண்டுமானால் பூச்சியமல்லாத '%s' பண்பு அவசியம்

en: '%s' is not a valid MAC address
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான MAC முகவரியல்ல

en: flags are invalid
ta: கொடிகள் செல்லாதது

en: setting contained a secret with an empty name
ta: அமைவில் காலியான பெயரைக் கொண்டிருந்த ஒரு ரகசியம் இருந்தது

en: not a secret property
ta: இது ஒரு ரகசியத்தின் பண்பல்ல

en: secret is not of correct type
ta: ரகசியத்தின் வகை தவறு

en: '%s' is not a valid Ethernet port value
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான ஈத்தர்நெட் முனைய மதிப்பல்ல

en: '%s' is not a valid duplex value
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான டியூப்லெக்ஸ் மதிப்பல்ல

en: '%s' security requires '%s=%s'
ta: '%s' பாதுகாப்புக்கு '%s=%s' அவசியம்

en: '%s' security requires '%s' setting presence
ta: '%s' பாதுகாப்புக்கு '%s' அமைவு இருக்க வேண்டியது அவசியம்

en: '%s' can only be used with '%s=%s' (WEP)
ta: '%s' ஐ '%s=%s' (WEP) உடன் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: '%s' is not a valid Wi-Fi mode
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான Wi-Fi பயன்முறையல்ல

en: '%s' is not a valid band
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியாகும் பட்டையல்ல

en: '%s' requires setting '%s' property
ta: '%s' க்கு '%s' பண்பை அமைக்க வேண்டியது அவசியம்

en: secret not found
ta: ரகசியத்தை காண முடியவில்லை

en: Could not find "%s" binary
ta: "%s" பைனரி இல்லை

en: Failed to initialize the crypto engine.
ta: crypto என்ஜினைத் துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to decrypt the private key: unexpected padding length.
ta: தனிப்பட்ட விசைக்கு மறைகுறிமுறையை நீக்க முடியவில்லை: எதிர்பாராத பாடிங் நீளம்.

en: Failed to decrypt the private key.
ta: தனிப்பட்ட விசைக்கு மறைகுறிமுறையை நீக்க முடியவில்லை.

en: Error initializing certificate data: %s
ta: சான்றிதழ் தரவை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: Couldn't decode certificate: %s
ta: சான்றிதழை குறியாக்க முடியவில்லை: %s

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %s
ta: PKCS#12 குறியாளரை துவக்க முடியவில்லை: %s

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %s
ta: PKCS#12 கோப்பை குறியாக்க முடியவில்லை: %s

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %s
ta: PKCS#12 கோப்பை சரிபார்க்க முடியவில்லை: %s

en: Couldn't initialize PKCS#8 decoder: %s
ta: PKCS#8 டீகோடரைத் துவக்க முடியவில்லை: %s

en: Couldn't decode PKCS#8 file: %s
ta: PKCS#8 கோப்பை குறிநீக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to initialize the crypto engine: %d.
ta: crypto என்ஜினைத் துவக்க முடியவில்லை: %d.

en: Failed to initialize the decryption cipher slot.
ta: மறைகுறிமுறையை நீக்க cipher வரிசையை துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set symmetric key for decryption.
ta: மறைகுறிமுறைநீக்கத்திற்கான ஒத்த விசையை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set IV for decryption.
ta: IV கான மறைகுறிமுறையை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to initialize the decryption context.
ta: மறைகுறிமுறைநீக்கத்தை சேர்த்து துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to decrypt the private key: %d.
ta: தனிப்பட்ட விசையின் மறைகுறிமுறையை நீக்க முடியவில்லை: %d.

en: Failed to decrypt the private key: decrypted data too large.
ta: தனிப்பட்ட விசையின் மறைகுறிமுறையை நீக்க முடியவில்லை: மறைகுறிமுறை நீக்கப்பட்ட தரவு மிக நீளமானது.

en: Failed to finalize decryption of the private key: %d.
ta: தனிப்பட்ட விசையின் மறைகுறிமுறையை முடி முடியவில்லை: %d.

en: Failed to initialize the encryption cipher slot.
ta: மறைகுறியாக்க cipher வரிசையை துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set symmetric key for encryption.
ta: மறைகுறியாக்கத்திற்கான ஒத்த விசையை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set IV for encryption.
ta: IV கான மறைகுறியாக்கத்தை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to initialize the encryption context.
ta: மறைகுறியாக்க சேர்த்து துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to encrypt: %d.
ta: மறைகுறியாக்க முடியவில்லை: %d.

en: Unexpected amount of data after encrypting.
ta: மறைகுறியாக்கத்திற்குப் பின் எதிர்பாராத தரவின் எண்ணிக்கை.

en: Couldn't decode certificate: %d
ta: சான்றிதழை குறியாக்க முடியவில்லை: %d

en: Password must be UTF-8
ta: கடவுச்சொல்லானது UTF-8 குறியீடாக்கத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %d
ta: PKCS#12 குறியாக்கத்தை துவக்க முடியவில்லை: %d

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %d
ta: PKCS#12 கோப்பை குறியாக்க முடியவில்லை: %d

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %d
ta: PKCS#12 கோப்பை சரிபார்க்க முடியவில்லை: %d

en: Could not generate random data.
ta: தற்செயலான தரவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: PEM key file had no end tag '%s'.
ta: PEM விசைக் கோப்பிற்கு முடிவு ஒட்டு'%s' இல்லை.

en: Malformed PEM file: Proc-Type was not first tag.
ta: முறையற்ற PEM கோப்பு: Proc-வகையானது முதல் ஒட்டு இல்லை.

en: Malformed PEM file: unknown Proc-Type tag '%s'.
ta: முறையற்ற PEM கோப்பு: தெரியாத Proc-வகை ஒட்டு '%s'.

en: Malformed PEM file: DEK-Info was not the second tag.
ta: முறையற்ற PEM கோப்பு: DEK-தகவலானது இரண்டாவது ஒட்டாக இருக்க முடியாது.

en: Malformed PEM file: no IV found in DEK-Info tag.
ta: முறையற்ற PEM கோப்பு: IV ஆனது DEK-தகவல் ஒட்டில் காணப்படவில்லை.

en: Malformed PEM file: invalid format of IV in DEK-Info tag.
ta: முறையற்ற PEM கோப்பு: DEK-தகவல் ஒட்டினுள் IV ன் தவறான வடிவம்.

en: Malformed PEM file: unknown private key cipher '%s'.
ta: முறையற்ற PEM கோப்பு: தெரியாத தனிப்பட்ட விசை cipher '%s'.

en: Could not decode private key.
ta: தனிப்பட்ட விசையை குறியாக்க முடியவில்லை.

en: Failed to find expected PKCS#8 start tag.
ta: எதிர்பார்க்கப்பட்ட PKCS#8 தொடக்கக் குறிச்சொல்லைக் கண்டறிவதில் தோல்வி.

en: Failed to find expected PKCS#8 end tag '%s'.
ta: எதிர்பார்க்கப்பட்ட PKCS#8 முடிவு குறிச்சொல் '%s' ஐக் கண்டறிவதில் தோல்வி.

en: Failed to decode PKCS#8 private key.
ta: PKCS#8 தனிப்பட்ட விசையை குறிநீக்கம் செய்தல் தோல்வி.

en: IV must be an even number of bytes in length.
ta: IV ஆனது நீளத்தில் ஒரு பைட்டிகளின் எண்னைப் பெற்றுள்ளது.

en: IV contains non-hexadecimal digits.
ta: IV ஆனது-ஹெக்ஸா தசம எண்களை பெற்றிருக்கவில்லை.

en: Unable to determine private key type.
ta: தனிப்பட்ட விசை வகையை வரையறுக்க முடியவில்லை.

en: Password provided, but key was not encrypted.
ta: கடவுச்சொல் வழங்கப்பட்டது, ஆனால் திறப்பு மறைகுறியாக்கம் செய்யப்படவில்லை.

en: PEM certificate had no start tag '%s'.
ta: PEM சான்றிதழில் '%s' என்ற தொடக்கக் குறிச்சொல் இல்லை.

en: PEM certificate had no end tag '%s'.
ta: PEM சான்றிதழில் '%s' என்ற முடிவுக் குறிச்சொல் இல்லை.

en: Failed to decode certificate.
ta: சான்றிதழை குறியாக முடியவில்லை.

en: Unknown log level '%s'
ta: தெரியாத பதிவு நிலை '%s'

en: Unknown log domain '%s'
ta: தெரியாத பதிவு டொமைன் '%s'

en: '%s' is not valid; use [%s] or [%s]
ta: '%s' செல்லுபடியானதல்ல;  [%s] அல்லது  [%s] ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: missing name, try one of [%s]
ta: பெயர் விடுபட்டுள்ளது, [%s] இல் ஒன்றை முயற்சிக்கவும்

en: '%s' not among [%s]
ta: '%s' ஆனது இல்லை [%s]

en: unknown
ta: தெரியாத

en: unmanaged
ta: பராமரிக்கப்படாத

en: unavailable
ta: கிடைக்கப்பெறாத

en: disconnected
ta: துண்டிக்கப்பட்டது

en: connecting (prepare)
ta: இணைக்கிறது (தயாராக்கு)

en: connecting (configuring)
ta: இணைக்கிறது (கட்டமைக்கிறது)

en: connecting (need authentication)
ta: இணைக்கிறது (அங்கீகாரம் தேவை)

en: connecting (getting IP configuration)
ta: இணைக்கிறது (IP கட்டமைப்பை பெறுகிறது)

en: connecting (checking IP connectivity)
ta: இணைக்கிறது (IP இணைப்பை சோதிக்கிறது)

en: connecting (starting secondary connections)
ta: இணைக்கிறது (இரண்டாம் நிலை இணைப்புகளைத் தொடங்குகிறது)

en: connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: deactivating
ta: முடக்குகிறது

en: connection failed
ta: இணைக்க முடியவில்லை

en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: No reason given
ta: காரணம் கொடுக்கப்படவில்லை

note: We should not really come here
en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Device is now managed
ta: சாதனம் இப்போது நிர்வகிக்கப்படுகிறது

en: Device is now unmanaged
ta: சாதனம் இப்போது நிர்வகிக்கப்படவில்லை

en: The device could not be readied for configuration
ta: அமைவாக்கம் செய்வதற்கு சாதனத்தை தயார்செய்ய முடியவில்லை

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
ta: IP அமைவாக்கத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை (முகவரி கிடைக்கவில்லை, காலாவதியாதல் போன்றவை)

en: The IP configuration is no longer valid
ta: IP அமைவாக்கம் இப்போது செல்லாது

en: Secrets were required, but not provided
ta: ரகசியங்கள் தேவையாயிருந்தன, ஆனால் தரப்படவில்லை

en: 802.1X supplicant disconnected
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் துண்டிக்கபட்டது

en: 802.1X supplicant configuration failed
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் அமைவாக்கம் தோல்வி

en: 802.1X supplicant failed
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் தோல்வி

