kpdf - en to ta translation catalogue (930 entries)

en: Okular
ta: ஆக்குலர்

en: Okular, a universal document viewer
ta: ஆக்குலர், ஒரு பொதுவான ஆவணங்காட்டி

en: (C) 2002 Wilco Greven, Christophe Devriese
    (C) 2004-2005 Enrico Ros
    (C) 2005 Piotr Szymanski
    (C) 2004-2017 Albert Astals Cid
    (C) 2006-2009 Pino Toscano
ta: (C) 2002 வில்க்கோ கிரேவென், கிரிஸ்டோஃப் டெவிரீஸ்
    (C) 2004-2005 என்ரீக்கோ ராஸ்
    (C) 2005 பியூதுர் சீமான்ஸ்கீ
    (C) 2004-2017 ஆல்பர்ட் ஆஸ்டால்ஸ் சிடு
    (C) 2006-2009 பீனோ டொஸ்கானோ

en: Pino Toscano
ta: பீனோ டொஸ்கானோ

en: Former maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Tobias Koenig
ta: டொபையாசு கோனிகு

en: Albert Astals Cid
ta: ஆல்பர்டு அஸ்டால்சு சிடு

en: Developer
ta: நிரலாளர்

en: Piotr Szymanski
ta: பியோதுர் சிமான்ஸுகீ

en: Created Okular from KPDF codebase
ta: KPDF-இலிருந்து ஆக்குலரை உருவாக்கியவர்

en: Enrico Ros
ta: என்ரிகோ ராசு

en: KPDF developer
ta: KPDF நிரலாளர்

en: Eugene Trounev
ta: யூஜீன் டுரோனெவ்

en: Annotations artwork
ta: குறிப்புகளுக்கான வரைகலை

en: Jiri Baum - NICTA
ta: ஜிரி பாவும் - NICTA

en: Table selection tool
ta: அட்டவணையைத் தேர்ந்தெடுக்கும் கருவி

en: Fabio D'Urso
ta: ஃபாபியோ டியுர்சோ

en: Annotation improvements
ta: குறிப்புகளில் முன்னேற்றங்கள்

en: Go to page %1
ta: %1-வது பக்கத்துக்கு செல்

en: Open external file
ta: வெளிக் கோப்பைத் திற

en: Execute '%1'...
ta: '%1'-ஐ செயல்படுத்து...

en: First Page
ta: முதல் பக்கம்

en: Previous Page
ta: முந்தைய பக்கம்

en: Next Page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Last Page
ta: கடைசி பக்கம்

en: Back
ta: பின்னே

en: Forward
ta: முன்னே

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Start Presentation
ta: வில்லைக்காட்சியைத் துவக்கு

en: End Presentation
ta: வில்லைக்காட்சியை நிறுத்து

en: Find...
ta: தேடு...

en: Go To Page...
ta: பக்கத்துக்கு செல்...

en: Play sound...
ta: ஒலியை இயக்கு...

en: JavaScript Script
ta: JavaScript சிறுநிரல்

en: Play movie...
ta: ஒளிக்காட்சியை இயக்கு...

en: Play movie
ta: ஒளிக்காட்சியை இயக்கு

en: Stop movie
ta: ஒளிக்காட்சியை நிறுத்து

en: Pause movie
ta: ஒளிக்காட்சியை இடைநிறுத்து

en: Resume movie
ta: ஒளிக்காட்சியைத் தொடர்

en: This Okular is built without audio support
ta: இந்த ஆக்குலர், ஒலி ஆதரவு இல்லாமல் தொகுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Backend Selection
ta: பின்நிலைத் தேர்வு

en: <qt>More than one backend found for the MIME type:<br /><b>%1</b> (%2).<br /><br />Please select which one to use:</qt>
ta: <qt><b>%1</b> (%2).<br /> என்ற மைம்வகைக்கு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பின்நிலைகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன<br /><br />எதைப் பயன்படுத்த வேண்டுமென்று தேர்ந்தெடுங்கள்:</qt>

[ctx: @info %1 is a page size]
en: Most pages are %1.
ta: பெரும்பாலான பக்கங்கள் %1 -ஆக உள்ளன.

[ctx: paper type and orientation (eg: Portrait A4)]
en: Portrait %1
ta: செங்குத்தான %1

[ctx: paper type and orientation (eg: Portrait A4)]
en: Landscape %1
ta: கிடைமட்டமான %1

en: Continuing search from beginning
ta: ஆரம்பத்திலிருந்து தேடல் தொடர்கிறது

en: Continuing search from bottom
ta: கடைசியிலிருந்து தேடல் தொடர்கிறது

en: Can not find a plugin which is able to handle the document being passed.
ta: கொடுத்த ஆவணத்தைக் கையாளக் கூடிய செருகுநிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

[ctx: remove a collection of annotations from the page]
en: remove annotations
ta: குறிப்புகளை நீக்கு

en: The document is trying to execute an external application and, for your safety, Okular does not allow that.
ta: இந்த ஆவணம் ஒரு வெளி செயலியை இயக்க முயற்சிக்கிறது. உங்கள் பாதுகாப்புக்காக ஆக்குலர் இதை அனுமதிக்காது.

en: No application found for opening file of mimetype %1.
ta: மைம்வகை %1 கொண்ட கோப்பை திறப்பதற்கு எந்த செயலியும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Could not open a temporary file
ta: தற்காலிக கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Print conversion failed
ta: அச்சிடுவதற்காக மாற்றுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Printing process crashed
ta: அச்சிடும் பணி முறிவடைந்தது

en: Printing process could not start
ta: அச்சிடும் பணியைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Printing to file failed
ta: கோப்புக்கு அச்சிடுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Printer was in invalid state
ta: அச்சுப்பொறி செல்லுபடியாகாத நிலையில் இருந்தது

en: Unable to find file to print
ta: அச்சிட வேண்டிய கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: There was no file to print
ta: அச்சிட எந்தக் கோப்பும் இல்லை

en: Could not find a suitable binary for printing. Make sure CUPS lpr binary is available
ta: அச்சிட பயன்படும் நிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. CUPS lpr நிரல் உள்ளதா என்று சரிபாருங்கள்

en: The page print size is invalid
ta: அச்சிட வேண்டிய பக்க அளவு செல்லுபடியாகாதது

en: Could not open '%1'. File does not exist
ta: '%1'-ஐ திறக்க முடியவில்லை. அப்படி ஒரு கோப்பு இல்லை

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விவரணம்

en: Author
ta: இயற்றியவர்

en: Creator
ta: உருவாக்கியது

en: Producer
ta: தயாரித்தது

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

en: MIME Type
ta: மைம் வகை

en: Category
ta: வகை

en: Keywords
ta: முதன்மைச்சொற்கள்

en: File Path
ta: கோப்பிற்கான பாதை

en: File Size
ta: கோப்பின் அளவு

en: Page Size
ta: பக்கங்களின் அளவு

[ctx: Add an annotation to the page]
en: add annotation
ta: குறிப்பைச் சேர்

[ctx: Remove an annotation from the page]
en: remove annotation
ta: குறிப்பை நீக்கு

[ctx: Modify an annotation's internal properties (Color, line-width, etc.)]
en: modify annotation properties
ta: குறிப்பின் பண்புகளை மாற்று

[ctx: Translate an annotation's position on the page]
en: translate annotation
ta: குறிப்பை நகர்த்து

[ctx: Change an annotation's size]
en: adjust annotation
ta: குறிப்பின் அளவை மாற்று

[ctx: Generic text edit command]
en: edit text
ta: உரையைத் திருத்து

[ctx: Edit an annotation's text contents]
en: edit annotation contents
ta: குறிப்பின் உள்ளடக்கத்தைத் திருத்து

[ctx: Edit an form's text contents]
en: edit form contents
ta: படிவத்தின் உள்ளடக்கத்தைத் திருத்து

[ctx: Edit a list form's choices]
en: edit list form choices
ta: பட்டியல் படிவத் தேர்வைத் திருத்து

[ctx: Edit a combo form's selection]
en: edit combo form selection
ta: கீழிறங்கு படிவத் தேர்வைத் திருத்து

[ctx: Edit the state of a group of form buttons]
en: edit form button states
ta: படிவ பட்டன் நிலைகளைத் திருத்து

en: Plain &Text...
ta: சாதாரண &உரை...

en: Print Options
ta: அச்சிடுவதற்கான விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Fit to printable area
ta: அச்சிடக்கூடிய பரப்பளவுக்கு பொருத்தமாக

en: Fit to full page
ta: முழுப் பக்கத்துக்கு பொருத்தமாக

en: Scale mode:
ta: அளவுமாற்ற முறை:

en: Do not show this message again
ta: இந்த செய்தியை மறுபடியும் காட்டாதே

en: Not Available
ta: கிட்டவில்லை

[ctx: 'source' is a source file]
en: Source: %1
ta: மூலம்: %1

en: &Default Font:
ta: &இயல்பிருப்பு எழுத்துரு:

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Serial Number
ta: தொடர் எண்

en: Issuer
ta: வழங்கியவர்

en: Issued On
ta: வழங்கப்பட்ட தேதி

en: Expires On
ta: காலாவதி ஆகும் தேதி

[ctx: The person/company that made the signature]
en: Subject
ta: கையெழுத்திட்டவர்

en: Public Key
ta: பொது மறையீட்டு

en: Key Usage
ta: மறையீட்டின் பயன்பாடு

en: Property
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Pop-up Note
ta: தெரித்தெழும் குறிப்பு

en: Typewriter
ta: தட்டச்சுப்பொறி

en: Inline Note
ta: ஒருங்கிணைந்த குறிப்பு

en: Straight Line with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய நேர் கோடு

en: Straight Line
ta: நேர் கோடு

en: Polygon with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய பலகோணம்

en: Polygon
ta: பலகோணம்

en: Geometry with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய வடிவம்

en: Geometry
ta: வடிவியல்

en: Highlight with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlight
ta: முன்னிலைப்படுத்து

en: Squiggle with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய சுருள் கொடு

en: Squiggle
ta: சுருள் கொடு

en: Underline with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய அடிக்கோடு

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Strike Out with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய குறுக்கடி

en: Strike Out
ta: குறுக்கடி

en: Stamp with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய முத்திரை

en: Stamp
ta: முத்திரை

en: Freehand Line with Comment
ta: குறிப்புடன் கூடிய கைமுறைக் கோடு

en: Freehand Line
ta: கைமுறைக் கோடு

en: File Attachment
ta: கோப்பு உடனிணைப்பு

en: Sound
ta: ஒலி

en: Movie
ta: ஒளிக்காட்சி

[ctx: Caption for a screen annotation]
en: Screen
ta: திரை

[ctx: Unknown author]
en: Unknown
ta: தெரியாதவர்

en: Author: %1
ta: இயற்றியவர்: %1

en: Where do you want to save %1?
ta: நீங்கள் %1 என்பதை எங்கே சேமிக்க விரும்புகிறீர்கள்?

en: Could not open "%1" for writing. File was not saved.
ta: "%1" என்பதை எழுத திறக்க முடியவில்லை. கோப்பு சேமிக்கப்படவில்லை.

en: The signature is cryptographically valid.
ta: கையொப்பம் முறையானது.

en: The signature is cryptographically invalid.
ta: கையொப்பம் செல்லுபடியாகாதது.

en: Digest Mismatch occurred.
ta: சரிகாண்தொகை முரண்பாடு ஏற்பட்டது.

en: The signature CMS/PKCS7 structure is malformed.
ta: கையொப்பத்தின் CMS/PKCS7 அமைப்பு முறையற்றது.

en: The requested signature is not present in the document.
ta: கோரிய கையொப்பம் ஆவணத்தில் இல்லை.

en: The signature could not be verified.
ta: கையொப்பத்தை சரிபார்க்க முடியவில்லை.

en: Certificate is Trusted.
ta: சான்றிதழ் நம்பகமானது.

en: Certificate issuer isn't Trusted.
ta: சான்றிதழை வழங்கியவர் நம்பகமானவர் அல்ல.

en: Certificate issuer is unknown.
ta: சான்றிதழை வழங்கியவர் தெரியாதவர்.

en: Certificate has been Revoked.
ta: சான்றிதழ் திரும்பப்பெறப்பட்டுள்ளது.

en: Certificate has Expired.
ta: சான்றிதழ் காலாவதியாகியுள்ளது.

