okular - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Okular
ml: ഒക്യുലർ

en: Okular, a universal document viewer
ml: ഒക്യുലർ,ഒരു പരിപൂര്‍ണ്ണമായ ഡോക്യുമെന്റ് വ്യൂവർ

en: (C) 2002 Wilco Greven, Christophe Devriese
    (C) 2004-2005 Enrico Ros
    (C) 2005 Piotr Szymanski
    (C) 2004-2017 Albert Astals Cid
    (C) 2006-2009 Pino Toscano
ml: (C) 2002 വിൽകോ ഗ്രെവൻ,ക്രിസ്റ്റോഫ് ദിവ്യീസ്
    (C) 2004-2005 എൻറിക്ക റോസ്
    (C) 2005 പിയൂർ സീംമാൻസ്കി
    (C) 2004-2017 ആൽബർട്ട് അസ്റ്റൽസ് സിഡ്
    (C) 2006-2009 പിനോ ടോസ്കാനോ

en: Former maintainer
ml: മുൻ പരിപാലകൻ

en: Developer
ml: ഡെവലപ്പർ

en: Created Okular from KPDF codebase
ml: ഒക്യുലർ കെ.പി.ഡി.ഫ് കോഡ് ബേസിൽ നിന്ന് നിർമിക്കപ്പെട്ടതാണ്

en: KPDF developer
ml: കെ.പി.ഡി.ഫ് ഡെവലപ്പർ

en: Table selection tool
ml: ടേബിൾ സെലെക്ഷൻ ടൂൾ

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (&S)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ml: തിരുത്തുക (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)

en: Editor
ml: എഡിറ്റര്‍