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் அங்கீகாரத்திற்கு நீண்ட நேரம் எடுத்துக்கொண்டது

en: PPP service failed to start
ta: பிபிபி சேவை துவக்கம் தோல்வி

en: PPP service disconnected
ta: பிபிபி சேவை துண்டிக்கபட்டது

en: PPP failed
ta: பிபிபி தோல்வியுற்றது

en: DHCP client failed to start
ta: டிஹெச்சிபி கிளையன்ட் துவக்கம் தோல்வி

en: DHCP client error
ta: DHCP கிளையன்ட் பிழை

en: DHCP client failed
ta: DHCP கிளையன்ட் தோல்வி

en: Shared connection service failed to start
ta: பகிர்ந்த இணைப்பு சேவை துவக்கம் தோல்வி

en: Shared connection service failed
ta: பகிர்ந்த இணைப்பு சேவை தோல்வியுற்றது

en: AutoIP service failed to start
ta: AutoIP சேவையைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: AutoIP service error
ta: AutoIP சேவை பிழை

en: AutoIP service failed
ta: AutoIP சேவை தொடங்குவதில் தோல்வி

en: The line is busy
ta: தடம் பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: No dial tone
ta: டயல் டோன் இல்லை

en: No carrier could be established
ta: கேரியரை அமைக்க முடியவில்லை

en: The dialing request timed out
ta: டயல் செய்யும் நேரம் கடந்தது

en: The dialing attempt failed
ta: டயல் செய்யும் முயற்சி தோல்வி

en: Modem initialization failed
ta: மோடத்தைத் தொடங்குதல் தோல்வி

en: Failed to select the specified APN
ta: குறிப்பிட்ட ஏபிஎன் ஐ தேர்ந்தெடுத்தல் தோல்வி

en: Not searching for networks
ta: நெட்வொர்க்குகளைத் தேடவில்லை

en: Network registration denied
ta: நெட்வொர்க்கில் பதிவுசெய்தல் மறுக்கப்பட்டது

en: Network registration timed out
ta: நெட்வொர்க்கில் பதிவுசெய்தல் நேரம் கடந்தது

en: Failed to register with the requested network
ta: வேண்டிய நெட்வொர்க்கில் பதிவுசெய்தல் தோல்வி

en: PIN check failed
ta: PIN சோதனை தோல்வி

en: Necessary firmware for the device may be missing
ta: சாதனத்தின் தேவையான வர்த்தக மென்பொருள் இல்லை

en: The device was removed
ta: சாதனம் நீக்கப்பட்டது

en: NetworkManager went to sleep
ta: NetworkManager உறங்கிவிட்டது

en: The device's active connection disappeared
ta: சாதனத்தின் செயலிலுள்ள இணைப்பு போய்விட்டது

en: Device disconnected by user or client
ta: பயனர் அல்லது கிளையன்ட் சாதனத்தை இணைப்பு துண்டித்தார்

en: Carrier/link changed
ta: கேரியர்/இணைப்பு மாறிவிட்டது

en: The device's existing connection was assumed
ta: சாதனத்தின் தற்போதுள்ள இணைப்பு இருப்பதாக கொள்ளப்பட்டது

en: The supplicant is now available
ta: சப்ளிகன்ட் உள்ளது

en: The modem could not be found
ta: மோடத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: The Bluetooth connection failed or timed out
ta: Bluetooth இணைப்பு தோல்வி அல்லது அதற்கான நேரம் கடந்துவிட்டது

en: GSM Modem's SIM card not inserted
ta: GSM மோடத்தின் SIM கார்டு செருகப்படவில்லை

en: GSM Modem's SIM PIN required
ta: GSM மோடத்தின் SIM PIN தேவை

en: GSM Modem's SIM PUK required
ta: GSM மோடத்தின் SIM PUK தேவை

en: GSM Modem's SIM wrong
ta: GSM மோடத்தின் SIM தவறு

en: InfiniBand device does not support connected mode
ta: இன்பினிபேன்ட் சாதனம் இணைப்பு பாங்கை ஆதரிக்கவில்லை

en: A dependency of the connection failed
ta: இணைப்பின் சார்நிலை தோல்வி

en: A problem with the RFC 2684 Ethernet over ADSL bridge
ta: RFC 2684 ஈத்தர்னெட் ஓவர் ADSL பிரிட்ஜில் சிக்கல்

en: ModemManager is unavailable
ta: ModemManager இல்லை

en: The Wi-Fi network could not be found
ta: Wi-Fi பிணையத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: A secondary connection of the base connection failed
ta: அடிப்படை இணைப்பின் இரண்டாம் நிலை இணைப்பு தோல்வி

en: DCB or FCoE setup failed
ta: DCB அல்லது FCoE அமைவு தோல்வி

en: teamd control failed
ta: teamd கட்டுப்பாடு தோல்வி

en: Modem failed or no longer available
ta: மோடம் தோல்வியடைந்தது அல்லது கிடைக்கவில்லை

en: Modem now ready and available
ta: இப்போது மோடம் தயார்

en: SIM PIN was incorrect
ta: SIM PIN தவறு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Identity
ta: அடையாளம்

en: Private key password
ta: தனிப்பட்ட விசை கடவுச்சொல்

en: Key
ta: விசை

en: Service
ta: சேவை

en: A password is required to connect to '%s'.
ta: '%s'ஐ இணைப்பதற்கு ஒரு கடவுச்சொல் தேவைப்படுகிறது.

en: Authentication required by wireless network
ta: வயர்லெஸ் பிணையத்திற்கு அங்கீகாரம் தேவைப்படுகிறது

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network '%s'.
ta: வயர்லெஸ் பிணையம் '%s' ஐ அணுக கடவுச்சொற்கள் அல்லது மறைகுறியாகக் விசைகள் தேவைப்படுகிறது

en: Wired 802.1X authentication
ta: ஒயர்டு 802.1X அங்கீகாரம்

en: DSL authentication
ta: DSL அங்கீகரிப்பு

en: PIN code required
ta: PIN குறியீடு தேவைப்படுகிறது

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
ta: PIN குறியீடு மொபைல் பிராட்பேண்டு சாதனத்திற்கு தேவைப்படுகிறது

en: Mobile broadband network password
ta: மொபைல் பிராட்பேண்டு பிணையத்தின் கடவுச்சொல்

en: Gateway
ta: நுழைவாயில்

en: field '%s' has to be alone
ta: புலம் '%s' தனியாக இருக்க வேண்டும்

en: invalid IP address: %s
ta: தவறான IP முகவரி: %s

en: auto
ta: தானே

en: '%s' is not a valid Ethernet MAC
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான ஈத்தர்நெட் MAC அல்ல

en: %d (key)
ta: %d (விசை)

en: %d (passphrase)
ta: %d (கடவு வாக்கியம்)

en: %d (unknown)
ta: %d (தெரியாத)

en: 0 (none)
ta: 0 (எதுவுமில்லை)

en: agent-owned,
ta: ஏஜன்ட் உரிமைகொண்டது,

en: not saved,
ta: சேமிக்கவில்லை,

en: not required,
ta: தேவைப்படவில்லை,

en: '%s' is not valid; use <option>=<value>
ta: '%s' செல்லுபடியானதல்ல; <option>=<value> ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: '%s' is not a valid number (or out of range)
ta: '%s' ஒரு செல்லுபடியான எண்ணல்ல (அல்லது வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது)

en: '%s' is not a valid hex character
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான hex எழுத்தல்ல

en: Enter a list of bonding options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,... 
    Valid options are: %s
    'mode' can be provided as a name or a number:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120
ta: பின்வரும் வடிவத்தில் பிணைப்பு விருப்பங்களின் ஒரு பட்டியலை உள்ளிடவும்:
      option = <value>, option = <value>,... 
    செல்லுபடியான விருப்பங்கள்: %s
    'mode' ஐ பெயராக அல்லது ஒரு எண்ணாக வழங்கலாம்:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    எடுத்துக்காட்டு: mode=2,miimon=120

en: the value '%s' is not a valid UUID
ta: '%s' என்ற மதிப்பு செல்லுபடியாகும் UUID அல்ல

en: 0 (disabled)
ta: 0 (முடக்கப்பட்டது)

en: enabled,
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது,

en: advertise,
ta: காட்டிக்கொள்

en: willing,
ta: விரும்புவது,

en: '%s' is not a valid DCB flag
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான DCB கொடி அல்ல

en: must contain 8 comma-separated numbers
ta: காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட 8 எண்களைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive) or %u
ta: '%s' என்பது 0 மற்றும் %u (உட்பட) அல்லது %u க்கு இடையிலான எண்ணல்ல

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive)
ta: '%s' என்பது 0 மற்றும் %u க்கு (உட்பட) இடையிலான எண்ணல்ல

en: bandwidth percentages must total 100%%
ta: கற்றையகலம் சதவீதங்களின் கூடுதல் 100%% ஆக இருக்க வேண்டும்

en: '%s' is not a valid IBoIP P_Key
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான IBoIP P_Key அல்ல

en: default
ta: முன்னிருப்பு

en: invalid gateway address '%s'
ta: தவறான நுழைவாயில்: '%s'

en: '%s' is not a valid channel; use <1-13>
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான சேனல் அல்ல <1-13>

en: invalid priority map '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத முன்னுரிமை வரைபடம் '%s'

en: '%s' is not valid; 2 or 3 strings should be provided
ta: '%s' என்பது தவறானது; 2 அல்லது 3 சரங்கள் வழங்கப்பட வேண்டும்

en: Enter a list of S/390 options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,...
    Valid options are: %s
ta: பின்வரும் வடிவத்திலமைந்த S/390 விருப்பங்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும்:
      option = <value>, option = <value>,... 
    செல்லுபடியான விருப்பங்கள்: %s

en: '%s' is not a valid channel
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான சேனல் அல்ல

en: '%ld' is not a valid channel
ta: '%ld' என்பது செல்லுபடியான சேனல் அல்ல

en: '%s' not compatible with %s '%s', please change the key or set the right %s first.
ta: '%s' ஆனது %s '%s' உடன் இணக்கமானதல்ல, விசையை மாற்றவும் அல்லது முதலில் சரியான  %s ஐ அமைக்கவும்.

en: on
ta: ஆன்

en: off
ta: ஆஃப்

note: macro that returns @func as const (guint32(*)(NMSetting*)) type, but checks * that the actual type is (guint32(*)(type *)).
en: nmcli can accepts both direct JSON configuration data and a file name containing the configuration. In the latter case the file is read and the contents is put into this property.
    
    Examples: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf
ta: nmcli ஆனது JSON அமைவாக்கத் தரவு மற்றும் அமைவாக்கத்தைக் கொண்டுள்ள ஒரு கோப்புப் பெயர் ஆகிய இரண்டையும் ஏற்கும். கோப்பை வழங்கினால், கோப்பு வாசிக்கப்பட்டு அதிலுள்ளவை பண்புகளில் அமைக்கப்படும்.
    
    எடுத்துக்காட்டுகள்: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf

en: Enter bytes as a list of hexadecimal values.
    Two formats are accepted:
    (a) a string of hexadecimal digits, where each two digits represent one byte
    (b) space-separated list of bytes written as hexadecimal digits (with optional 0x/0X prefix, and optional leading 0).
    
    Examples: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2
ta: hexadecimal மதிப்புகளின் பட்டியலாக பைட்டுகளை உள்ளிடவும்.
    பின்வரும் இரு வடிவங்கள் ஏற்கப்படும்:
    (a) hexadecimal இலக்கங்களின் சரம், இதில் ஒவ்வொரு இரண்டு இலக்கங்களும் ஒரு பைட்டைக் குறிக்கும்
    (b) பைட்டுகளின் இடைவெளியால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல், hexadecimal இலக்கங்களாக எழுதப்படுவது (விரும்பினால் 0x/0X முன்னொட்டு மற்றும் விரும்பினால் முன்னதாக 0 சேர்த்து எழுதப்படும்).
    
    எடுத்துக்காட்டுகள்: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2

en: Forward delay
ta: பகிர்தல் தாமதம்

en: Hello time
ta: ஹலோ நேரம்

en: Max age
ta: அதிகபட்ச வயது

en: Enter a list of user permissions. This is a list of user names formatted as:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: alice bob charlie
ta: பயனர் அனுமதிகளின் ஒரு பட்டியலை உள்ளிடவும். இது பின்வரும்படி வடிவமைக்கப்பட்ட பயனர் பெயர்களின் ஒரு பட்டியலாகும்:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,... 
    ஒவ்வொன்றையும் காற்புள்ளி அல்லது இடைவெளி மூலம் பிரிக்கலாம்.
    