en: Certificate has not yet been verified.
ta: சான்றிதழ் இன்னும் சரிபார்க்கப்படவில்லை.

en: Unknown issue with Certificate or corrupted data.
ta: சான்றிதழில் தெரியாத பிழை அல்லது முறையற்ற தரவு.

en: Unknown Algorithm
ta: தெரியாத படிமுறை

en: Unknown Type
ta: தெரியாத வகை

en: Digital Signature
ta: டிஜிட்டல் கையொப்பம்

en: Non-Repudiation
ta: நிராகரிக்க முடியாத‍து

en: Encrypt Keys
ta: மறையாக்க சாவிகள்

en: Decrypt Keys
ta: மறைநீக்க சாவிகள்

en: Key Agreement
ta: சாவி ஒப்பந்தம்

en: Sign Certificate
ta: கையொப்ப சான்றிதழ்

en: Sign CRL
ta: கையொப்ப CRL

en: Encrypt Only
ta: மறையாக்கம் மட்டும்

en: No Usage Specified
ta: பயன்பாடு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: The document has not been modified since it was signed.
ta: கையொப்பமிட்ட பிறகு ஆவணம் மாற்றப்படவில்லை.

en: The revision of the document that was covered by this signature has not been modified;
    however there have been subsequent changes to the document.
ta: கையொப்பமிட்ட சீராய்வு மாற்றப்படவில்லை;
    ஆனால் அதற்கு பிறகு மாற்றங்கள் உள்ளன.

en: The document has been modified in a way not permitted by a previous signer.
ta: முன்பு கையொப்பமிட்டவரால் அனுமதிக்கப்படாத விதத்தில் ஆவணம் மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The document integrity verification could not be completed.
ta: ஆவண நம்பகத்தை சரிபார்த்தலை முடிக்க முடியவில்லை.

en: This document has unsigned signature fields.
ta: இவ்வாவணத்தில் எண்ம‍முறையில் கையொப்பமிடப்படாத கையொப்ப புலங்கள் உள்ளன.

en: This document is digitally signed.
ta: இந்த ஆவணம் டிஜிட்டலாக கையொப்பமிடப்பட்டது

en: This document is digitally signed. There have been changes since last signed.
ta: இந்த ஆவணம் டிஜிட்டலாக கையொப்பமிடப்பட்டது. ஆனால் கையொப்பமிட்ட பின் மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: This document is digitally signed. Some of the signatures could not be validated properly.
ta: இந்த ஆவணம் டிஜிட்டலாக கையொப்பமிடப்பட்டது. சில கையொப்பங்களை சரிபார்க்க முடியவில்லை.

en: Unsigned Signature %1
ta: எண்மக்கையொப்பமிடா கையொப்பம் %1

en: Field: %1 on page %2
ta: புலம்: %1 (பக்கம் %2)

en: Rev. %1: Signed By %2
ta: சீராய்வு. %1: கையொப்பமிட்டவர் %2

en: Signing Time: %1
ta: கையொப்பமிட்ட நேரம்: %1

en: Reason: %1
ta: காரணம்: %1

en: Location: %1
ta: இடம்: %1

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Red
ta: சிவப்பு

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Orange
ta: செம்மஞ்சள்

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Yellow
ta: மஞ்சள்

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Green
ta: பச்சை

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Cyan
ta: சியான்

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Blue
ta: நீலம்

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Magenta
ta: மெஜந்தா

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: White
ta: வெள்ளை

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Gray
ta: சாம்பல்

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Black
ta: கருப்பு

[ctx: @item:inlistbox]
en: Width %1
ta: அகலம் %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation line width (No annotation selected)
ta: குறிப்பின் கோடுகளின் அகலம் (எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation color (No annotation selected)
ta: குறிப்பின் நிறம் (எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation fill color (No annotation selected)
ta: குறிப்பில் நிரப்பியுள்ள நிறம் (எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation opacity (No annotation selected)
ta: குறிப்பின் ஒளிபுகாமை (எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation font (No annotation selected)
ta: குறிப்பின் எழுத்துரு (எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Add the current annotation to the quick annotations menu (No annotation selected)
ta: தற்போதைய குறிப்பை 'விரை குறிப்புகள்' பட்டியில் சேர் (எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Constrain shape ratio to 1:1 or line angle to 15° steps (No annotation selected)
ta: உருவ விகிதத்தை 1:1-க்கோ, கோட்டின் சாய்வை 15° படிகளுக்கோ கட்டுப்படுத்து (எந்த குறிப்பும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Advanced settings for the current annotation tool (No annotation selected)
ta: தற்போதைய குறிப்புக் கருவிக்கான மேம்பட்ட அமைப்புகள் (எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation line width
ta: குறிப்பின் கோடுகளின் அகலம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation line width (Current annotation has no line width)
ta: குறிப்பின் கோடுகளின் அகலம் (தற்போதைய குறிப்பிலுள்ள கோடுகளுக்கு அகலம் இல்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation text color
ta: குறிப்பின் உரை நிறம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation border color
ta: குறிப்பின் விளிம்பின் நிறம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation color
ta: குறிப்பின் நிறம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation fill color
ta: குறிப்பில் நிரப்பப்படும் நிறம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation fill color (Current annotation has no fill color)
ta: குறிப்பில் நிரப்பியுள்ள நிறம் (தற்போதைய குறிப்பில் எந்த நிறமும் நிரப்பபடவில்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation font
ta: குறிப்பின் எழுத்துரு

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation font (Current annotation has no font)
ta: குறிப்பின் எழுத்துரு (தற்போதைய குறிப்பில் எழுத்துரு இல்லை)

[ctx: @info:tooltip]
en: Constrain line angle to 15° steps
ta: கோட்டின் சாய்வை 15° படிகளுக்கு கட்டுப்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Constrain shape ratio to 1:1
ta: உருவ விகிதத்தை 1:1-க்கு கட்டுப்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Constrain shape ratio to 1:1 or line angle to 15° steps (Not supported by current annotation)
ta: உருவ விகிதத்தை 1:1-க்கோ, கோட்டின் சாய்வை 15° படிகளுக்கோ கட்டுப்படுத்து (தற்போதைய குறிப்பால் ஆதரிக்கப்படாதது)

[ctx: @info:tooltip]
en: Annotation opacity
ta: குறிப்பின் ஒளிபுகாமை

[ctx: @info:tooltip]
en: Add the current annotation to the quick annotations menu
ta: தற்போதைய குறிப்பை 'விரை குறிப்புகள்' பட்டியில் சேர்

[ctx: @info:tooltip]
en: Advanced settings for the current annotation tool
ta: தற்போதைய குறிப்புக் கருவிக்கான மேம்பட்ட அமைப்புகள்

[ctx: @action:intoolbar Current annotation config option]
en: Color
ta: நிறம்

[ctx: @action:intoolbar Current annotation config option]
en: Fill Color
ta: நிறத்தால் நிரப்பு

[ctx: @item:inlistbox Color name]
en: Transparent
ta: நிறமற்றது

[ctx: @item:inlistbox]
en: Custom Color...
ta: விருப்ப நிறம்...

[ctx: @title:window]
en: Select color
ta: நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: &Annotations
ta: &குறிப்புகள்

[ctx: @action:intoolbar Hide the toolbar]
en: Hide
ta: மறை

[ctx: @action:intoolbar Show the builtin annotation toolbar]
en: Show more annotation tools
ta: மேலும் குறிப்புக் கருவிகளைக் காட்டு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Highlighter
ta: எடுப்பாக்கி

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Underline
ta: அடிக்கோடு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Squiggle
ta: சுருள் கொடு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Strike Out
ta: குறுக்குக்கோடு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Typewriter
ta: தட்டச்சுப்பொறி

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Inline Note
ta: ஒருங்கிணைந்த குறிப்பு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Popup Note
ta: தெரித்தெழும் குறிப்பு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Freehand Line
ta: கைமுறைக் கோடு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Straight line
ta: நேர் கோடு

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Arrow
ta: அம்புக்குறி

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Rectangle
ta: செவ்வகம்

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Ellipse
ta: நீள்வட்டம்

[ctx: @action:intoolbar Annotation tool]
en: Polygon
ta: பலகோணம்

[ctx: @action]
en: Geometrical shapes
ta: வடிவங்கள்

[ctx: @action]
en: Stamp
ta: முத்திரை

[ctx: @action:intoolbar Show list of quick annotation tools]
en: Quick Annotations
ta: விரை குறிப்புகள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Choose an annotation tool from the quick annotations
ta: விரை குறிப்புகளிலிருந்து ஒரு குறிப்புக் கருவியைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Quick Annotation Bar
ta: விரை குறிப்பு பட்டை

[ctx: @action:intoolbar Add current annotation tool to the quick annotations list]
en: Add to Quick Annotations
ta: விரை குறிப்புகளில் சேர்

[ctx: @action:intoolbar When checked keep the current annotation tool active after use]
en: Keep Active
ta: செயலில் வைத்திரு

[ctx: @info:tooltip]
en: Keep the annotation tool active after use
ta: பயன்படுத்திய பின் குறிப்புக் கருவியை செயலில் வைத்திரு

[ctx: @action When checked, line annotations are constrained to 15° steps, shape annotations to 1:1 ratio]
en: Constrain Ratio and Angle of Annotation Tools
ta: குறிப்பு கருவிகளின் உருவ விகிதத்தையும் சாய்வையும் கட்டுப்படுத்து

[ctx: @action:intoolbar Current annotation config option]
en: Font
ta: எழுத்துரு

[ctx: @action:intoolbar Current annotation advanced settings]
en: Annotation Settings
ta: குறிப்புக்கான அமைப்புகள்

[ctx: @action:intoolbar Current annotation config option]
en: Line width
ta: கோட்டின் அகலம்

[ctx: @action:intoolbar Current annotation config option]
en: Opacity
ta: ஒளிபுகாமை

en: Page %1
ta: பக்கம் %1

en: Annotation | %1 Annotations
ta[0]: குறிப்பு
ta[1]: %1 குறிப்புகள்

en: &Open Pop-up Note
ta: தெரித்தெழும் குறிப்பைத் &திற

en: Copy Text to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு உரையை நகல் எடு

en: Copy forbidden by DRM
ta: DRM-ஆல் நகலெடுத்தல் தடைசெய்யப்பட்டது

en: &Delete
ta: &நீக்கு

en: &Properties
ta: &பண்புகள்

[ctx: %1 is the name of the file to save]
en: &Save '%1'...
ta: '%1' -ஐ &சேமி...

en: &Appearance
ta: &தோற்றம்

en: &General
ta: &பொதுவானவை

en: &Author:
ta: &இயற்றியவர்

en: Created:
ta: உருவாக்கப்பட்டது:

en: Modified:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Pop-up Note Properties
ta: தெரித்தெழும் குறிப்பின் பண்புகள்

en: Typewriter Properties
ta: தட்டச்சுப்பொறியின் பண்புகள்

en: Inline Note Properties
ta: ஒருங்கிணைந்த குறிப்பின் பண்புகள்

en: Straight Line Properties
ta: நேர் கோட்டின் பண்புகள்

en: Polygon Properties
ta: பலகோணத்தின் பண்புகள்

en: Geometry Properties
ta: வடிவத்தின் பண்புகள்

en: Text Markup Properties
ta: உரை அலங்காரத்தின் பண்புகள்

en: Stamp Properties
ta: முத்திரையின் பண்புகள்

en: Freehand Line Properties
ta: கைமுறைக் கோட்டின் பண்புகள்

en: File Attachment Properties
ta: உடனிணைந்த கோப்பின் பண்புகள்

en: Sound Properties
ta: ஒலி பண்புகள்

en: Movie Properties
ta: ஒளிக்காட்சி பண்புகள்

en: Annotation Properties
ta: குறிப்பின் பண்புகள்

en: Modified: %1
ta: மாற்றப்பட்டது: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Select a custom stamp symbol from file
ta: கோப்பிலிருந்து விருப்பமான முத்திரையைச் சின்னத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @title:window file chooser]
en: Select custom stamp symbol
ta: விருப்பமான முத்திரைச் சின்னத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: *.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz | Icon Files (*.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz)
ta: *.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz | சின்னங்களுக்கான கோப்புகள் (*.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz)

