notification-daemon master - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Exceeded maximum number of notifications
ta: அதிகபட்ச அறிவிப்புகாளின் எண்ணிக்கையை தாண்டிய

en: Invalid notification identifier
ta: செல்லுபடியாகாத அறிவிப்பு அடையாளம் காணி

en: Clear all notifications
ta: எல்லா அறிவிப்புகளையும் துடை

en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Notification
ta: அறிவிப்பு

en: Display notifications
ta: அறிவிப்புகளை காட்டவும்

en: Notification Daemon
ta: அறிவிப்பு கிங்கரன்