    எடுத்துக்காட்டு: alice bob charlie

en: Enter secondary connections that should be activated when this connection is
    activated. Connections can be specified either by UUID or ID (name). nmcli
    transparently translates names to UUIDs. Note that NetworkManager only supports
    VPNs as secondary connections at the moment.
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7
ta: இந்த இணைப்பு செயல்படுத்தப்படும் போது செயல்படுத்தப்பட வேண்டிய இரண்டாம் நிலை
    இணைப்புகளை உள்ளிடவும். இணைப்புகளை UUID அல்லது ID (பெயர்) கொண்டு குறிப்பிடலாம். nmcli
    வெளிப்படையாக பெயர்களை UUIDகளாக மாற்றும். NetworkManager ஆனதுதற்போது
    VPNகளை இரண்டாம் நிலை இணைப்புகளாகவே கருதும் என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.
    உருப்படிகளை காற்புள்ளி அல்லது இடைவெளி கொண்டு பிரிக்கலாம்.
    
    எடுத்துக்காட்டு: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7

en: Enter a list of IPv4 addresses of DNS servers.
    
    Example: 8.8.8.8, 8.8.4.4
ta: DNS சேவையகங்களின் IPv4 முகவரிகளின் பட்டியலை உள்ளிடவும்.
    
    எடுத்துக்காட்டு: 8.8.8.8, 8.8.4.4

en: Enter a list of IPv4 addresses formatted as:
      ip[/prefix], ip[/prefix],...
    Missing prefix is regarded as prefix of 32.
    
    Example: 192.168.1.5/24, 10.0.0.11/24
ta: பின்வரும் வடிவத்தில் IPv4 முகவரிகளின் பட்டியலை உள்ளிடவும்:
      ip[/prefix], ip[/prefix],...
    முன்னொட்டு இல்லாவிட்டால் 32 என்பது முன்னொட்டாகக் கருதப்படும்.
    
    எடுத்துக்காட்டு: 192.168.1.5/24, 10.0.0.11/24

en: Enter a list of IPv4 routes formatted as:
      ip[/prefix] [next-hop] [metric],...
    
    Missing prefix is regarded as a prefix of 32.
    Missing next-hop is regarded as 0.0.0.0.
    Missing metric means default (NM/kernel will set a default value).
    
    Examples: 192.168.2.0/24 192.168.2.1 3, 10.1.0.0/16 10.0.0.254
              10.1.2.0/24
ta: பின்வரும் வடிவத்திலமைந்த IPv4 தடங்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும்:
      ip[/prefix] [next-hop] [metric],...
    முன்னொட்டு இல்லாவிட்டால் 32 என்பது முன்னொட்டாகக் கருதப்படும்.
    அடுத்த ஹாப் இல்லாவிட்டால் 0.0.0.0. பயன்படுத்தப்படும்
    மெட்ரிக் இல்லாவிட்டால் முன்னிருப்பு மெட்ரிக் பயன்படுத்தப்படும் (NM/கெர்னல் ஒரு முன்னிருப்பு மதிப்பை அமைக்கும்).
    
    எடுத்துக்காட்டுகள்: 192.168.2.0/24 192.168.2.1 3, 10.1.0.0/16 10.0.0.254
              10.1.2.0/24

en: Enter a list of IPv6 addresses of DNS servers.  If the IPv6 configuration method is 'auto' these DNS servers are appended to those (if any) returned by automatic configuration.  DNS servers cannot be used with the 'shared' or 'link-local' IPv6 configuration methods, as there is no upstream network. In all other IPv6 configuration methods, these DNS servers are used as the only DNS servers for this connection.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1
ta: DNS சேவையகங்களின் IPv6 முகவரிகளின் பட்டியலை உள்ளிடவும்.  IPv6 அமைவாக்க முறையானது 'auto' என இருந்தால் இந்த DNS சேவைகள் தானியங்கு அமைவாக்கத்தினால் வழங்கப்படும் (வழங்கப்பட்டால்) மதிப்புகளுடன் பின்னிணைக்கப்படுகின்ற.  DNS சேவையகங்களை 'shared' அல்லது'link-local' IPv6 அமைவாக்க முறைகளுடன் பயன்படுத்த முடியாது, ஏனெனில் அப்ஸ்ட்ரீம் பிணையம் இல்லை என்பதால். மற்றஅனைத்து IPv6 அமைவாக்க முறைகளிலும், இந்த DNS சேவையகங்கள் இந்த இணைப்புக்கானDNS சேவையகங்களாக மட்டும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
    
    எடுத்துக்காட்டு: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1

en: Enter a list of IPv6 addresses formatted as:
      ip[/prefix], ip[/prefix],...
    Missing prefix is regarded as prefix of 128.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4/64, 1050:0:0:0:5:600:300c:326b
ta: பின்வரும் வடிவத்தில் IPv6 முகவரிகளின் பட்டியலை உள்ளிடவும்:
      ip[/prefix], ip[/prefix],...
    முன்னொட்டு இல்லாவிட்டால் 128 என்பது முன்னொட்டாகக் கருதப்படும்.
    
    எடுத்துக்காட்டு: 2607:f0d0:1002:51::4/64, 1050:0:0:0:5:600:300c:326b

en: Enter a list of IPv6 routes formatted as:
      ip[/prefix] [next-hop] [metric],...
    
    Missing prefix is regarded as a prefix of 128.
    Missing next-hop is regarded as "::".
    Missing metric means default (NM/kernel will set a default value).
    
    Examples: 2001:db8:beef:2::/64 2001:db8:beef::2, 2001:db8:beef:3::/64 2001:db8:beef::3 2
              abbe::/64 55
ta: பின்வரும் வடிவத்திலமைந்த IPv6 தடங்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும்:
      ip[/prefix] [next-hop] [metric],...
    முன்னொட்டு இல்லாவிட்டால் 128 என்பது முன்னொட்டாகக் கருதப்படும்.
    அடுத்த ஹாப் இல்லாவிட்டால் "::" பயன்படுத்தப்படும்
    மெட்ரிக் இல்லாவிட்டால் முன்னிருப்பு மெட்ரிக் பயன்படுத்தப்படும் (NM/கெர்னல் ஒரு முன்னிருப்பு மதிப்பை அமைக்கும்).
    
    எடுத்துக்காட்டுகள்: 2001:db8:beef:2::/64 2001:db8:beef::2,2001:db8:beef:2::/64 2001:db8:beef::2, 2001:db8:beef:3::/64 2001:db8:beef::3 2
              abbe::/64 55

en: Enter a list of subchannels (comma or space separated).
    
    Example: 0.0.0e20 0.0.0e21 0.0.0e22
ta: உபசேனல்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும் (காற்புள்ளி அல்லது இடைவெளியால் பிரிக்கப்பட்டபடி).
    
    எடுத்துக்காட்டு: 0.0.0e20 0.0.0e21 0.0.0e22

en: Enter the type of WEP keys. The accepted values are: 0 or unknown, 1 or key, and 2 or passphrase.
ta: WEP விசைகளின் வகையை உள்ளிடவும். ஏற்கப்படும் மதிப்புகள்: 0 அல்லது தெரியாதது, 1 அல்லது விசை, மற்றும் 2 அல்லது கடவுவாக்கியம்.

en: OK
ta: சரி

en: Could not create temporary file: %s
ta: தற்காலிக கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Editor failed: %s
ta: திருத்தி தோல்விடைந்தது: %s

en: Could not re-read file: %s
ta: கோப்பை மீண்டும் வாசிக்க முடியவில்லை: %s

en: Connecting
ta: இணைக்கிறது

en: Don't print anything
ta: எதையும் அச்சிட வேண்டாம்

en: Wait for NetworkManager startup instead of a connection
ta: இணைப்புக்காக காத்திருக்காமல் NetworkManager தொடங்குவதற்கு காத்திருக்கவும்

en: Exit immediately if NetworkManager is not running or connecting
ta: NetworkManager இயங்காவிட்டால் அல்லது இணைக்காவிட்டால் உடனடியாக வெளியேறு

en: Waits for NetworkManager to finish activating startup network connections.
ta: NetworkManager தொடக்க பிணைய இணைப்புகளை செயல்படுத்தும் செயலை முடிக்கும் வரை காத்திருக்கும்.

en: Invalid option.  Please use --help to see a list of valid options.
ta: தவறான விருப்பம்.  சரியான விருப்பங்களின் பட்டியலைப் பார்க்க --help ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Usage: nmcli agent { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { secret | polkit | all }
ta: பயன்பாடு: nmcli agent { COMMAND | help }
    
    கட்டளை := { secret | polkit | all }

en: Usage: nmcli agent secret { help }
    
    Runs nmcli as NetworkManager secret agent. When NetworkManager requires
    a password it asks registered agents for it. This command keeps nmcli running
    and if a password is required asks the user for it.
ta: பயன்பாடு: nmcli agent secret { help }
    
    nmcli ஐ NetworkManager ரகசிய முகவராக இயங்கு. NetworkManager க்கு கடவுச்சொல் தேவைப்படும் போது
    பதிவுபெற்ற முகவர்களிடம் அது கடவுச்சொல்லைக் கேட்கும். இந்தக் கட்டளை nmcli தொடர்ந்து இயங்கும்படி செய்யும்
    மேலும் கடவுச்சொல் தேவைப்பட்டால், பயனரைக் கேட்கும்.

en: Usage: nmcli agent polkit { help }
    
    Registers nmcli as a polkit action for the user session.
    When a polkit daemon requires an authorization, nmcli asks the user and gives
    the response back to polkit.
ta: பயன்பாடு: nmcli agent polkit { help }
    
    பயனர் அமர்வுக்கான polkit செயலாக nmcli ஐப் பதிவு செய்கிறது.
    ஒரு polkit டீமானுக்கு அங்கீகரிப்பு தேவைப்பட்டால், nmcli பயனரிடம் கேட்டு,பதிலை
    polkit க்குக் கொடுக்கிறது.

en: Usage: nmcli agent all { help }
    
    Runs nmcli as both NetworkManager secret and a polkit agent.
ta: பயன்பாடு: nmcli agent all { help }
    
    nmcli ஐ NetworkManager ரகசிய முகவராகவும் polkit முகவராகவும் இயக்குகிறது.

en: nmcli successfully registered as a NetworkManager's secret agent.
ta: nmcli வெற்றிகரமாக NetworkManager -இன் ரகசிய முகவராகப் பதிவு செய்யப்பட்டது.

en: Error: secret agent initialization failed
ta: பிழை: ரகசிய முகவர் துவக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: nmcli successfully registered as a polkit agent.
ta: nmcli வெற்றிகரமாக polkit முகவராகப் பதிவு செய்யப்பட்டது.

en: Error: polkit agent initialization failed: %s
ta: பிழை: polkit முகவர் துவக்கம் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Warning: password for '%s' not given in 'passwd-file' and nmcli cannot ask without '--ask' option.
ta: எச்சரிக்கை: 'passwd-file' இல் '%s' க்கான கடவுச்சொல் கொடுக்கப்படவில்லை, '--ask' விருப்பம் இல்லாமல் nmcli ஆல் கேட்கவும் முடியாது.

en: Error: Could not create NMClient object: %s.
ta: பிழை: NMClient பொருளை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Error: NetworkManager is not running.
ta: பிழை: NetworkManager இயங்கவில்லை.

en: none
ta: ஒன்றுமில்லாத

en: portal
ta: வலைவாசல்

en: limited
ta: வரம்புடையது

en: full
ta: முழு

note: define some prompts for connection editor
en: Setting name?
ta: பெயரை அமைக்கிறீர்களா?

en: Property name?
ta: பண்பின் பெயர்?

en: Enter connection type:
ta: இணைப்பு வகையை உள்ளிடவும்:

en: activating
ta: செயல்படுகிறது

en: activated
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: deactivated
ta: முடக்கப்பட்டது

en: VPN connecting (prepare)
ta: VPN இணைக்கிறது (தயாராகு)

en: VPN connecting (need authentication)
ta: VPN இணைக்கிறது (அங்கீகாரம் தேவை)

en: VPN connecting
ta: VPN இணைக்கிறது

en: VPN connecting (getting IP configuration)
ta: VPN இணைக்கிறது (IP கட்டமைப்பை பெறுகிறது)

en: VPN connected
ta: VPN இணைக்கிறது

en: VPN connection failed
ta: VPN ஐ இணைக்க முடியவில்லை

en: VPN disconnected
ta: VPN துண்டிக்கப்பட்டது

en: never
ta: ஒருபோதும் இல்லை

en: Usage: nmcli connection up { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID> [ifname <ifname>] [ap <BSSID>] [nsp <name>] [passwd-file <file with passwords>]
    
    Activate a connection on a device. The profile to activate is identified by its
    name, UUID or D-Bus path.
    