[ctx: @info]
en: Could not load the file <filename>%1</filename>
ta: <filename>%1</filename> என்கிற கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: @title:window]
en: Invalid file
ta: செல்லுபடியாகாத கோப்பு

en: &Color:
ta: &நிறம்:

en: &Opacity:
ta: &ஒளிபுகாமை:

en: Icon:
ta: சின்னம்:

en: Comment
ta: குறிப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Insert
ta: நுழை

en: Key
ta: சாவி

en: New paragraph
ta: புதிய பத்தி

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Paragraph
ta: பத்தி

en: Font:
ta: எழுத்துரு:

en: Text &color:
ta: உரையின் &நிறம்:

en: &Align:
ta: &சீரமைத்தல்:

en: Left
ta: இடது புறமாக

en: Center
ta: நடுவில்

en: Right
ta: வலது புறமாக

en: Border &width:
ta: விளிம்பின் &அகலம்:

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: As Is
ta: அப்படியே

en: Confidential
ta: ரகசியமானது

en: Departmental
ta: துறைசார்ந்த‍து

en: Draft
ta: வரைவு

en: Experimental
ta: சோதனைக்கானது

en: Expired
ta: காலாவதியானது

en: Final
ta: இறுதியானது

en: For Comment
ta: குறிப்புகளுக்கு

en: For Public Release
ta: பொது வெளியீட்டிற்கு

en: Not Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத‍து

en: Not For Public Release
ta: பொது வெளியீட்டிற்கு அல்ல

en: Sold
ta: விற்றது

en: Top Secret
ta: அதிமுக்கிய ரகசியம்

en: Bookmark
ta: நினைவுக்குறி

en: Information
ta: விவரம்

en: KDE
ta: கே.டீ.யீ.

en: Stamp symbol:
ta: முத்திரைக்கான சின்னம்:

en: &Width:
ta: &அகலம்:

en: Line start:
ta: கோட்டின் ஆரம்பம்:

en: Line end:
ta: கோட்டின் முடிவு:

en: Square
ta: சதுரம்

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Open Arrow
ta: நிரப்பாத அம்புக்குறி

en: Closed Arrow
ta: நிரப்பிய அம்புக்குறி

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Right Open Arrow
ta: நிரப்பாத வலது அம்புக்குறி

en: Right Closed Arrow
ta: நிரப்பிய வலது அம்புக்குறி

en: Slash
ta: சாய்வுக்கோடு

en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டது

en: Shape fill:
ta: வடிவத்தை நிரப்பு:

en: Type:
ta: வகை:

en: Strike out
ta: குறுக்குக்கோடு

en: Rectangle
ta: செவ்வகம்

en: Ellipse
ta: நீள்வட்டம்

en: File attachment symbol:
ta: உடனிணைந்த கோப்புக்கான சின்னம்:

[ctx: Symbol for file attachment annotations]
en: Graph
ta: வரைபடம்

[ctx: Symbol for file attachment annotations]
en: Push Pin
ta: குண்டூசி

[ctx: Symbol for file attachment annotations]
en: Paperclip
ta: காகிதக் கவ்வி

[ctx: Symbol for file attachment annotations]
en: Tag
ta: விவரச்சீட்டு

[ctx: 'File' as normal file, that can be opened, saved, etc..]
en: File
ta: கோப்பு

en: No description available.
ta: விவரணம் இல்லை.

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Description:
ta: விவரணம்:

[ctx: Symbol for caret annotations]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Close this note
ta: இந்த குறிப்பை மூடு

en: Options
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: This annotation may contain LaTeX code.
    Click here to render.
ta: இந்தக் குறிப்பில் LaTeX குறிமுறை இருக்கலாம்.
    இயக்க இங்கு க்ளிக் செய்யுங்கள்.

en: Cannot find latex executable.
ta: latex நிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: LaTeX rendering failed
ta: LaTeX மொழிமாற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: Cannot find dvipng executable.
ta: dvipng நிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: A problem occurred during the execution of the 'latex' command.
ta: 'latex' கட்டளையை இயக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது.

en: A problem occurred during the execution of the 'dvipng' command.
ta: 'dvipng' கட்டளையை இயக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது.

[ctx: %1 is the file name]
en: %1
    
    One bookmark | %1
    
    %2 bookmarks
ta[0]: %1
    
    ஒரு நினைவுக்குறி
ta[1]: %1
    
    %2 நினைவுக்குறிகள்

en: Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள்

en: Show for all documents
ta: அனைத்து ஆவணங்களுக்கும் காட்டு

en: Search...
ta: தேடு...

en: Go to This Bookmark
ta: இந்த புத்தகக்குறிக்கு செல்

en: Rename Bookmark
ta: நினைவுக்குறியின் பெயரை மாற்று

en: Remove Bookmark
ta: நினைவுக்குறியை நீக்கு

[ctx: Opens the selected document]
en: Open Document
ta: ஆவணத்தைத் திற

en: Remove all Bookmarks for this Document
ta: இவ்வாவணத்திலுள்ள அனைத்து நினைவுக்குறிகளையும் நீக்கு

en: Certificate Viewer
ta: சான்றிதழ் காட்டி

en: Export...
ta: ஏற்றுமதி...

en: General
ta: பொதுவான

en: Issued By
ta: வழங்கியவர்

en: Common Name(CN)
ta: பொதுவான பெயர் (CN)

en: EMail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Organization(O)
ta: அமைப்பு (O)

en: Issued To
ta: யாரிடம் வழங்கப்பட்டது

en: Validity
ta: செல்லுபடி

en: Fingerprints
ta: சரிகாண்தொகைகள்

en: SHA-1 Fingerprint
ta: SHA-1 சரிகாண்தொகை

en: SHA-256 Fingerprint
ta: SHA-256 சரிகாண்தொகை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Certificate Data:
ta: சான்றிதழ் தரவு:

en: Where do you want to save this certificate?
ta: நீங்கள் இந்த சான்றிதழை எங்கே சேமிக்க விரும்புகிறீர்கள்?

en: Certificate File (*.cer)
ta: சான்றிதழ் கோப்பு (*.cer)

en: Could not export the certificate
ta: சான்றிதழை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை

[ctx: @title:menu]
en: &Color Mode
ta: &நிற பயன்முறை:

[ctx: @action Change Colors feature toggle action]
en: Change Colors
ta: நிறங்களை மாற்று

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: &Normal Colors
ta: &சாதாரன நிறங்கள்

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: &Invert Colors
ta: நிறங்களைப் பு&ரட்டு

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Change &Paper Color
ta: பக்க&த்தின் நிறத்தை மாற்று

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Change &Dark && Light Colors
ta: &கருத்த && வெளிர்ந்த நிறங்களை மாற்று

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Convert to &Black && White
ta: கருப்பு && வெ&ள்ளைக்கு மாற்று

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Invert &Lightness
ta: lightness-&ஐ புரட்டு

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Invert L&uma (sRGB Linear)
ta: luma-வை பு&ரட்டு (sRGB linear)

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Invert Luma (&Symmetric)
ta: luma-வை &புரட்டு (symmetric)

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Shift Hue P&ositive
ta: hue-வை &அதிகமாக்கு

[ctx: @item:inmenu color mode]
en: Shift Hue N&egative
ta: hue-வை &குறை

note: i18n: tag tool attribute name
en: Red
ta: சிவப்பு

note: i18n: tag tool attribute name
en: Green
ta: பச்சை

note: i18n: tag tool attribute name
en: Blue
ta: நீலம்

note: i18n: tag tool attribute name
en: Yellow
ta: மஞ்சள்

note: i18n: tag tool attribute name
en: Black
ta: கருப்பு

note: i18n: tag tool attribute name
en: White
ta: வெள்ளை

note: i18n: tag tool attribute name
en: Arrow
ta: அம்புக்குறி

note: i18n: tag tool attribute name
en: Yellow Highlighter
ta: மஞ்சள் எடுப்பாக்கி

note: i18n: tag tool attribute name
en: Green Highlighter
ta: பச்சை எடுப்பாக்கி

note: i18n: tag tool attribute name
en: Insert Text
ta: உரையை சேர்

[ctx: @option:check Config dialog, accessibility page]
en: Draw border around links
ta: இணைப்புகளைச் சுற்றி கட்டம் வரை

[ctx: @option:check Config dialog, accessibility page]
en: Change colors
ta: வண்ணங்களை மாற்று

[ctx: @info Config dialog, accessibility page]
en: <b>Warning:</b> these options can badly affect drawing speed.
ta: <b>எச்சரிக்கை:</b> வரையும் வேகத்தை இந்த தேர்வுகள் மோசமாக பாதிக்கலாம்.

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Invert colors
ta: நிறங்களைப் புரட்டு

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Change paper color
ta: பக்கத்தின் நிறத்தை மாற்று

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Change dark & light colors
ta: &கருத்த மற்றும் வெளிர்ந்த நிறங்களை மாற்று

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Convert to black & white
ta: கருப்பு-&வெள்ளைக்கு மாற்று

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Invert lightness
ta: lightness-ஐ புரட்டு

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Invert luma (sRGB linear)
ta: luma-வை புரட்டு (sRGB linear)

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Invert luma (symmetric)
ta: luma-வை புரட்டு (symmetric)

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Shift hue positive
ta: hue-வை அதிகமாக்கு

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, accessibility page]
en: Shift hue negative
ta: hue-வை குறை

[ctx: @label:listbox Config dialog, accessibility page]
en: Color mode:
ta: நிற பயன்முறை:

[ctx: @label:chooser Config dialog, accessibility page]
en: Paper color:
ta: தாளின் வண்ணம்:

[ctx: @label:chooser Config dialog, accessibility page]
en: Dark color:
ta: கறுத்த நிறம்:

[ctx: @label:chooser Config dialog, accessibility page]
en: Light color:
ta: வெளிர்ந்த நிறம்:

[ctx: @label:slider Config dialog, accessibility page]
en: Threshold:
ta: மாறுநிலை:

[ctx: @label:slider Config dialog, accessibility page]
en: Contrast:
ta: மாறுபாடு:

[ctx: @label:listbox Config dialog, accessibility page]
en: Text-to-speech engine:
ta: உரையைப் பேச்சாக்கும் நிரல்:

[ctx: &label:listbox Config dialog, accessibility page]
en: Text-to-speech voice:
ta: உரையைப் பேச்சாக்குவதற்கான குரல்:

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page]
en: Full Annotation Toolbar
ta: முழுதான குறிப்பு கருவிப்பட்டை

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page]
en: Quick Annotation Toolbar
ta: விரை குறிப்பு கருவிப்பட்டை

[ctx: label:listbox Config dialog, general page]
en: Annotation toolbar:
ta: குறிப்பு கருவிப்பட்டை:

[ctx: @label:textbox Config dialog, annotations page]
en: Author:
ta: இயற்றியவர்:

[ctx: @info Config dialog, annotations page]
en: <b>Note:</b> the information here is used only for annotations. The information is saved in annotated documents, and so will be transmitted together with the document.
ta: <b>குறிப்பு:</b> இங்குள்ள விவரங்கள் குறிப்புகளுக்கு மட்டும் பயன்படுத்தப்படும். நீங்கள் ஆவணங்களில் குறிப்புகள் இட்டால், இந்த விவரங்கள் ஆவணத்தில் சேமிக்கப்படும்.

[ctx: @label Config dialog, annotations page, heading line for Quick Annotations tool manager]
en: <h3>Quick Annotation Tools</h3>
ta: <h3>விரை குறிப்பு கருவிகள்</h3>

[ctx: @info:whatsthis Config dialog, editor page]
en: Choose the editor you want to launch when Okular wants to open a source file.
ta: ஒரு மூலக் கோப்பைத் திறக்க முயற்சிக்கும்போது ஆக்குலர் பயன்படுத்த வேண்டிய திருத்தியைத் தேர்வு செய்யுங்கள்.

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, editor page]
en: Custom Text Editor
ta: விருப்பமான உரைத்திருத்தி

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, editor page]
en: Kate
ta: கேட்

[ctx: @label:listbox Config dialog, editor page]
en: Editor:
ta: உரைத்திருத்தி

[ctx: @info:whatsthis]
en: <qt>Set the command of a custom text editor to be launched.<br />
    You can also put few placeholders:
    <ul>
      <li>%f - the file name</li>
      <li>%l - the line of the file to be reached</li>
      <li>%c - the column of the file to be reached</li>
    </ul>
    If %f is not specified, then the file name is appended to the specified command.
ta: <qt>தனிப்பட்ட உரைத்திருத்தியை இயக்குவதற்கான கட்டளையை உள்ளிடுங்கள்.<br />
    கீழ்காணும் கொள்ளிடங்களை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்:
    <ul>
      <li>%f - கோப்பின் பெயர்</li>
      <li>%l - கோப்பில் காட்ட வேண்டிய வரி எண்</li>
      <li>%c - கோப்பில் காட்ட வேண்டிய நெடுவரிசை</li>
    </ul>
    %f குறிப்பிடப்படவில்லையெனில், கோப்பின் பெயர் கட்டளையின் கடைசியில் இடப்படும்.

