notification-daemon master - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Exceeded maximum number of notifications
ml: അറിയിപ്പുകളുടെ എണ്ണം പരമാവധി ആയി

en: Invalid notification identifier
ml: തെറ്റായ അറിയിപ്പ് അക്കം

en: Clear all notifications
ml: അറിയിപ്പുകള്‍ എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Notifications
ml: അറിയിപ്പുകള്‍

en: Notification
ml: അറിയിപ്പ്‌

en: Notification Daemon
ml: അറിയിപ്പ്‌ ചാത്തന്‍

en: Display notifications
ml: അറിയിപ്പ് കാണിക്കുക