    ARGUMENTS := ifname <ifname> [ap <BSSID>] [nsp <name>] [passwd-file <file with passwords>]
    
    Activate a device with a connection. The connection profile is selected
    automatically by NetworkManager.
    
    ifname      - specifies the device to active the connection on
    ap          - specifies AP to connect to (only valid for Wi-Fi)
    nsp         - specifies NSP to connect to (only valid for WiMAX)
    passwd-file - file with password(s) required to activate the connection
ta: பயன்பாடு: nmcli connection up { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [id | uuid | path] <ID> [ifname <ifname>] [ap <BSSID>] [nsp <name>] [passwd-file <file with passwords>]
    
    ஒரு சாதனத்தில் ஒரு இணைப்பைச் செயல்படுத்தும். செயல்படுத்த வேண்டிய தனியமைப்பானது அதன்
    பெயர், UUID அல்லது D-Bus பாதையைக் கொண்டு அடையாளம் காணப்படும்.
    
    மதிப்புருக்கள் := ifname <ifname> [ap <BSSID>] [nsp <name>] [passwd-file <file with passwords>]
    
    ஒரு சாதனத்தில் ஒரு இணைப்பைச் செயல்படுத்தும். இணைப்பு தனியமைப்பானது
    NetworkManager ஆல் தானாக தேர்ந்தெடுக்கப்படும்.
    
    ifname      - எந்தச் சாதனத்தில் இணைப்பைச் செயல்படுத்த வேண்டும் எனக் குறிப்பிடுகிறது
    ap          - எந்த AP உடன் இணைக்க வேண்டும் எனக் குறிப்பிடுகிறது (Wi-Fi க்கு மட்டுமே செயல்படும்)
    nsp         - எந்த NSP உடன் இணைக்க வேண்டும் எனக் குறிப்பிடுகிறது (WiMAX க்கு மட்டுமே செயல்படும்)
    passwd-file - இணைப்பைச் செயல்படுத்தத் தேவைப்படும் கடவுச்சொற்களைக் கொண்டுள்ள கோப்பு

en: Usage: nmcli connection down { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path | apath] <ID> ...
    
    Deactivate a connection from a device (without preventing the device from
    further auto-activation). The profile to deactivate is identified by its name,
    UUID or D-Bus path.
ta: பயன்பாடு: nmcli connection down { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [id | uuid | path | apath] <ID> ...
    
    ஒரு சாதனத்திலிருந்து ஒரு இணைப்பை முடக்கும் (சாதனம்
    மேற்கொண்டு தானியக்கமாக செயல்படுத்தும் செயலைத் தடுக்காமல்). முடக்க வேண்டிய தனியமைப்பானது, அதன் பெயர்,
    UUID அல்லது D-Bus பாதையைக் கொண்டு அடையாளம் காணப்படும்.

en: Usage: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    Edit an existing connection profile in an interactive editor.
    The profile is identified by its name, UUID or D-Bus path
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    Add a new connection profile in an interactive editor.
ta: பயன்பாடு: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [id | uuid | path] <ID>
    
    முன்பே உள்ள ஒரு இணைப்பு தனியமைப்பை ஊடாடு திருத்தியில் திருத்து.
    தனியமைப்பானது அதன் பெயர், UUID அல்லது D-Bus பாதையின் மூலம் அடையாளம் காணப்படுகிறது
    
    மதிப்புருக்கள் := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    ஊடாடு திருத்தியில் ஒரு புதிய இணைப்பு தனியமைப்பைச் சேர்.

en: Usage: nmcli connection reload { help }
    
    Reload all connection files from disk.
ta: பயன்பாடு: nmcli connection reload { help }
    
    இணைப்பு கோப்புகள் அனைத்தையும் வட்டிலிருந்து மீளேற்று.

en: Usage: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    Load/reload one or more connection files from disk. Use this after manually
    editing a connection file to ensure that NetworkManager is aware of its latest
    state.
ta: பயன்பாடு: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := <filename> [<filename>...]
    
    வட்டிலிருந்து ஒன்று அல்லது அதிக இணைப்பு கோப்புகளை ஏற்று/மீளேற்று. இதன் சமீபத்திய நிலை NetworkManager க்குத்
    தெரிந்திருக்க வேண்டும் என்பதால், இணைப்புக் கோப்பை 
    கைமுறையாக திருத்திய பிறகே 
    இதைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Error updating secrets for %s: %s
ta: %s-க்கான ரகசியங்களைப் புதுப்பிப்பதில் பிழை: %s

en: Connection profile details
ta: இணைப்பு தனியமைப்பு விவரங்கள்

en: Error: 'connection show': %s
ta: பிழை: 'connection show': %s

en: Active connection details
ta: இணைப்பு விவரங்களை செயல்படுத்து

en: invalid field '%s'; allowed fields: %s and %s, or %s,%s
ta: செல்லுபடியாகாத புலம் '%s'; அனுமதிக்கப்படும் புலங்கள்: %s மற்றும் %s, அல்லது %s,%s

en: '%s' has to be alone
ta: '%s' தனியாக இருக்க வேண்டும்

en: NetworkManager active profiles
ta: NetworkManager செயலில் உள்ள தனியமைப்புகள்

en: NetworkManager connection profiles
ta: NetworkManager இணைப்பு தனியமைப்புகள்

en: Error: %s argument is missing.
ta: பிழை: %s விவாதம் விடுபட்டுள்ளது.

en: Error: %s - no such connection profile.
ta: பிழை: %s - இப்படி ஒரு இணைப்பு தனியமைப்பு இல்லை.

en: Error: %s.
ta: பிழை: %s.

en: no active connection on device '%s'
ta: சாதனம் '%s' இல் செயல்படும் இணைப்பு இல்லை

en: no active connection or device
ta: செயல்படும் இணைப்பு அல்லது சாதனம் இல்லை

en: device '%s' not compatible with connection '%s'
ta: சாதனம் '%s' இணைப்பு '%s' உடன் உகந்தது அல்ல

en: no device found for connection '%s'
ta: இணைப்பு '%s'க்கு சாதனம் எதுவும் இல்லை

en: Connection successfully activated (D-Bus active path: %s)
ta: இணைப்பு வெற்றிகரமாக செயல்படுத்தப்பட்டது (டி-பஸ் செயல் பாதை: %s)

en: Error: Connection activation failed: %s
ta: பிழை: இணைப்பை செயல்படுத்த முடியவில்லை:%s

en: unknown device '%s'.
ta: தெரியாத சாதனம் '%s'.

en: neither a valid connection nor device given
ta: செல்லுபடியான இணைப்பு அல்லது சாதனம் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை

en: Error: invalid extra argument '%s'.
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத கூடுதல் மதிப்புரு '%s'.

en: preparing
ta: தயாராகிறது

en: Connection '%s' successfully deactivated (D-Bus active path: %s)
ta: '%s' எனும் இணைப்பு வெற்றிகரமாக முடக்கப்பட்டது (D-Bus செயல் பாதை: %s)

en: Error: No connection specified.
ta: பிழை: இணைப்பு எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Error: '%s' is not an active connection.
ta: பிழை: '%s' என்பது செயலிலுள்ள ஒரு இணைப்பல்ல.

en: Error: not all active connections found.
ta: பிழை: செயலிலுள்ள இணைப்புகள் அனைத்தும் கண்டறியப்படவில்லை.

en: Error: no active connection provided.
ta: பிழை: செயலிலுள்ள இணைப்பு வழங்கப்படவில்லை.

en: Warning: master='%s' doesn't refer to any existing profile.
ta: எச்சரிக்கை: master='%s' தற்போதுள்ள தனியமைப்பு எதனையும் குறிக்கவில்லை.

en: Error: invalid property '%s': %s.
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத பண்பு '%s': %s.

en: Error: invalid connection type; %s.
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத இணைப்பு வகை; %s.

en: Error: '%s' is not a valid monitoring mode; use '%s' or '%s'.
ta: பிழை: '%s' ஒரு செல்லுபடியான கண்காணிப்புப் பயன்முறையல்ல; '%s' அல்லது '%s' ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Error: value for '%s' is missing.
ta: பிழை: '%s' க்கு மதிப்பு விடுபட்டுள்ளது.

en: Error: <setting>.<property> argument is missing.
ta: பிழை: <setting>.<property> மதிப்புரு விடுபட்டுள்ளது.

en: Error: invalid or not allowed setting '%s': %s.
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத அல்லது அனுமதிக்கப்படாத அமைவு '%s': %s.

en: Error: invalid <setting>.<property> '%s'.
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத <setting>.<property> '%s'.

en: Error: Failed to add '%s' connection: %s
ta: பிழை: '%s' இணைப்பைச் சேர்ப்பதில் தோல்வியடைந்தது: %s

note: We print here human readable text, but as scripts might parse this output * (with LANG=C), this is important to not change in the future. At least * not unless called with a new command line flag, that requests a different output. * * That means, be very careful if you change this message, it might 
en: Connection '%s' (%s) successfully added.
ta: இணைப்பு '%s' (%s) வெற்றிகரமாகச் சேர்க்கப்பட்டது.

en: Error: value for '%s' argument is required.
ta: பிழை: '%s' மதிப்புருவக்கு மதிப்பு தேவை.

en: Error: 'save': %s.
ta: பிழை: 'save': %s.

en: ['%s' setting values]
ta: ['%s' அமைவு மதிப்புகள்]

note: TRANSLATORS: do not translate command names and keywords before :: *              However, you should translate terms enclosed in <>.
en: ---[ Main menu ]---
    goto     [<setting> | <prop>]        :: go to a setting or property
    remove   <setting>[.<prop>] | <prop> :: remove setting or reset property value
    set      [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    describe [<setting>.<prop>]          :: describe property
    print    [all | <setting>[.<prop>]]  :: print the connection
    verify   [all | fix]                 :: verify the connection
    save     [persistent|temporary]      :: save the connection
    activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]    :: activate the connection
    back                                 :: go one level up (back)
    help/?   [<command>]                 :: print this help
    nmcli    <conf-option> <value>       :: nmcli configuration
    quit                                 :: exit nmcli
ta: ---[ பிரதான மெனு ]---
    goto     [<setting> | <prop>]        :: ஒரு அமைவு அல்லது பண்பிற்குச் செல்
    remove   <setting>[.<prop>] | <prop> :: அமைவை நீக்கு அல்லது பண்பின் மதிப்பை மீட்டமை 
    set      [<setting>.<prop> <value>]  :: பண்பின் மதிப்பை அமை
    describe [<setting>.<prop>]          :: பண்பை விவரி
    print    [all | <setting>[.<prop>]]  :: இணைப்பை அச்சிடு
    verify   [all | fix]                 :: இணைப்பைச் சரிபார்
    save     [persistent|temporary]      :: இணைப்பைச் சேமி
    activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]    :: இணைப்பைச் செயல்படுத்து
    back                                 :: ஒரு நிலை மேலே செல் (திரும்பு)
    help/?   [<command>]                 :: இந்த உதவித் தகவலை அச்சிடு
    nmcli    <conf-option> <value>       :: nmcli அமைவாக்கம்
    quit                                 :: nmcli இலிருந்து வெளியேறு

en: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: enter setting/property for editing
    
    This command enters into a setting or property for editing it.
    