[ctx: @label:textbox Config dialog, editor page]
en: Command:
ta: கட்டளை:

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Use smooth scrolling
ta: சீரான உருளலை பயன்படுத்து

[ctx: @title:group Config dialog, general page]
en: Appearance:
ta: தோற்றம்:

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Show scrollbars
ta: உருள் பட்டைகளைக் காட்டு

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Link the thumbnails with the page
ta: சிறுபடங்களைப் பக்கத்துடன் இணை

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Show hints and info messages
ta: குறிப்புகள் மற்றும் தகவல் செய்திகளைக் காட்டு

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Notify about embedded files, forms, or signatures
ta: உட்பொதிந்த கோப்புகள், படிவங்கள், அல்லது கையொப்பங்களைப் பற்றி தெரிவி

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Display document title in titlebar if available
ta: ஆவணத் தலைப்பு கிடைத்தால் தலைப்புப்பட்டையில் காட்டு

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page]
en: Display file name only
ta: கோப்பின் பெயரை மட்டும் காட்டு

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page]
en: Display full file path
ta: கோப்பின் முழு பாதையை காட்டு

[ctx: label:listbox Config dialog, general page]
en: When not displaying document title:
ta: ஆவணத்தின் தலைப்பைக் காட்டாதபோது

[ctx: @label:listbox Config dialog, general page]
en: Use custom background color:
ta: வேறு பின்னணி நிறத்தைப் பயன்படுத்து:

[ctx: @title:group Config dialog, general page]
en: Program features:
ta: செயலியின் அம்சங்கள்:

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Open new files in tabs
ta: புதியக் கோப்புகளைக் கீற்றுகளில் திற

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Switch to existing tab if file is already open
ta: கோப்பு ஏற்கனவே திறக்கப்பட்டிருந்தால் அந்த கீற்றுக்கே தாவு

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Obey DRM limitations
ta: DRM கட்டுப்பாடுகளைப் பின்பற்று

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Reload document on file change
ta: கோப்பு மாறினால் ஆவணத்தை மீளேற்று

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Show backend selection dialog
ta: பின்நிலைத் தேர்வு சாளரத்தைக் காட்டு

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Right to left reading direction
ta: வலதிலிருந்து இடதாக படிக்கும் முறை

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: Open in continuous mode by default
ta: இயல்பாக தொடர்ச்சியான பயன்முறையில் திற

[ctx: @option:check Config dialog, general page]
en: When using Browse Tool, wrap cursor at screen edges
ta: உலாவல் கருவி திரையின் ஓரத்தைத் தாண்டும்போது, மறு ஓரத்திற்கு கொண்டுசெல்

[ctx: @label:spinbox Config dialog, general page]
en: Overview columns:
ta: மேலோட்ட நெடுவரிசைகள்:

[ctx: @info:tooltip Config dialog, general page]
en: Defines how much of the current viewing area will still be visible when pressing the Page Up/Down keys.
ta: Page Up/Down விசைகளை அழுத்துப் பிறகு தற்போதைய காட்சிப் பகுதியில் எவ்வளவு இன்னும் காணப்படும் என்பதைத் தீர்மானிக்கும்.

[ctx: @label:spinbox Config dialog, general page]
en: Page Up/Down overlap:
ta: பக்கம் மேலே/கீழே நகரும்போது மேற்படிதல்:

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page, default zoom]
en: Fit Width
ta: அகலப் பொருத்தம்

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page, default zoom]
en: Fit Page
ta: பக்கப் பொருத்தம்

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page, default zoom]
en: Auto Fit
ta: தானியக்க பொருத்தம்

[ctx: item:inlistbox Config dialog, general page, default zoom]
en: Defines the default zoom mode for files which were never opened before. For files which were opened before the previous zoom is applied.
ta: இதற்கு முன்பு திறக்கப்படாத கோப்புகளுக்கான உருப்பெருக்க அளவை இது நிர்ணயிக்கும். இதற்கு முன்பு திறந்துள்ள கோப்புகளுக்கு முந்தைய உருப்பெருக்கம் இடப்படும்.

[ctx: label:listbox Config dialog, general page, default zoom]
en: Default zoom:
ta: இயல்பிருப்பு உருப்பெருக்கம்:

[ctx: @option:check Config dialog, performance page]
en: Enable transparency effects
ta: ஒளிபுகும் அம்சங்களை இயக்கு

[ctx: @label Config dialog, performance page]
en: CPU usage:
ta: CPU பயன்பாடு:

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, performance page, memory usage]
en: Low
ta: குறைவானது

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, performance page, memory usage]
en: Normal (default)
ta: இயல்பானது (இயல்பிருப்பு)

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, performance page, memory usage]
en: Aggressive
ta: அதிகமானது

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, performance page, memory usage]
en: Greedy
ta: மிக அதிகமானது

[ctx: @label:listbox Config dialog, performance page, memory usage]
en: Memory usage:
ta: நினைவு பயன்பாடு:

[ctx: @option:check Config dialog, performance page]
en: Enable text antialias
ta: உரை திரிபுத்திருத்தத்தை இயக்கு

[ctx: @title:group Config dialog, performance page]
en: Rendering options:
ta: வரைதல் விருப்பங்கள்:

[ctx: @option:check Config dialog, performance page]
en: Enable graphics antialias
ta: வரைகலை திரிபுத்திருத்தத்தை இயக்கு

[ctx: @option:check Config dialog, performance page]
en: Enable text hinting
ta: எழுத்துருக்களை மேம்படுத்து (hinting)

en: Keeps used memory as low as possible. Do not reuse anything. (For systems with low memory.)
ta: பயன்படுத்தப்படும் நினைவை முடிந்த வரையில் குறைக்கும். எதையும் மறுபடியும் பயன்படுத்தாது. (குறைவான நினைவுள்ள கணினிகளுக்கு.)

en: A good compromise between memory usage and speed gain. Preload next page and boost searches. (For systems with 2GB of memory, typically.)
ta: நினைவு பயன்பாட்டு மற்றும் வேகத்திற்கு இடையே நல்ல சமநிலை. அடுத்த பக்கத்தை முன்பாகவே ஏற்றும், மற்றும் தேடல்களை வேகப்படுத்தும். (சாதாரணமாக 2GB நினைவு உள்ள கணினிகளுக்கு.)

en: Keeps everything in memory. Preload next pages. Boost searches. (For systems with more than 4GB of memory.)
ta: எல்லாவற்றையும் நினைவில் வைத்திருக்கும். அடுத்த பக்கங்களை முன்பாகவே ஏற்றும். தேடல்களை வேகப்படுத்தும். (4GBக்கு மேல் நினைவு உள்ள கணினிகளுக்கு.)

en: Loads and keeps everything in memory. Preload all pages. (Will use at maximum 50% of your total memory or your free memory, whatever is bigger.)
ta: அனைத்தையும் ஏற்றி நினைவில் வைத்திருக்கும். அனைத்து பக்கங்களையும் முன்னதாகவே ஏற்றும் (உங்கள் நினைவில் பாதி மற்றும் மீதமுள்ள நினைவு ஆகியவற்றில் எது அதிகமாக உள்ளதோ, அதை பயன்படுத்தும்)

[ctx: Spinbox prefix: Advance automatically: every n seconds]
en: every
ta: ஒவ்வொரு

[ctx: Advance every %1 seconds]
en:  second |  seconds
ta[0]:  நொடி
ta[1]:  நொடிகள்

[ctx: @label:spinbox Config dialog, presentation page]
en: Advance automatically:
ta: தானாக முன்னே செல்:

[ctx: @option:check Config dialog, presentation page]
en: Loop after last page
ta: கடைசிப் பக்கத்துக்குப் பிறகு முதல் பக்கத்துக்கு செல்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, tap navigation]
en: Tap left/right side to go back/forward
ta: முன்னே/பின்னே செல்ல இடது/வலது பக்கத்தைத் தட்டலாம்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, tap navigation]
en: Tap anywhere to go forward
ta: முன்னே செல்ல எங்கு வேண்டுமானாலும் தட்டலாம்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, tap navigation]
en: Disabled
ta: முடக்கு

[ctx: @label:listbox Config dialog, presentation page, tap navigation]
en: Touch navigation:
ta: தொடுமுறை உலாவல்:

[ctx: @label:chooser Config dialog, presentation page]
en: Background color:
ta: பின்னணியின் நிறம்:

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, cursor visibility]
en: Hidden after delay
ta: தாமதத்திற்கு பிறகு மறையும்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, cursor visibility]
en: Always visible
ta: எப்போது காட்டப்படும்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, cursor visibility]
en: Always hidden
ta: எப்போதும் மறைந்திருக்கும்

[ctx: @label:listbox Config dialog, presentation page, cursor visibility]
en: Mouse cursor:
ta: சுட்டிக்குறி:

[ctx: @option:check Config dialog, presentation page]
en: Show progress indicator
ta: முன்னேற்றக் காட்டியைக் காட்டு

[ctx: @option:check Config dialog, presentation page]
en: Show summary page
ta: தொகுப்பு பக்கத்தைக் காட்டு

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Instant (Never use animations)
ta: உடனடியானது (அசைவூட்டத்தைப் பயன்படுத்தாதே)

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Replace
ta: மாற்று

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Random transition
ta: சமவாய்ப்பாக ஏதாவதொரு நிலைமாற்றம்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Dissolve
ta: கரையச்செய்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Fade
ta: மங்கச்செய்

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Wipe down
ta: கீழே துடை

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Wipe right
ta: வலதுபுறமாக துடை

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Wipe left
ta: இடதுபுறமாக துடை

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Wipe up
ta: மேலே துடை

[ctx: @label:listbox Config dialog, presentation page, transitions]
en: Default transition:
ta: இயல்பிருப்பு பக்க மாற்றம்:

[ctx: @label:listbox Config dialog, presentation page, preferred screen]
en: Preferred screen:
ta: முதன்மையான காட்சிக் கருவி:

[ctx: @label Config dialog, presentation page, heading line for drawing tool manager]
en: <h3>Drawing Tools</h3>
ta: <h3>வரைதல் கருவிகள்</h3>

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, preferred screen]
en: Current Screen
ta: தற்போதைய காட்சிக் கருவி

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, preferred screen]
en: Default Screen
ta: இயல்பிருப்பு காட்சிக் கருவி

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, preferred screen. %1 is the screen number (0, 1, ...). %2 is the screen manufacturer name. %3 is the screen model name. %4 is the screen name like DVI-0]
en: Screen %1 (%2 %3 %4)
ta: காட்சிக் கருவி %1 (%2 %3 %4)

[ctx: @item:inlistbox Config dialog, presentation page, preferred screen. %1 is the screen number (0, 1, ...), hopefully not 0.]
en: Screen %1 (disconnected)
ta: காட்சிக் கருவி %1 (இணைக்கப்படவில்லை)

en: Drawing Tool: %1
ta: வரைதல் கருவி: %1

en: Eraser
ta: அழிப்பி

en: &Name:
ta: &பெயர்:

en: &Type:
ta: &வகை:

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Text markup
ta: உரையை அலங்காரப்படுத்துவது

en: Geometrical shape
ta: வடிவம்

en: Create annotation tool
ta: குறிப்புக் கருவியை உருவாக்குதல்

en: Edit annotation tool
ta: குறிப்புக் கருவியை திருத்துதல்

en: Color:
ta: நிறம்:

en: &Pen Width:
ta: &பேனாவின் அகலம்:

en: Create drawing tool
ta: வரைதல் கருவியை உருவாக்கு

en: Edit drawing tool
ta: வரைதல் கருவியைத் திருத்து

[ctx: Unknown date]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: @title:window]
en: Embedded Files
ta: உட்பொதிந்த கோப்புகள்

[ctx: @action:button]
en: View
ta: பார்

[ctx: @title:column]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:column]
en: Description
ta: விவரணம்

[ctx: @title:column]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @title:column]
en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: @title:column]
en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

[ctx: @action:inmenu]
en: &Save As...
ta: &வேறு பெயரில் சேமி...