    Examples: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses
ta: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: திருத்துவதற்கான அமைவு/பண்புக்குச் செல்
    
    இந்தக் கட்டளை திருத்துவதற்காக ஒரு அமைவு அல்லது பண்புக்குச் செல்லும்.
    
    எடுத்துக்காட்டுகள்: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses

en: remove <setting>[.<prop>]  :: remove setting or reset property value
    
    This command removes an entire setting from the connection, or if a property
    is given, resets that property to the default value.
    
    Examples: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu
ta: remove <setting>[.<prop>]  :: அமைவை நீக்கு அல்லது பண்பை மீட்டமை
    
    இந்தக் கட்டளை இணைப்பிலிருந்து முழு அமைவையும் நீக்கும் அல்லது பண்பு வழங்கப்பட்டால்
    அந்தப் பண்பை அதன் முன்னிருப்பு மதிப்புக்கு மீட்டமைக்கும்.
    
    எடுத்துக்காட்டுகள்: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu

en: set [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    
    This command sets property value.
    
    Example: nmcli> set con.id My connection
ta: set [<setting>.<prop> <value>]  :: பண்பு மதிப்பை அமை
    
    இந்தக் கட்டளை பண்பின் மதிப்பை அமைக்கும்.
    
    எடுத்துக்காட்டு: nmcli> set con.id My connection

en: describe [<setting>.<prop>]  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
ta: describe [<setting>.<prop>]  :: பண்பை விவரி
    
    இது பண்பின் விளக்கத்தைக் காட்டும். அனைத்து NM அமைவுகளையும் பண்புகளையும் காண nm-settings(5) கையேட்டுப் பக்கத்தைப் பார்க்கலாம்.

en: print [all]  :: print setting or connection values
    
    Shows current property or the whole connection.
    
    Example: nmcli ipv4> print all
ta: print [all]  :: அமைவு அல்லது இணைப்பு மதிப்புகளை அச்சிடு
    
    தற்போதைய பண்பு அல்லது முழு இணைப்பையும் காண்பிக்கும்.
    
    எடுத்துக்காட்டு: nmcli ipv4> print all

en: verify [all | fix]  :: verify setting or connection validity
    
    Verifies whether the setting or connection is valid and can be saved later.
    It indicates invalid values on error. Some errors may be fixed automatically
    by 'fix' option.
    
    Examples: nmcli> verify
              nmcli> verify fix
              nmcli bond> verify
ta: verify [all | fix]  :: அமைவு அல்லது இணைப்பு செல்லுபடியானதா எனச் சரிபார்க்கும்
    
    அமைவு அல்லது இணைப்பு செல்லுபடியானதா என்றும் பின்னர் அதனைச் சேமிக்க முடியுமா என்றும் எனச் சரிபார்க்கும்.
    இது பிழையில் தவறான மதிப்புகளைக் காண்பிக்கும். 'fix' விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தி சில பிழைகளை
    தானாகவே சரிசெய்ய முடியும்.
    
    எடுத்துக்காட்டுகள்: nmcli> verify
              nmcli> verify fix
              nmcli bond> verify

en: save [persistent|temporary]  :: save the connection
    
    Sends the connection profile to NetworkManager that either will save it
    persistently, or will only keep it in memory. 'save' without an argument
    means 'save persistent'.
    Note that once you save the profile persistently those settings are saved
    across reboot or restart. Subsequent changes can also be temporary or
    persistent, but any temporary changes will not persist across reboot or
    restart. If you want to fully remove the persistent connection, the connection
    profile must be deleted.
ta: சேமி [persistent|temporary]  :: இணைப்பைச் சேமி
    
    இணைப்பு தனியமைப்பை NetworkManager க்கு அனுப்பும், அதுit
    அதை நிரந்தரமாகச் சேமிக்கும் அல்லது நினைவகத்தில் மட்டும் வைத்துக்கொள்ளும். மதிப்புரு இல்லாமல் 'save'
    விருப்பத்தை வழங்கினால் 'நிரந்தரமாகச் சேமி' எனப் பொருளாகும்.
    தனியமைப்பை நீங்கள் நிரந்தரமாகச் சேமித்துவிட்டால், அந்த அமைவுகள்
    மறுதுவக்கம் செய்யும் போதும் செயலில் இருக்கும். அடுத்து செய்யும் மாற்றங்களும் தற்காலிகமாகவோ அல்லது
    நிரந்தரமாகவோ இருக்கலாம், ஆனால் தற்காலிக மாற்றங்கள் மறுதுவக்கம் ஆகும் போது
    செயலில் இருக்காது. நிரந்தரமான இணைப்பை முழுவதும் நீக்க, இணைப்பு
    தனியமைப்பை நீக்க வேண்டும்.

en: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: activate the connection
    
    Activates the connection.
    
    Available options:
    <ifname>    - device the connection will be activated on
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) or NSP (WiMAX) (prepend with / when <ifname> is not specified)
ta: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: இணைப்பை செயல்படுத்து
    
    இணைப்பை செயல்படுத்தும்.
    
    உள்ள விருப்பங்கள்:
    <ifname>    - இணைப்பு செயல்படுத்தப்பட உள்ள சாதனம்
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) அல்லது NSP (WiMAX) (<ifname> குறிப்பிடப்படாத போது / ஐ முன்னொட்டாக சேர்க்கவும்)

en: back  :: go to upper menu level
ta: back  :: மெனுவின் மேல் நிலைக்குச் செல்

en: help/? [<command>]  :: help for the nmcli commands
ta: help/? [<command>]  :: nmcli கட்டளைகளுக்கான உதவி

en: quit  :: exit nmcli
    
    This command exits nmcli. When the connection being edited is not saved, the user is asked to confirm the action.
ta: quit  :: nmcli இலிருந்து வெளியேறு
    
    இந்தக் கட்டளையை இயக்கினால் nmcli இலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். திருத்தத்தில் உள்ள ஒரு இணைப்பு சேமிக்கப்படாதிருந்தால், செயலை உறுதிப்படுத்துமாறு பயனரிடம் கேட்கப்படும்.

en: Unknown command: '%s'
ta: தெரியாத கட்டளை: '%s'

note: TRANSLATORS: do not translate command names and keywords before :: *              However, you should translate terms enclosed in <>.
en: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: set new value
    add      [<value>]               :: add new option to the property
    change                           :: change current value
    remove   [<index> | <option>]    :: delete the value
    describe                         :: describe property
    print    [setting | connection]  :: print property (setting/connection) value(s)
    back                             :: go to upper level
    help/?   [<command>]             :: print this help or command description
    quit                             :: exit nmcli
ta: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: புதிய மதிப்பை அமை
    add      [<value>]               :: பண்புக்கு ஒரு புதிய விருப்பத்தைச் சேர்
    change                           :: நடப்பு மதிப்பை மாற்று
    remove   [<index> | <option>]    :: மதிப்பை அழி
    describe                         :: பண்பை விளக்கு
    print    [setting | connection]  :: பண்பை அச்சிடு (அமைவு/இணைப்பு) value(s)
    back                             :: மேல் நிலைக்குச் செல்
    help/?   [<command>]             :: இந்த உதவி அல்லது கட்டளை விளக்கத்தை அச்சிடு
    quit                             :: nmcli இலிருந்து வெளியேறு

en: set [<value>]  :: set new value
    
    This command sets provided <value> to this property
ta: set [<value>]  :: புதிய மதிப்பை அமை
    
    இந்தக் கட்டளை இந்த மதிப்புக்கு வழங்கப்பட்ட <value> ஐ அமைக்கும்

en: add [<value>]  :: append new value to the property
    
    This command adds provided <value> to this property, if the property is of a container type. For single-valued properties the property value is replaced (same as 'set').
ta: add [<value>]  :: பண்புக்கு புதிய மதிப்பைச் சேர்
    
    பண்பானது ஒரு கன்டெய்னர் வகையின் பண்பாக இருந்தால், இந்தக் கட்டளை வழங்கப்பட்ட <value> ஐ பண்புக்கு சேர்க்கும். ஒற்றை மதிப்புள்ள பண்புகளுக்கு, இது மதிப்பை மாற்றும் ('set' ஐப் போலவே).

en: change  :: change current value
    
    Displays current value and allows editing it.
ta: change  :: நடப்பு மதிப்பை மாற்று
    
    நடப்பு மதிப்பைக் காட்டும், அப்போது மதிப்பைத் திருத்த முடியும்.

en: describe  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
ta: describe :: பண்பை விவரி
    
    இது பண்பின் விளக்கத்தைக் காட்டும். அனைத்து NM அமைவுகளையும் பண்புகளையும் காண nm-settings(5) கையேட்டுப் பக்கத்தைப் பார்க்கலாம்.

en: print [property|setting|connection]  :: print property (setting, connection) value(s)
    
    Shows property value. Providing an argument you can also display values for the whole setting or connection.
ta: அச்சிடு [property|setting|connection]  :: பண்பை அச்சிடு (அமைவு, இணைப்பு) மதிப்புகள்
    
    பண்பின் மதிப்பைக் காட்டும். ஒரு மதிப்புருவை வழங்குவதன் மூலம் நீங்கள் ஒரு அமைவு அல்லது இணைப்பின் முழு மதிப்புகளையும் காண்பிக்கவும் முடியும்.

en: help/? [<command>]  :: help for nmcli commands
ta: help/? [<command>]  :: nmcli கட்டளைகளுக்கான உதவி

en: Error: Connection activation failed.
ta: பிழை: இணைப்பை செயல்படுத்துவதில் தோல்வி.

en: The connection is not saved. Do you really want to quit? %s
ta: இணைப்பு சேமிக்கப்படவில்லை. நிச்சயம் வெளியேற வேண்டுமா? %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' in the main menu to restore it.
ta: இணைப்பு தனியமைப்பு மற்றொரு கிளையன்ட்டிலிருந்து அகற்றப்பட்டுள்ளது. அதை மீட்க பிரதான மெனுவில் 'save' என தட்டச்சு செய்யலாம்.

en: Allowed values for '%s' property: %s
ta: '%s' பண்புக்கு அனுமதிக்கப்படும் மதிப்புகள்: %s

en: Enter '%s' value:
ta: '%s' மதிப்பை உள்ளிடவும்:

en: Error: failed to set '%s' property: %s
ta: பிழை: '%s' பண்பை அமைப்பதில் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Edit '%s' value:
ta: '%s' மதிப்பைத் திருத்து:

en: Error: %s
ta: பிழை: %s

en: Unknown command argument: '%s'
ta: தெரியாத கட்டளை மதிப்புரு: '%s'

en: Available settings: %s
ta: கிடைக்கும் அமைவுகள்: %s

en: Error: invalid setting name; %s
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத அமைவு பெயர்; %s

en: Available properties: %s
ta: கிடைக்கும் பண்புகள்: %s

en: Error: property %s
ta: பிழை: பண்பு %s

en: Saving the connection with 'autoconnect=yes'. That might result in an immediate activation of the connection.
    Do you still want to save? %s
ta: 'autoconnect=yes' என்றுள்ள இணைப்பைச் சேமிக்கிறது. இதனால் இணைப்பு உடனடியாக செயல்படுத்தப்படக்கூடும்.
    இருப்பினும் சேமிக்க வேண்டுமா? %s

en: You may edit the following settings: %s
ta: நீங்கள் பின்வரும் அமைவுகளைத் திருத்தலாம்: %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' to restore it.
ta: இணைப்பு தனியமைப்பு மற்றொரு கிளையன்ட்டிலிருந்து அகற்றப்பட்டுள்ளது. அதை மீட்க 'save' என தட்டச்சு செய்யலாம்.

en: Error: no setting selected; valid are [%s]
ta: பிழை: அமைவு தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை; செல்லுபடியானவை [%s]

en: use 'goto <setting>' first, or 'set <setting>.<property>'
ta: முதலில் 'goto <setting>' அல்லது 'set <setting>.<property>' ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Error: invalid setting argument '%s'; valid are [%s]
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத அமைவு மதிப்புரு '%s'; செல்லுபடியானவை [%s]

en: Error: missing setting for '%s' property
ta: பிழை: '%s' பண்புக்கான அமைவு விடுபட்டுள்ளது

en: Error: invalid property: %s
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத பண்பு: %s

en: Error: unknown setting '%s'
ta: பிழை: தெரியாத அமைவு '%s'

en: You may edit the following properties: %s
ta: நீங்கள் பின்வரும் அமைவுகளைத் திருத்தலாம்: %s

en: Error: failed to remove value of '%s': %s
ta: பிழை: '%s' இன் மதிப்பை நீக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Error: no argument given; valid are [%s]
ta: பிழை: மதிப்புரு கொடுக்கப்படவில்லை; செல்லுபடியானவை [%s]

en: Setting '%s' is not present in the connection.
ta: இணைப்பில் அமைவு '%s' இல்லை.

en: Error: %s properties, nor it is a setting name.
ta: பிழை: %s பண்புகள், அது ஒரு அமைவு பெயரும் அல்ல.

en: use 'goto <setting>' first, or 'describe <setting>.<property>'
ta: முதலில் 'goto <setting>'அல்லது 'describe <setting>.<property>' ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Error: invalid property: %s, neither a valid setting name.
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத பண்பு: %s, செல்லுபடியான ஒரு அமைவு பெயரும் அல்ல.

en: Error: unknown setting: '%s'
ta: பிழை: தெரியாத அமைவு: '%s'

en: Error: '%s' setting not present in the connection
ta: பிழை: இணைப்பில் அமைவு '%s' இல்லை

en: Error: invalid property: %s%s
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத பண்பு: %s%s

en: , neither a valid setting name
ta: , செல்லுபடியான அமைவு பெயரும் அல்ல

en: Invalid verify option: %s
ta: தவறான verify விருப்பம்: %s

en: Verify setting '%s': %s
ta: அமைவு '%s' ஐச் சரிபார்: %s

en: Verify connection: %s
ta: இணைப்பை சரிபார்: %s

en: The error cannot be fixed automatically.
ta: இந்தப் பிழையை தானாக சரிசெய்ய முடியாது.

en: Error: invalid argument '%s'
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத மதிப்புரு '%s'

en: Error: Failed to save '%s' (%s) connection: %s
ta: பிழை: '%s' (%s) இணைப்பைச் சேமிக்க முடியாமல் போனது: %s

en: Connection '%s' (%s) successfully saved.
ta: இணைப்பு '%s' (%s) வெற்றிகரமாகச் சேமிக்கப்பட்டது

en: Connection '%s' (%s) successfully updated.
ta: இணைப்பு '%s' (%s) வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Error: connection verification failed: %s
ta: பிழை: இணைப்பை சரிபார்ப்பதில் தோல்வி: %s

en: (unknown error)
ta: (தெரியாத பிழை)

en: You may try running 'verify fix' to fix errors.
ta: 'verify fix' கட்டளையை இயக்கி பிழைகளைச் சரிசெய்ய முயற்சிக்கலாம்.

note: TRANSLATORS: do not translate 'save', leave it as it is
en: Error: connection is not saved. Type 'save' first.
ta: பிழை: இணைப்பு சேமிக்கப்படவில்லை. முதலில் 'save' ஐ தட்டச்சு செய்யவும்.

en: Error: connection is not valid: %s
ta: பிழை: இணைப்பு செல்லுபடியானதல்ல: %s

en: Error: Cannot activate connection: %s.
ta: பிழை: இணைப்பை செயல்படுத்த முடியவில்லை: %s.

en: Error: Failed to activate '%s' (%s) connection: %s
ta: பிழை: '%s' (%s) இணைப்பைச் செயல்படுத்த முடியாமல் போனது: %s

en: Monitoring connection activation (press any key to continue)
ta: இணைப்பு செயல்படுத்தலைக் கண்காணிக்கிறது (தொடர ஏதேனும் ஒரு விசையை அழுத்தவும்)

en: Error: status-line: %s
ta: பிழை: நிலை-வரி: %s

en: Error: save-confirmation: %s
ta: பிழை: சேமித்தல்-உறுதிப்படுத்தல்: %s

en: Error: show-secrets: %s
ta: பிழை: show-secrets: %s

en: Current nmcli configuration:
ta: நடப்பு nmcli அமைவாக்கம்:

en: Invalid configuration option '%s'; allowed [%s]
ta: செல்லுபடியாகாத அமைவாக்க விருப்பம் '%s'; அனுமதிக்கப்படுவது [%s]

en: Error: Unknown connection '%s'.
ta: பிழை: தெரியாத இணைப்பு: '%s'.

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'type' argument is ignored
ta: எச்சரிக்கை: முன்பே உள்ள இணைப்பு '%s' ஐத் திருத்துகிறது; 'type' மதிப்புரு புறக்கணிக்கப்படுகிறது

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'con-name' argument is ignored
ta: எச்சரிக்கை: முன்பே உள்ள இணைப்பு '%s' ஐத் திருத்துகிறது; 'con-name' மதிப்புரு புறக்கணிக்கப்படுகிறது

en: Valid connection types: %s
ta: செல்லுபடியான இணைப்பு வகைகள்: %s

en: Error: invalid connection type; %s
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத இணைப்பு வகை; %s

en: ===| nmcli interactive connection editor |===
ta: ===| nmcli தொடர்புத்திறன் கொண்ட இணைப்புத் திருத்தி |===

en: Editing existing '%s' connection: '%s'
ta: முன்பே உள்ள '%s' இணைப்பைத் திருத்துகிறது: '%s'

en: Adding a new '%s' connection
ta: புதிய '%s' இணைப்பைச் சேர்க்கிறது

note: TRANSLATORS: do not translate 'help', leave it as it is
en: Type 'help' or '?' for available commands.
ta: கிடைக்கும் கட்டளைகளைக் காண 'help' அல்லது '?' எனத் தட்டச்சு செய்யவும்.

note: TRANSLATORS: do not translate 'describe', leave it as it is
en: Type 'describe [<setting>.<prop>]' for detailed property description.
ta: பண்பின் விரிவான விளக்கத்தைக் காண 'describe [<setting>.<prop>]' எனத் தட்டச்சு செய்யவும்.

en: Error: Failed to modify connection '%s': %s
ta: பிழை: இணைப்பு '%s' இல் மாற்றம் செய்வதில் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Connection '%s' (%s) successfully modified.
ta: இணைப்பு '%s' இல் (%s) வெற்றிகரமாக மாற்றம் செய்யப்பட்டது.

en: Error: cannot delete unknown connection(s): %s.
ta: பிழை: தெரியாத இணைப்புகளை நீக்க முடியாது: %s.

en: Error: failed to reload connections: %s.
ta: பிழை: இணைப்புகளை மீண்டும் ஏற்ற முடியாமல் போனது: %s.

en: Error: failed to load connection: %s.
ta: பிழை: இணைப்பை மீண்டும் ஏற்ற முடியாமல் போனது: %s.

en: Could not load file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ ஏற்ற முடியவில்லை

en: Error: No arguments provided.
ta: பிழை: மதிப்புருக்கள் வழங்கப்படவில்லை.

en: Error: 'type' argument is required.
ta: பிழை: 'type' மதிப்புரு தேவை.

note: define some prompts
en: Interface:
ta: இடைமுகம்:

en: (none)
ta: (ஒன்றுமில்லாத)

en: Usage: nmcli device status { help }
    
    Show status for all devices.
    By default, the following columns are shown:
     DEVICE     - interface name
     TYPE       - device type
     STATE      - device state
     CONNECTION - connection activated on device (if any)
    Displayed columns can be changed using '--fields' global option. 'status' is
    the default command, which means 'nmcli device' calls 'nmcli device status'.
ta: பயன்பாடு: nmcli device status { help }
    
    அனைத்து சாதனங்களுக்குமான நிலையைக் காண்பி.
    முன்னிருப்பாக பின்வரும் நெடுவரிசைகள் காட்டப்படும்:
     DEVICE     - இடைமுகப் பெயர்
     TYPE       - சாதன வகை
     STATE      - சாதன நிலை
     CONNECTION - சாதனத்தில் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ள இணைப்பு (இருந்தால்)
    '--fields' பொது விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தும் போது நெடுவரிசைகள் மாறலாம். 'status' என்பது
    முன்னிருப்பு கட்டளையாகும், அது 'nmcli device' ஆனது 'nmcli device status' ஐ அழைக்கிறது எனப் பொருள்படும்.

en: Usage: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    Show details of device(s).
    The command lists details for all devices, or for a given device.
ta: பயன்பாடு: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [<ifname>]
    
    சாதனங்களின் விவரங்களைக் காண்பி.
    கட்டளை அனைத்து சாதனங்களுக்கான அல்லது கொடுக்கப்பட்ட ஒரு சாதனத்திற்கான விவரங்களைப் பட்டியலிடுகிறது.

en: Usage: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    Connect the device.
    NetworkManager will try to find a suitable connection that will be activated.
    It will also consider connections that are not set to auto-connect.
ta: பயன்பாடு: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := <ifname>
    
    சாதனத்தை இணை.
    செயல்படுத்தக்கூடிய பொருத்தமான இணைப்பு உள்ளதா எனக் கண்டறிய NetworkManager முயற்சிக்கும்.
    தானாக இணைக்கும்படி அமைக்கப்படாத இணைப்புகளையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளும்.

en: Error: No interface specified.
ta: பிழை: இடைமுகங்கள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: N/A
ta: பொருந்தாது

en: Device details
ta: சாதன விவரங்கள்

en: Error: 'device show': %s
ta: பிழை: 'device show': %s

en: Status of devices
ta: சாதனங்களின் நிலை

en: Error: 'device status': %s
ta: பிழை: 'device status': %s

en: Error: Timeout %d sec expired.
ta: பிழை: நேரமுடிந்த %d விநாடி காலாவதியானது.

en: Device '%s' successfully activated with '%s'.
ta: சாதனம் '%s' '%s' உடன் வெற்றிகரமாக செயல்படுத்தப்பட்டது.

en: Error: Connection activation failed: (%d) %s.
ta: பிழை: இணைப்பைச் செயல்படுத்த முடியாமல் போனது: (%d) %s.

en: Error: Failed to add/activate new connection: %s
ta: பிழை: புதிய இணைப்பை சேர்க்க/செயல்படுத்த முடியவில்லை: %s

en: Error: Device activation failed: %s
ta: பிழை: சாதனத்தை செயல்படுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Error: extra argument not allowed: '%s'.
ta: பிழை: கூடுதல் மதிப்புருவுக்கு அனுமதியில்லை: '%s'.