[ctx: @action:inmenu]
en: &View...
ta: &பார்...

en: Could not load print preview part
ta: அச்சின் முன்தோற்றத்திற்கான கூறை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Print Preview
ta: அச்சு முன்னோட்டம்

en: Close
ta: மூடு

[ctx: Find text]
en: F&ind:
ta: &கண்டுபிடி:

en: Text to search for
ta: தேட வேண்டிய சொற்றொடர்

[ctx: Find and go to the next search match]
en: Next
ta: அடுத்தது

en: Jump to next match
ta: அடுத்தப் பொருத்தத்துக்குத் தாவு

[ctx: Find and go to the previous search match]
en: Previous
ta: முந்தையது

en: Jump to previous match
ta: முந்தைய பொருத்தத்துக்கு தாவுக

en: Modify search behavior
ta: தேடல் நடத்தையை மாற்று

en: Case sensitive
ta: எழுத்து வகையை (பெரிது/சிறிது) பொருட்படுத்து

en: From current page
ta: தற்போதைய பக்கத்திலிருந்து

en: Find as you type
ta: தட்டச்சிடும்போதே கண்டுபிடி

en: *|All Files
ta: *|அனைத்து கோப்புகள்

en: Unsigned Signature Field (Click to Sign)
ta: கையொப்பமிடப்படாத கையொப்ப புலம் (கையொப்பமிட கிளிக் செய்யுங்கள்)

en: &Sign...
ta: &கையொப்பமிடு...

en: Signature Properties
ta: கையொப்பத்தின் பண்புகள்

en: Search Options
ta: தேடல் விருப்பத்தேர்வுகள்

[ctx: Enable case sensitive search in the side navigation panels]
en: Case Sensitive
ta: எழுத்து வகையை (பெரிது/சிறிது) பொருட்படுத்து

[ctx: Enable regular expression search in the side navigation panels]
en: Regular Expression
ta: சுருங்குறித் தொடர்

en: S&earch:
ta: &தேடு:

en: Layers
ta: அடுக்குகள்

[ctx: Layouted like: '5 [pages] of 10']
en: of
ta: /

en: Zoom
ta: உருப்பெருக்கம்

en: Zoom to 100%
ta: உருப்பெருக்கத்தை 100% ஆக்கு

en: Rotate &Right
ta: &வலதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: Rotate right]
en: Right
ta: வலது

en: Rotate &Left
ta: &இடதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: Rotate left]
en: Left
ta: இடது

en: Original Orientation
ta: இயல்பான நோக்குநிலை

en: &Trim View
ta: காட்சியை &வெட்டு

en: &Trim Margins
ta: விளிம்புகளை &வெட்டு

en: Trim To &Selection
ta: &தேர்ந்தெடுக்காதவற்றை வெட்டு

en: Fit &Width
ta: &அகலப் பொருத்தம்

en: Fit &Page
ta: &பக்கப் பொருத்தம்

en: &Auto Fit
ta: &தானியக்க பொருத்தம்

en: Fit Wi&ndow to Page
ta: &சாளரத்தை பக்கத்துக்கு பொருத்து

en: &View Mode
ta: &பார்வை முறை

[ctx: @item:inmenu]
en: &Single Page
ta: &ஒரு பக்கம்

[ctx: @item:inmenu]
en: &Facing Pages
ta: &எதிர் பக்கங்கள்

[ctx: @item:inmenu]
en: Facing Pages (&Center First Page)
ta: எதிர் பக்கங்கள் (&முதல் பக்கத்தை நடுப்படுத்து)

[ctx: @item:inmenu]
en: &Overview
ta: &மேலோட்டம்

en: &Continuous
ta: &தொடர்ச்சியாக

[ctx: @action page layout]
en: Use Right to Left Reading Direction
ta: வலதிலிருந்து இடதாக படிக்குமாறு அமை

en: &Browse
ta: &உலாவு

en: &Zoom
ta: &உருப்பெருக்கம்

en: Area &Selection
ta: பரப்பளவைத் &தேர்ந்தெடுத்தல்

en: &Text Selection
ta: &உரையைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: T&able Selection
ta: &அட்டவணையைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: &Magnifier
ta: உ&ருப்பெருக்கி

[ctx: @action]
en: Selection Tools
ta: தேர்ந்தெடுக்கும் கருவிகள்

en: Digitally &Sign...
ta: டிஜிட்டலாக &கையொப்பமிடு...

en: Speak Whole Document
ta: முழு ஆவணத்தைப் பேச்சாக்கு

en: Speak Current Page
ta: தற்போதைய பக்கத்தைப் பேச்சாக்கு

en: Stop Speaking
ta: பேசுவதை நிறுத்து

en: Pause/Resume Speaking
ta: பேசுவதை இடைநிறுத்து/தொடர்

en: Scroll Up
ta: மேலே செல்

en: Scroll Down
ta: கீழே செல்

en: Scroll Page Up
ta: ஒரு பக்க அளவு மேலே செல்

en: Scroll Page Down
ta: ஒரு பக்க அளவு கீழே செல்

en: Show Forms
ta: படிவங்களைக் காட்டு

en:  Loaded a one-page document. |  Loaded a %1-page document.
ta[0]:  ஒரு பக்கத்தைக் கொண்ட ஆவணம் ஏற்றப்பட்டது.
ta[1]:  %1 பக்கங்களைக் கொண்ட ஆவணம் ஏற்றப்பட்டது.

en: Copy Table Contents to Clipboard
ta: அட்டவணையின் உள்ளடக்கத்தைப் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Text (1 character) | Text (%1 characters)
ta[0]: உரை (1 எழுத்து)
ta[1]: உரை (%1 எழுத்துகள்)

en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகல் எடு

en: Speak Text
ta: உரையைப் பேச்சாக்கு

en: Image (%1 by %2 pixels)
ta: படம் (%1 x %2 பிக்செல்கள்)

en: Save to File...
ta: கோப்புக்கு சேமி...

en: Image [%1x%2] copied to clipboard.
ta: படம் [%1x%2] பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது.

en: Save file
ta: கோப்பை சேமி

en: Images (*.png *.jpeg)
ta: படங்கள் (*.png *.jpeg)

en: File not saved.
ta: கோப்பை சேமிக்கவில்லை.

en: Image [%1x%2] saved to %3 file.
ta: படம் [%1x%2] %3 என்ற கோப்புக்கு சேமிக்கப்பட்டது.

en: Copy Text
ta: உரையை நகலெடு

en: Go to '%1'
ta: '%1' என்பதற்கு செல்

en: Fit Width
ta: அகலம் படி

en: Fit Page
ta: பக்க அளவுபடி

en: Auto Fit
ta: தானியக்கம்

en: Search for '%1' with
ta: '%1' என்பதற்கு இதைக்கொண்டு தேடு

en: Configure Web Shortcuts...
ta: இணைய சுருக்குவழிகளை அமை...

en: Follow This Link
ta: இந்த இணைப்புக்கு செல்

en: Play this Sound
ta: இந்த ஒலியை இயக்கு

en: Stop Sound
ta: ஒலியை நிறுத்து

en: Copy Link Address
ta: இணைப்பின் முகவரியை நகலெடு

en: Search for '%1' in this document
ta: '%1' என்பதற்கு இந்த ஆவணத்தில் தேடு

en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: Select zooming area. Right-click to zoom out.
ta: பெரிதாக்க வேண்டிய பரப்பை தேர்ந்தெடுங்கள். உருப்பெருக்கத்தை ரத்து செய்ய வலது-க்ளிக் செய்யுங்கள்.

en: Click to see the magnified view.
ta: பெரிதாக்கப்பட்ட காட்சியைக் காண க்ளிக் செய்யுங்கள்.

en: Draw a rectangle around the text/graphics to copy.
ta: உரை/படங்களை நகலெடுக்க, அவற்றைச் சுற்றி ஒரு செவ்வகத்தை வரையுங்கள்.

en: Select text
ta: உரையைத் தேர்ந்தெடு

en: Draw a rectangle around the table, then click near edges to divide up; press Esc to clear.
ta: அட்டவணையைச் சுற்றி ஒரு செவ்வகத்தை வரைந்து, அதை பிரிக்க ஓரங்களில் க்ளிக் செய்யுங்கள்; நிராகரிக்க Esc விசையை அழுத்துங்கள்.

en: All your signing certificates are either not valid yet or are past their validity date.
ta: உங்கள் கையொப்ப சான்றிதழ்கள் அனைத்தும் செல்லுபடியாகவில்லை அல்லது காலாவதியாகிவிட்டன.

en: There are no available signing certificates.<br/>For more information, please see the section about <a href="%1">Adding Digital Signatures</a> in the manual.
ta: கையொப்ப சான்றிதழ்கள் எதுவும் இல்லை.<br/>மேலும் விவரங்களுக்கு,கையேட்டின் <a href="%1">டிஜிட்டலாக கையொப்பமிடல்</a> என்ற பகுதியை பாருங்கள்.

en: You have unsaved changes. Please save the document before signing it.
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன. கையொப்பம் இடுவதற்கு முன் ஆவணத்தை சேமியுங்கள்.

en: Draw a rectangle to insert the signature field
ta: கையொப்பப் புலத்தை நுழைக்க ஒரு செவ்வகத்தை வரையுங்கள்

en: Draw a rectangle around the page area you wish to keep visible
ta: பக்கத்தின் எந்தப் பகுதியை நீங்கள் பார்க்க விரும்புகிறீர்களோ, அதை சுற்றி ஒரு செவ்வகத்தை வரையுங்கள்

en: New Text Note
ta: புதிய உரைக் குறிப்பு

en: Text of the new note:
ta: புதிய குறிப்பின் உரை:

[ctx: @info]
en: A signature of this size may be too small to read. If you would like to create a potentially more readable signature, press <interface>Start over</interface> and draw a bigger rectangle.
ta: இவ்வளவு சிறிய கையொப்பம் படிப்பதற்கு கடினமானதாக இருக்கலாம். இதைவிட பெரிய கையொப்பத்தை உருவாக்க  வேண்டுமெனில், <interface>மறுபடியும் தொடங்கு</interface> என்பதை அழுத்தி இதைவிட பெரிய செவ்வகத்தை வரையுங்கள்.

[ctx: @action:button]
en: Start Over
ta: மறுபடியும் தொடங்கு

[ctx: @action:button]
en: Sign
ta: கையொப்பம் இடு

[ctx: %1 is a file path]
en: Could not sign. Invalid certificate password or could not write to '%1'
ta: கையொப்பமிட முடியவில்லை. சான்றிதழுக்கான கடவுச்சொல் செல்லுபடியாகாதது, அல்லது '%1' என்பதற்கு எழுத முடியவில்லை

en: Author name
ta: இயற்றியவரின் பெயர்

en: Author name for the annotation:
ta: குறிப்பை இயற்றியவரின் பெயரை உள்ளிடுங்கள்:

[ctx: Annotation tool]
en: Draw an ellipse (drag to select a zone)
ta: நீள்வட்டத்தை வரை (ஒரு பகுதியை தேர்வு செய்ய இழுக்கவும்)

[ctx: Annotation tool]
en: Highlight text
ta: உரையை முன்னிலைப்படுத்து

[ctx: Annotation tool]
en: Draw a freehand line
ta: கைமுறைக் கோட்டை வரை

[ctx: Annotation tool]
en: Inline Text Annotation (drag to select a zone)
ta: ஒருங்கிணைந்த உரைக் குறிப்பு (ஒரு பகுதியைத் தேர்வு செய்ய இழுக்கவும்)

[ctx: Annotation tool]
en: Put a pop-up note
ta: தெரித்தெழும் குறிப்பை இடுங்கள்

[ctx: Annotation tool]
en: Draw a polygon (click on the first point to close it)
ta: பலகோணத்தை வரையுங்கள் (மூட முதல் புள்ளியில் க்ளிக் செய்யுங்கள்)