en: Device '%s' successfully disconnected.
ta: '%s' எனும் சாதனம் வெற்றிகரமாக இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது.

en: Error: '%s' argument is missing.
ta: பிழை: '%s' விவாதம் விடுபட்டது.

en: Error: 'autoconnect': %s.
ta: பிழை: 'autoconnect': %s.

en: Wi-Fi scan list
ta: Wi-Fi ஸ்கேன் பட்டியல்

en: Error: Access point with bssid '%s' not found.
ta: பிழை: '%s' என்ற bssis கொண்ட அணுகல் புள்ளி காணப்படவில்லை.

en: Error: 'device wifi': %s
ta: பிழை: 'device wifi': %s

en: Error: Device '%s' not found.
ta: பிழை: சாதனம் '%s' காணப்படவில்லை.

en: Error: Device '%s' is not a Wi-Fi device.
ta: பிழை: '%s' சாதனம் ஒரு Wi-Fi சாதனமல்ல.

en: SSID or BSSID:
ta: SSID அல்லது BSSID:

en: Error: SSID or BSSID are missing.
ta: பிழை: SSID அலல்து BSSID இல்லை.

en: Error: bssid argument value '%s' is not a valid BSSID.
ta: பிழை: bssid அளவுரு மதிப்பு '%s' ஒரு சரியான BSSID அல்ல.

en: Error: wep-key-type argument value '%s' is invalid, use 'key' or 'phrase'.
ta: பிழை: wep-key-type அளவுரு மதிப்பு '%s' தவறானது 'key' அல்லது 'phrase' ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Error: %s: %s.
ta: பிழை: %s: %s.

en: Error: BSSID to connect to (%s) differs from bssid argument (%s).
ta: பிழை: (%s) க்கு இணைக்க வேண்டிய BSSID bssid அளவுருவிலிர்நுது (%s) வேறுபட்டுள்ளது.

en: Error: Parameter '%s' is neither SSID nor BSSID.
ta: பிழை: அளவுரு '%s' SSID ஆகவும் இல்லை BSSID ஆகவும் இல்லை.

en: Error: No Wi-Fi device found.
ta: பிழை: Wi-Fi சாதனம் இல்லை.

en: Error: No network with SSID '%s' found.
ta: பிழை: '%s' என்ற SSID கொண்ட பிணையம் இல்லை.

en: Error: No access point with BSSID '%s' found.
ta: பிழை: '%s' என்ற BSSID கொண்ட அணுகல் புள்ளி காணப்படவில்லை.

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: asleep
ta: தூங்கிக் கொண்டிருத்தல்

en: connecting
ta: இணைக்கிறது

en: connected (local only)
ta: இணைக்கப்பட்டது (கணினிக்குள் மட்டும்)

en: connected (site only)
ta: இணைக்கப்பட்டது (தளம் மட்டும்)

en: disconnecting
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது

en: running
ta: இயங்குகிறது

en: starting
ta: துவக்குகிறது

en: started
ta: தொடங்கியது

en: enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Usage: nmcli general status { help }
    
    Show overall status of NetworkManager.
    'status' is the default action, which means 'nmcli gen' calls 'nmcli gen status'
ta: பயன்பாடு: nmcli general status { help }
    
    NetworkManager இன் ஒட்டுமொத்த நிலையைக் காட்டு.
    'status' என்பதே முன்னிருப்பு செயல், அதாவது 'nmcli gen' ஆனது 'nmcli gen status' ஐ அழைக்கிறது எனப் பொருள்

en: Usage: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    Get or change persistent system hostname.
    With no arguments, this prints currently configured hostname. When you pass
    a hostname, NetworkManager will set it as the new persistent system hostname.
ta: பயன்பாடு: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [<hostname>]
    
    கணினி வழங்கிபெயரை நிரந்தரமாகப் பெறுதல் அல்லது மாற்றுதல்.
    மதிப்புருக்கள் இல்லாவிட்டால், இது தற்போதைய வழங்கி பெயரைக் கொடுக்கும். ஒரு
    வழங்கி பெயரைக் கொடுத்தால், NetworkManager அதை புதிய நிரந்தர கணினி வழங்கி பெயராக அமைக்கும்.

en: Usage: nmcli general permissions { help }
    
    Show caller permissions for authenticated operations.
ta: பயன்பாடு: nmcli general permissions { help }
    
    அங்கீகரிக்கப்பட்ட செயல்பாடுகளுக்கான காலர் அனுமதிகளைக் காட்டு.

en: Usage: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    Get or change NetworkManager logging level and domains.
    Without any argument current logging level and domains are shown. In order to
    change logging state, provide level and/or domain. Please refer to the man page
    for the list of possible logging domains.
ta: பயன்பாடு: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    NetworkManager பதிவிடல் நிலை அல்லது களங்களை பெறு அல்லது மாற்று.
    மதிப்புரு கொடுக்கப்படாவிட்டால், நடப்பு பதிவிடல் நிலையும் களங்களும் காட்டப்படும். பதிவிடல் நிலையை மாற்ற,
    நிலை மற்றும்/அல்லது களத்தை வழங்கவும். சாத்தியமுள்ள பதிவிடல் களங்களின்பட்டியலுக்கு
    கையேட்டுப் பக்கத்தைப் பார்க்கவும்.

en: Usage: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]
ta: பயன்பாடு: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    கட்டளை := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]

en: Usage: nmcli networking on { help }
    
    Switch networking on.
ta: பயன்பாடு: nmcli networking on { help }
    
    பிணையத்தை ஆன் செய்.

en: Usage: nmcli networking off { help }
    
    Switch networking off.
ta: பயன்பாடு: nmcli networking off { help }
    
    பிணையத்தை ஆஃப் செய்.

en: Usage: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    Get network connectivity state.
    The optional 'check' argument makes NetworkManager re-check the connectivity.
ta: பயன்பாடு: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [check]
    
    பிணைய இணைப்பு நிலையைப் பெறு.
    'check' விருப்பம் கொடுத்தல் NetworkManager இணைப்பு மீண்டும் சோதிக்கப்படும்.

en: Usage: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of all radio switches, or turn them on/off.
ta: பயன்பாடு: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [on | off]
    
    அனைத்து ரேடியோ ஸ்விட்ச்சுகளின் நிலைகளைப் பெறு, அலல்து அவற்றை ஆன் அல்லது ஆஃப் செய்.

en: Usage: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of Wi-Fi radio switch, or turn it on/off.
ta: பயன்பாடு: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [on | off]
    
    Wi-Fi ரேடியோ ஸ்விட்ச்சின் நிலையைப் பெறு, அல்லது அதை ஆன் அல்லது ஆஃப் செய்.

en: Usage: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of mobile broadband radio switch, or turn it on/off.
ta: பயன்பாடு: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    மதிப்புருக்கள் := [on | off]
    
    மொபைல் பிராட்பேன்ட் ரேடியோ ஸ்விட்ச்சின் நிலையைப் பெறு, அல்லது அதை ஆன் அல்லது ஆஃப் செய்.

en: NetworkManager status
ta: பிணைய மேலாளர் நிலை

en: Error: only these fields are allowed: %s
ta: பிழை: இந்தப் புலங்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்: %s

note: NetworkManager quit while we were waiting.
en: NetworkManager is not running.
ta: NetworkManager இயங்கவில்லை.

en: NetworkManager permissions
ta: NetworkManager அனுமதிகள்

en: Error: 'general permissions': %s
ta: பிழை: 'general permissions': %s

en: NetworkManager logging
ta: NetworkManager பதிவிடல்

en: Error: 'general logging': %s
ta: பிழை: 'general logging': %s

en: Error: failed to set logging: %s
ta: பிழை: பதிவிடலை அமைப்பதில் தோல்வி: %s

en: Error: failed to set hostname: %s
ta: பிழை: வழங்கி பெயரை அமைப்பதில் தோல்வி: %s

en: Error: '--fields' value '%s' is not valid here (allowed field: %s)
ta: பிழை: '--fields' மதிப்பு '%s' இங்கு செல்லுபடியானதல்ல (அனுமதிக்கப்படும் புலம்: %s)

en: Error: invalid '%s' argument: '%s' (use on/off).
ta: பிழை: செல்லுபடியாகாத '%s' மதிப்புரு: '%s' (on/off ஐப்பயன்படுத்தவும்).

note: no arguments -> get current state
en: Connectivity
ta: இணைப்புத்திறன்

en: Error: 'networking' command '%s' is not valid.
ta: பிழை: 'networking' கட்டளை '%s' செல்லாதது.

en: Networking
ta: பிணையமாக்கம்

note: no argument, show all radio switches
en: Radio switches
ta: ரேடியோ ஸ்விட்ச்சுகள்

note: no argument, show current Wi-Fi state
en: Wi-Fi radio switch
ta: Wi-Fi ரேடியோ ஸ்விட்ச்

note: no argument, show current WWAN (mobile broadband) state
en: WWAN radio switch
ta: WWAN ரேடியோ ஸ்விட்ச்

en: Error: missing argument for '%s' option.
ta: பிழை: '%s' விருப்பத்திற்கு விவாதம் விடுபட்டுள்ளது.

en: Error: Option '--terse' is specified the second time.
ta: பிழை: விருப்பம் '--terse' இரண்டாவது முறை குறிப்பிடப்பட்டது.

en: Error: Option '--terse' is mutually exclusive with '--pretty'.
ta: பிழை: விருப்பம் '--terse'ஆனது '--pretty' உடன் ஒன்றாக உள்ளது.

en: Error: Option '--pretty' is specified the second time.
ta: பிழை: விருப்பம் '--pretty' இரண்டாவது முறை குறிப்பிட்டது.

en: Error: Option '--pretty' is mutually exclusive with '--terse'.
ta: பிழை: விருப்பம் '--pretty'ஆனது '--terse' உடன் ஒன்றாக உள்ளது

en: Error: '%s' is not valid argument for '%s' option.
ta: பிழை: '%s' ஆனது '%s' விருப்பத்திற்கு சரியான விவாதம் அல்ல.

en: nmcli tool, version %s
ta: nmcli கருவி, பதிப்பு %s

en: Error: Option '%s' is unknown, try 'nmcli -help'.
ta: பிழை: விருப்பம் '%s'ஆனது தெரியாதது, 'nmcli -உதவியை' முயற்சிக்கவும்.

en: Success
ta: வெற்றி

en: Warning: polkit agent initialization failed: %s
ta: எச்சரிக்கை: polkit முகவரைத் துவக்க முடியாமல் போனது: %s

en: Do you also want to set '%s' to '%s'? [yes]:
ta: '%s' ஐ '%s' க்கு அமைக்கவும் விரும்புகிறீர்களா? [yes]:

en: Do you also want to clear '%s'? [yes]:
ta: '%s' ஐயும் அழிக்க வேண்டுமா? [yes]:

en: Warning: %s.%s set to '%s', but it might be ignored in infrastructure mode
ta: எச்சரிக்கை: %s.%s ஆனது '%s' என அமைக்கப்பட்டது, ஆனால் அகக்கட்டமைப்பு முறைமையில் அது புறக்கணிக்கப்படலாம்

en: Warning: setting %s.%s requires removing ipv4 and ipv6 settings
ta: எச்சரிக்கை: %s.%s ஐ அமைக்க, ipv4 மற்றும் ipv6 அமைவுகளை அகற்ற வேண்டும்

en: Do you want to remove them? [yes]
ta: அவற்றை அகற்றவா? [yes]

en: Warning: %s is not an UUID of any existing connection profile
ta: எச்சரிக்கை: %s என்பது தற்போதுள்ள எந்தத் தனியமைப்பின் UUID யுமல்ல

en: '%s' is not a VPN connection profile
ta: '%s' என்பது செல்லுபடியான VPN இணைப்பு தனியமைப்பல்ல.

en: '%s' is not a name of any exiting profile
ta: '%s' என்பது தற்போதுள்ள தனியமைப்பின் பெயரல்ல

en: don't know how to get the property value
ta: பண்பின் மதிப்பை எப்படிப் பெறுவது எனத் தெரியவில்லை

en: the property can't be changed
ta: பண்பை மாற்ற முடியாது

en: [NM property description]
ta: [NM பண்பின் விளக்கம்]

en: [nmcli specific description]
ta: [nmcli சார்ந்த விளக்கம்]

en: Error: Argument '%s' was expected, but '%s' provided.
ta: பிழை: '%s' மதிப்புரு எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் '%s' வழங்கப்பட்டது.

en: Error: Unexpected argument '%s'
ta: பிழை: எதிர்பாராத மதிப்புரு '%s'

en: (unknown)
ta: (தெரியாத)

en: Ethernet connection %d
ta: ஈத்தர்நெட் இணைப்பு %d

en: Wi-Fi connection %d
ta: Wi-Fi இணைப்பு %d

en: InfiniBand connection %d
ta: InfiniBand இணைப்பு %d

en: Mobile broadband connection %d
ta: மொபைல் பிராட்பேண்டு இணைப்பு %d

en: DSL connection %d
ta: DSL இணைப்பு %d

en: Bond connection %d
ta: பிணைப்பு இணைப்பு %d

en: Bridge connection %d
ta: பிணைப்பு இணைப்பு %d

en: Team connection %d
ta: குழு இணைப்பு %d

en: VLAN connection %d
ta: VLAN இணைப்பு %d

en: VPN connection %d
ta: VPN இணைப்பு %d

en: Select...
ta: தேர்ந்தெடுக்கவும்...

en: Add
ta: சேர்

en: Edit...
ta: திருத்து...

en: Delete
ta: அழி

en: Hide
ta: மறை

en: Show
ta: காட்டு

en: Could not create editor for connection '%s' of type '%s'.
ta: '%s' வகையைச் சேர்ந்த இணைப்பு '%s' க்கு திருத்தியை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create editor for invalid connection '%s'.
ta: செல்லுபடியாகாத இணைப்பு '%s' க்கு திருத்தியை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Edit Connection
ta: இணைப்பைத் திருத்து

en: Unable to save connection: %s
ta: இணைப்பை சேமிக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to add new connection: %s
ta: புதிய இணைப்பைச் சேர்க்க முடியவில்லை: %s

en: Profile name
ta: தனியமைப்பு பெயர்

en: Ethernet device
ta: ஈத்தர்நெட் சாதனம்

en: Device
ta: சாதனம்

note: And finally the bottom widgets
en: Automatically connect
ta: தானாகவே இணைக்கவும்

en: Available to all users
ta: அனைத்து பயனர்களுக்கும் கிடைக்கும்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: (default)
ta: (முன்னிருப்பு)

en: bytes
ta: பைட்டுகள்

en: Round-robin
ta: ரவுன்ட்-ராபின்

en: Active Backup
ta: செயல்மிகு மறுபிரதி

en: Broadcast
ta: ஒளிப்பரப்பு

en: Adaptive Transmit Load Balancing (tlb)
ta: சரிசெய்துகொள்ளும் பரப்பல் சுமை சமநிலைப்படுத்தல் (tlb)

en: Adaptive Load Balancing (alb)
ta: சரிசெய்துகொள்ளும் சுமை சமநிலைப்படுத்தல் (alb)

note: NB: the ordering/numbering here corresponds to NmtPageBondMonitoringMode
en: MII (recommended)
ta: MII (பரிந்துரைக்கப்படுவது)

en: Slaves
ta: அடிமைகள்

en: Mode
ta: முறை

en: Primary
ta: முதன்மை

en: Link monitoring
ta: இணைப்பு கண்காணிப்பு

en: Monitoring frequency
ta: அதிர்வெண் கண்காணிப்பு

en: Link up delay
ta: லிங்க் அப் தாமதம்

en: Link down delay
ta: லிங்க் டவுன் தாமதம்

en: ARP targets
ta: ARP இலக்குகள்

en: Cloned MAC address
ta: நகலெடுக்கப்பட்ட MAC முகவரி

en: BRIDGE PORT
ta: பிரிட்ஜ் போர்ட்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Path cost
ta: பாதை செலவு

en: Hairpin mode
ta: ஹேர்பின் முறைமை

en: BRIDGE
ta: பிரிட்ஜ்

en: seconds
ta: விநாடிகள்

en: Aging time
ta: பழையதாகும் நேரம்

en: Enable STP (Spanning Tree Protocol)
ta: STP ஐ செயல்படுத்து (பரவும் மரக்கிளை நெறிமுறை)

en: ETHERNET
ta: ஈத்தர்நெட்

en: Datagram
ta: தரவுப்படம்

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: Transport mode
ta: போக்குவரத்து முறைமை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Automatic
ta: தானியக்கம்

en: Link-Local
ta: உள்ளமை இணைப்பு

en: Manual
ta: கைமுறை

en: Shared
ta: பகிரப்பட்ட

en: (No custom routes)
ta: (தனிப்பயன் தடங்கள் இல்லை)

en: One custom route | %d custom routes
ta[0]: ஒரு தனிப்பயன் தடம்
ta[1]: %d தனிப்பயன் தடங்கள்

en: IPv4 CONFIGURATION
ta: IPv4 அமைவாக்கம்

en: Addresses
ta: முகவரிகள்

en: DNS servers
ta: DNS சேவையகங்கள்

en: Search domains
ta: தேடல் டொமைன்கள்

en: Routing
ta: ரௌட்டிங்

en: Never use this network for default route
ta: முன்னிருப்பு தடத்திற்கு இந்த பிணையத்தை ஒருபோதும் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Require IPv4 addressing for this connection
ta: இந்த இணைப்புக்கு IPv4 முகவரி தேவை

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Automatic (DHCP-only)
ta: தானியக்க (DHCP) மட்டும்)

en: IPv6 CONFIGURATION
ta: IPv6 அமைவாக்கம்

en: Require IPv6 addressing for this connection
ta: இந்த இணைப்புக்கு IPv6 முகவரி தேவை

en: PPP CONFIGURATION
ta: PPP அமைவாக்கம்

en: Allowed authentication methods:
ta: அனுமதிக்கப்படும் அங்கீகரிப்பு முறைகள்:

en: Use point-to-point encryption (MPPE)
ta: பாயிண்ட் டு பாயிண்ட் மறைகுறியாக்கத்தை பயன்படுத்து (MPPE)

en: Require 128-bit encryption
ta: 128-பிட் குறிமுறையாக்கம் தேவை

en: Use stateful MPPE
ta: ஸ்டேட்ஃபுல் MPPE ஐப் பயன்படுத்து

en: Allow BSD data compression
ta: BSD தரவு அமுக்கத்தை அனுமதி

en: Allow Deflate data compression
ta: டீஃப்ளேட் தரவு அமுக்கத்தை அனுமதி

en: Use TCP header compression
ta: TCP தலைப்பு அமுக்கத்தைப் பயன்படுத்து

en: Send PPP echo packets
ta: PPP எக்கோ பொதிகளை அனுப்பு

en: TEAM PORT
ta: அணி போர்ட்

en: JSON configuration
ta: JSON அமைவாக்கம்

en: TEAM
ta: அணி

[ctx: Wi-Fi]
en: Client
ta: கிளையன்ட்

en: Access Point
ta: அணுகல் புள்ளி

en: Ad-Hoc Network
ta: Ad-Hoc பிணையம்

[ctx: Wi-Fi]
en: Automatic
ta: தானியங்கி

[ctx: Wi-Fi security]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: WPA & WPA2 Personal
ta: WPA & WPA2 தனிப்பட்ட

en: WPA & WPA2 Enterprise
ta: WPA & WPA2 கடவுச்சொல்

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
ta: WEP 40/128-பிட் விசை (Hex அல்லது ASCII)

en: WEP 128-bit Passphrase
ta: WEP 128-பிட் கடவுவாக்கியம்

en: Dynamic WEP (802.1x)
ta: மாறும் WEP (802.1x)

[ctx: WEP key index]
en: 1 (Default)
ta: 1 (முன்னிருப்பு)

en: Shared Key
ta: பகிரப்பட்ட விசை

en: Channel
ta: சேனல்

note: "wpa-enterprise" FIXME
en: (No support for wpa-enterprise yet...)
ta: (இப்போது wpa-enterprise க்கு ஆதரவு இல்லை...)

en: WEP index
ta: WEP அட்டவணை

en: Authentication
ta: அங்கீகாரம்

note: "dynamic-wep" FIXME
en: (No support for dynamic-wep yet...)
ta: (இப்போது dynamic-wep க்கு ஆதரவு இல்லை...)

en: Ask for this password every time
ta: ஒவ்வொரு முறையும் இந்த கடவுச்சொல்லைக் கேட்கவும்

en: Show password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காட்டு

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Prefix
ta: முன்பொருத்தம்

en: Next Hop
ta: அடுத்த ஹாப்

en: Metric
ta: மெட்ரிக்

en: No custom routes are defined.
ta: தனிப்பயன் தடங்கள் ஏதும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Select the type of slave connection you wish to add.
ta: நீங்கள் சேர்க்க விரும்பும் அடிமை இணைப்பு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Add...
ta: சேர்...

en: Remove
ta: அகற்று

en: Connecting...
ta: இணைக்கிறது...

en: Could not activate connection: %s
ta: இணைப்பை செயல்படுத்த முடியவில்லை: %s

en: Activate
ta: செயல்படுத்து

en: Deactivate
ta: செயல்முடக்கு

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: No such connection '%s'
ta: '%s' என ஒரு இணைப்பு இல்லை

en: Connection is already active
ta: இணைப்பு முன்பே செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Create
ta: உருவாக்கவும்

en: Select the type of connection you wish to create.
ta: உருவாக்க விரும்பும் இணைப்பு வகையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: If you are creating a VPN, and the VPN connection you wish to create does not appear in the list, you may not have the correct VPN plugin installed.
ta: நீங்கள் ஒரு VPN ஐ உருவாக்குகிறீர்கள் எனில், ஆனால் அந்த VPN பட்டியலில் இல்லாவிட்டால், சரியான VPN செருகுநிரல் நிறுவப்படாதிருக்கலாம்.

en: New Connection
ta: புதிய இணைப்பு

en: Unable to delete connection: %s
ta: இணைப்பைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %s

en: Could not delete connection '%s': %s
ta: இணைப்பை நீக்க முடியவில்லை: '%s': %s

en: Are you sure you want to delete the connection '%s'?
ta: நிச்சயம் இணைப்பு '%s' ஐ அழிக்க வேண்டுமா?

en: Set Hostname
ta: வழங்கி பெயரை அமைக்கவும்

en: Hostname
ta: வழங்கி பெயர்

note: TRANSLATORS: this indicates the result. ie, "I have set the hostname to ..."
en: Set hostname to '%s'
ta: வாழங்கி பெயரை '%s'  என அமைக்கவும்

en: Unable to set hostname: %s
ta: வழங்கி பெயரை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: connection
ta: இணைப்பு

en: Edit a connection
ta: ஒரு இணைப்பைத் திருத்தவும்

en: Activate a connection
ta: ஒரு இணைப்பை செயல்படுத்தவும்

en: new hostname
ta: புதிய வழங்கி பெயர்

en: Set system hostname
ta: கணினி வழங்கி பெயரை அமைக்கவும்

en: Please select an option
ta: ஒரு விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Could not parse arguments
ta: மதிப்புருக்களை பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not contact NetworkManager: %s.
ta: NetworkManager ஐத் தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை: %s.