[ctx: Annotation tool]
en: Draw a rectangle
ta: செவ்வகத்தை வரை

[ctx: Annotation tool]
en: Squiggle text
ta: சுருள் உரை

[ctx: Annotation tool]
en: Put a stamp symbol
ta: ஒரு சின்னத்தை முத்திரையாக இடு

[ctx: Annotation tool]
en: Draw a straight line
ta: நேர் கோட்டை வரை

[ctx: Annotation tool]
en: Strike out text
ta: உரையை குறுக்கடி

[ctx: Annotation tool]
en: Underline text
ta: உரைக்கு அடிக்கோடிடு

[ctx: Annotation tool]
en: Typewriter Annotation (drag to select a zone)
ta: தட்டச்சுப்பொறி குறிப்பு (ஒரு பகுதியைத் தேர்வு செய்ய இழுக்கவும்)

en: Highlighter
ta: எடுப்பாக்கி

en: Add favorite annotation
ta: பிடித்த குறிப்பை சேர்த்தல்

en: Custom annotation name:
ta: விரும்பும் குறிப்புப் பெயர்:

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
ta: &உதவி

note: i18n: ectx: Menu (view_orientation)
en: &Orientation
ta: &நோக்குநிலை

note: i18n: ectx: Menu (bookmarks) i18n: ectx: Menu (okular_bookmarks)
en: &Bookmarks
ta: &நினைவுக்குறிகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (OkularViewerToolBar)
en: Viewer Toolbar
ta: காட்டி கருவிப்பட்டை

en: Thumbnails
ta: சிறுபடங்கள்

en: Annotations
ta: குறிப்புகள்

en: This document contains annotations or form data that were saved internally by a previous Okular version. Internal storage is <b>no longer supported</b>.<br/>Please save to a file in order to move them if you want to continue to edit the document.
ta: ஒரு பழைய ஆக்குலர் பதிப்பால் உள்ளமைவாக சேமிக்கப்பட்ட குறிப்புகள் அல்லது படிவத் தரவுகள் இந்த ஆவணத்தில் உள்ளன. உள்ளமைந்த சேமிப்பு <b>இனிமேல் ஆதரிக்கப்படாதது</b>.<br/>ஆவணத்தைத் தொடர்ந்து திருத்த விரும்பினால், மறுபடியும் கோப்பாக சேமியுங்கள்.

en: This document has embedded files. <a href="okular:/embeddedfiles">Click here to see them</a> or go to File -> Embedded Files.
ta: இந்த ஆவணத்தில் உட்பொதிந்த கோப்புகள் உள்ளன. <a href="okular:/embeddedfiles">அவற்றைக் காண இங்கு அழுத்துங்கள்</a> அல்லது கோப்பு -> உட்பொதிந்த கோப்புகள் என்பதற்கு செல்லுங்கள்.

[ctx: Previous page]
en: Previous
ta: முந்தையது

en: Go back to the Previous Page
ta: முந்தைய பக்கத்துக்கு செல்

en: Moves to the previous page of the document
ta: ஆவணத்தின் முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்லும்

[ctx: Next page]
en: Next
ta: அடுத்தது

en: Advance to the Next Page
ta: அடுத்தப் பக்கத்திற்கு செல்

en: Moves to the next page of the document
ta: ஆவணத்தின் அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்லும்

en: Beginning of the document
ta: ஆவணத்தின் தொடக்கம்

en: Moves to the beginning of the document
ta: ஆவணத்தின் தொடக்கத்திற்கு செல்லும்

en: End of the document
ta: ஆவணத்தின் முடிவு

en: Moves to the end of the document
ta: ஆவணத்தின் முடிவிற்கு செல்லும்

en: Rename the current bookmark
ta: தற்போதைய நினைவுக்குறிக்கு மறுபெயரிடு

en: Previous Bookmark
ta: முந்தைய நினைவுக்குறி

en: Go to the previous bookmark
ta: முந்தைய நினைவுக்குறிக்கு செல்

en: Next Bookmark
ta: அடுத்த நினைவுக்குறி

en: Go to the next bookmark
ta: அடுத்த நினைவுக்குறிக்கு செல்

en: Configure Okular...
ta: ஆக்குலரை அமை...

en: Configure Viewer...
ta: காட்டியை அமை...

en: Configure Viewer Backends...
ta: காட்டி பின்நிலைகளை அமை...

en: Configure Backends...
ta: பின்நிலைகளை அமை...

en: About Backend
ta: பின்நிலையைப் பற்றி

en: Reloa&d
ta: &மீளேற்று

en: Reload the current document from disk.
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை வட்டிலிருந்து மீளேற்று.

en: Close &Find Bar
ta: &தேடல் பட்டையை மூடு

en: Page Number
ta: பக்க எண்

[ctx: @action]
en: Configure Color Modes...
ta: நிற பயன்முறைகளை அமை...

en: Select All Text on Current Page
ta: இந்த பக்கத்தில் உள்ள அனைத்து சொற்களையும் தேர்ந்தெடு

en: Show S&idebar
ta: &ஓரப்பட்டையைக் காட்டு

en: Show &Page Bar
ta: ப&க்கம் பட்டையைக் காட்டு

en: Show &Signatures Panel
ta: கை&யொப்பங்கள் பலகையைக் காட்டு

en: &Embedded Files
ta: &உட்பொதிந்த கோப்புகள்

en: E&xport As
ta: &இவ்வாறு ஏற்றுமதி செய்

en: S&hare
ta: பகி&ர்

en: P&resentation
ta: &வில்லைக்காட்சி

en: Open Con&taining Folder
ta: கொ&ண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: &Import PostScript as PDF...
ta: PostScript-ஐ PDF-ஆக இ&றக்குமதி செய்...

en: Erase Drawing
ta: வரைந்ததை அழி

en: Configure Annotations...
ta: குறிப்புகளை அமை...

en: Play/Pause Presentation
ta: வில்லைக்காட்சியை இயக்கு/இடைநிறுத்து

en: You have just modified the open document, but this kind of document can not be saved.
    Any modification will be lost once Okular is closed.
ta: திறந்துள்ள ஆவணத்தை திருத்தியுள்ளீர்கள், ஆனால் இவ்வகையான ஆவணத்தை சேமிக்க முடியாது.
    ஆக்குலரை மூடும்போது உங்கள் மாற்றங்களை இழப்பீர்கள்.

en: Document can't be saved
ta: ஆவணத்தை சேமிக்க முடியாது

en: Could not open '%1' (%2)
ta: '%1' (%2) என்பதை திறக்க முடியவில்லை

en: The loading of %1 has been canceled.
ta: %1 என்பதை ஏற்றுதல் கைவிடப்பட்டது

en: Could not open %1. Reason: %2
ta: %1 என்பதை திறக்க முடியவில்லை. காரணம்: %2

en: Configure Viewer Backends
ta: காட்டி பின்நிலைகளை அமை

en: Configure Backends
ta: பின்நிலைகளை அமை

en: The program "ps2pdf" was not found, so Okular can not import PS files using it.
ta: "ps2pdf" என்ற நிரல் கண்டுபிடிக்கப்படாததால், ஆக்குலரால் அதைக் கொண்டு PS கோப்புகளை இறக்குமதி செய்ய முடியாது.

en: ps2pdf not found
ta: ps2pdf கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: PostScript files (%1)
ta: PostScript கோப்புகள் (%1)

en: Importing PS file as PDF (this may take a while)...
ta: PS கோப்பு PDF-ஆக இறக்குமதி செய்யப்படுகிறது (இதற்கு நேரம் ஆகலாம்)

en: Please enter the password to read the document:
ta: ஆவணத்தை படிக்க கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்:

en: Incorrect password. Try again:
ta: தவறான கடவுச்சொல். மறுபடியும் முயற்சியுங்கள்:

en: Document Password
ta: ஆவணத்திற்கான கடவுச்சொல்

en: This document has XFA forms, which are currently <b>unsupported</b>.
ta: இந்த ஆவணத்தில் தற்போது <b>ஆதரிக்கப்படாத</b> XFA படிவங்கள் உள்ளன.

en: This document has forms. Click on the button to interact with them, or use View -> Show Forms.
ta: இந்த ஆவணத்தில் படிவங்கள் உள்ளன. அவற்றைப் பயன்படுத்த பட்டனை அழுத்துங்கள், அல்லது பார்வை -> படிவங்களைக் காட்டு என்பதை பயன்படுத்துங்கள்.

en: All editing and interactive features for this document are disabled. Please save a copy and reopen to edit this document.
ta: இந்த ஆவணத்தை மாற்றக்கூடிய அனைத்து அம்சங்களும் முடக்கபட்டுள்ளன. இந்த ஆவணத்தை திருத்த, தயவுசெய்து ஒரு நகலை சேமித்து அதைத் திறவுங்கள்.

en: This document wants to be shown full screen.
    Leave normal mode and enter presentation mode?
ta: இந்த ஆவணம் முழுத்திரையில் காண்பிக்குமாறு கோருகிறது.
    சாதாரண பயன்முறையை விட்டு வில்லைக்காட்சி பயன்முறையில் நுழைய வேண்டுமா?

en: Request to Change Viewing Mode
ta: பார்வை பயன்முறையை மாற்ற கோரிக்கை

en: Enter Presentation Mode
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறையில் நுழை

en: Deny Request
ta: கோரிக்கையை மறு

en: Could not open %1. %2
ta: %1 என்பதை திறக்க முடியவில்லை. %2

[ctx: @info]
en: The file <filename>%1</filename> has unsaved changes but has been modified by another program. Reloading it will replace the unsaved changes with the changes made in the other program.<nl/><nl/>Do you want to continue reloading the file?
ta: <filename>%1</filename> எனும் கோப்பில் சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன, ஆனால் அதை வேறொரு நிரல் மாற்றியுள்ளது. மீளேற்றினால், சேமிக்கப்படா மாற்றங்களை இழப்பீர். <nl/><nl/>கோப்பை மீளேற்றுவதை தொடர வேண்டுமா?

en: File Changed
ta: கோப்பு மாறிவிட்டது

en: Continue Reloading
ta: மீளெற்றுவதைத் தொடர்

en: Abort Reloading
ta: மீளேற்றுவதைக் கைவிடு

[ctx: @info]
en: The file <filename>%1</filename> has unsaved changes but has been modified by another program. Closing it will replace the unsaved changes with the changes made in the other program.<nl/><nl/>Do you want to continue closing the file?
ta: <filename>%1</filename> எனும் கோப்பில் சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன, ஆனால் அதை வேறொரு நிரல் மாற்றியுள்ளது. மூடினால், சேமிக்கப்படா மாற்றங்களை இழப்பீர். <nl/><nl/>கோப்பை மூடுவதை தொடர வேண்டுமா?

en: Continue Closing
ta: மூடுவதைத் தொடர்

en: Abort Closing
ta: மூடுவதைக் கைவிடு

en: Do you want to save your changes to "%1" or discard them?
ta: "%1" என்பதற்கு உங்கள் மாற்றங்களை சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா, அல்லது அவற்றைக் கைவிட விரும்புகிறீர்களா?

en: Close Document
ta: ஆவணத்தை மூடு

en: This link points to a close document action that does not work when using the embedded viewer.
ta: உட்பொதிந்த காட்டியைப் பயன்படுத்தும்போது வேலை செய்யாத 'ஆவணத்தை மூடு' என்ற செயலை இந்த இணைப்பு இயக்க பார்க்கிறது.

en: This link points to a quit application action that does not work when using the embedded viewer.
ta: உட்பொதிந்த காட்டியைப் பயன்படுத்தும்போது வேலை செய்யாத 'செயலியை மூடு' என்ற செயலை இந்த இணைப்பு இயக்க பார்க்கிறது.

en: Reloading the document...
ta: ஆவணம் மீளேற்றப்படுகிறது...

en: Contents
ta: பொருளடக்கம்

en: Signatures
ta: கையொப்பங்கள்

en: Go to Page
ta: பக்கத்துக்கு செல்

en: &Page:
ta: &பக்கம்:

en: Enter the new name of the bookmark:
ta: நினைவுக்குறியின் புதிய பெயரை உள்ளிடுங்கள்:

en: Rename this Bookmark
ta: இந்த நினைவுக்குறிக்கு மறுபெயரிடு

en: Remove this Bookmark
ta: இந்த நினைவுக்குறியை நீக்கு

en: Save As
ta: இவ்வாறு சேமி

en: You have chosen to save an Okular Archive without the file name ending with the '%1' extension. That is not allowed, do you want to choose a new name?
ta: '%1'-இல் முடியாத பெயரில் ஆக்குலர் காப்பகத்தை சேமிக்க பார்க்கிறீர்கள். இது ஆதரிக்கப்படாத‍து. புதிய பெயரை தேர்ந்தெடுக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Unsupported extension
ta: ஆதரிக்கபடாத வகைப்பெயர்

[ctx: @action:button]
en: Choose New Name
ta: புதிய பெயரைத் தேர்ந்தெடு

[ctx: @info]
en: The file <filename>%1</filename> has been modified by another program. If you save now, any changes made in the other program will be lost. Are you sure you want to continue?
ta: <filename>%1</filename> எனும் கோப்பு, வேறொரு நிரலால் மாற்றப்பட்டுள்ளது. சேமித்தால், அந்த நிரல் செய்த மாற்றங்களை இழப்பீர். உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?

en: Save - Warning
ta: சேமிப்பு - எச்சரிக்கை

en: Save a Copy Elsewhere
ta: வேறிடத்தில் நகலாக சேமி

en: The current document is protected with a password.<br />In order to save, the file needs to be reloaded. You will be asked for the password again and your undo/redo history will be lost.<br />Do you want to continue?
ta: தற்போதைய ஆவணம் கடவுச்சொல்லால் பாதுகாக்கப்பட்டது.<br />சேமிக்க, கோப்பை மீளேற்ற வேண்டும். மறுபடியும் கடவுச்சொல் கேட்கப்படும், மேலும் உங்கள் செயல்நீக்கல்/மீளச்செயல் வரலாற்றை இழப்பீர்கள்.<br />தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Could not open the temporary file for saving.
ta: சேமிப்பதற்கு தற்காலிக கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not overwrite <filename>%1</filename> because that file is read-only. Try saving to another location or changing that file's permissions.
ta: <filename>%1</filename> படிக்க மட்டும் கூடியதாக இருப்பதால் அதை மேலெழுத முடியவில்லை. வேறொரு இடத்தில் சேமிக்க முயற்சியுங்கள், அல்லது அக்கோப்பின் அனுமதிகளை மாற்றுங்கள்.

en: After saving, the current document format requires the file to be reloaded. Your undo/redo history will be lost.<br />Do you want to continue?
ta: சேமித்த பிறகு, தற்போதைய ஆவணப் படிவம் மீளேற்றலைக் கட்டாயப்படுத்துகிறது. உங்கள் செயல்நீக்கல்/மீளச்செயல் வரலாறு இழக்கப்படும்.<br />தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: File could not be saved in '%1'. Try to save it to another location.
ta: கோப்பை '%1' என்பதில் சேமிக்க முடியவில்லை. வேறொரு இடத்தில் சேமிக்க முயற்சியுங்கள்.

en: Filled form contents
ta: நிரப்பப்பட்ட படிவ உள்ளடக்கம்

en: User annotations
ta: பயனர் குறிப்புகள்

en: You are about to save changes, but the current file format does not support saving the following elements. Please use the <i>Okular document archive</i> format to preserve them.
ta: நீங்கள் மாற்றங்களை சேமிக்க உள்ளீர்கள், ஆனால் தற்போதைய கோப்பு வகை பின்வரும் உருப்படிகளை சேமித்தலை ஆதரிக்காது. அவற்றை சேமிக்க <i>Okular document archive</i> என்ற கோப்பு வகையை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Save as Okular document archive...
ta: ஆக்குலர் ஆவணப் பெட்டகமாக சேமி...

en: You are about to save changes, but the current file format does not support saving the following elements. Please use the <i>Okular document archive</i> format to preserve them. Click <i>Continue</i> to save the document and discard these elements.
ta: நீங்கள் மாற்றங்களை சேமிக்க உள்ளீர்கள், ஆனால் தற்போதைய கோப்பு வகை பின்வரும் உருப்படிகளை சேமித்தலை ஆதரிக்காது. அவற்றை சேமிக்க <i>Okular document archive</i> என்ற கோப்பு வகையை பயன்படுத்துங்கள். இந்த உருப்படிகளை கைவிட்டு ஆவணத்தை சேமிக்க <i>தொடர்</i> என்பதை அழுத்துங்கள்.

en: You are about to save changes, but the current file format does not support saving the following elements. Please use the <i>Okular document archive</i> format to preserve them. Click <i>Continue</i> to save, but you will lose these elements as well as the undo/redo history.
ta: நீங்கள் மாற்றங்களை சேமிக்க உள்ளீர்கள், ஆனால் தற்போதைய கோப்பு வகை பின்வரும் உருப்படிகளை சேமித்தலை ஆதரிக்காது. அவற்றை சேமிக்க <i>Okular document archive</i> என்ற கோப்பு வகையை பயன்படுத்துங்கள். <i>தொடர்</i> என்பதை அழுத்தினால் ஆவணம் சேமிக்கப்படும், ஆனால் இந்த உருப்படிகளையும் செயல்நீக்க வரலாற்றையும் இழப்பீர்கள்.

en: Continue
ta: தொடர்

en: Continue losing changes
ta: மாற்றங்களைக் கைவிட்டுத் தொடர்

en: File could not be saved in '%1'. %2
ta: கோப்பை '%1' என்பதில் சேமிக்க முடியவில்லை. %2

en: Okular cannot copy %1 to the specified location.
    
    The document does not exist anymore.
ta: %1 என்பதை குறிப்பிட்ட இடத்திற்கு ஆக்குலரால் நகலெடுக்க முடியவில்லை.
    
    அந்த ஆவணம் இப்போது இல்லை.

en: File could not be saved in '%1'. Error: '%2'. Try to save it to another location.
ta: '%1' என்ற இடத்தில் கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை. சிக்கல்: '%2'. வேறு இடத்தில் சேமிக்க முயற்சியுங்கள்.

en: Expand whole section
ta: முழுப் பிரிவை விரி

en: Collapse whole section
ta: முழுப் பிரிவை சுருக்கு

en: Expand all
ta: அனைத்தையும் விரி

en: Collapse all
ta: அனைத்தையும் சுருக்கு

en: Sync Thumbnail with Page
ta: சிறுபடத்தை பக்கத்துடன் ஒத்திசைய செய்

en: Add Bookmark
ta: நினைவுக்குறியை சேர்

en: Tools
ta: கருவிகள்

[ctx: @action:inmenu menu that contains actions to control text to speach]
en: Speak
ta: உரையைப் பேச்சாக்குதல்

[ctx: @title:window]
en: Print
ta: அச்சிடு

en: Printing this document is not allowed.
ta: இந்த ஆவணத்தை அச்சிட அனுமதி இல்லை.

en: Could not print the document. Unknown error. Please report to bugs.kde.org
ta: ஆவணத்தை அச்சிட முடியவில்லை. தெரியாத சிக்கல். bugs.kde.org என்ற இணையதளத்தில் தெரிவியுங்கள்.

en: Could not print the document. Detailed error is "%1". Please report to bugs.kde.org
ta: ஆவணத்தை அச்சிட முடியவில்லை. விவரமான பிழை "%1" ஆகும். bugs.kde.org என்ற இணையதளத்தில் தெரிவியுங்கள்.

en: Go to the place you were before
ta: நீங்கள் முன்பிருந்த இடத்திற்கு செல்லும்

en: Go to the place you were after
ta: நீங்கள் பிறகு இருந்த இடத்திற்கு செல்லும்

en: <qt><strong>File Error!</strong> Could not create temporary file <nobr><strong>%1</strong></nobr>.</qt>
ta: <qt><strong>கோப்பு சிக்கல்!</strong><nobr><strong>%1</strong></nobr> என்ற தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.</qt>

en: <qt><strong>File Error!</strong> Could not open the file <nobr><strong>%1</strong></nobr> for uncompression. The file will not be loaded.</qt>
ta: <qt><strong>கோப்பில் சிக்கல்!</strong><nobr><strong>%1</strong></nobr> என்கிற கோப்பை விரிவாக்கத்திற்கு திறக்க முடியவில்லை. அக்கோப்பு ஏற்றப்படாது.</qt>

en: <qt>This error typically occurs if you do not have enough permissions to read the file. You can check ownership and permissions if you right-click on the file in the Dolphin file manager, then choose the 'Properties' option, and select 'Permissions' tab in the opened window.</qt>
ta: <qt>கோப்பை படிக்க உங்களுக்கு போதுமான அனுமதிகள் இல்லாததால் இந்த சிக்கல் பெரும்பாலும் ஏற்படும். டால்பின் கோப்பு உலாவியில் கோப்பை வலது க்ளிக் செய்து, 'பண்புகள்' என்பதை தேர்ந்தெடுத்து, திறக்கப்படும் சாளரத்தில் 'அனுமதிகள்' என்ற கீற்றுக்கு சென்றால், உரிமையாளர் மற்றும் அனுமதிகளை நீங்கள் பார்க்கலாம்.</qt>

en: <qt><strong>File Error!</strong> Could not uncompress the file <nobr><strong>%1</strong></nobr>. The file will not be loaded.</qt>
ta: <qt><strong>கோப்பில் சிக்கல்!</strong><nobr><strong>%1</strong></nobr> என்கிற கோப்பை விரிவாக்க முடியவில்லை. அக்கோப்பு ஏற்றப்படாது.</qt>

en: <qt>This error typically occurs if the file is corrupt. If you want to be sure, try to decompress the file manually using command-line tools.</qt>
ta: <qt>பெரும்பாலும், கோப்பில் உள்ள பிழையால் இச்சிக்கல் நேரும். அதை உறுதி செய்ய விரும்பினால், ஏதேனும் முனைய நிரலை கொண்டு கோப்பை விரிவாக்க முயற்சியுங்கள்.</qt>

en: No Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள் இல்லை

en: There was a problem sharing the document: %1
ta: ஆவணத்தைப் பகிர்வதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது: %1

en: Share
ta: பகிர்

en: Document shared successfully
ta: ஆவணம் வெற்றிகரமாக பகிரப்பட்டது

en: You can find the shared document at: <a href="%1">%1</a>
ta: பகிரப்பட்ட ஆவணத்தை நீங்கள் <a href="%1">%1</a> என்ற இடத்தில் பார்க்கலாம்.

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பெட்டி

note: i18n: ectx: ToolBar (annotationToolBar)
en: Annotation Toolbar
ta: குறிப்பு கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (quickAnnotationToolBar)
en: Quick Annotation Toolbar
ta: விரை குறிப்பு கருவிப்பட்டை

en: General Options
ta: பொதுவான தேர்வுகள்

en: Accessibility
ta: அணுகல்தன்மை

en: Accessibility Reading Aids
ta: படிக்க உதவும் அணுகல்தன்மை அம்சங்கள்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Performance Tuning
ta: செயல்பாட்டை மாற்றியமைத்தல்

en: Configure Viewer
ta: காட்டியை அமை

en: Presentation
ta: வில்லைக்காட்சி

en: Options for Presentation Mode
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறைக்கான விருப்பங்கள்

en: Annotation Options
ta: குறிப்புகளுக்கான விருப்பங்கள்

en: Editor
ta: உரைத்திருத்தி

en: Editor Options
ta: உரைத்திருத்தி விருப்பங்கள்

[ctx: Give the user a hint, that it enabled the option --editor-cmd together with the current value of the option.]
en: The editor was set by the command line to 
     %1 
    If you want to use the setting, start okular without the option --editor-cmd
ta: முனையம் மூலமாக
     %1 
    என்பது உரைத்திருத்தியாக அமைக்கப்பட்டது. இவ்வமைப்பை பயன்படுத்த விரும்பினால், --editor-cmd என்ற விருப்பத்தை பயன்படுத்தாமல் ஆக்குலரை துவக்குங்கள்.

en: Find Next
ta: அடுத்ததை கண்டுபிடி

[ctx: [document title/filename] – Presentation]
en: %1 – Presentation
ta: %1 – வில்லைக்காட்சி

en: Switch Screen
ta: காட்சிக் கருவியை மாற்று

[ctx: %1 is the screen number (0, 1, ...)]
en: Screen %1
ta: காட்சிக் கருவி %1

en: Exit Presentation Mode
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

en: Title: %1
ta: தலைப்பு: %1

en: Pages: %1
ta: பக்கங்கள்: %1

en: Click to begin
ta: துவக்க க்ளிக் செய்யவும்

[ctx: For Presentation]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: For Presentation]
en: Play
ta: தானாக முன்னே செல்

en: There are two ways of exiting presentation mode, you can press either ESC key or click with the quit button that appears when placing the mouse in the top-right corner. Of course you can cycle windows (Alt+TAB by default)
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறையிலிருந்து வெளியேற இரண்டு வழிகள் உண்டு. நீங்கள் ESC விசையை அழுத்தலாம், அல்லது மேல்-வலது ஓரத்தில் சுட்டிக்குறியை வைக்கும்போது தோன்றும் 'வெளியேறு' பட்டனை அழுத்துலாம்.வேறு சாளரங்களுக்கும் நீங்கள் செல்லலாம் (இயல்பாக Alt+TAB).

[ctx: Reason for inhibiting the screensaver activation, when the presentation mode is active]
en: Giving a presentation
ta: வில்லைக்காட்சி காட்டப்படுகிறது

en: Unknown File
ta: தெரியாத கோப்பு

en: %1 Properties
ta: %1 பண்புகள்

en: &Fonts
ta: &எழுத்துருக்கள்

en: Reading font information...
ta: எழுத்துருக்களின் விவரங்கள் ஏற்றப்படுகின்றன...

en: &Page Sizes
ta: &பக்கங்களின் அளவுகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: &Extract Font
ta: &எழுத்துருவை பிரித்தெடு

[ctx: Unknown font type]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Embedded (subset)
ta: உட்பொதிந்தது (பகுதியாக)

en: Fully embedded
ta: முழுதாக உட்பொதிந்தது

en: No
ta: இல்லை

en: Yes (subset)
ta: ஆம் (பகுதியாக)

en: Yes
ta: ஆம்

[ctx: Replacing missing font with another one]
en: %1 (substituting with %2)
ta: %1 (%2 என்பதால் மாற்றப்பட்டுள்ளது)

[ctx: font name not available (empty)]
en: [n/a]
ta: தெரியாது

en: Unknown font
ta: தெரியாத எழுத்துரு

en: Embedded: %1
ta: உட்பொதிந்தது: %1

en: Name
ta: பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: File
ta: கோப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Size
ta: அளவு

en: Revision Preview
ta: சீராய்வின் முன்தோற்றம்

en: Where do you want to save this revision?
ta: இந்த சீராய்வை எங்கு சேமிக்க விரும்புகிறீர்கள்?

en: Could not save file %1.
ta: %1 என்ற கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Could not view revision.
ta: சீராய்வைக் காட்ட முடியவில்லை.

en: Enter at least 3 letters to filter pages
ta: பக்கங்களை வடிகட்ட குறைந்தது 3 எழுத்துகளை உள்ளிடுங்கள்

en: Case Sensitive
ta: எழுத்து வகையை (பெரிது/சிறிது) பொருட்படுத்து

en: Match Phrase
ta: சொற்றொடரைப் பொருத்து

en: Match All Words
ta: அனைத்து வார்த்தைகளையும் பொருத்து

en: Match Any Word
ta: ஏதாவது வார்த்தையைப் பொருத்து

en: Filter Options
ta: வடிகட்டிக்கான விருப்பத்தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, SelectCertificateDialog)
en: Certificates
ta: சான்றிதழ்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Select certificate to sign with:
ta: கையொப்பத்துக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய சான்றிதழைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, reasonLabel)
en: Reason:
ta: காரணம்:

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, reasonInput) i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, locationInput) i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, backgroundInput)
en: optional
ta: கட்டாயமில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, locationLabel)
en: Location:
ta: இடம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, backgroundLabel)
en: Background:
ta: பின்புலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, backgroundButton)
en: Choose...
ta: தேர்ந்தெடு...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, recentLabel)
en: Recent backgrounds:
ta: சமீப பின்புலங்கள்:

en: <div align=center><h3>No annotations</h3>To create new annotations press F6 or select <i>Tools -&gt; Annotations</i> from the menu.</div>
ta: <div align=center><h3>குறிப்புகள் இல்லை</h3>புதியக் குறிப்புகளை உருவாக்க F6 விசையை அழுத்துங்கள், அல்லது பட்டியிலிருந்து <i>கருவிகள் -&gt; குறிப்புகள்</i> என்பதைத் தேர்வு செய்யுங்கள்.</div>

en: Group by Page
ta: பக்கம் வாரியாக காட்டு

en: Group by Author
ta: இயற்றியவர் வாரியாக காட்டு

en: Show annotations for current page only
ta: தற்போதைய பக்கத்திற்கு மட்டும் குறிப்புகளைக் காட்டு

en: Expand all elements
ta: அனைத்து உருப்படிகளையும் விரி

en: Collapse all elements
ta: அனைத்து உருப்படிகளையும் சுருக்கு

en: Properties
ta: பண்புகள்

[ctx: file types in a file open dialog]
en: Images (%1)
ta: படங்கள் (%1)

en: Select background image
ta: பின்புலப் படத்தை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Forget image
ta: படத்தை மற

en: Forget all images
ta: அனைத்துப் படங்களையும் மற

en: Enter password (if any) to unlock certificate: %1
ta: %1 என்ற சான்றிதழை திறப்பதற்கான கடவுச்சொல்லை (இருந்தால்) உள்ளிடுங்கள்

en: Enter certificate password
ta: சான்றிதழுக்கான கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்

en: Enter document password
ta: ஆவணத்திற்கான கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்

en: Save Signed File As
ta: கையொப்பமிட்ட கோப்பை இவ்வாறு சேமி

en: Validity Status
ta: செல்லுபடி நிலை

en: Signature Validity:
ta: கையொப்பத்தின் செல்லுபடி நிலை:

en: Document Modifications:
ta: ஆவண மாற்றங்கள்:

en: Additional Information
ta: கூடுதல் விவரங்கள்

en: Signed By:
ta: கையொப்பமிட்டவர்:

en: Signing Time:
ta: கையொப்பமிட்ட நேரம்:

en: Document Version
ta: ஆவண பதிப்பு

[ctx: Document Revision <current> of <total>]
en: Document Revision %1 of %2
ta: ஆவண சீராய்வு %1 (மொத்த சீராய்வுகள் %2)

en: View Signed Version...
ta: கையொப்பமிட்ட பதிப்பைப் பார்...

en: View Certificate...
ta: சான்றிதழைப் பார்...

en: View in Certificate Manager
ta: சான்றிதழ் மேலாளியில் காட்டு

en: KDE Certificate Manager (kleopatra) not found
ta: கே.டீ.யீ. சான்றிதழ் மேலாளி (kleopatra) கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Show bookmarked pages only
ta: நினைவுக்குறியிட்ட பக்கங்களை மட்டும் காட்டு

[ctx: start the movie playback]
en: Play
ta: இயக்கு

[ctx: pause the movie playback]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: stop the movie playback]
en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Videos not supported in this okular
ta: இந்த ஆக்குலரில் ஒளிக்காட்சிகள் ஆதரிக்கப்படா

en: Videos not supported in this Okular
ta: இந்த ஆக்குலரில் ஒளிக்காட்சிகள் ஆதரிக்கப்படா

en: &Add...
ta: &சேர்...

en: &Edit...
ta: &திருத்து...

en: &Remove
ta: &நீக்கு

en: Move &Up
ta: &மேலே நகர்த்து

en: Move &Down
ta: &கீழே நகர்த்து

en: Default Drawing Tool #%1
ta: வரைதலுக்கான இயல்பிருப்பு கருவி #%1

en: There's already a tool with that name. Using a default one
ta: அந்தப் பெயரைக் கொண்ட கருவி ஏற்கனவே உள்ளது. இயல்பிருப்பு பயன்படுத்தபடும்

en: Duplicated Name
ta: ஏற்கனவே உள்ள பெயர்

en: Page of the document to be shown
ta: காட்ட வேண்டிய ஆவணத்தின் பக்கம்

en: Start the document in presentation mode
ta: ஆவணத்தை வில்லைக்காட்சி பயன்முறையில் துவக்கு

en: Start with print dialog
ta: அச்சிடும் சாளரத்துடன் துவக்கு

en: Start with print dialog and exit after printing
ta: அச்சிடும் சாளரத்துடன் துவக்கி, அச்சிட்டபின் வெளியேறு

en: Not raise window
ta: சாளரத்தை உயர்த்தாதே

en: Find a string on the text
ta: உரையில் ஒரு சரத்தைக் கண்டுபிடி

en: sets the external editor command
ta: வெளி உரைத்திருத்திக்கான கட்டளையை அமைக்கும்

en: Documents to open. Specify '-' to read from stdin.
ta: திறக்க வேண்டிய ஆவணங்கள். stdin-இலிருந்து படிக்க '-' என்று குறிப்பிடுங்கள்.

en: You cannot set the editor command in an already running okular instance. Please disable the tabs and try again. Please note, that unique is also not supported when setting the editor command at the commandline.
ta: ஏற்கனவே ஓடிக்கொண்டிருக்கும் ஆக்குலர் பணியில் உரைதிருத்திக்கான கட்டளையை அமைக்க முடியாது. கீற்றுகளை முடக்கி மீண்டும் முயற்சிக்கவும். கட்டளை வரியில் உரைதிருத்திக்கான கட்டளையை அமைக்கும்போது unique எனும் விருப்பத்தையும் பயன்படுத்த முடியாது.

en: Error: Can't open more than one document with the --unique switch
ta: சிக்கல்: --unique விருப்பத்துடன் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட ஆவணங்களை திறக்க முடியாது

en: Error: Can't open more than one document with the --presentation switch
ta: சிக்கல்: --presentation விருப்பத்துடன் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட ஆவணங்களை திறக்க முடியாது

en: Error: Can't open more than one document with the --print switch
ta: சிக்கல்: --print விருப்பத்துடன் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட ஆவணங்களை திறக்க முடியாது

en: Error: Can't open more than one document with the --page switch
ta: சிக்கல்: --page விருப்பத்துடன் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட ஆவணங்களை திறக்க முடியாது

en: Error: Can't open more than one document with the --find switch
ta: சிக்கல்: --find விருப்பத்துடன் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட ஆவணங்களை திறக்க முடியாது

en: Unable to find the Okular component: %1
ta: ஆக்குலர் கூறை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %1

en: Sidebar
ta: ஓரப்பட்டை

en: There is already a unique Okular instance running. This instance won't be the unique one.
ta: ஓர் ஆக்குலர் பணி ஏற்கனவே ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. ஒரே ஆக்குலர் பணியாக தற்போதையது இருக்காது.

en: Unable to find the Okular component.
ta: ஆக்குலர் கூறை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Click to open a file
    Click and hold to open a recent file
ta: கோப்பைத் திறக்க க்ளிக் செய்யுங்கள்
    சமீப கோப்பைத் திறக்க க்ளிக் செய்து பிடித்திருங்கள்

en: <b>Click</b> to open a file or <b>Click and hold</b> to select a recent file
ta: கோப்பைத் திறக்க <b>க்ளிக்</b> செய்யுங்கள், அல்லது சமீப கோப்பைத் திறக்க <b>க்ளிக் செய்து பிடித்திருங்கள்</b>.

en: Next Tab
ta: அடுத்த கீற்று

en: Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்று

en: Undo close tab
ta: கீற்றை மூடியதை செயல்நீக்கு

en: Lock Sidebar
ta: ஓரப்பட்டையைப் பூட்டு

en: All files (*)
ta: அனைத்து கோப்புகள் (*)

en: All supported files (%1)
ta: ஆதரிக்கப்படும் அனைத்து கோப்புகள் (%1)

en: Open Document
ta: ஆவணத்தைத் திறத்தல்

en: Confirm Close
ta: மூடுவதை உறுதிசெய்க

en: Close Tabs
ta: கீற்றுகளை மூடு

en: You are about to close %1 tabs. Are you sure you want to continue?
ta: %1 கீற்றுகளை மூடப் போகிறீர்கள். உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?

en: Warn me when I attempt to close multiple tabs
ta: பல கீற்றுகளை மூட முயற்சிக்கும்போது என்னை எச்சரி

en: &Copy Path
ta: &பாதையை நகலெடு

en: &Open Containing Folder
ta: &கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

[ctx: recent items context menu]
en: &Forget This Item
ta: &இவ்வுருப்படியை மற

[ctx: on welcome screen]
en: No recent documents
ta: சமீபத்திய ஆவணங்கள் இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Welcome to Okular
ta: ஆக்குலருக்கு நல்வரவு

[ctx: on welcome screen]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, openButton)
en: Open Document...
ta: ஆவணத்தைத் திற

[ctx: on welcome screen]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Recent documents
ta: சமீபத்திய ஆவணங்கள்

[ctx: on welcome screen (recent document list)]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, forgetAllButton)
en: Forget All
ta: அனைத்தையும் மற

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, closeButton)
en: Hide welcome screen
ta: வரவேற்புத்திரையை மறை
